Tor Project - en to sw translation catalogue (15 entries)

en: You are not connected to Tor yet...
sw: Bado hujaunganishwa na Tor

en: Onion Circuits
sw: Mizunguko ya kitunguu

en: Circuit
sw: mzunguko

en: Status
sw: Hali

en: Click on a circuit for more detail about its Tor relays.
sw: Gusa juu ya mzunguko kwa ajili ya maelezo zaidi kuhusu Tor relays.

en: The connection to Tor was lost...
sw: Mtandao wa Tor umepotea....

en: ...
sw: ....

en: %s: %s
sw: 1%s : 1%s

en: GeoIP database unavailable. No country information will be displayed.
sw: GeoIP database haipatikani.  Hakuna taarifa za nchi zitaonyeshwa.

en: %s (%s)
sw: 1 %s  ( 1%s )

en: %.2f Mb/s
sw: 1%.2f  Mb/s

en: Unknown
sw: Haijulikani

en: Fingerprint:
sw: Alama za kidole

en: IP:
sw: IP

en: Bandwidth:
sw: Bandwidth
