Osmo - en to te translation catalogue (280 entries)

en: Colors
te: రంగులు

en: Color of contact tags
te: పరిచయం ట్యాగుల యొక్క రంగు

en: Color of links
te: లింకుల యొక్క రంగు

en: Font size
te: ఫాంటు పరిమాణం

en: Photo size
te: ఫొటో పరిమాణం

en: Small
te: చిన్నది

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Large
te: పెద్దది

en: Age
te: వయస్సు

en: Birthday date
te: పుట్టినరోజు తేదీ

en: Contacts
te: పరిచయాలు

en: Appearance
te: కనిపించువిధం

en: Miscellaneous
te: ఇతర

en: Groups
te: గుంపులు

en: Ratio
te: నిష్పత్తి

en: Fast
te: వేగం

en: Good
te: మంచిది

en: Best
te: ఉత్తమం

en: Type
te: రకం

en: Encryption
te: ఎన్క్రిప్షన్

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Day
te: రోజు

en: Month
te: నెల

en: Year
te: సంవత్సరం

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Information
te: సంవత్సరం

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: No date
te: తేదీ లేదు

en: Select photo
te: ఫోటోను ఎంచుకొను

en: Postcode
te: తపాలాకోడ్

en: City
te: నగరం

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Country
te: దేశం

en: Edit contact
te: పరిచయాన్ని సవరించు

en: Add contact
te: పరిచయాన్ని జతచేయి

en: Personal
te: వ్యక్తిగతం

en: Group
te: గుంపు

en: Home
te: నివాసం

en: Work
te: పని

en: Phones
te: ఫోనులు

en: Internet
te: అంతర్జాలం

en: Additional info
te: అదనపు సమాచారం

en: no entries
te: ఏ ప్రవేశాలు లేవు

en: entry | entries
te[0]: ప్రవేశం
te[1]: ప్రవేశాలు

en: Search
te: శోధించు

en: Filter
te: వడపోతకం

en: Current month
te: ప్రస్తుత మాసం

en: Current year
te: ప్రస్తుత సంవత్సరం

en: Selected year
te: ఎంపికచేసిన సంవత్సరం

en: Date
te: తేదీ

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Leo
te: మృగసిర

en: Scorpio
te: వృశ్చికం

en: Layout
te: నమూనా

en: Vertical
te: నిలువు

en: Horizontal
te: అడ్డం

en: Tabs position
te: ట్యాబుల స్థానం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Top
te: పైన

en: Bottom
te: క్రింద

en: Show exit button in toolbar
te: సాధనపట్టీలో నిష్క్రమణ బొత్తాం చూపించు

en: Calendar
te: క్యాలెండర్

en: Tasks
te: కర్తవ్యాలు

en: Date format
te: తేదీ ఫార్మేటు

en: Time format
te: సమయం ఫార్మేటు

en: hours
te: గంటలు

en: Spell checker language
te: అక్షర తనిఖీ భాష

en: Enable tooltips
te: సాధనచిట్కాలను చేతనపరుచు

en: Web browser
te: జాల విహారకం

en: E-mail client
te: ఈ-మెయిల్ క్లయింటు

en: Sound player
te: శబ్ద ఆటకం

en: Enable system tray
te: వ్యవస్థ పళ్ళాన్ని చేతనపరుచు

en: General
te: సాధారణం

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: month | months
te[0]: నెల
te[1]: నెలలు

en: Circle
te: వృత్తం

en: Wave
te: అల

en: Arrow
te: బాణం

en: Cursor color
te: కర్సర్ రంగు

en: Date font
te: తేదీ ఫాంటు

en: Calendar font
te: క్యాలెండరు ఫాంటు

en: Edit category
te: వర్గాన్ని సవరించు

en: Color
te: రంగు

en: Name
te: పేరు

en: All Files
te: అన్ని ఫైళ్ళు

en: Calendar files (*.ics)
te: క్యాలెండర్ ఫైళ్ళు (*.ics)

en: Filename
te: ఫైలుపేరు

en: Options
te: ఐచ్ఛికాలు

en: Disabled
te: అచేతనపరచివుంది

en: Description
te: వివరణ

en: Full date
te: పూర్తి తేదీ

en: Show day names
te: రోజు పేర్లను చూపించు

en: Current time
te: ప్రస్తుత సమయం

en: Day number
te: రోజు సంఖ్య

en: Week number
te: వార సంఖ్య

en: Weekend days
te: వారాంతపు రోజులు

en: Day categories
te: రోజు వర్గాలు

en: Summary
te: సారాంశం

en: Priority
te: ప్రాముఖ్యత

en: Birthdays list
te: పుట్టినరోజుల జాబితా

en: today
te: నేడు

en: Import contacts
te: పరిచయాలను దిగుమతిచేయి

en: Show calendar
te: క్యాలెండర్ చూపించు

en: Show tasks
te: కర్తవ్యాలను చూపించు

en: Show contacts
te: పరిచయాలను చూపించు

en: Show options
te: ఐచ్ఛికాలను చూపించు

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Do you really want to continue?
te: మీరు నిజంగానే కొనసాగాలనుకుంటున్నారా?

en: Done!
te: అయినది!

en: contact exported | contacts exported
te[0]: పరిచయం ఎగుమతిచేయబడింది
te[1]: పరిచయాలు ఎగుమతిచేయబడ్డాయి

en: Cannot create file.
te: ఫైలును సృష్టించుట వీలుకాదు.

en: Export contacts
te: పరిచయాలను ఎగుమతిచేయి

en: Add header
te: పీఠికను జతచేయి

en: Fields to export
te: ఎగుమతిచేయాల్సిన క్షేత్రాలు

en: All
te: అన్నీ

en: Select fields
te: క్షేత్రాలను ఎంచుకొను

en: Export
te: ఎగుమతిచేయి

en: minutes
te: నిమిషాలు

en: Tasks options
te: కర్తవ్యాల ఐచ్ఛికాలు

en: Timeline
te: సమయరేఖ

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Today
te: నేడు

en: Tomorrow
te: రేపు

en: Enable sound notification
te: శబ్ద ప్రకటనలను చేతనపరుచు

en: Days
te: రోజులు

en: Hours
te: గంటలు

en: Minutes
te: నిమిషాలు

en: Months
te: నెలలు

en: Repeat
te: పునరావృతం

en: Start
te: ప్రారంభించు

en: End
te: ముగించు

en: Interval
te: విరామం

en: Enable
te: చేతనపరుచు

en: Add task
te: కర్తవ్యాన్ని జతచేయి

en: Advanced
te: ఉన్నతం

en: Cannot create backup!
te: బ్యాక్అప్ సృష్టించుట వీలుకాదు!

en: Save backup
te: బ్యాక్అప్ భద్రపరుచు

en: Password protection
te: సంకేతపదం రక్షణ

en: Enter password
te: సంకేతపదాన్ని ప్రవేశపెట్టండి

en: Re-enter password
te: సంకేతపదాన్ని మరలా ప్రవేశపెట్టండి

en: Please enter the password
te: దయచేసి సంకేతపదాన్ని ప్రవేశపెట్టండి

en: Passwords do not match!
te: సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు!

en: Backup file saved successfully!
te: బ్యాక్అప్ ఫైల్ విజయవంతంగా భద్రపరుచబడింది!

en: Open backup file
te: బ్యాక్అప్ ఫైలును తెరువు

en: Osmo backup files (*.bck)
te: Osmo బ్యాక్అప్ ఫైళ్ళు (*.bck)

en: This is not Osmo backup file
te: ఇది Osmo బ్యాక్అప్ ఫైల్ కాదు

en: Incorrect password!
te: సంకేతపదం తప్పు!

en: First name
te: మొదటి పేరు

en: Last name
te: చివరి పేరు

en: Second name
te: రెండవ పేరు

en: Nickname
te: ముద్దుపేరు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Home address
te: ఇంటి చిరునామా

en: Home city
te: నివాస పట్టణం

en: E-Mail
te: ఈ-మెయిల్

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Photo
te: ఫోటో

en: New contact
te: కొత్త పరిచయం

en: Remove contact
te: పరిచయాన్ని తీసివేయి

en: Show birthdays
te: పుట్టినరోజులను చూపించు

en: Show contact location on the map
te: పరిచయం స్థానాన్ని పటముపై చూపించు

en: About
te: గురించి

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: చివరి పేరు

en: All fields
te: అన్ని క్షేత్రాలు

en: Contact details
te: పరిచయం వివరాలు

en: Close contact panel
te: పరిచయం ప్యానలును మూసివేయి

en: Words
te: పదాలు

en: Lines
te: వరుసలు

en: Characters
te: అక్షరాలు

en: White characters
te: తెల్లని అక్షరాలు

en: Bold
te: బొద్దు

en: Italic
te: ఇటాలిక్

en: Underline
te: క్రిందగీత

en: Strikethrough
te: కొట్టివేత

en: year | years
te[0]: సంవత్సరం
te[1]: సంవత్సరాలు

en: day | days
te[0]: రోజు
te[1]: రోజులు

en: hour | hours
te[0]: గంట
te[1]: గంటలు

en: minute | minutes
te[0]: నిమిషం
te[1]: నిమిషాలు

en: second | seconds
te[0]: సెకను
te[1]: సెకన్లు

en: or
te: లేదా

en: week | weeks
te[0]: వారం
te[1]: వారాలు

en: working day | working days
te[0]: పని దినం
te[1]: పని దినాలు

en: weekend day | weekend days
te[0]: వారాంతపు దినం
te[1]: వారాంతపు దినాలు

en: Current date
te: ప్రస్తుత తేదీ

en: Set current date
te: ప్రస్తుత తేదీని అమర్చు

en: Second
te: సెకను

en: Set current time
te: ప్రస్తుత సమయాన్ని అమర్చు

en: First date and time
te: మొదటి తేదీ మరియు సమయం

en: Result
te: ఫలితం

en: add
te: కలుపు

en: subtract
te: తీసివేయి

en: Years
te: సంవత్సరాలు

en: Weeks
te: వారాలు

en: Seconds
te: సెకన్లు

en: Ignore weekend days
te: వారాంతపు దినాలను వదిలివేయి

en: Reset fields
te: క్షేత్రాలను మరలఅమర్చు

en: Done
te: అయినది

en: Show task
te: కర్తవ్యాన్ని చూపించు

en: Alarm warning!
te: అలారం హెచ్చరిక!

en: postponed
te: వాయిదావేయబడిందిది

en: Events
te: కార్యక్రమాలు

en: Event
te: కార్యక్రమం

en: Task
te: కర్తవ్యం

en: Birthday
te: పుట్టినరోజు

en: event | events
te[0]: కార్యక్రమం
te[1]: కార్యక్రమాలు

en: Time
te: సమయం

en: Day Selector
te: రోజు ఎంపికరి

en: Save tasks
te: కర్తవ్యాలను భద్రపరుచు

en: Continue?
te: కొనసాగాలా?

en: Previous year
te: మునుపటి సంవత్సరం

en: Previous month
te: మునుపటి నెల

en: Previous day
te: మునుపటి రోజు

en: Next day
te: తరువాత రోజు

en: Next month
te: తరువాతి నెల

en: Next year
te: తరువాతి సంవత్సరం

en: Print calendar
te: క్యాలెండరును ముద్రించు

en: Select day color
te: రోజు రంగుని ఎంచుకొను

en: Clear text
te: పాఠ్యాన్ని తుడిచివేయి

en: Info
te: సమాచారం

en: Select color
te: రంగుని ఎంచుకొను

en: Name day
te: రోజు పేరు

en: Printing properties
te: ముద్రణా లక్షణాలు

en: Month name
te: నెల పేరు

en: Day name
te: రోజు పేరు

en: Fonts
te: ఫాంట్లు

en: Birthdays
te: పుట్టినరోజులు

en: Portrait
te: నిలువుచిత్రం

en: Landscape
te: అడ్డచిత్రం

en: Leap year
te: లీపు సంవత్సరం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Number of days
te: మొత్తం రోజుల సంఖ్య

en: Number of weeks
te: మొత్తం వారాల సంఖ్య

en: Number of weekend days
te: మొత్తం వారాంతపు దినాల సంఖ్య

en: Year info
te: సంవత్సర సమాచారం

en: Alternative view
te: ప్రత్యామ్నాయ వీక్షణం

en: New task
te: కొత్త కర్తవ్యం

en: Task details
te: కర్తవ్యం వివరాలు

en: Close description panel
te: వివరణ ప్యానలును మూసివేయి

en: switch to previous tab
te: మునుపటి ట్యాబుకు మారు

en: switch to next tab
te: తరువాతి ట్యాబుకు మారు

en: switch to selected page
te: ఎంచుకున్న పేజీకి మారు

en: show options window
te: ఐచ్ఛికాల విండోను చూపించు

en: show about window
te: విండో గురించి చూపించు

en: exit
te: నిష్క్రమించు

en: select current date
te: ప్రస్తుత తేదీని ఎంచుకొను

en: change month
te: నెల మార్చు

en: change year
te: సంవత్సరం మార్చు

en: date calculator
te: తేదీ లెక్కింపరి

en: Delete
te: తొలగించు

en: close editor
te: కూర్పకాన్ని మూసివేయి

en: year info
te: సంవత్సరం సమాచారం

en: set current year
te: ప్రస్తుత సంవత్సరాన్ని అమర్చు

en: add task
te: కర్తవ్యాన్ని జతచేయి

en: edit task
te: కర్తవ్యాన్ని సవరించు

en: remove task
te: కర్తవ్యాన్ని తీసివేయి

en: Insert
te: చొప్పించు

en: add contact
te: పరిచయాన్ని జతచేయి

en: edit contact
te: పరిచయాన్ని సవరించు

en: remove contact
te: పరిచయాన్ని తీసివేయి

en: change search mode
te: శోధన విధాన్ని మార్చు

en: Enter
te: ప్రవేశపెట్టు

en: find text
te: పాఠ్యాన్ని వెతుకు

en: Selector
te: ఎంపికరి

en: Editor
te: కూర్పకం

en: Programming
te: ప్రోగ్రామింగు

en: Graphics
te: గ్రాఫిక్స్

en: Contributors
te: సహాయకులు

en: Translators
te: అనువాదకులు

en: Mailing lists
te: మెయిలింగు జాబితాలు

en: Bug tracker
te: బగ్ జాడకం

en: Available modules
te: అందుబాటులోవున్న పర్వికాలు

en: Backup support
te: బ్యాక్అప్ మద్ధతు

en: Printing support
te: ముద్రణ సహకారం

en: version
te: రూపాంతరం

en: License
te: లైసెన్స్
