OnionShare 2.5 - en to sw translation catalogue (13 entries)

en: Advanced Usage
sw: Matumizi yaliyoboreshwa

en: Save Tabs
sw: Hifadhi kurasa

en: Turn Off Private Key
sw: Zima Private Key

en: By default, all OnionShare services are protected with a private key, which Tor calls "client authentication".
sw: Kwa asili yake, huduma zote za OnionShare zinalindwa na alama za kipekee za kufungulia, ambazo Tor huziita "client authentication".

en: Custom Titles
sw: Vichwa vya habari vilivyokusudiwa

en: Scheduled Times
sw: Muda uliopangwa

en: OnionShare supports scheduling exactly when a service should start and stop. Before starting a server, click "Show advanced settings" in its tab and then check the boxes next to either "Start onion service at scheduled time", "Stop onion service at scheduled time", or both, and set the respective desired dates and times.
sw: OnionShare husaidia upangaji wa muda halisi wakati upi huduma inatakiwa kuanza na kumalizika. Kbla ya kuanza seva, bofya "Show advanced settings" katika ukurasa huo kisha bofya boksi la pembeni yake ili "Kuanza onion service katika muda uliopangwa", "Kusitisha onion service katika muda uliopangwa", au vyote, na panga tarehe na muda unaotakiwa.

en: Command-line Interface
sw: Programu ya Command-line

en: In addition to its graphical interface, OnionShare has a command-line interface.
sw: Kwa nyongeza katika programu yake ya picha, OnionShare ina programu ya command-line.

en: You can install just the command-line version of OnionShare using ``pip3``::
sw: Unaweza kusakinisha toleo loa Command-line ya OnionShare kwa kutumia``pip3``::

en: Note that you will also need the ``tor`` package installed. In macOS, install it with: ``brew install tor``
sw: Zingatia kuwa pia utahitaji kifurushi cha ``tor`` kilichosakiniwa. Katika macOS, Sakinisha na: ``brew install tor``

en: Then run it like this::
sw: Kisha itumie kama hivi::

en: Usage
sw: Matumizi
