opencpn - en to vi_VN translation catalogue (17 entries)

en: Boat
vi_VN: Thuyền

en: Cursor
vi_VN: Con trỏ

en: Settings...
vi_VN: Thiết lập...

en: Extended
vi_VN: Mở rộng

en: View
vi_VN: Xem

en: Show Plot Options
vi_VN: Tuỳ chọn hiển thị hải đồ

en: Show also data at cursor position
vi_VN: Hiển thị dữ liệu tại vị trí con trỏ

en: Show toolbar icon
vi_VN: Hiển thị biểu tượng thanh công cụ

en: Show data in toolbar icon
vi_VN: Hiển thị dữ liệu trong biểu tượng thanh công cụ

en: Window transparency
vi_VN: Độ trong suốt cửa sổ

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: Degrees
vi_VN: Độ

en: Inclination
vi_VN: Độ nghiêng

en: Pole Accuracy
vi_VN: Độ chính xác cực

en: About
vi_VN: Thông tin

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Building Magnetic Map
vi_VN: Xây dựng từ bản đồ
