The Tor Project - en to is translation catalogue (37 entries)

en: You are about to exit OpenPGP Applet. Are you sure?
is: Þú ert í þann mund að fara út úr OpenPGP-forritinu. Ertu viss um að þú viljir gera það?

en: OpenPGP encryption applet
is: OpenPGP dulritunarforrit

en: Exit
is: Hætta

en: About
is: Um hugbúnaðinn

en: Encrypt Clipboard with _Passphrase
is: Dulrita kli_ppispjald með lykilsetningu

en: Sign/Encrypt Clipboard with Public _Keys
is: Undirrita/Dulrita _klippispjald með dreifilyklum

en: _Decrypt/Verify Clipboard
is: _Afkóða/Sannvotta klippispjald

en: _Manage Keys
is: Sýsla _með lykla

en: _Open Text Editor
is: _Opna textaritil

en: The clipboard does not contain valid input data.
is: Klippispjaldið inniheldur ekki nein gild inntaksgögn.

en: Unknown Trust
is: Óþekkt traust

en: Marginal Trust
is: Traust á mörkunum

en: Full Trust
is: Fullt traust

en: Ultimate Trust
is: Hámarks-traust

en: Name
is: Heiti

en: Key ID
is: Auðkenni lykils

en: Status
is: Staða

en: Fingerprint:
is: Fingrafar:

en: User ID: | User IDs:
is[0]: Auðkenni notanda:
is[1]: Auðkenni notenda:

en: None (Don't sign)
is: Ekkert (ekki undirrita)

en: Select recipients:
is: Veldu viðtakendur:

en: Hide recipients
is: Fela viðtakendur

en: Hide the user IDs of all recipients of an encrypted message. Otherwise anyone that sees the encrypted message can see who the recipients are.
is: Fela notendaauðkenni allra viðtakenda dulritaðra skilaboða. Annars getur hver sá sem sér dulrituðu skilaboðin séð hverjir viðtakendurnir eru.

en: Sign message as:
is: Undirrita skilaboð sem:

en: Choose keys
is: Veldu lykla

en: Do you trust these keys?
is: Treystir þú þessum lyklum?

en: The following selected key is not fully trusted: | The following selected keys are not fully trusted:
is[0]: Eftirfarandi völdum lykli er ekki treyst til fulls:
is[1]: Eftirfarandi völdum lyklum er ekki treyst til fulls:

en: Do you trust this key enough to use it anyway? | Do you trust these keys enough to use them anyway?
is[0]: Treystirðu þessum lykli nægilega til að nota hann samt?
is[1]: Treystirðu þessum lyklum nægilega til að nota þá samt?

en: No keys selected
is: Engir lyklar valdir

en: You must select a private key to sign the message, or some public keys to encrypt the message, or both.
is: Þú verður að velja einkalykil til að undirrita skilaboðin, eða einhverja dreifilykla til að dulkóða skilaboðin, eða bæði.

en: No keys available
is: Engir lyklar tiltækir

en: You need a private key to sign messages or a public key to encrypt messages.
is: Þú þarft einkalykil til að undirrita skilaboð eða dreifilykil til að dulkóða skilaboð.

en: GnuPG error
is: GnuPG-villa

en: Therefore the operation cannot be performed.
is: Þar með er ekki hægt að framkvæma aðgerðina.

en: GnuPG results
is: Niðurstöður GnuPG

en: Output of GnuPG:
is: Frálag úr GnuPG:

en: Other messages provided by GnuPG:
is: Önnur skilaboð frá GnuPG:
