The Tor Project - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: You are not connected to Tor yet...
vi: Bạn chưa kết nối vào Tor...

en: Onion Circuits
vi: Những mạch nối Củ hành

en: Circuit
vi: Mạch nối

en: Status
vi: Tình trạng

en: Click on a circuit for more detail about its Tor relays.
vi: Bấm chuột vào mạch nối để có thêm chi tiết về Trình tiếp sức Tor của nó.

en: The connection to Tor was lost...
vi: Kết nối với Tor đã mất...

en: GeoIP database unavailable. No country information will be displayed.
vi: Dữ liệu GeoIP không có sẵn. Không có thông tin nào về quốc gia được hiển thị.

en: Unknown
vi: Không được biết đến

en: Fingerprint:
vi: Dấu vết riêng:

en: Bandwidth:
vi: Băng thông:
