okular - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Bookmarks
vi: Dấu nhớ

en: Certificate Viewer
vi: Trình xem chứng chỉ

en: Issued By
vi: Cấp bởi

en: Common Name:
vi: Tên thông thường:

en: EMail:
vi: Thư điện tử:

en: Organization:
vi: Tổ chức:

en: Issued To
vi: Cấp cho

en: Validity
vi: Thời hiệu

en: Issued On:
vi: Cấp vào:

en: Expires On:
vi: Hết hạn vào:

en: Fingerprints
vi: Điểm chỉ

en: SHA-1 Fingerprint:
vi: Điểm chỉ SHA-1:

en: SHA-256 Fingerprint:
vi: Điểm chỉ SHA-256:

en: Export...
vi: Xuất khẩu...

en: Close
vi: Đóng

en: Certificate File (*.cer)
vi: Tệp chứng chỉ (*.cer)

en: Error
vi: Lỗi

en: Could not export the certificate.
vi: Không xuất khẩu được chứng chỉ.

en: Open...
vi: Mở...

en: About
vi: Thông tin

en: Password Needed
vi: Cần mật khẩu

en: Remove bookmark
vi: Xoá dấu nhớ

en: Bookmark this page
vi: Lưu dấu trang này

en: No document open
vi: Không có tài liệu nào mở

en: Thumbnails
vi: Hình nhỏ

en: Table of contents
vi: Mục lục

en: Signatures
vi: Chữ kí

en: Signature Properties
vi: Thuộc tính chữ kí

en: Validity Status
vi: Trạng thái hiệu lực

en: Signature Validity:
vi: Hiệu lực của chữ kí:

en: Document Modifications:
vi: Các chỉnh sửa của tài liệu

en: Additional Information
vi: Thông tin bổ sung

en: Signed By:
vi: Kí bởi:

en: Signing Time:
vi: Thời gian kí:

en: Reason:
vi: Lí do:

en: Location:
vi: Địa điểm:

en: Document Version
vi: Phiên bản tài liệu

[ctx: Document Revision <current> of <total>]
en: Document Revision %1 of %2
vi: Tu bản tài liệu %1 trong %2

en: Save Signed Version...
vi: Lưu phiên bản đã được kí...

en: View Certificate...
vi: Xem chứng chỉ...

en: Could not save the signature.
vi: Không lưu được chữ kí.

en: Not Available
vi: Không có sẵn

en: No results found.
vi: Không tìm thấy kết quả nào.
