opencpn - en to fil_PH translation catalogue (35 entries)

en: 
    World Magnetic Model Plotting allows users to cross reference the magnetic variation values printed on many raster charts.
    
    Variation is the angle between true and magnetic north.
    Inclination or dip, is the vertical angle of the magnetic field.
    	(+- 90 at the magnetic poles)
    Field Strength is the magnetic field in nano tesla from
    	20000 to 66000
    
    The plotted lines are similar to a topographic map.  The space between them can be adjusted; more space takes less time to calculate.
    
    The Step size and Pole accuracy sliders allow a trade off for speed vs computation time.
    
    The World Magnetic Model Plugin was written by Pavel Kalian and extended by Sean D'Epagnier to support plotting.
fil_PH: 
    World Magnetic Model Plotting ay humihintulot sa mga gumagamit  na gumamit ng maraming batayan sa pagiiba ng magnetic na mga value na naiprinta sa maraming raster tsart.
    
    Pagiiba ng angulo mula sa dalawang totoo at magnetic field sa hilaga.
    Ang pagkahilig, ay ang angulo ng patayong magnetic field.
    	(+- 90 at sa magnetic poles)
    Lakas ng field ay ang magnetic field sa nano tesla mula
    	20000 hanggang 66000
    
    Angplotted na mga linyaay kapareho sa isang topographic na mapa.  The pagitan mula sa dalawa ay maaayos pa; malaking pagitan ay nangangailagan ng mas maliit na oras sa pag calculate.
    
    Ang laki ng hakbang at ang accuracy ng pole sliders ay nagbibigay ng hakbang sa pagkalakal para sa bilis laban sa pagcompute ng oras.
    
    Ang Magnetic Model Plugin ng mundo ay naisulat ni Pavel Kalian at napalawig ni Sean D'Epagnier para masuportahan ang plotting.

en: World Magnetic Model PlugIn for OpenCPN
fil_PH: World Magnetic Model Plugin para sa OpenCPN

en: Error, see log.
fil_PH: Mali, tingnan ang log.

en: WMM Preferences
fil_PH: WMM Pagpipilin

en: Magnetic Plot Settings
fil_PH: Mga setting para sa Magnetic Plot

en: Boat
fil_PH: Bangka

en: Total Intensity
fil_PH: Kabuuang Intensity

en: Horizontal Intensity
fil_PH: Pahalang na Intensity

en: North Component
fil_PH: Hilagang Bahagi

en: East Component
fil_PH: Silangang Bahagi

en: Vertical Component
fil_PH: Patayong Bahagi

en: (DIP) - Geomagnetic Inclination
fil_PH: (DIP) - Geomagnetic na pagkahilig

en: Magnetic Variation
fil_PH: Magnetic na pagkakaiba

en: Cursor
fil_PH: Kursor

en: Plot
fil_PH: Banghay

en: Enable plot
fil_PH: Paganahin ang banghay

en: Settings...
fil_PH: Mga setting...

en: Extended
fil_PH: Palawigin

en: Variation only
fil_PH: Pagkakaiba lamang

en: View
fil_PH: Tingnan

en: Show Plot Options
fil_PH: Ipakita ang mga opsyon ng banghay

en: Show also data at cursor position
fil_PH: Ipakita rin ang opsyon para sa kursor at datos

en: Show toolbar icon
fil_PH: Ipakita ang icon ng toolbar

en: Show data in toolbar icon
fil_PH: Ipakita ang datos sa icon ng toolbar

en: Window transparency
fil_PH: Transparency ng window

en: Cancel
fil_PH: I-cancel

en: Variation
fil_PH: Pagkakaiba

en: Degrees
fil_PH: Antas

en: Inclination
fil_PH: Pagkahilig

en: Field Strength
fil_PH: Lakas ng Field

en: Step Size
fil_PH: Laki ng hakbang

en: Pole Accuracy
fil_PH: Accuracy ng pole

en: About
fil_PH: Tungkol

en: Save
fil_PH: I-save

en: Building Magnetic Map
fil_PH: Gumawa ng magnetic map
