okular - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Document is not a valid FictionBook
vi: Tài liệu này không phải là một FictionBook hợp lệ

en: Unable to open document: %1
vi: Không thể mở tài liệu: %1

en: Document is not a valid ZIP archive
vi: Tài liệu này không phải là một kho trữ ZIP hợp lệ

en: Invalid document structure (main directory is missing)
vi: Cấu trúc tài liệu không hợp lệ (thiếu thư mục chính)

en: No content found in the document
vi: Không tìm thấy nội dung trong tài liệu

en: Invalid XML document: %1
vi: Tài liệu XML không hợp lệ: %1

en: FictionBook Backend Configuration
vi: Cấu hình hậu phương FictionBook
