The Tor Project - en to cy translation catalogue (35 entries)

en: OpenPGP encryption applet
cy: Rhaglennig amgryptio OpenPGP

en: Exit
cy: Gadael

en: About
cy: Ynghylch

en: Encrypt Clipboard with _Passphrase
cy: Amgryptiwch y Clipfwrdd gydag _cyfrinair

en: Sign/Encrypt Clipboard with Public _Keys
cy: Llofnodi/Amgryptio'r Clipfwrdd efo Allweddi_Cyhoeddus

en: _Decrypt/Verify Clipboard
cy: Dadgryptio/Gwirio'r Clipfwrdd

en: _Manage Keys
cy: Rheoli Allweddi

en: The clipboard does not contain valid input data.
cy: Nid yw'r clipfwrdd yn cynnwys data mewnbwn ddilys.

en: Unknown Trust
cy: Ymddiriediaeth anhysbys

en: Marginal Trust
cy: Ymddiriediaeth ymylol

en: Full Trust
cy: Ymddiriediaeth llawn

en: Ultimate Trust
cy: Ymddiriediaeth terfynol

en: Name
cy: Enw

en: Key ID
cy: ID Allweddol

en: Status
cy: Statws

en: Fingerprint:
cy: Olion Bysedd:

en: User ID: | User IDs:
cy[0]: ID Defnyddiwr:
cy[1]: IDau Defnyddiwr:
cy[2]: IDau Defnyddiwr:
cy[3]: IDau Defnyddiwr:

en: None (Don't sign)
cy: Ddim (Peidiwch llofnodi)

en: Select recipients:
cy: Dewiswch derbynwyr:

en: Hide recipients
cy: Cyddiwch derbynwyr

en: Hide the user IDs of all recipients of an encrypted message. Otherwise anyone that sees the encrypted message can see who the recipients are.
cy: Cyddiwch yr IDau o phob derbynwr o neges amgryptiedig. Neu gall unrhyw un sy'n gweld y neges amlgryptiedig gallu gweld pwy yw'r derbynwyr.

en: Sign message as:
cy: Llofnodwch y neges fel:

en: Choose keys
cy: Dewiswch allweddi

en: Do you trust these keys?
cy: Ydych chi'n ymddiried yn yr allweddi rhain?

en: The following selected key is not fully trusted: | The following selected keys are not fully trusted:
cy[0]: Nid yw'r allwedd hon yn hollol ymddiriedig:
cy[1]: Nid yw'r allweddi hyn yn hollol ymddiriedig:
cy[2]: Nid yw'r allweddi hyn yn hollol ymddiriedig:
cy[3]: Nid yw'r allweddi hyn yn hollol ymddiriedig:

en: Do you trust this key enough to use it anyway? | Do you trust these keys enough to use them anyway?
cy[0]: Ydych chi'n ymddirio digon yn yr allwedd hon i'w ddefnyddio?
cy[1]: Ydych chi'n ymddirio digon yn yr allweddi hyn i'w ddefnyddio?
cy[2]: Ydych chi'n ymddirio digon yn yr allweddi hyn i'w ddefnyddio?
cy[3]: Ydych chi'n ymddirio digon yn yr allweddi hyn i'w ddefnyddio?

en: No keys selected
cy: Ddim allweddi wedi'i ddewis

en: You must select a private key to sign the message, or some public keys to encrypt the message, or both.
cy: Maen rhaid i chithau dewis allwedd preifat i llofnodi'r neges, neu rhai allweddi gyhoeddus i amgryptio'r neges, neu'r ddwy.

en: No keys available
cy: Ddim allweddi ar gael

en: You need a private key to sign messages or a public key to encrypt messages.
cy: Rydych chi angen allwedd preifat i llofnodi negeseuon, neu allwedd gyhoeddus i amgryptio negeseuon.

en: GnuPG error
cy: Gwall GnuPG

en: Therefore the operation cannot be performed.
cy: Felly, ni all yr gweithred fynd ymlaen.

en: GnuPG results
cy: Canlyniadau GnuPG

en: Output of GnuPG:
cy: Allbwn o GnuPG

en: Other messages provided by GnuPG:
cy: Negeseuon eraill a ddarperir gan GnuPG:
