opencpn - en to fil_PH translation catalogue (67 entries)

en: Catalog is not valid.
fil_PH: Ang Katalogo ay hindi balido.

en: %s (%s to %s), river miles %3.1f - %3.1f
fil_PH: %s (%s sa %s), mga milya ng ilog %3.1f - %3.1f

en: ChartDownloader
fil_PH: Ang ChartDownloader

en: Chart Downloader PlugIn for OpenCPN
fil_PH: Ang Tsart Downloader sa Plugin para sa OpenCPN

en: Chart Downloader PlugIn for OpenCPN
    Manages chart downloads and updates from sources supporting
    NOAA Chart Catalog format
fil_PH: Ang Tsart Downloader ng Plugin para sa OpenCPN
    Namamahala sa tsart ng mga Taga-download at mga update mula sa pinagkukunan ng pagsuporta
    NOAA Ang Tsart sa katalogo ng pormat

en: Chart Downloader
fil_PH: Ang Tsart Downloader

en: Select all
fil_PH: Piliin Lahat

en: Deselect all
fil_PH: Hindi Piliin lahat

en: Invert selection
fil_PH: Baligtarin ang pagpipilian

en: Select updated
fil_PH: Ang update sa napili

en: Select new
fil_PH: Pumili ng bago

en: Charts
fil_PH: Ang mga Tsart

en: New
fil_PH: Bago

en: Up to date
fil_PH: Ang hanggang sa petsa

en: %lu charts total, %lu updated, %lu new
fil_PH: %lu kabuuan ng mga tsart, %lu i-update, %lu bago

en: (Please update first)
fil_PH: (Pakiusap na i-update ang una)

en: Error, the URL to the chart source data seems wrong.
fil_PH: Mali, ang URL sa tsart na pinagkukunan ng data ay tila mali.

en: Error
fil_PH: Ang Mali

en: You have chosen to update all chart catalogs.
    Then download all new and updated charts.
    This may take a long time.
fil_PH: Napili mo na i-update ang mga katalogo sa tsart.
    Pagkatapos ay i-download ang lahat ng bago at na-update na mga tsart.
    Ito ay maaaring gumugol ng mahabang oras.

en: You have chosen to update all chart catalogs.
    Then download only new (but not updated) charts.
    This may take a long time.
fil_PH: Napili mo na i-update ang mga katalogo sa tsart.
    Pagkatapos ay i-download lamang ang bago (ngunit ang hindi aktibo) na mga tsart.
    Ito ay maaaring gumugol ng mahabang oras.

en: You have chosen to update all chart catalogs.
    Then download only updated (but not new) charts.
    This may take a long time.
fil_PH: Napili mo na i-update ang lahat ng mga katalogo sa tsart.
    Pagkatapos ay i-download lamang ang na-update (ngunit ang hindi bago).
    Ito ay maaaring gumugol ng mahabang oras.

en: %d out of %d charts failed to download.
    Check the list, verify there is a working Internet connection and repeat the operation if needed.
fil_PH: %d mula sa %d mga tsart na bigong ma-download.
    Suriin ang listahan. patunayan ang trabaho ng internet koneksyon at pagulit ng operasyon kung kinakailangan.

en: Directory %s can't be created.
fil_PH: Ang Diksyonaryo %s ay hindi malikha.

en: Downloading file
fil_PH: I-Download ang payl

en: Reading Headers:
fil_PH: Basahin ang mga Header:

en: Failed to Find New Catalog: %s
fil_PH: Bigo na Mahanap ang Bagong Katalogo: %s

en: Failed to Download Catalog: %s 
    Verify there is a working Internet connection.
fil_PH: Bigo na Ma-Download ang Katalogo: %s 
    Patunayan kung ang internet koneksyon ay gumagana.

en: No charts selected for download.
fil_PH: Walang mga tsart ang napili para sa pag-download.

en: Abort download
fil_PH: I-Abort ang pag-download

en: Unknown
fil_PH: Hindi matukoy

en: The selected chart '%s' can't be downloaded automatically, do you want me to open a browser window and download them manually?
    
     After downloading the charts, please extract them to %s
fil_PH: Ang napili na tsart '%s' hindi awtomatikong ma-download, gusto mo ba na magbukas ako ng browser window at i-download sila ng mano-mano?
    
    Pagkatapos ma-download ang tsart, pakiusap na kunin din sila %s

en: Error, the URL to the chart (%s) data seems wrong.
fil_PH: Mali, ang URL sa tsart (%s) ang data ay tila mali.

en: Downloading chart %u of %u, %u downloads failed (%s / %s)
fil_PH: I-download ang tsart %u ng %u, %u mga na-download at nabigo (%s / %s)

en: Download selected charts
fil_PH: Na-Download ang napili na mga tsart

en: Catalog
fil_PH: Ang Katalogo

en: Released
fil_PH: Ang bumitaw

en: Local path
fil_PH: Lokal na daan

en: Edit Chart Source
fil_PH: Baguhin ang Pinagmulan ng Tsart

en: Path %s seems not to be covered by your configured Chart Directories.
    To see the charts you have to adjust the configuration on the 'Chart Files' tab.
fil_PH: Ang Daan %s ay tila hindi sakop ng iyong isinaayos na mga direktoryo sa tsart.
    Upang makita ang mga tsart na iyong aayusin sa pagsasaayos ng 'Mga payl sa Tsart' ng tab.

en: You must select one of the predefined chart sources or create one of your own.
fil_PH: Kailangan mong pumili ng isa sa paunang na natukoy sa tsart ang mga pinagmulan o lumikha ng isa sa iyong sarili.

en: The chart source must have a name.
fil_PH: Ang pinagmulan ng tsart ay kinakailangan may pangalan.

en: The chart source must have a valid URL.
fil_PH: Ang pinagmulan ng tsart ay kinakailangan may balido na URL.

en: You must select a local folder to store the charts.
fil_PH: Kailangan mong pumili ng lokal na polder upang iimbak ang mga tsart.

en: Chart source definition problem
fil_PH: Ang pinagmulan ng depinisyon ay may problema

en: Predefined
fil_PH: Ang Paunang natukoy

en: Name
fil_PH: Ang Pangalan

en: URL
fil_PH: Ang URL

en: Custom
fil_PH: Ang Pasadya

en: Choose Chart File Directory
fil_PH: Pumili ng Direktoryo ng payl sa tsart

en: Add a new chart catalog.
fil_PH: Magdagdag ng bagong katalogo ng tsart.

en: Delete
fil_PH: Burahin

en: Delete the chart catalog. The downloaded charts are not deleted.
fil_PH: Burahin ang katalogo sa tsart. Ang na-download na mga tsart ay hindi nabura.

en: Edit...
fil_PH: Baguhin...

en: Update
fil_PH: I-Update

en: Download the current chart catalog and update the data.
fil_PH: I-Download ang kasalukuyang katalogo sa tsart at i-update ang data.

en: Update All
fil_PH: I-Update lahat

en: Status
fil_PH: Ang Istado

en: %u charts total, %u updated, %u new
fil_PH: %u kabuuan ng mga tsart, %u na-update na, %u bago

en: Default Path to Charts
fil_PH: I-Default ang daan sa mga Tsart

en: Select a folder
fil_PH: Pumili ng Polder

en: Preferences
fil_PH: Ang mga Kagustuhan

en: After catalog update select for download
fil_PH: Pagkatapos ma-update ang katalogo sa napili para sa pag-download

en: All updated charts
fil_PH: Lahat ng naupdate na mga tsart

en: All new charts
fil_PH: Lahat ng bagong mga tsart

en: Allow bulk update of all configured chart sources and charts
fil_PH: Payagan ang na-update na bulk sa lahat ng isinaaayos na tsart mga mapagkukunan at mga tsart

en: New chart source
fil_PH: Ang pagkukunan ng Bagong tsart

en: Chart Downloader Preferences
fil_PH: Ang kagustuhan sa Downloader ng Tsart
