The Tor Project - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: You are about to exit OpenPGP Applet. Are you sure?
ta: நீங்கள் OpenPGP ஆப்லெட் லிருந்து  வெளியேறப் போகிறீர்கள். நிச்சயமாகவா?

en: OpenPGP encryption applet
ta: OpenPGP மறைகுறியாக்க ஆப்லெட்

en: Exit
ta: வெளியேறு

en: About
ta: பற்றி

en: Encrypt Clipboard with _Passphrase
ta: கிளிப்போர்டை _கடவுத்தொடர் மூலம் மறைகுறியாக்கு

en: Sign/Encrypt Clipboard with Public _Keys
ta: பொது_சாவிகள் மூலம் இடைநிலைபலகையை கையொப்பமிடு/குறியீடாக்கு

en: _Decrypt/Verify Clipboard
ta: இடைநிலைபலகையை _குறியீடுநீக்கு/பரிசோதி

en: _Manage Keys
ta: _விசை மேலாண்மை

en: _Open Text Editor
ta: _உரை தொகுத்து அமைப்பானை திற

en: The clipboard does not contain valid input data.
ta: கிளிப்போர்டில் சரியான உள்ளீடு தரவு இல்லை.

en: Unknown Trust
ta: அறியப்படாத டிரஸ்ட்

en: Marginal Trust
ta: இறுதிநிலை டிரஸ்ட்

en: Full Trust
ta: முழு நம்பிக்கை

en: Ultimate Trust
ta: இறுதி நம்பிக்கை

en: Name
ta: பெயர்

en: Key ID
ta: விசை ID

en: Status
ta: நிலை

en: Fingerprint:
ta: கைரேகை:

en: User ID: | User IDs:
ta[0]: பயனர் IDகள்:
ta[1]: பயனர் IDகள்:

en: None (Don't sign)
ta: இல்லை (கையெழுத்திட வேண்டாம்)

en: Select recipients:
ta: பெறுநர்களை தேர்ந்தெடு:

en: Hide recipients
ta: பெறுநர்களை மறை:

en: Hide the user IDs of all recipients of an encrypted message. Otherwise anyone that sees the encrypted message can see who the recipients are.
ta: ஒரு குறியீடாக்கப்பட்ட சேதியின் அனைத்து பெறுனர்களின் பயனர் IDகளை மறைத்துவை. இல்லையென்றால் அந்த குறியீடாக்கப்பட்ட சேதியை பார்க்கும் யாராலும் பெறுனர்கள் யார் என காண இயலும்.

en: Sign message as:
ta: சேதியில் இவ்வாறு கையொப்பமிடு:

en: Choose keys
ta: சாவிகளை தேர்ந்தெடு

en: Do you trust these keys?
ta: இந்த சாவிகள் உங்கள் நம்பிக்கைக்கு உரியதா?

en: The following selected key is not fully trusted: | The following selected keys are not fully trusted:
ta[0]: பின்வரும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சாவிகள் முழுமையாக நம்பத்தகுந்தவை அல்ல:
ta[1]: பின்வரும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சாவிகள் முழுமையாக நம்பத்தகுந்தவை அல்ல:

en: Do you trust this key enough to use it anyway? | Do you trust these keys enough to use them anyway?
ta[0]: இந்த சாவிகள் பயன்படுத்துவதில் போதுமான நம்பிக்கை உள்ளதா?
ta[1]: இந்த சாவிகள் பயன்படுத்துவதில் போதுமான நம்பிக்கை உள்ளதா?

en: No keys selected
ta: எந்தவொரு சாவிகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must select a private key to sign the message, or some public keys to encrypt the message, or both.
ta: நீங்கள் இந்த சேதியை கையொப்பமிட ஒரு தனிப்பட்ட சாவியை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும், அல்லது சில பொது சாவிகளைக் கொண்டு சேதியை குறியீடாக்கம் செய்ய வேண்டும் அல்லது இரண்டும் செய்ய வேண்டும்.

en: No keys available
ta: எந்தவொரு சாவிகளும் கிடைக்கப்பெறவில்லை

en: You need a private key to sign messages or a public key to encrypt messages.
ta: உங்களுக்கு சேதிகளை கையொப்பமிட ஒரு தனிப்பட்ட சாவி அல்லது சேதிகளை குறியீடாக்க ஒரு பொது சாவி தேவை.

en: GnuPG error
ta: GnuPG பிழை

en: Therefore the operation cannot be performed.
ta: ஆகையால் இந்த நடவடிக்கையை செய்ய இயலாது.

en: GnuPG results
ta: GnuPG முடிவுகள்

en: Output of GnuPG:
ta: GnuPG யின் வெளியீடு::

en: Other messages provided by GnuPG:
ta: GnuPG தந்த மற்ற சேதிகள்:
