OnionShare 2.5 - en to sw translation catalogue (9 entries)

en: Getting Help
sw: Kupata msaada

en: Read This Website
sw: Soma Tovuti hii

en: You will find instructions on how to use OnionShare. Look through all of the sections first to see if anything answers your questions.
sw: Utapata maelezo namna ya kutumia OnionShare. Angalia maeneo yote kwanza kuona kama kuna kinachojibu maswali yako.

en: Check the GitHub Issues
sw: Angalia misingi ya GitHub

en: If it isn't on the website, please check the `GitHub issues <https://github.com/onionshare/onionshare/issues>`_. It's possible someone else has encountered the same problem and either raised it with the developers, or maybe even posted a solution.
sw: Kama ipo katika tovuti tafadhali chagua `GitHub issues <https://github.com/onionshare/onionshare/issues>`_. kuna uwezekano pia kuna mtu amekutana na tatizo hilohilo na labda kawajulisha watengenezaji , au pia labda walituma suluhusho.

en: Submit an Issue Yourself
sw: Wasilisha tatizo wewe mwenyewe

en: If you are unable to find a solution, or wish to ask a question or suggest a new feature, please `submit an issue <https://github.com/onionshare/onionshare/issues/new>`_. This requires `creating a GitHub account <https://help.github.com/articles/signing-up-for-a-new-github-account/>`_.
sw: Kama huwezi kupata suluhisho, au ungependa kuuliza swali au kupendekeza kipengele kipya, tafadhali`wasilisha swala lako <https://github.com/onionshare/onionshare/issues/new>`_. Hii inahitaji `kutengeneza akaunti ya GitHub <https://help.github.com/articles/signing-up-for-a-new-github-account/>`_.

en: Join our Keybase Team
sw: Ungana na kikosi chetu cha washirika

en: See :ref:`collaborating` on how to join the Keybase team used to discuss the project.
sw: Rejea:`Kushirikiana` kuhusu namna ya kuungana na kikosi cha washiriki waliokuwa wanajadili mradi.
