OnionShare 2.6 - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Developing OnionShare
fil: Pagde-develop sa OnionShare

en: Collaborating
fil: Pakikipagtulungan

en: OnionShare has an open Keybase team to discuss the project, ask questions, share ideas and designs, and making plans for future development. (It's also an easy way to send end-to-end encrypted direct messages to others in the OnionShare community, like OnionShare addresses.) To use Keybase, download the `Keybase app <https://keybase.io/download>`_, make an account, and `join this team <https://keybase.io/team/onionshare>`_. Within the app, go to "Teams", click "Join a Team", and type "onionshare".
fil: May bukas na pangkat sa Keybase ang OnionShare para matalakay ang proyekto, magtanong, magbahagi ng mga ideya at disenyo, at magplano para sa hinaharap. (Madali rin itong paraan para magpadala ng end-to-end encrypted na mga direktang mensahe sa iba pang mga kasapi ng komunidad ng OnionShare, tulad ng mga OnionShare address.) Para gamitin ang Keybase, i-download ang `app ng Keybase <https://keybase.io/download>`_, gumawa ng account, at `salihan ang pangkat na ito <https://keybase.io/team/onionshare>`_. Sa loob ng app, pumunta sa "Teams", i-click "Join a Team", at ilagay ang "onionshare".

en: OnionShare also has a `mailing list <https://lists.riseup.net/www/subscribe/onionshare-dev>`_ for developers and and designers to discuss the project.
fil: May `mailing list <https://lists.riseup.net/www/subscribe/onionshare-dev>`_ rin ang OnionShare para matalakay ng mga developer at tagadisenyo ang proyekto.

en: Contributing Code
fil: Pamantayan sa Pag-ambag

en: OnionShare source code is to be found in this Git repository: https://github.com/onionshare/onionshare
fil: Nasa Git repository na ito ang source code ng OnionShare: https://github.com/onionshare/onionshare
