opencpn - en to th_TH translation catalogue (13 entries)

en: About OpenCPN
th_TH: เกี่ยวกับ OpenCPN

en: OpenCPN Alert
th_TH: แจ้งเตือน OpenCPN

en: OpenCPN AIS Alert
th_TH: แจ้งเตือน OpenCPN AIS

en: Center view
th_TH: มุมมองตรงกลาง

en: Options
th_TH: ตัวเลือก

en: Print Route Selection
th_TH: พิมพ์เส้นทางที่เลือก

en: Route Properties
th_TH: คุณสมบัติเส้นทาง

en: License
th_TH: ลิขสิทธิ์

en: Help
th_TH: วิธีใช้

en: Want to help?
th_TH: ต้องการความช่วยเหลือ?

en: Donate
th_TH: บริจาค

en: or
th_TH: หรือ

en: OpenCPN Help documentation is not available locally.
th_TH: เอกสารวิธีใช้ OpenCpn ไม่รองรับในพื้นที่ของคุณ
