OnionShare 2.6 - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Getting Help
vi: Nhận hỗ trợ

en: Read This Website
vi: Đọc trang web này

en: You will find instructions on how to use OnionShare. Look through all of the sections first to see if anything answers your questions.
vi: Bạn sẽ tìm thấy các hướng dẫn về việc làm thế nào để sử dụng OnionShare. Hãy xem qua tất cả các mục trước tiên để xem nếu có bất kỳ điều gì giải đáp các thắc mắc của bạn.

en: Check the GitHub Issues
vi: Hãy kiểm tra các vấn đề GitHub

en: If it isn't on the website, please check the `GitHub issues <https://github.com/onionshare/onionshare/issues>`_. It's possible someone else has encountered the same problem and either raised it with the developers, or maybe even posted a solution.
vi: Nếu nó không có trên trang web, xin hãy kiểm tra `Các vấn đề GitHub <https://github.com/onionshare/onionshare/issues>`_. Sẽ có khả năng có ai đó khác đã gặp vấn đề tương tự như vậy và có thể nó đã được đặt vấn đề với các lập trình viên, hoặc là đã có đáp án được đăng lên.

en: Submit an Issue Yourself
vi: Tự mình đệ trình một vấn đề

en: If you are unable to find a solution, or wish to ask a question or suggest a new feature, please `submit an issue <https://github.com/onionshare/onionshare/issues/new>`_. This requires `creating a GitHub account <https://help.github.com/articles/signing-up-for-a-new-github-account/>`_.
vi: Nếu bạn vẫn không tìm ra được một giải pháp, hoặc có mong muốn hỏi một vấn đề hoặc gợi ý về một tính năng mới, xin hãy `đệ trình một vấn đề <https://github.com/onionshare/onionshare/issues/new>`_. Điều này yêu cầu `việc tạo một tài khoản GitHub <https://help.github.com/articles/signing-up-for-a-new-github-account/>`_.

en: Join our Keybase Team
vi: Tham gia vào đội ngũ Team Keybase của chúng tôi

en: See :ref:`collaborating` on how to join the Keybase team used to discuss the project.
vi: Hãy xem :ref:`hợp tác` về việc làm thế nào tham gia vào đội ngũ team Keybase để thảo luận dự án.
