Tor Project - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: You are not connected to Tor yet...
ml: നിങ്ങൾ ഇപ്പോഴും 'ടോർ' ൽ ചേർന്ന് കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല ...

en: Onion Circuits
ml: ഒണിയൻ സെർക്യൂട്

en: Circuit
ml: സെർക്യൂട്

en: Status
ml: സ്ഥിതിവിവരം

en: Click on a circuit for more detail about its Tor relays.
ml: ടോർ റിലേയെകുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഏതെങ്കിലും ഒരു സെർക്യൂട്ടിൽ ക്ളിക്കു ചെയ്യുക

en: The connection to Tor was lost...
ml: 'ടോർ'ലേക്കുള്ള ബന്ധം നഷ്ടപ്പെട്ടു

en: GeoIP database unavailable. No country information will be displayed.
ml: ജിയോ ഐ പി ഡാറ്റാബേസ് ലഭ്യമല്ല . ഒരു രാജ്യത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരവും കാണിക്കുന്നതല്ല

en: %s (%s)
ml: %s(%s)

en: %.2f Mb/s
ml: %.2f എംബി /എസ്

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Fingerprint:
ml: വിരലടയാളം

en: IP:
ml: ഐ പി:

en: Bandwidth:
ml: ബാൻഡ്വിഡ്ത് :
