OnionShare 2.5 - en to sw translation catalogue (15 entries)

en: Installation
sw: Kusanikisha

en: Windows or macOS
sw: Windows au macOS

en: You can download OnionShare for Windows and macOS from the `OnionShare website <https://onionshare.org/>`_.
sw: Unaweza kupakua OnionShare ya Windows na macOS kutoka katika tovuti ya `OnionShare <https://onionshare.org/>`_.

en: **Install OnionShare using Flatpak**: https://flathub.org/apps/details/org.onionshare.OnionShare
sw: **Sanikisha OnionShare kwa kutumia Flatpak**: https://flathub.org/apps/details/org.onionshare.OnionShare

en: You can also download and install PGP-signed ``.flatpak`` or ``.snap`` packages from https://onionshare.org/dist/ if you prefer.
sw: Unaweza pia kupakua na kusanikisha PGP-signed ``.flatpak`` au``.snap`` kutoka https://onionshare.org/dist/ kama utapenda.

en: Command-line only
sw: Mstari wa maelekezo tu

en: Verifying PGP signatures
sw: Hskiki saini za PGP

en: You can verify that the package you download is legitimate and hasn't been tampered with by verifying its PGP signature. For Windows and macOS, this step is optional and provides defense in depth: the OnionShare binaries include operating system-specific signatures, and you can just rely on those alone if you'd like.
sw: Unaweza kuthibitisha kuwa kifurushi ulichopakua ni halali na hakijachezewa kwa kuhakiki na saini ya PGP. Kwa Windows na macOS, hatua hii ni ya hiari na inatoa ulinzi wa kina: Vitu viwili vya OnionShare vinahusisha saini mahususi ya mfumo wa uendeshaji, na unaweza kuzingatia izo tu kama utapenda.

en: Signing key
sw: Alama maalum za utambuzi za kufungulia

en: Packages are signed by Micah Lee, the core developer, using his PGP public key with fingerprint ``927F419D7EC82C2F149C1BD1403C2657CD994F73``. You can download Micah's key `from the keys.openpgp.org keyserver <https://keys.openpgp.org/vks/v1/by-fingerprint/927F419D7EC82C2F149C1BD1403C2657CD994F73>`_.
sw: Vifurushi hutolewa na Micah Lee, muanzishaji mwenza, kwa kutumia PGP alama zake za kipekee za kuingilia za wazi zafingerprint ``927F419D7EC82C2F149C1BD1403C2657CD994F73``. Unaweza kupakua alama za kipekee za utambuzi za Micah's `from the keys.openpgp.org keyserver <https://keys.openpgp.org/vks/v1/by-fingerprint/927F419D7EC82C2F149C1BD1403C2657CD994F73>`_.

en: You must have GnuPG installed to verify signatures. For macOS you probably want `GPGTools <https://gpgtools.org/>`_, and for Windows you probably want `Gpg4win <https://www.gpg4win.org/>`_.
sw: Ni lazima uwe na GnuPG iliyosakiniwa kuhakiki saini. Kwa ajili ya macOS unaweza kuhitaji `GPGTools <https://gpgtools.org/>`_, na kwa ajili ya Windows unaweza kuhitaji `Gpg4win <https://www.gpg4win.org/>`_.

en: Signatures
sw: Saini

en: Verifying
sw: Kuhakiki

en: The expected output looks like this::
sw: Matokeo yanayotarajiwa kama haya::

en: If you want to learn more about verifying PGP signatures, the guides for `Qubes OS <https://www.qubes-os.org/security/verifying-signatures/>`_ and the `Tor Project <https://support.torproject.org/tbb/how-to-verify-signature/>`_ may be useful.
sw: Kama unataka kujifunza zaidi kuhusu kuhakiki saini za PGP, muongozo wa `Qubes OS <https://www.qubes-os.org/security/verifying-signatures/>`_ na`Tor Project <https://support.torproject.org/tbb/how-to-verify-signature/>`_ inaweza kufaa.
