okular - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகள்

en: Certificate Viewer
ta: சான்றிதழ் காட்டி

en: Issued By
ta: வழங்கியவர்

en: Common Name:
ta: பொதுப்பெயர்:

en: EMail:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Organization:
ta: நிறுவனம்:

en: Issued To
ta: யாரிடம் வழங்கப்பட்டது

en: Validity
ta: செல்லுபடி

en: Issued On:
ta: வழங்கப்பட்ட தேதி:

en: Expires On:
ta: காலாவதி ஆகும் தேதி:

en: Fingerprints
ta: சரிகாண்தொகைகள்

en: SHA-1 Fingerprint:
ta: SHA-1 சரிகாண்தொகை:

en: SHA-256 Fingerprint:
ta: SHA-256 சரிகாண்தொகை:

en: Export...
ta: ஏற்றுமதி…

en: Close
ta: மூடு

en: Certificate File (*.cer)
ta: சான்றிதழ் கோப்பு (*.cer)

en: Error
ta: சிக்கல்

en: Could not export the certificate.
ta: சான்றிதழை ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை.

en: Okular
ta: ஆக்குலர்

en: Open...
ta: திற...

en: About
ta: பற்றி

en: Password Needed
ta: கடவுச்சொல் தேவை

en: Remove bookmark
ta: நினைவுக்குறியை நீக்கு

en: Bookmark this page
ta: இப்பக்கத்தில் நினைவுக்குறியிடு

en: No document open
ta: எந்த ஆவணமும் திறக்கப்படவில்லை

en: Thumbnails
ta: சிறுபடங்கள்

en: Table of contents
ta: பொருளடக்க அட்டவணை

en: Signatures
ta: கையொப்பங்கள்

en: Signature Properties
ta: கையொப்பத்தின் பண்புகள்

en: Validity Status
ta: செல்லுபடி நிலை

en: Signature Validity:
ta: கையொப்பத்தின் செல்லுபடி நிலை:

en: Document Modifications:
ta: ஆவண மாற்றங்கள்:

en: Additional Information
ta: கூடுதல் விவரங்கள்

en: Signed By:
ta: கையொப்பமிட்டவர்:

en: Signing Time:
ta: கையொப்பமிட்ட நேரம்:

en: Reason:
ta: காரணம்:

en: Location:
ta: இடம்:

en: Document Version
ta: ஆவண பதிப்பு

[ctx: Document Revision <current> of <total>]
en: Document Revision %1 of %2
ta: ஆவண சீராய்வு %1 (மொத்த சீராய்வுகள் %2)

en: Save Signed Version...
ta: கையொப்பமிடப்பட்ட பதிப்பை சேமி…

en: View Certificate...
ta: சான்றிதழைப் காட்டு...

en: Could not save the signature.
ta: கையொப்பத்தை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Not Available
ta: கிட்டவில்லை

en: No results found.
ta: எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை
