okular - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Editor
ta: தொகுப்பாளர்

en: Publisher
ta: பதிப்பகம்

en: Volume
ta: பாகம்

en: Type of document
ta: ஆவணத்தின் வகை

[ctx: Unknown number of component files]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Component Files
ta: உள்ளடங்கிய கோப்புகள்

[ctx: Type of DjVu document]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: Type of DjVu document]
en: Single Page
ta: ஒற்றை பக்கம்

[ctx: Type of DjVu document]
en: Bundled
ta: பல பக்கங்கள்

[ctx: Type of DjVu document]
en: Bundled (old)
ta: பல பக்கங்கள் (பழைய படிவம்)
