okular - en to ta translation catalogue (45 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_OverprintPreviewEnabled)
en: Enable overprint preview
ta: மேல் அச்சிடுவதன் (overprinting) முன்னோட்டங்காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Enhance thin lines:
ta: மெல்லிய கோடுகளை மேம்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_EnhanceThinLines)
en: No
ta: இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_EnhanceThinLines)
en: Solid
ta: திடப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_EnhanceThinLines)
en: Shape
ta: வடிவப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Default scaling mode when printing:
ta: அச்சிடும்போது அளவை மாற்றும் இயல்பிருப்பு முறை:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_PrintScaleMode)
en: Fit to printable area
ta: அச்சிடக்கூடிய பரப்பளவுக்கு பொருத்தமாக

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_PrintScaleMode)
en: Fit to full page
ta: முழுப் பக்கத்துக்கு பொருத்தமாக

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_PrintScaleMode)
en: None; print original size
ta: ஏதுமில்லை; உண்மையான அளவிலேயே அச்சிடு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_CheckOCSPServers)
en: Enabling this option will allow Okular to contact 3rd-party OCSP servers to check if the certificates used for digital signing have been revoked since their creation.
ta: இத்தேர்வை இயக்கினால், கையொப்பங்களில் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள சான்றிதழ்கள் திரும்ப‍ப்பெறப்பட்டுள்ளனவா என்று சரிபார்ப்பதற்கு மூன்றாம் தரப்பு OCSP சேவையகங்களை ஆக்குலர் தொடர்புகொள்ளும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_CheckOCSPServers)
en: Check revocation of digital signatures' certificates using 3rd-party servers
ta: மூன்றாம் தரப்பு சேவையகங்களின் மூலம் எண்ம கையொப்பங்களுக்கான சான்றிதழ்கள் திரும்ப‍ப்பெறப்பட்டுள்ளனவா என சரிபார்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Signature backend:
ta: கையொப்ப பின்நிரல்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, certDBGroupBox)
en: Certificate Database
ta: சான்றிதழ் தரவுதளம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_UseDefaultCertDB)
en: Default:
ta: இயல்பிருப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, customRadioButton)
en: Custom:
ta: விருப்பமானது:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, certificatesGroup)
en: Available Certificates
ta: உள்ள சான்றிதழ்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, loadSignaturesButton)
en: &Load Signatures
ta: சான்றிதழ்களை &ஏற்று:

en: PDF Options
ta: PDF விருப்பங்கள்

en: Print annotations
ta: குறிப்புகளை அச்சிடு

en: Include annotations in the printed document
ta: அச்சிடப்படும் ஆவணத்தில் குறிப்புகளையும் சேர்க்கும்

en: Includes annotations in the printed document. You can disable this if you want to print the original unannotated document.
ta: அச்சிடப்படும் ஆவணத்தில் குறிப்புகளையும் சேர்க்கும். குறிப்புகள் இல்லாமல் ஆவணத்தை மட்டும் அச்சிட வேண்டுமெனில், நீங்கள் இதை முடக்கலாம்.

en: Force rasterization
ta: பரவு வரைகலையை கட்டாயப்படுத்து

en: Rasterize into an image before printing
ta: அச்சிடுமுன் பரவுப்படமாக (raster image-ஆக) மாற்றும்

en: Forces the rasterization of each page into an image before printing it. This usually gives somewhat worse results, but is useful when printing documents that appear to print incorrectly.
ta: ஒவ்வொரு பக்கத்தையும் அச்சிடுமுன் அதை பரவுப்படமாக (raster image-ஆக) மாற்றும். அச்சின் தரத்தை இது பெரும்பாலும் குறைக்கும், ஆனால் ஒழுங்காக அச்சிட முடியாத ஆவணங்களுக்கு இது தேவைப்படலாம்.

en: Scaling mode for the printed pages
ta: அச்சிடப்படும் பக்கங்களின் அளவை மாற்றும் முறை

en: Scale mode:
ta: அளவுமாற்ற முறை:

en: Format
ta: படிவம்

en: Encrypted
ta: மறையாக்கம் செய்யப்பட்டது

en: Unencrypted
ta: மறையாக்கம் செய்யப்படாதது

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: Optimized
ta: நேரியல்பாக்கப்பட்டதா

en: Signed by: %1
    
    Date: %2
ta: கையொப்பமிட்டவர்: %1
    
    தேதி: %2

en: Using Poppler %1
ta: Poppler %1 பயனிலுள்ளது

en: Using Poppler %1
    
    Built against Poppler %2
ta: Poppler %1 பயனிலுள்ளது
    
    நிரல்தொகுக்க Poppler %2 பயன்படுத்தப்பட்டது

en: PDF Backend Configuration
ta: PDF பின்நிலை அமைப்பு

en: Some errors were found in the document, Okular might not be able to show the content correctly
ta: ஆவணத்தில் சில பிழைகள் இருப்பதால், ஆக்குலர் அதனை தவறாக காட்டலாம்

[ctx: Name of the person to whom the cerficate was issued]
en: Issued to
ta: யாரிடம் வழங்கப்பட்டது

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

[ctx: Certificate expiration date]
en: Expiration date
ta: காலாவதியாகும் தேதி

en: You are using a Poppler library built without NSS support.
    Adding Digital Signatures isn't available for that reason
ta: NSS ஆதரவில்லா Poppler நிரலகத்தைப் பயன்படுத்துகிறீர்.
    அக்காரணத்தால் எண்ம கையொப்பங்களை இட முடியாது

en: Restart needed
ta: மறுதொடக்கம் தேவை

en: You need to restart Okular after changing the NSS directory settings
ta: NSS அடைவு அமைப்புகளை மாற்றிய பின் நீங்கள் ஆக்குலரை மீண்டும் தொடக்க வேண்டும்

en: Enter Password
ta: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter password to open %1:
ta: %1 என்பதை திறக்க கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்:
