The Tor Project - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: You are about to exit OpenPGP Applet. Are you sure?
vi: Bạn định thoát khỏi OpenPGP Applet. Bạn chắc chứ?

en: OpenPGP encryption applet
vi: Ứng dụng mã hóa OpenPGP

en: Exit
vi: Thoát

en: About
vi: Về

en: Encrypt Clipboard with _Passphrase
vi: Mã hóa Clipboard với _Passphrase

en: Sign/Encrypt Clipboard with Public _Keys
vi: Ký/Mã hóa clipboard với Public _Keys

en: The clipboard does not contain valid input data.
vi: Clipboard không chứa dữ liệu nhập vào hợp lệ.

en: Unknown Trust
vi: Sự tin tưởng không được biết đến

en: Marginal Trust
vi: Sự tin cậy hạn chế

en: Full Trust
vi: Sự tin cậy đầy đủ

en: Ultimate Trust
vi: Sự tin cậy tối đa

en: Name
vi: Tên

en: Key ID
vi: ID của khóa

en: Status
vi: Tình trạng

en: Fingerprint:
vi: Dấu vân tay:

en: User ID: | User IDs:
vi[0]: IDs của những người dùng:

en: None (Don't sign)
vi: Không có gì (Đừng ký)

en: Select recipients:
vi: Lựa chọn những người nhận:

en: Hide recipients
vi: Ẩn những người nhận

en: Hide the user IDs of all recipients of an encrypted message. Otherwise anyone that sees the encrypted message can see who the recipients are.
vi: Ẩn những ID của người dùng của tất cả những người nhận một thông điệp được mã hóa.

en: Sign message as:
vi: Ký thông điệp như là:

en: Choose keys
vi: Chọn những khóa

en: Do you trust these keys?
vi: Bạn có tin cậy những khóa này?

en: The following selected key is not fully trusted: | The following selected keys are not fully trusted:
vi[0]: Những khóa được lữa chọn dưới đây không được tin cậy tuyệt đối:

en: Do you trust this key enough to use it anyway? | Do you trust these keys enough to use them anyway?
vi[0]: Bạn có tin cậy những khóa này đủ để sử dụng chúng dù thế nào đi nữa?

en: No keys selected
vi: Không có khóa nào được lựa chọn

en: You must select a private key to sign the message, or some public keys to encrypt the message, or both.
vi: Bạn phải lựa chọn khóa cá nhân để ký thông điệp, hoặc một vài khóa công khai để mã hóa thông điệp, hoặc cả hai.

en: No keys available
vi: Không có sẵn khóa nào

en: You need a private key to sign messages or a public key to encrypt messages.
vi: Bạn cần một khóa cá nhân để ký thông điệp hoặc một khóa công khai để mã hóa thông điệp.

en: GnuPG error
vi: Lỗi GnuPG

en: Therefore the operation cannot be performed.
vi: Cho nên việc vận hành không thể thực hiện.

en: GnuPG results
vi: Những kết quả GnuPG

en: Output of GnuPG:
vi: Đầu ra của GnuPG

en: Other messages provided by GnuPG:
vi: Những thông điệp khác được cung cấp bởi GnuPG
