OTRS - en to sw translation catalogue (3460 entries)

note: Template: AAABase
en: Yes
sw: Ndio

note: Template: AAABase
en: No
sw: Hapana

note: Template: AAABase
en: yes
sw: ndio

note: Template: AAABase
en: no
sw: hapana

note: Template: AAABase
en: Off
sw: Zima

note: Template: AAABase
en: off
sw: zima

note: Template: AAABase
en: On
sw: Washa

note: Template: AAABase
en: on
sw: washa

note: Template: AAABase
en: top
sw: juu

note: Template: AAABase
en: end
sw: mwisho

note: Template: AAABase
en: Done
sw: Maliza

note: Template: AAABase
en: Cancel
sw: Futa

note: Template: AAABase
en: Reset
sw: Kuweka

note: Template: AAABase
en: more than ... ago
sw: Zaidi ya...Iliyopita

note: Template: AAABase
en: in more than ...
sw: Ndani zaidi ya...

note: Template: AAABase
en: within the last ...
sw: Ndani ya mwisho...

note: Template: AAABase
en: within the next ...
sw: Ndani ya inayofuata...

note: Template: AAABase
en: Created within the last
sw: Ilitengenezwa ndani ya ya mwisho

note: Template: AAABase
en: Created more than ... ago
sw: Ilitengenezwa zaidi ya...iliyopita

note: Template: AAABase
en: Today
sw: Leo

note: Template: AAABase
en: Tomorrow
sw: Kesho

note: Template: AAABase
en: Next week
sw: Wiki ijayo

note: Template: AAABase
en: day
sw: Siku

note: Template: AAABase
en: days
sw: Siku

note: Template: AAABase
en: day(s)
sw: Siku

note: Template: AAABase
en: hour
sw: Saa

note: Template: AAABase
en: hours
sw: Masaa

note: Template: AAABase
en: hour(s)
sw: (Ma)Saa

note: Template: AAABase
en: Hours
sw: Masaa

note: Template: AAABase
en: h
sw: S

note: Template: AAABase
en: minute
sw: Dakika

note: Template: AAABase
en: minutes
sw: Dakika

note: Template: AAABase
en: minute(s)
sw: Dakika

note: Template: AAABase
en: Minutes
sw: Dakika

note: Template: AAABase
en: m
sw: d

note: Template: AAABase
en: month
sw: Mwezi

note: Template: AAABase
en: months
sw: Miezi

note: Template: AAABase
en: month(s)
sw: (Mi)Mwezi

note: Template: AAABase
en: week
sw: Wiki

note: Template: AAABase
en: week(s)
sw: Wiki

note: Template: AAABase
en: year
sw: Mwaka

note: Template: AAABase
en: years
sw: Miaka

note: Template: AAABase
en: year(s)
sw: (Mi)Mwaka

note: Template: AAABase
en: second(s)
sw: sekunde

note: Template: AAABase
en: seconds
sw: Sekunde

note: Template: AAABase
en: second
sw: Sekunde

note: Template: AAABase
en: Time unit
sw: Kizio cha Muda

note: Template: AAABase
en: wrote
sw: Iliandika

note: Template: AAABase
en: Message
sw: Ujumbe

note: Template: AAABase
en: Error
sw: Kosa

note: Template: AAABase
en: Bug Report
sw: Ripoti yenye makosa

note: Template: AAABase
en: Attention
sw: Angalizo

note: Template: AAABase
en: Warning
sw: Onyo

note: Template: AAABase
en: Module
sw: Moduli

note: Template: AAABase
en: Modulefile
sw: Faili la moduli

note: Template: AAABase
en: Subfunction
sw: Kijikazi

note: Template: AAABase
en: Line
sw: Mstari

note: Template: AAABase
en: Setting
sw: Mpangilio

note: Template: AAABase
en: Settings
sw: Mpangilio

note: Template: AAABase
en: Example
sw: Mfano

note: Template: AAABase
en: Examples
sw: Mifano

note: Template: AAABase
en: valid
sw: Halali

note: Template: AAABase
en: Valid
sw: Halali

note: Template: AAABase
en: invalid
sw: isiyo halali

note: Template: AAABase
en: Invalid
sw: Isiyo halali

note: Template: AAABase
en: * invalid
sw: *isiyo halali

note: Template: AAABase
en: invalid-temporarily
sw: isiyo halali kwa muda mfupi

note: Template: AAABase
en:  2 minutes
sw: Dakika 2

note: Template: AAABase
en:  5 minutes
sw: Dakika 5

note: Template: AAABase
en:  7 minutes
sw: Dakika 7

note: Template: AAABase
en: 10 minutes
sw: Dakika 10

note: Template: AAABase
en: 15 minutes
sw: Dakika 15

note: Template: AAABase
en: Mr.
sw: Bwana

note: Template: AAABase
en: Mrs.
sw: Bibi

note: Template: AAABase
en: Next
sw: Baadae

note: Template: AAABase
en: Back
sw: Nyuma

note: Template: AAABase
en: Next...
sw: Baadae...

note: Template: AAABase
en: ...Back
sw: ..Nyuma

note: Template: AAABase
en: -none-
sw: -hakuna-

note: Template: AAABase
en: none
sw: hakuna

note: Template: AAABase
en: none!
sw: hakuna!

note: Template: AAABase
en: none - answered
sw: hakuna iliyojibiwa

note: Template: AAABase
en: please do not edit!
sw: Tafadhali usihariri!

note: Template: AAABase
en: Need Action
sw: Inahitaji hatua

note: Template: AAABase
en: AddLink
sw: Ongezakiungo

note: Template: AAABase
en: Link
sw: Kiungo

note: Template: AAABase
en: Unlink
sw: Isiyokiungo

note: Template: AAABase
en: Linked
sw: Imeunganishwa

note: Template: AAABase
en: Link (Normal)
sw: Kiungo(kawaida)

note: Template: AAABase
en: Link (Parent)
sw: Kiungo (Zazi)

note: Template: AAABase
en: Link (Child)
sw: Kiungo (Ndogo)

note: Template: AAABase
en: Normal
sw: Kawaida

note: Template: AAABase
en: Parent
sw: Mzazi

note: Template: AAABase
en: Child
sw: Mtoto(Ndogo)

note: Template: AAABase
en: Hit
sw: Gonga

note: Template: AAABase
en: Hits
sw: Gonga

note: Template: AAABase
en: Text
sw: Matini

note: Template: AAABase
en: Standard
sw: Kiwango

note: Template: AAABase
en: Lite
sw: Nyepesi

note: Template: AAABase
en: User
sw: Mtumiaji

note: Template: AAABase
en: Username
sw: Jina la mtumiaji

note: Template: AAABase
en: Language
sw: Lugha

note: Template: AAABase
en: Languages
sw: Lugha

note: Template: AAABase
en: Password
sw: Neno la siri

note: Template: AAABase
en: Preferences
sw: Pendekezo

note: Template: AAABase
en: Salutation
sw: Salamu

note: Template: AAABase
en: Salutations
sw: Salamu

note: Template: AAABase
en: Signature
sw: Saini

note: Template: AAABase
en: Signatures
sw: Saini

note: Template: AAABase
en: Customer
sw: Mteja

note: Template: AAABase
en: CustomerID
sw: Kitambilisho cha mteja

note: Template: AAABase
en: CustomerIDs
sw: Vitambulisho vya mteja

note: Template: AAABase
en: customer
sw: mteja

note: Template: AAABase
en: agent
sw: wakala

note: Template: AAABase
en: system
sw: mfumo

note: Template: AAABase
en: Customer Info
sw: Taarifa za mteja

note: Template: AAABase
en: Customer Information
sw: Taarifa za mteja

note: Template: AAABase
en: Customer Companies
sw: Kampuni ya mteja

note: Template: AAABase
en: Company
sw: Kampuni

note: Template: AAABase
en: go!
sw: nenda!

note: Template: AAABase
en: go
sw: nenda

note: Template: AAABase
en: All
sw: Yote

note: Template: AAABase
en: all
sw: yote

note: Template: AAABase
en: Sorry
sw: Samahani

note: Template: AAABase
en: update!
sw: sasisha!

note: Template: AAABase
en: update
sw: sasisha

note: Template: AAABase
en: Update
sw: Sasisha

note: Template: AAABase
en: Updated!
sw: Iliyosasishwa!

note: Template: AAABase
en: submit!
sw: kusanya!

note: Template: AAABase
en: submit
sw: kusanya

note: Template: AAABase
en: Submit
sw: Kusanya

note: Template: AAABase
en: change!
sw: badilisha!

note: Template: AAABase
en: Change
sw: Badilisha

note: Template: AAABase
en: change
sw: badilisha

note: Template: AAABase
en: click here
sw: boya hapa

note: Template: AAABase
en: Comment
sw: Maoni

note: Template: AAABase
en: Invalid Option!
sw: Chaguo batili

note: Template: AAABase
en: Invalid time!
sw: Muda batili!

note: Template: AAABase
en: Invalid date!
sw: Tarehe batili!

note: Template: AAABase
en: Name
sw: Jina

note: Template: AAABase
en: Group
sw: Kikundi

note: Template: AAABase
en: Description
sw: Maelezo

note: Template: AAABase
en: description
sw: maelezo

note: Template: AAABase
en: Theme
sw: Mandhari

note: Template: AAABase
en: Created
sw: Ilitengenezwa

note: Template: AAABase
en: Created by
sw: Ilitengenezwa na

note: Template: AAABase
en: Changed
sw: Ilibadilishwa

note: Template: AAABase
en: Changed by
sw: Ilibadilishwa

note: Template: AAABase
en: Search
sw: Tafuta

note: Template: AAABase
en: and
sw: na

note: Template: AAABase
en: between
sw: katikati

note: Template: AAABase
en: before/after
sw: kabla/baada

note: Template: AAABase
en: Fulltext Search
sw: Tafuta nakala kamili

note: Template: AAABase
en: Options
sw: Chaguo

note: Template: AAABase
en: Title
sw: Kichwa cha habari

note: Template: AAABase
en: Item
sw: Kipengele

note: Template: AAABase
en: Delete
sw: Futa

note: Template: AAABase
en: Edit
sw: Hariri

note: Template: AAABase
en: View
sw: Angalia

note: Template: AAABase
en: Number
sw: Namba

note: Template: AAABase
en: System
sw: Mfumo

note: Template: AAABase
en: Contact
sw: Mwasiliani

note: Template: AAABase
en: Contacts
sw: Waasiliani

note: Template: AAABase
en: Export
sw: Hamisha

note: Template: AAABase
en: Up
sw: Juu

note: Template: AAABase
en: Down
sw: Chini

note: Template: AAABase
en: Add
sw: Ongeza

note: Template: AAABase
en: Added!
sw: Ongezwa

note: Template: AAABase
en: Category
sw: Kategoria

note: Template: AAABase
en: Viewer
sw: Mtazamaji

note: Template: AAABase
en: Expand
sw: Panua

note: Template: AAABase
en: Small
sw: Ndogo

note: Template: AAABase
en: Medium
sw: Wastani

note: Template: AAABase
en: Large
sw: Kubwa

note: Template: AAABase
en: Date picker
sw: Kitwaa tarehe

note: Template: AAABase
en: Show Tree Selection
sw: Onyesha chaguo la mti

note: Template: AAABase
en: The field content is too long!
sw: Yaliyomo katika uga ni mengi sana!

note: Template: AAABase
en: This field is required or
sw: Uga huu unahitajika au

note: Template: AAABase
en: New message
sw: Ujumbe mpya

note: Template: AAABase
en: New message!
sw: Ujumbe mpya!

note: Template: AAABase
en: Please answer this ticket(s) to get back to the normal queue view!
sw: Tafadhali jibu tiketi hi(z)i kurudi nyuma kwenye mandhari ya kawaida ya foleni

note: Template: AAABase
en: You have %s new message(s)!
sw: Una ujumbe %s m(i)pya

note: Template: AAABase
en: You have %s reminder ticket(s)!
sw: Una tiketi %s kumbusho!

note: Template: AAABase
en: The recommended charset for your language is %s!
sw: Seti ya herufi iliyopendekezwa kwa lugha yako ni %s!

note: Template: AAABase
en: Change your password.
sw: Badili neno la siri

note: Template: AAABase
en: Please activate %s first!
sw: Tafadhani amilisha %s kwanza!

note: Template: AAABase
en: No suggestions
sw: Hakuna mapendekezo

note: Template: AAABase
en: Word
sw: Neno

note: Template: AAABase
en: Ignore
sw: Puuzia

note: Template: AAABase
en: replace with
sw: Badilisha na

note: Template: AAABase
en: There is no account with that login name.
sw: Hakuna akaunti yenye kifungua jina hilo.

note: Template: AAABase
en: Login failed! Your user name or password was entered incorrectly.
sw: Kuingia kumeshindikana. Jina lako la mtumiaji au neno la siri lililoingizwa halikuwa sahihi.

note: Template: AAABase
en: There is no acount with that user name.
sw: Hakuna akaunti yenye jina la mtumiaji hilo

note: Template: AAABase
en: Please contact your administrator
sw: Tafadhali wasiliana na kiongozi wako

note: Template: AAABase
en: Authentication succeeded, but no customer record is found in the customer backend. Please contact your administrator.
sw: Uhalalishaji umefanikiwa, lakini hakuna rekodi za mteja zilizokutwa katika mazingira yake nyuma. Tafadhali wasiliana na kiongozi wako.

note: Template: AAABase
en: This e-mail address already exists. Please log in or reset your password.
sw: Anwani ya barua pepe hii tayari ipo. Tafadhali ingia au weka upya neno lako la siri.

note: Template: AAABase
en: Logout
sw: Funga

note: Template: AAABase
en: Logout successful. Thank you for using %s!
sw: Umefanikiwa kutoka. Asante kwa kutumia %s!

note: Template: AAABase
en: Feature not active!
sw: Kipengele hakipo amilifu.

note: Template: AAABase
en: Agent updated!
sw: Wakala amesasishwa

note: Template: AAABase
en: Database Selection
sw: Chaguo la hifadhi data

note: Template: AAABase
en: Create Database
sw: Tengeneza hifadhidata

note: Template: AAABase
en: System Settings
sw: Mipangilio ya mfumo

note: Template: AAABase
en: Mail Configuration
sw: Usanidi wa barua pepe

note: Template: AAABase
en: Finished
sw: Maliza

note: Template: AAABase
en: Install OTRS
sw: Sakinisha OTRS

note: Template: AAABase
en: Intro
sw: Utangulizi

note: Template: AAABase
en: License
sw: Leseni

note: Template: AAABase
en: Database
sw: Hifadhi data

note: Template: AAABase
en: Configure Mail
sw: Sanidi barua pepe

note: Template: AAABase
en: Database deleted.
sw: Hifadhi data imefutwa

note: Template: AAABase
en: Enter the password for the administrative database user.
sw: Ingiza neo la siri kwa mtumiaji wa utawala wa hifadhi data

note: Template: AAABase
en: Enter the password for the database user.
sw: Ingiza neno la siri kwa mtumiaji wa hifadhi data

note: Template: AAABase
en: If you have set a root password for your database, it must be entered here. If not, leave this field empty.
sw: Kama umeweka neno la  siri shina kwa ajili ya hifadhi data, lazima liingizwe hapa. Kama sio, acha uga huu wazi.

note: Template: AAABase
en: Database already contains data - it should be empty!
sw: Hifadhi data ina data tayari-inatakiwa kuwa wazi!

note: Template: AAABase
en: Login is needed!
sw: kuingia kunatakiwa!

note: Template: AAABase
en: It is currently not possible to login due to a scheduled system maintenance.
sw: Kwa sasa huwezi kuingia kwa sababu ya matengenezo ya mfumo.

note: Template: AAABase
en: Password is needed!
sw: Neno la siri linahitajika!

note: Template: AAABase
en: Take this Customer
sw: Mchukue mteja huyu.

note: Template: AAABase
en: Take this User
sw: Mchukue mtumiaji huyu.

note: Template: AAABase
en: possible
sw: Inawezekana

note: Template: AAABase
en: reject
sw: Kataa

note: Template: AAABase
en: reverse
sw: Badili

note: Template: AAABase
en: Facility
sw: Kituo

note: Template: AAABase
en: Time Zone
sw: Majira ya saa

note: Template: AAABase
en: Pending till
sw: Inasubiri hadi

note: Template: AAABase
en: Don't use the Superuser account to work with OTRS! Create new Agents and work with these accounts instead.
sw: Usitumie akaunti ya mtumiaji barabara kufanya kazi na OTRS! Tengeneza mawakala wapya na ufanye kazi na hizo akaunti badala yake.

note: Template: AAABase
en: Dispatching by email To: field.
sw: Tuma kwa barua pepe kwenda: uga.

note: Template: AAABase
en: Dispatching by selected Queue.
sw: Tuma kwa foleni iliyochaguliwa.

note: Template: AAABase
en: No entry found!
sw: Hakuna ingizo lililopatikana!

note: Template: AAABase
en: Session invalid. Please log in again.
sw: Kipindi batili. Tafadhani ingia tena.

note: Template: AAABase
en: Session has timed out. Please log in again.
sw: Muda wa kipindi umeisha.Tafadhali jaribu tena baadae

note: Template: AAABase
en: Session limit reached! Please try again later.
sw: Upeo wa kipindi umefikiwa.Tafadhali jaribu tena baadae.

note: Template: AAABase
en: No Permission!
sw: Hakuna ruhusa

note: Template: AAABase
en: (Click here to add)
sw: (Bofya hapa kuongeza)

note: Template: AAABase
en: Preview
sw: Kihakiki

note: Template: AAABase
en: Package not correctly deployed! Please reinstall the package.
sw: KIfurushi hakijatumiwa kwa usahihi. Tafadhali Sakini kifurushi tena.

note: Template: AAABase
en: %s is not writable!
sw: %s haiandikiki!

note: Template: AAABase
en: Cannot create %s!
sw: Haiwezi Kutengenezwa %s!

note: Template: AAABase
en: Check to activate this date
sw: Angalia kuamilisha tarehe hii

note: Template: AAABase
en: You have Out of Office enabled, would you like to disable it?
sw: Nje ya ofisi imewezeshwa, ungependa kuikatisha?

note: Template: AAABase
en: News about OTRS releases!
sw: Taarifa kuhusu matoleo ya OTRS!

note: Template: AAABase
en: Customer %s added
sw: Mteja %s ameongezwa

note: Template: AAABase
en: Role added!
sw: Jukumu limeongezwa!

note: Template: AAABase
en: Role updated!
sw: Jukumu limesasishwa!

note: Template: AAABase
en: Attachment added!
sw: Kiambatisho kimeongezwa!

note: Template: AAABase
en: Attachment updated!
sw: Kiambatisho kimesasishwa!

note: Template: AAABase
en: Response added!
sw: Majibu yameongezwa!

note: Template: AAABase
en: Response updated!
sw: Majibu yamesasishwa!

note: Template: AAABase
en: Group updated!
sw: Kikundi kimesasishwa

note: Template: AAABase
en: Queue added!
sw: Foleni kimeongezwa!

note: Template: AAABase
en: Queue updated!
sw: Foleni imesasishwa!

note: Template: AAABase
en: State added!
sw: Hali imeongezwa!

note: Template: AAABase
en: State updated!
sw: Hali imesasishwa!

note: Template: AAABase
en: Type added!
sw: Aina imeongezwa!

note: Template: AAABase
en: Type updated!
sw: Aina imesasishwa!

note: Template: AAABase
en: Customer updated!
sw: Mteja amesasishwa!

note: Template: AAABase
en: Customer company added!
sw: Kampuni ya mteja imeongezwa!

note: Template: AAABase
en: Customer company updated!
sw: Kampuni ya mteja imesasishwa!

note: Template: AAABase
en: Note: Company is invalid!
sw: Kidokezo: Kampuni ni batili!

note: Template: AAABase
en: Mail account added!
sw: Akaunti ya barua pepe imeongezwa!

note: Template: AAABase
en: Mail account updated!
sw: Akaunti ya barua pepe imesasishwa!

note: Template: AAABase
en: System e-mail address added!
sw: Barua pepe ya mfumo imeongezwa!

note: Template: AAABase
en: System e-mail address updated!
sw: Barua pepe ya mfumo imesasishwa!

note: Template: AAABase
en: Contract
sw: Mkataba

note: Template: AAABase
en: Online Customer: %s
sw: Mteja wa mtandaoni: %s

note: Template: AAABase
en: Online Agent: %s
sw: Wakala wa matandaoni: %s

note: Template: AAABase
en: Calendar
sw: Kalenda

note: Template: AAABase
en: File
sw: Faili

note: Template: AAABase
en: Filename
sw: Jina la faili

note: Template: AAABase
en: Type
sw: Aina

note: Template: AAABase
en: Size
sw: Ukubwa

note: Template: AAABase
en: Upload
sw: Pakia

note: Template: AAABase
en: Directory
sw: Mpangilio orodha

note: Template: AAABase
en: Signed
sw: Imesainiwa

note: Template: AAABase
en: Sign
sw: Saini

note: Template: AAABase
en: Crypted
sw: Iliyosimbwa fiche

note: Template: AAABase
en: Crypt
sw: Kusimba fiche

note: Template: AAABase
en: PGP Key
sw: Ufunguo wa PGP

note: Template: AAABase
en: PGP Keys
sw: Funguo za PGP

note: Template: AAABase
en: S/MIME Certificate
sw: Cheti cha S/MIME

note: Template: AAABase
en: S/MIME Certificates
sw: Vyeti vya S/MIME

note: Template: AAABase
en: Office
sw: Ofisi

note: Template: AAABase
en: Phone
sw: Simu

note: Template: AAABase
en: Fax
sw: Faksi

note: Template: AAABase
en: Mobile
sw: Simu ya mkononi

note: Template: AAABase
en: Zip
sw: Posta

note: Template: AAABase
en: City
sw: Mji

note: Template: AAABase
en: Street
sw: Mtaa

note: Template: AAABase
en: Country
sw: Nchi

note: Template: AAABase
en: Location
sw: Mahali

note: Template: AAABase
en: installed
sw: Iliyosakinishwa

note: Template: AAABase
en: uninstalled
sw: Isiyosakinishwa

note: Template: AAABase
en: Security Note: You should activate %s because application is already running!
sw: Kidokezo za usalama: Unatakiwa kuamilisha %s kwasababu programu-tumizi tayari inafanya kazi.

note: Template: AAABase
en: Unable to parse repository index document.
sw: Imeshindwa kuchanganua hati ya kielezo cha hifadhi.

note: Template: AAABase
en: No packages for your framework version found in this repository, it only contains packages for other framework versions.
sw: Hakuna vifurushi kwa ajili ya toleo la mfumo wako uliokutwa katika hifadhi hii, ina vifurushi kwa ajili ya matoleo mengine ya mfumo.

note: Template: AAABase
en: No packages, or no new packages, found in selected repository.
sw: Hakuna vifurushi, au hakuna vifurushi vipya, vilivyokutwa katika hifadhi iliyochaguliwa.

note: Template: AAABase
en: Edit the system configuration settings.
sw: Hakiki mipangilio ya usanidishaji wa mfumo.

note: Template: AAABase
en: ACL information from database is not in sync with the system configuration, please deploy all ACLs.
sw: Taarifa za ACL kutoka kwenye kihifadhi data hazilandani na mfumo uliosanidishwa, tafadhali eneza kwneye ACL zote.

note: Template: AAABase
en: printed at
sw: Chapishwa

note: Template: AAABase
en: Loading...
sw: Inapakia...

note: Template: AAABase
en: Dear Mr. %s,
sw: Mpendwa bwana %s,

note: Template: AAABase
en: Dear Mrs. %s,
sw: Mpendwa bibi %s,

note: Template: AAABase
en: Dear %s,
sw: Mpendwa %s,

note: Template: AAABase
en: Hello %s,
sw: Habari %s,

note: Template: AAABase
en: This email address is not allowed to register. Please contact support staff.
sw: Anuani ya barua hii pepe hairuhusiwi kusajili. Tafadhali wasiliana na wafanyakazi wa msaada.

note: Template: AAABase
en: New account created. Sent login information to %s. Please check your email.
sw: Akaunti mpya imetengenezwa. Taarifa za kuingia zimetumwa kwa %s. Tafadhali angalia barua pepe yako.

note: Template: AAABase
en: Please press Back and try again.
sw: Tafadhali bofya nyuma na jaribu tena.

note: Template: AAABase
en: Sent password reset instructions. Please check your email.
sw: Maelezo ya kuweka upya neno la siri yametumwa. Tafadhali angalia barua pepe yako.

note: Template: AAABase
en: Sent new password to %s. Please check your email.
sw: Neno jipya la siri limetumwa kwa %s. Tafadhali angalia barua pepe yako.

note: Template: AAABase
en: Upcoming Events
sw: Tukio lijalo

note: Template: AAABase
en: Event
sw: Tukio

note: Template: AAABase
en: Events
sw: Matukio

note: Template: AAABase
en: Invalid Token!
sw: Tuzo batili!

note: Template: AAABase
en: more
sw: aidi

note: Template: AAABase
en: Collapse
sw: Kunja

note: Template: AAABase
en: Shown
sw: Onyeshwa

note: Template: AAABase
en: Shown customer users
sw: Onyesha watumiaji wa mteja

note: Template: AAABase
en: News
sw: Habari

note: Template: AAABase
en: Product News
sw: Habari za bidhaa

note: Template: AAABase
en: OTRS News
sw: Habari za OTRS

note: Template: AAABase
en: 7 Day Stats
sw: Takwimu za siku 7

note: Template: AAABase
en: Process Management information from database is not in sync with the system configuration, please synchronize all processes.
sw: Habari za usimamizi wa mchakato kutoka kwenye hifadhi data hazilandani na  mfumo uliosanidishwa, tafadhali landanisha michakato yote.

note: Template: AAABase
en: Package not verified by the OTRS Group! It is recommended not to use this package.
sw: Kifurushi hakijathibitishwa na kikundi cha OTRS! Inapendekezwa kutokutumia kifurushi hiki.

note: Template: AAABase
en: <br>If you continue to install this package, the following issues may occur!<br><br>&nbsp;-Security problems<br>&nbsp;-Stability problems<br>&nbsp;-Performance problems<br><br>Please note that issues that are caused by working with this package are not covered by OTRS service contracts!<br><br>
sw: <br> Kama unaendelea kusaniki kifurishi hiki, mambo yafuatayo yanaweza kutokea! <br><br>&nbsp;-usalama
    Matatizo<br>&nbsp;-utendaji wa matatizo<br><br> tafadhali kumbuka kwamba mambo yanayosababishwa na kufanya kazi na kifurushi hayajausishwa kwneye makataba wa huduma wa OTRS.

note: Template: AAABase
en: Mark
sw: Alama

note: Template: AAABase
en: Unmark
sw: Toa alama

note: Template: AAABase
en: Bold
sw: Kwa herufi nzito

note: Template: AAABase
en: Italic
sw: Italiki

note: Template: AAABase
en: Underline
sw: Piga mstari

note: Template: AAABase
en: Font Color
sw: Rangi ya mbele

note: Template: AAABase
en: Background Color
sw: Rangi msingi

note: Template: AAABase
en: Remove Formatting
sw: Ondoa uumbizaji

note: Template: AAABase
en: Show/Hide Hidden Elements
sw: Onyesha/Ficha elementi zilifichwa

note: Template: AAABase
en: Align Left
sw: Pangilia kushoto

note: Template: AAABase
en: Align Center
sw: Pangilia katitati

note: Template: AAABase
en: Align Right
sw: Pangilia kulia

note: Template: AAABase
en: Justify
sw: Sawazisha

note: Template: AAABase
en: Header
sw: Kichwa

note: Template: AAABase
en: Indent
sw: Jongezo

note: Template: AAABase
en: Outdent
sw: Jongezo nje

note: Template: AAABase
en: Create an Unordered List
sw: Tengeneza orodha isiyopangiliwa.

note: Template: AAABase
en: Create an Ordered List
sw: Tengeneza orodha iliyopangiliwa.

note: Template: AAABase
en: HTML Link
sw: Kiungo cha HTML

note: Template: AAABase
en: Insert Image
sw: Ingiza picha

note: Template: AAABase
en: Undo
sw: Tendua

note: Template: AAABase
en: Redo
sw: Rudia

note: Template: AAABase
en: Can't contact registration server. Please try again later.
sw: Huwezi kuwasiliana na seva ya usajili. Tafadhali jaribu tena baadae.

note: Template: AAABase
en: No content received from registration server. Please try again later.
sw: Hakuna maudhui yaliyopokelewa kutoka kwenye seva ya usajili. Tafadhali jaribu tena baadae.

note: Template: AAABase
en: Problems processing server result. Please try again later.
sw: Matatizo katika kushughulikia majibu ya seva.Tafadhali jaribu tena baadae.

note: Template: AAABase
en: Username and password do not match. Please try again.
sw: Jina la mtumiaji na neno la siri haviendani. Tafadhali jaribu tena.

note: Template: AAABase
en: The selected process is invalid!
sw: Mchakato uliochaguliwa ipo batili.

note: Template: AAABase
en: Upgrade to %s now!
sw: Kuboresha na %s sasa!

note: Template: AAABase
en: %s Go to the upgrade center %s
sw: %s Nenda kituo cha kuboresha %s

note: Template: AAABase
en: The license for your %s is about to expire. Please make contact with %s to renew your contract!
sw: Leseni ya %s inakaribia kuisha. Tafadhali fanya mkataba na %s kufanya upya mkataba.

note: Template: AAABase
en: An update for your %s is available, but there is a conflict with your framework version! Please update your framework first!
sw: Usasihswaji wa %s yako upo, lakini kuna mgogoro kati ya toleo la mfumokazi! Tafadhali sasisha mfumokazi wako kwanza!

note: Template: AAABase
en: Your system was successfully upgraded to %s.
sw: Mfumo wako mara kwa mafanikio kuboreshwa kwa %s.

note: Template: AAABase
en: There was a problem during the upgrade to %s.
sw: Kulikuwa na tatizo wakati wa kuboresha na %s.

note: Template: AAABase
en: %s was correctly reinstalled.
sw: %s mara usahihi reinstalled.

note: Template: AAABase
en: There was a problem reinstalling %s.
sw: Kulikuwa na tatizo reinstalling %s.

note: Template: AAABase
en: Your %s was successfully updated.
sw: %s yako mara kwa mafanikio updated.

note: Template: AAABase
en: There was a problem during the upgrade of %s.
sw: Kulikuwa na tatizo wakati wa kuboresha %s.

note: Template: AAABase
en: %s was correctly uninstalled.
sw: %s mara usahihi uninstalled.

note: Template: AAABase
en: There was a problem uninstalling %s.
sw: Kulikuwa na tatizo la kusakinusha %s.

note: Template: AAACalendar
en: New Year's Day
sw: Siku ya mwaka mpya.

note: Template: AAACalendar
en: International Workers' Day
sw: Siku ya kimataifa ya wafanyakazi.

note: Template: AAACalendar
en: Christmas Eve
sw: Usiku wa kuamkia Krismasi.

note: Template: AAACalendar
en: First Christmas Day
sw: Siku ya kwanza ya krisimasi.

note: Template: AAACalendar
en: Second Christmas Day
sw: Siku ya pili ya krisimasi

note: Template: AAACalendar
en: New Year's Eve
sw: Usiku wa kuamkia mwaka mpya.

note: Template: AAAGenericInterface
en: OTRS as requester
sw: OTRS kama  muombaji

note: Template: AAAGenericInterface
en: OTRS as provider
sw: OTRS kama mtoaji

note: Template: AAAGenericInterface
en: Webservice "%s" created!
sw: Huduma ya tovuti ''%s'' imetengenezwa!

note: Template: AAAGenericInterface
en: Webservice "%s" updated!
sw: Huduma ya tovuti ''%s'' imesasishwa!

note: Template: AAAMonth
en: Mar
sw: Machi

note: Template: AAAMonth
en: Apr
sw: Aprili

note: Template: AAAMonth
en: May
sw: Mei

note: Template: AAAMonth
en: Jul
sw: Julai

note: Template: AAAMonth
en: Aug
sw: Agosti

note: Template: AAAMonth
en: Oct
sw: Okt

note: Template: AAAMonth
en: Dec
sw: Des

note: Template: AAAMonth
en: January
sw: Januari

note: Template: AAAMonth
en: February
sw: Februari

note: Template: AAAMonth
en: March
sw: Machi

note: Template: AAAMonth
en: April
sw: Aprili

note: Template: AAAMonth
en: May_long
sw: Mei

note: Template: AAAMonth
en: June
sw: Juni

note: Template: AAAMonth
en: July
sw: Julai

note: Template: AAAMonth
en: August
sw: Agosti

note: Template: AAAMonth
en: September
sw: Septemba

note: Template: AAAMonth
en: October
sw: Oktoba

note: Template: AAAMonth
en: November
sw: Novemba

note: Template: AAAMonth
en: December
sw: Desemba

note: Template: AAAPreferences
en: Preferences updated successfully!
sw: Mapendeleo yamefanikiwa kusasishwa!

note: Template: AAAPreferences
en: User Profile
sw: Maelezo mafupi ya mtumiaji

note: Template: AAAPreferences
en: Email Settings
sw: Mipangilio ya barua pepe

note: Template: AAAPreferences
en: Other Settings
sw: Mipangilio mingine

note: Template: AAAPreferences
en: Change Password
sw: Badili neno la siri

note: Template: AAAPreferences
en: Current password
sw: Neno la siri la sasa

note: Template: AAAPreferences
en: New password
sw: Neno jipya la siri

note: Template: AAAPreferences
en: Verify password
sw: Hakiki neno la siri

note: Template: AAAPreferences
en: Spelling Dictionary
sw: Kamusi ya maneno

note: Template: AAAPreferences
en: Default spelling dictionary
sw: Kamusi chaguo-msingi ya maneno

note: Template: AAAPreferences
en: Max. shown Tickets a page in Overview.
sw: Upeo wa juu wa tiketi zilizoonyeshwa katika ukurasa katika mapitio.

note: Template: AAAPreferences
en: The current password is not correct. Please try again!
sw: Neno la siri la sasa haliko sahihi. Tafadhali jaribu tena!

note: Template: AAAPreferences
en: Can't update password, your new passwords do not match. Please try again!
sw: Neno la siri haliwezi kusasishwa, neno jipya la siri halilandani. Tafadhali jaribu tena!

note: Template: AAAPreferences
en: Can't update password, it contains invalid characters!
sw: Neno la siri haliwezi kusasishwa, lina herufi batili!

note: Template: AAAPreferences
en: Can't update password, it must be at least %s characters long!
sw: Neno la siri haliwezi kusasishwa, Lazima liwe na japo herufi %s!

note: Template: AAAPreferences
en: Can't update password, it must contain at least 2 lowercase and 2 uppercase characters!
sw: Neno la siri haliwezi kusasishwa, lazima liwe na japo herufi ndogo 2 na herufi kubwa 2!

note: Template: AAAPreferences
en: Can't update password, it must contain at least 1 digit!
sw: Neno la siri haliwezi kusasishwa, lazima liwe na japo tarakimu 1!

note: Template: AAAPreferences
en: Can't update password, it must contain at least 2 characters!
sw: Neno la siri haliwezi kusasiswha, lazima liwe na japo herufi 2!

note: Template: AAAPreferences
en: Can't update password, this password has already been used. Please choose a new one!
sw: Neno la siri haliwezi kusasishwa, neno hili la siri limekwisha tumika. Tafadhali chagua jipya!

note: Template: AAAPreferences
en: Select the separator character used in CSV files (stats and searches). If you don't select a separator here, the default separator for your language will be used.
sw: Chagua kitenganishi cha herufi kilichotumika katika mafaili ya CVS( anza na tafuta). Kama hujakiona kitenganishi hapa, kitenganishi chaguo-msingi cha lugha yako kitatumika.

note: Template: AAAPreferences
en: CSV Separator
sw: Kitenganishi cha CSV

note: Template: AAATicket
en: Status View
sw: Angalia hali

note: Template: AAATicket
en: Bulk
sw: Kwa wingi

note: Template: AAATicket
en: Lock
sw: funga

note: Template: AAATicket
en: Unlock
sw: fungua

note: Template: AAATicket
en: History
sw: historia

note: Template: AAATicket
en: Zoom
sw: Kuza

note: Template: AAATicket
en: Age
sw: Umri

note: Template: AAATicket
en: Bounce
sw: Dunda

note: Template: AAATicket
en: Forward
sw: Mbele

note: Template: AAATicket
en: From
sw: Kutoka

note: Template: AAATicket
en: To
sw: Kwenda

note: Template: AAATicket
en: Cc
sw: Kupitia kwa

note: Template: AAATicket
en: Subject
sw: Somo

note: Template: AAATicket
en: Move
sw: Sogea

note: Template: AAATicket
en: Queue
sw: Foleni

note: Template: AAATicket
en: Queues
sw: Foleni

note: Template: AAATicket
en: Priority
sw: Kipaumbele

note: Template: AAATicket
en: Priorities
sw: Vipaumbele

note: Template: AAATicket
en: Priority Update
sw: Usasishwaji wa kipaumbele

note: Template: AAATicket
en: Priority added!
sw: Kipaumbele kimeongezwa!

note: Template: AAATicket
en: Priority updated!
sw: Kipaumbele kimesasishwa!

note: Template: AAATicket
en: Signature added!
sw: Saini imeongezwa

note: Template: AAATicket
en: Signature updated!
sw: Saini imeisasishwa!

note: Template: AAATicket
en: SLA
sw: MKH

note: Template: AAATicket
en: Service Level Agreement
sw: Kubaliano ya kivango cha huduma

note: Template: AAATicket
en: Service Level Agreements
sw: Makubaliano ya kiwango cha huduma

note: Template: AAATicket
en: Service
sw: Huduma

note: Template: AAATicket
en: Services
sw: Huduma

note: Template: AAATicket
en: State
sw: Hali

note: Template: AAATicket
en: States
sw: Hali

note: Template: AAATicket
en: Status
sw: Hali/hadhi

note: Template: AAATicket
en: Statuses
sw: Hali/hadhi

note: Template: AAATicket
en: Ticket Type
sw: Aina ya tiketi

note: Template: AAATicket
en: Ticket Types
sw: Aina za tiketi

note: Template: AAATicket
en: Compose
sw: Tunga

note: Template: AAATicket
en: Pending
sw: Inasubiri

note: Template: AAATicket
en: Owner
sw: Mmiliki

note: Template: AAATicket
en: Owner Update
sw: Usasishwaji wa mmiliki

note: Template: AAATicket
en: Responsible
sw: Husika

note: Template: AAATicket
en: Responsible Update
sw: Usasishwaji unaohusika

note: Template: AAATicket
en: Sender
sw: Mtumaji

note: Template: AAATicket
en: Article
sw: Makala

note: Template: AAATicket
en: Ticket
sw: Tiketi

note: Template: AAATicket
en: Createtime
sw: Muda wa kutengeneza

note: Template: AAATicket
en: plain
sw: Ghafi

note: Template: AAATicket
en: Email
sw: Barua pepe

note: Template: AAATicket
en: email
sw: barua pepe

note: Template: AAATicket
en: Close
sw: Funga

note: Template: AAATicket
en: Action
sw: Kitendo

note: Template: AAATicket
en: Attachment
sw: Kiambatanishi

note: Template: AAATicket
en: Attachments
sw: Viambatanishi

note: Template: AAATicket
en: This message was written in a character set other than your own.
sw: Ujumbe huu wa maneno uliandikwa kwa mpangilio wa herufi ambao sio wako.

note: Template: AAATicket
en: If it is not displayed correctly,
sw: Kama haijaonyeshwa kw ausahihi,

note: Template: AAATicket
en: This is a
sw: Hii ni

note: Template: AAATicket
en: to open it in a new window.
sw: Kuifungua kwenye window nyingine

note: Template: AAATicket
en: This is a HTML email. Click here to show it.
sw: Hii ni barua pepe ya HTML.Bofya hapa kuionyesha.

note: Template: AAATicket
en: Free Fields
sw: Uga huru

note: Template: AAATicket
en: Merge
sw: Ibuka

note: Template: AAATicket
en: merged
sw: liibuka

note: Template: AAATicket
en: closed successful
sw: Ilifungwa kwa mafanikio

note: Template: AAATicket
en: closed unsuccessful
sw: Ilifungwa bila mafanikio

note: Template: AAATicket
en: Locked Tickets Total
sw: Jumla ya tiketi zilizofungwa

note: Template: AAATicket
en: Locked Tickets Reminder Reached
sw: Ukumbusho wa tiketi zilizofungwa umefika

note: Template: AAATicket
en: Locked Tickets New
sw: Funga tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Responsible Tickets Total
sw: Jumla ya tiketi zinazowajibika

note: Template: AAATicket
en: Responsible Tickets New
sw: Tiketi mpya zinazowajibika

note: Template: AAATicket
en: Responsible Tickets Reminder Reached
sw: Ukumbusho wa tiketi zinazowajibika umefika

note: Template: AAATicket
en: Watched Tickets Total
sw: Jumla ya tiketi zinazoangaliwa

note: Template: AAATicket
en: Watched Tickets New
sw: Mpya ya tiketi zinazoangaliwa

note: Template: AAATicket
en: Watched Tickets Reminder Reached
sw: Ukumbusho wa tiketi zinazoangaliwa umefika

note: Template: AAATicket
en: All tickets
sw: Tiketi zote

note: Template: AAATicket
en: Available tickets
sw: Tiketi zinazopatikana

note: Template: AAATicket
en: Escalation
sw: Kupanda

note: Template: AAATicket
en: last-search
sw: Utafutaji wa mwisho

note: Template: AAATicket
en: QueueView
sw: Angalia foleni

note: Template: AAATicket
en: Ticket Escalation View
sw: Mandhari ya kupanda ya tiketi

note: Template: AAATicket
en: Message from
sw: Ujumbe wa maneno kutoka

note: Template: AAATicket
en: End message
sw: Mwisho wa Ujumbe wa maneno

note: Template: AAATicket
en: Forwarded message from
sw: Peleka ujumbe wa maneno kutoka

note: Template: AAATicket
en: End forwarded message
sw: Malizia ujumbe wa maneno uliotumwa

note: Template: AAATicket
en: Bounce Article to a different mail address
sw: Peleka makala kwenye anuani ya ujumbe nyingine

note: Template: AAATicket
en: new
sw: mpya

note: Template: AAATicket
en: open
sw: fungua

note: Template: AAATicket
en: Open
sw: Fungua

note: Template: AAATicket
en: Open tickets
sw: Fungua tketi

note: Template: AAATicket
en: closed
sw: fungwa

note: Template: AAATicket
en: Closed
sw: Fungwa

note: Template: AAATicket
en: Closed tickets
sw: Tiketi zilizofungwa

note: Template: AAATicket
en: removed
sw: ondolewa

note: Template: AAATicket
en: pending reminder
sw: Ukumbusho unaosuburia

note: Template: AAATicket
en: pending auto
sw: Inasubiri kiautomatikali

note: Template: AAATicket
en: pending auto close+
sw: Inasubiri kiautomatikali Kufunga

note: Template: AAATicket
en: pending auto close-
sw: Funga otomatiki inasubiri-

note: Template: AAATicket
en: email-external
sw: barua pepe-nje

note: Template: AAATicket
en: email-internal
sw: barua pepe-ndani

note: Template: AAATicket
en: note-external
sw: kidokezo-nje

note: Template: AAATicket
en: note-internal
sw: kidokezo-ndani

note: Template: AAATicket
en: note-report
sw: kidokezo-ripoti

note: Template: AAATicket
en: phone
sw: simu

note: Template: AAATicket
en: sms
sw: ujumbe mfupi

note: Template: AAATicket
en: webrequest
sw: ombi la tovuti

note: Template: AAATicket
en: lock
sw: funga

note: Template: AAATicket
en: unlock
sw: fungua

note: Template: AAATicket
en: very low
sw: Kiwango cha chini sana

note: Template: AAATicket
en: low
sw: kiwango cha chini

note: Template: AAATicket
en: normal
sw: Kiwango cha kawaida

note: Template: AAATicket
en: high
sw: kiwango cha juu

note: Template: AAATicket
en: very high
sw: kiwango cha juu sana

note: Template: AAATicket
en: 1 very low
sw: 1 chini sana

note: Template: AAATicket
en: 2 low
sw: 2 chini

note: Template: AAATicket
en: 3 normal
sw: 3 kawaida

note: Template: AAATicket
en: 4 high
sw: 4 juu

note: Template: AAATicket
en: 5 very high
sw: 5 juu sana

note: Template: AAATicket
en: auto follow up
sw: Kufuatilia otomatiki

note: Template: AAATicket
en: auto reject
sw: Kukataa otomatiki

note: Template: AAATicket
en: auto remove
sw: Ondoa otomatiki

note: Template: AAATicket
en: auto reply
sw: Jibu otomatiki

note: Template: AAATicket
en: auto reply/new ticket
sw: Jibu otomatiki/ tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Create
sw: Tengeneza

note: Template: AAATicket
en: Answer
sw: jibu

note: Template: AAATicket
en: Phone call
sw: Simu

note: Template: AAATicket
en: Ticket "%s" created!
sw: Tiketi "%s" zimetengenezwa!

note: Template: AAATicket
en: Ticket Number
sw: Namba ya tiketi

note: Template: AAATicket
en: Ticket Object
sw: Kipengele cha tiketi

note: Template: AAATicket
en: No such Ticket Number "%s"! Can't link it!
sw: Hakuna namba ya tiketi kama hii "%s"! Haiwezi kuunganisha nacho.

note: Template: AAATicket
en: You don't have write access to this ticket.
sw: Hauna uwezo wa kuandika katika tiketi hii

note: Template: AAATicket
en: Sorry, you need to be the ticket owner to perform this action.
sw: Samahani, unahitaji kuwa mmiliki wa tiketi kufanya kitendo hiki.

note: Template: AAATicket
en: Please change the owner first.
sw: Tafadhali badilisha mmiliki kwanza.

note: Template: AAATicket
en: Ticket selected.
sw: Tiketi imechaguliwa

note: Template: AAATicket
en: Ticket is locked by another agent.
sw: Tiketi imefungwa na wakala mwingine.

note: Template: AAATicket
en: Ticket locked.
sw: Tiketi imefungwa

note: Template: AAATicket
en: Don't show closed Tickets
sw: Usionyeshe tiketi zilizofungwa

note: Template: AAATicket
en: Show closed Tickets
sw: Onyesha tiketi zilizofungwa

note: Template: AAATicket
en: New Article
sw: Makala mpya

note: Template: AAATicket
en: Unread article(s) available
sw: Makala ambayo hayajasomwa yanapatikana

note: Template: AAATicket
en: Remove from list of watched tickets
sw: Ondoa kwenye orodha ya tiketi zilizoangaliwa

note: Template: AAATicket
en: Add to list of watched tickets
sw: Ongeza kwenye orodha ya tiketi zilizoangaliwa

note: Template: AAATicket
en: Email-Ticket
sw: Barua pepe-Tiketi

note: Template: AAATicket
en: Create new Email Ticket
sw: Tengeneza tiketi ya barua pepe mpya

note: Template: AAATicket
en: Phone-Ticket
sw: Simu-Tiketi

note: Template: AAATicket
en: Search Tickets
sw: Tafuta tiketi

note: Template: AAATicket
en: Edit Customer Users
sw: Badili watuamiaji wa mteja

note: Template: AAATicket
en: Edit Customer
sw: Badili mteja

note: Template: AAATicket
en: Bulk Action
sw: Tendo la wingi

note: Template: AAATicket
en: Bulk Actions on Tickets
sw: Matendo ya wingi katika tiketi

note: Template: AAATicket
en: Send Email and create a new Ticket
sw: Tuma barua pepe na tengeneza tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Create new Email Ticket and send this out (Outbound)
sw: Tengeneza tiketi mpya za barua pepe na uzitume (Nje)

note: Template: AAATicket
en: Create new Phone Ticket (Inbound)
sw: Tengeneza tiketi mpya za simu (Ndani)

note: Template: AAATicket
en: Address %s replaced with registered customer address.
sw: Anuani %s imebadilishwa na anuani ya mteja iliyosajiliwa

note: Template: AAATicket
en: Customer user automatically added in Cc.
sw: Mtumiaji wa mteja anaongezwa automatiki kwenye Cc.

note: Template: AAATicket
en: Overview of all open Tickets
sw: Mapitio ya tiketi zote zilizowazi

note: Template: AAATicket
en: Locked Tickets
sw: Tiketi zilizofungwa

note: Template: AAATicket
en: My Locked Tickets
sw: Tiketi zangu zilizofungwa

note: Template: AAATicket
en: My Watched Tickets
sw: Tiketi zangu zilizoangaliwa

note: Template: AAATicket
en: My Responsible Tickets
sw: Tiketi zangu zinazowajibika

note: Template: AAATicket
en: Watched Tickets
sw: Tiketi zilizoangaliwa

note: Template: AAATicket
en: Watched
sw: Angaliwa

note: Template: AAATicket
en: Watch
sw: Angalia

note: Template: AAATicket
en: Unwatch
sw: Usiangalie

note: Template: AAATicket
en: Lock it to work on it
sw: Ifunge ufanyenayo kazi

note: Template: AAATicket
en: Unlock to give it back to the queue
sw: Fungua kuirudisha kwenye foleni

note: Template: AAATicket
en: Show the ticket history
sw: Onyesha historia ya tiketi

note: Template: AAATicket
en: Print this ticket
sw: Chapa tiketi hii

note: Template: AAATicket
en: Print this article
sw: Chapa makala hii

note: Template: AAATicket
en: Split
sw: Gawanya

note: Template: AAATicket
en: Split this article
sw: Gawanya makala hii

note: Template: AAATicket
en: Forward article via mail
sw: Peleka makala hii kwa barua pepe

note: Template: AAATicket
en: Change the ticket priority
sw: Badili kipaumbele cha tiketi

note: Template: AAATicket
en: Change the ticket free fields!
sw: Badilii uga huru wa tiketi

note: Template: AAATicket
en: Link this ticket to other objects
sw: Unganisha tiketi na vipengele vingine

note: Template: AAATicket
en: Change the owner for this ticket
sw: Badili mmiliki wa tiketi hii

note: Template: AAATicket
en: Change the  customer for this ticket
sw: Badili wakala wa kwa tiketi hii

note: Template: AAATicket
en: Add a note to this ticket
sw: Ongeza kidokezo katika tiketi hii

note: Template: AAATicket
en: Merge into a different ticket
sw: Unganisha katika tiketi nyingine

note: Template: AAATicket
en: Set this ticket to pending
sw: Weka tiketi hii isubiri

note: Template: AAATicket
en: Close this ticket
sw: Funga tiketi hii

note: Template: AAATicket
en: Look into a ticket!
sw: Fungia kwenye tiketi

note: Template: AAATicket
en: Delete this ticket
sw: Futa tiketi hii.

note: Template: AAATicket
en: Mark as Spam!
sw: Weka alama kama barua taka

note: Template: AAATicket
en: My Queues
sw: Foleni zangu

note: Template: AAATicket
en: Shown Tickets
sw: Onyesha tiketi

note: Template: AAATicket
en: Shown Columns
sw: Safuwima zilizoonyeshwa

note: Template: AAATicket
en: Your email with ticket number "<OTRS_TICKET>" is merged to "<OTRS_MERGE_TO_TICKET>".
sw: Barua pepe yako yenye tiketi namba "<OTRS_TIKETI>" imeunganishwa na "<OTRS_UNGA_KWENYE_TIKETI>".

note: Template: AAATicket
en: Ticket %s: first response time is over (%s)!
sw: Tiketi %s:muda wa majibu ya kwanza umeisha (%s)!

note: Template: AAATicket
en: Ticket %s: first response time will be over in %s!
sw: Tiketi %s:muda wa majibu ya kwanza utaisha ndani ya %s!

note: Template: AAATicket
en: Ticket %s: update time is over (%s)!
sw: Tiketi %s:muda wa usasishwaji umeisha (%s)!

note: Template: AAATicket
en: Ticket %s: update time will be over in %s!
sw: Tiketi %s:muda wa usasishwaji utaisha ndani ya %s!

note: Template: AAATicket
en: Ticket %s: solution time is over (%s)!
sw: Tiketi %s:muda wa ufumbuzu umeisha (%s)!

note: Template: AAATicket
en: Ticket %s: solution time will be over in %s!
sw: Tiketi %s:muda wa ufumbuzi utaisha ndani ya %s!

note: Template: AAATicket
en: There are more escalated tickets!
sw: Kuna tiketi zaidi zinazopanda!

note: Template: AAATicket
en: Plain Format
sw: Umbizo la wazi

note: Template: AAATicket
en: Reply All
sw: Jibu wote

note: Template: AAATicket
en: Direction
sw: Muelekeo

note: Template: AAATicket
en: New ticket notification
sw: Taarifa kuhusu tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Send me a notification if there is a new ticket in "My Queues".
sw: Nitumie taarifa kama kuna tiketi mpya katika "foleni yangu".

note: Template: AAATicket
en: Send new ticket notifications
sw: Nitumie taarifa za tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Ticket follow up notification
sw: Taarifa ya kufatilia tiketi

note: Template: AAATicket
en: Send me a notification if a customer sends a follow up and I'm the owner of the ticket or the ticket is unlocked and is in one of my subscribed queues.
sw: Nitumie taarifa kama mteja akituma kufuatilia na mimi ni mmiliki wa tiketi au tiketi zimefunguliwa na ni moja ya foleni zangu za kujiunga

note: Template: AAATicket
en: Send ticket follow up notifications
sw: Tuma taarifa za ufuatiliaji za tiketi

note: Template: AAATicket
en: Ticket lock timeout notification
sw: Taarifa ya muda wa kuisha wa kufunga tiketi

note: Template: AAATicket
en: Send me a notification if a ticket is unlocked by the system.
sw: Nitumie taarifa kama tiketi imetolewa kutoka kwenye moja ya "Foleni zangu".

note: Template: AAATicket
en: Send ticket lock timeout notifications
sw: Tuma taarifa za kuisha kwa muda wa kufunga tiketi

note: Template: AAATicket
en: Ticket move notification
sw: Taarifa ya kuhamisha tiketi

note: Template: AAATicket
en: Send me a notification if a ticket is moved into one of "My Queues".
sw: Nitumie taarifa kama tiketi imehamishwa kwenye moja ya ""Foleni zangu".

note: Template: AAATicket
en: Send ticket move notifications
sw: Tuma taarifa za kuhamisha tiketi

note: Template: AAATicket
en: Your queue selection of your favourite queues. You also get notified about those queues via email if enabled.
sw: Chaguo lako la foleni kwa foleni unazozopenda. Pia utapata kutaarifiwa kuhusu hizo foleni kwa barua pepe kama imewezeshwa.

note: Template: AAATicket
en: Custom Queue
sw: Foleni maalum

note: Template: AAATicket
en: QueueView refresh time
sw: Muda wa kufanya upya wa muonekano wa foleni

note: Template: AAATicket
en: If enabled, the QueueView will automatically refresh after the specified time.
sw: Kama imewezeshwa, muonekano wa foleni utafanywa mpya automaiki baada ya muda maalum.

note: Template: AAATicket
en: Refresh QueueView after
sw: Fanya mandhari ya foleni kuonekana mpya baada ya

note: Template: AAATicket
en: Screen after new ticket
sw: Skrini baada ya tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Show this screen after I created a new ticket
sw: Onyesha hii skrini baada ya kutengeneza tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Closed Tickets
sw: Tiketi zilizofungwa

note: Template: AAATicket
en: Show closed tickets.
sw: Onyesha tiketi zilizofungwa

note: Template: AAATicket
en: Max. shown Tickets a page in QueueView.
sw: Upeo wa juu wa tiketi zilizoonyeshwa katika ukurasa katika mandhari ya foleni.

note: Template: AAATicket
en: Ticket Overview "Small" Limit
sw: Kikomo cha mapitio ya tiketi ''Ndogo''

note: Template: AAATicket
en: Ticket limit per page for Ticket Overview "Small"
sw: Kikomo cha tiketi kwa ukurasa kwa mapitio ya tiketi ''Ndogo"

note: Template: AAATicket
en: Ticket Overview "Medium" Limit
sw: Kikomo cha mapitio ya tiketi ''Wastani''

note: Template: AAATicket
en: Ticket limit per page for Ticket Overview "Medium"
sw: Kikomo cha tiketi kwa ukurasa kwa mapitio ya tiketi ''Wastani"

note: Template: AAATicket
en: Ticket Overview "Preview" Limit
sw: Kikomo cha mapitio ya tiketi ''Kihakiki'

note: Template: AAATicket
en: Ticket limit per page for Ticket Overview "Preview"
sw: Kikomo cha tiketi kwa ukurasa kwa mapitio ya tiketi ''kihakiki"

note: Template: AAATicket
en: Ticket watch notification
sw: Taarifa za kutazama za tiketi

note: Template: AAATicket
en: Send me the same notifications for my watched tickets that the ticket owners will get.
sw: Nitumie taarifa zilezile za tiketi zangu zinazoangaliwa ambazo wamiliki wa tiketi watapata.

note: Template: AAATicket
en: Send ticket watch notifications
sw: Tuma taarifa za tiketi zinazoangaliwa

note: Template: AAATicket
en: Out Of Office Time
sw: Muda wa muda kuisha

note: Template: AAATicket
en: New Ticket
sw: Tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Create new Ticket
sw: Tengeneza tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Customer called
sw: Mteja kapiga simu

note: Template: AAATicket
en: phone call
sw: Simu

note: Template: AAATicket
en: Phone Call Outbound
sw: Simu iliyofungwa nje

note: Template: AAATicket
en: Phone Call Inbound
sw: Simu inayofungwa ndani

note: Template: AAATicket
en: Reminder Reached
sw: Kikumbusho kimefika

note: Template: AAATicket
en: Reminder Tickets
sw: Tiketi za kikumbuhso

note: Template: AAATicket
en: Escalated Tickets
sw: Tiketi zilizopanda

note: Template: AAATicket
en: New Tickets
sw: Tiketi mpya

note: Template: AAATicket
en: Open Tickets / Need to be answered
sw: Tiketi zilizowazi/ Zinazohitaji kujibiwa

note: Template: AAATicket
en: All open tickets, these tickets have already been worked on, but need a response
sw: Tiketi zote zilizowazi, hizi tiketi zimeshafanyiwa kazi, lakini zinahitaji majibu.

note: Template: AAATicket
en: All new tickets, these tickets have not been worked on yet
sw: Tiketi zote mpya, hizi tiketi hazijafanyiwa kazi bado

note: Template: AAATicket
en: All escalated tickets
sw: Tiketi zote zilizopanda

note: Template: AAATicket
en: All tickets with a reminder set where the reminder date has been reached
sw: Tiketi zote zilizowekewa kikumbusho ambazo siku ya kikumbusho hakijafika

note: Template: AAATicket
en: Archived tickets
sw: Tiketi zilizohifadhiwa

note: Template: AAATicket
en: Unarchived tickets
sw: Tiketi ambazo hazijahifadhiwa

note: Template: AAATicket
en: Ticket Information
sw: Taarifa za tiketi

note: Template: AAAWeekDay
en: Sun
sw: Jumapili

note: Template: AAAWeekDay
en: Mon
sw: Jumatatu

note: Template: AAAWeekDay
en: Tue
sw: Jumanne

note: Template: AAAWeekDay
en: Wed
sw: Jumatano

note: Template: AAAWeekDay
en: Thu
sw: Alhamisi

note: Template: AAAWeekDay
en: Fri
sw: Ijumaa

note: Template: AAAWeekDay
en: Sat
sw: Jumamosi

note: Template: AdminACL
en: ACL Management
sw: Usimamizi wa ACL

note: Template: AdminACL
en: Filter for ACLs
sw: Chuja kwa ajili ya ACL

note: Template: AdminACL
en: Filter
sw: Chuja

note: Template: AdminACL
en: ACL Name
sw: Jina la ACL

note: Template: AdminACL
en: Actions
sw: Matendo

note: Template: AdminACL
en: Create New ACL
sw: Tengeneza ACL mpya

note: Template: AdminACL
en: Deploy ACLs
sw: Tumia ACL

note: Template: AdminACL
en: Export ACLs
sw: Hamisha ACL

note: Template: AdminACL
en: Configuration import
sw: Ingiza usanidi

note: Template: AdminACL
en: Here you can upload a configuration file to import ACLs to your system. The file needs to be in .yml format as exported by the ACL editor module.
sw: Hapa unaweza kupakia faili la usanidi ili kuingiza ACL katika mfumo wako. Faili linahitaji kuwa katika umbizo la .yml kama itakavyohamishwa na moduli ya kuhariri ya ACL.

note: Template: AdminACL
en: This field is required.
sw: Hili faili linahitajika

note: Template: AdminACL
en: Overwrite existing ACLs?
sw: Anduka juu ya ACLS zilizokuwepo?

note: Template: AdminACL
en: Upload ACL configuration
sw: Pakia usanidi wa ACL

note: Template: AdminACL
en: Import ACL configuration(s)
sw: Leta usanidi wa ACL

note: Template: AdminACL
en: To create a new ACL you can either import ACLs which were exported from another system or create a complete new one.
sw: Kutengeneza ACL mpya unaweza kuleta ACL ambazo zimehamishwa kutoka kwenye mfumo mwingine au tengeneza mpya iliyokamilika.

note: Template: AdminACL
en: Changes to the ACLs here only affect the behavior of the system, if you deploy the ACL data afterwards. By deploying the ACL data, the newly made changes will be written to the configuration.
sw: Mabadiliko katika ACL hapa yanaathiri tabia ya mfumo, kama Unatumia data za ACL baadae. Kwa kutumia data za ACL, mabadiliko mapya yaliyofanywa yataandikwa kwneye usanidi.

note: Template: AdminACL
en: ACLs
sw: ACL

note: Template: AdminACL
en: Please note: This table represents the execution order of the ACLs. If you need to change the order in which ACLs are executed, please change the names of the affected ACLs.
sw: Tafadhali zingatia: jedwali hili linawakilisha mpangilio wa utekelezaji wa ACL. Kama unahitaji kubadilisha mpangilio ambao ACL unatekelezwa, tafadhali badilisha majina ya ACL yaliyoathiwa.

note: Template: AdminACL
en: ACL name
sw: Jina la ACL

note: Template: AdminACL
en: Validity
sw: Uhahali

note: Template: AdminACL
en: Copy
sw: Nakili

note: Template: AdminACL
en: No data found.
sw: Hakuna data zilizopatikana

note: Template: AdminACLEdit
en: Edit ACL %s
sw: Hariri ACL %s

note: Template: AdminACLEdit
en: Go to overview
sw: Nenda kwenye mapitio

note: Template: AdminACLEdit
en: Delete ACL
sw: Futa ACL

note: Template: AdminACLEdit
en: Delete Invalid ACL
sw: Futa ACL ambazo ni halali

note: Template: AdminACLEdit
en: Match settings
sw: Mipangilio ya kufanana

note: Template: AdminACLEdit
en: Set up matching criteria for this ACL. Use 'Properties' to match the current screen or 'PropertiesDatabase' to match attributes of the current ticket that are in the database.
sw: Weka vigezo kwa hii ACL.Tumia 'Sifa' kufananisha na skrini ya sasa au 'Hifadhidaya ya Sifa' kufananisha viumbi vya sasa vya tiketi ambavyo vipo kwenye hiadhidata.

note: Template: AdminACLEdit
en: Change settings
sw: Badili Mipangilio

note: Template: AdminACLEdit
en: Set up what you want to change if the criteria match. Keep in mind that 'Possible' is a white list, 'PossibleNot' a black list.
sw: Weka unachotaka kubadillisha kama vigezo vinafanana. Weka akilini kwamba 'Wezekana' ni orodha nyeupe, 'Haiwezekani' ni orodha nyeusi.

note: Template: AdminACLEdit
en: Check the official
sw: Angalia rasmi

note: Template: AdminACLEdit
en: documentation
sw: Weka nyaraka

note: Template: AdminACLEdit
en: Show or hide the content
sw: Onyesha maudhui

note: Template: AdminACLEdit
en: Edit ACL information
sw: Hariri taarifa za ACL

note: Template: AdminACLEdit
en: Stop after match
sw: Simama baada ya kufanana

note: Template: AdminACLEdit
en: Edit ACL structure
sw: Hariri muundo wa ACL

note: Template: AdminACLEdit
en: Save
sw: Hifadhi

note: Template: AdminACLEdit
en: or
sw: Au

note: Template: AdminACLEdit
en: Save and finish
sw: Hifadhi na maliza

note: Template: AdminACLEdit
en: Do you really want to delete this ACL?
sw: Je unahitaji kufuta ACL hii?

note: Template: AdminACLEdit
en: This item still contains sub items. Are you sure you want to remove this item including its sub items?
sw: Hiki kipengee bado kina vipengee vidogo. Je unataka kuondoa kipengee hiki na vipengee vidogo

note: Template: AdminACLEdit
en: An item with this name is already present.
sw: Kipengee kwa jina hili tayari kimeshaonyeshwa

note: Template: AdminACLEdit
en: Add all
sw: Ongeza zote

note: Template: AdminACLEdit
en: There was an error reading the ACL data.
sw: Kulikuwa na hitilafu inasoma data za ACL

note: Template: AdminACLNew
en: Create a new ACL by submitting the form data. After creating the ACL, you will be able to add configuration items in edit mode.
sw: Tengeneza ACL mpya kwa kukusanya data. Baada ya kutengeneza ACL, utakuwa na uwezo wa kuongeza kipengee cha usanidi katika

note: Template: AdminAttachment
en: Attachment Management
sw: Usimamizi wa kiambatisho

note: Template: AdminAttachment
en: Add attachment
sw: Ongeza kiambatisho

note: Template: AdminAttachment
en: List
sw: Orodha

note: Template: AdminAttachment
en: Download file
sw: Pakua faili

note: Template: AdminAttachment
en: Delete this attachment
sw: Futa kiambatanisho

note: Template: AdminAttachment
en: Add Attachment
sw: Ongeza kiambatanisho

note: Template: AdminAttachment
en: Edit Attachment
sw: Hariri kiambatisho

note: Template: AdminAutoResponse
en: Auto Response Management
sw: Usimamizi wa majibu wa kiautomatiki

note: Template: AdminAutoResponse
en: Add auto response
sw: Ongeza majibu ya kiautomatiki

note: Template: AdminAutoResponse
en: Add Auto Response
sw: Ongeza Majibu ya Kiautomatiki

note: Template: AdminAutoResponse
en: Edit Auto Response
sw: Hariri Majibu ya Kiautomatiki

note: Template: AdminAutoResponse
en: Response
sw: Majibu

note: Template: AdminAutoResponse
en: Auto response from
sw: Majibu automatiki kutoka

note: Template: AdminAutoResponse
en: Reference
sw: Marejeo

note: Template: AdminAutoResponse
en: You can use the following tags
sw: Unaweza kutumia lebo zifuatazo

note: Template: AdminAutoResponse
en: To get the first 20 character of the subject.
sw: Kupata herufi 20 za kwanza za somo

note: Template: AdminAutoResponse
en: To get the first 5 lines of the email.
sw: Kupata mistari 5 ya kwanza ya barua pepe.

note: Template: AdminAutoResponse
en: To get the article attribute
sw: Kupata sifa za makala

note: Template: AdminAutoResponse
en:  e. g.
sw: Mfano

note: Template: AdminAutoResponse
en: Options of the current customer user data
sw: Chaguo la data za mtumiaji za mteja wa sasa

note: Template: AdminAutoResponse
en: Ticket owner options
sw: Chaguo la mmiliki wa tiketi

note: Template: AdminAutoResponse
en: Ticket responsible options
sw: Michaguo ya tiketi husika

note: Template: AdminAutoResponse
en: Options of the current user who requested this action
sw: Michaguo ya mtumiaji wa sasa ambae ameomba tendo hili.

note: Template: AdminAutoResponse
en: Options of the ticket data
sw: Chaguo la data ya tiketi

note: Template: AdminAutoResponse
en: Options of ticket dynamic fields internal key values
sw: Chaguo la thamani za muhimu za ndani za uga wenye nguvu wa tiketi.

note: Template: AdminAutoResponse
en: Options of ticket dynamic fields display values, useful for Dropdown and Multiselect fields
sw: Chaguo la thamani za za uga wenye nguvu wa kuonyesa wa tiketi, inatumika katika uga wa Kuangushachini na Chaguowingi.

note: Template: AdminAutoResponse
en: Config options
sw: Mchaguo wa usanidi

note: Template: AdminAutoResponse
en: Example response
sw: Majibu ya mfano

note: Template: AdminCloudServiceSupportDataCollector
en: Hint
sw: Dokezo

note: Template: AdminCloudServiceSupportDataCollector
en: It is highly recommended to send this data to OTRS Group in order to get better support.
sw: Inapendekezwa kutuma data hii kwenye kikundi cha OTRS ili kupata msaada mzuri.

note: Template: AdminCloudServiceSupportDataCollector
en: Configuration
sw: Usanidi

note: Template: AdminCloudServiceSupportDataCollector
en: Send support data
sw: Tuma data za kusaidia

note: Template: AdminCloudServiceSupportDataCollector
en: This will allow the system to send additional support data information to OTRS Group.
sw: Hii itaruhusu mfumo kutuma taarifa za data nyongeza kwenye kikundi cha OTRS.

note: Template: AdminCloudServiceSupportDataCollector
en: System Registration
sw: Usajili wa mfumo

note: Template: AdminCloudServiceSupportDataCollector
en: To enable data sending, please register your system with OTRS Group or update your system registration information (make sure to activate the 'send support data' option.)
sw: Kuruhusu utumaji wa data, tafadhali sajili mfumo wako na kikundi cha OTRS au sasisha taarifa za usajili wa mfumo wako (hakikisha unaamilisha chaguo la 'Tuma data za msaada')

note: Template: AdminCloudServiceSupportDataCollector
en: Register this System
sw: Sajili mfumo huu

note: Template: AdminCloudServices
en: System registration is a service of OTRS Group, which provides a lot of advantages!
sw: Usajili wa mfumo ni huduma ya kikundi cha OTRS, ambacho kina faida nyingi.

note: Template: AdminCloudServices
en: Upgrade to %s
sw: Boresha kwenda %s

note: Template: AdminCustomerCompany
en: Customer Management
sw: Usimamizi wa mteja.

note: Template: AdminCustomerCompany
en: Wildcards like '*' are allowed.
sw: Wildkadi kama '*' zinaruhusiwa.

note: Template: AdminCustomerCompany
en: Add customer
sw: Ongeza mteja

note: Template: AdminCustomerCompany
en: Select
sw: chagua

note: Template: AdminCustomerCompany
en: Please enter a search term to look for customers.
sw: Tafadhali ingiza neno la utafutaji kuwatafuta wateja.

note: Template: AdminCustomerCompany
en: Add Customer
sw: Ongeza wateja

note: Template: AdminCustomerUser
en: Customer User Management
sw: Usimamizi wa mtumiaji wa mteja

note: Template: AdminCustomerUser
en: Back to search results
sw: Rudi kwenye majibu ya utafutaji

note: Template: AdminCustomerUser
en: Add customer user
sw: Ongeza mtumiaji wa mteja

note: Template: AdminCustomerUser
en: Customer user are needed to have a customer history and to login via customer panel.
sw: Mtumiaji wa mteja anahitaji kuwa na historia ya mteja na kuingia kupitia paneli ya mteja.

note: Template: AdminCustomerUser
en: Last Login
sw: Muingio wa mwisho

note: Template: AdminCustomerUser
en: Login as
sw: Ingia kama

note: Template: AdminCustomerUser
en: Switch to customer
sw: Badili kwenda kwa mteja

note: Template: AdminCustomerUser
en: Add Customer User
sw: Ongeza mtumiaji wa mteja

note: Template: AdminCustomerUser
en: Edit Customer User
sw: Hariri mtumiaji wa mteja

note: Template: AdminCustomerUser
en: This field is required and needs to be a valid email address.
sw: Uga huu unahitajika na iwe anuani ya barua pepe halali

note: Template: AdminCustomerUser
en: This email address is not allowed due to the system configuration.
sw: Barua pepe hii hairuhusiwi kwasababu ya usanidi wa mfumo.

note: Template: AdminCustomerUser
en: This email address failed MX check.
sw: Barua pepe hii imeshindwa angalio la MX.

note: Template: AdminCustomerUser
en: DNS problem, please check your configuration and the error log.
sw: Matatizo katika DNS,  tafadhali anagalia usanidi wako na ingio katika makosa.

note: Template: AdminCustomerUser
en: The syntax of this email address is incorrect.
sw: Sintaksi katika barua pepe hii sio sawa.

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Manage Customer-Group Relations
sw: Simamia mahusiano ya Mteja-Kikundi

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Notice
sw: Taarifa

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: This feature is disabled!
sw: Kipengele hiki hakijaruhusiwa.

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Just use this feature if you want to define group permissions for customers.
sw: Tumia kipengele hiki kama unataka kufafanua ruhusa za kikundi kwa wateja.

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Enable it here!
sw: Iruhusu hapa.

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Edit Customer Default Groups
sw: Hariri kikundi cha chaguo-msingi cha mteja

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: These groups are automatically assigned to all customers.
sw: Makundi hata yamegaiwa kwa automatiki kwa wateja wote.

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: You can manage these groups via the configuration setting "CustomerGroupAlwaysGroups".
sw: Unaweza kusimamia makundi haya kwa mpangilio wa usanidi ''Kikundicha mteja mara zote Makundi"

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Filter for Groups
sw: Chuja kwa ajili ya makundi

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Just start typing to filter...
sw: Anza kuandika ili kuchuja

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Select the customer:group permissions.
sw: Chagua ruhusa za kikundi za mteja

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: If nothing is selected, then there are no permissions in this group (tickets will not be available for the customer).
sw: Kama hakuna kilichochaguliwa, basi hakuna ruhusa katika kikundi hiki (tiketi zitakuwa hazipatikani kwa wateja).

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Search Results
sw: Majibu ya kutafuta

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Customers
sw: Wateja

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: No matches found.
sw: Hakuna zinazofanana zilizopatikana

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Groups
sw: Makundi

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Change Group Relations for Customer
sw: Badili uhusiano wa kikundi kwa mteja

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Change Customer Relations for Group
sw: Badili uhusiano wa mteja kwa kikundi

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Toggle %s Permission for all
sw: Geuza ruhusa %s kwa wote

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Toggle %s permission for %s
sw: Geuza ruhusa %s kwa %s

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Customer Default Groups:
sw: Kikundi chaguo-msingi cha mteja

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: No changes can be made to these groups.
sw: Hakuna mabadiliko yanayoweza kufanywa katika makundi haya.

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Read only access to the ticket in this group/queue.
sw: Ufikivu wa kusoma tu kwenda kwenye tiketi katika kikundi hiki/foleni.

note: Template: AdminCustomerUserGroup
en: Full read and write access to the tickets in this group/queue.
sw: Ufikivu wote wa kusoma na kuandika kwenda kwenye tiketi katika kikundi hiki/foleni.

note: Template: AdminCustomerUserService
en: Manage Customer-Services Relations
sw: Simamia mahusiano ya huduma kwa mteja

note: Template: AdminCustomerUserService
en: Edit default services
sw: Hariri huduma chaguo-msingi.

note: Template: AdminCustomerUserService
en: Filter for Services
sw: Chuja kwa jili ya huduma

note: Template: AdminCustomerUserService
en: Allocate Services to Customer
sw: Tengea huduma kwa mteja

note: Template: AdminCustomerUserService
en: Allocate Customers to Service
sw: Tengea mteja kwa huduma

note: Template: AdminCustomerUserService
en: Toggle active state for all
sw: Geuza hali amilifu kwa wote

note: Template: AdminCustomerUserService
en: Active
sw: Amilifu

note: Template: AdminCustomerUserService
en: Toggle active state for %s
sw: Geuza hali amilifu kwa %s

note: Template: AdminDynamicField
en: Dynamic Fields Management
sw: Usimamizi wa uga wenye nguvu

note: Template: AdminDynamicField
en: Add new field for object
sw: Ongeza uga mpya kwa kipengele

note: Template: AdminDynamicField
en: To add a new field, select the field type from one of the object's list, the object defines the boundary of the field and it can't be changed after the field creation.
sw: Kuongeza uga mpya, chagua aina ya uga kutoka kwenye orodha ya kipengele, kipengele kinafafanua mpaka wa uga na haiwezi kubadilishwa baada ya kutengeneza uga.

note: Template: AdminDynamicField
en: Dynamic Fields List
sw: Orodha ya uga wenye nguvu

note: Template: AdminDynamicField
en: Dynamic fields per page
sw: Uga zenye nguvu kwa ukurasa

note: Template: AdminDynamicField
en: Label
sw: Lebo

note: Template: AdminDynamicField
en: Order
sw: Mpangilio

note: Template: AdminDynamicField
en: Object
sw: Kipengele

note: Template: AdminDynamicField
en: Delete this field
sw: Futa uga huu

note: Template: AdminDynamicField
en: Do you really want to delete this dynamic field? ALL associated data will be LOST!
sw: Je unataka kufuta uga huu wenye nguvu? Data zote zinazohisika zitapotea!

note: Template: AdminDynamicField
en: Delete field
sw: Futa uga

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Dynamic Fields
sw: Uga wenye nguvu

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Field
sw: Uga

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Go back to overview
sw: Rudi nyuma kwenye mapitio

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: General
sw: Ujumla

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: This field is required, and the value should be alphabetic and numeric characters only.
sw: Uga huu unahitajika, na thamani iwe herufu na namba tu.

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Must be unique and only accept alphabetic and numeric characters.
sw: Lazima iwe ya kipekee na ikubali herufi na namba tu.

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Changing this value will require manual changes in the system.
sw: Kubadilisha thamani hii itahitaji mabadiliko ya mkono katika mfumo.

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: This is the name to be shown on the screens where the field is active.
sw: Hili ni jina litakaloonyeshwa kwenye skrini uga ukiwa amilifu.

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Field order
sw: Kitafuta uga

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: This field is required and must be numeric.
sw: Uga huu unatakiwa na lazima iwe namba.

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: This is the order in which this field will be shown on the screens where is active.
sw: Huu ndio mpangilio ambao uga huu utaonyeshwa katika skrini ikiwa amilifu

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Field type
sw: Aina ya uga

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Object type
sw: Aina ya kipengele

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Internal field
sw: Uga wa ndani

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: This field is protected and can't be deleted.
sw: Uga huu unalindwa na hauwezi kufutwa.

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Field Settings
sw: Mipangilio ya uga

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: Default value
sw: Thamani chaguo-msingi

note: Template: AdminDynamicFieldCheckbox
en: This is the default value for this field.
sw: Hii ndio thamani chaguo-msingi kwa uga huu.

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Default date difference
sw: Tofauti ya tarehe chaguo-msingi

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: This field must be numeric.
sw: Uga huu lazima uwe wa namba.

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: The difference from NOW (in seconds) to calculate the field default value (e.g. 3600 or -60).
sw: Tofauti ya sasa(katika sekunde) kukadiria thamani ya chaguo-msingi ya uga (mfano 3600 au -60).

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Define years period
sw: Fafanua kipindi cha miaka

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Activate this feature to define a fixed range of years (in the future and in the past) to be displayed on the year part of the field.
sw: Amilisha kipengele hiki ili kufafanua masafa ya miaka funge (kwa mbeleni na zamani) ili kuonyeshwa katika sehemu ya miaka ya uga.

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Years in the past
sw: Miaka ya nyuma

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Years in the past to display (default: 5 years).
sw: Miaka ya nyuma ya kuonyeshwa (chaguo-msingi: miaka 5).

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Years in the future
sw: Miaka ya wakati ujao.

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Years in the future to display (default: 5 years).
sw: Miaka ya wakti ujao itaonyesha (chaguo-msingi: miaka 5)

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Show link
sw: Onyesha kiungo

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Here you can specify an optional HTTP link for the field value in Overviews and Zoom screens.
sw: Hapa unaweza kubainisha kiungo cha HTTP cha hiari kwenye uga katika mapitio na skrini zilizokuzwa.

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Restrict entering of dates
sw: Zuia uingizaji wa tarehe

note: Template: AdminDynamicFieldDateTime
en: Here you can restrict the entering of dates of tickets.
sw: Hapa unaweza kuzuia uingizaji wa tarehe wa tiketi.

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Possible values
sw: Thamani ziwezekanazo

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Key
sw: funguo

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Value
sw: Thamani

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Remove value
sw: Ondoa thamani

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Add value
sw: Ongeza thamani

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Add Value
sw: Ongeza thamani

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Add empty value
sw: Ongeza thamani tupu

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Activate this option to create an empty selectable value.
sw: Amilisha chaguo hili kutengeneza thamani tupu inayowezakuchagulika.

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Tree View
sw: Mandhari ya mti

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Activate this option to display values as a tree.
sw: Amilisha chaguo hili kuonyesha thamani kama mti.

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Translatable values
sw: Thamani zinazoweza kutafsirika.

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: If you activate this option the values will be translated to the user defined language.
sw: Kama utaamilisha chaguo hili thamani zitatafsiriwa kwa lugha ya mtumiaji.

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: Note
sw: Kidokezo

note: Template: AdminDynamicFieldDropdown
en: You need to add the translations manually into the language translation files.
sw: Unahitaji kuongeza utafsiri kwa mkono katika faili la tafsiri la lugha.

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Number of rows
sw: Namba ya safu mlalo

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Specify the height (in lines) for this field in the edit mode.
sw: Bainisha urefu (katika mistari) kwa uga huu katika hali timizi ya uhariri

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Number of cols
sw: Namba ya safu wima

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Specify the width (in characters) for this field in the edit mode.
sw: Bainisha upana (kwa herufi) kwa uga huu katika hali timzi ya uhariri

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Check RegEx
sw: Angalia RegEx

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Here you can specify a regular expression to check the value. The regex will be executed with the modifiers xms.
sw: Hapa unaweza kubainisha maelezo ya kawaida kuangalia thamani. Regex itafanywa na kirekebishi xms.

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Invalid RegEx
sw: RegEx batili

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Error Message
sw: Ujumbe wa hitilafu/kosa

note: Template: AdminDynamicFieldText
en: Add RegEx
sw: Ongeza RegEx

note: Template: AdminEmail
en: Admin Notification
sw: Taarifa ya msimamizi

note: Template: AdminEmail
en: With this module, administrators can send messages to agents, group or role members.
sw: Na moduli hii, wasimamizi wanaweza kutuma ujumbe kwa mawakala, kikundi au wahusika wenye majukumu.

note: Template: AdminEmail
en: Create Administrative Message
sw: Tengeneza ujumbe wa utawala.

note: Template: AdminEmail
en: Your message was sent to
sw: Ujumbe wako ulitumwa

note: Template: AdminEmail
en: Send message to users
sw: tuma meseji kwa watumiaji

note: Template: AdminEmail
en: Send message to group members
sw: tuma meseji kwa memba wa grupu

note: Template: AdminEmail
en: Group members need to have permission
sw: Wanakikundi wanahitaji kuwa na ruhusa.

note: Template: AdminEmail
en: Send message to role members
sw: Tuma ujumbe kwa washiriki wenye majukumu.

note: Template: AdminEmail
en: Also send to customers in groups
sw: Pia tuma kwa wateja kwenye vikundi.

note: Template: AdminEmail
en: Body
sw: Kiini

note: Template: AdminEmail
en: Send
sw: tuma

note: Template: AdminGenericAgent
en: Generic Agent
sw: Wakala wa jumla

note: Template: AdminGenericAgent
en: Add job
sw: Ongeza kazi

note: Template: AdminGenericAgent
en: Last run
sw: Mwisho kufanya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Run Now!
sw: Fanya sasa

note: Template: AdminGenericAgent
en: Delete this task
sw: Futa kazi hii

note: Template: AdminGenericAgent
en: Run this task
sw: Fanya kazi hii

note: Template: AdminGenericAgent
en: Job Settings
sw: Mipangilio ya kazi

note: Template: AdminGenericAgent
en: Job name
sw: Jina la kazi

note: Template: AdminGenericAgent
en: The name you entered already exists.
sw: Jina uliloingiza tayari lipo

note: Template: AdminGenericAgent
en: Toggle this widget
sw: Geuza kifaa hiki

note: Template: AdminGenericAgent
en: Automatic execution (multiple tickets)
sw: Tekelezo automatiki (Tiketi nyingi)

note: Template: AdminGenericAgent
en: Execution Schedule
sw: Ratiba ya utekelezaji

note: Template: AdminGenericAgent
en: Schedule minutes
sw: Dakika za ratiba

note: Template: AdminGenericAgent
en: Schedule hours
sw: Masaa ya ratiba

note: Template: AdminGenericAgent
en: Schedule days
sw: Siku za ratiba

note: Template: AdminGenericAgent
en: Currently this generic agent job will not run automatically.
sw: Kwa sasa kazi hii ya ujumla ya wakala haitofanya kazi kwa otomatiki.

note: Template: AdminGenericAgent
en: To enable automatic execution select at least one value from minutes, hours and days!
sw: Kuwezesha utendaji otomatiki chagua angalau thamani moja kutoka kwenye dakika, saa na siku!

note: Template: AdminGenericAgent
en: Event based execution (single ticket)
sw: Tukio kwa msingi wa utekelezaji (Tiketi moja)

note: Template: AdminGenericAgent
en: Event Triggers
sw: Uchochezi wa tukio

note: Template: AdminGenericAgent
en: List of all configured events
sw: Orodha ya matukio yote yaliyosanidiwa

note: Template: AdminGenericAgent
en: Delete this event
sw: Futa tukio hili

note: Template: AdminGenericAgent
en: Additionally or alternatively to a periodic execution, you can define ticket events that will trigger this job.
sw: Kwa kuongeza au kwa mbadala katika utekelezaji wa muda, unaweza ukafafanua matukio ya tiketi ambayo yatachochea kazi hii.

note: Template: AdminGenericAgent
en: If a ticket event is fired, the ticket filter will be applied to check if the ticket matches. Only then the job is run on that ticket.
sw: Kama tukio la tiketi limefutwa, kichuja cha tiketi kitatumika kuangalia kama tiketi zinafanana. Kazi itafanywa kwenye tiketi tu.

note: Template: AdminGenericAgent
en: Do you really want to delete this event trigger?
sw: Je unataka kufuta kichocheo hiki cha tukio?

note: Template: AdminGenericAgent
en: Add Event Trigger
sw: Ongeza kichochezi tukio

note: Template: AdminGenericAgent
en: Add Event
sw: Ongeza tukio

note: Template: AdminGenericAgent
en: To add a new event select the event object and event name and click on the "+" button
sw: Kuongeza tukio jipya jagua kipengele cha tukio na jina la tukio na bofya kwenye kitufye "+"

note: Template: AdminGenericAgent
en: Duplicate event.
sw: Nakili tukio

note: Template: AdminGenericAgent
en: This event is already attached to the job, Please use a different one.
sw: Tukio hili tayari limeweambatanishwa na kazi, tafadhali tumia lingine.

note: Template: AdminGenericAgent
en: Delete this Event Trigger
sw: Futa kichochezi cha tukio hili

note: Template: AdminGenericAgent
en: Select Tickets
sw: Chagua tiketi

note: Template: AdminGenericAgent
en: (e. g. 10*5155 or 105658*)
sw: (Mfano 10*5155 au 105658)

note: Template: AdminGenericAgent
en: (e. g. 234321)
sw: (Mfano 234321)

note: Template: AdminGenericAgent
en: Customer user
sw: Mtumiaji wa mteja

note: Template: AdminGenericAgent
en: (e. g. U5150)
sw: (Mfano U5150)

note: Template: AdminGenericAgent
en: Fulltext-search in article (e. g. "Mar*in" or "Baue*").
sw: Tafuta nakala kamili katika makala (Mfano "Mar*in" au "Baue" ).

note: Template: AdminGenericAgent
en: Agent
sw: Wakala

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket lock
sw: Kifungo cha tiketi

note: Template: AdminGenericAgent
en: Create times
sw: Tengeneza muda

note: Template: AdminGenericAgent
en: No create time settings.
sw: Hakuna mipangilio ya kutengeneza muda

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket created
sw: Tiketi imetengenezwa

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket created between
sw: Tiketi imetengenezwa kati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Last changed times
sw: Muda wa mwisho kubadilishwa

note: Template: AdminGenericAgent
en: No last changed time settings.
sw: Hakuna muda wa mwisho kubadilishwa

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket last changed
sw: Tiketi imebadilishwa mwisho

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket last changed between
sw: Tiketi imebadilishwa mwisho kati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Change times
sw: Badili muda

note: Template: AdminGenericAgent
en: No change time settings.
sw: Hakuna mipangilio ya kubadili muda

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket changed
sw: Tiketi imebadilishwa

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket changed between
sw: Tiketi imebadilishwa katikati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Close times
sw: Mida ya kufunga

note: Template: AdminGenericAgent
en: No close time settings.
sw: Hakuna mipangilio ya muda wa kufunga.

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket closed
sw: Tiketi imefungwa

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket closed between
sw: Tiketi inafungwa kati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Pending times
sw: Muda wa kusubiri

note: Template: AdminGenericAgent
en: No pending time settings.
sw: Muda wa kusubiri wa tiketi umefika

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket pending time reached
sw: Muda wa kusubiri wa tiketi umefika

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket pending time reached between
sw: Muda wa kusubiri wa tiketi umefika kati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Escalation times
sw: Eneza Muda

note: Template: AdminGenericAgent
en: No escalation time settings.
sw: Hakuna mipangilio ya kueneza muda

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket escalation time reached
sw: Muda wa kueneza muda wa tiketi umefika

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket escalation time reached between
sw: Muda wa kueneza tiketi umefika kati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Escalation - first response time
sw: Kupanda- muda wa majibu ya kwanza

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket first response time reached
sw: Muda wa mwitiko wa kwanza wa tiketi umefika

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket first response time reached between
sw: Muda wa mwitiko wa kwanza wa tiketi ulifika kati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Escalation - update time
sw: Kupanda-muda wa kusasisha

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket update time reached
sw: Muda wa kusasisha tiketi umefika

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket update time reached between
sw: Muda wa kusasisha tiketi ulifika kati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Escalation - solution time
sw: Kupanda-Muda wa suluhu

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket solution time reached
sw: Muda wa utatuzi wa tiketi umefika

note: Template: AdminGenericAgent
en: Ticket solution time reached between
sw: Muda wa utatuzi wa tiketi ulifika kati ya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Archive search option
sw: Uchaguzi wa kutafuta nyaraka

note: Template: AdminGenericAgent
en: Update/Add Ticket Attributes
sw: Sasisha/ongeza sifa za tiketi

note: Template: AdminGenericAgent
en: Set new service
sw: Weka huduma mpya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Set new Service Level Agreement
sw: Weka Kubaliano Jipya la kiwango la huduma

note: Template: AdminGenericAgent
en: Set new priority
sw: Weka kipaumbele kipya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Set new queue
sw: Weka foleni mpya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Set new state
sw: Weka hali mpya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Pending date
sw: Tarehe inasubiri

note: Template: AdminGenericAgent
en: Set new agent
sw: Weka wakala mpya

note: Template: AdminGenericAgent
en: new owner
sw: Mmiliki mpya

note: Template: AdminGenericAgent
en: new responsible
sw: Kuwajibika kupya

note: Template: AdminGenericAgent
en: Set new ticket lock
sw: Weka kufunga kupya kwa tiketi

note: Template: AdminGenericAgent
en: New customer ID
sw: Kitambulisho kipya cha mteja

note: Template: AdminGenericAgent
en: New title
sw: Kichwa cha habari kipya

note: Template: AdminGenericAgent
en: New type
sw: Aina mpya

note: Template: AdminGenericAgent
en: New Dynamic Field Values
sw: Thamani mpya za uga wenye nguvu

note: Template: AdminGenericAgent
en: Archive selected tickets
sw: Tiketi zilizochaguliwa kutoka kwenye nyaraka

note: Template: AdminGenericAgent
en: Add Note
sw: Ongeza Kidokezo

note: Template: AdminGenericAgent
en: Time units
sw: Kizio cha muda

note: Template: AdminGenericAgent
en: Execute Ticket Commands
sw: Tekeleza amri ya tiketi

note: Template: AdminGenericAgent
en: Send agent/customer notifications on changes
sw: Mtumie wakala/mteja taarifa kuhusu mabadiliko

note: Template: AdminGenericAgent
en: This command will be executed. ARG[0] will be the ticket number. ARG[1] the ticket id.
sw: Amri hii itatekelezwa. Namba ya tiketi itakuwa ARG[0].ARG[1] ni kitambulisho cha tiketi

note: Template: AdminGenericAgent
en: Delete tickets
sw: Tiketi zilizofutwa

note: Template: AdminGenericAgent
en: Warning: All affected tickets will be removed from the database and cannot be restored!
sw: Onyo: Tiketi zote zilizoathiriwa zitaondolewa kwenye hifadhi data and hazitorejeshwa.

note: Template: AdminGenericAgent
en: Execute Custom Module
sw: Tekeleza moduli maalum

note: Template: AdminGenericAgent
en: Param %s key
sw: Ufunguo wa kigezo %s

note: Template: AdminGenericAgent
en: Param %s value
sw: Thamani ya kigezo %s

note: Template: AdminGenericAgent
en: Save Changes
sw: Hifadhi mabadiliko

note: Template: AdminGenericAgent
en: Results
sw: matokeo

note: Template: AdminGenericAgent
en: %s Tickets affected! What do you want to do?
sw: Tiketi %s zimeathirika. Unataka kufanya nini?

note: Template: AdminGenericAgent
en: Warning: You used the DELETE option. All deleted tickets will be lost!
sw: Onyo: Umetumia chaguo la kufuta. Tiketi zote zilizofutwa zitapotea!

note: Template: AdminGenericAgent
en: Edit job
sw: Hariri kazi

note: Template: AdminGenericAgent
en: Run job
sw: Fanya kazi

note: Template: AdminGenericAgent
en: Affected Tickets
sw: Tiketi zilizoathirika

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: GenericInterface Debugger for Web Service %s
sw: Kiolesura cha ujumla cha mweuaji kwa ajili ya huduma za wavuti %s

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Web Services
sw: Huduma za tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Debugger
sw: Mweauju

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Go back to web service
sw: Rudi nyuma kwenye huduma za tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Clear
sw: safisha

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Do you really want to clear the debug log of this web service?
sw: Je unataka kufuta batli eua ya huduma ya tovuti.

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Request List
sw: Orodha ya maombi

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Time
sw: Muda

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Remote IP
sw: IP ya mbali

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Loading
sw: Pakia

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Select a single request to see its details.
sw: Chagua ombi moja kuona maelezo yake.

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Filter by type
sw: Chuja kwa aina

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Filter from
sw: Chuja kutoka

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Filter to
sw: Chuja kwenda

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Filter by remote IP
sw: Chuja kwa IP ya mbali

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Limit
sw: Upeo

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Refresh
sw: Onyesha upya

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Request Details
sw: Maelezo ya maombi

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: An error occurred during communication.
sw: Kosa limetokea wakati wa mawasiliano.

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Show or hide the content.
sw: Onyesha au ficha maudhui.

note: Template: AdminGenericInterfaceDebugger
en: Clear debug log
sw: Futa batli ya eua.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Add new Invoker to Web Service %s
sw: Ongeza kisababishi kipya katika huduma ya tovuti %s

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Change Invoker %s of Web Service %s
sw: Badilisha kisababishi %s cha huduma za wavuti %s

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Add new invoker
sw: Ongeza kisababishi kipya.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Do you really want to delete this invoker?
sw: Je unataka kufuta isababishi hiki?

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: All configuration data will be lost.
sw: usanidishaji wote wa data utapotea.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Invoker Details
sw: Undani wa Kisababishi

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: The name is typically used to call up an operation of a remote web service.
sw: Jina limeshatumika kuweka operesheni ya huduma ya tovuti wa mbali.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Please provide a unique name for this web service invoker.
sw: Tafadhali weka jina la kipekee kwa ajili ya kisababishi cha huduma ya tovuti.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Invoker backend
sw: Mazingira ya nyuma ya kisababishi

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: This OTRS invoker backend module will be called to prepare the data to be sent to the remote system, and to process its response data.
sw: Moduli ya mazingira ya nyuma ya kichochezi cha OTRS itaitwa kuandaa data kutumwa katika mfumo wa mbali, na kushughulikia data zake za majibu.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Mapping for outgoing request data
sw: Kuunganishwa kwa data za maombi zinazotoka nje.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Configure
sw: Sanidi

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: The data from the invoker of OTRS will be processed by this mapping, to transform it to the kind of data the remote system expects.
sw: Data kutoka kwa kichochezi cha OTRS zitashughulikiwa na kuunganishwa huku, kubadilisha kuwa data ambayo mfumo wa mbali inaitarajia.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Mapping for incoming response data
sw: Kuunganisha data za majibu zinazoingia ndani.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: The response data will be processed by this mapping, to transform it to the kind of data the invoker of OTRS expects.
sw: Data za majibu zitashughulikiwa na kuunganishwa kwa ramani, kuibadilisha kuwa data ambayo kichochezi cha OTRS kinaitarajia.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Asynchronous
sw: Solandanifu

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: This invoker will be triggered by the configured events.
sw: Kichochezi kitashtuliwa na matukio yaliyosanidiwa.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Synchronous event triggers would be processed directly during the web request.
sw: Vichochezi vya tukio solandanifu vitashughulikiwa moja kwa moja wakati wa maombi ya tovuti.

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Save and continue
sw: Hifadhi na endelea

note: Template: AdminGenericInterfaceInvokerDefault
en: Delete this Invoker
sw: Tufa kisababishi hiki

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: GenericInterface Mapping Simple for Web Service %s
sw: Sampuli ya kuunganisha ya kiolesura cha ujumla kwa ajili ya huduma ya wavuti %s

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Go back to
sw: Rusi nyuma kwenda

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Mapping Simple
sw: Kuunganisha kwa urahisi

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Default rule for unmapped keys
sw: Sharti chaguo msingi kwa funguo za kuunganishwa.

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: This rule will apply for all keys with no mapping rule.
sw: Sharti hili litatumika kwa funguo zote amabazo hazina sharti la kuunganisha.

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Default rule for unmapped values
sw: Sharti chaguo msingi kwa thamani ya kuunganishwa.

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: This rule will apply for all values with no mapping rule.
sw: Sharti hili litatumika kwa thamani zote ambazo hazina sharti la kuunganisha.

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: New key map
sw: Funguo mpya wa ramani

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Add key mapping
sw: Ongeza funguo ya

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Mapping for Key
sw: Unganisha kwa funguo

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Remove key mapping
sw: Ondoa kuunganisha kwa funguo

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Key mapping
sw: Kuunganisha kwa funguo

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Map key
sw: Kibonye cha ramani

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: matching the
sw: Linganisha

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: to new key
sw: Kwenda kwenye kibonye kipya

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Value mapping
sw: Thamani ya kuunganisha

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Map value
sw: Thamani ya kuunganisha

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: to new value
sw: Kwa thamani mpya

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Remove value mapping
sw: Ondoa thamani ya kuunganisha

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: New value map
sw: Thamani mpya ya kuunganisha

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Add value mapping
sw: Ongeza thamani ya kuunganisha

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Do you really want to delete this key mapping?
sw: Je unataka kufuta ufunguo huu wa kutengeneza ramani?

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingSimple
en: Delete this Key Mapping
sw: Futa ufungu huu wa kuunganisha/kutengeneza ramani.

note: Template: AdminGenericInterfaceMappingXSLT
en: Template
sw: Kielezo

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Add new Operation to Web Service %s
sw: Ongeza opereshi mpya katika huduma ya tovuti %s

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Change Operation %s of Web Service %s
sw: Badili operesheni %s wa huduma ya tovuti %s

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Add new operation
sw: Ongeza operesheni mpya

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Change operation %s
sw: Badili operesheni %s

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Do you really want to delete this operation?
sw: Je unataka kufuta operesheni hii?

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Operation Details
sw: Undani wa operesheni

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: The name is typically used to call up this web service operation from a remote system.
sw: Jina limeshatumika kuweka operesheni ya huduma ya tovuti wa mbali.

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Please provide a unique name for this web service.
sw: Tafadhali weka jina la kipekee kwa ajili ya huduma ya tovuti hii.

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Mapping for incoming request data
sw: Tengeneza ramani kwa ajili ya data za maombi zinazoingia.

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: The request data will be processed by this mapping, to transform it to the kind of data OTRS expects.
sw: Data za majibu zitashughulikiwa na muunganisho huu, kuibadilisha kuifanya kuwa data inayotarajiwa na OTRS.

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Operation backend
sw: azingira ya nyuma ya mfumo

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: This OTRS operation backend module will be called internally to process the request, generating data for the response.
sw: Moduli ya mazingira ya nyuma ya uendeshaji ya OTRS yataitwa ndani kushughulikia maombi, kutengeneza data kwa ajili ya majibu.

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Mapping for outgoing response data
sw: Kuunganisha data za majibu zinazotoka nje.

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: The response data will be processed by this mapping, to transform it to the kind of data the remote system expects.
sw: Data za majimu zitashughulikiwa na kuunganishwa huku, kubadili kuwa data ambayo mfumo wa mbali unaitarajia.

note: Template: AdminGenericInterfaceOperationDefault
en: Delete this Operation
sw: Kufuta Operesheni hii

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: GenericInterface Transport HTTP::REST for Web Service %s
sw: Kiolesura cha ujumla cha kusafirisha HTTP::REST kwa ajili ya huduma za wavuti %s.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Network transport
sw: Usafirishaji wa mtandao

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Properties
sw: tabia

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Route mapping for Operation
sw: Kuunganisha njia kwa ajili ya uendeshaji

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Define the route that should get mapped to this operation. Variables marked by a ':' will get mapped to the entered name and passed along with the others to the mapping. (e.g. /Ticket/:TicketID).
sw: Inafafanua njia ambayo inaunganishwa na uendeshaji huu.Thamani zinazobadilika zilizowekwa alama ya ':' zinaunganishwa katika jina lililoingizwa na lililopitishwa na mengine katika uunganishaji. (mfano /Tiketi/:kitambulisho cha tiketi).

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Valid request methods for Operation
sw: Njia za maombi halali kwa ajili ya uendeshaji

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Limit this Operation to specific request methods. If no method is selected all requests will be accepted.
sw: Weka kikomo kwa ajili ya uendeshaji huu kuwa njia za maombi maalum. Kama hakuna njia iliyochaguliwa maombi yote yatakubaliwa.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Maximum message length
sw: Upeo urefu wa ujumbe

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: This field should be an integer number.
sw: Uga huu uwe namba kamili.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Here you can specify the maximum size (in bytes) of REST messages that OTRS will process.
sw: Hapa unaweza kubainisha ukubwa wa upeo wa juu (katika baiti) wa jumbe zilizopumzika ambazo OTRS itazishughulikia.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Send Keep-Alive
sw: Tuna Weka-hai

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: This configuration defines if incoming connections should get closed or kept alive.
sw: Usanidi huu unafafanua kama miunganisho ya kuingia ifungwe au iache hai.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Host
sw: Mwenyeji

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Remote host URL for the REST requests.
sw: Mwenye wa mbali wa URL kwa ajili ya maombi ya REST.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: e.g https://www.otrs.com:10745/api/v1.0 (without trailing backslash)
sw: mfano  https://www.otrs.com:10745/api/v1.0 (bila ya mkwajunyuma unaofuatilia)

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Controller mapping for Invoker
sw: Kiendeshaji kiunganishaji kwa ajili ya kichochezi

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: The controller that the invoker should send requests to. Variables marked by a ':' will get replaced by the data value and passed along with the request. (e.g. /Ticket/:TicketID?UserLogin=:UserLogin&Password=:Password).
sw: Kiendashaji ambacho kichochezi kinatakiwa kitume maombi kwenda. Vishika nafasi vimewekwa alama na ':' kitabadilishwa na thamani ya data na itapitishwa na ombi. (mfano/Tiketi/:Kitambulisho cha tiketi=: Kuingia kwa mtumiaji & neno la siri=:neno la siri).

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Valid request command for Invoker
sw: Amri halali ya maombi kwa ajili ya kichochezi

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: A specific HTTP command to use for the requests with this Invoker (optional).
sw: Amri maalum ya HTTP ya kutumia kwa ajili ya maombi kwa ajili ya kichochezi hiki (Hiari).

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Default command
sw: Sharti chaguo-msingi

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: The default HTTP command to use for the requests.
sw: Sharti chaguo-msingi la HTTP kutumia kwa ajili ya maombi.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Authentication
sw: uthibitisho

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: The authentication mechanism to access the remote system.
sw: Utaritibu wa uhalishaji kufikia mfumo wa mbali.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: A "-" value means no authentication.
sw: Thamani "-" ina maana hakuna uhalishwaji.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: The user name to be used to access the remote system.
sw: Jina la mtumiaji litumike kufikia mfumo wa mbali.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: The password for the privileged user.
sw: Neno la siri kwa mtumiaji aliyependelewa.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Use SSL Options
sw: Tumia chaguo la SSL

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Show or hide SSL options to connect to the remote system.
sw: Onyesha au ficha michaguo ya SSL kuunganisha ma mfumo wa mbali.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Certificate File
sw: Faili la cheti

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: The full path and name of the SSL certificate file.
sw: Njia kamili na jina la faili la cheti cha SSL.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: e.g. /opt/otrs/var/certificates/REST/ssl.crt
sw: mfano

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Certificate Password File
sw: Faili la neno la siri la cheti

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: The full path and name of the SSL key file.
sw: Njia kamili na jina la faili la funguo ya SSL.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: e.g. /opt/otrs/var/certificates/REST/ssl.key
sw: mfano /opt/otrs/var/certificates/REST/ssl.key

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: Certification Authority (CA) File
sw: Faili la Cheti cha Mamlaka (CA)

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: The full path and name of the certification authority certificate file that validates the SSL certificate.
sw: Njia kamili na jina la faili la cheti cha mamlaka ambazo zinahakikisha cheti SSL.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPREST
en: e.g. /opt/otrs/var/certificates/REST/CA/ca.file
sw: mfano  /opt/otrs/var/certificates/REST/CA/ca.file

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: GenericInterface Transport HTTP::SOAP for Web Service %s
sw: Kiolesura cha ujumla cha kusafirisha HTTP::SOAP kwa ajili ya huduma za wavuti %s.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Endpoint
sw: Mwisho

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: URI to indicate a specific location for accessing a service.
sw: URI insonyesha eneo maalum kupata huduma

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: e.g. http://local.otrs.com:8000/Webservice/Example
sw: mfano http://local.otrs.com:8000/Webservice/Example

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Namespace
sw: Nafasi ya jina

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: URI to give SOAP methods a context, reducing ambiguities.
sw: URI kuzipa njia za SOAP muktadha kupunguza utata.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: e.g urn:otrs-com:soap:functions or http://www.otrs.com/GenericInterface/actions
sw: mfano urn:otrs-com:soap:functions au http://www.otrs.com/GenericInterface/actions

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Here you can specify the maximum size (in bytes) of SOAP messages that OTRS will process.
sw: Hapa unaweza kubainisha ukubwa wa upeo wa juu (katika baiti) wa jumbe za SOAP ambazo OTRS itazishughulikia.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Encoding
sw: Usimbaji

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: The character encoding for the SOAP message contents.
sw: Herufi za usimbaji kwa ajili ya maudhui ya ujumbe wa SOAP

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: e.g utf-8, latin1, iso-8859-1, cp1250, Etc.
sw: mfano utf-8, latin1, iso-8859-1, cp1250, n.k.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: SOAPAction
sw: Kitendo cha SOAP

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Set to "Yes" to send a filled SOAPAction header.
sw: Weka kuwa "Ndio" kutuma kichwa cha kitendo cha SOAP kilichowekwa kwenye faili.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Set to "No" to send an empty SOAPAction header.
sw: Weka kuwa "Hapana" kutuma kichwa cha kitendo cha SOAP kilichowekwa kwenye faili.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: SOAPAction separator
sw: Kitenganishi cha kitendo cha SOAP

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Character to use as separator between name space and SOAP method.
sw: Herufi kutumika kama litenganishi kati ya nafasi ya jina na njia ya SOAP.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Usually .Net web services uses a "/" as separator.
sw: Mara kwa mara  huduma za tovuti .Net zinatumia kitenganishi "/".

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Proxy Server
sw: Seva mbadala

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: URI of a proxy server to be used (if needed).
sw: URI au seva mbadala itumike (Kama inahitajika).

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: e.g. http://proxy_hostname:8080
sw: Mfano http://proxy_hostname:8080

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Proxy User
sw: Mtumiaji mbadala

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: The user name to be used to access the proxy server.
sw: Jina la mtumiaji litakalotumika kufikia seva mbadala.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Proxy Password
sw: Neno la siri mbadala

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: The password for the proxy user.
sw: Neno la siri kwa ajili ya mtumiaji mbadala.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: The full path and name of the SSL certificate file (must be in .p12 format).
sw: Njia kamili na jina la faili la cheti cha SSL (lazima iwe katika umbizo la .p12).

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: e.g. /opt/otrs/var/certificates/SOAP/certificate.p12
sw: mfano /opt/otrs/var/certificates/SOAP/certificate.p12

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: The password to open the SSL certificate.
sw: Neno la siri la kufungua cheti cha SSL.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: The full path and name of the certification authority certificate file that validates SSL certificate.
sw: Njia kamili na jina la faili la cheti cha mamlaka cha uhalalishaji ambacho kinahalisha cheti cha SSL.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: e.g. /opt/otrs/var/certificates/SOAP/CA/ca.pem
sw: mfano /opt/otrs/var/certificates/SOAP/CA/ca.pem

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: Certification Authority (CA) Directory
sw: Mpangilio orodha wa Cheti cha Mamlaka (CA)

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: The full path of the certification authority directory where the CA certificates are stored in the file system.
sw: Njia kamili na jina la mipangilio orodha ya cheti cha mamlaka ambazo zinahakikisha cheti SSL.

note: Template: AdminGenericInterfaceTransportHTTPSOAP
en: e.g. /opt/otrs/var/certificates/SOAP/CA
sw: Mfano /opt/otrs/var/certificates/SOAP/CA

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: GenericInterface Web Service Management
sw: Usimamizi wa huduma ya wavuti ya kiolesura cha jumla.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Add web service
sw: Ongeza huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Clone web service
sw: Nakala idhinishe ya huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: The name must be unique.
sw: Jina lazima liwe la kipekee.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Clone
sw: Nakala idhinishe

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Export web service
sw: Hamisha huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Import web service
sw: Leta huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Configuration File
sw: Faili la usanidi

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: The file must be a valid web service configuration YAML file.
sw: Faili lazima liwe faili halali la huduma ya tovuti la usanidi wa YAML.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Import
sw: kuingiza

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Configuration history
sw: Historia ya usanidi

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Delete web service
sw: Futa huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Do you really want to delete this web service?
sw: Je unataka kufuta huduma hii ya tovuti?

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: After you save the configuration you will be redirected again to the edit screen.
sw: Baada ya kuhifadhi usanidi utaelekezwa tena kwenye skrini ya kuhariri.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: If you want to return to overview please click the "Go to overview" button.
sw: Kama unataka kurudi katika maelezo tafadhali bofya kibonye cha "Rudi kwenye maelezo"

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Web Service List
sw: Orodha ya huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Remote system
sw: Mfumo wa mbali

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Provider transport
sw: Kutoa usafiri

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Requester transport
sw: Usafiri wa muombaji

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Debug threshold
sw: Kizingiti cha ueuaji

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: In provider mode, OTRS offers web services which are used by remote systems.
sw: Katika hali tumizi ya mtoaji, OTRS inatoa huduma za tovuti ambazo mifumo ya mbali.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: In requester mode, OTRS uses web services of remote systems.
sw: Katika hali timizi ya muombaji, OTRS inatumia huduma za tovuti kwa ajili ya mifumo ya mbali.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Operations are individual system functions which remote systems can request.
sw: Uendeshaji ni kazi za mfumo binafsi ambao mifumo ya mbali inaweza kuomba.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Invokers prepare data for a request to a remote web service, and process its response data.
sw: Vichochezi vinaanda data kwa ajili ya kuomba huduma ya tovuti ya mbali, na ina shughulikia data zake za majibu.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Controller
sw: mtawala

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Inbound mapping
sw: Kuunganishwa kulikofungwa ndani

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Outbound mapping
sw: Kuunganishwa kulikofungwa nje

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Delete this action
sw: kufuta hatua hii

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: At least one %s has a controller that is either not active or not present, please check the controller registration or delete the %s
sw: Japo kila %s moja ina kiendeshaji ambacho hakipo amilifu au hakipo, tafadhali angalia usajili wa kiendeshaji au futa %s

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Delete webservice
sw: Futa huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Delete operation
sw: kufuta operesheni

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Delete invoker
sw: Tufa kisababishi

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Clone webservice
sw: Nakili huduma ya tovuti.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebservice
en: Import webservice
sw: Agiza huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: GenericInterface Configuration History for Web Service %s
sw: Historia ya usanidi wa kiolesura cha jumla kwa ajili ya huduma %s ya wavuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Go back to Web Service
sw: Rudi nyuma kwenye huduma za tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Here you can view older versions of the current web service's configuration, export or even restore them.
sw: Hapa unaweza kuangalia matoleo yaliyopita ya usanidi wa huduma za tovuti za sasa, hamisha au zirudishe.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Configuration History List
sw: Orodha ya historia ya usanidi

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Version
sw: toleo

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Create time
sw: Muda wa kutengeneza

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Select a single configuration version to see its details.
sw: Chagua toleo la usanidi mmoja kuona maelezo yake.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Export web service configuration
sw: Hamisha usanidi wa huduma ya tovuti

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Restore web service configuration
sw: Rejesha usanidi wa huduma za wavuti.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Do you really want to restore this version of the web service configuration?
sw: Je unataka kurejesha toleo hili la usanidi wa huduma za wavuti?

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Your current web service configuration will be overwritten.
sw: Usanidi wako wa sasa wa huduma za wavuti utaandikiwa kwa juu.

note: Template: AdminGenericInterfaceWebserviceHistory
en: Restore
sw: kurejesha

note: Template: AdminGroup
en: WARNING: When you change the name of the group 'admin', before making the appropriate changes in the SysConfig, you will be locked out of the administrations panel! If this happens, please rename the group back to admin per SQL statement.
sw: ONYO: Wakati unabadilisha jina la kikundi 'Kiongozi', kabla ya kutengeneza mabadiliko sahihi katika usanidi wa mfumo, utafungiwa nje ya paneli ya uongozi! Kama hili likitokea, tafadhali kipe jina la zamani kikundi la kiongozi kwa kila kauli za SQL.

note: Template: AdminGroup
en: Group Management
sw: Usimamizi wa kundi

note: Template: AdminGroup
en: Add group
sw: kuongeza kundi

note: Template: AdminGroup
en: The admin group is to get in the admin area and the stats group to get stats area.
sw: Kikundi cha kiongozi kiingie katika eneo la kiongozi na kikundi cha takwimu ili kupata eneo la takwimu.

note: Template: AdminGroup
en: Create new groups to handle access permissions for different groups of agent (e. g. purchasing department, support department, sales department, ...).
sw: Tengeneza makundi mapya kushughulikia ruhusa za kupata kwa ajili makundi mbalimbali ya wakala (mfano idara ya manunuzi, idara ya usaidizi, idara mauzo)

note: Template: AdminGroup
en: It's useful for ASP solutions.
sw: Inatumika kwa ufumbuzi wa ASP.

note: Template: AdminGroup
en: Add Group
sw: Kuongeza kundi

note: Template: AdminGroup
en: Edit Group
sw: hariri kundi

note: Template: AdminLog
en: System Log
sw: Batli ya mfumo

note: Template: AdminLog
en: Here you will find log information about your system.
sw: Hapa utakuta taarifa batli kuhusu mfumo wako.

note: Template: AdminLog
en: Hide this message
sw: kuficha ujumbe huu

note: Template: AdminLog
en: Recent Log Entries
sw: Miingio ya batli ya sasa.

note: Template: AdminMailAccount
en: Mail Account Management
sw: Usimamizi wa akaunti za barua

note: Template: AdminMailAccount
en: Add mail account
sw: kuongeza akaunti ya barua pepe

note: Template: AdminMailAccount
en: All incoming emails with one account will be dispatched in the selected queue!
sw: Barua pepe zote zinazoingia zenye akaunti moja  zitatumwa kwenye foleni iliyochaguliwa.

note: Template: AdminMailAccount
en: If your account is trusted, the already existing X-OTRS header at arrival time (for priority, ...) will be used! PostMaster filter will be used anyway.
sw: Kama akounti ya inaaminika, tayari ipo katika kichwa cha X-OTRS kwa muda wa kuwasili (kwa kipaumbele,...) itatumika! Kichuja cha mkuu wa posta kitatumika.

note: Template: AdminMailAccount
en: Delete account
sw: kufuta akaunti

note: Template: AdminMailAccount
en: Fetch mail
sw: Pakua barua pepe

note: Template: AdminMailAccount
en: Add Mail Account
sw: Kuongeza akaunti ya barua pepe

note: Template: AdminMailAccount
en: Example: mail.example.com
sw: Mfano: barua pepe.mfano.com

note: Template: AdminMailAccount
en: IMAP Folder
sw: Kabrasha la IMAP

note: Template: AdminMailAccount
en: Only modify this if you need to fetch mail from a different folder than INBOX.
sw: Rekebisha hii tu kama unahitaji kupakua barua pepe kutoka kwenye kabrasha tofauti na kikasha cha ndani.

note: Template: AdminMailAccount
en: Trusted
sw: kuaminiwa

note: Template: AdminMailAccount
en: Dispatching
sw: Tuma

note: Template: AdminMailAccount
en: Edit Mail Account
sw: Hariri akaunti ya barua pepe

note: Template: AdminNavigationBar
en: Admin
sw: Kiongozi

note: Template: AdminNavigationBar
en: Agent Management
sw: Usimamizi wa wakala

note: Template: AdminNavigationBar
en: Queue Settings
sw: Mipangilio ya foleni

note: Template: AdminNavigationBar
en: Ticket Settings
sw: Mipangilio ya tiketi

note: Template: AdminNavigationBar
en: System Administration
sw: Msimamizi wa mfumo

note: Template: AdminNavigationBar
en: Online Admin Manual
sw: Mwongozo wa kiongozi wa mtandaoni

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Add notification
sw: Ongeza taarifa

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Delete this notification
sw: Futa taarifa hii

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Add Notification
sw: Ongeza taarifa

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Edit Notification
sw: Hariri taarifa

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Ticket Filter
sw: Kichuja tiketi

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Article Filter
sw: Kichuja makala

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Only for ArticleCreate and ArticleSend event
sw: Kwaajili ya tukio la TengenezaMakala na TumaMakala tu

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Article type
sw: aina ya makala

note: Template: AdminNotificationEvent
en: If ArticleCreate or ArticleSend is used as a trigger event, you need to specify an article filter as well. Please select at least one of the article filter fields.
sw: Kama TengenezaMakala au TumaMAkala inatumika kama kichocheo, unahitaji kubainisha kichuja makala pia. Tafadhali chagua japo uga wa kuchja makala mmoja

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Article sender type
sw: Aina ya mtumaji wa makala

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Subject match
sw: Kufafana kwa somo

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Body match
sw: kufanana kwa kiini

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Include attachments to notification
sw: Weka viambatanisho katika taarifa

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Recipients
sw: Wapokeaji

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Transport
sw: Safirisha

note: Template: AdminNotificationEvent
en: Notifications are sent to an agent or a customer.
sw: Taarifa zimetumwa kwa wakala au mteja

note: Template: AdminNotificationEvent
en: To get the first 20 character of the subject (of the latest agent article).
sw: Kupata herufi 20 za kwanza za somo (kutoka kwa wakala wa karibuni)

note: Template: AdminNotificationEvent
en: To get the first 5 lines of the body (of the latest agent article).
sw: Kupata mistari 5 ya kwanza ya kiini (kutoka kwa wakala wa makala wa karibuni)

note: Template: AdminNotificationEvent
en: To get the first 20 character of the subject (of the latest customer article).
sw: Kupata herufi 20 za kwanza za somo (kutoka kwa makala ya mteja wa karibuni)

note: Template: AdminNotificationEvent
en: To get the first 5 lines of the body (of the latest customer article).
sw: Kupata mistari 5 ya kwanza ya kiini (kutoka kwa makala ya mteja wa karibuni)

note: Template: AdminNotificationEventTransportEmailSettings
en: Notification article type
sw: Aina ya taarifa ya makala

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: Manage %s
sw: Sisamia %s

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: Downgrade to OTRS Free
sw: Kushusha kwenda OTRS huru

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: %s makes contact regularly with cloud.otrs.com to check on available updates and the validity of the underlying contract.
sw: %s inakutana mara kwa mara na cloud.otrs.com kuangalia usasishwaji uliopo na uhalali mkataba wa msingi.

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: Unauthorized Usage Detected
sw: Matumizi yasiidhinishwa yamegundulika

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: This system uses the %s without a proper license! Please make contact with %s to renew or activate your contract!
sw: Mfumo huu unatumia %s bila leseni sahihi! Tafadhali fanya mawasiliano na %s kufanya upya au kuamilisha mkataba wako.

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: %s not Correctly Installed
sw: %s haija sanidiwa kiusahihi

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: Your %s is not correctly installed. Please reinstall it with the button below.
sw: %s haijasanidiwa kiusahihi. Tafadhalii sanidi upya kwa kutumia kibonye hapo chini.

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: Reinstall %s
sw: Sakinisha %s

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: Your %s is not correctly installed, and there is also an update available.
sw: %s haijasanidiwa kiusahihi, na pia kuna usasishaji unapatikana.

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: You can either reinstall your current version or perform an update with the buttons below (update recommended).
sw: Unaweza kusandi upya toleo lako la sasa au unaweza kufanya usasishwaji na kibonye hapo chini (Usasishwaji unapendekezwa).

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: Update %s
sw: Sasisha %s

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: %s Not Yet Available
sw: %s Haipatikani bado

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: %s will be available soon.
sw: %s itapatikana baadae.

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: %s Update Available
sw: %s usasishwaji unapatikana

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: An update for your %s is available! Please update at your earliest!
sw: Usasishwaji kwa ajili yako %s unapatikana! Tafadhali sasisha mapema.

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: %s Correctly Deployed
sw: %s imetumika kwa sahihi

note: Template: AdminOTRSBusinessInstalled
en: Congratulations, your %s is correctly installed and up to date!
sw: Hongera, %s imesanidiwa kwa usahihi na wa kisasa!

note: Template: AdminOTRSBusinessNotInstalled
en: %s will be available soon. Please check again in a few days.
sw: %s itapatikana baadae. Tafadhali angalia tena baaada ya siku chache.

note: Template: AdminOTRSBusinessNotInstalled
en: Please have a look at %s for more information.
sw: Tafadhali angalia %s kwa taarifa zaidi.

note: Template: AdminOTRSBusinessNotInstalled
en: Your OTRS Free is the base for all future actions. Please register first before you continue with the upgrade process of %s!
sw: OTRS huru yako ni msingi wa vitendo vyote vijavyo. Tafadhali sajili kwanza kabla haujaendelea na mchakato wa kuboresha wa %s!

note: Template: AdminOTRSBusinessNotInstalled
en: Before you can benefit from %s, please contact %s to get your %s contract.
sw: Kabla haujafaidika kutoka %s, tafadhali wasiliana na %s kupata mkataba wako  %s

note: Template: AdminOTRSBusinessNotInstalled
en: Connection to cloud.otrs.com via HTTPS couldn't be established. Please make sure that your OTRS can connect to cloud.otrs.com via port 443.
sw: Muunganisho kwenda cloud.otrs.com kupitia HTTPS haukuweza kuanzishwa. Tafadhali hakikisha OTRS yako inaweza kuunganishwa cloud.otrs.com kupitia kituo tarishi 443.

note: Template: AdminOTRSBusinessNotInstalled
en: With your existing contract you can only use a small part of the %s.
sw: Kwa mkataba wako uliokuwepo unaweza kutumia sehemu ndogo ya %s

note: Template: AdminOTRSBusinessNotInstalled
en: If you would like to take full advantage of the %s get your contract upgraded now! Contact %s.
sw: Kama ungependa kupata faida ya %s pandisha daraja mkataba wako sasa! Mkataba %s.

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: Cancel downgrade and go back
sw: Tufa ushushaji kurudi nyuma

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: Go to OTRS Package Manager
sw: Rudi kwa msimamizi wa vifurushi vya OTRS

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: Sorry, but currently you can't downgrade due to the following packages which depend on %s:
sw: Samahani, lakini sasa huwezi kushusha kutokana na vifurushi vifuatavyo vinavyotegemea %s.

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: Vendor
sw: Muuzaji

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: Please uninstall the packages first using the package manager and try again.
sw: Tafadhali sakinusha vifurushi kwanza kwa kutumia kisimamizi cha vifurushi na jaribu tena.

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: You are about to downgrade to OTRS Free and will lose the following features and all data related to these:
sw: Unakaribia kushusha kwenda kwenye OTRS huru na utapoteza vipengele vifuatavyo na data zote zinazohusiana na hiyo.

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: Chat
sw: Ongea

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: Timeline view in ticket zoom
sw: Mandhari ya mfululizo katika kikuzaji tiketi

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: DynamicField ContactWithData
sw: Uga wenye nguvu wasiliana na data

note: Template: AdminOTRSBusinessUninstall
en: The %s skin
sw: Gamba %s

note: Template: AdminPGP
en: PGP Management
sw: Usimamizi PGP

note: Template: AdminPGP
en: Add PGP key
sw: Ongeza funguo za PGP

note: Template: AdminPGP
en: In this way you can directly edit the keyring configured in SysConfig.
sw: Kwa njia hii unaweza ukahariri moja kwa moja keyring iliyosanidiwa katika mfumo sanidi.

note: Template: AdminPGP
en: Introduction to PGP
sw: Utangulizi wa PGP

note: Template: AdminPGP
en: Result
sw: Matokeo

note: Template: AdminPGP
en: Identifier
sw: Kitambulisho

note: Template: AdminPGP
en: Bit
sw: Biti

note: Template: AdminPGP
en: Fingerprint
sw: Alama za vidole

note: Template: AdminPGP
en: Expires
sw: Malizika

note: Template: AdminPGP
en: Delete this key
sw: Futa funguo hii

note: Template: AdminPGP
en: Add PGP Key
sw: Ongeza funguo ya PGP

note: Template: AdminPGP
en: PGP key
sw: Funguo ya PGP

note: Template: AdminPackageManager
en: Package Manager
sw: Msimamiz wa kifurushi

note: Template: AdminPackageManager
en: Uninstall package
sw: Futa kifurushi

note: Template: AdminPackageManager
en: Do you really want to uninstall this package?
sw: Je unataka kufuta kifurushi hiki?

note: Template: AdminPackageManager
en: Reinstall package
sw: Sakinisha kifurushi

note: Template: AdminPackageManager
en: Do you really want to reinstall this package? Any manual changes will be lost.
sw: Je unahitaji kusakinisha kifurushi hiki? Mabaidliko yoyote ya mkono yatapotea.

note: Template: AdminPackageManager
en: Continue
sw: Endelea

note: Template: AdminPackageManager
en: Please make sure your database accepts packages over %s MB in size (it currently only accepts packages up to %s MB). Please adapt the max_allowed_packet setting of your database in order to avoid errors.
sw: Tafadhali hakikisha hifadhidata yako inakubali vifurushi vya ukubwa zaidi ya MB %s (kwa sasa inakubali vifurush hadi MB %s). Tafadhali kubaliana na mipangilio ya Upeo mkubwa_ulioruhusiwa_wa kifurushi ya hifadhidata yako ili kuzuia makosa.

note: Template: AdminPackageManager
en: Install
sw: Sakinisha

note: Template: AdminPackageManager
en: Install Package
sw: Sanikisha kifueushi

note: Template: AdminPackageManager
en: Update repository information
sw: Sasisha taarifa zilizohifadhiwa

note: Template: AdminPackageManager
en: Online Repository
sw: Hifadhi ya mtandaoni

note: Template: AdminPackageManager
en: Module documentation
sw: Moduli za nyaraka

note: Template: AdminPackageManager
en: Upgrade
sw: Kuboresha

note: Template: AdminPackageManager
en: Local Repository
sw: Hifadhi ya ndani

note: Template: AdminPackageManager
en: This package is verified by OTRSverify (tm)
sw: Kifurushi hiki kimethibitishwa na OTRSthibitisha (tm)

note: Template: AdminPackageManager
en: Uninstall
sw: Sakinusha

note: Template: AdminPackageManager
en: Reinstall
sw: Sakinisha

note: Template: AdminPackageManager
en: Features for %s customers only
sw: Vipengele kwa wateja %s tu

note: Template: AdminPackageManager
en: With %s, you can benefit from the following optional features. Please make contact with %s if you need more information.
sw: Na %s unaweza kufaidika na vipengele vifuatavyo vya hiari. Tafadhali weka mkataba na %s kama unataka taarifa zaidi.

note: Template: AdminPackageManager
en: Download package
sw: Pakua kifurushi

note: Template: AdminPackageManager
en: Rebuild package
sw: Jenga kifurushi

note: Template: AdminPackageManager
en: Change Log
sw: Badili Kuingia

note: Template: AdminPackageManager
en: Date
sw: Tarehe

note: Template: AdminPackageManager
en: List of Files
sw: Orodha ya mafaili

note: Template: AdminPackageManager
en: Permission
sw: Ruhusa

note: Template: AdminPackageManager
en: Download
sw: Pakua

note: Template: AdminPackageManager
en: Download file from package!
sw: Pakua faili kutoka kwenye kifurushi

note: Template: AdminPackageManager
en: Required
sw: Hitajika

note: Template: AdminPackageManager
en: PrimaryKey
sw: Funguo wa msingi

note: Template: AdminPackageManager
en: AutoIncrement
sw: Ongeza kwa otomatiki

note: Template: AdminPackageManager
en: File differences for file %s
sw: Tofauti ya faili kwa faili %s

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Performance Log
sw: Utendaji batli

note: Template: AdminPerformanceLog
en: This feature is enabled!
sw: Kipengele hiki kimeruhusiwa!

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Just use this feature if you want to log each request.
sw: Tumia kipengele hiki kama unataka kuingia kila ombi.

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Activating this feature might affect your system performance!
sw: kuamilisha kipengele hiki kunaweza kuathisi utendaji wa mfumo wako!

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Disable it here!
sw: Usiiruhusu hapa

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Logfile too large!
sw: Faili la batli ni kubwa sana!

note: Template: AdminPerformanceLog
en: The logfile is too large, you need to reset it
sw: Faili la batli ni kubwa, unahitaji kuliweka tena

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Overview
sw: Mapitio

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Range
sw: Masafa

note: Template: AdminPerformanceLog
en: last
sw: Mwisho

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Interface
sw: Kiolesura

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Requests
sw: Maombi

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Min Response
sw: Majibu ya kima cha chini

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Max Response
sw: Majibu ya kima cha juu

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Average Response
sw: Majibu wa wastani

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Period
sw: Kipindi

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Min
sw: Kima cha chini

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Max
sw: Kima cha juu

note: Template: AdminPerformanceLog
en: Average
sw: Wastani

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: PostMaster Filter Management
sw: Usimamizi wa kichuja cha Mkuu wa kuchapisha

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Add filter
sw: Ongeza Kichuja

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: To dispatch or filter incoming emails based on email headers. Matching using Regular Expressions is also possible.
sw: Kutuma au kuchuja barua pepe zinazoingia kulingana na kichwa cha habari za barua pepe. Fananisha kwa kutumia semi za mara kwa mara pia inawezekana.

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: If you want to match only the email address, use EMAILADDRESS:info@example.com in From, To or Cc.
sw: Kama unataka kufananisha barua pepe tu, tumia ANUANI YA BARUA PEPE: info@example.com kwa kutoka, kwenda au Cc.

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: If you use Regular Expressions, you also can use the matched value in () as [***] in the 'Set' action.
sw: Kama unatumia semi za mara kwa mara, pia unaweza kutumia thamani zinazofafana kwenye () kama [***] katika  kitendo cha 'Weka'

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Delete this filter
sw: Futa kichuja hiki

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Add PostMaster Filter
sw: Ongeza kichuja Mkuu wa kuchapisha

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Edit PostMaster Filter
sw: Hariri Kichuja Mkuu wa kuchapisha

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: The name is required.
sw: Jina linahitajika

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Filter Condition
sw: Masharti ya kuchuja

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: AND Condition
sw: Masharti ya AND

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Check email header
sw: Angalia kichwa cha habari cha barua pepe

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Negate
sw: Kanusha

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Look for value
sw: Angalia thamani

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: The field needs to be a valid regular expression or a literal word.
sw: Uga unahitaji kuwa msemo wa mara kwa mara wa halali au neno halisi

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Set Email Headers
sw: Tuma kichwa cha habari cha barua pepe

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Set email header
sw: Weka kichwa cha habari cha barua pepe

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: Set value
sw: Weka thamani

note: Template: AdminPostMasterFilter
en: The field needs to be a literal word.
sw: Uga unahitaji kuwa neno halisi

note: Template: AdminPriority
en: Priority Management
sw: Usimamizi wa kipaumbele

note: Template: AdminPriority
en: Add priority
sw: Ongeza kipaumbele

note: Template: AdminPriority
en: Add Priority
sw: Ongeza Kipaumbele

note: Template: AdminPriority
en: Edit Priority
sw: Hariri Kipaumbele

note: Template: AdminProcessManagement
en: Process Management
sw: Usimamizi wa mchakato

note: Template: AdminProcessManagement
en: Filter for Processes
sw: Chuja kwa aijili ya mchakato

note: Template: AdminProcessManagement
en: Create New Process
sw: Tengeneza Mchakato mpya

note: Template: AdminProcessManagement
en: Deploy All Processes
sw: Tumia michakato yote

note: Template: AdminProcessManagement
en: Here you can upload a configuration file to import a process to your system. The file needs to be in .yml format as exported by process management module.
sw: Hapa unaweza kupakia faili la kusanidi kuleta mchakato katika mfumo wako. Faili linahitaji kuwa katika muundo wa .yml kama lilivyopelekwa na moduli ya usimamizi wa mchakato.

note: Template: AdminProcessManagement
en: Overwrite existing entities
sw: Andika juu ya vipengele halisi vilivyopo

note: Template: AdminProcessManagement
en: Upload process configuration
sw: Pakia usanidi wa mchakato

note: Template: AdminProcessManagement
en: Import process configuration
sw: Leta usanidi wa mchakato

note: Template: AdminProcessManagement
en: To create a new Process you can either import a Process that was exported from another system or create a complete new one.
sw: Kutengeenza mchakato mpya unaweza kuleta mchakato ambao uliumehamishwa kutoka kwenye mfumo mwingine au kutengeneza mpya uliokamilika.

note: Template: AdminProcessManagement
en: Changes to the Processes here only affect the behavior of the system, if you synchronize the Process data. By synchronizing the Processes, the newly made changes will be written to the Configuration.
sw: Mabadiliko katika michakato hapa inaadhiri tabia ya mfumo, kama unalandanisha data za mchakato. Kwa kulandanisha michakato, mabadiliko mapya yaliyofanywa yataandikwa kwneye usanidi.

note: Template: AdminProcessManagement
en: Processes
sw: Michakato

note: Template: AdminProcessManagement
en: Process name
sw: Jina la mchakato

note: Template: AdminProcessManagement
en: Print
sw: Chapisha

note: Template: AdminProcessManagement
en: Export Process Configuration
sw: Hamisha usanidi wa mchakato

note: Template: AdminProcessManagement
en: Copy Process
sw: Nakili mchakato

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Go Back
sw: Rudi nyuma

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Please note, that changing this activity will affect the following processes
sw: Tafadhali zingatia kwamba kubadilisha hiki kitendo itaadhiri michakato ifuatayo

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Activity
sw: Shughuli

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Activity Name
sw: Jina la shughuli

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Activity Dialogs
sw: Mazungumzo ya shughuli

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: You can assign Activity Dialogs to this Activity by dragging the elements with the mouse from the left list to the right list.
sw: Unaweza kugaia Kisanduku kidadisi cha shughuli kwa shughuli hii kwa kukokota elementi kwa panya kutoka kwenye orodha ya kushoto kwenda kwenye orodha ya kulia.

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Ordering the elements within the list is also possible by drag 'n' drop.
sw: Kupanga elementi ndani ya orodha pia inawezekana kwa kukokota na kudondosha.

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Filter available Activity Dialogs
sw: Chuja mazungumzo yaliyopo ya shughuli

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Available Activity Dialogs
sw: Mazungumzo ya shughuli yaliyopo

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Create New Activity Dialog
sw: Tengeneza mazungumzo ya shughuli mapya

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: Assigned Activity Dialogs
sw: Kupewa mazungumzo ya shughuli

note: Template: AdminProcessManagementActivity
en: As soon as you use this button or link, you will leave this screen and its current state will be saved automatically. Do you want to continue?
sw: Punde uonapo kibonye hiki au kiunganishi hiki, utaiacha skrini na hali yake ya sasa itahifadhiwa otomatiki. Je unataka kuendelea?

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Please note that changing this activity dialog will affect the following activities
sw: Tafadhali zingatia kwamba mazunguzo haya ya shughuli itaathiri shughuli zifuatazo

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Please note that customer users will not be able to see or use the following fields: Owner, Responsible, Lock, PendingTime and CustomerID.
sw: Tafadhali tambua kuwa watumiaji wa mteja hawataweza kuona au kutumia uga zifuatazo: Mmiliki, Kuwajibika, Funga, Muda wa kusubiri na kitambulisho cha mteja.

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: The Queue field can only be used by customers when creating a new ticket.
sw: Uga wa foleni unaweza kutumika na wateja tu wakati wa kutengeneza tiketi mpya.

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Activity Dialog
sw: Kikadisi cha shughuli

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Activity dialog Name
sw: Jina la kidadisi cha shughuli

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Available in
sw: Inapatikana kwa

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Description (short)
sw: Maelezo (fupi)

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Description (long)
sw: Maelezo (Ndefu)

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: The selected permission does not exist.
sw: Ruhusa ilichaguliwa haipo.

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Required Lock
sw: Kufuli inayohitajika

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: The selected required lock does not exist.
sw: Kufuli inayohitajika iliyochaguliwa haipo.

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Submit Advice Text
sw: Kusanya matini ya ushauri

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Submit Button Text
sw: Kusanya kitufe cha matini

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Fields
sw: Uga

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: You can assign Fields to this Activity Dialog by dragging the elements with the mouse from the left list to the right list.
sw: Unaweza kugaia uga kwa Kisanduku kidadisi hiki cha shughuli kwa kukokota elementi kwa panya kutoka kwenye orodha ya kushoto kwenda kwenye orodha ya kulia.

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Filter available fields
sw: Chuja Uga zinazopatika

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Available Fields
sw: Uga uliopo

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Assigned Fields
sw: Uga zilizogaiwa

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: ArticleType
sw: Aina ya makala

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Display
sw: Onyesha

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Edit Field Details
sw: Hariri maelezo ya uga

note: Template: AdminProcessManagementActivityDialog
en: Customer interface does not support internal article types.
sw: Kiole cha mteja hakisaidii aina za makala za ndani.

note: Template: AdminProcessManagementPath
en: Path
sw: Njia

note: Template: AdminProcessManagementPath
en: Edit this transition
sw: Hariri mpito huu

note: Template: AdminProcessManagementPath
en: Transition Actions
sw: Matendo ya mpito

note: Template: AdminProcessManagementPath
en: You can assign Transition Actions to this Transition by dragging the elements with the mouse from the left list to the right list.
sw: Unaweza kugaia matendo mpito kwa huu mpito kwa kukokota elementi kwa panya kutoka kwenye orodha ya kushoto kwenda kwenye orodha ya kulia.

note: Template: AdminProcessManagementPath
en: Filter available Transition Actions
sw: Chuja matendo ya mpito yanayopatikana

note: Template: AdminProcessManagementPath
en: Available Transition Actions
sw: Matendo ya mpito yanayopatikana

note: Template: AdminProcessManagementPath
en: Create New Transition Action
sw: Tengeneza tendo jipya la mpito.

note: Template: AdminProcessManagementPath
en: Assigned Transition Actions
sw: Matendo ya mpito yaliyogaiwa

note: Template: AdminProcessManagementProcessAccordion
en: Activities
sw: Shughuli

note: Template: AdminProcessManagementProcessAccordion
en: Filter Activities...
sw: Chuja shughuli

note: Template: AdminProcessManagementProcessAccordion
en: Create New Activity
sw: Tengeneza shughuli nyingine

note: Template: AdminProcessManagementProcessAccordion
en: Filter Activity Dialogs...
sw: Chuja Kidadisi cha shughuli

note: Template: AdminProcessManagementProcessAccordion
en: Transitions
sw: Mapito

note: Template: AdminProcessManagementProcessAccordion
en: Filter Transitions...
sw: Chuja mapito

note: Template: AdminProcessManagementProcessAccordion
en: Create New Transition
sw: Tengeneza mpito mpya

note: Template: AdminProcessManagementProcessAccordion
en: Filter Transition Actions...
sw: Chuja matendo ya mpito...

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Edit Process
sw: Hariri mchakato

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Print process information
sw: Chapa taarifa za mchakato

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Delete Process
sw: Futa mchakato

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Delete Inactive Process
sw: Futa michakato isiyoamilifu.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Available Process Elements
sw: Elementi za mchakato zinazopatikana

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: The Elements listed above in this sidebar can be moved to the canvas area on the right by using drag'n'drop.
sw: Elementi zilizoorozeshwa juu ya huu mwambaa upande unawezwa kuhamishwa eneo la kanvasi kulia kwa kutumia kokota na dondosha.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: You can place Activities on the canvas area to assign this Activity to the Process.
sw: Unaweza kuweka shuguli kwenye eneo la kanvasi ili kugawa hili tukio kwa mchakato.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: To assign an Activity Dialog to an Activity drop the Activity Dialog element from this sidebar over the Activity placed in the canvas area.
sw: Kuipa mazungumzo ya shuguli shughuli dondosha kipengele cha mazungumzo ya shughuli kutoka kwenye mwambaa upande huu juu ya shughuli iliyowekwa katika kanvasi.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: You can start a connection between to Activities by dropping the Transition element over the Start Activity of the connection. After that you can move the loose end of the arrow to the End Activity.
sw: Unaweza ukanza muunganiko kati ya shughuli kwa kudondosha kipengele cha mpito juu ya Anza Shughuli ya muunganisho. Baada ya hapo unaweza kuhamisha upande ulio huru wa mshale kwa Maliza shughuli.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Actions can be assigned to a Transition by dropping the Action Element onto the label of a Transition.
sw: Vitendo vinaweza kugaiwa kwa Mpito kwa kudondosha Kipengele cha kitendo katika lebo ta Mpito.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Edit Process Information
sw: Hariri taarifa za mchakato

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Process Name
sw: Jina la mchakato

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: The selected state does not exist.
sw: Hali iliyochaguliwa haipo.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Add and Edit Activities, Activity Dialogs and Transitions
sw: Ongeza na hariri shuguli, mazungumzo ya shuguli na mipito

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Show EntityIDs
sw: Onyesha kitambulisho cha ingizo

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Extend the width of the Canvas
sw: Ongeza upana wa kanvasi.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Extend the height of the Canvas
sw: Ongeza urefu wa kanvasi.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Remove the Activity from this Process
sw: Ondoa shughuli kutoka kwenye mchakato huu.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Edit this Activity
sw: Hariri shughuli hii

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Save settings
sw: Hifadhi mipangilio

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Save Activities, Activity Dialogs and Transitions
sw: Hifadhi shuguli, mazungumzo ya shuguli na mipito

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Do you really want to delete this Process?
sw: Je unataka kufuta mchakato huu?

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Do you really want to delete this Activity?
sw: Je unataka kufuta shughuli hii?

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Do you really want to delete this Activity Dialog?
sw: Je unataka kufuta Kidadisi kitendo?

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Do you really want to delete this Transition?
sw: Je unataka kufuta mpito huu?

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Do you really want to delete this Transition Action?
sw: Je unataka kufuta kitendo hiki cha mpito?

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Do you really want to remove this activity from the canvas? This can only be undone by leaving this screen without saving.
sw: Je unataka kutoa kitendo hiki kwenye kanvasi? Hii inaweza kutokufanywa kwa kutoka kwenye skrini hii bila kuhifadhi.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Do you really want to remove this transition from the canvas? This can only be undone by leaving this screen without saving.
sw: Je unataka kutoa mpito huu kwenye kanvasi? Hii inaweza kutokufanywa kwa kutoka kwenye skrini hii bila kuhifadhi.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Hide EntityIDs
sw: Ficha kitambulisho cha ingizo

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Delete Entity
sw: Futa kipengee halisi

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Remove Entity from canvas
sw: Ondoa kipengee halisi kutoka kwenye kanvasi.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: This Activity is already used in the Process. You cannot add it twice!
sw: Shuguli tayari imetumika katika mchakato. Huwezi kuongeza kwa mara ya pili.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: This Activity cannot be deleted because it is the Start Activity.
sw: Shughuli haiwezi kufutwa kwasababu ni shughuli ya kuanza.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: This Transition is already used for this Activity. You cannot use it twice!
sw: Mpito huu umeshatumika katika shughuli hii. Huwezi kutumia mara mbili!

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: This TransitionAction is already used in this Path. You cannot use it twice!
sw: Kitendo cha mpito huu kimeshatumika katika njia hii. Huwezi kutumia mara mbili!

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: Remove the Transition from this Process
sw: Ondoa mpito kutoka kwenye mchakato huu.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: No TransitionActions assigned.
sw: Hakuna vitendo vya mpito vilivyogawiwa.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: The Start Event cannot loose the Start Transition!
sw: Kitendo cha kuanza hakiwezi kupoteza mpito wa kuanza!

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: No dialogs assigned yet. Just pick an activity dialog from the list on the left and drag it here.
sw: Hakuna Kidadisi kilochogaiwa. Chukua kikadisi shughuli kutoka kwenye orodha kushoto na ikokote hapa.

note: Template: AdminProcessManagementProcessEdit
en: An unconnected transition is already placed on the canvas. Please connect this transition first before placing another transition.
sw: Mpito usiounganishwa tayari umefanyika katika kanvasi. Tafadhali unganisha mpito huu kwanza kabla haujaweka mpito mwingine.

note: Template: AdminProcessManagementProcessNew
en: In this screen, you can create a new process. In order to make the new process available to users, please make sure to set its state to 'Active' and synchronize after completing your work.
sw: Katika skrini hii, unaweza kutengeneza mchakato mpya. Ili kufanya mchakato mpya utakaopatikana kwa watumiaji, tafadhali hakikisha unaweka hali yake kuwa 'Amilifu' na landanisha baada ya kumaliza kazi yako.

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Start Activity
sw: Anza shughuli

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Contains %s dialog(s)
sw: Yenye %s mazungumzo

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Assigned dialogs
sw: Mazungumzo yaliyogaiwa

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Activities are not being used in this process.
sw: Shughuli hazitumiki katika mchakato huu.

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Assigned fields
sw: Uga zilizogaiwa

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Activity dialogs are not being used in this process.
sw: Mazungumzo ya shughuli hayatumiki katika mchakato huu.

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Condition linking
sw: Kuunganisha masharti

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Conditions
sw: Masharti

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Condition
sw: Sharti

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Transitions are not being used in this process.
sw: Mipito haitumiki katika mchakato huu.

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Module name
sw: Jina la moduli

note: Template: AdminProcessManagementProcessPrint
en: Transition actions are not being used in this process.
sw: Vitendo vya mipito havitumiki katika mchakato huu.

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Please note that changing this transition will affect the following processes
sw: Tafadhali zingatia kwamba kubadili mpito huu utaathiri michakato ifuatayo

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Transition
sw: Mpito

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Transition Name
sw: Jina la mpito

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Type of Linking between Conditions
sw: Aina ya kunganisha kati ya masharti

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Remove this Condition
sw: Ondoa sharti hili

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Type of Linking
sw: Aina ya kiunganishi

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Add a new Field
sw: Ongeza uga mpya

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Remove this Field
sw: Ondoa uga huu

note: Template: AdminProcessManagementTransition
en: Add New Condition
sw: Ongeza sharti jipya

note: Template: AdminProcessManagementTransitionAction
en: Please note that changing this transition action will affect the following processes
sw: Tafadhani zingatia kwamba ubadilishaji wa mpito huu utaathiri michakato ifuatayo

note: Template: AdminProcessManagementTransitionAction
en: Transition Action
sw: Kitendo cha mpito

note: Template: AdminProcessManagementTransitionAction
en: Transition Action Name
sw: Jina la kitendo cha mpito

note: Template: AdminProcessManagementTransitionAction
en: Transition Action Module
sw: Moduli ya kitendo cha mpito

note: Template: AdminProcessManagementTransitionAction
en: Config Parameters
sw: Vigezo vya usanidi

note: Template: AdminProcessManagementTransitionAction
en: Add a new Parameter
sw: Ongeza kigezo kipya

note: Template: AdminProcessManagementTransitionAction
en: Remove this Parameter
sw: Ondoa hiki kigezo

note: Template: AdminQueue
en: Manage Queues
sw: Simamia foleni

note: Template: AdminQueue
en: Add queue
sw: Ongeza foleni

note: Template: AdminQueue
en: Add Queue
sw: Ongeza Foleni

note: Template: AdminQueue
en: Edit Queue
sw: Hariri Foleni

note: Template: AdminQueue
en: Sub-queue of
sw: Foleni ya

note: Template: AdminQueue
en: Unlock timeout
sw: Fungua muda kuisha

note: Template: AdminQueue
en: 0 = no unlock
sw: 0= hakuna kutokufunga

note: Template: AdminQueue
en: Only business hours are counted.
sw: Masaa ya kazi tu ndo yanahesabika.

note: Template: AdminQueue
en: If an agent locks a ticket and does not close it before the unlock timeout has passed, the ticket will unlock and will become available for other agents.
sw: Kama wakala amefunga tiketi na hajaifungua kabla ya muda wa wa kuisha kupita, tiketi itafunguliwa na na itakuwa inapatikana kwa mawakala wengine.

note: Template: AdminQueue
en: Notify by
sw: Taarifu kwa

note: Template: AdminQueue
en: 0 = no escalation
sw: 0= hakuna kupanda

note: Template: AdminQueue
en: If there is not added a customer contact, either email-external or phone, to a new ticket before the time defined here expires, the ticket is escalated.
sw: Kama hakuna anwani ya mteja iliyoongezwa, barua pepe au simu, kwenye tiketi mpya kabla ya muda uliofafanuliwa hapa haujaisha, tiketi itapandishwa.

note: Template: AdminQueue
en: If there is an article added, such as a follow-up via email or the customer portal, the escalation update time is reset. If there is no customer contact, either email-external or phone, added to a ticket before the time defined here expires, the ticket is escalated.
sw: Kama kuna makala imeongezwa, kama ufuatiliaji kwa barua pepe au kituo cha mteja, muda wa kuenea wa kusasishwa umewekwa upya. Kama hakuna anuani ya mteja, au barua pepe ya nje au simu, iliyoongezwa kwenye tiketi kabla ya muda uliofafanuliwa hapa haujaisha, tiketi itaenezwa

note: Template: AdminQueue
en: If the ticket is not set to closed before the time defined here expires, the ticket is escalated.
sw: Kama tiketi imewekwa kufungwa kabla ya muda ulioowekwa hapa haujaisha, tiketi itaenezwa.

note: Template: AdminQueue
en: Follow up Option
sw: Chaguo la kufuatilia

note: Template: AdminQueue
en: Specifies if follow up to closed tickets would re-open the ticket, be rejected or lead to a new ticket.
sw: Bainisha kama ufuatiliaji kwa tiketi zilizofungwa utafungua tiketi, kataliwa au itasababisha tiketi mpya.

note: Template: AdminQueue
en: Ticket lock after a follow up
sw: Tiketi imefungwa baada ya ufuatiliaji.

note: Template: AdminQueue
en: If a ticket is closed and the customer sends a follow up the ticket will be locked to the old owner.
sw: Kama tiketi imefungwa na mteja ametuma ufuatiliaji tiketi itafunguliwa kwa mmiliki wa zamani.

note: Template: AdminQueue
en: System address
sw: Anuani ya mfumo

note: Template: AdminQueue
en: Will be the sender address of this queue for email answers.
sw: Itakuwa anuani ya mtumaji wa foleni kwa majibu ya barua pepe.

note: Template: AdminQueue
en: Default sign key
sw: Funguo ya alama chaguo msingi

note: Template: AdminQueue
en: The salutation for email answers.
sw: Salamu kwa majibu ya barua pepe

note: Template: AdminQueue
en: The signature for email answers.
sw: Saini kwa majibu ya barua pepe

note: Template: AdminQueueAutoResponse
en: Manage Queue-Auto Response Relations
sw: Simamia mahusiano ya majibu ya otomatiki ya foleni

note: Template: AdminQueueAutoResponse
en: Filter for Queues
sw: Chuja kwa ajili ya foleni

note: Template: AdminQueueAutoResponse
en: Filter for Auto Responses
sw: Chuja kwa ajili ya majibu ya otomatiki.

note: Template: AdminQueueAutoResponse
en: Auto Responses
sw: Majibu ya otomatiki

note: Template: AdminQueueAutoResponse
en: Change Auto Response Relations for Queue
sw: Badili mahusiano ya majibu ya otomatiki kwa ajili ya foleni

note: Template: AdminQueueTemplates
en: Manage Template-Queue Relations
sw: Simamia mahusiano ya kielezo cha foleni.

note: Template: AdminQueueTemplates
en: Filter for Templates
sw: Kichujio cha kielezo

note: Template: AdminQueueTemplates
en: Templates
sw: Kielezo

note: Template: AdminQueueTemplates
en: Change Queue Relations for Template
sw: Badili mahusiano ya foleni kwa ajili ya kielezo

note: Template: AdminQueueTemplates
en: Change Template Relations for Queue
sw: Badili mahusiano ya foleni kwa ajili ya foleni

note: Template: AdminRegistration
en: System Registration Management
sw: Usimamizi usajili wa mfumo

note: Template: AdminRegistration
en: Edit details
sw: Hariri maelezo

note: Template: AdminRegistration
en: Show transmitted data
sw: Onyesha data zilizotumwa

note: Template: AdminRegistration
en: Deregister system
sw: Futa usajili wa mfumo

note: Template: AdminRegistration
en: Overview of registered systems
sw: Marejeo ya mifumo iliyosajiliwa

note: Template: AdminRegistration
en: This system is registered with OTRS Group.
sw: Huu mfumo umesajiliwa na kikundi cha OTRS

note: Template: AdminRegistration
en: System type
sw: Aina ya mfumo

note: Template: AdminRegistration
en: Unique ID
sw: Kitambulisho cha kipekee

note: Template: AdminRegistration
en: Last communication with registration server
sw: Mawasiliano ya mwisho na seva ya usajili.

note: Template: AdminRegistration
en: System deregistration not possible
sw: Kutoa usajili wa mfumo haiwezekani

note: Template: AdminRegistration
en: Please note that you can't deregister your system if you're using the %s or having a valid service contract.
sw: Tafadhali zingatia kwamba hauwezi kutoa usajili katika mfumo wako kama unatumia %s au una mkataba wa huduma ulio halali.

note: Template: AdminRegistration
en: OTRS-ID Login
sw: OTRS- ingia na kitambulidho

note: Template: AdminRegistration
en: Read more
sw: Soma zaidi

note: Template: AdminRegistration
en: You need to log in with your OTRS-ID to register your system.
sw: Unahitaji kuingia na kitambulisho chako cha OTRS kusajili mfumo wako.

note: Template: AdminRegistration
en: Your OTRS-ID is the email address you used to sign up on the OTRS.com webpage.
sw: Kitambulisho chako cha OTRS ni barua pepe uliyotumia kujiunga katika ukurasa wa tovuti wa OTRS.com

note: Template: AdminRegistration
en: Data Protection
sw: Ulinzi wa data

note: Template: AdminRegistration
en: What are the advantages of system registration?
sw: Nini faida za usajili wa mfumo?

note: Template: AdminRegistration
en: You will receive updates about relevant security releases.
sw: Utapokea habari kuhusu matoleo yanayohusiana na usalama.

note: Template: AdminRegistration
en: With your system registration we can improve our services for you, because we have all relevant information available.
sw: Kwa usajili wako wa mfumo tutaboresha huduma zetu kwa ajili yako, kwasababu tuna tarifa zote zinazohusika.

note: Template: AdminRegistration
en: This is only the beginning!
sw: Huu ni mwanzo tu!

note: Template: AdminRegistration
en: We will inform you about our new services and offerings soon.
sw: Tutakupa taarifa kuhusu huduma zetu mpya na ofa karibuni.

note: Template: AdminRegistration
en: Can I use OTRS without being registered?
sw: Je ninawezakutumia OTRS bila kujisajili?

note: Template: AdminRegistration
en: System registration is optional.
sw: Usajili wa mfumo ni mzuri.

note: Template: AdminRegistration
en: You can download and use OTRS without being registered.
sw: Unaweza kupakua na kutumia OTRS bila kusajiliwa.

note: Template: AdminRegistration
en: Is it possible to deregister?
sw: Inawezeka kujifuta?

note: Template: AdminRegistration
en: You can deregister at any time.
sw: Unaweza kujitoa muda wowote

note: Template: AdminRegistration
en: Which data is transfered when registering?
sw: Data gani zinatumwa wakati wa usajili?

note: Template: AdminRegistration
en: A registered system sends the following data to OTRS Group:
sw: Mfumo uliosajiliwa unatuma data zifuatazo kwenda kwenye kikundi cha OTRS:

note: Template: AdminRegistration
en: Fully Qualified Domain Name (FQDN), OTRS version, Database, Operating System and Perl version.
sw: Jina ka Kikoa lilifuzu Kamili (FQDN), Toleo la OTRS, Hifadhi data, Mfumo endeshi na Toleo la Perl.

note: Template: AdminRegistration
en: Why do I have to provide a description for my system?
sw: Kwanini nitoe maelezo kwa ajili ya mfumo wangu.

note: Template: AdminRegistration
en: The description of the system is optional.
sw: Maelezo ya mfumo ni wa hiari.

note: Template: AdminRegistration
en: The description and system type you specify help you to identify and manage the details of your registered systems.
sw: Maelezo na aina ya mfumo unaobainisha unakusaidia kugundua na kusimamia maelezo ya mfumo wako uliosajiliwa.

note: Template: AdminRegistration
en: How often does my OTRS system send updates?
sw: Ni kila baada ya muda gani mfumo wangu wa OTRS unatuma ushasishwaji?

note: Template: AdminRegistration
en: Your system will send updates to the registration server at regular intervals.
sw: Mfumo utatuma visasihi kwenye seva ya usajili kila baada ya muda flani.

note: Template: AdminRegistration
en: Typically this would be around once every three days.
sw: Hii itakuwa kila mara moja kila  siku tatu

note: Template: AdminRegistration
en: In case you would have further questions we would be glad to answer them.
sw: Kama una maswali zaidi tungependa kuyajibu.

note: Template: AdminRegistration
en: Please visit our
sw: Tafadhali tembelea

note: Template: AdminRegistration
en: portal
sw: Kituo

note: Template: AdminRegistration
en: and file a request.
sw: Na ombi la faili.

note: Template: AdminRegistration
en: If you deregister your system, you will lose these benefits:
sw: Kama utatoa usajili katika mfumo wako, utapoteza manufaa haya.

note: Template: AdminRegistration
en: You need to log in with your OTRS-ID to deregister your system.
sw: Unahitaji kuingia na kitambulisho chako cha OTRS kutoa usajili katika mfumo wako.

note: Template: AdminRegistration
en: OTRS-ID
sw: Kitambulisho cha OTRS

note: Template: AdminRegistration
en: You don't have an OTRS-ID yet?
sw: Hauna kitambulisho cha OTRS bado?

note: Template: AdminRegistration
en: Sign up now
sw: Jiandikishe sasa

note: Template: AdminRegistration
en: Forgot your password?
sw: Umesahau neno lako la siri?

note: Template: AdminRegistration
en: Retrieve a new one
sw: Pata jipya

note: Template: AdminRegistration
en: This data will be frequently transferred to OTRS Group when you register this system.
sw: Data hii itahamishwa mara kwa mara kwenye kikundi cha OTRS ukisajili katika mfumo huu.

note: Template: AdminRegistration
en: Attribute
sw: Sifa

note: Template: AdminRegistration
en: OTRS Version
sw: Toleo la OTRS

note: Template: AdminRegistration
en: Operating System
sw: Mfumo endeshi

note: Template: AdminRegistration
en: Perl Version
sw: Toleo la perl

note: Template: AdminRegistration
en: Optional description of this system.
sw: Maelezo mafupi ya hiari ya mfumo huu.

note: Template: AdminRegistration
en: Register
sw: Usajili

note: Template: AdminRegistration
en: Deregister System
sw: Kufuta usajili wa mfumo

note: Template: AdminRegistration
en: Continuing with this step will deregister the system from OTRS Group.
sw: Endelea na hatua hii itafuta usajili wa mfumo kutoka kikundi cha OTRS.

note: Template: AdminRegistration
en: Deregister
sw: Ondoa usajili

note: Template: AdminRegistration
en: You can modify registration settings here.
sw: Unaweza kurekebisha mipangilio ya usajili hapa

note: Template: AdminRegistration
en: Overview of transmitted data
sw: Mapitio ya data zilizotumwa

note: Template: AdminRegistration
en: There is no data regularly sent from your system to %s.
sw: Hakuna data za mara kwa mara zinazotumwa katika mfumo wako kwenda %s.

note: Template: AdminRegistration
en: The following data is sent at minimum every 3 days from your system to %s.
sw: Data ifuatayo inatumwa kila siku 3 katika katika mfumo wako %s.

note: Template: AdminRegistration
en: The data will be transferred in JSON format via a secure https connection.
sw: Data itatumwa katika umbizo la JSON kupitia muunganisho wa salama wa https.

note: Template: AdminRegistration
en: System Registration Data
sw: Data ya usajili wa mfumo

note: Template: AdminRegistration
en: Support Data
sw: Data za masaada

note: Template: AdminRole
en: Role Management
sw: Usimamizi wa jukumu

note: Template: AdminRole
en: Add role
sw: Ongeza jukumu

note: Template: AdminRole
en: Create a role and put groups in it. Then add the role to the users.
sw: Tengeneza jukumu na weka makundi ndani yake. Halafu ongeza jukumu kwa watumiaji.

note: Template: AdminRole
en: There are no roles defined. Please use the 'Add' button to create a new role.
sw: Hakuna majukumu yalifafanuliwa.Tafadhali tumia kitufe 'Ongeza' kutengeneza jukumu jipya.

note: Template: AdminRole
en: Add Role
sw: Ongeza jukumu

note: Template: AdminRole
en: Edit Role
sw: Hariri jukumu

note: Template: AdminRoleGroup
en: Manage Role-Group Relations
sw: Simamia mahusiano ya Jukumu-Kikundi

note: Template: AdminRoleGroup
en: Filter for Roles
sw: Chuja kwa ajili ya majukumu

note: Template: AdminRoleGroup
en: Roles
sw: Majukumu

note: Template: AdminRoleGroup
en: Select the role:group permissions.
sw: Chagua jukumu: Ruhusa za kikundi

note: Template: AdminRoleGroup
en: If nothing is selected, then there are no permissions in this group (tickets will not be available for the role).
sw: Kama hakuna kilichochaguliwa, kutakuwa hakuna ruhusa katika kikundi hiki (tiketi hazitapatikana kwa ajili ya jukumu).

note: Template: AdminRoleGroup
en: Change Role Relations for Group
sw: Badilisha mahusiano ya jukumu kwa kikundi

note: Template: AdminRoleGroup
en: Change Group Relations for Role
sw: Badili mahusiano ya kikundi kwa jukumu

note: Template: AdminRoleGroup
en: Toggle %s permission for all
sw: Geuza ruhusa %s kwa wote

note: Template: AdminRoleGroup
en: move_into
sw: Hamisha_Utambulisho

note: Template: AdminRoleGroup
en: Permissions to move tickets into this group/queue.
sw: Ruhusa za kuhamisha tiketi katika kikundi/foleni.

note: Template: AdminRoleGroup
en: create
sw: Tengeneza

note: Template: AdminRoleGroup
en: Permissions to create tickets in this group/queue.
sw: Ruhusa ya kutengeneza tiketi katika kikundi/foleni.

note: Template: AdminRoleGroup
en: note
sw: Kidokezo

note: Template: AdminRoleGroup
en: Permissions to add notes to tickets in this group/queue.
sw: Ruhusa za kuongeza vidokezo kwenye tiketi katika kikundi/foleni.

note: Template: AdminRoleGroup
en: owner
sw: Mmiliki

note: Template: AdminRoleGroup
en: Permissions to change the owner of tickets in this group/queue.
sw: Ruhusa za kubadili mmiliki wa tiketi katika kikundi hiki/foleni.

note: Template: AdminRoleGroup
en: priority
sw: Kipaumbele

note: Template: AdminRoleGroup
en: Permissions to change the ticket priority in this group/queue.
sw: Ruhusa za kubadilisha kipaumbele cha tiketi katika kikundi/foleni.

note: Template: AdminRoleUser
en: Manage Agent-Role Relations
sw: Simamia mahusiano ya Wakala-Jukumu

note: Template: AdminRoleUser
en: Add agent
sw: Oneza wakala

note: Template: AdminRoleUser
en: Filter for Agents
sw: Chuja kwa ajili ya wakala

note: Template: AdminRoleUser
en: Agents
sw: Mawakala

note: Template: AdminRoleUser
en: Manage Role-Agent Relations
sw: Simamia mahusiano ya Jukumu-Wakala

note: Template: AdminRoleUser
en: Change Role Relations for Agent
sw: Badili mahusiano ya jukumu kwa wakala

note: Template: AdminRoleUser
en: Change Agent Relations for Role
sw: Badili mahusiano ya wakala kwa jukumu

note: Template: AdminSLA
en: SLA Management
sw: Usimamizi wa SLA

note: Template: AdminSLA
en: Add SLA
sw: Ongeza SLA

note: Template: AdminSLA
en: Edit SLA
sw: Hariri SLA

note: Template: AdminSLA
en: Please write only numbers!
sw: Tafadhali andika namba tu!

note: Template: AdminSMIME
en: S/MIME Management
sw: Usimamizi wa S/MIME

note: Template: AdminSMIME
en: Add certificate
sw: Ongeza cheti

note: Template: AdminSMIME
en: Add private key
sw: Ongeza kibonye binafsi

note: Template: AdminSMIME
en: Filter for certificates
sw: Chuja kwa ajili ya vyeti

note: Template: AdminSMIME
en: Filter for S/MIME certs
sw: Chuja kwa ajili ya vyeti vya S/MIME

note: Template: AdminSMIME
en: To show certificate details click on a certificate icon.
sw: Kuonyesha undani wa vyeti bofya kwenye ikoni ya cheti

note: Template: AdminSMIME
en: To manage private certificate relations click on a private key icon.
sw: Kusimamia mahusiano ya cheti binafsi bofya kwenye ikoni ya kibonye binafsi.

note: Template: AdminSMIME
en: Here you can add relations to your private certificate, these will be embedded to the S/MIME signature every time you use this certificate to sign an email.
sw: Hapa unaweza kuongeza mahusiano katika cheti chako binafsi, hizi zitajificha kwenye saini ya S/MIME muda wote unaotumia hiki cheti kusaini barua pepe.

note: Template: AdminSMIME
en: See also
sw: Pia ona

note: Template: AdminSMIME
en: In this way you can directly edit the certification and private keys in file system.
sw: Kwa njia hii unaweza moja kwa moja kuhariri cheti na kibonye binafsi katika mfumo wa faili.

note: Template: AdminSMIME
en: Hash
sw: Kali

note: Template: AdminSMIME
en: Handle related certificates
sw: Mudu vyeti vinanyohusiana

note: Template: AdminSMIME
en: Read certificate
sw: Soma vyeti

note: Template: AdminSMIME
en: Delete this certificate
sw: Futa cheti hiki

note: Template: AdminSMIME
en: Add Certificate
sw: Ongeza cheti

note: Template: AdminSMIME
en: Add Private Key
sw: Ongeza kibonye binafsi

note: Template: AdminSMIME
en: Secret
sw: Siri

note: Template: AdminSMIME
en: Related Certificates for
sw: Vyeti vinavyohusiana

note: Template: AdminSMIME
en: Delete this relation
sw: Futa huu uhusiano

note: Template: AdminSMIME
en: Available Certificates
sw: Vyeti vinavyopatikana

note: Template: AdminSMIME
en: Relate this certificate
sw: Husisha hiki cheti

note: Template: AdminSMIMECertRead
en: Certificate details
sw: Maelezo ya ndani ya cheti

note: Template: AdminSalutation
en: Salutation Management
sw: Usimamizi wa salamu

note: Template: AdminSalutation
en: Add salutation
sw: Ongeza salamu

note: Template: AdminSalutation
en: Add Salutation
sw: Ongeza Salamu

note: Template: AdminSalutation
en: Edit Salutation
sw: Hariri salamu

note: Template: AdminSalutation
en: e. g.
sw: Mfano

note: Template: AdminSalutation
en: Example salutation
sw: Mfano wa salamu

note: Template: AdminSecureMode
en: Secure mode needs to be enabled!
sw: Hali timizi salama inahitaji kuwezeshwa!

note: Template: AdminSecureMode
en: Secure mode will (normally) be set after the initial installation is completed.
sw: Hali timizi salama (kawaida) itawekwa baada ya usanidi wa kwanza kumalizika.

note: Template: AdminSecureMode
en: If secure mode is not activated, activate it via SysConfig because your application is already running.
sw: Kama hali timizi salama haijaamilishwa, amilisha kwa kupitia Usanidi wa Mfumo kwasababu programu tumizi tayari inafanya kazi.

note: Template: AdminSelectBox
en: SQL Box
sw: Kisanduku cha SQL

note: Template: AdminSelectBox
en: Here you can enter SQL to send it directly to the application database. It is not possible to change the content of the tables, only select queries are allowed.
sw: Hapa unaweza kuingia SQL kutuma moja kwa moja kwenye hifadhi data ya programu. Haiwezekani kubadilisha yaliyomo kwenye jedwali, chagua tu foleni zinazoruhusiwa.

note: Template: AdminSelectBox
en: Here you can enter SQL to send it directly to the application database.
sw: Hapa unaweza kuingia SQL kutuma moja kwa moja kwenye hifadhi data ya programu.

note: Template: AdminSelectBox
en: Only select queries are allowed.
sw: Foleni zilizochaguliwa tu zinaruhusiwa.

note: Template: AdminSelectBox
en: The syntax of your SQL query has a mistake. Please check it.
sw: Sintaksi ya ulizo lako la SQL lina makosa. Tafadhali liangalie.

note: Template: AdminSelectBox
en: There is at least one parameter missing for the binding. Please check it.
sw: Kuna japo parameta moja imepotea kwa ajili ya uunganishaji. Tafadhali iangalie.

note: Template: AdminSelectBox
en: Result format
sw: Umbizo la matokeo

note: Template: AdminSelectBox
en: Run Query
sw: Endesha ulizo.

note: Template: AdminSelectBox
en: Query is executed.
sw: Ulizo linatekelezwa.

note: Template: AdminService
en: Service Management
sw: Usimamizi wa huduma

note: Template: AdminService
en: Add service
sw: Ongeza huhuma

note: Template: AdminService
en: Add Service
sw: Ongeza Huduma

note: Template: AdminService
en: Edit Service
sw: Hariri huduma

note: Template: AdminService
en: Sub-service of
sw: Huduma ya

note: Template: AdminSession
en: Session Management
sw: Usimamizi wa kipindi

note: Template: AdminSession
en: All sessions
sw: Vipindi vyote

note: Template: AdminSession
en: Agent sessions
sw: Vipindi vya wakala

note: Template: AdminSession
en: Customer sessions
sw: Vipindi vya mteja

note: Template: AdminSession
en: Unique agents
sw: Makala wa kipee

note: Template: AdminSession
en: Unique customers
sw: Wateja wa kipee

note: Template: AdminSession
en: Kill all sessions
sw: Ua vipindi vyote

note: Template: AdminSession
en: Kill this session
sw: Ua kipindi hiki

note: Template: AdminSession
en: Session
sw: Vipindi

note: Template: AdminSession
en: Kill
sw: Ua

note: Template: AdminSession
en: Detail View for SessionID
sw: Muonekano wa undani kwa kitambulisho cha kipindi

note: Template: AdminSignature
en: Signature Management
sw: Usimamizi wa Saini

note: Template: AdminSignature
en: Add signature
sw: Ongeza saini

note: Template: AdminSignature
en: Add Signature
sw: Ongeza Saini

note: Template: AdminSignature
en: Edit Signature
sw: Hariri Saini

note: Template: AdminSignature
en: Example signature
sw: Saini ya mfano

note: Template: AdminState
en: State Management
sw: Usimamizi wa hali

note: Template: AdminState
en: Add state
sw: Ongeza hali

note: Template: AdminState
en: Please also update the states in SysConfig where needed.
sw: Tafadhali sasisha pia hali katika usanidi wa mfumo utapohitajika.

note: Template: AdminState
en: Add State
sw: Ongeza Hali

note: Template: AdminState
en: Edit State
sw: Hariri hali

note: Template: AdminState
en: State type
sw: Aina ya hali

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: This data is sent to OTRS Group on a regular basis. To stop sending this data please update your system registration.
sw: Hii data imetumwa kwenda kwenye kikundi cha OTRS kwa msingi wa mara kwa mara. Kuzuia kutuma data hii tafadhali sasisha usajili wa mfumo wako.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: You can manually trigger the Support Data sending by pressing this button:
sw: Unaweza kuchochea kwa mkono data ya kusaidia kwa kutuma kwa kubofya kitufe:

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Send Update
sw: Tuma usasishaji

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Sending Update...
sw: Tuma Usasishaji...

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Support Data information was successfully sent.
sw: Wezesha taarifa za data imetumwa kwa mafanikio.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Was not possible to send Support Data information.
sw: Haikuwezekana kutumwa kwa wezesha taarifa za data.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Update Result
sw: Sasisha matokeo

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Currently this data is only shown in this system.
sw: Kwasasa hii data inaonyeshwa katika mfumo huu

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: A support bundle (including: system registration information, support data, a list of installed packages and all locally modified source code files) can be generated by pressing this button:
sw: Kifurushi cha msaada (Inahusisha: taarifa za usajili za mfumo, data za msaada, orodha ya vifurushi vilivyosanidiwa na mafaili ya chanzo msimbo yote yaliyorekebishwa) yanaweza kuundwa kwa kubofya kibonye hiki.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Generate Support Bundle
sw: Tengeneza kifurushi cha msaada.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Generating...
sw: Tengeneza...

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: It was not possible to generate the Support Bundle.
sw: Haikuwezekana kutengeneza kifurushi cha msaada.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Generate Result
sw: Matokeo ya ujumla

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Support Bundle
sw: Kifurushi cha msaada

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: The mail could not be sent
sw: Barua pepe haikuweza kutumwa

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: The support bundle has been generated.
sw: Kifurushi cha msaada kimetengenezwa.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Please choose one of the following options.
sw: Tafadhali chagua moja kati ya michaguo ifuatayo.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Send by Email
sw: Tuma kwa barua pepe

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: The support bundle is too large to send it by email, this option has been disabled.
sw: Kifurushi cha msaada ni kikubwa sana kukituma kwa barua pepe, chaguo hili halijawezeshwa.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: The email address for this user is invalid, this option has been disabled.
sw: Anwani ya barua pepe kwa mtumiaji huyu ni batili, chaguo hili halijawezeshwa.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Sending
sw: Tuma

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: The support bundle will be sent to OTRS Group via email automatically.
sw: Kifurushi cha msaada kitatumwa kwenye kikundi cha oTRS kwa kutumia barua pepe kwa otomatiki.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Download File
sw: Pakua faili

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: A file containing the support bundle will be downloaded to the local system. Please save the file and send it to the OTRS Group, using an alternate method.
sw: Faili lililo na kifurushi cha msaada litapakuliwa kwenye mfumo kiambo. Tafadhali hifadhi faili na litume kwenye kikundi cha OTRS, kwa kutumia njia mbadala.

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Error: Support data could not be collected (%s).
sw: Kosa: Data auni hazikuweza kukusanywa (%s).

note: Template: AdminSupportDataCollector
en: Details
sw: Undani

note: Template: AdminSysConfig
en: SysConfig
sw: Usanidi wa mfumo

note: Template: AdminSysConfig
en: Navigate by searching in %s settings
sw: Abiri kwa kutafuta katika mipangilio %s

note: Template: AdminSysConfig
en: Navigate by selecting config groups
sw: Abiri kwa kuchagua Vikundi vya kusanidi.

note: Template: AdminSysConfig
en: Download all system config changes
sw:  Pakua mabadiliko yote ya kusanidi mfumo

note: Template: AdminSysConfig
en: Export settings
sw: Hamisha mipangilio

note: Template: AdminSysConfig
en: Load SysConfig settings from file
sw: Pakia mipangilio ya usanidi wa mfumo kwa faili

note: Template: AdminSysConfig
en: Import settings
sw: Lete mipangilio

note: Template: AdminSysConfig
en: Import Settings
sw: Lete Mipangilio

note: Template: AdminSysConfig
en: Please enter a search term to look for settings.
sw: Tafadhali ingiza neno la kutafuta kutafuta mipangilio

note: Template: AdminSysConfig
en: Subgroup
sw: Kikundi

note: Template: AdminSysConfig
en: Elements
sw: Elementi

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: This config item is only available in a higher config level!
sw: Kipengee hiki cha usanidi kinapatikana katika ngazi za juu za usanidi tu!

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Reset this setting
sw: Weka upya mipangilio

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Error: this file could not be found.
sw: Kosa: Faili hili halikuweza kupatikana

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Error: this directory could not be found.
sw: Kosa: Mpangilio orodha huu haukuweza kupatikana

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Error: an invalid value was entered.
sw: Kosa: thamani batili iliingizwa

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Content
sw: Maudhui

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Remove this entry
sw: Ondoa ingizo hili

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Add entry
sw: Ongeza ingizo

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Remove entry
sw: Toa ingizo

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Add new entry
sw: Ongeza ingizo jipya

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Delete this entry
sw: Futa ingizo hili

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Create new entry
sw: Tengeneza ingizo jipya

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: New group
sw: Kikundi kipya

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Group ro
sw: Kikundi somwa tu

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Readonly group
sw: KIkundi cha kusomwa tu

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: New group ro
sw: Kikundi kipya cha kusomw tu

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Loader
sw: Kipakizi

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: File to load for this frontend module
sw: Faili la kupakia kwa moduli hii ya Mbelenyuma

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: New Loader File
sw: Faili jipya la kupakia

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: NavBarName
sw: Jina la upao wa abiri

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: NavBar
sw: Upao wa Abiri

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: LinkOption
sw: Chaguo la kiunganishi

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Block
sw: Zuia

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: AccessKey
sw: Vibonye ufikivu

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Add NavBar entry
sw: Ongeza ingizo la upao wa abiri

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Year
sw: Mwakk

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Month
sw: Mwezi

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Day
sw: Siku

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Invalid year
sw: Mwaka batili

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Invalid month
sw: Mwezi batili

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Invalid day
sw: Siku batili

note: Template: AdminSysConfigEdit
en: Show more
sw: Onyesha zaidi

note: Template: AdminSystemAddress
en: System Email Addresses Management
sw: Mfumo wa Usimamizi wa anuani za barua pepe

note: Template: AdminSystemAddress
en: Add system address
sw: Ongeza anuani ya mfumo

note: Template: AdminSystemAddress
en: All incoming email with this address in To or Cc will be dispatched to the selected queue.
sw: Barua pepe zote zinazoingia zenye hii anuani kwenye kutoka au Cc zitatumwa kwenye foleni iliyochaguliwa.

note: Template: AdminSystemAddress
en: Email address
sw: Anuani ya barua pepe

note: Template: AdminSystemAddress
en: Display name
sw: Jina la kuonyesha

note: Template: AdminSystemAddress
en: Add System Email Address
sw: Ongeza Anuani ya barua pepe ya mfumo

note: Template: AdminSystemAddress
en: Edit System Email Address
sw: Hariri Anuani ya Barua pepe ya Mfumo

note: Template: AdminSystemAddress
en: The display name and email address will be shown on mail you send.
sw: Jina la kuonyesha na Anuani ya barua pepe zitaonyeshwa kwenye barua pepe unayotuma

note: Template: AdminSystemMaintenance
en: System Maintenance Management
sw: Usimamizi wa marekebisho ya mfumo

note: Template: AdminSystemMaintenance
en: Schedule New System Maintenance
sw: Panga ratiba ya matengenezo ya mfumo mapya

note: Template: AdminSystemMaintenance
en: Schedule a system maintenance period for announcing the Agents and Customers the system is down for a time period.
sw: Panga ratiba ya muda wa  matengenezo ya mfumo kwa kuwatangazia mawakala na wateja kuwa mfumo utakuwa chini kwa kipindi cha muda.

note: Template: AdminSystemMaintenance
en: Some time before this system maintenance starts the users will receive a notification on each screen announcing about this fact.
sw: Muda flani kabla matengenezo ya mfumo hayajaanza watumiaji watapata taarifa kwenye kila skrini kuhusiana na jambo hili.

note: Template: AdminSystemMaintenance
en: Start date
sw: Tarehe ya kuanza

note: Template: AdminSystemMaintenance
en: Stop date
sw: Tarehe ya kusitisha

note: Template: AdminSystemMaintenance
en: Delete System Maintenance
sw: Futa matengenezo ya mfumo

note: Template: AdminSystemMaintenance
en: Do you really want to delete this scheduled system maintenance?
sw: Je unataka kufuta matengenezo haya ya mfumo yaliyokuwa kwenye ratika?

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Edit System Maintenance %s
sw: Hariri matengenezo ya mfumo %s

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Edit System Maintenance information
sw: Hariri taarifa za matengenezo za mfumo

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Date invalid!
sw: Tarehe batili

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Login message
sw: Ujumbe wa kuingia

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Show login message
sw: Onyesha ujumbe wa kuingia

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Notify message
sw: Ujumbe wa kutaarifu

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Manage Sessions
sw: Simamia vipindi

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: All Sessions
sw: Vipindi vyote

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Agent Sessions
sw: Vipindi vya wakala

note: Template: AdminSystemMaintenanceEdit
en: Customer Sessions
sw: Vipindi vya mteja

note: Template: AdminTemplate
en: Manage Templates
sw: Simamia vielezo

note: Template: AdminTemplate
en: Add template
sw: Ongeza kielezo

note: Template: AdminTemplate
en: A template is a default text which helps your agents to write faster tickets, answers or forwards.
sw: Kielezo ni matini chaguo msingi mabayo yanawasaidia mawakala wako kuandika haraka tuketi, kujibu na kupeleka mbele.

note: Template: AdminTemplate
en: Don't forget to add new templates to queues.
sw: Usisahau kuongeza vielezo vipya katika foleni.

note: Template: AdminTemplate
en: Add Template
sw: Ongeza kielezo

note: Template: AdminTemplate
en: Edit Template
sw: Hariri kielezo

note: Template: AdminTemplate
en: A standard template with this name already exists!
sw: Kielezo cha kawaida kwa jina hili tayari kipo!

note: Template: AdminTemplate
en: Create type templates only supports this smart tags
sw: Tengeneza aina ya violezo kwa kusaidia tu lebo maizi.

note: Template: AdminTemplate
en: Example template
sw: Kielezo cha mfano

note: Template: AdminTemplate
en: The current ticket state is
sw: Hali ya tiketi ya sasa ni

note: Template: AdminTemplate
en: Your email address is
sw: Anuani yako ya barua pepe ni

note: Template: AdminTemplateAttachment
en: Manage Templates <-> Attachments Relations
sw: Simamia Vielezo <-> mahusiano ya viambatanishi

note: Template: AdminTemplateAttachment
en: Filter for Attachments
sw: Chuja kwa ajili ya viambatanisho

note: Template: AdminTemplateAttachment
en: Change Template Relations for Attachment
sw: Badili mahusiano ya kielezo kwa kielezo

note: Template: AdminTemplateAttachment
en: Change Attachment Relations for Template
sw: Badili mahusiano ya kiambatanisho kwa kielezo

note: Template: AdminTemplateAttachment
en: Toggle active for all
sw: Geuza kuwa amilifi kwa wote

note: Template: AdminTemplateAttachment
en: Link %s to selected %s
sw: Unganisha %s kwa %s iliyochaguliwa

note: Template: AdminType
en: Type Management
sw: Usimamizi wa aina

note: Template: AdminType
en: Add ticket type
sw: Ongeza aina ya tiketi

note: Template: AdminType
en: Add Type
sw: Ongeza aina

note: Template: AdminType
en: Edit Type
sw: Hariri aina

note: Template: AdminType
en: A type with this name already exists!
sw: Aina yenye jina hili tayari ipo!

note: Template: AdminUser
en: Agents will be needed to handle tickets.
sw: Mawakala watahitajika kumud tiketi.

note: Template: AdminUser
en: Don't forget to add a new agent to groups and/or roles!
sw: Usisahau kuongeza wakaal mpya kwenye vikundi na/au majukumu.

note: Template: AdminUser
en: Please enter a search term to look for agents.
sw: Tafadhali ingiza neno la kutafuta kuwatafuta mawakala.

note: Template: AdminUser
en: Last login
sw: Mwingio wa mwisho

note: Template: AdminUser
en: Switch to agent
sw: Badili kwa wakala

note: Template: AdminUser
en: Add Agent
sw: Oneza wakala

note: Template: AdminUser
en: Edit Agent
sw: Hariri wakala

note: Template: AdminUser
en: Firstname
sw: Jina la kwanza

note: Template: AdminUser
en: Lastname
sw: Jina la mwisho

note: Template: AdminUser
en: A user with this username already exists!
sw: Mtumiaji kwa jina hili la utumiaji tayari yupo!

note: Template: AdminUser
en: Will be auto-generated if left empty.
sw: Itazalisha otomatikali kama ikiachwa wazi.

note: Template: AdminUser
en: Start
sw: Anza

note: Template: AdminUser
en: End
sw: Mwisho

note: Template: AdminUserGroup
en: Manage Agent-Group Relations
sw: Simamia mahusiano ya Wakala-Kikundi

note: Template: AdminUserGroup
en: Change Group Relations for Agent
sw: Badili mahusiano ya kikundi kwa wakala

note: Template: AdminUserGroup
en: Change Agent Relations for Group
sw: Badili mahusiano ya wakala kwa kikundi

note: Template: AgentBook
en: Address Book
sw: Kitabu cha anuani

note: Template: AgentBook
en: Search for a customer
sw: Tafuta mteja

note: Template: AgentBook
en: Add email address %s to the To field
sw: Ongeza Anwani ya barua pepe %s katika uga wa kwenda

note: Template: AgentBook
en: Add email address %s to the Cc field
sw: Ongeza anwani ya barua pepe %s katika uga wa Cc

note: Template: AgentBook
en: Add email address %s to the Bcc field
sw: Ongeza anwani ya barua pepe %s katika uga wa Bcc

note: Template: AgentBook
en: Apply
sw: Tekeleza

note: Template: AgentCustomerInformationCenter
en: Customer Information Center
sw: Kituo cha habari cha mteja

note: Template: AgentCustomerInformationCenterSearch
en: Customer User
sw: Mtumiaji wa mteja

note: Template: AgentCustomerSearch
en: Duplicated entry
sw: Ingizo nakala pacha

note: Template: AgentCustomerSearch
en: This address already exists on the address list.
sw: Anwani hii tayari ipo katika orodha ya anwani

note: Template: AgentCustomerSearch
en: It is going to be deleted from the field, please try again.
sw: Itafutwa kutoka kwenye uga, tafadhali jaribu tena.

note: Template: AgentCustomerTableView
en: Note: Customer is invalid!
sw: Kidokezo: Mteja ni batili!

note: Template: AgentDashboard
en: Dashboard
sw: Dashibodi

note: Template: AgentDashboardCalendarOverview
en: in
sw: Ndani

note: Template: AgentDashboardCommon
en: Available Columns
sw: Safu wima zilizopo

note: Template: AgentDashboardCommon
en: Visible Columns (order by drag & drop)
sw: Safuwima zinazoonekana (kwa oda ya kokota na dondosha)

note: Template: AgentDashboardCustomerIDStatus
en: Escalated tickets
sw: Tiketi za kupanda

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: Customer login
sw: Uingiaji kwa mteja

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: Customer information
sw: Taarifa za mteja

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: Phone ticket
sw: Tiketi ya simu

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: Email ticket
sw: Tiketi ya barua pepe

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: Start Chat
sw: Anza maongezi

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: %s open ticket(s) of %s
sw: Tiketi %s zilizowazi kati ya %s

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: %s closed ticket(s) of %s
sw: Tiketi %s i(z)liyofungwa kati ya %s

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: New phone ticket from %s
sw: Tiketi mpya za simu kutoka %s

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: New email ticket to %s
sw: Tiketi mpya ya barua pepe kwenda %s

note: Template: AgentDashboardCustomerUserList
en: Start chat
sw: Anza maongezi

note: Template: AgentDashboardProductNotify
en: Please update now.
sw: Tafadhali sasisha sasa.

note: Template: AgentDashboardProductNotify
en: Release Note
sw: Matini ya toleo

note: Template: AgentDashboardProductNotify
en: Level
sw: Kiwango

note: Template: AgentDashboardRSSOverview
en: Posted %s ago.
sw: Imechapishwa %s zilizopita.

note: Template: AgentDashboardStats
en: Grouped
sw: Imewekwa kwenye makundi

note: Template: AgentDashboardStats
en: Stacked
sw: Ya omekezo

note: Template: AgentDashboardStats
en: Expanded
sw: Imepanuliwa

note: Template: AgentDashboardStats
en: Stream
sw: Mfululizo

note: Template: AgentDashboardStats
en: The content of this statistic is being prepared for you, please be patient.
sw: Yaliyomo ya takwimu hizi imeandaliwa kwa ajili yako, tafadhali kuwa na subira.

note: Template: AgentDashboardTicketGeneric
en: My locked tickets
sw: Tiketi zangu zilizofungwa

note: Template: AgentDashboardTicketGeneric
en: My watched tickets
sw: Tiketi zangu zilizoangaliwa

note: Template: AgentDashboardTicketGeneric
en: My responsibilities
sw: Majukumu yangu

note: Template: AgentDashboardTicketGeneric
en: Tickets in My Queues
sw: Tiketi katika foleni yangu

note: Template: AgentDashboardTicketGeneric
en: Tickets in My Services
sw: Tiketi zilizopo kwenye huduma

note: Template: AgentDashboardTicketGeneric
en: Service Time
sw: Muda wa huduma

note: Template: AgentDashboardTicketGeneric
en: Remove active filters for this widget.
sw: Ondoa vichuja amilifu kwa hiki kifaa.

note: Template: AgentDashboardTicketQueueOverview
en: Totals
sw: Jumla

note: Template: AgentDashboardUserOnline
en: out of office
sw: Nje ya office

note: Template: AgentDashboardUserOutOfOffice
en: until
sw: Mpaka

note: Template: AgentHTMLReferencePageLayout
en: The ticket has been locked
sw: Tiketi imefungwa

note: Template: AgentInfo
en: Info
sw: Taarifa

note: Template: AgentInfo
en: To accept some news, a license or some changes.
sw: Kukubali baadhi ya taarifa, lleseni au baadhi ya mabadiliko.

note: Template: AgentLinkObject
en: Link Object: %s
sw: Kipengele kiunganishi: %s

note: Template: AgentLinkObject
en: go to link delete screen
sw: nenda kwenye skrini ya kiunganishi cha kufuta

note: Template: AgentLinkObject
en: Select Target Object
sw: Chagua kipengele lengwa.

note: Template: AgentLinkObject
en: go to link add screen
sw: Nenda kwenye skrini ya kiunganishi cha kuongeza.

note: Template: AgentPreferences
en: Edit your preferences
sw: Harir mapendeleo yako

note: Template: AgentSpelling
en: Spell Checker
sw: Kiangalia herufi

note: Template: AgentSpelling
en: spelling error(s)
sw: (Ma)kosa ya herufi

note: Template: AgentSpelling
en: Apply these changes
sw: Tumia mabadiliko haya

note: Template: AgentStatisticsOverview
en: Statistics
sw: Takwimu

note: Template: AgentStatisticsView
en: Sum rows
sw: Safu mlalo za jumla

note: Template: AgentStatisticsView
en: Sum columns
sw: Safu wima za jumla

note: Template: AgentStatisticsView
en: Show as dashboard widget
sw: Onyesha kifaa cha dashibodi

note: Template: AgentStatisticsView
en: Cache
sw: Hifadhi muda

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: All fields marked with an asterisk (*) are mandatory.
sw: Uga zote zilizowekwa alama ya kinyota (*) ni za lazima.

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Service invalid.
sw: HUduma batili.

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: New Owner
sw: Mmiliki mpya.

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Please set a new owner!
sw: Tafadhali weka mmiliki mpya!

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Next state
sw: Hali ijayo

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Add Article
sw: Ongeza makala

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Create an Article
sw: Tengeneza makala

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Here you can select additional agents which should receive a notification regarding the new article.
sw: Hapa unaweza kuchagua mawakala wa kuongezea ambao watapokea taarifa kuhusiana na makala mpya.

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Spell check
sw: Angalia herufi

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Text Template
sw: Kielezo cha matini

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Setting a template will overwrite any text or attachment.
sw: Kuweka kiolezo kutaandika juu ya matini yoyote au kiambatisho.

note: Template: AgentTicketActionCommon
en: Note type
sw: Aina ya kidokezo

note: Template: AgentTicketBounce
en: Bounce to
sw: Dunda kwenda

note: Template: AgentTicketBounce
en: You need a email address.
sw: Unahitaji anwani ya barua pepe

note: Template: AgentTicketBounce
en: Need a valid email address or don't use a local email address.
sw: Unahitaji anwani halali ya barua pepe au usitumie anwani ya kawaida ya barua pepe.

note: Template: AgentTicketBounce
en: Next ticket state
sw: Hali ijayo ya tiketi.

note: Template: AgentTicketBounce
en: Inform sender
sw: Taarifu mtumaji.

note: Template: AgentTicketBounce
en: Send mail
sw: Tuma barua pepe

note: Template: AgentTicketBulk
en: Ticket Bulk Action
sw: Kitendo cha wingi cha tiketi.

note: Template: AgentTicketBulk
en: Send Email
sw: Tuma barua pepe

note: Template: AgentTicketBulk
en: Merge to
sw: Unganishwa kwa

note: Template: AgentTicketBulk
en: Invalid ticket identifier!
sw: Kitambulishi cha tiketi batili!

note: Template: AgentTicketBulk
en: Merge to oldest
sw: Unganishwa na kubwa kabisa

note: Template: AgentTicketBulk
en: Link together
sw: Unganisha pamoja

note: Template: AgentTicketBulk
en: Link to parent
sw: Unganisha na mzazi

note: Template: AgentTicketBulk
en: Unlock tickets
sw: Fungua tiketi

note: Template: AgentTicketCompose
en: Please include at least one recipient
sw: Tafadhali ambatanisha mpokeaji japo mmoja

note: Template: AgentTicketCompose
en: Remove Ticket Customer
sw: Mtoe mteja wa tiketi

note: Template: AgentTicketCompose
en: Please remove this entry and enter a new one with the correct value.
sw: Tafadhali toa ingizo hili na uweke jipya lenye thamani sahihi.

note: Template: AgentTicketCompose
en: Remove Cc
sw: Toa Cc.

note: Template: AgentTicketCompose
en: Remove Bcc
sw: Toa Bcc

note: Template: AgentTicketCompose
en: Address book
sw: Kitabu cha anwani

note: Template: AgentTicketCompose
en: Date Invalid!
sw: Tarehe batili

note: Template: AgentTicketEmail
en: Create New Email Ticket
sw: Tengeneza tiketi ya barua pepe mpya

note: Template: AgentTicketEmail
en: Example Template
sw: Kiolezo cha mfano

note: Template: AgentTicketEmail
en: From queue
sw: Kutoka kwenye foleni

note: Template: AgentTicketEmail
en: To customer user
sw: Kwenda kwa mtumiaji wa mteja

note: Template: AgentTicketEmail
en: Please include at least one customer user for the ticket.
sw: Tafadhali weka japo mtumiaji wa mteja mmoja kwa tiketi hii.

note: Template: AgentTicketEmail
en: Select this customer as the main customer.
sw: Chagua mteja huyu kama mteja mkuu.

note: Template: AgentTicketEmail
en: Remove Ticket Customer User
sw: Ondoa mtumiaji wa mteja wa tiketi

note: Template: AgentTicketEmail
en: Get all
sw: Pata zote

note: Template: AgentTicketHistory
en: History Content
sw: Maudhui ya historia

note: Template: AgentTicketHistory
en: Zoom view
sw: Mandhari iliyokuzwa

note: Template: AgentTicketMerge
en: You need to use a ticket number!
sw: Unahitaji kutumia namba ya tiketi

note: Template: AgentTicketMerge
en: A valid ticket number is required.
sw: Namba ya tiketi halali inatakiwa.

note: Template: AgentTicketMerge
en: Need a valid email address.
sw: Anwani ya barua pepe halali inahitajika.

note: Template: AgentTicketMove
en: New Queue
sw: Foleni mpya

note: Template: AgentTicketOverviewMedium
en: Select all
sw: Chagua zote

note: Template: AgentTicketOverviewMedium
en: No ticket data found.
sw: Data za tiketi hazijapatikana

note: Template: AgentTicketOverviewMedium
en: Select this ticket
sw: Chagua tiketi hii

note: Template: AgentTicketOverviewMedium
en: First Response Time
sw: Muda wa kwanza wa majibu

note: Template: AgentTicketOverviewMedium
en: Update Time
sw: Muda wa kusasisha

note: Template: AgentTicketOverviewMedium
en: Solution Time
sw: Muda wa ufumbuzi

note: Template: AgentTicketOverviewMedium
en: Move ticket to a different queue
sw: Hamisha tiketi kwenye foleni nyingine

note: Template: AgentTicketOverviewMedium
en: Change queue
sw: Badili foleni

note: Template: AgentTicketOverviewNavBar
en: Change search options
sw: Badili michaguo ya utafutaji

note: Template: AgentTicketOverviewNavBar
en: Remove active filters for this screen.
sw: Ondoa kichuja amilifu kwa skrini hii.

note: Template: AgentTicketOverviewNavBar
en: Tickets per page
sw: Tiketi kwa ukurasa

note: Template: AgentTicketOverviewSmall
en: Reset overview
sw: Weka tena mapitio

note: Template: AgentTicketOverviewSmall
en: Column Filters Form
sw: Safu wima zinachujwa kutoka

note: Template: AgentTicketPhone
en: Split Into New Phone Ticket
sw: Gawanya kwenye tiketi za simu mpya

note: Template: AgentTicketPhone
en: Save Chat Into New Phone Ticket
sw: Hifadhi mazungumzo katika tiketi mpya ya simu

note: Template: AgentTicketPhone
en: Create New Phone Ticket
sw: Tengeneza tiketi mpya ya simu

note: Template: AgentTicketPhone
en: Please include at least one customer for the ticket.
sw: Tafadhali ambatanisha japo mteja mmoja kwa tiketi hii.

note: Template: AgentTicketPhone
en: To queue
sw: Kwenda kwenye foleni

note: Template: AgentTicketPhone
en: Chat protocol
sw: Itifaki ya mazungumzo

note: Template: AgentTicketPhone
en: The chat will be appended as a separate article.
sw: Mazungumzo yataambatishwa kama makala ya tofauti.

note: Template: AgentTicketPlain
en: Plain
sw: Wazi

note: Template: AgentTicketPlain
en: Download this email
sw: Pakua barua pepe hii

note: Template: AgentTicketProcess
en: Create New Process Ticket
sw: Tengeneza tiketi mpya za mchakato

note: Template: AgentTicketProcess
en: Process
sw: Mchakato

note: Template: AgentTicketProcessSmall
en: Enroll Ticket into a Process
sw: Andikisha tiketi hii kuwa mchakato

note: Template: AgentTicketSearch
en: Search template
sw: Tafuta kielezo

note: Template: AgentTicketSearch
en: Create Template
sw: Tengeneza kielezo

note: Template: AgentTicketSearch
en: Create New
sw: Tenngeneza mpya

note: Template: AgentTicketSearch
en: Profile link
sw: Kiolesura cha maelezo mafupi

note: Template: AgentTicketSearch
en: Save changes in template
sw: Hifadhi mabadiliko kwenye kielezo

note: Template: AgentTicketSearch
en: Filters in use
sw: Chuja katika kutumia

note: Template: AgentTicketSearch
en: Additional filters
sw: Vichuja vilivyoongezwa

note: Template: AgentTicketSearch
en: Add another attribute
sw: Ongeza sifa nyingine

note: Template: AgentTicketSearch
en: Output
sw: Matokeo

note: Template: AgentTicketSearch
en: Fulltext
sw: Nakala yote

note: Template: AgentTicketSearch
en: Remove
sw: Ondoa

note: Template: AgentTicketSearch
en: Searches in the attributes From, To, Cc, Subject and the article body, overriding other attributes with the same name.
sw: Tafuta katika sifa Kutoka, Kwenda, Cc, Somo na kiini cha makala, geuza sifa nyingine zenye jina sawa.

note: Template: AgentTicketSearch
en: Attachment Name
sw: Jina la kiambatanishi

note: Template: AgentTicketSearch
en: (e. g. m*file or myfi*)
sw: (Mfano m*file au myfil*)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Created in Queue
sw: Tengenezwa katika foleni

note: Template: AgentTicketSearch
en: Lock state
sw: Hali ya kufungwa

note: Template: AgentTicketSearch
en: Watcher
sw: Muangaliaji

note: Template: AgentTicketSearch
en: Article Create Time (before/after)
sw: Muda wa kutengeneza makala (Kabla/baada)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Article Create Time (between)
sw: Muda wa kutengeneza makala (Kati ya)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Create Time (before/after)
sw: Muda wa kutengeneza tiketi (Kabla/baada)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Create Time (between)
sw: Muda wa kutengeneza tiketi (kati ya)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Change Time (before/after)
sw: Muda wa kubadili tiketi (Kabla/baada)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Change Time (between)
sw: Muda wa kubadili tiketi (kati ya)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Last Change Time (before/after)
sw: Muda wa mwisho wa kubadili tiketi (kabla/baada)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Last Change Time (between)
sw: Muda wa mwisho wa kubadili tiketi (kati ya)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Close Time (before/after)
sw: Muda wa kufunga tiketi (kabla/baada)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Close Time (between)
sw: Muda wa kufunga tiketi (kati ya)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Escalation Time (before/after)
sw: Muda wa tiketi kupanda (baada/kabla)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Ticket Escalation Time (between)
sw: Muda wa tiketi kupanda (kati ya)

note: Template: AgentTicketSearch
en: Archive Search
sw: Tafuta nyaraka

note: Template: AgentTicketSearch
en: Run search
sw: Tafuta

note: Template: AgentTicketZoom
en: Article filter
sw: Kichuja cha makala

note: Template: AgentTicketZoom
en: Article Type
sw: Aina ya makala

note: Template: AgentTicketZoom
en: Sender Type
sw: Aina y amtumaji

note: Template: AgentTicketZoom
en: Save filter settings as default
sw: Hifadhi mipangilio ya kichuja kuwa chaguo-msingi

note: Template: AgentTicketZoom
en: Event Type Filter
sw: Kichuja cha aina ya tukio

note: Template: AgentTicketZoom
en: Event Type
sw: Aina ya tukio

note: Template: AgentTicketZoom
en: Save as default
sw: Hifadhi kama chaguo-msingi

note: Template: AgentTicketZoom
en: Archive
sw: Nyaraka

note: Template: AgentTicketZoom
en: This ticket is archived.
sw: Tiketi hii imewekwa kwenye nyaraka

note: Template: AgentTicketZoom
en: Locked
sw: Fungwa

note: Template: AgentTicketZoom
en: Accounted time
sw: Muda wa kuhesabu

note: Template: AgentTicketZoom
en: Linked Objects
sw: Vipengele vilivyounganishwa

note: Template: AgentTicketZoom
en: Change Queue
sw: Badili foleni

note: Template: AgentTicketZoom
en: There are no dialogs available at this point in the process.
sw: Hakuna mazungumzo yaliyopo katika hatua hii ya mchakato.

note: Template: AgentTicketZoom
en: This item has no articles yet.
sw: Kipengee hakina makala bado.

note: Template: AgentTicketZoom
en: Ticket Timeline View
sw: Mandhari ya kalenda ya matukio ya tiketi

note: Template: AgentTicketZoom
en: Article Overview
sw: Marejeo ya makala

note: Template: AgentTicketZoom
en: Article(s)
sw: Makala

note: Template: AgentTicketZoom
en: Page
sw: Ukurasa

note: Template: AgentTicketZoom
en: Add Filter
sw: Ongeza kichuja

note: Template: AgentTicketZoom
en: Set
sw: Weka

note: Template: AgentTicketZoom
en: Reset Filter
sw: Weka tena kichuja

note: Template: AgentTicketZoom
en: Show one article
sw: Onyesha makala moja

note: Template: AgentTicketZoom
en: Show all articles
sw: Onyesha makala zote

note: Template: AgentTicketZoom
en: Show Ticket Timeline View
sw: Onyesha mandhari ya kalenda ya matukio ya tiketi

note: Template: AgentTicketZoom
en: Unread articles
sw: Makala ambazo hazijasomwa

note: Template: AgentTicketZoom
en: No.
sw: Hapana.

note: Template: AgentTicketZoom
en: Important
sw: Muhimu

note: Template: AgentTicketZoom
en: Unread Article!
sw: Makala ambayo haijasomwa!

note: Template: AgentTicketZoom
en: Incoming message
sw: Ujumbe unaoingia

note: Template: AgentTicketZoom
en: Outgoing message
sw: Ujumbe unaotoka

note: Template: AgentTicketZoom
en: Internal message
sw: Ujumbe wa ndani

note: Template: AgentTicketZoom
en: Resize
sw: Badilisha ukubwa

note: Template: AgentTicketZoom
en: Mark this article as read
sw: Weka alama kwa makala hii kama imeshasomwa.

note: Template: AgentTicketZoom
en: Show Full Text
sw: Onyesha nakala yote

note: Template: AgentTicketZoom
en: Full Article Text
sw: Nakala ya makala yote

note: Template: AgentTicketZoom
en: No more events found. Please try changing the filter settings.
sw: Hakuna matukio yaliyopatikana.Tafadhali jaribu kubadilisha mipangilio ya kuchuja.

note: Template: AgentTicketZoom
en: by
sw: Kwa

note: Template: AgentTicketZoom
en: Close this message
sw: Funga ujumbe huu

note: Template: AgentTicketZoom
en: Article could not be opened! Perhaps it is on another article page?
sw: Makala haiwezi kufunguliwa! Huenda ipo kwenye ukurasa mwingine wa makala.

note: Template: AttachmentBlocker
en: To protect your privacy, remote content was blocked.
sw: Kulinda faragha yako,  yaliyomo ya mbali yamezuiliwa.

note: Template: AttachmentBlocker
en: Load blocked content.
sw: Pakia yaliyomo yaliyozuiliwa.

note: Template: ChatStartForm
en: First message
sw: Ujumbe wa kwanza

note: Template: CloudServicesDisabled
en: You can
sw: Unaweza

note: Template: CloudServicesDisabled
en: go back to the previous page
sw: Rudi nyuma kwenye ukurasa uliopita

note: Template: CustomerError
en: Error Details
sw: Makosa kwa undani

note: Template: CustomerError
en: Traceback
sw: Tafuta Nyuma

note: Template: CustomerFooter
en: Powered by
sw: Imewezeshwa na

note: Template: CustomerFooterJS
en: One or more errors occurred!
sw: Kosa moja au zaidi yametokea

note: Template: CustomerFooterJS
en: Close this dialog
sw: Funga mazungumzo haya

note: Template: CustomerFooterJS
en: Could not open popup window. Please disable any popup blockers for this application.
sw: Haikuweza kufungua dirisha ibukizi.Tafadhali kataza vizuizi vya kiibukizi kwa programu-tumizi hii.

note: Template: CustomerFooterJS
en: If you now leave this page, all open popup windows will be closed, too!
sw: Kama unaondoka huu ukurasa, madirisha ibukizi  yote yaliyofunguliwa yatafungwa pia.

note: Template: CustomerFooterJS
en: A popup of this screen is already open. Do you want to close it and load this one instead?
sw: Kiibukizi katika skrini hii tayari imefunguliwa. Je unataka kufunga na kupakia hii hapa badala yake?

note: Template: CustomerFooterJS
en: There are currently no elements available to select from.
sw: Kwasasa hakuna elementi inayopatika kuchagua fomu.

note: Template: CustomerFooterJS
en: Please turn off Compatibility Mode in Internet Explorer!
sw: Tafadhali zima hali timizi tangamanifu ya kitafuta wavuti!

note: Template: CustomerFooterJS
en: The browser you are using is too old.
sw: Kivinjari unachotumia ni cha zamani sana.

note: Template: CustomerFooterJS
en: OTRS runs with a huge lists of browsers, please upgrade to one of these.
sw: OTRS inafanya kazi na orodha kubwa ya vijivinjari, tafadhali boresha kwenda kwenye moja wapo.

note: Template: CustomerFooterJS
en: Please see the documentation or ask your admin for further information.
sw: Tafadhali angalia nyaraka au muulize kiongozi wako kwa taarifa zaidi.

note: Template: CustomerLogin
en: JavaScript Not Available
sw: JavaScript haipatikani

note: Template: CustomerLogin
en: In order to experience OTRS, you'll need to enable JavaScript in your browser.
sw: Ili kupata OTRS inabidi uruhusu JavaScript kwenye kivinjari

note: Template: CustomerLogin
en: Browser Warning
sw: Onyo la kivinjari

note: Template: CustomerLogin
en: One moment please, you are being redirected...
sw: Tafadhali subiri kidogo, unaelekezwa....

note: Template: CustomerLogin
en: Login
sw: Ingia

note: Template: CustomerLogin
en: User name
sw: Jina la mtumiaji

note: Template: CustomerLogin
en: Your user name
sw: Jina lako lamtumiaji

note: Template: CustomerLogin
en: Your password
sw: Neno lako la siri

note: Template: CustomerLogin
en: Forgot password?
sw: Umesahau neno la siri?

note: Template: CustomerLogin
en: Log In
sw: Ingia

note: Template: CustomerLogin
en: Not yet registered?
sw: Bado haujasajiliwa?

note: Template: CustomerLogin
en: Request new password
sw: Ombi la neno la siri jipya

note: Template: CustomerLogin
en: Your User Name
sw: Jina lako la mtumiaji

note: Template: CustomerLogin
en: A new password will be sent to your email address.
sw: Neno jipya la siri litatumwa kwenye anwani yako ya barua pepe

note: Template: CustomerLogin
en: Create Account
sw: Tengeneza akaunti

note: Template: CustomerLogin
en: Please fill out this form to receive login credentials.
sw: Tafadhali jaza fomu hii kupokea hati za utambulisho za kuingia.

note: Template: CustomerLogin
en: How we should address you
sw: Jinsi tutakavyokutambulisha

note: Template: CustomerLogin
en: Your First Name
sw: Jina lako la kwanza

note: Template: CustomerLogin
en: Your Last Name
sw: Jina lako la mwisho

note: Template: CustomerLogin
en: Your email address (this will become your username)
sw: Anwani yako ya barua pepe (Hii itakuwa jina lako la utumiaji )

note: Template: CustomerNavigationBar
en: Incoming Chat Requests
sw: Maombi ya mazungumzo yanayoingia

note: Template: CustomerNavigationBar
en: You have unanswered chat requests
sw: Unamaombi ya mazungumzo ambayo hayajajibiwa

note: Template: CustomerNavigationBar
en: Edit personal preferences
sw: Hariri mapendeleo binafsi

note: Template: CustomerRichTextEditor
en: Split Quote
sw: Gawanya nukuu

note: Template: CustomerTicketMessage
en: Service level agreement
sw: Kubaliano la kiwango cha huduma

note: Template: CustomerTicketOverview
en: Welcome!
sw: Karibu

note: Template: CustomerTicketOverview
en: Please click the button below to create your first ticket.
sw: Tafadhali bofya kwneye kitufe cha chini kutengeneza tiketi yako ya kwanza.

note: Template: CustomerTicketOverview
en: Create your first ticket
sw: Tengeneza tiketi yako ya kwanza

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Profile
sw: Maelezo mafupi

note: Template: CustomerTicketSearch
en: e. g. 10*5155 or 105658*
sw: Mfano 10*5155 au 105658

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Customer ID
sw: Kitambulisho cha mteja

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Fulltext search in tickets (e. g. "John*n" or "Will*")
sw: Tafuta nakala kamili katika tiketi (mfano "John" au "Will")

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Recipient
sw: Mopokeaji

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Carbon Copy
sw: carbon nakala

note: Template: CustomerTicketSearch
en: e. g. m*file or myfi*
sw: Mfano m*file au myfil*

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Types
sw: Aina

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Time restrictions
sw: Vizuizi vya muda

note: Template: CustomerTicketSearch
en: No time settings
sw: Hakuna mipangilio ya muda

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Specific date
sw: Tarehe maalum

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Only tickets created
sw: Tiketi zilizotengenezwa tu

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Date range
sw: tarehe mbalimbali

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Only tickets created between
sw: Tiketi zilizotengenezwa kati ya

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Ticket archive system
sw: Mfumo wa nyaraka za tiketi

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Save search as template?
sw: Hifadhi tafuti kama kielezo?

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Save as Template?
sw: Hifadhi kama kielezo?

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Save as Template
sw: Hifadhi kama kielezo

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Template Name
sw: Jina la kielezo

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Pick a profile name
sw: Chagua jina la umbo

note: Template: CustomerTicketSearch
en: Output to
sw: Matokeo ya

note: Template: CustomerTicketSearchResultShort
en: of
sw: Ya

note: Template: CustomerTicketSearchResultShort
en: Search Results for
sw: Majibu ya kutafuka kwa

note: Template: CustomerTicketSearchResultShort
en: Remove this Search Term.
sw: Ondoa hii neno la kutafuta

note: Template: CustomerTicketZoom
en: Expand article
sw: Panua makal

note: Template: CustomerTicketZoom
en: Information
sw: Taarifa

note: Template: CustomerTicketZoom
en: Next Steps
sw: Hatua inayofuata

note: Template: CustomerTicketZoom
en: Reply
sw: Jibu

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: All-day
sw: Siku nzima

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Sunday
sw: Jumapili

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Monday
sw: Jumatatu

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Tuesday
sw: Jumanne

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Wednesday
sw: Jumatano

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Thursday
sw: Alhamisi

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Friday
sw: Ijumaa

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Saturday
sw: Jumamosi

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Su
sw: J2

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Mo
sw: J3

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Tu
sw: J4

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: We
sw: J5

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Th
sw: Alh

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Fr
sw: Iju

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Sa
sw: Jmosi

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Event Information
sw: Taarifa kuhusu tukio

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Ticket fields
sw: Uga wa tiketi

note: Template: DashboardEventsTicketCalendar
en: Dynamic fields
sw: Uga wenye nguvu

note: Template: Datepicker
en: Invalid date (need a future date)!
sw: Tarehe batili (Tarehe ijayo inatakiwa)

note: Template: Datepicker
en: Invalid date (need a past date)!
sw: Tarehe batili (Tarehe ya zamani inahitajika)

note: Template: Datepicker
en: Previous
sw: Iliyopita

note: Template: Datepicker
en: Open date selection
sw: Fungua chaguo la tarehe

note: Template: Error
en: Send a bugreport
sw: Tuma repoti yenye makosa

note: Template: FooterJS
en: Please enter at least one search value or * to find anything.
sw: Tafadhali ingiza japo moja ya thamani ilitafutwa au * kutafuta yoyote.

note: Template: FooterJS
en: Please check the fields marked as red for valid inputs.
sw: Tafadhali angalia uga zote ziliizowekwa alama nyekundu kwa ajili ya maingizo batili.

note: Template: FooterJS
en: Please perform a spell check on the the text first.
sw: Tafadhali fanya uangalizi maneno katika makala kwanza.

note: Template: FooterJS
en: Slide the navigation bar
sw: Telezesha mwambaa wa uabiri

note: Template: Header
en: You are logged in as
sw: Umeingia kama

note: Template: Installer
en: JavaScript not available
sw: JavaScript haipatikani

note: Template: Installer
en: Step %s
sw: Hatua %s

note: Template: Installer
en: Database Settings
sw: Mipangilio ya hifadhi data

note: Template: Installer
en: General Specifications and Mail Settings
sw: Ubainishi wa jumla na mipangilio ya barua pepe

note: Template: Installer
en: Finish
sw: Maliza

note: Template: Installer
en: Web site
sw: Tovuti

note: Template: Installer
en: Mail check successful.
sw: Barua pepe imeangaliwa kwa mafanikio

note: Template: Installer
en: Error in the mail settings. Please correct and try again.
sw: Kosa katika mipangilio ya barua pepe. Tafadhali rekebisha na jaribu tena.

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Configure Outbound Mail
sw: Sanidi barua pepe ya iliyofungwa nje

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Outbound mail type
sw: Aina ya barua pepe iliyofungwa nje

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Select outbound mail type.
sw: Chagua aina ya barua pepe iliyofungwa nje

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Outbound mail port
sw: Kituo tarishi cha barua pepe zilizofungwa nje

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Select outbound mail port.
sw: Chagua kituo tarishi cha barua pepe zilifungwa nje.

note: Template: InstallerConfigureMail
en: SMTP host
sw: Mwenyeji wa SMTP

note: Template: InstallerConfigureMail
en: SMTP host.
sw: Mwenyeji WA SMTP

note: Template: InstallerConfigureMail
en: SMTP authentication
sw: Uthibitisho wa SMTP

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Does your SMTP host need authentication?
sw: Mwenyeji wako wa SMTP anahitaji uthibitisho?

note: Template: InstallerConfigureMail
en: SMTP auth user
sw: Mtumiaji wa uthibitisho wa SMTP

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Username for SMTP auth.
sw: Jina la mtumiaji kwa ajjili ya uthibitisho wa SMTP

note: Template: InstallerConfigureMail
en: SMTP auth password
sw: Neno la siri la uthibitisho wa SMTP

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Password for SMTP auth.
sw: Neno la siri kwa ajili la uthibitisho wa SMTP

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Configure Inbound Mail
sw: Sanidi barua pepe za ndani

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Inbound mail type
sw: Aina za barua pepe za ndani

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Select inbound mail type.
sw: Chagua aina ya barua pepe za ndani

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Inbound mail host
sw: Mwenyeji wa barua pepe za ndani

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Inbound mail host.
sw: Mwenyeji wa barua  pepe za ndani.

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Inbound mail user
sw: Mtumiaji wa barua pepe za ndani

note: Template: InstallerConfigureMail
en: User for inbound mail.
sw: Mtumiaji kwa ajili ya barua pepe za ndani.

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Inbound mail password
sw: Neno la siri barua pepe zilifungwa ndani

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Password for inbound mail.
sw: Neno la siri kwa ajili barua pepe zilifungwa ndani.

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Result of mail configuration check
sw: Matokeo ya maangalizi usanidi wa barua pepe

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Check mail configuration
sw: Angalia usanidi wa barua pepe

note: Template: InstallerConfigureMail
en: Skip this step
sw: Ruka hatua hii

note: Template: InstallerDBResult
en: Database setup successful!
sw: Usanidi wa hifadhi data umefanikiwa!

note: Template: InstallerDBStart
en: Install Type
sw: Sakinisha aina

note: Template: InstallerDBStart
en: Create a new database for OTRS
sw: Tengeneza hifadhi data mpya kwa ajili ya OTRS

note: Template: InstallerDBStart
en: Use an existing database for OTRS
sw: Tumia hifadhi data iliyopo kwa ajili ya OTRS

note: Template: InstallerDBmssql
en: Database name
sw: Jina la hifadhi data

note: Template: InstallerDBmssql
en: Check database settings
sw: Angalia mipangilio ya hifadhi data

note: Template: InstallerDBmssql
en: Result of database check
sw: Matokeo ya maangilio ya hifadhi data

note: Template: InstallerDBmssql
en: Database check successful.
sw: Uangalizi wa hifadhi data umeefanikiwa.

note: Template: InstallerDBmssql
en: Database User
sw: Mtumiaji wa hifadhi data

note: Template: InstallerDBmssql
en: New
sw: Mpya

note: Template: InstallerDBmssql
en: A new database user with limited permissions will be created for this OTRS system.
sw: Mtumiaji mpya wa hifadhi data wenye ruhusa kidogo watangenezwa katika mfumo huu wa OTRS.

note: Template: InstallerDBmssql
en: Repeat Password
sw: Rudia neno la siri

note: Template: InstallerDBmssql
en: Generated password
sw: Neno la siri lilitongenezwa

note: Template: InstallerDBmysql
en: Passwords do not match
sw: Maneno ya siri hayafanani

note: Template: InstallerDBoracle
en: Port
sw: Kituo tarishi

note: Template: InstallerFinish
en: To be able to use OTRS you have to enter the following line in your command line (Terminal/Shell) as root.
sw: Kuweza kutumia OTRS ingiza mistari ifuatayo katika tungo amri yako kama mzizi.(Terminal/Shell)

note: Template: InstallerFinish
en: Restart your webserver
sw: Washa upya seva ya tovuti

note: Template: InstallerFinish
en: After doing so your OTRS is up and running.
sw: Baada ya kufanya hivyo OTRS  itafanya kazi.

note: Template: InstallerFinish
en: Start page
sw: Ukurusa wa kuanza

note: Template: InstallerFinish
en: Your OTRS Team
sw: Timu yako ya OTRS

note: Template: InstallerLicense
en: Don't accept license
sw: Usikubali leseni

note: Template: InstallerLicense
en: Accept license and continue
sw: Kubali leseni na endelea

note: Template: InstallerSystem
en: SystemID
sw: Kitambulisho cha Mfumo

note: Template: InstallerSystem
en: The identifier of the system. Each ticket number and each HTTP session ID contain this number.
sw: Kitambulishi cha mfumo. Kila namba ya tiketi na kila kitambulisho cha kipindi cha HTTP kina namba hii.

note: Template: InstallerSystem
en: System FQDN
sw: Mfumo FQDN

note: Template: InstallerSystem
en: Fully qualified domain name of your system.
sw: Jina la kikoa lilifudhu kamili la mfumo wako.

note: Template: InstallerSystem
en: AdminEmail
sw: Barua pepe ya kiongozi

note: Template: InstallerSystem
en: Email address of the system administrator.
sw: Barua pepe ya kiongozi wa mfumo.

note: Template: InstallerSystem
en: Organization
sw: Shirika

note: Template: InstallerSystem
en: Log
sw: Batli

note: Template: InstallerSystem
en: LogModule
sw: Moduli ya batli

note: Template: InstallerSystem
en: Log backend to use.
sw: Batli mazingira ya nyuma kutumia.

note: Template: InstallerSystem
en: LogFile
sw: Batli faili

note: Template: InstallerSystem
en: Webfrontend
sw: Mazingira ya mbele ya tovuti.

note: Template: InstallerSystem
en: Default language
sw: Lugha ya chaguo-msingi

note: Template: InstallerSystem
en: Default language.
sw: Lugha ya chaguo-msingi.

note: Template: InstallerSystem
en: CheckMXRecord
sw: Angalia rekodi ya MX

note: Template: InstallerSystem
en: Email addresses that are manually entered are checked against the MX records found in DNS. Don't use this option if your DNS is slow or does not resolve public addresses.
sw: Anwani za barua pepe ambazo zinaingizwa kwa mkono zinaangaliwa dhidi ya rekodi za MX zilizopatikana kwenye DNS. Usitumie chaguo hili kama DNS yako ipo taratibu au haitatui anwani za umma.

note: Template: LinkObject
en: Object#
sw: Kipengee#

note: Template: LinkObject
en: Add links
sw: Ongeza viungo

note: Template: LinkObject
en: Delete links
sw: Futa viungo

note: Template: Login
en: Lost your password?
sw: Umepoteza neno lako la siri?

note: Template: Login
en: Request New Password
sw: Ombi la neno jipya la siri

note: Template: Login
en: Back to login
sw: Rudi kwenye kuingia

note: Template: Motd
en: Message of the Day
sw: Ujumbe wa siku

note: Template: NoPermission
en: Insufficient Rights
sw: Haki zisizotosha

note: Template: NoPermission
en: Back to the previous page
sw: Nyuma kwenye ukurasa uliopita

note: Template: Pagination
en: Show first page
sw: Onyesha ukurasa wa kwanza

note: Template: Pagination
en: Show previous pages
sw: Onyesha kurasa zilizopita

note: Template: Pagination
en: Show page %s
sw: Onyesha ukurasa %s

note: Template: Pagination
en: Show next pages
sw: Onyesha kurasa zifuatazo

note: Template: Pagination
en: Show last page
sw: Onyesha ukurasa wa mwisho

note: Template: PictureUpload
en: Need FormID!
sw: Kitambulisho cha fomu kinahitajika!

note: Template: PictureUpload
en: No file found!
sw: Hakuna faili lilipatikana

note: Template: PictureUpload
en: The file is not an image that can be shown inline!
sw: Faili sio taswira ambayo inaweza kuonyeshwa ndani ya mstari.

note: Template: PreferencesNotificationEvent
en: Notification
sw: Taarifa

note: Template: ActivityDialogHeader
en: Process Information
sw: Taarifa za mchakato

note: Template: Article
en: Inform Agent
sw: Mtaarifu wakala

note: Template: GeneralSpecificationsWidget
en: Permissions
sw: Ruhusa

note: Template: GeneralSpecificationsWidget
en: You can select one or more groups to define access for different agents.
sw: Unaweza kuchagua kikundi kimoja na zaidi kuwapa ufikivu kwa mawakala mbalimbali.

note: Template: GeneralSpecificationsWidget
en: Provide the statistic as a widget that agents can activate in their dashboard.
sw: Onyesha takwimu kama kifaa ambacho mawakala wanaweza kuamilisha dashibodi zao.

note: Template: GeneralSpecificationsWidget
en: If set to invalid end users can not generate the stat.
sw: Kama imewekwa batili mtumiaji wa mwisho hawezi kutengeneza takwimu.

note: Template: PreviewWidget
en: X-axis
sw: Jira X

note: Template: RestrictionsWidget
en: Please select only one element or turn off the button 'Fixed'.
sw: Tafadhali chagua elementi moja tu au zina kibonye cha 'Pachikwa'.

note: Template: RestrictionsWidget
en: Between
sw: Katikati

note: Template: StatsParamsWidget
en: Format
sw: Mpangilio

note: Template: StatsParamsWidget
en: Exchange Axis
sw: Jira ya kubadilishana

note: Template: StatsParamsWidget
en: Configurable params of static stat
sw: Vigezo vilivyosanidiwa vya takwimu tuli

note: Template: StatsParamsWidget
en: No element selected.
sw: Hakuna elementi iliyochaguliwa

note: Template: StatsParamsWidget
en: Scale
sw: Mzani

note: Template: Test
en: OTRS Test Page
sw: Ukurasa wa majaribio wa OTRS

note: Template: Test
en: Counter
sw: Kiesabuji

note: Template: Warning
en: Go back to the previous page
sw: Rudi nyuma kwenye ukurasa uliopita

note: Perl Module: Kernel/Config/Defaults.pm
en: View system log messages.
sw: Angalia ujumbe wa batli ya mfumo.

note: Perl Module: Kernel/Config/Defaults.pm
en: Update and extend your system with software packages.
sw: Sasisha na panua mfumo wako kwa vifurushi vya programu.

note: Perl Module: Kernel/Modules/AdminACL.pm
en: This field is required
sw: Hii sehemu inatakiwa

note: Perl Module: Kernel/Modules/AdminCustomerUser.pm
en: New phone ticket
sw: Tiketi mpy ya simu

note: Perl Module: Kernel/Modules/AdminCustomerUser.pm
en: New email ticket
sw: Tiketi mpya ya barua pepe

note: Perl Module: Kernel/Modules/AgentTicketActionCommon.pm
en: Previous Owner
sw: Mmiliki wa aliyepita!

note: Perl Module: Kernel/Modules/AgentTicketPrint.pm
en: printed by
sw: Imechapishwa na

note: Perl Module: Kernel/Modules/AgentTicketPrint.pm
en: Ticket Dynamic Fields
sw: Uga wenye nguvu wa tiketi

note: Perl Module: Kernel/Modules/AgentTicketProcess.pm
en: Pending Date
sw: Tarehe ya kusubiri

note: Perl Module: Kernel/Modules/AgentTicketProcess.pm
en: for pending* states
sw: Kwa hali zinazosubiri

note: Perl Module: Kernel/Modules/CustomerTicketOverview.pm
en: My Tickets
sw: Tiketi zangu

note: Perl Module: Kernel/Modules/CustomerTicketOverview.pm
en: Company Tickets
sw: Tiketi za kampuni

note: Perl Module: Kernel/Output/HTML/Statistics/View.pm
en: No (not supported)
sw: Hapana (Haina usaidizi)

note: Perl Module: Kernel/Output/HTML/TicketOverviewMenu/Sort.pm
en: Order by
sw: Panga kwa

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Created Priority
sw: Kipaumbele kilichotengenezwa

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Created State
sw: Hali iliyotengenezwa

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Create Time
sw: Muda wa kutengeneza

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Close Time
sw: Muda wa kufunga

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Escalation - First Response Time
sw: Kupanda - Muda wa kwanza wa kujibu

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Escalation - Update Time
sw: Kupanda - Rekebisha Muda

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Escalation - Solution Time
sw: Kupanda - Muda wa Suluhu

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Agent/Owner
sw: Wakala/Mmiliki

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/Ticket.pm
en: Created by Agent/Owner
sw: Wakala/ Mmiliki aliyetengenezwa

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Evaluation by
sw: Tathiminishwa na

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Ticket/Article Accounted Time
sw: Muda uliohusika wa tiketi/makala

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Ticket Create Time
sw: Muda wa kutengeneza tiketi

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Ticket Close Time
sw: Muda wa kufunga tiketi

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Accounted time by Agent
sw: Muda una

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Total Time
sw: Jumla ya muda

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Ticket Average
sw: Wastani wa tiketi

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Ticket Min Time
sw: Kiwango cha chini cha muda

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Ticket Max Time
sw: Kiwango cha juu cha muda

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Number of Tickets
sw: Namba ya tiketi

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Article Average
sw: Wastani wa makala

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Article Min Time
sw: Kiwango cha chini cha muda cha makala

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Article Max Time
sw: Kiwango cha juu cha muda cha makala

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketAccountedTime.pm
en: Number of Articles
sw: Namba ya makala

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketList.pm
en: ascending
sw: Kupanda

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketList.pm
en: descending
sw: Kushuka

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketList.pm
en: Attributes to be printed
sw: Viumbi vitachapishwa

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Dynamic/TicketList.pm
en: Sort sequence
sw: Panga mfuatano

note: Perl Module: Kernel/System/Stats/Static/StateAction.pm
en: Days
sw: Siku

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/TablePresence.pm
en: Table Presence
sw: Uwepo wa meza

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/TablePresence.pm
en: Internal Error: Could not open file.
sw: Kosa la ndani: Haikuweza kufungua faili

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/TablePresence.pm
en: Table Check
sw: Angalia meza

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/TablePresence.pm
en: Internal Error: Could not read file.
sw: Kosa la ndani: Haikuweza kusoma faili.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/TablePresence.pm
en: Tables found which are not present in the database.
sw: Meza zilizopatikana hazipo kwenye hifadhi data

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mssql/Size.pm
en: Database Size
sw: Ukubwa wa hifadhi data

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mssql/Size.pm
en: Could not determine database size.
sw: haikuweza kutambua ukubwa wa hifadhi data

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mssql/Version.pm
en: Database Version
sw: Toleo la hifadhi data

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mssql/Version.pm
en: Could not determine database version.
sw: Haikuweza kutambua toleo la hifadhi data

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Charset.pm
en: Client Connection Charset
sw: Seti ya herufi ya mahusiano ya mteja

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Charset.pm
en: Setting character_set_client needs to be utf8.
sw: Mpangilio character_set_client nahitaji kuwa utf8.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Charset.pm
en: Server Database Charset
sw: Seti ya herufi ya hifadhi data ya seva

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Charset.pm
en: Setting character_set_database needs to be UNICODE or UTF8.
sw: Mpangilio character_set_database unahitaji kuwa UNICODE au UTF8.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Charset.pm
en: Table Charset
sw: Seti ya herufi ya jedwali

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Charset.pm
en: There were tables found which do not have utf8 as charset.
sw: Kuna majedwali yalipatikana hayana utf8 kana seti ya herufi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/MaxAllowedPacket.pm
en: Maximum Query Size
sw: Kiwango cha juu ukubwa wa ulizo

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/MaxAllowedPacket.pm
en: The setting 'max_allowed_packet' must be higher than 20 MB.
sw: Mpangilio 'kiwango cha juu_kinachoruhusiwa_cha paketi' lazima kiwe kikubwa zaidi ya MB 20

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Performance.pm
en: Query Cache Size
sw: Ukubwa wa hifadhi muda wa ulizo

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Performance.pm
en: The setting 'query_cache_size' should be used (higher than 10 MB but not more than 512 MB).
sw: Mpangilio 'Ukubwa_wa hifadhi data_wa ulizo' utumike ( kubwa zaidi ya MB 10 lakini sio zaidi ya MB 512).

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/StorageEngine.pm
en: Default Storage Engine
sw: Injini Chaguo msingi ya kuhifadhi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/StorageEngine.pm
en: Tables with a different storage engine than the default engine were found.
sw: Meza zenye injini ya kuifadhi za tofauti na injini chaguo-msingi zimepatikana.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/mysql/Version.pm
en: MySQL 5.x or higher is required.
sw: MySQL 5.x au zaidi inahitajika.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/oracle/NLS.pm
en: NLS_LANG Setting
sw: Mipangilio ya NLS_LANG

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/oracle/NLS.pm
en: NLS_DATE_FORMAT Setting
sw: Mpangilio wa NLS_DATE_FORMAT

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/oracle/NLS.pm
en: NLS_DATE_FORMAT must be set to 'YYYY-MM-DD HH24:MI:SS'.
sw: NLS_DATE_FORMAT lazima iwekwe kuwa 'YYYY-MM-DD HH24:MI:SS'.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/oracle/NLS.pm
en: NLS_DATE_FORMAT Setting SQL Check
sw: Mpangilio wa NLS_DATE_FORMAT angalio la SQL

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/postgresql/Charset.pm
en: Setting client_encoding needs to be UNICODE or UTF8.
sw: Mpangilio client_encoding unahitaji kuwa UNICODE au UTF8

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/postgresql/Charset.pm
en: Setting server_encoding needs to be UNICODE or UTF8.
sw: Mpangilio server_encoding unahitaji kuwa UNICODE au UTF8.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/postgresql/DateStyle.pm
en: Date Format
sw: Mpangilio wa tarehe

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/postgresql/DateStyle.pm
en: Setting DateStyle needs to be ISO.
sw: Mpangilio DateStyle unahitaji kuwa ISO.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Database/postgresql/Version.pm
en: PostgreSQL 8.x or higher is required.
sw: PostgreSQL 8.x au zaidi inahitajika.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/DiskPartitionOTRS.pm
en: OTRS Disk Partition
sw: Kitenga diski cha OTRS

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/DiskSpace.pm
en: Disk Usage
sw: Matimizi ya diski

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/DiskSpace.pm
en: The partition where OTRS is located is almost full.
sw: Kitenga ambacho OTRS imewekwa kinakaribia kujaa

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/DiskSpace.pm
en: The partition where OTRS is located has no disk space problems.
sw: Kitenga ambacho OTRS imewekwa kina matatizo ya nafasi katika disk.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/Distribution.pm
en: Distribution
sw: Usambazaji

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/Distribution.pm
en: Could not determine distribution.
sw: Haikuweza kutambua usambazaji.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/KernelVersion.pm
en: Kernel Version
sw: Toleo la kiini

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/Load.pm
en: System Load
sw: Pakia mfumo

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/Load.pm
en: The system load should be at maximum the number of CPUs the system has (e.g. a load of 8 or less on a system with 8 CPUs is OK).
sw: Kupakia mfumo unatakiwa kuwa na upeo wa juu wa namba za CPU ambazo mfumo unazo ( mfano. Mzigo wa 8 au chini ya mfumo kwa CPU nane ni sawa).

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/PerlModules.pm
en: Perl Modules
sw: Moduli za Perl

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/PerlModules.pm
en: Not all required Perl modules are correctly installed.
sw: Sio kila moduli za perl zinesanidiwa kwa usahihi.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/Swap.pm
en: Free Swap Space (%)
sw: Nafasi ya kubadilishana ya bure (%)

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/Swap.pm
en: Used Swap Space (MB)
sw: Nafasi ya kubadilishana iliyotumika(MB)

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/Swap.pm
en: There should be more than 60% free swap space.
sw: Lazima kuna nafasi ya kubadilisha ya bure zaidi ya 60%.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OS/Swap.pm
en: There should be no more than 200 MB swap space used.
sw: Hakuna zaidi ya MB 200 ya nafasi ilitumika ya kubadilishana.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/ConfigSettings.pm
en: Could not determine value.
sw: Haikuweza kutambua thamani

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Tickets
sw: Tiketi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Ticket History Entries
sw: Historia ya ingizo ya tiketi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Articles
sw: Makala

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Attachments (DB, Without HTML)
sw: Viambatanisho (DB, bila ya HTML)

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Customers With At Least One Ticket
sw: Wateja wenye tiketi angalau zaidi ya moja

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Dynamic Field Values
sw: Thamani za uga zenye  nguvu

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Invalid Dynamic Fields
sw: Uga zenye nguvu batili

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Invalid Dynamic Field Values
sw: Thamani za uga wenye nguvu batili

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: GenericInterface Webservices
sw: Huduma za wavuti za kiolesura cha jumla.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Months Between First And Last Ticket
sw: Miezi kati ya tiketi ya kwanza na ya mwisho

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DatabaseRecords.pm
en: Tickets Per Month (avg)
sw: Tiketi za kila mwezi (wastani)

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DefaultSOAPUser.pm
en: Security risk: you use the default setting for SOAP::User and SOAP::Password. Please change it.
sw: Hatari ya usalama: Tumia mipangilio chaguo-msingi kwa SOAP:: Mtumiaji na SOAP::Neno la siri. Tafadhali badilisha.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DefaultUser.pm
en: Default Admin Password
sw: Neno la siri chaguo-msingi la kiongozi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/DefaultUser.pm
en: Security risk: the agent account root@localhost still has the default password. Please change it or invalidate the account.
sw: Hatari y a usalama: Akaunti ya wakala root@locolhost bado lina neno la siri chaguo-msingi.Tafadhali libadilishe au batilisha akaunti.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/ErrorLog.pm
en: Error Log
sw: Kosa la kuingia

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/ErrorLog.pm
en: There are error reports in your system log.
sw: Kuna repoti za makosa katika mfumo wako wa kuingia

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/FQDN.pm
en: Domain Name
sw: Jina la kikoa

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/FQDN.pm
en: Your FQDN setting is invalid.
sw: Mipangilio yako ya FQDN ni batili.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/FileSystemWritable.pm
en: File System Writable
sw: Mfumo wa file unaandikika

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/FileSystemWritable.pm
en: The file system on your OTRS partition is not writable.
sw: Mfumo wa file katika kitenga chako cha OTRS  hakiandikiki.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/PackageDeployment.pm
en: Some packages are not correctly installed.
sw: kuna vifurishi havijasanikishwa kwa usahihi.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/SystemID.pm
en: Your SystemID setting is invalid, it should only contain digits.
sw: Mipangilio ya kitambulisho chako cha mfumo ni batili, lazima iwe na namba tu.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/Ticket/IndexModule.pm
en: Ticket Index Module
sw: Moduli ya kielezo cha tiketi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/Ticket/IndexModule.pm
en: You have more than 60,000 tickets and should use the StaticDB backend. See admin manual (Performance Tuning) for more information.
sw: Una zaidi ya tiketi 60,000 na mandharinyuma DBtuli. Angalia manyo ya kiongozi (kuboresha utendaji) kwa taarifa zaidi.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/Ticket/OpenTickets.pm
en: Open Tickets
sw: Tiketi zilizo wazi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/Ticket/OpenTickets.pm
en: You should not have more than 8,000 open tickets in your system.
sw: Usiwe na tiketi zilizowazi zaidi ya 8000 katika mfumo wako.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/Ticket/SearchIndexModule.pm
en: You have more than 50,000 articles and should use the StaticDB backend. See admin manual (Performance Tuning) for more information.
sw: Una zaidi ya makala 50,000 na unapaswa kutumia mandharinyuma DB tuli.Angalia Manyo ya kiongozi (kuboresha utendaji) kwa taarifa zaidi.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/Ticket/StaticDBOrphanedRecords.pm
en: Orphaned Records In ticket_lock_index Table
sw: Rekodi zilizoachwa katika jedwali la Kielezo_Cha kufunga_Tiketi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/Ticket/StaticDBOrphanedRecords.pm
en: Orphaned Records In ticket_index Table
sw: Rekodi zilizoachwa katika jedwali la Kielezo_cha Tiketi.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/OTRS/Ticket/StaticDBOrphanedRecords.pm
en: Table ticket_index contains orphaned records. Please run otrs/bin/otrs.CleanTicketIndex.pl to clean the StaticDB index.
sw: Jedwali la Kielezo cha_Tiketi lina rekodi zilizoachwa. Tafadhali fanya otrs/bin/otrs.CleanTicketIndex.pl kusafisha kielezo cha DBTuli.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/MPMModel.pm
en: Webserver
sw: Seva ya tovuti

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/Performance.pm
en: CGI Accelerator Usage
sw: Matumizi ya kichocheo cha CGI

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/Performance.pm
en: You should use FastCGI or mod_perl to increase your performance.
sw: Tumia FastCGI au mod_perl kuongeza uwezo wako.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/Performance.pm
en: mod_deflate Usage
sw: Matumizi ya mod_deflate

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/Performance.pm
en: Please install mod_deflate to improve GUI speed.
sw: Tafadhali sanidi mod_deflate kuboresha kasi ya GUI.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/Performance.pm
en: mod_headers Usage
sw: Matumizi ya mod_headers

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/Performance.pm
en: Please install mod_headers to improve GUI speed.
sw: Tafadhali sanidi mod_deflate kuboresha kasi ya GUI.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/Performance.pm
en: Apache::Reload Usage
sw: Apache::Pakia matumizi

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Apache/Performance.pm
en: Apache::Reload or Apache2::Reload should be used as PerlModule and PerlInitHandler to prevent web server restarts when installing and upgrading modules.
sw: Apache:: Onesha upya au Apache 2:: Onesha upya itumike kama Moduli ya Perl na Per ya kuanzisha ya Kishiko kuzuia seva ya tovuti kuanza upya wakati wa usanidi na uboreshaji wa moduli.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/IIS/Performance.pm
en: You should use PerlEx to increase your performance.
sw: Tumia PerlEx kuongeza utendaji wako.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Version.pm
en: Webserver Version
sw: Toleo la tovuti

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/Plugin/Webserver/Version.pm
en: Could not determine webserver version.
sw: Haikuweza kutambua toleo la seva ya tovuti.

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/PluginBase.pm
en: Unknown
sw: Haijulikani

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/PluginBase.pm
en: OK
sw: Sawa

note: Perl Module: Kernel/System/SupportDataCollector/PluginBase.pm
en: Problem
sw: Tatizo

note: SysConfig
en: %s time unit(s) accounted. Now total %s time unit(s).
sw: %s k(v)izio cha muda vinahusika. Sasa %s jumla ya k(v)izio cha muda.

note: SysConfig
en: (UserLogin) Firstname Lastname
sw: (Kuingia kwa mtumiaji) Jina kwanza Jina la mwisho

note: SysConfig
en: (UserLogin) Lastname, Firstname
sw: (Kuingia kwa mtumiaji) Jina la mwsiho, jina la kwanza

note: SysConfig
en: A list of dynamic fields that are merged into the main ticket during a merge operation. Only dynamic fields that are empty in the main ticket will be set.
sw: Orodha ya uga zenye nguvu ambazo zimeunganishwa katika tiketi kuu wakati wa mchakato wa kuunganisha. Uga zenye nguvu tu amabzo zipo wazi katika tiketi kuu zitawekwa.

note: SysConfig
en: ACL module that allows closing parent tickets only if all its children are already closed ("State" shows which states are not available for the parent ticket until all child tickets are closed).
sw: Moduli za ACL ambazo zinakubali kufunga tiketi zazi tu kama ndogo zake zimefungwa tayari ("Hali" inaonyesha hali ambazo hazipataki kwa tiketi zazi hadi tiketi ndogo zote ziwe zimefungwa).

note: SysConfig
en: Access Control Lists (ACL)
sw: Orodha Dhibiti Ufikivu (ACL)

note: SysConfig
en: AccountedTime
sw: Muda uliohesabiwa

note: SysConfig
en: Activates a blinking mechanism of the queue that contains the oldest ticket.
sw: Amilisha utaratibu unaokonyeza wa foleni ambao una tiketi ya zamani.

note: SysConfig
en: Activates lost password feature for agents, in the agent interface.
sw: Amilisha kipengele cha neno la siri lilopotea kwa wakala, katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Activates lost password feature for customers.
sw: Amilisha kipengele cha neno la siri lililopotea kwa wateja.

note: SysConfig
en: Activates support for customer groups.
sw: Amilisha msaada kwa vikundi vya wateja.

note: SysConfig
en: Activates the article filter in the zoom view to specify which articles should be shown.
sw: Amilisha kichuja cha makala katika mandhari ya kukuza kubainisha makala ipi ionyeshwe.

note: SysConfig
en: Activates the available themes on the system. Value 1 means active, 0 means inactive.
sw: Amilisha dhima zinazopatikana katika mfumo. Thamani 1 inamaanisha amilifu, 0 inamaanisha isiyoamilifu.

note: SysConfig
en: Activates the ticket archive system search in the customer interface.
sw: Amilisha mfumo wa uhifadhi wa tiketi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Activates the ticket archive system to have a faster system by moving some tickets out of the daily scope. To search for these tickets, the archive flag has to be enabled in the ticket search.
sw: Inaamilisha mfumo wa uhifadhi wa tiketi kuwa na mfumo wa haraka kwa kuhamisha baadhi ya tiketi nje ya upeo wa kila siku. Kutafuta tiketi hizi, bendera ya hifadhi za nyaraka inabidi iwezeshwa katika utafutaji wa tiketi.

note: SysConfig
en: Activates time accounting.
sw: Amilisha muda wa kusebiwa.

note: SysConfig
en: ActivityID
sw: Kitambulisho cha shughuli

note: SysConfig
en: Added email. %s
sw: Ongeza barua pepe. %s

note: SysConfig
en: Added link to ticket "%s".
sw: Ongeza kiunganishi kwa tiketi "%s".

note: SysConfig
en: Added note (%s)
sw: Kidokezo kilichoongezwa (%s)

note: SysConfig
en: Added subscription for user "%s".
sw: Kujiunga kulikoongezwa kwa mtumiaji %s

note: SysConfig
en: Adds a suffix with the actual year and month to the OTRS log file. A logfile for every month will be created.
sw: Inaongeza kiendelezi na mwaka na mwezi wa ukweli katika faili la batli. Faili la batli litatengenezwa kila mwezi.

note: SysConfig
en: Adds customers email addresses to recipients in the ticket compose screen of the agent interface. The customers email address won't be added if the article type is email-internal.
sw: Ongeza anwani za barua pepe za wateja kwa mpokeaji katika skrini ya kutunga tiketi ya kiolesura cha wakala. Anwani za barua pepe za wateja hazitoongezwa kama aina ya makala ni barua pepe za ndani.

note: SysConfig
en: Adds the one time vacation days for the indicated calendar. Please use single digit pattern for numbers from 1 to 9 (instead of 01 - 09).
sw: Inaongeza mara moja siku za mapumziko katika kalenda iliyoonyeshwa. Tafadhali tumia tarakimu za aina moja kwa ajili ya namba 1 hadi 9 (badala ya 01-09).

note: SysConfig
en: Adds the one time vacation days. Please use single digit pattern for numbers from 1 to 9 (instead of 01 - 09).
sw: Inaongeza siku za mapumziko za mara moja. Tafadhali tumia tarakimu za aina moja kwa ajili ya namba 1 hadi 9 (badala ya 01-09).

note: SysConfig
en: Adds the permanent vacation days for the indicated calendar. Please use single digit pattern for numbers from 1 to 9 (instead of 01 - 09).
sw: Inaongeza siku za mapumziko za kudumu zilizoonyeshwa kwenye kalenda. Tafadhali tumia tarakimu za aina moja kwa ajili ya namba 1 hadi 9 (badala ya 01-09).

note: SysConfig
en: Adds the permanent vacation days. Please use single digit pattern for numbers from 1 to 9 (instead of 01 - 09).
sw: Inaongeza siku za mapumziko za kudumu. Tafadhali tumia tarakimu za aina moja kwa ajili ya namba 1 hadi 9 (badala ya 01-09).

note: SysConfig
en: Agent called customer.
sw: Wakala amempigia simu mteja

note: SysConfig
en: Agent interface article notification module to check PGP.
sw: Moduli ya taarifa ya makala ya kiolesura cha wakala kuangalia PGP.

note: SysConfig
en: Agent interface article notification module to check S/MIME.
sw: Moduli ya taarifa ya makala ya kiolesura cha wakala kuangalia S/MIME.

note: SysConfig
en: Agent interface module to check incoming emails in the Ticket-Zoom-View if the S/MIME-key is available and true.
sw: Moduli ya kiolesura cha wakala ya kuangalia barua pepe zinazoingia katika mandhari iliyokuzwa ya tiketi kama kibonye cha S/MIME kipo na kweli.

note: SysConfig
en: Agents <-> Groups
sw: Mawakala <-> Makundi

note: SysConfig
en: Agents <-> Roles
sw: Mawakala <-> Majukumu

note: SysConfig
en: All customer users of a CustomerID
sw: Watumiaji wote wa mteja wa kitambulisho cha mteja

note: SysConfig
en: Allows adding notes in the close ticket screen of the agent interface. Can be overwritten by Ticket::Frontend::NeedAccountedTime.
sw: Ruhusu kuongeza vidokezo katika skrini ilifungwa ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Inaweza kuandikwa kupitiliza kwa Tiketi::Mazingira ya mbele::Inahitaji muda uliohesabika

note: SysConfig
en: Allows adding notes in the ticket free text screen of the agent interface. Can be overwritten by Ticket::Frontend::NeedAccountedTime.
sw: Ruhusu kuongeza vidokezo katika tiketi huru ya skini ya matini ya kiolesura cha wakala. Inaweza kuandikwa kupitiliza kwa Tiketi::Mazingira ya mbele::Inahitaji muda uliohesabika

note: SysConfig
en: Allows adding notes in the ticket note screen of the agent interface. Can be overwritten by Ticket::Frontend::NeedAccountedTime.
sw: Ruhusu kuongeza vidokezo katika tiketi ya kidokezo ya skini ya kiolesura cha wakala. Inaweza kuandikwa kupitiliza kwa Tiketi::Mazingira ya mbele::Inahitaji muda uliohesabika

note: SysConfig
en: Allows adding notes in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface. Can be overwritten by Ticket::Frontend::NeedAccountedTime.
sw: Ruhusu kuongeza vidokezo katika skrini ya tiketi miliki ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala. Inaweza kuandikwa kupitiliza kwa Tiketi::Mazingira ya mbele::Inahitaji muda uliohesabika

note: SysConfig
en: Allows adding notes in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface. Can be overwritten by Ticket::Frontend::NeedAccountedTime.
sw: Ruhusu kuongezwa kwa vidokezo katika skrini inayosubiri tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala. Inaweza kuandikwa kwa kupitilizwa kwa Tiketi::Mazingira ya mbele::Inahitaji muda uliohesabika

note: SysConfig
en: Allows adding notes in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface. Can be overwritten by Ticket::Frontend::NeedAccountedTime.
sw: Ruhusu kuongeza vidokezo katika skrini ya tiketi ya kipaumbele ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala. Inaweza kuandikwa kupitiliza kwa Tiketi::Mazingira ya mbele::Inahitaji muda uliohesabika

note: SysConfig
en: Allows adding notes in the ticket responsible screen of the agent interface. Can be overwritten by Ticket::Frontend::NeedAccountedTime.
sw: Ruhusu kuongeza vidokezo katika skrini ya tiketi wajibika ya kiolesura cha wakala. Inaweza kuandikwa kupitiliza kwa Tiketi::Mazingira ya mbele::Inahitaji muda uliohesabika

note: SysConfig
en: Allows agents to exchange the axis of a stat if they generate one.
sw: Inawaruhusu mawakala kubadilisha jira la takwimu kama wakitengeneza.

note: SysConfig
en: Allows agents to generate individual-related stats.
sw: Inawaruhusu mawakala kutengeneza takwimu zinazohusiana na mtu.

note: SysConfig
en: Allows choosing between showing the attachments of a ticket in the browser (inline) or just make them downloadable (attachment).
sw: Inaruhusu kuchagua kati ya kuonyesha viambatisho vya tiketi katika kivinjari (ndani ya mstari) au kuzifanya ziweze kupakuliwa (kiambatisho)

note: SysConfig
en: Allows choosing the next compose state for customer tickets in the customer interface.
sw: Inawaruhusu wateja kutunga hali ijayo kwa tiketi za mteja katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Allows customers to change the ticket priority in the customer interface.
sw: Inawaruhusu wateja kubadili kipaumbele cha tiketi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Allows customers to set the ticket SLA in the customer interface.
sw: Inawaruhusu wateja kuweka SLA ya tiketi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Allows customers to set the ticket priority in the customer interface.
sw: Inawaruhusu wateja kuweka kipaumbele cha tiketi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Allows customers to set the ticket queue in the customer interface. If this is set to 'No', QueueDefault should be configured.
sw: Inawaruhusu wateja kuweka foleni ya tiketi katika kiolesura cha mteja. Kama imewekwa "Hapana", foleni chaguo-msingi itasasishwa.

note: SysConfig
en: Allows customers to set the ticket service in the customer interface.
sw: Inawaruhusu wateja kuweka huduma ya tiketi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Allows customers to set the ticket type in the customer interface. If this is set to 'No', TicketTypeDefault should be configured.
sw: Inawaruhusu wateja kuweka aina ya tiketi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Allows default services to be selected also for non existing customers.
sw: Inaruhusu huduma chaguo-msingi kuchaguliwa pia kwa wateja wasiokuwepo.

note: SysConfig
en: Allows defining new types for ticket (if ticket type feature is enabled).
sw: Inaruhusu kufafanua aina mpya kwa ajili ya tiketi (Kama kipengele cha aina ya tiketi kimewezeshwa ).

note: SysConfig
en: Allows defining services and SLAs for tickets (e. g. email, desktop, network, ...), and escalation attributes for SLAs (if ticket service/SLA feature is enabled).
sw: Inaruhusu kufafanua huduma na SLA kwa ajili ya tiketi (mfano barua pepe, eneo kazi, mtandao,....) na sifa ya kupanda kwa ajili ya SLA(kama huduma/SLA ya tiketi imeruhusiwa).

note: SysConfig
en: Allows extended search conditions in ticket search of the agent interface. With this feature you can search e. g. with this kind of conditions like "(key1&&key2)" or "(key1||key2)".
sw: Inaruhusu masharti ya kutafuta kuongezwa katika utafutaji wa tiketi wa kiolesura cha wakala. Kwa kipengele hiki unaweza kutafuta mfano kwa masharti ya aina hii "(key1&&key2)" or "(key1||key2)".

note: SysConfig
en: Allows having a medium format ticket overview (CustomerInfo => 1 - shows also the customer information).
sw: Inaruhusu kuwa na mapitio ya tiketi ya umbizo ya kati (Taarifa za mteja =>1 - inaonyesha pia taarifa za mteja).

note: SysConfig
en: Allows having a small format ticket overview (CustomerInfo => 1 - shows also the customer information).
sw: Inaruhusu kuwa na marejeo ya tiketi ya umbizo dogo (Taarifa za mteja =>1 - inaonyesha pia taarifa za mteja).

note: SysConfig
en: Allows invalid agents to generate individual-related stats.
sw: Inaruhusu mawakala batili kutengeneza takwimu zinazohusiana na mtu.

note: SysConfig
en: Allows the administrators to login as other customers, via the customer user administration panel.
sw: Inawaruhusu viongozi kuingia kama wateja wengine, kupitia paneli ya uongozi wa mtumiaji wa mteja.

note: SysConfig
en: Allows the administrators to login as other users, via the users administration panel.
sw: Inawaruhusu viongozi kuingia kama wateja wengine, kupitia paneli ya uongozi ya watumiaji.

note: SysConfig
en: Allows to set a new ticket state in the move ticket screen of the agent interface.
sw: Inaruhusu kuweka hali mpya ya tiketi katika skrini ya kutoa ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Archive state changed: "%s"
sw: Hali ya nyaraka imebadilishwa: "%s"

note: SysConfig
en: ArticleTree
sw: Mti wa makala

note: SysConfig
en: Attachments <-> Templates
sw: Viambatisho <-> Vielezo

note: SysConfig
en: Auto Responses <-> Queues
sw: Majibu otomatiki<-> Foleni

note: SysConfig
en: AutoFollowUp sent to "%s".
sw: Ufuatiliaji otomatiki umetumwa kwenda: "%s".

note: SysConfig
en: AutoReject sent to "%s".
sw: Kukataa otomatiki kumetumwa kwenda "%s".

note: SysConfig
en: AutoReply sent to "%s".
sw: Majibu otomatiki yametumwa kwenda "%s".

note: SysConfig
en: Automated line break in text messages after x number of chars.
sw: Kigawa mstari otomatiki katika ujumbe wa maneno baada ya namba x ya herufi.

note: SysConfig
en: Automatically lock and set owner to current Agent after opening the move ticket screen of the agent interface.
sw: Imefungwa otomatiki na inamuweka mmiliki katika wakala wa sasa baada ya kufungua skrini ya kuhamisha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Automatically lock and set owner to current Agent after selecting for an Bulk Action.
sw: Imefungwa otomatiki na inamuweka mmiliki katika wakala wa sasa baada ya kuchagua kitendo cha wingi.

note: SysConfig
en: Automatically sets the responsible of a ticket (if it is not set yet) after the first owner update.
sw: Inamuweka otomatiki mmhusika wa tiketi (Kama hajawekwa bado) baada ya usasishwaji wa mmiliki wa kwanza.

note: SysConfig
en: Balanced white skin by Felix Niklas (slim version).
sw: Balanced white skin na Felix Niklas (toleo jembamba).

note: SysConfig
en: Balanced white skin by Felix Niklas.
sw: Balanced white skin na Felix Niklas.

note: SysConfig
en: Blocks all the incoming emails that do not have a valid ticket number in subject with From: @example.com address.
sw: Zuia barua pepe zote zinazooingia ambazo hazina namba ya tiketi halali katika somo kutoka: @example.com address.

note: SysConfig
en: Bounced to "%s".
sw: Ilidunda kwenda "%s".

note: SysConfig
en: Builds an article index right after the article's creation.
sw: Jenga kielezo cha makala mara baada ya utengenezaji wa makala.

note: SysConfig
en: CMD example setup. Ignores emails where external CMD returns some output on STDOUT (email will be piped into STDIN of some.bin).
sw: Mpangilio wa mfano wa CMD. Inapuuzia barua pepe ambapo CMD ya nje inarudisha baadhi ya matokeo katika STDOUT (Barua pepe zitapitishwa katika TDIN ya some.bin ).

note: SysConfig
en: Cache time in seconds for agent authentication in the GenericInterface.
sw: Muda wa hifadhi muda katika sekunde kwa ajili ya uhalalishaji wa wakala katika kiolesura cha jumla.

note: SysConfig
en: Cache time in seconds for customer authentication in the GenericInterface.
sw: Muda wa hifadhi muda katika sekunde kwa ajili ya uhalalishaji wa mteja katika kiolesura cha jumla.

note: SysConfig
en: Cache time in seconds for the DB ACL backend.
sw: Muda wa hifadhi muda katika sekunde kwa ajili ya mazingira ya nyuma ya DB ACL.

note: SysConfig
en: Cache time in seconds for the DB process backend.
sw: Muda wa hifadhi muda katika sekunde kwa ajili ya mazingira ya nyuma ya mchakato wa DB.

note: SysConfig
en: Cache time in seconds for the SSL certificate attributes.
sw: Muda wa hifadhi muda katika sekunde kwa ajili yasifa za cheti cha SSL.

note: SysConfig
en: Cache time in seconds for the ticket process navigation bar output module.
sw: Muda wa hifadhi muda katika sekunde kwa ajili ya Moduli ya matokeo ya mwambaa wa uaburi wa mchakato wa tiketi.

note: SysConfig
en: Cache time in seconds for the web service config backend.
sw: Muda wa hifadhi muda katika sekunde kwa ajili ya mazingira ya nyuma ya usanidi wa huduma za wavuti.

note: SysConfig
en: Change password
sw: Badili neno la siri

note: SysConfig
en: Change queue!
sw: Badili foleni!

note: SysConfig
en: Change the customer for this ticket
sw: Badili mteja kwa ajili ya hii tiketi

note: SysConfig
en: Change the free fields for this ticket
sw: Badili uga uliowazi kwa ajili ya tiketi hii

note: SysConfig
en: Change the priority for this ticket
sw: Badili kiapumbele cha tiketi hii

note: SysConfig
en: Changed priority from "%s" (%s) to "%s" (%s).
sw: Kipaumbele kimebadilishwa kutoka "%s" (%s) kwenda "%s" ("%s").

note: SysConfig
en: Changes the owner of tickets to everyone (useful for ASP). Normally only agent with rw permissions in the queue of the ticket will be shown.
sw: Badilii mmiliki wa tiketi kuwa kila mtu(Inafaa kwa ASP). Mara nyingi wakala tu mwenye ruhusa za rw katika foleni ya tiketi itaonyeshwa.

note: SysConfig
en: Checkbox
sw: Kisandukutiki

note: SysConfig
en: Checks the SystemID in ticket number detection for follow-ups (use "No" if SystemID has been changed after using the system).
sw: Angalia kitamulisho cha mfumo katika kutambua namba ya tiketi kwa ajili ya ufuatiliaji (Tumia "Hapana" kama kitambulisho cha mfumo kimebadilishwa baada ya kubadili mfumo).

note: SysConfig
en: Closed tickets (customer user)
sw: Tiketi zilizofungwa (Mteja mtumiaji)

note: SysConfig
en: Closed tickets (customer)
sw: Tiketi zilizofungwa (Mteja )

note: SysConfig
en: Column ticket filters for Ticket Overviews type "Small".
sw: Vichuja vya tiketi vya safu wima kwa ajili ya aina "Ndogo" ya mapitio ya tiketi.

note: SysConfig
en: Comment for new history entries in the customer interface.
sw: Toa maoni kwa ajili ya maingizo ya historia mapya katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Company Status
sw: Hali ya kampuni

note: SysConfig
en: Company name which will be included in outgoing emails as an X-Header.
sw: Jina la kampuni litakalohusishwa katika barua pepe zinazotoka nje kama kichwa-X.

note: SysConfig
en: Configure Processes.
sw: Michakato wa usanidi.

note: SysConfig
en: Configure and manage ACLs.
sw: Sanidi na simamia ACL.

note: SysConfig
en: Configure your own log text for PGP.
sw: Sanidi matini batli yako kwa ajili ya PGP.

note: SysConfig
en: Controls how to display the ticket history entries as readable values.
sw: Inadhibiti jinsi ya kuonyesha maingizo ya historia ya tiketi kama thamani zinazosomeka.

note: SysConfig
en: Controls if customers have the ability to sort their tickets.
sw: Inadhibiti kama wateja wanauwezo wa kupanga tiketi zao.

note: SysConfig
en: Controls if more than one from entry can be set in the new phone ticket in the agent interface.
sw: Inadhibiti kama kuna ingizo zaidi moja linawezwa kuwekwa katika tiketi ya simu mpya katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Controls if the admin is allowed to import a saved system configuration in SysConfig.
sw: Inadhibiti kama kiongozi anaruhusiwa kuleta usanidi wa mfumo uliohifadhiwa katika UsanidiMfumo

note: SysConfig
en: Controls if the admin is allowed to make changes to the database via AdminSelectBox.
sw: Inadhibiti kama kiongozi anaruhusiwa kufanya mabadiliko kwenye hifadhi data kupitia Kisanduku cha kiongozi cha kuchagua.

note: SysConfig
en: Controls if the ticket and article seen flags are removed when a ticket is archived.
sw: Inadhibiti kama alama zilizoonekana za tiketi na makala zimeondolewa wakati tiketi zimwekwa kwenye nyaraka.

note: SysConfig
en: Converts HTML mails into text messages.
sw: Badilisha barua pepe za HTML katika ujumbe mfupi wa maneno.

note: SysConfig
en: Create and manage Service Level Agreements (SLAs).
sw: Tengeneza na simamia Makubaliano ya Viwango ya Huduma (MVH).

note: SysConfig
en: Create and manage agents.
sw: Tenengeza na simamia mawakala.

note: SysConfig
en: Create and manage attachments.
sw: Tengeneza na simamia viambanishi.

note: SysConfig
en: Create and manage customer users.
sw: Tengeneza na simamia watumiaji wa mteja.

note: SysConfig
en: Create and manage customers.
sw: Tengeneza na simamia wateja.

note: SysConfig
en: Create and manage dynamic fields.
sw: Tengeneza na simamia uga wenye uwezo.

note: SysConfig
en: Create and manage groups.
sw: Tengeneza na simamia makundi.

note: SysConfig
en: Create and manage queues.
sw: Tengeneza na simamia foleni.

note: SysConfig
en: Create and manage responses that are automatically sent.
sw: Tengeneza na simamia majibu ambayo yanatumwa automatiki.

note: SysConfig
en: Create and manage roles.
sw: Tengeneza na simamia majukumu.

note: SysConfig
en: Create and manage salutations.
sw: Tengeneza na simamia salamu.

note: SysConfig
en: Create and manage services.
sw: Tengeneza na simamia huduma.

note: SysConfig
en: Create and manage signatures.
sw: Tengeneza na simamia saini.

note: SysConfig
en: Create and manage templates.
sw: Tengeneza na simamia violezo.

note: SysConfig
en: Create and manage ticket priorities.
sw: Tengeneza na simamia vipaumbele vya tiketi.

note: SysConfig
en: Create and manage ticket states.
sw: Tengeneza na simamia hali za tiketi.

note: SysConfig
en: Create and manage ticket types.
sw: Tengeneza na simamia aina za tiketi.

note: SysConfig
en: Create and manage web services.
sw: Tengeneza na simamia huduma za tovuti.

note: SysConfig
en: Custom text for the page shown to customers that have no tickets yet (if you need those text translated add them to a custom translation module).
sw: Nakala ya kawaida kwa kurasa zilizoonyeshwa kwa wateja ambao hawana tiketi bado (Kama unahitaji nakala hizo kutafsiriwa ziongeze katika moduli ya kawaida ya kutafsiri ).

note: SysConfig
en: Customer Administration
sw: Usimamizi wa mteja

note: SysConfig
en: Customer User <-> Groups
sw: Mteja mtumiaji <-> Vikundi

note: SysConfig
en: Customer User <-> Services
sw: Mteja mtumiaji <-> Huduma

note: SysConfig
en: Customer User Administration
sw: Usimamizi wa mteja mtumiaji

note: SysConfig
en: Customer Users
sw: Wateja watumiaji

note: SysConfig
en: Customer called us.
sw: Mteja ametupigia

note: SysConfig
en: Customer item (icon) which shows the closed tickets of this customer as info block. Setting CustomerUserLogin to 1 searches for tickets based on login name rather than CustomerID.
sw: Kipengee cha mteja (Ikoni) ambacho kinaonyesha tiketi zilizofungwa za mteja huyu kama taarifa za kuzuiliwa. Kuweka Kuingia kwa mteja mtumiaji kuwa 1 kutafuta tiketi kulingana na jina la kuingia kuliko kitambulisho cha mteja.

note: SysConfig
en: Customer item (icon) which shows the open tickets of this customer as info block. Setting CustomerUserLogin to 1 searches for tickets based on login name rather than CustomerID.
sw: Kipengee cha mteja (Ikoni) ambacho kinaonyesha tiketi zilizofunguliwa za mteja huyu kama taarifa za kuzuiliwa. Kuweka Kuingia kwa mteja mtumiaji kuwa 1 kutafuta tiketi kulingana na jina la kuingia kuliko kitambulisho cha mteja.

note: SysConfig
en: Customer request via web.
sw: Ombi la mteja kupitia wavuti.

note: SysConfig
en: CustomerName
sw: Jina la mteja

note: SysConfig
en: CustomerUser
sw: MtejaMtumiaji

note: SysConfig
en: Customers <-> Groups
sw: Makundi ya <->  Wateja

note: SysConfig
en: Data used to export the search result in CSV format.
sw: Data zinazotumika kuhamisha matokeo ya kutafuta katika umbizo la CSV.

note: SysConfig
en: Date / Time
sw: Tarehe / Muda

note: SysConfig
en: Debug
sw: Eua

note: SysConfig
en: Debugs the translation set. If this is set to "Yes" all strings (text) without translations are written to STDERR. This can be helpful when you are creating a new translation file. Otherwise, this option should remain set to "No".
sw: Eua seti ya tafsiri.Kama hii imewekwa kuwa "Ndio" tungo(matini) zote bila tafsiri zitaandikwa kwa STDERR. Hii inaweza kusaidia wakati unatengeneza faili jipya la tafsiri. Vinginevyo, chaguo hili libakie kuwa "No".

note: SysConfig
en: Default ACL values for ticket actions.
sw: Thamani za ACL chaguo msingi  kwa ajili ya vitendo vya tiketi.

note: SysConfig
en: Default ProcessManagement entity prefixes for entity IDs that are automatically generated.
sw: Viambishi awali vya vipengeee halisi vya Usimamizi wa mchakato chaguo msingi kwa ajili ya kitambulisho cha kipengee halisi ambavyo vinatengenezwa otomatiki.

note: SysConfig
en: Default data to use on attribute for ticket search screen. Example: "TicketCreateTimePointFormat=year;TicketCreateTimePointStart=Last;TicketCreateTimePoint=2;".
sw: Data chaguo misngi kutumika katika sifa kwa ajili ya skrini ya kutafuta ya tiketi.
    Mfano:
    "Umbizo la Muda la Kutengeneza Tiketi= mwaka; Mwanzo wa Muda wa kutengeneza tiketi= Mwisho; Pointi ya muda wa kutengeneza tiketi=2;".

note: SysConfig
en: Default data to use on attribute for ticket search screen. Example: "TicketCreateTimeStartYear=2010;TicketCreateTimeStartMonth=10;TicketCreateTimeStartDay=4;TicketCreateTimeStopYear=2010;TicketCreateTimeStopMonth=11;TicketCreateTimeStopDay=3;".
sw: Data chaguo-msingi kutumia katika sifa kwa ajili ya skrini ya kutafuta ya tiketi:
    "Mwaka wa kuanza wa muda wa kutengeneza tiketi=2010; Mwezi wa kuanza wa muda wa kutengeneza tiketi=10; Siku ya kuanza ya muda wa kutengeneza tiketi=4; Mwaka wa kuacha wa muda wa kutengeneza tiketi =2010; Mwezi wa kuacha wa muda wa kutengeneza tiketi = 11; Siku ya kuacha ya muda wa kutengeneza tiketi=3; ".

note: SysConfig
en: Default loop protection module.
sw: Moduli ya kulinda kitanzi chaguo-msingi.

note: SysConfig
en: Default queue ID used by the system in the agent interface.
sw: Kitambulisho cha foleni chaguo-msingi kinachotumika na mfumo katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Default skin for the agent interface (slim version).
sw: Gamba chaguo-msingi kwa jili ya kiolesura cha wakala (toleo jembamba).

note: SysConfig
en: Default skin for the agent interface.
sw: Gamba chaguo-msingi kwa ajili ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Default ticket ID used by the system in the agent interface.
sw: Kitambulisho cha tiketi chaguo-msingi kinachotumika na mfumo katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Default ticket ID used by the system in the customer interface.
sw: Kitambulisho cha tiketi chaguo-msingi kinachotumika na mfumo katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Default value for NameX
sw: Thamani chaguo msingi kwa jina X

note: SysConfig
en: Define a filter for html output to add links behind a defined string. The element Image allows two input kinds. At once the name of an image (e.g. faq.png). In this case the OTRS image path will be used. The second possiblity is to insert the link to the image.
sw: Inafafanua kichujio cha matokeo ya html ili kuongeza viunganishi nyuma ya tungo zilizo fafanuliwa. Sura ya elemnti hii inaruhusu maingizo ya aina mbili. Kwanza jinala sura (mf. faq.png). Kwa kesi hii sura ya njia ya OTRS itatumika. Njia ya pili ni kuingiza kiungo cha hiyo sura.

note: SysConfig
en: Define a mapping between variables of the customer user data (keys) and dynamic fields of a ticket (values). The purpose is to store customer user data in ticket dynamic fields. The dynamic fields must be present in the system and should be enabled for AgentTicketFreeText, so that they can be set/updated manually by the agent. They mustn't be enabled for AgentTicketPhone, AgentTicketEmail and AgentTicketCustomer. If they were, they would have precedence over the automatically set values. To use this mapping, you have to also activate the next setting below.
sw: Inafafanua uunganishwaji kati ya thamani zinazobadilika za data (Funguo) za  mteja mtumiaji na uga zenye nguvu za tiketi (thamani). Lengo ni kufadhi data za mteja mtumiaji katika uga wenye nguvu wa tiketi. Uga zenye nguvu lazima ziwepo katika mfumo na uwezeshwe kwa ajili ya matini huru ya tiketi ya wakala, ili ziwekwe/zisasishwe kwa mkono na wakala. Zisiwezeshwe kwa simu ya tiketi za wakala, barua pepe ya tiketi ya wakala na mteja wa tiketi ya wakala. Kama zingekuwepo zingekuwa na kitangulizi juu ya thamani zilizowekwa kwa otomatiki. Kutumia uunganishaji huu, inabidi uamilishe pia mpangilio ujao chini.

note: SysConfig
en: Define dynamic field name for end time. This field has to be manually added to the system as Ticket: "Date / Time" and must be activated in ticket creation screens and/or in any other ticket action screens.
sw: Fafanua jina la uga wenye nguvu kwa ajili ya muda wa kuisha. Uga huu unabidi uongezwe kwa mkono katika mfumo kama tiketi: "Tarehe / Muda" na lazima iamilishwe katika skrini ya utengenezaji wa tiketi na/au katika skrini nyingine za kitendo cha tiketi.

note: SysConfig
en: Define dynamic field name for start time. This field has to be manually added to the system as Ticket: "Date / Time" and must be activated in ticket creation screens and/or in any other ticket action screens.
sw: Fafanua jina la uga wenye nguvu kwa ajili ya muda wa kuanza. Uga huu unabidi uongezwe kwa mkono katika mfumo kama tiketi: "Tarehe / Muda" na lazima iamilishwe katika skrini ya utengenezaji wa tiketi na/au katika skrini nyingine za kitendo cha tiketi.

note: SysConfig
en: Define the max depth of queues.
sw: inafafanua upeo wa juu wa kina wa foleni.

note: SysConfig
en: Define the start day of the week for the date picker for the indicated calendar.
sw: Inafafanua siku ya kwanza ya wiki kwa kichagua tarehe kama ilivyoonyeshwa kwenye kalenda.

note: SysConfig
en: Define the start day of the week for the date picker.
sw: Inafafanua siku ya kwanza ya wiki kwa kichagua tarehe.

note: SysConfig
en: Defines a customer item, which generates a LinkedIn icon at the end of a customer info block.
sw: Inafafanua kipengee cha mteja, ambacho kinatengeneza ikoni ya LinkedIn katika mwisho wa kifungu cha taarifa cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines a customer item, which generates a XING icon at the end of a customer info block.
sw: Inafafanua kipengee cha mteja, ambacho kinatengeneza ikoni ya XING katika mwisho wa kifungu cha taarifa cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines a customer item, which generates a google icon at the end of a customer info block.
sw: Inafafanua kipengee cha mteja, ambacho kinatengeneza ikoni ya google katika mwisho wa kifungu cha taarifa cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines a customer item, which generates a google maps icon at the end of a customer info block.
sw: Inafafanua kipengee cha mteja, ambacho kinatengeneza ikoni ya ramani za google katika mwisho wa kifungu cha taarifa cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines a default list of words, that are ignored by the spell checker.
sw: Inafafanua orodha chaguo msingi ya maneno, ambayo yanapuuziwa na kiangalia herufi.

note: SysConfig
en: Defines a filter for html output to add links behind CVE numbers. The element Image allows two input kinds. At once the name of an image (e.g. faq.png). In this case the OTRS image path will be used. The second possiblity is to insert the link to the image.
sw: Inafafanua kichujio cha matokeo ya html ili kuongeza viungo nyuma ya namba za CVE. Sura ya elemnti hii inaruhusu maingizo ya aina mbili. Kwanza jinala sura (mf. faq.png). Kwa kesi hii sura ya njia ya OTRS itatumika. Njia ya pili ni kuingiza kiungo cha hiyo sura.

note: SysConfig
en: Defines a filter for html output to add links behind MSBulletin numbers. The element Image allows two input kinds. At once the name of an image (e.g. faq.png). In this case the OTRS image path will be used. The second possiblity is to insert the link to the image.
sw: Inafafanua kichujio cha matokeo ya html ili kuongeza viunganishi nyuma ya namba za MSBulletin. Sura ya elemnti hii inaruhusu maingizo ya aina mbili. Kwanza jinala sura (mf. faq.png). Kwa kesi hii sura ya njia ya OTRS itatumika. Njia ya pili ni kuingiza kiungo cha hiyo sura.

note: SysConfig
en: Defines a filter for html output to add links behind a defined string. The element Image allows two input kinds. At once the name of an image (e.g. faq.png). In this case the OTRS image path will be used. The second possiblity is to insert the link to the image.
sw: Inafafanua kichujio cha matokeo ya html ili kuongeza viunganishi nyuma ya tungo zilizo fafanuliwa. Sura ya elemnti hii inaruhusu maingizo ya aina mbili. Kwanza jinala sura (mf. faq.png). Kwa kesi hii sura ya njia ya OTRS itatumika. Njia ya pili ni kuingiza kiungo cha hiyo sura.

note: SysConfig
en: Defines a filter for html output to add links behind bugtraq numbers. The element Image allows two input kinds. At once the name of an image (e.g. faq.png). In this case the OTRS image path will be used. The second possiblity is to insert the link to the image.
sw: Inafafanua kichujio cha matokeo ya html ili kuongeza viunganishi nyuma ya namba za bugtraq. Sura ya elemnti hii inaruhusu maingizo ya aina mbili. Kwanza jinala sura (mf. faq.png). Kwa kesi hii sura ya njia ya OTRS itatumika. Njia ya pili ni kuingiza kiungo cha hiyo sura.

note: SysConfig
en: Defines a filter to process the text in the articles, in order to highlight predefined keywords.
sw: Inafafanua kichujio kushughulikia matini katika makala, ili kuonyesha maneno muhimu yaliyofafanuliwa.

note: SysConfig
en: Defines a regular expression that excludes some addresses from the syntax check (if "CheckEmailAddresses" is set to "Yes"). Please enter a regex in this field for email addresses, that aren't syntactically valid, but are necessary for the system (i.e. "root@localhost").
sw: Inafafanua semi za kawaida ambazo zinazuia baadhi ya  anwani kwenye uangalizi wa sintaksi("Uangalizi wa Anwani za Barua pepe" umewekwa kuwa "Yes"). Tafadhali ingia regex katika uga huu kwa ajili ya anwani za barua pepe, ambazo kisintentiki zipo batili, lakini ni za lazima kwa ajili ya mfumo  (mfano "root@localhost").

note: SysConfig
en: Defines a regular expression that filters all email addresses that should not be used in the application.
sw: Inafafanua semi za kawaida ambazo zinachuja anwani za barua pepe ambazo hazitakiwi kutumika katika program tumizi.

note: SysConfig
en: Defines a useful module to load specific user options or to display news.
sw: Inafafanua moduli inayotumika kupakia michaguo maalum ya mtmiaji au kuonyesha taarifa.

note: SysConfig
en: Defines all the X-headers that should be scanned.
sw: Inafafanua vichwa vyote vya X ambavyo vinatakiwa kutambazwa.

note: SysConfig
en: Defines all the parameters for the RefreshTime object in the customer preferences of the customer interface.
sw: Inaelezea vigezo vyote kwa kipengele cha Muda wa kuonyesha upya katika mapendeleo ya mteja ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines all the parameters for the ShownTickets object in the customer preferences of the customer interface.
sw: Inaelezea vigezo vyote kwa kipengee cha Tiketi zilizonyeshwa katika mapendeleo ya mteja ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines all the parameters for this item in the customer preferences.
sw: Inafafanua vigezo vyote vya kipengele hiki katika mapendeleo ya mteja.

note: SysConfig
en: Defines all the possible stats output formats.
sw: Inafafanua umbizo tokeo la takwimu zote zinazowezekana.

note: SysConfig
en: Defines an alternate URL, where the login link refers to.
sw: Inafafanua URL mbadala, ambapo kiungo cha kuingia kinarejea.

note: SysConfig
en: Defines an alternate URL, where the logout link refers to.
sw: Inafafanua URL mbadala, ambapo kiungo cha kutoka kinarejea.

note: SysConfig
en: Defines an alternate login URL for the customer panel..
sw: Inafafanua URL ya kuingia mbadala kwa paneli ya mteja.

note: SysConfig
en: Defines an alternate logout URL for the customer panel.
sw: Inafafanua URL ya kutoka  mbadala kwa paneli ya mteja.

note: SysConfig
en: Defines an external link to the database of the customer (e.g. 'http://yourhost/customer.php?CID=[% Data.CustomerID %]' or '').
sw: Inafafanua kiungo cha nje kwenye hifadhi data ya mteja (mfano 'http://yourhost/customer.php?CID=[% Data.CustomerID %]' or '').

note: SysConfig
en: Defines from which ticket attributes the agent can select the result order.
sw: Inafafanua kutoka kwenye sifa gani za tiketi wakala anaweza kuchagua mpangilio wa matokeo.

note: SysConfig
en: Defines how the From field from the emails (sent from answers and email tickets) should look like.
sw: Inafafanua jinsi uga wa Kutoka kutoka kwenye barua pepe (umetumwa kutoka kwenye majibu na tiketi za barua pepe) unatakiwa ufanane.

note: SysConfig
en: Defines if a pre-sorting by priority should be done in the queue view.
sw: Inafafanua kama upangaji wa awali kwa kipaumbele ufanywe kwenye mandhari ya kuona ya foleni.

note: SysConfig
en: Defines if a pre-sorting by priority should be done in the service view.
sw: Inafafanua kama upangaji wa awali kwa kipaumbele ufanywe kwenye mandhari ya kuona ya huduma.

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the close ticket screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya kufunga tiketi  ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the email outbound screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari yabarua pepe iliyofungwa nje ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket bounce screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya tiketi inayodunda  ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket compose screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya kutunga ya tiketi ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket forward screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya tiketi ya kupeleka mbele ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket free text screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket merge screen of a zoomed ticket in the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya kuunganisha tiketi ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket note screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya mmiliki wa  tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya tiketi inayosubiri ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket phone inbound screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya simu ya tiketi iliyofungwa ndani ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket phone outbound screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya simu ya tiketi iliyofungwa nje ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya kipaumbele ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa  kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required in the ticket responsible screen of the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi inahitajika katika mandhari ya uhusika wa tiketi ya kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if a ticket lock is required to change the customer of a ticket in the agent interface (if the ticket isn't locked yet, the ticket gets locked and the current agent will be set automatically as its owner).
sw: Inafafanua kama kufuli la tiketi litahitajika mteja wa tiketi katika kiolesura cha wakala (kama tiketi haijafungwa bado, tiketi itafungwa na wakala wa sasa ataweka otomatiki kuwa mmiliki wake).

note: SysConfig
en: Defines if composed messages have to be spell checked in the agent interface.
sw: Inafafanua kama tiketi iliyotungwa inahitaji kuangaliwa herufi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines if the enhanced mode should be used (enables use of table, replace, subscript, superscript, paste from word, etc.).
sw: Inafafanua kama hali timizi ya uimarishaji itumike(Wezesha matumizi ya jedwali, kubadilisha,hati chini, hati juu, Bandika kutoka kwenye Word, n.k.).

note: SysConfig
en: Defines if time accounting is mandatory in the agent interface. If activated, a note must be entered for all ticket actions (no matter if the note itself is configured as active or is originally mandatory for the individual ticket action screen).
sw: Fafanua kama uhasibu wa muda ni lazima katika kiolesura cha wakala. Kama imeamilishwa, kidokezo lazima kiingizwe kwa matendo yenye tiketi( haijalishi kama kidokezo chenyewe kimesanidiwa kama amilifu au ni awali lazima kwa skrini kitendo ya kitendo kila moja ) .

note: SysConfig
en: Defines if time accounting must be set to all tickets in bulk action.
sw: Inafafanua kama uhusishwaji wa muda lazima uwekwe katika tiketi zote katika tendo ya wingi.

note: SysConfig
en: Defines queues that's tickets are used for displaying as calendar events.
sw: Inafafanua foleni ambazo tiketi zake zinatumika kuonyesha kama matukio ya kalenda.

note: SysConfig
en: Defines the IP regular expression for accessing the local repository. You need to enable this to have access to your local repository and the package::RepositoryList is required on the remote host.
sw: Inafafanua maelezo ya kawaida ya IP ya kufikia hifadhi ya ndani. Unahitaji kuwezesha hii ili kuweza kufikia hifadhi yako ya ndani na kifurushi:: Orodha ya hifadhi inahitajika kwa mwenyeji wa mbali.

note: SysConfig
en: Defines the URL CSS path.
sw: Inafafanua njia ya URL CSS.

note: SysConfig
en: Defines the URL base path of icons, CSS and Java Script.
sw: Inafafanua njia ya msingi ya URL kwa ajili ya ikoni, CSS na maandiko ya Java.

note: SysConfig
en: Defines the URL image path of icons for navigation.
sw: Inafafanua njia ya taswira ya URL ya ikoni kwa ajili ya uabiri.

note: SysConfig
en: Defines the URL java script path.
sw: Inafafanua njia ya maandiko ya Java ya URL.

note: SysConfig
en: Defines the URL rich text editor path.
sw: Inafafanua njia ya mhariri wa nakala tajiri ya URL.

note: SysConfig
en: Defines the address of a dedicated DNS server, if necessary, for the "CheckMXRecord" look-ups.
sw: Inafafanua anwani ya seva ya DNS iliyojitotelea, kama muhimu kwa ajili ya ukaguaji wa "Angalia rekodi ya MX".

note: SysConfig
en: Defines the body text for notification mails sent to agents, about new password (after using this link the new password will be sent).
sw: Inafafanua kiini cha matini cha barua pepe za taarifa zilizotumwa kwenda kwa mawakala, kuhusu neno jipya la siri (Baada ya kutumia kiunganishi hiki neno jipya la siri lilatumwa).

note: SysConfig
en: Defines the body text for notification mails sent to agents, with token about new requested password (after using this link the new password will be sent).
sw: Inafafanua kiini cha matini cha barua pepe za taarifa zilizotumwa kwenda kwa mawakala, na alama kuhusu neno jipya la siri lililoombwa (Baada ya kutumia kiunganishi hiki neno jipya la siri lilatumwa).

note: SysConfig
en: Defines the body text for notification mails sent to customers, about new account.
sw: Inafafanua kiini cha matini cha barua pepe za taarifa zilizotumwa kwenda kwa wateja, kuhusu akaunti mpya.

note: SysConfig
en: Defines the body text for notification mails sent to customers, about new password (after using this link the new password will be sent).
sw: Inafafanua kiini cha matini cha barua pepe za taarifa zilizotumwa kwenda kwa wateja, kuhusu neno jipya la siri (Baada ya kutumia kiunganishi hiki neno jipya la siri lilatumwa).

note: SysConfig
en: Defines the body text for notification mails sent to customers, with token about new requested password (after using this link the new password will be sent).
sw: Inafafanua kiini cha matini cha barua pepe za taarifa zilizotumwa kwenda kwa wateja, na alama kuhusu neno jipya la siri lililoombwa (Baada ya kutumia kiunganishi hiki neno jipya la siri lilatumwa).

note: SysConfig
en: Defines the body text for rejected emails.
sw: Inafafanua kiini cha matini ya barua pepe zilizokataliwa

note: SysConfig
en: Defines the calendar width in percent. Default is 95%.
sw: Inafafanua upana wa kalenda katika silimia. Chaguo msingi ni 95%.

note: SysConfig
en: Defines the column to store the keys for the preferences table.
sw: Inafafanua safu wima za kuhifadhi vibonye kwa ajili ya jedwali la mapendeleo.

note: SysConfig
en: Defines the config options for the autocompletion feature.
sw: Inafafanua michaguo ya usanidi kwa ajili ya kipengele cha ukamilifu otomatiki.

note: SysConfig
en: Defines the config parameters of this item, to be shown in the preferences view.
sw: Inafafanua vigezo vya usanidi vya kipengele hiki, vitaonyeshwa katika mandhari ya mapendeleo.

note: SysConfig
en: Defines the config parameters of this item, to be shown in the preferences view. Take care to maintain the dictionaries installed in the system in the data section.
sw: Inafafanua vigezo vya usanidi vya kipengele hiki, vitaonyeshwa katika mandhari ya mapendeleo. Kuwa makini na kamusi zilizosanisiwa katika mfumo katika sehemu cha data

note: SysConfig
en: Defines the connections for http/ftp, via a proxy.
sw: Inafafanua miunganiko kwa ajili ya http/ftp, kupitia seva mbadala.

note: SysConfig
en: Defines the date input format used in forms (option or input fields).
sw: Inafafanua umbizo umbizo ingizo la tarehe linalotumika katika fomu (hiari au uga ingizo).

note: SysConfig
en: Defines the default CSS used in rich text editors.
sw: Inafafanua CSS chaguo-msingi inayotumika katika wahariri wa matini tondoti.

note: SysConfig
en: Defines the default auto response type of the article for this operation.
sw: Inafafanua aina ya majibu ya otomatiki chaguo msingi ya makala kwa operesheni hii.

note: SysConfig
en: Defines the default body of a note in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inafafanua kiini cha kidokezo chaguo msingi katika skrini ya matini huru ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default front-end language. All the possible values are determined by the available language files on the system (see the next setting).
sw: Inafafanua lugha ya mazingira ya mbele chaguo msingi. Thamani zote ziwezekanazo zinaamuliwa na mafaili ya lugha yaliyopo katika mfumo (Angalia mpangilio ujao).

note: SysConfig
en: Defines the default history type in the customer interface.
sw: Inafafanua aina ya historia chaguo msingi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default maximum number of X-axis attributes for the time scale.
sw: Inafafanua upeo wa juu wa namba chaguo msingi ya sifa za  jira X kwa ajili ya mzani wa muda.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after adding a note, in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini ya kufunga tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after adding a note, in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini ya wingi wa tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after adding a note, in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after adding a note, in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after adding a note, in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after adding a note, in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini ya tiketi inayosubiri ya tiiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after adding a note, in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini ya kipaumbele cha tiketi ya tiiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after adding a note, in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini husika ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after being bounced, in the ticket bounce screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya kuongea kidokezo, katika skrini ya tiketi inayodunda ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after being forwarded, in the ticket forward screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya tiketi kutumwa mbele, katika skrini ya tiketi ya kupeleka mbele ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket after the message has been sent, in the email outbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo chaguo msingi ya tiketi baada ya ujumbe kutumwa, katika skrini ya tiketi iliyofungwa nje ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default next state of a ticket if it is composed / answered in the ticket compose screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi chaguo msingi kama imetungwa / imejibiwa katika skrini ya kutunga ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default note body text for phone tickets in the ticket phone inbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanua matini kiini ya kidokezo chaguo msingi kwa skrini iliyofungwa ndani ya tiketi ya simu ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default note body text for phone tickets in the ticket phone outbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanua matini kiini ya kidokezo chaguo msingi kwa skrini iliyofungwa nje ya tiketi ya simu ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default priority of new customer tickets in the customer interface.
sw: Inafafanua kipaumbele chaguo msingi cha tiketi za mteja mpya katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default priority of new tickets.
sw: Inafafanua kipaumbele chaguo msingi cha tiketi mpya.

note: SysConfig
en: Defines the default queue for new customer tickets in the customer interface.
sw: Inafafanua foleni mchaguo msingi kwa tiketi za mteja mpya katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default selection at the drop down menu for dynamic objects (Form: Common Specification).
sw: Inafafanu chaguo chaguo msingi katika menyu kunjuzi kwa vipengele vyenye nguvu (Kutoka: ubainishi wa kawaida).

note: SysConfig
en: Defines the default selection at the drop down menu for permissions (Form: Common Specification).
sw: Inafafanu chaguo chaguo msingi katika menyu kunjuzi kwa ajili ya ruhusa  (Kutoka: ubainishi wa kawaida).

note: SysConfig
en: Defines the default selection at the drop down menu for stats format (Form: Common Specification). Please insert the format key (see Stats::Format).
sw: Inafafanu chaguo chaguo msingi katika menyu kunjuzi kwa ajili ya umbizo la takwimu (Kutoka: ubainishi wa kawaida). Tafadhali ingiza kibonye umbizo (Angalia takwimu::Umbizo).

note: SysConfig
en: Defines the default sender type for phone tickets in the ticket phone inbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanu aina ya mtumaji chaguo msingi kwa ajili ya tiketi za simu katika skrini ilifungwa ndani ya tiketi ya simu ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default sender type for phone tickets in the ticket phone outbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanu aina ya mtumaji chaguo msingi kwa ajili ya tiketi za simu katika skrini ilifungwa nje ya tiketi ya simu ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default sender type for tickets in the ticket zoom screen of the customer interface.
sw: Inafafanu aina ya mtumaji chaguo msingi kwa ajili ya tiketi katika skrini iliyokuzwa ya tiketi  ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default shown ticket search attribute for ticket search screen.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi iliyotafutwa iliyoonyeshwa chaguo msingi kwa skrini ya kutafuta tiketi.

note: SysConfig
en: Defines the default shown ticket search attribute for ticket search screen. Example: "Key" must have the name of the Dynamic Field in this case 'X', "Content" must have the value of the Dynamic Field depending on the Dynamic Field type,  Text: 'a text', Dropdown: '1', Date/Time: 'Search_DynamicField_XTimeSlotStartYear=1974; Search_DynamicField_XTimeSlotStartMonth=01; Search_DynamicField_XTimeSlotStartDay=26; Search_DynamicField_XTimeSlotStartHour=00; Search_DynamicField_XTimeSlotStartMinute=00; Search_DynamicField_XTimeSlotStartSecond=00; Search_DynamicField_XTimeSlotStopYear=2013; Search_DynamicField_XTimeSlotStopMonth=01; Search_DynamicField_XTimeSlotStopDay=26; Search_DynamicField_XTimeSlotStopHour=23; Search_DynamicField_XTimeSlotStopMinute=59; Search_DynamicField_XTimeSlotStopSecond=59;' and or 'Search_DynamicField_XTimePointFormat=week; Search_DynamicField_XTimePointStart=Before; Search_DynamicField_XTimePointValue=7';.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi iliyotafutwa iliyoonyeshwa chaguo msingi kwa skrini ya kutafuta tiketi. Mfano: "Kibonye" lazima iwe na jina la uga wenye nguvu kwa hapa ni 'X', "Maudhui" lazima iwe na thamani ua uga wenye nguvu kutegemeana na aina ya uga wenye nguvu, Matini:'Matini', Kunjuzi: '1', Tarehe/Muda:  Mwaka wa kuanza wa majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa=1974; Mwezi wa kuanza wa majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa=01; Siku ya kuanza ya majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa=26; Saa ya kuanza ya majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa =00; Dakika ya kuanza ya majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa = 00; Sekunde ya kuanza ya majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa = 00; Mwaka wa kuisha wa majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa =2013; Mwezi wa kuisha wa majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa =01; Siku ya kuisha ya majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa =26; Saa ya kuisha ya majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa =23; Dakika ya kuisha ya majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa =59; Sekunde ya kuisha ya majira ya muda uliopangwa X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa =59; na au Umbizo la pointi ya muda X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa = Week; Mwanzo wa pointi ya muda X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa = Kabla; Thamani ya pointi ya muda X ya uga wenye nguvu uliotafutafutwa = 7;

note: SysConfig
en: Defines the default sort criteria for all queues displayed in the queue view.
sw: Inafafanua upangaji wa vigezo chaguo msingi kwa foleni zote zinazoonyeshwa katika muonekano wa foleni.

note: SysConfig
en: Defines the default sort criteria for all services displayed in the service view.
sw: Inafafanua upangaji wa vigezo chaguo msingi kwa huduma zote zinazoonyeshwa katika muonekano wa huduma.

note: SysConfig
en: Defines the default sort order for all queues in the queue view, after priority sort.
sw: Inafafanua utaratibu wa kupanga chaguo-msingi kwafoleni zote katika mazingira ya foleni, baada ya kupanga vipaumbele.

note: SysConfig
en: Defines the default sort order for all services in the service view, after priority sort.
sw: Inafafanua utaratibu wa kupanga chaguo-msingi kwa huduma zote katika mazingira ya huduma, baada ya kupanga vipaumbele.

note: SysConfig
en: Defines the default spell checker dictionary.
sw: Inafafanua kamusi ya kuangalia herifu ya chaguo-msingi.

note: SysConfig
en: Defines the default state of new customer tickets in the customer interface.
sw: Fafanua hali ya chaguo-msingi ya tiketi za mteja mpya katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default state of new tickets.
sw: Inafafanua hali chaguo-msingi ya tiketi mpya.

note: SysConfig
en: Defines the default subject for phone tickets in the ticket phone inbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanua somo chaguo-msingi kwa tiketi za simu katika skrini ya tiketi ya simu zilizofungwa ndani ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default subject for phone tickets in the ticket phone outbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanua somo chaguo-msingi kwa tiketi za simu katika skrini ya tiketi ya simu zilizofungwa nje ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default subject of a note in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inafafanua somo chaguo-msingi  ya kidokezo katika skrini ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket attribute for ticket sorting in a ticket search of the customer interface.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi chaguo-msingi kwa ajili ya kupanga tiketi katika utafutaji wa tiketi wa kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket attribute for ticket sorting in the escalation view of the agent interface.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi chaguo-msingi kwa ajili ya kupanga tiketi katika mandhari ya kupanda ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket attribute for ticket sorting in the locked ticket view of the agent interface.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi chaguo-msingi kwa ajili ya kupanga tiketi katika mandhari ya tiketi zilizofungwa ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket attribute for ticket sorting in the responsible view of the agent interface.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi chaguo-msingi kwa ajili ya kupanga tiketi katika mandhari yanayohusika ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket attribute for ticket sorting in the status view of the agent interface.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi chaguo-msingi kwa ajili ya kupanga tiketi katika mandhari ya hali ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket attribute for ticket sorting in the watch view of the agent interface.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi chaguo-msingi kwa ajili ya kupanga tiketi katika mandhari ya kuangalia ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket attribute for ticket sorting of the ticket search result of the agent interface.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi chaguo-msingi kwa ajili ya kupanga matokeo ya utafutaji wa tiketi ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket attribute for ticket sorting of the ticket search result of this operation.
sw: Inafafanua sifa ya tiketi chaguo-msingi kwa ajili ya kupanga matokeo ya utafutaji wa tiketi ya uendeshaji huu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket bounced notification for customer/sender in the ticket bounce screen of the agent interface.
sw: Inafafanua taarifa za tiketi chaguo-msingi zilizodunda kwa mteja/mtumaji katika skrini ya tiketi zilizodunda za kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket next state after adding a phone note in the ticket phone inbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi chaguo-msingi baada ya kuongeza kidokezo cha simu katika skrini ya simu zilizofungwa ndani za tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket next state after adding a phone note in the ticket phone outbound screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi chaguo-msingi baada ya kuongeza kidokezo cha simu katika skrini ya simu zilizofungwa nje za tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket order (after priority sort) in the escalation view of the agent interface. Up: oldest on top. Down: latest on top.
sw: Inafafanua mpangilio wa tiketi chaguo-msingi (Baada ya kupanga vipaumbele) katika mandhari ya kuona kupanda ya kiolesura cha wakala. Juu: Kongwe juu. Chini: Za sasa juu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket order (after priority sort) in the status view of the agent interface. Up: oldest on top. Down: latest on top.
sw: Inafafanua mpangilio wa tiketi chaguo-msingi (Baada ya kupanga vipaumbele) katika mandhari ya kuona hali ya kiolesura cha wakala. Juu: Kongwe juu. Chini: Za sasa juu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket order in the responsible view of the agent interface. Up: oldest on top. Down: latest on top.
sw: Inafafanua mpangilio wa tiketi chaguo-msingi katika mandhari ya kuona inayohusika ya kiolesura cha wakala. Juu: Kongwe juu. Chini: Za sasa juu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket order in the ticket locked view of the agent interface. Up: oldest on top. Down: latest on top.
sw: Inafafanua mpangilio wa tiketi chaguo-msingi katika mandhari ya kuona ya tiketi iliyofungwa ya kiolesura cha wakala. Juu: Kongwe juu. Chini: Za sasa juu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket order in the ticket search result of the agent interface. Up: oldest on top. Down: latest on top.
sw: Inafafanua mpangilio wa tiketi chaguo-msingi katika matokeo ya utafutaji ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Juu: Kongwe juu. Chini: Za sasa juu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket order in the ticket search result of the this operation. Up: oldest on top. Down: latest on top.
sw: Inafafanua mpangilio wa tiketi chaguo-msingi katika matokeo ya utafutaji ya tiketi ya mchakato huu. Juu: Kongwe juu. Chini: Za sasa juu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket order in the watch view of the agent interface. Up: oldest on top. Down: latest on top.
sw: Inafafanua mpangilio wa tiketi chaguo-msingi katika mandhari ya kuangalia  ya kiolesura cha wakala. Juu: Kongwe juu. Chini: Za sasa juu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket order of a search result in the customer interface. Up: oldest on top. Down: latest on top.
sw: Inafafanua mpangilio wa tiketi chaguo-msingi katika matokeo ya utafutaji ya tiketi ya kiolesura cha mteja. Juu: Kongwe juu. Chini: Za sasa juu.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket priority in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Fafanua kipaumbele chaguo-msingi cha tiketi katika skrini iliyofungwa ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket priority in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Fafanua kipaumbele chaguo-msingi cha tiketi katika skrini iliyojaa ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket priority in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Fafanua kipaumbele chaguo-msingi cha tiketi katika skrini huru ya matini ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket priority in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Fafanua kipaumbele chaguo-msingi cha tiketi katika skrini dokezi ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket priority in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Fafanua kipaumbele chaguo-msingi cha tiketi katika skrini ya mmiliki wa tiketi katika tiketi iliyokuzwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket priority in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Fafanua kipaumbele chaguo-msingi cha tiketi katika skrini ya kusubiri ya tiketi katika tiketi iliyokuzwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket priority in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Fafanua kipaumbele chaguo-msingi cha tiketi katika skrini ya kipaumbele ya tiketi katika tiketi iliyokuzwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket priority in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Fafanua kipaumbele chaguo-msingi cha tiketi katika skrini husika ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default ticket type for new customer tickets in the customer interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya tiketi kwa tiketi za mteja mpya katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default type for article in the customer interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi kwa makala katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default type of forwarded message in the ticket forward screen of the agent interface.
sw: fafanua aina ya chaguo-msingi ya ujumbe uliotumwa katika skrin ya ujumbe uluotumwa ya kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Defines the default type of the article for this operation.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya makala kwa uendeshaji huu.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the message in the email outbound screen of the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya ujumbe huu katika skrini ya barua pepe ya nje ya kiole sura cha wakla

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo msingi ya kidokezo katika skrini ya tikei iliyofungwa ya kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo msingi ya kidokezo katika skrini ya tiketi za wingi ya kiole sura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo msingi ya kidokezo katika skrini ya nakala huru ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya kidokezo katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya kidokezo katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya kidokezo katika skrini ya tiketi inayosubiri ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket phone inbound screen of the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya kidokezo katika skrini ya tiketi ya simu za ndani ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket phone outbound screen of the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya kidokezo katika skrini ya tiketi ya simu za nje ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya kidokezo katika skrini ya tiketi yenye kipaumbele ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya kidokezo katika skrini ya tiketi inayohusika ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default type of the note in the ticket zoom screen of the customer interface.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi ya kidokezo katika skrini ya tiketi iliyokuzwa  ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default used Frontend-Module if no Action parameter given in the url on the agent interface.
sw: Fafanua chaguo-msingi inayotumika katika Moduli-Mbelenyuma kama hakuna kigezo cha kitendo iliyotolewa na url kwa kiole sura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the default used Frontend-Module if no Action parameter given in the url on the customer interface.
sw: Fafanua chaguo-msingi inayotumika katika Moduli-Mbelenyuma kama hakuna kigezo cha kitendo iliyotolewa na url kwa kiole sura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the default value for the action parameter for the public frontend. The action parameter is used in the scripts of the system.
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi kwa kigezo cha kitendo kwa ajili ya Mbelenyuma y aumma. Kigezo cha kitendo kinatumika katika hati ya mfumo.

note: SysConfig
en: Defines the default viewable sender types of a ticket (default: customer).
sw: Fafanua aina ya chaguo-msingi inayoonekana ya mtumaji ta tiketi (chaguo-msingi: mteja).

note: SysConfig
en: Defines the dynamic fields that are used for displaying on calendar events.
sw: Fafanua uga zenye nguvu ambazo zinatumika kuonyesha matukio katika kalenda.

note: SysConfig
en: Defines the filter that processes the text in the articles, in order to highlight URLs.
sw: Fafanua chujio linalochanganua nakala katika makala, ili kutoa mwonozo kwa URL.

note: SysConfig
en: Defines the format of responses in the ticket compose screen of the agent interface ([% Data.OrigFrom | html %] is From 1:1, [% Data.OrigFromName | html %] is only realname of From).
sw: Inafafanua umbizo la majibu katika skrini ya kutunga ya tiketi ya kiolesura ya wakala  ([% Data.OrigFrom | html %] is From 1:1, [% Data.OrigFromName | html %] is only realname of From).

note: SysConfig
en: Defines the fully qualified domain name of the system. This setting is used as a variable, OTRS_CONFIG_FQDN which is found in all forms of messaging used by the application, to build links to the tickets within your system.
sw: Inafafanua jina la kikoa lilifuzu la mfumo. Mpangilio huu unatumika kama unaobadilika, OTRS_CONFIG_FQDN inayopatikana katika kila umbizo la ujumbe kwa programu tumizi, kujenga viunganishi kwenye tiketi katika mfumo wako.

note: SysConfig
en: Defines the groups every customer user will be in (if CustomerGroupSupport is enabled and you don't want to manage every user for these groups).
sw: Inafafanua makundi ambayo kila mtumiaji mteja atakuwepo (Kama Msaada wa kikundi kwa mteja haujawezeshwa na hautaki kumsimamia kila mtuiaji wa makundi haya).

note: SysConfig
en: Defines the height for the rich text editor component for this screen. Enter number (pixels) or percent value (relative).
sw: Inafafanua urefu kwa kijenzi cha mhariri wa matini tajini kwa skrini hii. Ingiza namba (Pikseli) au thamani ya asilimia (Inayohusika).

note: SysConfig
en: Defines the height for the rich text editor component. Enter number (pixels) or percent value (relative).
sw: Inafafanua urefu kwa kijenzi cha mhariri wa matini tajini kwa skrini hii. Ingiza namba (Pikseli) au thamani ya asilimia (Inayohusika).refu wa

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the close ticket screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi iliyofungwa, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the email ticket screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi ya barua pepe, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the phone ticket screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi ya simu, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket free text screen action, which gets used for ticket history.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini ya matini huru ya tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket note screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini ya kidokezo cha tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket owner screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini ya mmiliki wa tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket pending screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi inayosubiri, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket phone inbound screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini iliyofungwa ndani ya simu ya tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket phone outbound screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi iliyofungwa, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket priority screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini iliyofungwa nje ya simu ya tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket responsible screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha skrini inayohusika ya tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for the ticket zoom action, which gets used for ticket history in the customer interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa kitendo cha ukuzaji wa tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history comment for this operation, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua maoni ya historia kwa uendeshaji  huu, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the close ticket screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi iliyofungwa, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the email ticket screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi ya barua pepe, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the phone ticket screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi ya simu, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket free text screen action, which gets used for ticket history.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya matini huru ya tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket note screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya kidokezo cha tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket owner screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya mmiliki wa  tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket pending screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi inayosubiri, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket phone inbound screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini iliyofungwa ndani ya  simu ya tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket phone outbound screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini iliyofungwa nje ya  simu ya tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket priority screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya kipaumbele cha tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket responsible screen action, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha skrini ya tiketi inayohusika, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for the ticket zoom action, which gets used for ticket history in the customer interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa kitendo cha kukuza tiketi, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the history type for this operation, which gets used for ticket history in the agent interface.
sw: Inafafanua aina ya historia kwa uendeshaji huu, ambayo inatumika kwa ajili ya historia ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the hours and week days of the indicated calendar, to count the working time.
sw: Inafafanua masaa na siku za wiki za kalenda iliyoonyeshwa, kuhesabu muda wa kufanya kazi.

note: SysConfig
en: Defines the hours and week days to count the working time.
sw: Inafafanua masaa na siku za wiki za kuhesabu muda wa kufanya kazi.

note: SysConfig
en: Defines the key to be checked with Kernel::Modules::AgentInfo module. If this user preferences key is true, the message is accepted by the system.
sw: Inafafanua kibonye cha kuangaliwa na moduli ya Kiini::Moduli::Taarifa Za Wakala. Kama huyu mtumiaji anapendelea kibonye cha ndio, ujumbe utakubaliwa na mfumo.

note: SysConfig
en: Defines the key to check with CustomerAccept. If this user preferences key is true, then the message is accepted by the system.
sw: Inafafanua kibonye cha kuangalia na Ukubali wa mteja. Kama huyu mtumiaji anapendelea kibonye cha ndio, ujumbe utakubaliwa na mfumo.

note: SysConfig
en: Defines the link type 'Normal'. If the source name and the target name contain the same value, the resulting link is a non-directional one; otherwise, the result is a directional link.
sw: Inafafanua aina ya kiunganishi 'Kawaida'.Kama jina la chanzo na jina lengwa yana thamani sawa, kiunganishi kilichotokea hakina uelekeo;vinginevyo ni kiungo chenye uelekeo.

note: SysConfig
en: Defines the link type 'ParentChild'. If the source name and the target name contain the same value, the resulting link is a non-directional one; otherwise, the result is a directional link.
sw: Inafafanua aina ya kiunganishi 'ZaziMtoto'.Kama jina la chanzo na jina lengwa yana thamani sawa, kiunganishi kilichotokea hakina uelekeo;vinginevyo ni kiungo chenye uelekeo.

note: SysConfig
en: Defines the link type groups. The link types of the same group cancel one another. Example: If ticket A is linked per a 'Normal' link with ticket B, then these tickets could not be additionally linked with link of a 'ParentChild' relationship.
sw: Inafafanua aina ya kiunganishi vikundi. Aina za viunganishi zilizokatika kikundi kimoja zinajifuta zenyewe.Mfano: Kama tiketi A imeunganishwa na kiunganishi 'Kawaida' na tiketi B, tiketi hizi haziwezi kuunganishwa tena na kiunganishi kutoka 'Zazi mtoto'.

note: SysConfig
en: Defines the list of online repositories. Another installations can be used as repository, for example: Key="http://example.com/otrs/public.pl?Action=PublicRepository;File=" and Content="Some Name".
sw: Inafafanua orodha ya hifadhi za mtandaoni. Usanidi mwingine unaweza kutumika kama hifadhi, kwa mfano: kibonye="http://example.com/otrs/public.pl?Action=PublicRepository;File=" na maudhui="Baadhi ya majina".

note: SysConfig
en: Defines the list of types for templates.
sw: Infafanua aina ya orodha kwa vielezo.

note: SysConfig
en: Defines the location to get online repository list for additional packages. The first available result will be used.
sw: Inafafanua sehemu ya kupata orodha hifadhi mtandaoni kwa vifurushi vilivyoongezwa. Jibu la kwanza lililopo litatumika.

note: SysConfig
en: Defines the log module for the system. "File" writes all messages in a given logfile, "SysLog" uses the syslog daemon of the system, e.g. syslogd.
sw: Inafafanua moduli batli kwa mfumo. "Faili" inaandika jumbe zote katika faili batli lilipo, "BatliMfumo" unatumia batli mfumo jini wa mfumo mfano syslogd

note: SysConfig
en: Defines the maximal size (in bytes) for file uploads via the browser. Warning: Setting this option to a value which is too low could cause many masks in your OTRS instance to stop working (probably any mask which takes input from the user).
sw: Inafafanua upeo wa juu wa ukubwa (katika baiti) kwa ajili ya kupakia faili kwa kivinjari. Onyo: kuwekea chaguo hili thamani ambayo ni ndogo sana inaweza kusababisha barakoa nyingi katika OTRS yako kuacha kufanya kazi (Pengine barakoa inayochukua miingizo kutoka kwa mtumiaji)

note: SysConfig
en: Defines the maximal valid time (in seconds) for a session id.
sw: Inafafanua upeo wa juu wa muda halali (katika sekunde) kwa kitambulisho cha kipindi.

note: SysConfig
en: Defines the maximum number of pages per PDF file.
sw: Inafafanua namba ya upeo wa juu ya kurasa lwa kila faili la PDF.

note: SysConfig
en: Defines the maximum number of quoted lines to be added to responses.
sw: Inafafanua namba ya upeo wa juu ya mistari iliyonukuliwa kuongezwa katika majibu.

note: SysConfig
en: Defines the maximum size (in MB) of the log file.
sw: Inafafanua ukubwa wa upeo wa juu (katika MB) wa faili la batli.

note: SysConfig
en: Defines the module that shows a generic notification in the agent interface. Either "Text" - if configured - or the contents of "File" will be displayed.
sw: Inafafanua moduli inayoonyesha taarifa ya ujumla katika kiolesura cha wakala. Kama "Nakala" imesanidiwa au maudhui ya "File" yataonyeshwa.

note: SysConfig
en: Defines the module that shows all the currently loged in customers in the agent interface.
sw: Inafafanua moduli inayoonyesha wateja wote walioingia sasa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the module that shows all the currently logged in agents in the agent interface.
sw: Inafafanua moduli inayoonyesha mawakala wote walioingia sasa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the module that shows the currently loged in agents in the customer interface.
sw: Inafafanua moduli inayoonyesha mawakala wote walioingia sasa katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the module that shows the currently loged in customers in the customer interface.
sw: Inafafanua moduli inayoonyesha wateja wote walioingia sasa katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the module to authenticate customers.
sw: Inafafanua moduli ya kuwahalalisha wateja.

note: SysConfig
en: Defines the module to display a notification in different interfaces on different occasions for OTRS Business Solution™.
sw: Inafafanua moduli ya kuonyesha taarifa katika violesura mbalimbali katika matukio mbalimbali kwa ajili ya OTRS Business Solution™.

note: SysConfig
en: Defines the module to display a notification in the agent interface, if the agent is logged in while having out-of-office active.
sw: Inafafanua moduli ya kuonyesha taarifa katika kiolesura cha wakala, kama wakala aliingiia  nje-ya-ofisi ikiwa amilifu.

note: SysConfig
en: Defines the module to display a notification in the agent interface, if the agent is logged in while having system maintenance active.
sw: Inafafanua moduli ya kuonyesha taarifa katika kiolesura cha wakala, kama wakala aliingia wakati matengenezo ya mfumo ikiwa amilifu.

note: SysConfig
en: Defines the module to display a notification in the agent interface, if the system is used by the admin user (normally you shouldn't work as admin).
sw: Inafafanua moduli ya kuonyesha taarifa katika kiolesura cha wakala, kama mfumo unatumika na mtumiaji wa muongozaji(mara zote usipende kufanya kazi kama kiongozi)

note: SysConfig
en: Defines the module to send emails. "Sendmail" directly uses the sendmail binary of your operating system. Any of the "SMTP" mechanisms use a specified (external) mailserver. "DoNotSendEmail" doesn't send emails and it is useful for test systems.
sw: Inafafanua moduli ya kutuma barua pepe. "TumaBarua pepe" moja kwa moja  inatumia bainari ya tumabaruapepe ya mfumo endeshi. Taratibu yoyote ya "SMTP" inatumia seva maalum (nje) ya baruapepe. "UsitumeBaruapepe" haitumi barua pepe na inafaa kwa majaribio ya mfumo.

note: SysConfig
en: Defines the module used to store the session data. With "DB" the frontend server can be splitted from the db server. "FS" is faster.
sw: Inafafanua moduli inayotumika kuhifadhi data ya kipindi. Na "DB" seva ya mazingira ya mbele inaweza kugawanywa kutoka kwenye seva ya db. "FS" ni haraka.

note: SysConfig
en: Defines the name of the application, shown in the web interface, tabs and title bar of the web browser.
sw: Inafafanua jina la programu tumizi, inayoonyeshwa katikakiolesura cha wavuti, vichupo na ufio wa kichwa wa kivinjari cha wavuti.

note: SysConfig
en: Defines the name of the column to store the data in the preferences table.
sw: Inafafanua jina la safu wima ya kuhifadhi data katika jedwali la mapendeleo.

note: SysConfig
en: Defines the name of the column to store the user identifier in the preferences table.
sw: Inafafanua jina la safu wima ya kuhifadhi kitambulishi cha mtumiaji katika jedwali la mapendeleo

note: SysConfig
en: Defines the name of the indicated calendar.
sw: Fafanua jina la kalenda iliyoonyeshwa.

note: SysConfig
en: Defines the name of the key for customer sessions.
sw: Fafanua jina la funguo kwa vipindi vya mteja.

note: SysConfig
en: Defines the name of the session key. E.g. Session, SessionID or OTRS.
sw: Fafanua jina la funguo wa kipindi.Mfano Kipindi, Kitambulisho cha kipindi au OTRS.

note: SysConfig
en: Defines the next possible states after composing / answering a ticket in the ticket compose screen of the agent interface.
sw: Fafanua hali zinafouta zinazowezekana baada ya kutunga/kujibu tiketi katika skrini ta kutunga tiketi ya kiolesura  cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next possible states after forwarding a ticket in the ticket forward screen of the agent interface.
sw: Fafanua hali zinazifuata baada ya kupeleka tiketi katika skrini ya kutuma mbele ya tiketi ya kiolesura cha tiketi.

note: SysConfig
en: Defines the next possible states after sending a message in the email outbound screen of the agent interface.
sw: Fafanua hali zinazofuata zinazowezekana baada ya kutuma ujumbe katika skrini ya barua pepe ya nje ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next possible states for customer tickets in the customer interface.
sw: Fafanua hali zinazofuata zinazowezekana kwa tiketi za mteja katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after adding a note, in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Fafanua hali zinafouata za tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika  skrini ya tiketi iliyofungwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after adding a note, in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika skrini ya wingi ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after adding a note, in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika skrini ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after adding a note, in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after adding a note, in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after adding a note, in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika skrini ya  tiketi ilinayosubiri ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after adding a note, in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika skrini ya kipaumbele cha tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after adding a note, in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika skrini ya  tiketi inayohusika ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after being bounced, in the ticket bounce screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuongeza kidokezo, katika skrini ya  tiketi inayodunda ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the next state of a ticket after being moved to another queue, in the move ticket screen of the agent interface.
sw: Inafafanua hali ijayo ya tiketi baada ya kuhamishiwa kwenye foleni nyingine, katika skrini ya kuhamisha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the number of header fields in frontend modules for add and update postmaster filters. It can be up to 99 fields.
sw: Fafanua namba za uga wa kichwa katika moduli za kiolesura kwa kuongeza na kusasisha kichuja cha mchapishajimkuu. Inawezakuwa hadi uga 99.

note: SysConfig
en: Defines the parameters for the customer preferences table.
sw: Fafanua vigezo kwa jedwali la upendeleo la mteja.

note: SysConfig
en: Defines the parameters for the dashboard backend. "Cmd" is used to specify command with parameters. "Group" is used to restrict access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" indicates if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTL" indicates the cache expiration period in minutes for the plugin.
sw: Fafanua vigezo kwa ajili ya dashibodi ya mandharinyuma. "Cmd" inatumika kubainisha amri zenye vigezo "Kikundi" inatumika kuzuia uwezo kwenye programu jalizi (mfano. kikundi: kiongozi; kikundi cha 1; kikundi cha 2;) ''chaguo-msingi'' inaonyesha kama programu jalizi imewezeshwa  kwa chaguo msingiau kama mtumiaji anahitaji kuiwezesha kwa mkono. "Hifadhi muda TTL" inaonyesha muda wa kuisha wa hifadhimuda katika dakika kwa programu jalizi.

note: SysConfig
en: Defines the parameters for the dashboard backend. "Group" is used to restrict access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" indicates if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTL" indicates the cache expiration period in minutes for the plugin.
sw: Fafanua vigezo kwa ajili ya dashibodi ya mandharinyuma. "Kikundi" inatumika kuzuia uwezo kwenye programu jalizi (mfano. kikundi: kiongozi; kikundi cha 1; kikundi cha 2;) ''chaguo-msingi'' inaonyesha kama programu jalizi imewezeshwa  kwa chaguo msingiau kama mtumiaji anahitaji kuiwezesha kwa mkono. "Hifadhi muda TTL" inaonyesha muda wa kuisha wa hifadhimuda katika dakika kwa programu jalizi.

note: SysConfig
en: Defines the parameters for the dashboard backend. "Group" is used to restrict access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" indicates if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" defines the cache expiration period in minutes for the plugin.
sw: Fafanua vigezo kwa ajili ya dashibodi ya mandharinyuma. "Kikomo" inafafanua namba ya maingizo yanayoonyeshwa kwa chaguo-msingi. "Kikundi" inatumika kuzuia uwezo kwenye programu jalizi (mfano. kikundi: kiongozi; kikundi cha 1; kikundi cha 2;) ''chaguo-msingi'' inaonyesha kama programu jalizi imewezeshwa  kwa chaguo msingiau kama mtumiaji anahitaji kuiwezesha kwa mkono. "Hifadhi muda TTL" inaonyesha muda wa kuisha wa hifadhimuda katika dakika kwa programu jalizi.

note: SysConfig
en: Defines the parameters for the dashboard backend. "Limit" defines the number of entries displayed by default. "Group" is used to restrict access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" indicates if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTL" indicates the cache expiration period in minutes for the plugin.
sw: Fafanua vigezo kwa ajili ya dashibodi ya mandharinyuma. "Kikomo" inafafanua namba ya maingizo yanayoonyeshwa kwa chaguo-msingi. "Kikundi" inatumika kuzuia uwezo kwenye programu jalizi (mfano. kikundi: kiongozi; kikundi cha 1; kikundi cha 2;) ''chaguo-msingi'' inaonyesha kama programu jalizi imewezeshwa  kwa chaguo msingiau kama mtumiaji anahitaji kuiwezesha kwa mkono. "Hifadhi muda TTL" inaonyesha muda wa kuisha wa hifadhimuda katika dakika kwa programu jalizi.

note: SysConfig
en: Defines the parameters for the dashboard backend. "Limit" defines the number of entries displayed by default. "Group" is used to restrict access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" indicates if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" defines the cache expiration period in minutes for the plugin.
sw: Fafanua vigezo kwa ajili ya dashibodi ya mandharinyuma. "Kikomo" inafafanua namba ya maingizo yanayoonyeshwa kwa chaguo-msingi. "Kikundi" inatumika kuzuia uwezo kwenye programu jalizi (mfano. kikundi: kiongozi; kikundi cha 1; kikundi cha 2;) ''chaguo-msingi'' inaonyesha kama programu jalizi imewezeshwa  kwa chaguo msingiau kama mtumiaji anahitaji kuiwezesha kwa mkono. "Hifadhi muda TTLLocal" inaonyesha muda wa kuisha wa hifadhimuda katika dakika kwa programu jalizi.

note: SysConfig
en: Defines the password to access the SOAP handle (bin/cgi-bin/rpc.pl).
sw: Fafanua neno la siri la kufikia kishiko cha SOAP (bin/cgi-bin/rpc.pl).

note: SysConfig
en: Defines the path and TTF-File to handle bold italic monospaced font in PDF documents.
sw: Fafanua njia na faili la TTF  kumudu fonti za italiki za herufi nzito za nafasimoja katika waraka wa PDF.

note: SysConfig
en: Defines the path and TTF-File to handle bold italic proportional font in PDF documents.
sw: Fafanua njia na faili la TTF  kumudu fonti za italiki za herufi nzito zilizosawa katika waraka wa PDF.

note: SysConfig
en: Defines the path and TTF-File to handle bold monospaced font in PDF documents.
sw: Fafanua njia na faili la TTF  kumudu fonti za herufi nzito za nafasimoja katika waraka wa PDF.

note: SysConfig
en: Defines the path and TTF-File to handle bold proportional font in PDF documents.
sw: Fafanua njia na faili la TTF  kumudu fonti za herufi nzito zilizosawa katika waraka wa PDF.

note: SysConfig
en: Defines the path and TTF-File to handle italic monospaced font in PDF documents.
sw: Fafanua njia na faili la TTF  kumudu fonti za italiki za nafasimoja katika waraka wa PDF.

note: SysConfig
en: Defines the path and TTF-File to handle italic proportional font in PDF documents.
sw: Fafanua njia na faili la TTF  kumudu fonti za italiki zilizosawa katika waraka wa PDF.

note: SysConfig
en: Defines the path and TTF-File to handle monospaced font in PDF documents.
sw: Fafanua njia na faili la TTF  kumudu fonti za nafasimoja katika waraka wa PDF.

note: SysConfig
en: Defines the path and TTF-File to handle proportional font in PDF documents.
sw: Fafanua njia na faili la TTF  kumudu fonti zilizosawa katika waraka wa PDF.

note: SysConfig
en: Defines the path to PGP binary.
sw: Inafafanua njia ya kufika kwenye jozi ya PGP.

note: SysConfig
en: Defines the path to open ssl binary. It may need a HOME env ($ENV{HOME} = '/var/lib/wwwrun';).
sw: Inafafanua njia ya kufungua jozi ya ssl. Inaweza kuhitaji HOME env($ENV{HOME} = '/var/lib/wwwrun';).

note: SysConfig
en: Defines the postmaster default queue.
sw: Inafafanua foleni chaguo msingi ya mkuu wa posta.

note: SysConfig
en: Defines the priority in which the information is logged and presented.
sw: Inafafanua kipaumbele ambacho taarifa zinawekwa batli na kuwasilishwa.

note: SysConfig
en: Defines the required permission to show a ticket in the escalation view of the agent interface.
sw: Inafafanua ruhusa zinazohitajika kuonyesha tiketi katika mandhari ya kupandishwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Defines the search limit for the stats.
sw: Inafafanua kikomo cha utafutaji kwa ajili ya takwimu.

note: SysConfig
en: Defines the sender for rejected emails.
sw: Inamfafanua mtumaji wa barua pepe zilizolizokataliwa.

note: SysConfig
en: Defines the separator between the agents real name and the given queue email address.
sw: Inafafanua kitenganishi kati ya majina halisi la mawakala na anwani za barua pepe za foleni zilizogaiwa.

note: SysConfig
en: Defines the standard permissions available for customers within the application. If more permissions are needed, you can enter them here. Permissions must be hard coded to be effective. Please ensure, when adding any of the afore mentioned permissions, that the "rw" permission remains the last entry.
sw: Inafafanua ruhusa zinazopatikana za kiwango kwa wateja ndani ya programu tumizi. Kama ruhusa zaidi zinahitajika, unaweza kuziingiza hapa. Ruhusa lazima zifafanuliwe kuwa za ufanisi. Tafadhali hakikisha kwamba wakati wa kuongeza ruhusa zozote zilizotajwa kabla, kwamba ruhusa ya "rw" ibakie kuwa ingizo la mwisho.

note: SysConfig
en: Defines the standard size of PDF pages.
sw: Inafafanua kiwango cha ukubwa wa kurasa za PDF.

note: SysConfig
en: Defines the state of a ticket if it gets a follow-up and the ticket was already closed.
sw: Inafafanua hali ya tiketi kama ikipata kufuatiliwa  na tiketi ilikuwa tayari imefungwa.

note: SysConfig
en: Defines the state of a ticket if it gets a follow-up.
sw: Inafafanua hali ya tiketi kama ikipata kufatiliwa.

note: SysConfig
en: Defines the state type of the reminder for pending tickets.
sw: Inafafanua aina ya hali ya kikumbusho cha tiketi zinazogoja.

note: SysConfig
en: Defines the subject for notification mails sent to agents, about new password.
sw: Inafafanua somo kwa barua pepe za taarifa zilizotumwa kwa mawakala, kuhusu neno jipya la siri.

note: SysConfig
en: Defines the subject for notification mails sent to agents, with token about new requested password.
sw: Inafafanua somo kwa ajili ya barua pepe za taarifa zilizotumwa kwa mawakala, na alama ya neno jipya la siri lililoombwa.

note: SysConfig
en: Defines the subject for notification mails sent to customers, about new account.
sw: Inafafanua somo kwa ajili ya barua pepe za taarifa zilizotumwa kwa wateja, kuhusu akaunti mpya.

note: SysConfig
en: Defines the subject for notification mails sent to customers, about new password.
sw: Inafafanua somo kwa ajili ya barua pepe za taarifa zilizotumwa kwa wateja, kuhusu neno jipya la siri.

note: SysConfig
en: Defines the subject for notification mails sent to customers, with token about new requested password.
sw: Inafafanua somo kwa ajili ya barua pepe za taarifa zilizotumwa kwa wateja, na alama ya neno jipya la siri lililoombwa.

note: SysConfig
en: Defines the subject for rejected emails.
sw: Inafafanua somo kwa barua pepe zilizokataliwa.

note: SysConfig
en: Defines the system administrator's email address. It will be displayed in the error screens of the application.
sw: Inafafanua anwani ya barua pepe ya msimamizi wa mfumo. Itaonyeshwa katika skrini za makosa ya programu tumizi.

note: SysConfig
en: Defines the system identifier. Every ticket number and http session string contains this ID. This ensures that only tickets which belong to your system will be processed as follow-ups (useful when communicating between two instances of OTRS).
sw: Inafafanua kitambulishi cha mfumo. Kila namba ya tiketi na tungo ya kipindi cha http inacho kitambulisho hiki. Hii inahakikisha kwamba kila tiketi ambayo ipo katika mfumo wako itashughulikiwa kama iliyokuwa inafuatiliwa (Inatumika wakati wa kuwasiliana kati ya mifani 2 ya OTRS).

note: SysConfig
en: Defines the target attribute in the link to external customer database. E.g. 'AsPopup PopupType_TicketAction'.
sw: Inafafanua sifa ya lengo katika kiunganishi cha hifadhi data ya mteja ya nje. Mfano 'AsPopup PopupType_TicketAction'.

note: SysConfig
en: Defines the target attribute in the link to external customer database. E.g. 'target="cdb"'.
sw: Inafafanua sifa ya lengo katika kiunganishi cha hifadhi data ya mteja ya nje. Mfano 'target="cdb"'.

note: SysConfig
en: Defines the ticket fields that are going to be displayed calendar events. The "Key" defines the field or ticket attribute and the "Content" defines the display name.
sw: Inafafanua uga za tiketi ambazo yataonyesha matukio ya kalenda. "Ufunguo" unafafanua uga au sifa ya tiketi na "Maudhui" inafafanua jina linaloonyeshwa.

note: SysConfig
en: Defines the time zone of the indicated calendar, which can be assigned later to a specific queue.
sw: Inafafanua majira ya masaa yaliyoonyeshwa katika kalenda, ambayo yatapewa baadae kwa foleni maalum.

note: SysConfig
en: Defines the type of protocol, used by the web server, to serve the application. If https protocol will be used instead of plain http, it must be specified here. Since this has no affect on the web server's settings or behavior, it will not change the method of access to the application and, if it is wrong, it will not prevent you from logging into the application. This setting is only used as a variable, OTRS_CONFIG_HttpType which is found in all forms of messaging used by the application, to build links to the tickets within your system.
sw: Inafafanua aina ya itifaki, inayotumika na seva ya tovuti, kuihudumia programu tumizi. Itifaki ya https itatumika badala ya http iliyowazi, laizma ibainishwe hapa. Kutokana na kutokuwa na madhara katika mipangilio ya wavuti au tabia, haitabadilisha namna ya kufikia programu tumizi na, kama haipo sahihi haitokuzuia wewe kuingia kwenye programu tumizi. Mpangilio huu unatumika kama thamani inayobadilika tu, aina ya OTRS_CONFIG_Http ambayo ipo katika namna zote za ujumbe zinazotumika na programu tumizi, kujenga viunganishi kwenda kwenye tiketi ndani ya mfumo wako.

note: SysConfig
en: Defines the used character for plaintext email quotes in the ticket compose screen of the agent interface. If this is empty or inactive, original emails will not be quoted but appended to the response.
sw: Inafafanua tabia iliyotumika kwa ajili ya nukuu za barua pepe za makala iliyowazi katika skrini ya kutunga tiketi ya kiolesura cha wakala. Kama ipo tupu au haija amilishwa, barua pepe halisi hatizonukuliwa lakini zita ambatanishwa kwenye majibu.

note: SysConfig
en: Defines the user identifier for the customer panel.
sw: Inafafanua kitambulishi cha mtumiaji kwa paneli ya mteja.

note: SysConfig
en: Defines the username to access the SOAP handle (bin/cgi-bin/rpc.pl).
sw: Inafafanua jina la mtuaji kufikia kishiko cha SOAP (bin/cgi-bin/rpc.pl).

note: SysConfig
en: Defines the valid state types for a ticket.
sw: Inafafanua aina ya hali halali ya tiketi.

note: SysConfig
en: Defines the viewable locks of a ticket. Default: unlock, tmp_lock.
sw: Inafafanua kufuli zinazooneka za tiketi. Chaguo: fungua, tmp_lock.

note: SysConfig
en: Defines the width for the rich text editor component for this screen. Enter number (pixels) or percent value (relative).
sw: Inafafanua upana kwa ajili ya kijenzi wa kihariri cha matini tajiri kwa skrini hii. Ingiza namba (pikseli) au thamani ya asilimia (inayohusiana).

note: SysConfig
en: Defines the width for the rich text editor component. Enter number (pixels) or percent value (relative).
sw: Inafafanua upana kwa ajili ya kijenzi wa kihariri cha matini tajiri. Ingiza namba (pikseli) au thamani ya asilimia (inayohusiana).

note: SysConfig
en: Defines which article sender types should be shown in the preview of a ticket.
sw: Inafafanu aina zipi za makala ya mtumaji zionyeshwe katika kihakiki cha tiketi.

note: SysConfig
en: Defines which items are available for 'Action' in third level of the ACL structure.
sw: Inafafa vipengelee ambavyo vinapatikana kwa ajili ya 'Kitendo' katika ngazi ya tatu ya muundo wa ACL.

note: SysConfig
en: Defines which items are available in first level of the ACL structure.
sw: Inafafanua vipengele ambavyo vinapatikana katika ngazi ya kwanza ya muundo wa ACL.

note: SysConfig
en: Defines which items are available in second level of the ACL structure.
sw: Inafafanua vipengele ambavyo vinapatikana katika ngazi ya pili ya muundo wa ACL.

note: SysConfig
en: Defines which states should be set automatically (Content), after the pending time of state (Key) has been reached.
sw: Inafafanua hali ipi iwekwe otomatiki (maudhui), baada ya muda wa kusubiri wa hali (funguo) kufikia.

note: SysConfig
en: Defines wich article type should be expanded when entering the overview. If nothing defined, latest article will be expanded.
sw: Inafafanua aina ipi ya makala iongezwe wakati wa kuingiza mapitio. Kama hakuna hakuna iliyofafanuliwa, makala ya sasa itaongezwa.

note: SysConfig
en: Defines, which tickets of which ticket state types should not be listed in linked ticket lists.
sw: Inafafanua tiketi ambazo aina ya hali ya tiketi isiorodheshwe katika orodha ya tiketi zilizounganishwa.

note: SysConfig
en: Deleted link to ticket "%s".
sw: Kiunganisho kwa tiketi "%s" kilichofutwa.

note: SysConfig
en: Deletes a session if the session id is used with an invalid remote IP address.
sw: Inafuta kipindi kama kitambulisho cha kipindi kinatumika na anwani batili ya IP ya mbali.

note: SysConfig
en: Deletes requested sessions if they have timed out.
sw: Inafuta vipindi vilivyoombwa kama vina muda ulioisha.

note: SysConfig
en: Deploy and manage OTRS Business Solution™.
sw: Tumia na simamia OTRS Business Solution™.

note: SysConfig
en: Determines if the list of possible queues to move to ticket into should be displayed in a dropdown list or in a new window in the agent interface. If "New Window" is set you can add a move note to the ticket.
sw: Itaamua kama orodha za foleni zinaaowezekana kuhamisha tiketi zionyeshwe katika orodha kunjuzi au katika window mpya ya kiolesura cha wakala. Kama "Window Mpya" imewekwa unaweza kuongeza kidokezo cha kuhamisha katika tiketi.

note: SysConfig
en: Determines if the statistics module may generate ticket lists.
sw: Inaamua kaam moduli ya takwimu inaweza kutengeneza orodha za tiketi.

note: SysConfig
en: Determines the next possible ticket states, after the creation of a new email ticket in the agent interface.
sw: Itaamua hali ya tiketi inayowezekana  ifuatayo, baada ya kutengeneza tiketi ya barua pepe mpya katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Determines the next possible ticket states, after the creation of a new phone ticket in the agent interface.
sw: Itaamua hali ya tiketi inayowezekana ifuatayo, baada ya kutengeneza tiketi ya simu mpya katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Determines the next possible ticket states, for process tickets in the agent interface.
sw: Itaamua hali ya tiketi inayowezekana ifuatayo, kwa mchakato wa tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Determines the next screen after new customer ticket in the customer interface.
sw: Itaamua skrini inayofuata baada ya tiketi ya mteja mpya katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Determines the next screen after the ticket is moved. LastScreenOverview will return the last overview screen (e.g. search results, queueview, dashboard). TicketZoom will return to the TicketZoom.
sw: Itaamua skrini inayofuata baada ya tiketi kuhamishwa. Mapitio ya skrini ya mwisho yatarudisha skrini ya mapitio ya mwisho (Mfano matokeo ya utafutaji, mandhari ya foleni, dashibodi). Tiketi kuzwa itarudi kwenye tiketi kuzwa.

note: SysConfig
en: Determines the possible states for pending tickets that changed state after reaching time limit.
sw: Inaamua hali zinazowezekana kwa ajili ya tiketi zinazongoja ambazo zimebadilisha hali baada ya kikomo cha muda kufika.

note: SysConfig
en: Determines the way the linked objects are displayed in each zoom mask.
sw: Inaamua jinsi ambayo vipengele vilivyounganishwa vitaonyeshwa katika kila barakoa ya kukuza.

note: SysConfig
en: Determines which queues will be valid for ticket's recepients in the customer interface.
sw: Inaamua foleni zipi zitakuwa halali kwa wapokeaji wa tiketi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Disables sending reminder notifications to the responsible agent of a ticket (Ticket::Responsible needs to be activated).
sw: Inalemaza utumaji wa taarifa za kikumbushaji kwa wakala anayehusika wa tiketi (Tiketi:: Uhusika unahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Disables the web installer (http://yourhost.example.com/otrs/installer.pl), to prevent the system from being hijacked. If set to "No", the system can be reinstalled and the current basic configuration will be used to pre-populate the questions within the installer script. If not active, it also disables the GenericAgent, PackageManager and SQL Box.
sw: Inalemaza kisanishi cha wavuti (http://yourhost.example.com/otrs/installer.pl), kuzuia mfumo kuvamiwa. Kama imewekwa kuwa "hapana", mfumo unaweza kusanidiwa upya na usanidi wa sasa wa msingi utatumika kujaza maswali katika hati ya usakinishi. Kama haijaamilishwa, pia inalemaza Wakala wa Jumla, Kisimamizi cha Kifurushi na kikasha cha SQL.

note: SysConfig
en: Display settings to override defaults for Process Tickets.
sw: Inaonyesha mipangilio ya inayobadilisha michaguo msingi kw aajili ya mchakato wa tiketi.

note: SysConfig
en: Displays the accounted time for an article in the ticket zoom view.
sw: Inaonyesha muda ulihesabiwa kwa ajili ya makala ya mandhari ya ukuzaji wa tiketi.

note: SysConfig
en: Dropdown
sw: Kunjuzi

note: SysConfig
en: Dynamic Fields Checkbox Backend GUI
sw: GUI ya mazingira ya nyuma ya kisanduku tiki cha uga zenye nguvu

note: SysConfig
en: Dynamic Fields Date Time Backend GUI
sw: GUI ya mazingira ya nyuma ya muda wa tarehe ya uga zenye nguvu

note: SysConfig
en: Dynamic Fields Drop-down Backend GUI
sw: GUI ya mazingira ya nyuma kunjuzi ya uga zenye nguvu

note: SysConfig
en: Dynamic Fields GUI
sw: GUI ya uga zenye nguvu

note: SysConfig
en: Dynamic Fields Multiselect Backend GUI
sw: GUI ya mazingira ya nyuma ya uchaguzi mbalimbali wa uga zenye nguvu

note: SysConfig
en: Dynamic Fields Overview Limit
sw: Kikomo cha mapitio ya uga zenye nguvu

note: SysConfig
en: Dynamic Fields Text Backend GUI
sw: GUI ya mzingira ya nyuma ya matini ya uga zenye nguvu

note: SysConfig
en: Dynamic Fields used to export the search result in CSV format.
sw: Uga zenye nguvu zimetumika kuhamisha majibu ya utafutaji katika umbizo la CSV

note: SysConfig
en: Dynamic fields groups for process widget. The key is the name of the group, the value contains the fields to be shown. Example: 'Key => My Group', 'Content: Name_X, NameY'.
sw: Vikundi vya uga zenye nguvu kwa ajili ya mchakato wa kifaa. Ufunguo ndio jina la kikundi, thamani ina uga unatakaoonyeshwa. Mfano 'Funguo => Kikundi Changu', 'Maudhui: Jina_X, Jina Y'.

note: SysConfig
en: Dynamic fields limit per page for Dynamic Fields Overview
sw: Uga zenye nguvu kwa ukurasa kwa ajili ya mapitio ya uga zenye nguvu.

note: SysConfig
en: Dynamic fields options shown in the ticket message screen of the customer interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required. NOTE. If you want to display these fields also in the ticket zoom of the customer interface, you have to enable them in CustomerTicketZoom###DynamicField.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya ujumbe wa tiketi katika  kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2=Wezesha na inahitajika. KUMBUKA. Kama unataka kuonyesha uga hizi pia katika ukuzaji wa tiketi wa kiolesura cha mteja, unatakiwa kuziwezesha katika Ukuzaji wa tiketi wa mteja##Uga wenye Nguvu.

note: SysConfig
en: Dynamic fields options shown in the ticket reply section in the ticket zoom screen of the customer interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika sehemu ya majibu ya tiketi katika skrini ya kukuza ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2=Wezesha na inahitajika.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the email outbound screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini iliyofungwa nje ya barua pepe ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2=Wezesha na inahitajika.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the process widget in ticket zoom screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika kifaa cha uendeshaji katika skrini ya kukuza ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the sidebar of the ticket zoom screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika mwambaa upande wa  skrini ya kukuza ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket close screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya kufunga ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket compose screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya kutunga ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket email screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya barua pepe ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket forward screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya kutuma mbele ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket free text screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket medium format overview screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya mapitio ya umbizo la wastani la tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket move screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini yakuhamisha ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket note screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket overview screen of the customer interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya mapitio ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket owner screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini yammiliki wa tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket pending screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini inayosubiri ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket phone inbound screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya simu zilizofungwa ndani  za tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket phone outbound screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya simu zilizofungwa nje  za tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket phone screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya simu ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket preview format overview screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya mapitio ya kihakiki cha umbizo cha tiketi ya kiolesura cha mteja. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket print screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya kuchapisha ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket print screen of the customer interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya kuchapisha ya tiketi ya kiolesura cha mteja. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket priority screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini kipaumbele ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= Wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket responsible screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and required.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini husika ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2= Wezesha na takiwa.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket search overview results screen of the customer interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya matokeo ya mapitio ya utafutaji ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket search screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled, 2 = Enabled and shown by default.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya kutafuta tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha, 2=Wezeshwa kwa chaguo msingi.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket search screen of the customer interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini ya kutafuta tiketi ya kiolesura cha mteja. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket small format overview screen of the agent interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Available, 2 = Enabled by default.
sw: Uga wenye uwezo imeonyeshwa katika skrini ya maumbizo madogo ya mapitio ya tiketi ya kiolesura cha wakala. Mipangilio inayowezeka: 0= Lemazwa, 1 = wezesha, 2=Wezeshwa kwa chaguo msingi.

note: SysConfig
en: Dynamic fields shown in the ticket zoom screen of the customer interface. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Enabled.
sw: Uga wenye nguvu unaonyeshwa katika skrini iliyokuzwa ya tiketi ya kiolesura cha mteja. Mipangilio inayowezeka: 0=Kutokuwezesha, 1=wezesha.

note: SysConfig
en: DynamicField
sw: SehemuInayobadilika

note: SysConfig
en: DynamicField backend registration.
sw: Usajili wa mazingira ya nyuma ya uga wenye nguvu.

note: SysConfig
en: DynamicField object registration.
sw: Usajili wa kipengele cha uga wenye nguvu.

note: SysConfig
en: E-Mail Outbound
sw: Barua pepe zilizofungwa nje.

note: SysConfig
en: Edit customer company
sw: Hariri kampuni ya mteja

note: SysConfig
en: Email Addresses
sw: Anwani za barua pepe

note: SysConfig
en: Email sent to "%s".
sw: Barua pepe imetumwa kwa "%s".

note: SysConfig
en: Email sent to customer.
sw: Barua pepe imetumwa kwa mteja.

note: SysConfig
en: Enable keep-alive connection header for SOAP responses.
sw: Wezesha kichwa cha muunganisho weka-hai kwa ajili ya majibu ya SOAP.

note: SysConfig
en: Enabled filters.
sw: Wezesha vichuja.

note: SysConfig
en: Enables PGP support. When PGP support is enabled for signing and encrypting mail, it is HIGHLY recommended that the web server runs as the OTRS user. Otherwise, there will be problems with the privileges when accessing .gnupg folder.
sw: Inawezesha msaada wa PGP. Wakati msaada wa PGP umewezeshwa kwa ajili ya kuipa na usimbaji fiche barua bebe, inashauriwa kwamba seva ya wavuti kufanya kazi kama mtumiaji wa OTRS. Vinginevyo kutakuwa na matatizo na mapendeleo wakati wa kufikia mpangilio orodha wa .gnupg.

note: SysConfig
en: Enables S/MIME support.
sw: Wezesha msaada wa S/MIME.

note: SysConfig
en: Enables customers to create their own accounts.
sw: Inawawezesha wateja kutengeneza akaunti zao wenyeye.

note: SysConfig
en: Enables file upload in the package manager frontend.
sw: Inawezeshesha upakiaji wa faili katika mazinga ya mbele ya msimamizi ya kifurushi.

note: SysConfig
en: Enables or disables the caching for templates. WARNING: Do NOT disable template caching for production environments for it will cause a massive performance drop! This setting should only be disabled for debugging reasons!
sw: Wezesha au lemaza uhifadhi muda wa violezo. ONYO: usilemaze uhifadhi muda wa kiolezo kwa ajili ya mazingira ya uzalishaji itasababisha kushuka kwa utendaji! mpangilio huu ulemazwe kwa sababu za ueuaji!

note: SysConfig
en: Enables or disables the debug mode over frontend interface.
sw: Wezesha au lemaza hali tumizi ya ueuzi badala ya kiolesura cha mazingira ya mbele.

note: SysConfig
en: Enables or disables the ticket watcher feature, to keep track of tickets without being the owner nor the responsible.
sw: Wezesha au lemeza kipengele cha mwangaliaji tiketi, kufuatilia tiketi bila kuwa mmiliki au muhusika.

note: SysConfig
en: Enables performance log (to log the page response time). It will affect the system performance. Frontend::Module###AdminPerformanceLog must be enabled.
sw: Wezesha batli ya utendaji (Kuingiza muda wa kujibu wa ukurasa). Itaathiri utendaji wa mfumo. Frontend::Module###AdminPerformanceLog lazima iwezeshwa.

note: SysConfig
en: Enables spell checker support.
sw: Wezesha msaada wa kiangalia herufi.

note: SysConfig
en: Enables the minimal ticket counter size (if "Date" was selected as TicketNumberGenerator).
sw: Wezesha ukubwa kihesabuji cha tiketi cha upeo wa chini (kama "Tarehe" ilichaguliwa kama kitengenezaji tiketi).

note: SysConfig
en: Enables ticket bulk action feature for the agent frontend to work on more than one ticket at a time.
sw: Wezesha kipengele cha kitendo cha wingi cha tiketi kwa wakala ufanya kazi na tiketi zaidi ya moja kwa muda.

note: SysConfig
en: Enables ticket bulk action feature only for the listed groups.
sw: Wezesha kipengele cha kitendo cha wingi cha tiketi kwa makundi yaliyoorodheshwa tu.

note: SysConfig
en: Enables ticket responsible feature, to keep track of a specific ticket.
sw: Wezesha kipengele cha uwajibikaji cha tiketi kuweka ufatiliaji wa tiketi maalum.

note: SysConfig
en: Enables ticket watcher feature only for the listed groups.
sw: Wezesha kipengele cha kiangalizi cha tiketi katika makundi yaliyoorodheshwa tu.

note: SysConfig
en: Escalation response time finished
sw: Muda wa majibu ya kupanda umekwisha

note: SysConfig
en: Escalation response time forewarned
sw: Muda wa majibu ya kupanda umetaarifiwa

note: SysConfig
en: Escalation response time in effect
sw: Muda wa majibu ya kupanda katika ufanisi

note: SysConfig
en: Escalation solution time finished
sw: Muda wa utatuzi wa kupanda umeisha

note: SysConfig
en: Escalation solution time forewarned
sw: Muda wa utatuzi wa kupanda umetaarifiwa

note: SysConfig
en: Escalation solution time in effect
sw: Muda wa ufumbuzi wa kupanda katika madhara

note: SysConfig
en: Escalation update time finished
sw: Muda wa usasishaji wa kupanda umeisha

note: SysConfig
en: Escalation update time forewarned
sw: Muda wa usasishaji wa kupanda umetaarifiwa

note: SysConfig
en: Escalation update time in effect
sw: Muda wa usasishaji wa kupanda unafanya kazi

note: SysConfig
en: Escalation view
sw: Mandhari ya kupanda

note: SysConfig
en: Event module registration. For more performance you can define a trigger event (e. g. Event => TicketCreate).
sw: Usajili wa moduli ya tukio. Kwa utendaji wa zaidi unaweza kuweka tukio chochezi (mfano Tukio => Tengeneza tiketi).

note: SysConfig
en: Event module registration. For more performance you can define a trigger event (e. g. Event => TicketCreate). This is only possible if all Ticket dynamic fields need the same event.
sw: Usajili wa moduli ya tukio. Kwa utendaji wa zaidi unaweza kuweka tukio chochezi (mfano Tukio => Tengeneza tiketi). Hii inawezekana tu kama uga wenye nguvu wa tiketi inahitaji tukio hilohilo.

note: SysConfig
en: Event module that performs an update statement on TicketIndex to rename the queue name there if needed and if StaticDB is actually used.
sw: Moduli ya tukio ambayo inafanya tamko la usasishwaji katika Kielezoo cha Tiketi kuipa jina foleni kama inahitajika na DBTuli inatumika.

note: SysConfig
en: Event module that updates customer user service membership if login changes.
sw: Moduli ya tukio inayosasisha uanachama wa huduma za mteja mtumiaji kama ameingiza mabadiliko.

note: SysConfig
en: Event module that updates customer users after an update of the Customer.
sw: Moduli ya tukio inayosasisha mteja mtumiaji baada ya usasishaji wa mteja.

note: SysConfig
en: Event module that updates tickets after an update of the Customer User.
sw: Moduli ya tukio inayosasisha tiketi baada ya usasishaji wa mteja mtumiaji.

note: SysConfig
en: Event module that updates tickets after an update of the Customer.
sw: Moduli ya tukio inayosasisha tiketi baada ya usasishaji wa mteja.

note: SysConfig
en: Events Ticket Calendar
sw: Kalenda ya tiketi ya matukio

note: SysConfig
en: Execute SQL statements.
sw: Tekeleza kauli za SQL.

note: SysConfig
en: Exports the whole article tree in search result (it can affect the system performance).
sw: Inahamisha mti wa makala yote katika majibu ya utafutajii (inaweza athiri utendaji wa mfumo).

note: SysConfig
en: Fetches packages via proxy. Overwrites "WebUserAgent::Proxy".
sw: Inachukua vifurushi kupitia seva mbadala. Inaandika juu kwa "Wakala mtumiaji wa tovuti::Seva mbadala".

note: SysConfig
en: Filter for debugging ACLs. Note: More ticket attributes can be added in the format <OTRS_TICKET_Attribute> e.g. <OTRS_TICKET_Priority>.
sw: Chuja kwa ajili ya ueuaji wa ACL.Angalizo: Sifa za tiketi zaidi vinaweza kuongezwa katika umbizo <OTRS_TICKET_Attribute> mfano <OTRS_TICKET_Priority>.

note: SysConfig
en: Filter for debugging Transitions. Note: More filters can be added in the format <OTRS_TICKET_Attribute> e.g. <OTRS_TICKET_Priority>.
sw: Chuja kwa ajili ya mipito ya ueuaji.Angalizo: Vichuja zaidi vinaweza kuongezwa katika umbizo <OTRS_TICKET_Attribute> mfano <OTRS_TICKET_Priority>.

note: SysConfig
en: Filter incoming emails.
sw: Chuja barua pepe zinazoingia.

note: SysConfig
en: FirstLock
sw: Kufunga kwa kwanza

note: SysConfig
en: FirstResponse
sw: Jibu la kwanza

note: SysConfig
en: FirstResponseDiffInMin
sw: Tofauti ya katika dakika kwa jibu la kwanza

note: SysConfig
en: FirstResponseInMin
sw: Jibu la kwanza katika dakika

note: SysConfig
en: Firstname Lastname
sw: Jina kwanza Jina la mwisho

note: SysConfig
en: Firstname Lastname (UserLogin)
sw: Jina kwanza Jina la mwisho(Kuingia kwa mtumiaji)

note: SysConfig
en: FollowUp for [%s]. %s
sw: Ufuatiliaji kwa [%s]. %s

note: SysConfig
en: Forces encoding of outgoing emails (7bit|8bit|quoted-printable|base64).
sw: Inalazimisha usimbaji wa barua pepe zinatoka nje (7bit|8bit|quoted-printable|base64).

note: SysConfig
en: Forces to choose a different ticket state (from current) after lock action. Define the current state as key, and the next state after lock action as content.
sw: Inalazimisha kuchagua hali tofauti za tiketi (Kutoka sasa) baada ya kitendo cha kufunga. Fafanua hali ya sasa kama funguo, na hali ijayo baada ya kitendo cha kufunga kama maudhui.

note: SysConfig
en: Forces to unlock tickets after being moved to another queue.
sw: Inalazimisha kufungua tiketi baada ya kuhamishwa kwenye foleni nyingine.

note: SysConfig
en: Forwarded to "%s".
sw: Tumwa mbele kwenda "%s".

note: SysConfig
en: Frontend module registration (disable AgentTicketService link if Ticket Serivice feature is not used).
sw: Usajili wa moduli ya mazingira ya mbele (Lemaza kiunganishi cha huduma za tiketi cha wakala kama kipengele cha huduma ya tiketi haijatumika).

note: SysConfig
en: Frontend module registration (disable company link if no company feature is used).
sw: Usajili wa moduli ya mazingira ya mbele (lemaza kiunganishi cha kampuni kama hakuna kipengele cha kampuni kinachotumika).

note: SysConfig
en: Frontend module registration (disable ticket processes screen if no process available) for Customer.
sw: Usajili wa moduli ya mazingira ya mbele (lemaza skrini ya michakato ya tiketi kama hakuna mchakato unaopatikana) kwa ajili ya mteja.

note: SysConfig
en: Frontend module registration (disable ticket processes screen if no process available).
sw: Usajili wa moduli ya mazingira ya mbele (lemaza skrini ya michakato ya tiketi kama hakuna mchakato unaopatikana).

note: SysConfig
en: Frontend module registration for the agent interface.
sw: Usajili wa moduli ya mazingira ya mbele kwa ajili ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Frontend module registration for the customer interface.
sw: Usajili wa moduli ya mazingira ya mbele kwa ajili ya kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Frontend theme
sw: Dhima ya mazingira ya mbele

note: SysConfig
en: Fulltext index regex filters to remove parts of the text.
sw: Regex ya kielezo cha nakala kamili inachuja kuondoa sehemu za makala.

note: SysConfig
en: General ticket data shown in the ticket overviews (fall-back). Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Available, 2 = Enabled by default. Note that TicketNumber can not be disabled, because it is necessary.
sw: Data za tiketi za ujumla zinaonyeshwa katika mapitio ya tiketi (KAnguka nyuma). Mipangilio inayowezekana: 0 = Lemaza, 1 = Patikana, 2= Wezesha kwa chaguo msingi.  Kumbuka kwamba namba ya tiketi haiwezi kulemazwa, kwasababu ni ya lazima.

note: SysConfig
en: GenericAgent
sw: Wakala wa jumla

note: SysConfig
en: GenericInterface Debugger GUI
sw: GUI ya mweuaji wa Kiolesura cha ujumla

note: SysConfig
en: GenericInterface Invoker GUI
sw: GUI ya muito wa kiolesura cha ujumla

note: SysConfig
en: GenericInterface Operation GUI
sw: GUI ya uendeshaji ya kiolesura cha ujumla

note: SysConfig
en: GenericInterface TransportHTTPREST GUI
sw: GUI ya usafirishaji ya HTTPREST ya kiolesura cha ujumla

note: SysConfig
en: GenericInterface TransportHTTPSOAP GUI
sw: GUI ya usafirishaji ya HTTPSOAP ya kiolesura cha ujumla

note: SysConfig
en: GenericInterface Web Service GUI
sw: GUI ya huduma ya tovuti ya kiolesura cha ujumla.

note: SysConfig
en: GenericInterface Webservice History GUI
sw: GUI ya historia ya huduma ya tovuti ya kiolesura cha ujumla.

note: SysConfig
en: GenericInterface Webservice Mapping GUI
sw: GUI ya kufanya ramani ya huduma ya wavuti wa kiolesura cha ujumla

note: SysConfig
en: GenericInterface module registration for the invoker layer.
sw: Usajili wa moduli ya kiolesura cha jumla kwaajili la tabaka la kihamshaji.

note: SysConfig
en: GenericInterface module registration for the mapping layer.
sw: Usajili wa moduli ya kiolesura cha jumla kwaajili la tabaka la kutengeneza ramani.

note: SysConfig
en: GenericInterface module registration for the operation layer.
sw: Usajili wa moduli ya kiolesura cha jumla kwaajili la tabaka la utendaji.

note: SysConfig
en: GenericInterface module registration for the transport layer.
sw: Usajili wa moduli ya kiolesura cha jumla kwaajili la tabaka la usafirishaji.

note: SysConfig
en: Gives end users the possibility to override the separator character for CSV files, defined in the translation files.
sw: Inampa mtumiaji wa mwisho uwezekano wa kubatilisha herufi ya kutenganisha kwa ajili ya mafaili ya CSV, yaliyofafanuliwa katika mafaili ya tasfiri.

note: SysConfig
en: Go back
sw: Rudi nyuma

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for Customer::AuthModule, a database driver (normally autodetection is used) can be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji,viendeshaji  hifadhi data(mara nyingi ugunduzi wa otomatiki unatumika) vinaweza kubainishwa.

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for Customer::AuthModule, a password to connect to the customer table can be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji,neno la siri la kuunganisha kwenye jedwali la mteja linaweza kubainishwa.

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for Customer::AuthModule, a username to connect to the customer table can be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji,jina la mtumiaji la kuunganisha kwenye jedwali la mteja linaweza kubainishwa.

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for Customer::AuthModule, the DSN for the connection to the customer table must be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji,DNS kwa jilia ya kuunganisha kwenye jedwali la mteja linaweza kubainishwa.

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for Customer::AuthModule, the column name for the CustomerPassword in the customer table must be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji,jina la safu wima kwa ajili ya neno la siri la mteja katika jedwali la mteja lazima libainishwe.

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for Customer::AuthModule, the crypt type of passwords must be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji,aina ya uchimbaji fiche wa maneno ya siri lazima ubainishwe.

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for Customer::AuthModule, the name of the column for the CustomerKey in the customer table must be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji,jina la safu wima kwa ajili ya funguo wa mteja katika jedwali la mteja lazima libainishwe.

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for Customer::AuthModule, the name of the table where your customer data should be stored must be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji,jina la jedwali ambapo data za mteja wako zitahifadhiwa lazima libainishwe.

note: SysConfig
en: If "DB" was selected for SessionModule, a table in database where session data will be stored must be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Moduli ya kipindi, jedwali katika hifadhi data ambapo data za kipindi zitahifadhiwa lazima zibainishwe.

note: SysConfig
en: If "FS" was selected for SessionModule, a directory where the session data will be stored must be specified.
sw: Kama "DB" inachaguliwa kwa ajili ya Moduli ya kipindi, mpangilio orodha ambapo data za kipindi zitahifadhiwa lazima zibainishwe.

note: SysConfig
en: If "HTTPBasicAuth" was selected for Customer::AuthModule, you can specify (by using a RegExp) to strip parts of REMOTE_USER (e. g. for to remove trailing domains). RegExp-Note, $1 will be the new Login.
sw: Kama "Uhifadhi wa msingi wa HTTP" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, unaweza kubainisha (kwa kutumia RegExp) kuachanisha sehemu za MTUMIAJI_WA_MBALI (mfano kuongoa vikoa mkia). RegExp-Note, $1 itakuwa muingio mpya.

note: SysConfig
en: If "HTTPBasicAuth" was selected for Customer::AuthModule, you can specify to strip leading parts of user names (e. g. for domains like example_domain\user to user).
sw: Kama "Uhifadhi wa msingi wa HTTP" inachaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, unaweza kubainisha kwenye sehemu zilizo wazi za majina ya watumiaji (mfano kwa vikoa kwa example_domain\user kwa mtumiaji).

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule and if you want to add a suffix to every customer login name, specifiy it here, e. g. you just want to write the username user but in your LDAP directory exists user@domain.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji na kama unahitaji kuongeza kiambishi kwa kila jina la mteja la kuingia, bainisha hapa, mfano unataka kuandika jina la mtumiaji lakini katika mpangilio orodha wako wa LDAP ipo user@domain.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule and special paramaters are needed for the Net::LDAP perl module, you can specify them here. See "perldoc Net::LDAP" for more information about the parameters.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji na parameta maalum zinahitajika kwa jaili ya moduli ya Net::LDAP, unaweza kubainisha hapa. Angalia "perldoc Net::LDAP" kwa taarifa zaidi kuhusu parameta.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule and your users have only anonymous access to the LDAP tree, but you want to search through the data, you can do this with a user who has access to the LDAP directory. Specify the password for this special user here.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji na na watumiaji wako wana uwezo usiojulikana wa kufikia mti wa LDAP, lakini unataka kutafuta kupitia data, unaweza kufanya hivi na mtumiaji ambaye anafikia mpangilio orodha wa LDAP. Bainisha neno la siri kwa huyu mtumiaji wa maalum hapa.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule and your users have only anonymous access to the LDAP tree, but you want to search through the data, you can do this with a user who has access to the LDAP directory. Specify the username for this special user here.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji na na watumiaji wako wana uwezo usiojulikana wa kufikia mti wa LDAP, lakini unataka kutafuta kupitia data, unaweza kufanya hivi na mtumiaji ambaye anafikia mpangilio orodha wa LDAP. Bainisha jina la mtumiaji kwa huyu mtumiaji wa maalum hapa.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule, the BaseDN must be specified.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji DN ya msingi lazima ibainishwa.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule, the LDAP host can be specified.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, mwenyeji wa LDAP anaweza kubainishwa.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule, the user identifier must be specified.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, kitambulishi cha mtumiaji  lazima kibainishwe.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule, user attributes can be specified. For LDAP posixGroups use UID, for non LDAP posixGroups use full user DN.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, sifa za mtumiaji zinaweza kubainishwa. Kwa LDAP posixGroups wanatumia UID, kwa wasio LDAP posixGroups wanatumia DN kamili ya mtumiaji.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule, you can specify access attributes here.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, unaweza kubainisha sifa za kufikia hapa.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::AuthModule, you can specify if the applications will stop if e. g. a connection to a server can't be established due to network problems.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, unaweza kubainisha kama programu tumizi zitaacha kufanya kazi kama mfano muunganisho wa kwenye seva hauwezi kuanzishwa kwasababu ya matatizo ya mtandao.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected for Customer::Authmodule, you can check if the user is allowed to authenticate because he is in a posixGroup, e.g. user needs to be in a group xyz to use OTRS. Specify the group, who may access the system.
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, unaweza kuangalia hapa kama mtumiaji anaruhusiwa kuhalalisha kwasababu yuo kwenye posixGroup, mfano mtumiaji anahitaji kuwa kwenye kikundi xyz kutumia OTRS. Bainisha kikundi, nani anaweza kufikia mfumo.

note: SysConfig
en: If "LDAP" was selected, you can add a filter to each LDAP query, e.g. (mail=*), (objectclass=user) or (!objectclass=computer).
sw: Kama "LDAP" imechaguliwa unaweza kuongeza kichuja katika kila ulizo la LDAP, mfano (barua pepe=*), (tabaka la kipengele = mtumiaji) au (!tabaka la kipengele = tarakilishi).

note: SysConfig
en: If "Radius" was selected for Customer::AuthModule, the password to authenticate to the radius host must be specified.
sw: Kama "Nusu kipenyo" kimechaguliwa kwa ajili ya Moduli ya kuhalalisha::Mteja, neno la siri kuhalalisha kwa mwenyeji wa nusu kipenyo lazima ibainishwe.

note: SysConfig
en: If "Radius" was selected for Customer::AuthModule, the radius host must be specified.
sw: Kama "Nusu kipenyo" kimechaguliwa kwa ajili ya Moduli ya kuhalalisha::Mteja, mwenyeji wa nusu kipenyo lazima ibainishwe.

note: SysConfig
en: If "Radius" was selected for Customer::AuthModule, you can specify if the applications will stop if e. g. a connection to a server can't be established due to network problems.
sw: Kama "Nusu kipenyo" imechaguliwa kwa ajili ya Mteja::Moduli ya uhalalishaji, unaweza kubainisha kama programu tumizi zitaacha kufanya kazi kama mfano muunganisho wa kwenye seva hauwezi kuanzishwa kwasababu ya matatizo ya mtandao.

note: SysConfig
en: If "Sendmail" was selected as SendmailModule, the location of the sendmail binary and the needed options must be specified.
sw: Kama "Tuma Barua pepe" ilichaguliwa kama Moduli ya kutuma barua pepe, eneo la pacha tuma barua pepe na michaguo inayohusika lazima ibainishwe.

note: SysConfig
en: If "SysLog" was selected for LogModule, a special log facility can be specified.
sw: Kama  "BatliMfumo" imechaguliwa kwa ajili ya ModuliBatli, kituo batli maalum kitabainishwa.

note: SysConfig
en: If "SysLog" was selected for LogModule, a special log sock can be specified (on solaris you may need to use 'stream').
sw: Kama "BatliMfumo" ilichaguliwa kwa ajili ya Moduli batli, chapa batli maalum inaweza kubainishwa (kwenye solaris unahitaji kutumia 'stream').

note: SysConfig
en: If "SysLog" was selected for LogModule, the charset that should be used for logging can be specified.
sw: Kama "BatliMfumo" ilichagulia moduli ya batli, seti ya herufi ambayo itumike kuingia ibainishwe.

note: SysConfig
en: If "file" was selected for LogModule, a logfile must be specified. If the file doesn't exist, it will be created by the system.
sw: Kama "Faili" limechagulia kwa Moduli batli, failibatli lazima libainishwe. Kama faili halipo, litatengenezwa na mfumo.

note: SysConfig
en: If a note is added by an agent, sets the state of a ticket in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Kama kidokezo kimeongezwa na wakala, inaweka hali ya tiketi katika skrini ya kufunga ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: If a note is added by an agent, sets the state of a ticket in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Kama kidokezo kimeongezwa na wakala, inaweka hali ya tiketi katika skrini ya kufunga ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: If a note is added by an agent, sets the state of a ticket in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Kama kidokezo kimeongezwa na wakala, inaweka hali ya tiketi katika skrini ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: If a note is added by an agent, sets the state of a ticket in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Kama kidokezo kimeongezwa na wakala, inaweka hali ya tiketi katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: If a note is added by an agent, sets the state of a ticket in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Kama kidokezo kimeongezwa na wakala, inaweka hali ya tiketi katika skrini ya tiketi inayohusika ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: If a note is added by an agent, sets the state of the ticket in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Kama kidokezo kimeongezwa na wakala, inaweka hali ya tiketi katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: If a note is added by an agent, sets the state of the ticket in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Kama kidokezo kimeongezwa na wakala, inaweka hali ya tiketi katika skrini ya tiketi inayosubiri ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: If a note is added by an agent, sets the state of the ticket in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Kama kidokezo kimeongezwa na wakala, inaweka hali ya tiketi katika skrini yenye kipaumbele cha tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: If active, none of the regular expressions may match the user's email address to allow registration.
sw: Kama amilifu, hakuna usemi wa mara kwa mara utaoweza kufananisha na anwani ya barua pepe ya mtumiaji kuruhusu usajili.

note: SysConfig
en: If active, one of the regular expressions has to match the user's email address to allow registration.
sw: Kama amilifu,moja ya  usemi wa mara kwa mara upaswa kufanana na anwani ya barua pepe ya mtumiaji kuruhusu usajili.

note: SysConfig
en: If any of the "SMTP" mechanisms was selected as SendmailModule, and authentication to the mail server is needed, a password must be specified.
sw: Kama moja ya taratibu za "SMTP" itachaguliwa kama Moduli ya Barua pepe ya kutuma, na uhalalishaji kwenye seva ya barua pepe unahitajika, neno la siri lazima libainishwe.

note: SysConfig
en: If any of the "SMTP" mechanisms was selected as SendmailModule, and authentication to the mail server is needed, an username must be specified.
sw: Kama moja ya taratibu za "SMTP" itachaguliwa kama Moduli ya Barua pepe ya kutuma, na uhalalishaji kwenye seva ya barua pepe unahitajika, jina la mtumiaji lazima libainishwe.

note: SysConfig
en: If any of the "SMTP" mechanisms was selected as SendmailModule, the mailhost that sends out the mails must be specified.
sw: Kama moja ya taratibu za "SMTP" itachaguliwa kama Moduli ya Barua pepe ya kutuma, mwenyeji wa barua pepe ambaye anatuma lazima abainishwe.

note: SysConfig
en: If any of the "SMTP" mechanisms was selected as SendmailModule, the port where your mailserver is listening for incoming connections must be specified.
sw: Kama moja ya taratibu za "SMTP" itachaguliwa kama Moduli ya Barua pepe ya kutuma, kituo tarishi ambacho seva yako ya barua pepe inasikiliza kwa ajili ya miunganisho inayoingia lazima ibainishwe.

note: SysConfig
en: If enabled debugging information for ACLs is logged.
sw: Kama imewezeshwa kueua taarifa  kwa ajili ya ACL imewekwa batli.

note: SysConfig
en: If enabled debugging information for transitions is logged.
sw: Kama imewezeshwa kueua taarifa  kwa ajili ya mipito imewekwa batli.

note: SysConfig
en: If enabled, OTRS will deliver all CSS files in minified form. WARNING: If you turn this off, there will likely be problems in IE 7, because it cannot load more than 32 CSS files.
sw: Kama imewezeshwa, OTRS itawasilisha mafaili yote ya CSS katika umbo dogo. ONYO: ukizima hii, kunaweza kukawa na matatizo katika IE7, kwasababu haiwezi kupakia mafaili ya CSS zaidi ya 32.

note: SysConfig
en: If enabled, OTRS will deliver all JavaScript files in minified form.
sw: Kama imezeshwa, OTRS itawasilisha mafaili yote ya JavaScript katika umbo dogo.

note: SysConfig
en: If enabled, TicketPhone and TicketEmail will be open in new windows.
sw: Kama imewezeshwa, Simu ya tiketi na barua pepe ya tiketi zitafunguliwa katika windows mpya.

note: SysConfig
en: If enabled, the OTRS version tag will be removed from the Webinterface, the HTTP headers and the X-Headers of outgoing mails.
sw: Kama imewezeshwa. lebo ya toleo la OTRS itaondolewa kutoka katika kiolesura cha wavuti, vichwa vya HTTP na kichwa cha X cha barua pepe zinazokwenda nje.

note: SysConfig
en: If enabled, the different overviews (Dashboard, LockedView, QueueView) will automatically refresh after the specified time.
sw: Kama imewezeshwa, mapitio mbalimbali (dashibodi, Mandhari iliyofungwa, Mandhari ya foleni) itaonyeshwa upya otomatiki baada ya muda uliobainishwa.

note: SysConfig
en: If enabled, the first level of the main menu opens on mouse hover (instead of click only).
sw: Kama imewezeshwa,ngazi ya kwanza ya menyu kuu itafunguka katika uambaaji wa juu wa kipanya (badala ya kubofya tu)

note: SysConfig
en: If set, this address is used as envelope sender header in outgoing notifications. If no address is specified, the envelope sender header is empty.
sw: Kama imewekwa, anwani hii inatumika kama kichwa cha mtumaji cha bahasha katika taarifa zinakwenda nje. Kama hakuna anwani iliyobainishwa, kichwa cha mtumaji cha bahasha kipo wazi.

note: SysConfig
en: If set, this address is used as envelope sender in outgoing messages (not notifications - see below). If no address is specified, the envelope sender is equal to queue e-mail address.
sw: Kama imewekwa, anwani hii inatumika kama mtumaji wa bahasha katika ujumbe unaokwenda nje (hakuna taarifa- angalia chini). Kama hakuna anwani iliyobainishwa mtumaji wa bahasha ni sawa anwani ya barua pepe ya foleni

note: SysConfig
en: If this option is enabled, then the decrypted data will be stored in the database if they are displayed in AgentTicketZoom.
sw: Kama chaguo hili limewezeshwa, data iliyosimbuliwa fiche itahifadhiwa katika hifadhi data kama zinaonyeshwa katika kikuzaji cha tiketi cha wakala.

note: SysConfig
en: If this option is set to 'Yes', tickets created via the web interface, via Customers or Agents, will receive an autoresponse if configured. If this option is set to 'No', no autoresponses will be sent.
sw: Kama chaguo hili limewekwa "Ndio". tiketi zinazotengenezwa kupitia kiolesura cha wavuti kupitia wateja au mawakala, itapokea majibu ya otomatiki kama imesanidiwa. Kama chaguo hili limewekwa kuwa 'Hapana', hakuna majibu ya otomatiki yatakayotumwa.

note: SysConfig
en: If this regex matches, no message will be send by the autoresponder.
sw: Kama regex inafanana, hakuna ujumbe utakaotumwa na kiitiko cha ototmatiki.

note: SysConfig
en: Ignore article with system sender type for new article feature (e. g. auto responses or email notifications).
sw: Inapuuzia makala yenye aina ya mtumaji wa mfumo kwa ajili ya kipengele cha makala mpya (mfano majibu ya otomatiki au taarifa za barua pepe ).

note: SysConfig
en: Includes article create times in the ticket search of the agent interface.
sw: Inahusisha muda wa kutengeneza makala katika utafutaji wa tiketi wa kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Input
sw: Ingizo

note: SysConfig
en: Install ispell or aspell on the system, if you want to use a spell checker. Please specify the path to the aspell or ispell binary on your operating system.
sw: Sanidi ispell au aspell katika mfumo, kama unataka kutumia kiangalia herufi. Tafadhali bainisha njia ya kwenda bainari za aspell au ispell katika mfumo endeshi.

note: SysConfig
en: Interface language
sw: Lugha ya kiolesura

note: SysConfig
en: It is possible to configure different skins, for example to distinguish between diferent agents, to be used on a per-domain basis within the application. Using a regular expression (regex), you can configure a Key/Content pair to match a domain. The value in "Key" should match the domain, and the value in "Content" should be a valid skin on your system. Please see the example entries for the proper form of the regex.
sw: Inawezekana kusanidi magamba tofauti, kwa mfano kutofautisha kati mawakala tofauti, wataokaotumika katika kila huduma kwenye kikoa katika programu tumizi. Kwa kutumia imizo la kawaida (regex), unaweza kusanidi jozi ya yaliyomo/kibonye kulandanisha kikoa. Thamani katika "Kibonye" ilandane na kikoa, na thamani kwenye "Yaliyomo" iwe gamba batili katika mfumo wako. Tafadhali ona maingizo ya mfano kwa  ajili fomu sahihi ya  imizo la kawaida.

note: SysConfig
en: It is possible to configure different skins, for example to distinguish between diferent customers, to be used on a per-domain basis within the application. Using a regular expression (regex), you can configure a Key/Content pair to match a domain. The value in "Key" should match the domain, and the value in "Content" should be a valid skin on your system. Please see the example entries for the proper form of the regex.
sw: Inawezekana kusanidi magamba tofauti, kwa mfano kutofautisha kati wateja tofauti, wataokaotumika katika kila huduma kwenye kikoa katika programu tumizi. Kwa kutumia imizo la kawaida (regex), unaweza kusanidi jozi ya yaliyomo/kibonye kulandanisha kikoa. Thamani katika "Kibonye" ilandane na kikoa, na thamani kwenye "Yaliyomo" iwe gamba batili katika mfumo wako. Tafadhali ona maingizo ya mfano kwa  ajili fomu sahihi ya  imizo la kawaida.

note: SysConfig
en: It is possible to configure different themes, for example to distinguish between agents and customers, to be used on a per-domain basis within the application. Using a regular expression (regex), you can configure a Key/Content pair to match a domain. The value in "Key" should match the domain, and the value in "Content" should be a valid theme on your system. Please see the example entries for the proper form of the regex.
sw: Inawezekana kusanidi dhima tofauti, kwa mfano kutofautisha kati wakala na wateja, wataokaotumika katika kila huduma kwenye kikoa katika programu tumizi. Kwa kutumia imizo la kawaida (regex), unaweza kusanidi jozi ya yaliyomo/kibonye kulandanisha kikoa. Thamani katika "Kibonye" ilandane na kikoa, na thamani kwenye "Yaliyomo" iwe dhima batili katika mfumo wako. Tafadhali ona maingizo ya mfano kwa  ajili fomu sahihi ya  imizo la kawaida.

note: SysConfig
en: Lastname, Firstname
sw: Jina la mwisho, Jina la kwanza

note: SysConfig
en: Lastname, Firstname (UserLogin)
sw: Jina la mwisho, Jina la kwanza (Kuingia kwa mtumiaji)

note: SysConfig
en: Link Object
sw: Kipengele kiunganishi

note: SysConfig
en: Link agents to groups.
sw: Muuanganishe wakala kwenye makundi.

note: SysConfig
en: Link agents to roles.
sw: Muuanganishe wakala kwenye majukumu.

note: SysConfig
en: Link attachments to templates.
sw: Unganisha Viambatanisho kwa Violezo

note: SysConfig
en: Link customer user to groups.
sw: Mnuunganishe mteja mtumiaji kwenye makundi.

note: SysConfig
en: Link customer user to services.
sw: Muunganishe mteja mtumiaji kwenye huduma.

note: SysConfig
en: Link queues to auto responses.
sw: Unganisha foleni kwenye majibu ya otomatiki.

note: SysConfig
en: Link roles to groups.
sw: Unganisha majukumu kwenye makundi.

note: SysConfig
en: Link templates to queues.
sw: Unganisha vielezo kwenye foleni.

note: SysConfig
en: Links 2 tickets with a "Normal" type link.
sw: Inaunganisha tiketi 2 na kiunganishi aina ya "Kawaida".

note: SysConfig
en: Links 2 tickets with a "ParentChild" type link.
sw: Inaunganisha tiketi 2 na kiunganishi aina ya "ZaziMtoto".

note: SysConfig
en: List of CSS files to always be loaded for the agent interface.
sw: Orodha ya mafaili ya CSS yapelekwe mara zote katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: List of CSS files to always be loaded for the customer interface.
sw: Orodha ya mafaili ya CSS yapelekwe mara zote katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: List of JS files to always be loaded for the agent interface.
sw: Orodha ya mafaili ya JS yapelekwe mara zote katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: List of JS files to always be loaded for the customer interface.
sw: Orodha ya mafaili ya JS yapelekwe mara zote katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: List of all CustomerCompany events to be displayed in the GUI.
sw: Orodha ya matukio yote ya Kampuni ya mteja yataonyeshwa katika GUI.

note: SysConfig
en: List of all CustomerUser events to be displayed in the GUI.
sw: Orodha ya matukio yote ya MtejaMtumiaji yataonyeshwa katika GUI.

note: SysConfig
en: List of all DynamicField events to be displayed in the GUI.
sw: Orodha ya matukio ya Uga wenye Nguvu zote yataonyeshwa katika GUI.

note: SysConfig
en: List of all Package events to be displayed in the GUI.
sw: Orodha ya matukio ya vifurushi vyote yataonyeshwa katika GUI.

note: SysConfig
en: List of all article events to be displayed in the GUI.
sw: Orodha ya matukio ya makala zote yataonyeshwa katika GUI.

note: SysConfig
en: List of all queue events to be displayed in the GUI.
sw: Orodha ya matukio yote ya foleni yataonyeshwa katika GUI.

note: SysConfig
en: List of all ticket events to be displayed in the GUI.
sw: Orodha ya matukio yote ya foleni yataonyeshwa katika GUI.

note: SysConfig
en: List of default Standard Templates which are assigned automatically to new Queues upon creation.
sw: Orodha ya vielezo vya viwango chaguo msingi ambavyo vimepewa otomatiki kwa foleni mpya wakati wa kutengenezwa.

note: SysConfig
en: Locked ticket.
sw: Tiketi iliyofungwa

note: SysConfig
en: Log file for the ticket counter.
sw: Faili batli kwa ajili ya kihesabu tiketi.

note: SysConfig
en: Loop-Protection! No auto-response sent to "%s".
sw: Ulinzi wa kitanzi! hakuna majibu ya otomatiki yatakayotumwa kwenda "%s".

note: SysConfig
en: Mail Accounts
sw: Akaunti za barua pepe

note: SysConfig
en: Main menu registration.
sw: Usajili wa menyu kuu.

note: SysConfig
en: Makes the application check the MX record of email addresses before sending an email or submitting a telephone or email ticket.
sw: Inafanya programu tumizi kuangalia kumbukumbu ya MX ya anwani za barua pepe kabla ya kutuma barua pepe au kukusanya kielezo au tiketi ya barua pepe.

note: SysConfig
en: Makes the application check the syntax of email addresses.
sw: Inafanya programu tumizi kuangalia sintaksi ya anwani ya barua pepe.

note: SysConfig
en: Makes the session management use html cookies. If html cookies are disabled or if the client browser disabled html cookies, then the system will work as usual and append the session id to the links.
sw: Inafanya usimamizi wa kipindi utumie vidakuzi vya html. Kama vidakuzi vya html havijawezeshwa au kivinjari cha mteja haijawezesha vidakuzi vya  html, mfumo utafanya kazi kama kawaida na itaambatisha kitambulisho cha kipindi kwenye viunganishi.

note: SysConfig
en: Manage PGP keys for email encryption.
sw: Simamia vibonye vya PGP kwa ajili ya usimbaji fiche wa barua pepe.

note: SysConfig
en: Manage POP3 or IMAP accounts to fetch email from.
sw: Simamia akaunti za POP3 au IMAP kupata barua pepe kutika huko.

note: SysConfig
en: Manage S/MIME certificates for email encryption.
sw: Simamia vyeti vya S/MIME kwa ajili ya usimbaji fiche.

note: SysConfig
en: Manage existing sessions.
sw: Simamia vipindi vilivyopo.

note: SysConfig
en: Manage system registration.
sw: Simamia usajili wa mfumo.

note: SysConfig
en: Manage tasks triggered by event or time based execution.
sw: Simamia kazi zilizoamshwa na tukio au zinazotekelezwa kutegemeana na muda.

note: SysConfig
en: Max size (in characters) of the customer information table (phone and email) in the compose screen.
sw: Ukumbwa wa upeo wa juu (katika herufi) wa jedwali la taarifa za mteja (Simu na barua pepe)katika skrini ya kutunga.

note: SysConfig
en: Max size (in rows) of the informed agents box in the agent interface.
sw: Ukubwa wa upeo wa juu (katika safu mlalo) wa kikasha cha mawakala walio taarifiwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Max size (in rows) of the involved agents box in the agent interface.
sw: Ukubwa wa upeo juu (katika safu mlalo) wa kikasha wa mawakala wanaohusika katika kioleusura cha wakala.

note: SysConfig
en: Maximal auto email responses to own email-address a day (Loop-Protection).
sw: Majibu ya barua pepe ya otomatiki ya upeo wa juu kwenda anwani yake yenyewe ya barua pepe kwa siku (Ulinzi wa kitanzi).

note: SysConfig
en: Maximal size in KBytes for mails that can be fetched via POP3/POP3S/IMAP/IMAPS (KBytes).
sw: Ukubwa wa upeo wa juu katika baiti K kwa ajili ya barua pepe ambazo zinawezwa kuchukuliwa kwa kutumia POP3/POP3S/IMAP/IMAPS (Baiti K).

note: SysConfig
en: Maximum length (in characters) of the dynamic field in the article of the ticket zoom view.
sw: Urefu wa upeo wa juu (katika herufi) ya uga wenye nguvu katika makala ya mandhari iliyokuzwa ya tiketi.

note: SysConfig
en: Maximum length (in characters) of the dynamic field in the sidebar of the ticket zoom view.
sw: Urefu wa upeo wa juu (katika herufi) ya uga wenye nguvu katika upao wa pembeni wa mandhari iliyokuzwa ya tiketi.

note: SysConfig
en: Maximum number of tickets to be displayed in the result of a search in the agent interface.
sw: Namba ya upeo wa juu wa tiketi zitakazo onyeshwa katika matokeo katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Maximum number of tickets to be displayed in the result of a search in the customer interface.
sw: Namba ya upeo wa juu wa tiketi zitakazo onyeshwa katika matokeo katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Maximum number of tickets to be displayed in the result of this operation.
sw: Namba ya upeo wa juu wa tiketi zitakazo onyeshwa katika matokeo ya mchakato huu.

note: SysConfig
en: Maximum size (in characters) of the customer information table in the ticket zoom view.
sw: Ukubwa wa upeo wa juu (katika herufi) wa jedwali la taarifa za mteja katika mandhari iliyokuzwa ya tiketi.

note: SysConfig
en: Module for To-selection in new ticket screen in the customer interface.
sw: Moduli kwa ajili ya uchaguzi katika skrini ya tiketi katika kioleusura cha mteja.

note: SysConfig
en: Module to check if arrived emails should be marked as email-internal (because of original forwarded internal email). ArticleType and SenderType define the values for the arrived email/article.
sw: Moduli za kuangalia barua pepe zilizofika  ziwekwe alama kama barua pepe za ndani (kwasababu ya barua pepe za ndani zilizotumwa mbele awali). Aina ya Makala na aina ya mtumaji wanafafanua thamani ya barua pepe/makala zilizofika.

note: SysConfig
en: Module to compose signed messages (PGP or S/MIME).
sw: Moduli ya kutunga ujumbe uliosainiwa (PGP au S/MIME).

note: SysConfig
en: Module to crypt composed messages (PGP or S/MIME).
sw: Moduli ya ujumbe uliotungwa wa ufichami (PGP au S/MIME).

note: SysConfig
en: Module to filter and manipulate incoming messages. Block/ignore all spam email with From: noreply@ address.
sw: Moduli ya kuchuja na kuendesha ujumbe unaoingia. Funga/zuia barua pepe taka kutoka: noreply@ address.

note: SysConfig
en: Module to filter and manipulate incoming messages. Get a 4 digit number to ticket free text, use regex in Match e. g. From => '(.+?)@.+?', and use () as [***] in Set =>.
sw: Moduli ya kuchuja na kuendesha ujumbe zinazoingia. Pata namba yenye tarakimu 4 kwenye matini huru ya tiketi, tumia regex kufananisha mfano =>'(.+?)@.+?', na tumia () kama [***] katika seti ya =>.

note: SysConfig
en: Module to generate accounted time ticket statistics.
sw: Moduli ya kutengeneza takwimu za tiketi za muda unaohusika

note: SysConfig
en: Module to generate html OpenSearch profile for short ticket search in the agent interface.
sw: Moduli ya kutengeneza umbo la Utafutaji wazi wa html kwa utafutaji wa tiketi mfupi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Module to generate html OpenSearch profile for short ticket search in the customer interface.
sw: Moduli ya kutengeneza umbo la Utafutaji wazi wa html kwa utafutaji wa tiketi mfupi katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Module to generate ticket solution and response time statistics.
sw: Moduli kutengeneza ufumbuzi wa tiketi na takwimu za muda za majibu.

note: SysConfig
en: Module to generate ticket statistics.
sw: Moduli ya kutengeneza takwimu za tiketi.

note: SysConfig
en: Module to show notifications and escalations (ShownMax: max. shown escalations, EscalationInMinutes: Show ticket which will escalation in, CacheTime: Cache of calculated escalations in seconds).
sw: Moduli ya kuonyesha taarifa na upandaji (Upeo wa juu ulioonyeshwa: upeo wa juu wa upandaji ulioonyeshwa, Upandaji katika dakika: Onyesha tiketi itakayopanda ndani, hifadhi muda ya muda: Hifadhi muda ya upandaji uliohesabiwa katika sekunde).

note: SysConfig
en: Module to use database filter storage.
sw: Moduli ya kutumia hifadhi ya kichujua cha hifadhi data.

note: SysConfig
en: Multiselect
sw: Uchaguzi wa wingi

note: SysConfig
en: My Services
sw: Huduma zangu

note: SysConfig
en: Name of custom queue. The custom queue is a queue selection of your preferred queues and can be selected in the preferences settings.
sw: Jina la foleni maalum. Foleni maalum ni uchaguzi wa foleni wa foleni zako unazozipendelea na zinazeweza kuchaguliwa katika mipangilio ya mapendeleo.

note: SysConfig
en: Name of custom service. The custom service is a service selection of your preferred services and can be selected in the preferences settings.
sw: Jina la huduma maalum. Huduma maalum ni uchaguzi wa huduma wa huduma zako unazozipendelea na zinazeweza kuchaguliwa katika mipangilio ya mapendeleo.

note: SysConfig
en: NameX
sw: Jina X

note: SysConfig
en: New Ticket [%s] created (Q=%s;P=%s;S=%s).
sw: Tiketi mpya [%s] imetengenezwa (Q=%s;P=%s:S=%s).

note: SysConfig
en: New owner is "%s" (ID=%s).
sw: Mmiliki mpya ni %s (Kitambulisho=%s).

note: SysConfig
en: New process ticket
sw: Tiketi Mpya ya mchakato

note: SysConfig
en: New responsible is "%s" (ID=%s).
sw: Mpya inayohusika ni "%s" (Kitambulisho=%s).

note: SysConfig
en: Next possible ticket states after adding a phone note in the ticket phone inbound screen of the agent interface.
sw: Hali za tiketi zijazo ziwezekanazo baada ya kuongeza kidokezo cha simu katika skrini iliyofungwa ndani ya simu ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Next possible ticket states after adding a phone note in the ticket phone outbound screen of the agent interface.
sw: Hali za tiketi zijazo ziwezekanazo baada ya kuongeza kidokezo cha simu katika skrini iliyofungwa nje ya simu ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Notification sent to "%s".
sw: Taarifa imetumwa kwenda "%s".

note: SysConfig
en: Number of displayed tickets
sw: Namba ya tiketi zilizoonyeshwa

note: SysConfig
en: Number of lines (per ticket) that are shown by the search utility in the agent interface.
sw: Namba ya mistari (kwa kila tiketi) ambazo zinaonyeshwa na kifaa ha utafutaji katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Number of tickets to be displayed in each page of a search result in the agent interface.
sw: Namba ta tiketi zitakazoonyeshwa katika kila ukurasa wa matokeo ya utafutaji katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Number of tickets to be displayed in each page of a search result in the customer interface.
sw: Namba ta tiketi zitakazoonyeshwa katika kila ukurasa wa matokeo ya utafutaji katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Old: "%s" New: "%s"
sw: Ya zamani: "%s" Mpya: "%s"

note: SysConfig
en: Online
sw: Mtandaoni

note: SysConfig
en: Open tickets (customer user)
sw: Fungua tiketi (Mtumiaji wa mteja)

note: SysConfig
en: Open tickets (customer)
sw: Fungua tiketi (Mteja)

note: SysConfig
en: Out Of Office
sw: Nje ya ofisi

note: SysConfig
en: Overloads (redefines) existing functions in Kernel::System::Ticket. Used to easily add customizations.
sw: Pakia (Inafafanua tena) fomula saidizi katika kiini::Mfumo::Tiketi. Inatumika kuongeza kirahisi hali hukidhi haja binafsi.

note: SysConfig
en: Overview Refresh Time
sw: Muda kuonyesha upya marejeo

note: SysConfig
en: Overview of all open Tickets.
sw: Marejeo ya Tiketi zilizo wazi

note: SysConfig
en: PGP Key Management
sw: Usimamizi wa kibonye cha PGP

note: SysConfig
en: PGP Key Upload
sw: Pakia kibonye cha PGP

note: SysConfig
en: Package event module file a scheduler task for update registration.
sw: Faili la moduli ya tukio la kifurushi kipanga ratiba cha kazi kwa ajili la usajili wa usasishwaji.

note: SysConfig
en: Parameters for the CreateNextMask object in the preference view of the agent interface.
sw: Vigezo kwa ajili ya kipengele cha Kutengeneza Barakoa mpya katika mandhari ya mapendeleo ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Parameters for the CustomQueue object in the preference view of the agent interface.
sw: Vigezo kwa ajili ya kipengele cha maalum ya Kawaida katika mandhari ya mapendeleo ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Parameters for the CustomService object in the preference view of the agent interface.
sw: Vigezo kwa ajili ya kipengele cha Huduma Maalum katika mandhari ya mapendeleo ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Parameters for the RefreshTime object in the preference view of the agent interface.
sw: Vigezo kwa ajili ya kipengele cha Muda wa kuonyesha upya katika mandhari ya mapendeleo ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the customer company information of the agent interface . "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi ya taarifa ya kampuni ya mteja ya kiolesura cha wakala. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). ''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the customer id status widget of the agent interface . "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi kifaa cha hali ya kitambulisho cha mteja cha kiolesura cha wakala. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). ''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the customer user list overview of the agent interface . "Limit" is the number of entries shown by default. "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi mapitio ya orodha ya mteja mtumiaji ya kiolesura cha wakala. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). ''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the new tickets overview of the agent interface. "Limit" is the number of entries shown by default. "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin. Note: Only Ticket attributes and Dynamic Fields (DynamicField_NameX) are allowed for DefaultColumns. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Available, 2 = Enabled by default.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi ya mapitio ya tiketi mpya ya kiolesura cha wakala. ''Kikomo'' ni namba ya vipengee halisi vinavyoonyeshwa kwa mchaguo-halisi. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). ''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko. Angalizo: Sifa za tiketi tu na uga zenye nguvu (Uga wenye Nguvu_Jina X) yanaruhusiwa kwa safu wima chaguo msingi. Mipangilio inayowezekana: 0 = Kutowezeshwa, 1 = Inapatika, 2 = Wezeshwa kw achaguo msingi.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the queue overview widget of the agent interface. "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "QueuePermissionGroup" is not mandatory, queues are only listed if they belong to this permission group if you enable it. "States" is a list of states, the key is the sort order of the state in the widget. "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi kifaa cha hali ya kitambulisho cha mteja cha kiolesura cha wakala. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). "Kikundi cha ruhusa cha foleni" sio lazima, foleni zimeorozeshwa tu kama zipo kwenye kikundi hiki cha ruhusa kama umeruhusu."Hali" ni orodha ya hali, kibonye ni utaratibu wa kupangawa hali katika kifaa.''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the running process tickets overview of the agent interface . "Limit" is the number of entries shown by default. "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi ya mapitio ya tiketi ya mchakato unaofanya kazi wa kiolesura cha wakala. ''Kikomo'' ni namba ya vipengee halisi vinavyoonyeshwa kwa mchaguo-halisi. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). ''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the ticket escalation overview of the agent interface . "Limit" is the number of entries shown by default. "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin. Note: Only Ticket attributes and Dynamic Fields (DynamicField_NameX) are allowed for DefaultColumns. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Available, 2 = Enabled by default.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi ya mapitio ya kupandishwa kwa  tiketi  ya kiolesura cha wakala. ''Kikomo'' ni namba ya vipengee halisi vinavyoonyeshwa kwa mchaguo-halisi. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). ''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko. Angalizo: Sifa za tiketi tu na uga zenye nguvu (Uga wenye Nguvu_Jina X) yanaruhusiwa kwa safu wima chaguo msingi. Mipangilio inayowezekana: 0 = Kutowezeshwa, 1 = Inapatika, 2 = Wezeshwa kwa chaguo msingi.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the ticket pending reminder overview of the agent interface . "Limit" is the number of entries shown by default. "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin. Note: Only Ticket attributes and Dynamic Fields (DynamicField_NameX) are allowed for DefaultColumns. Possible settings: 0 = Disabled, 1 = Available, 2 = Enabled by default.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi ya mapitio ya kikumbusho cha tiketi inayosubiri ya kiolesura cha wakala. ''Kikomo'' ni namba ya vipengee halisi vinavyoonyeshwa kwa mchaguo-halisi. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). ''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko. Angalizo: Sifa za tiketi tu na uga zenye nguvu (Uga wenye Nguvu_Jina X) yanaruhusiwa kwa safu wima chaguo msingi. Mipangilio inayowezekana: 0 = Kutowezeshwa, 1 = Inapatika, 2 = Wezeshwa kwa chaguo msingi.

note: SysConfig
en: Parameters for the dashboard backend of the ticket stats of the agent interface. "Limit" is the number of entries shown by default. "Group" is used to restrict the access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" determines if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually. "CacheTTLLocal" is the cache time in minutes for the plugin.
sw: Parameta kwa mazingira ya nyuma ya dashibodi ya takwimu za tiketi ya kiolesura cha wakala. ''Kikomo'' ni namba ya vipengee halisi vinavyoonyeshwa kwa mchaguo-halisi. ''Kikundi'' kinatumika kuzuia kufikia kuchomeka (mfano Kikundi:Utawala;kikundi cha 1;kikundi cha 2;). ''Chaguo-msingi'' inahakiki kama mchomeko umewezeshwa kwa mchaguo-msingi au kama mtumizi anahitaji kuwezesha kwa mkono. ''HifadhimudaTTLKiambo'' ni muda wa hifadhi muda katika dakika kwa mchomeko.

note: SysConfig
en: Parameters for the pages (in which the dynamic fields are shown) of the dynamic fields overview.
sw: Vigezo kwa ajili vya kurasa(ambapo tiketi zinaonyeshwa) za mapitio ya ya uga wenye nguvu.

note: SysConfig
en: Parameters for the pages (in which the tickets are shown) of the medium ticket overview.
sw: Vigezo kwa ajili vya kurasa(ambapo tiketi zinaonyeshwa) za mapitio ya tiketi za wastani.

note: SysConfig
en: Parameters for the pages (in which the tickets are shown) of the small ticket overview.
sw: Vigezo kwa ajili vya kurasa(ambapo tiketi zinaonyeshwa) za mapitio ya tiket madogo.

note: SysConfig
en: Parameters for the pages (in which the tickets are shown) of the ticket preview overview.
sw: Vigezo kwa ajili vya kurasa(ambapo tiketi zinaonyeshwa) za mapitio ya kihakiki.

note: SysConfig
en: Parameters of the example SLA attribute Comment2.
sw: Vigezo vya maoni ya 2 ya mfano wa sifa za SLA.

note: SysConfig
en: Parameters of the example queue attribute Comment2.
sw: Vigezo vya maoni ya 2 ya mfano wa foleni.

note: SysConfig
en: Parameters of the example service attribute Comment2.
sw: Vigezo vya maoni ya 2 ya sifa za mfano wa huduma.

note: SysConfig
en: Path for the log file (it only applies if "FS" was selected for LoopProtectionModule and it is mandatory).
sw: Njia ya faili ya batli (Inatumika tu kama "FS" ilichaguliwa kwa ajili ya Moduli ya Kulinda Kitanzi na ni lazima).

note: SysConfig
en: Performs the configured action for each event (as an Invoker) for each configured Webservice.
sw: Fanya kitecndo cha usanidishwaji kwa kila tukio (kama Kichochezi) kwa kila huduma ya wavuti iliyosanidiwa.

note: SysConfig
en: Permitted width for compose email windows.
sw: Imeruhusu upana katika windows kwa ajili ya kutunga barua pepe.

note: SysConfig
en: Permitted width for compose note windows.
sw: Imeruhusu upana katika windows kwa ajili ya kutunga kidokezo.

note: SysConfig
en: Picture-Upload
sw: Pakia picha

note: SysConfig
en: PostMaster Filters
sw: Vichuja vya mkuu wa Posta

note: SysConfig
en: PostMaster Mail Accounts
sw: Akaunti za barua pepe za mkuu wa posta

note: SysConfig
en: Process Management Activity Dialog GUI
sw: GUI ya mazungumzo ya shughuli ya usimamizi ya mchakato

note: SysConfig
en: Process Management Activity GUI
sw: GUI ya shughuli ya usimamizi ya mchakato

note: SysConfig
en: Process Management Path GUI
sw: GUI njia ya usimamizi ya mchakato

note: SysConfig
en: Process Management Transition Action GUI
sw: GUI ya kitendo cha mpito cha usimamizi ya mchakato

note: SysConfig
en: Process Management Transition GUI
sw: GUI ya  mpito cha usimamizi ya mchakato

note: SysConfig
en: ProcessID
sw: Kitambulisho cha mchakato

note: SysConfig
en: Protection against CSRF (Cross Site Request Forgery) exploits (for more info see http://en.wikipedia.org/wiki/Cross-site_request_forgery).
sw: Ulinzi dhidi ya CSRF (Cross Site Request Forgery) kutumia (Kwa taarifa zaidi anaglia http://en.wikipedia.org/wiki/Cross-site_request_forgery).

note: SysConfig
en: Provides a matrix overview of the tickets per state per queue.
sw: Unatoa mapitio ya matriki ya tiketi kwa kila kila hali per kila foleni.

note: SysConfig
en: Queue view
sw: Mandhari ya foleni

note: SysConfig
en: Refresh interval
sw: muda wa kuonyesha

note: SysConfig
en: Removed subscription for user "%s".
sw: Toa kujiunga kwa mtumiaji "%s".

note: SysConfig
en: Removes the ticket watcher information when a ticket is archived.
sw: Inatoa taarifa za mwangaliaji wa tiketi wakati imehifadhiwa.

note: SysConfig
en: Replaces the original sender with current customer's email address on compose answer in the ticket compose screen of the agent interface.
sw: Inabadilisha anwani ya barua pepe ya  mtumaji wa mwanzo naya  mteja wa katika kutunga jibu katika skrini ya kutunga tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to change the customer of a ticket in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kubadilisha mteja wa tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the close ticket screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya tiketi iliyofungwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the email outbound screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya iliyofungwa nje ya barua pepe katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket bounce screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini inayodunda ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket compose screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya kutunga ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket forward screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya kutuma mbele ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket free text screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya matini huru ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket merge screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya kuunganisha ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket note screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya kidokezo ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya mmiliki ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya tiketi inayongoja  ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket phone inbound screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya iliyofungwa ndani ya simu ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket phone outbound screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya iliyofungwa nje ya simu ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya kipaumbele ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Required permissions to use the ticket responsible screen in the agent interface.
sw: Inahitaji ruhusa kutumia skrini ya inayohusika ya tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Resets and unlocks the owner of a ticket if it was moved to another queue.
sw: Inaweka upya na inamfungua mmiliki wa tiketi kama ilikuwa imeamishwa kwenye foleni.

note: SysConfig
en: Restores a ticket from the archive (only if the event is a state change, from closed to any open available state).
sw: Inarudisha tiketi kwenye hifadhi (kama tukio tu ni hali ya kubadilika, kutoka kufungwa kwenda hali yoyote iliyopo iliyo wazi).

note: SysConfig
en: Retains all services in listings even if they are children of invalid elements.
sw: Inaacha huduma zote katika orodha hata kama ni vipengele vidogo vya vipengele batili.

note: SysConfig
en: Right
sw: Haki

note: SysConfig
en: Roles <-> Groups
sw: Majukumu <-> Makundi

note: SysConfig
en: Running Process Tickets
sw: Endeshaji wa tiketi za mchakato.

note: SysConfig
en: Runs an initial wildcard search of the existing customer users when accessing the AdminCustomerUser module.
sw: Inatafuta utafutaji wa kwanza wa kibambo egemezi wa mtumiaji wa mteja ayiekuwepo wakati wa kufikia moduli ya mteja mtumiaji kiongozi.

note: SysConfig
en: Runs the system in "Demo" mode. If set to "Yes", agents can change preferences, such as selection of language and theme via the agent web interface. These changes are only valid for the current session. It will not be possible for agents to change their passwords.
sw: Mfumo unafanya kazi katika hali-tumizi "Mfano". Kama imewekwa kuwa "Ndio", mawakala wanaweza kubadilisha mapendeleo, kama uchaguzi wa lugha na dhima kwa kupitia kiolesura cha wavuti wa wakala. Mabadiliko haya ni halali kwa kipindi cha sasa. Haitowezekana kwa mawakala kubadilisha neno la siri.

note: SysConfig
en: S/MIME Certificate Upload
sw: Upakizi wa cheti cha S/MIME

note: SysConfig
en: Schedule a maintenance period.
sw: Panga ratiba ya muda wa matengenezo.

note: SysConfig
en: Search Customer
sw: Tafuta mteja

note: SysConfig
en: Search User
sw: Tafuta mtumiaji

note: SysConfig
en: Search backend default router.
sw: Tafuta kipanga njia chaguo-msingi cha mazingira ya nyuma

note: SysConfig
en: Search backend router.
sw: Tafuta kipanga njia cha mazingira ya nyuma

note: SysConfig
en: Select your frontend Theme.
sw: Chagua dhima ya mazingira yako ya mbele.

note: SysConfig
en: Selects the cache backend to use.
sw: Chagua hifadhi muda ya mazingira ya nyuma ya kutumia.

note: SysConfig
en: Selects the module to handle uploads via the web interface. "DB" stores all uploads in the database, "FS" uses the file system.
sw: Inachagua moduli kushughulikia upakiaji kwa kupitia kiolesura cha wavuti. "DB" inahifadhi upakuaji  wote katika hifadhi data, "FS" inatumia mfumo wa faili.

note: SysConfig
en: Selects the ticket number generator module. "AutoIncrement" increments the ticket number, the SystemID and the counter are used with SystemID.counter format (e.g. 1010138, 1010139). With "Date" the ticket numbers will be generated by the current date, the SystemID and the counter. The format looks like Year.Month.Day.SystemID.counter (e.g. 200206231010138, 200206231010139). With "DateChecksum"  the counter will be appended as checksum to the string of date and SystemID. The checksum will be rotated on a daily basis. The format looks like Year.Month.Day.SystemID.Counter.CheckSum (e.g. 2002070110101520, 2002070110101535). "Random" generates randomized ticket numbers in the format "SystemID.Random" (e.g. 100057866352, 103745394596).
sw: Chagua module ya kutengeneza namba ya tiketi. "Kuongezeka kwa otomatiki" inaongeza namba ya tiketi, kitambulisho cha mfumo na kihesabuji zinatumika na kitambulisho cha mufmo.umbizo la kihesabuji (mfano 1010138, 1010139). Na "Tarehe" namba za tiketi zitatengenezwa na tarehe ya sasa, kitambulisho cha mfumo na kihesabuji. Umbizo linafanana kama hivi Mwaka.Mwezi.Siku.Kitambulisho cha mfumo.Kihesabuji (mfano 200206231010138,200206231010139). Na "Kuangalia jumla kwa tarehe"  kihesabuji kitaambatanishwa kama kiangaliaji jumla kwenye tungo ya tarehe na kitambulisho. Kiangalia jumla kitazungushwa kwa mishingi ya kila siku. Umbizo litafanana kama hivi Mwaka.Mwezi.Siku.Kitambulisho cha mfumo.Kihesabuji (mfano 2002070110101520, 2002070110101535). "Nasibu" inatengeneza namba za tiketi zilizokuwanasibu katika umbizo la "Kitambulisho cha mfumo.Nasibu" (mfano 100057866352, 103745394596).

note: SysConfig
en: Send notifications to users.
sw: tuma taarifa kwa watumiaji

note: SysConfig
en: Sender type for new tickets from the customer inteface.
sw: Aina ya mtumaji kwa tiketi mpya kutoka kwa kiolesura cha mtej.

note: SysConfig
en: Sends agent follow-up notification only to the owner, if a ticket is unlocked (the default is to send the notification to all agents).
sw: Tuma taarifa za ufuatiliaji za wakala kwa mmiliki tu, kama tiketi imefunguliwa (Chaguo-msingi ni kutuma taarifa kwa mawakala wote).

note: SysConfig
en: Sends all outgoing email via bcc to the specified address. Please use this only for backup reasons.
sw: Tuma bariu pepe za kwenda nje zote kupitia bcc kwa anwani iliyobainishwa.Tafadhali tumia hii kwa sababu za chelezo.

note: SysConfig
en: Sends reminder notifications of unlocked ticket after reaching the reminder date (only sent to ticket owner).
sw: Tuma taarifa za kukumbusha za tiketi iliyofunguliwa baada ya kufikia tarehe kukumbushwa. (Inatumwa kwa mmiliki wa tiketi tu).

note: SysConfig
en: Sends the notifications which are configured in the admin interface under "Notfication (Event)".
sw: Inatuma taarifa ambazo zimesanidiwa katika kiolesura cha kiongozi chini ya "Taarifa (Tukio)".

note: SysConfig
en: Service view
sw: Mtazamo wa huduma

note: SysConfig
en: Set sender email addresses for this system.
sw: Weka anwani za barua pepe ya mtumaji kwa mfumo huu.

note: SysConfig
en: Set the default height (in pixels) of inline HTML articles in AgentTicketZoom.
sw: Weka urefu wa chaguo-msingi (katika pikseli) ya ndani ya makala ya HTML katika kikuzaji cha tiketi cha wakala.

note: SysConfig
en: Set the maximum height (in pixels) of inline HTML articles in AgentTicketZoom.
sw: Weka upeo wa juu wa urefu (katika pikseli) ya ndani ya mstari wa makala za HTML katika kikuzaji cha tiketi cha wakala

note: SysConfig
en: Set this to yes if you trust in all your public and private pgp keys, even if they are not certified with a trusted signature.
sw: Weka Ndio kama unaviamini vibonye  vya pgpvyako vyote binafsi na vya umma,hata kama havijawekewa saini ya kuaminika.

note: SysConfig
en: Sets if SLA must be selected by the agent.
sw: Inaweka kama SLA ni lazima kuchaguliwa na wakala.

note: SysConfig
en: Sets if SLA must be selected by the customer.
sw: Inaweka kama SLA ni lazima kuchaguliwa na mteja.

note: SysConfig
en: Sets if note must be filled in by the agent. Can be overwritten by Ticket::Frontend::NeedAccountedTime.
sw: Inaweka kama kidokezo lazima kijazwe na wakala. Inawezwa kuandikiwa juu na Tiketi::Mazingira ya mbele::Inahitaji Muda wa kuendelea.

note: SysConfig
en: Sets if service must be selected by the agent.
sw: Inaweka kama huduma lazima ichaguliwe na wakala.

note: SysConfig
en: Sets if service must be selected by the customer.
sw: Inaweka kama huduma lazima ichaguliwe na mteja.

note: SysConfig
en: Sets if ticket owner must be selected by the agent.
sw: Inaweka kama mmiliki wa tiketi lazima achaguliwe na wakala.

note: SysConfig
en: Sets the PendingTime of a ticket to 0 if the state is changed to a non-pending state.
sw: Inaweka muda wa kusubiri wa tiketi kuwa 0 kama hali imebadilishwa kuwa hali ya kutokusubiria.

note: SysConfig
en: Sets the age in minutes (first level) for highlighting queues that contain untouched tickets.
sw: Inaweka umri katika dakika (hatua ya kwanza) kwa kuonyesha foleni ambazo zina tiketi ambazo hazija guswa.

note: SysConfig
en: Sets the age in minutes (second level) for highlighting queues that contain untouched tickets.
sw: Inaweka umri katika (hatua ya pili) kwa kuonyesha foleni ambazo zina tiketi ambazo hazija guswa.

note: SysConfig
en: Sets the configuration level of the administrator. Depending on the config level, some sysconfig options will be not shown. The config levels are in in ascending order: Expert, Advanced, Beginner. The higher the config level is (e.g. Beginner is the highest), the less likely is it that the user can accidentally configure the system in a way that it is not usable any more.
sw: Inaweka hatua ya usanidi ya kiongozi. Inategemeana na hatua ya usanidi, baadhi ya michaguo ya usanidi wa mfumo haitoonyeshwa. Hatua za usanidi zipo katika mpangilio wa kupanda: Mtaalam, kiwango cha juu, Aliyemwanzo. Hatua ya Usanidi ya usanidi ikiwa ya juu zaidi(mfano anayeanza ndo kubwa)inapunguza ajali za mtumiaji kusanidi mfumo kwa jinsi ambayo hautoweza kutumika tena.

note: SysConfig
en: Sets the count of articles visible in preview mode of ticket overviews.
sw: Weka hesabu ya makala ionekane katika hali timizi ya kihakiki ya marejep ya tiketi.

note: SysConfig
en: Sets the default article type for new email tickets in the agent interface.
sw: Weka aina ya makala chaguo-msingi kwa barua pepe mpya katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default article type for new phone tickets in the agent interface.
sw: Weka aina ya makala chaguo-msingi tiketi za simu mpya katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default body text for notes added in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Weka kiini cha matini makala chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya tiketi iliyofungwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default body text for notes added in the ticket move screen of the agent interface.
sw: Weka kiini cha matini makala chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya tiketi iliyohamishwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default body text for notes added in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Weka kiini cha matini makala chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya vidokezo ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default body text for notes added in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka kiini cha matini makala chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default body text for notes added in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka kiini cha matini makala chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya tiketi inayosubiri  ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default body text for notes added in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka kiini cha matini makala chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya  tiketi inayowajibika ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default body text for notes added in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Weka kiini cha matini makala chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya  tiketi inayowajibika ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default error message for the login screen on Agent and Customer interface, it's shown when a running system maintenance period is active.
sw: Weka ujumbe wa yaliyokosewa chaguo-msingi kwa skrini ya kuingia kwenye kiolesura cha wakala na mteja, inaonyeshwa wakati wa kipindi amilifu cha matengenezo ya mfumo  yanaendelea.

note: SysConfig
en: Sets the default link type of splitted tickets in the agent interface.
sw: Weka aina ya kiunganishi chaguo msingi ya tiketi zilizogawanywa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default message for the login screen on Agent and Customer interface, it's shown when a running system maintenance period is active.
sw: Weka ujumbe chaguo-msingi kwa skrini ya kuingia kwenye kiolesura cha wakala na mteja, inaonyeshwa wakati wa kipindi amilifu cha matengenezo ya mfumo yanaendelea.

note: SysConfig
en: Sets the default message for the notification is shown on a running system maintenance period.
sw: Weka ujumbe chaguo msingi kwa taarifa itaonyeshwa wakati wa matengenezo ya mfumo unaendelea.

note: SysConfig
en: Sets the default next state for new phone tickets in the agent interface.
sw: Inaweka hali chaguo-msingi ijayo kwa ajili ya tiketi za simu mpya katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default next ticket state, after the creation of an email ticket in the agent interface.
sw: Inaweka hali chaguo-msingi ijayo, baada ya kutengeneza tiketi za barua pepe katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default note text for new telephone tickets. E.g 'New ticket via call' in the agent interface.
sw: Inaweka matini chaguo-msingi kwa tiketi mpya za simu. Mfano 'Tiketi mpya kupitia simu' katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default priority for new email tickets in the agent interface.
sw: Inaweka kipaumbele chaguo-msingi kwa tiketi mpya za barua pepe katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default priority for new phone tickets in the agent interface.
sw: Inaweka kipaumbele chaguo-msingi kwa tiketi mpya za simu katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default sender type for new email tickets in the agent interface.
sw: Inaweka aina ya mtumaji chaguo-msingi kwa tiketi mpya za barua pepe katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default sender type for new phone ticket in the agent interface.
sw: Inaweka aina ya mtumaji chaguo-msingi kwa tiketi mpya za simu katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for new email tickets (e.g. 'email Outbound') in the agent interface.
sw: Inaweka kipaumbele chaguo-msingi kwa tiketi mpya za barua pepe(mfano 'barua pepe zilizofungwa nje') katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for new phone tickets (e.g. 'Phone call') in the agent interface.
sw: Weka somo chaguo-msingi kwa tiketi za simu mpya(mfano 'Simu') katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for notes added in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Weka somo chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya tiketi zilizofungwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for notes added in the ticket move screen of the agent interface.
sw: Weka somo chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya tiketi zilihamishwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for notes added in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Weka somo chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya tiket yenye kidokezo ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for notes added in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka somo chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya mmiliki wa tiketi  ya tiketi iliyokuzwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for notes added in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka somo chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya tiketi inayosubiri ya tiketi iliyokuzwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for notes added in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka somo chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya kipaumbele cha tiketi  ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default subject for notes added in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Weka somo chaguo-msingi kwa vidokezo vilivyoongezwa katika skrini ya inahusika ya tiketi  ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the default text for new email tickets in the agent interface.
sw: Inaweka matini ya chaguo-msingi kwa tiketi za barua pepe mpya katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the display order of the different items in the preferences view.
sw: Inaweka mpangilio wa kuonyesha ya vipengele mbalimbali katika mandhari ya kuona ya mapendeleo.

note: SysConfig
en: Sets the inactivity time (in seconds) to pass before a session is killed and a user is loged out.
sw: Inaweka muda ambao hauna tukio (katika sekunde) kupita kabla ya kipindi kukatwa na mtumiaji kutolewa.

note: SysConfig
en: Sets the maximum number of active agents within the timespan defined in SessionActiveTime.
sw: Inaweka upeo wa juu ya namba wa makala amilifu katika kipindi cha muda kilichofafanuliwa katika Muda amilifu wa Kipindi.

note: SysConfig
en: Sets the maximum number of active customers within the timespan defined in SessionActiveTime.
sw: Inaweka upeo wa juu wa namba ya wateja amilifu katika kipindi cha muda kilichofafanuliwa katika Muda amilifu wa Kipindi.

note: SysConfig
en: Sets the maximum number of active sessions per agent within the timespan defined in SessionActiveTime.
sw: Inaweka upeo wa juu wa namba ya vipindi amilifu  kwa kila wakala katika kipindi cha muda kilichofafanuliwa katika Muda amilifu wa Kipindi.

note: SysConfig
en: Sets the maximum number of active sessions per customers within the timespan defined in SessionActiveTime.
sw: Inaweka upeo wa juu wa namba ya vipindi amilifu  kwa kila mteja katika kipindi cha muda kilichofafanuliwa katika Muda amilifu wa Kipindi.

note: SysConfig
en: Sets the minutes a notification is shown for notice about upcoming system maintenance period.
sw: Inawekea dakika taarifa inaonyeshwa kwa ilani kuhusu kipindi cha marekebisho ya mfumo ujao.

note: SysConfig
en: Sets the number of lines that are displayed in text messages (e.g. ticket lines in the QueueZoom).
sw: Inaweka namba ya mistari ambayo inaonyeshwa katika ujumbe wa maneno (mfano mistari ya tiketi katika foleni iliyokuzwa).

note: SysConfig
en: Sets the options for PGP binary.
sw: Inaweka chaguo kwa binari za PGP.

note: SysConfig
en: Sets the order of the different items in the customer preferences view.
sw: Inaweka mpangilio wa vipengele mbalimbali katika mandhari ya kuona anayopendelea mteja.

note: SysConfig
en: Sets the password for private PGP key.
sw: Inaweka neno la siri kwa kibonye cha PGP ya binafsi

note: SysConfig
en: Sets the prefered time units (e.g. work units, hours, minutes).
sw: Inaweka vigawe vya muda vinavyopendelewa (mfano vigawe vya kazi, masaa, dakika).

note: SysConfig
en: Sets the prefix to the scripts folder on the server, as configured on the web server. This setting is used as a variable, OTRS_CONFIG_ScriptAlias which is found in all forms of messaging used by the application, to build links to the tickets within the system.
sw: Inaweka kiambishi awali kwenye kabrasha la hati katika seva, kama ilivyosanidi katika seva ya tovuti. Mpangilio huu unatumika kama thamani inayobadilika,  OTRS_CONFIG_ScriptAlias ambayo ipo katika miundo yote ya kutuma ujumbe inayotumika programu-tumizi, kujenga viungo kufikia kwenye tiketi katika mfumo.

note: SysConfig
en: Sets the queue in the ticket close screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka foleni kwenye skrini ya kufunga kwa tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Sets the queue in the ticket free text screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka foleni kwenye skrini ya matini huru ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Sets the queue in the ticket note screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka foleni kwenye skrini ya kidokezo cha tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Sets the queue in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka foleni kwenye skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Sets the queue in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka foleni kwenye skrini ya tiketi inayosubiri ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Sets the queue in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka foleni kwenye skrini ya tiketi yenye kipaumbele ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Sets the queue in the ticket responsible screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Weka foleni kwenye skrini ya tiketi husika ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the responsible agent of the ticket in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Inamuweka wakala mhusika wa tiketi katika skrini ya tiketi iliyofungwa ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the responsible agent of the ticket in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Inamuweka wakala mhusika wa tiketi katika skrini ya wingi ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the responsible agent of the ticket in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inamuweka wakala mhusika wa tiketi katika skrini ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the responsible agent of the ticket in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Inamuweka wakala mhusika wa tiketi katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the responsible agent of the ticket in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inamuweka wakala mhusika wa tiketi katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the responsible agent of the ticket in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inamuweka wakala mhusika wa tiketi katika skrini ya tiketi inayosubiri ya tketi iliyokuzwa katika  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the responsible agent of the ticket in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inamuweka wakala mhusika wa tiketi katika skrini ya kipaumbele cha tiketi ya tketi iliyokuzwa katika  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the responsible agent of the ticket in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Inamuweka wakala mhusika wa tiketi katika skrini ya tiketi inayohusika  ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the service in the close ticket screen of the agent interface (Ticket::Service needs to be activated).
sw: Inaweka huduma katika skrini ya tiketi iliyofungwa ya  kiolesura cha wakala. (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the service in the ticket free text screen of the agent interface (Ticket::Service needs to be activated).
sw: Inaweka huduma katika skrini ya matini huru ya tiketi ya  kiolesura cha wakala. (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the service in the ticket note screen of the agent interface (Ticket::Service needs to be activated).
sw: Inaweka huduma katika skrini ya kidokezo ya tiketi ya  kiolesura cha wakala. (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the service in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface (Ticket::Service needs to be activated).
sw: Inaweka huduma katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala. (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the service in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface (Ticket::Service needs to be activated).
sw: Inaweka huduma katika skrini inayosubiri ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala. (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the service in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface (Ticket::Service needs to be activated).
sw: Inaweka huduma katika skrini ya kipaumbele cha tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala. (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the service in the ticket responsible screen of the agent interface (Ticket::Service needs to be activated).
sw: Inaweka huduma katika skrini inayohusika ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala. (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the stats hook.
sw: Inaweka ndoano ya takwimu.

note: SysConfig
en: Sets the system time zone (required a system with UTC as system time). Otherwise this is a diff time to the local time.
sw: Inaweka mfumo wa majira ya muda (inahitaji mfumo wenye UTC kama mfumo wa muda). Vinginevyo huu ni muda wa tofauti na muda wa ndani.

note: SysConfig
en: Sets the ticket owner in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Inamuweka mmiliki wa tiketi katika skrini ya kufunga ya tiketi ya  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket owner in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Inamuweka mmiliki wa tiketi katika skrini ya wingi ya tiketi ya  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket owner in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inamuweka mmiliki wa tiketi katika skrini matini huru ya tiketi ya  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket owner in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Inamuweka mmiliki wa tiketi katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket owner in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inamuweka mmiliki wa tiketi katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket owner in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inamuweka mmiliki wa tiketi katika skrini inayosubiri ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket owner in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inamuweka mmiliki wa tiketi katika skrini kipaumbele cha tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket owner in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Inamuweka mmiliki wa tiketi katika skrini inayohusika ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket type in the close ticket screen of the agent interface (Ticket::Type needs to be activated).
sw: Inaweka aina ya tiketi katika skrini ya kufunga ya tiketi ya kiolesura cha wakala (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the ticket type in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Inaweka aina ya tiketi katika skrini ya wingi ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Sets the ticket type in the ticket free text screen of the agent interface (Ticket::Type needs to be activated).
sw: Inaweka aina ya tiketi katika skrini ya mtini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the ticket type in the ticket note screen of the agent interface (Ticket::Type needs to be activated).
sw: Inaweka aina ya tiketi katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the ticket type in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface (Ticket::Type needs to be activated).
sw: Inaweka aina ya tiketi katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiketi iliyokuzwa ya kiolesura cha wakala (Tiketi::Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the ticket type in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface (Ticket::Type needs to be activated).
sw: Inaweka aina ya tiketi katika skrini inayosubiri ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala (Tiketi:: Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the ticket type in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface (Ticket::Type needs to be activated).
sw: Inaweka aina ya tiketi katika skrini ya kipaumbele cha tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala (Tiketi:: aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the ticket type in the ticket responsible screen of the agent interface (Ticket::Type needs to be activated).
sw: Inaweka aina ya tiketi katika skrini husika ya tiketi ya kiolesura cha wakala (Tiketi::Aina inahitaji kuamilishwa).

note: SysConfig
en: Sets the time (in seconds) a user is marked as active.
sw: Inaweka muda (katika sekunde) mtumiaji anawekwa alama kama amilifu.

note: SysConfig
en: Sets the timeout (in seconds) for http/ftp downloads.
sw: Inaweka muda wa kuisha (katika sekunde) kwa http/ftp za kupakua.

note: SysConfig
en: Sets the timeout (in seconds) for package downloads. Overwrites "WebUserAgent::Timeout".
sw: InawekInaweka muda wa kuisha (katika sekunde) kwa vifurushi vya kupakua. Inaandika kwa juu ya "wakala wa mtumiaji wa tovuti::Muda umekwisha".

note: SysConfig
en: Sets the user time zone per user (required a system with UTC as system time and UTC under TimeZone). Otherwise this is a diff time to the local time.
sw: Inaweka majira ya muda wa mtumiaji kwa mtumiaji (inahitaji mfumo wenyeUTC kama mfumo wa muda na UTC chini ya majira ya muda). Vinginevyo huu ni muda wa tofauti na muda wa kawaida

note: SysConfig
en: Sets the user time zone per user based on java script / browser time zone offset feature at login time.
sw: Inaweka majira ya muda ya mtumiaji kwa mtumiaji kulingana na hati ya java /kipengele cha makubaliano ya majira ya muda ya kivinjari katika muda wa kuingia.

note: SysConfig
en: Should the cache data be stored in the selected cache backend?
sw: Je data ya hifadhi muda inaweza kuhifadhiwa katika mazingira ya nyuma ya hifadhi data iliyochaguliwa?

note: SysConfig
en: Show a responsible selection in phone and email tickets in the agent interface.
sw: Inaonyesha uchaguzi husika katika simu na tiketi za barua pepe katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Show article as rich text even if rich text writing is disabled.
sw: Inaonyesha makala kama matini tajiri hata kama uandishi wa matini tajiri haujaruhusiwa.

note: SysConfig
en: Show the current owner in the customer interface.
sw: Inaonyesha mmiliki wa sasa katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Show the current queue in the customer interface.
sw: Inaonyesha foleni ya sasa katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: Shows a count of icons in the ticket zoom, if the article has attachments.
sw: Inaonyesha hesabu ya ikoni zilizopo katika tiketi iliyokuzwa, kama makala ina viambatishi.

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to add a note to a ticket in every ticket overview of the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo kwenye menyu kuongeza kidokezo katika tiketi kwa kila marejeo ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to close a ticket in every ticket overview of the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo kwenye menyu kufunga tiketi katika kila marejeo ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to delete a ticket in every ticket overview of the agent interface. Additional access control to show or not show this link can be done by using Key "Group" and Content like "rw:group1;move_into:group2".
sw: Inaonyesha kiungo katika menyu cha kufuta tiketi katika mapitio ya kila tiketi ya kiolesura cha wakala. Udhibiti ufikivu umeongezwa kuongesha au kutokuonyesha kiungo hiki kinaweza kufanywa kwa kutumia kibonye  "Kikundi" na yaliyomo kama "rw: Kikundi cha 1; Hamia_kwenye: kikundi cha 2".

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to enroll a ticket into a process in the ticket zoom view of the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo kwenye menyu kuandikisha tiketi katika mchakato katika mandhari iliyokuzwa ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to lock / unlock a ticket in the ticket overviews of the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo katika menyu kufunga/kufungua tiketi katia marejeo ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to move a ticket in every ticket overview of the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo katika menyu kuhamisha tiketi katika kila marejeo ya kila tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to see the history of a ticket in every ticket overview of the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo katika menyu kuona historia ya tiketi katika marejeo ya kila tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to set the priority of a ticket in every ticket overview of the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo katika menyu kuona kipaumbele cha tiketi katika marejeo ya kila tiketi ya kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Shows a link in the menu to zoom a ticket in the ticket overviews of the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo katika menyu kukuza tiketi katika mapitio ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link to access article attachments via a html online viewer in the zoom view of the article in the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo kufikia viambatanishi vya makala kupitia mandhari ya mtandaoni ya html  katika mandhari iliyokuzwa ya makala katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link to download article attachments in the zoom view of the article in the agent interface.
sw: Inaonyesha kiungo cha kupakua viambatanishi vya makala katika mandhari iliyokuzwa ya makala ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a link to see a zoomed email ticket in plain text.
sw: Inaonyesha link kuona tiketi ya barua pepe iliyokuzwa katika matini wazi.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the involved agents on this ticket, in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote waliohusika katika tiketi hii, katika skrini ya tiketi ya kufunga ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the involved agents on this ticket, in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote waliohusika katika tiketi hii, katika skrini ya ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the involved agents on this ticket, in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote waliohusika katika tiketi hii, katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the involved agents on this ticket, in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote waliohusika katika tiketi hii, katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the involved agents on this ticket, in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote waliohusika katika tiketi hii, katika skrini ya kusubiri ya tiketi ya tikei iliyokuzwa katika  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the involved agents on this ticket, in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote waliohusika katika tiketi hii, katika skrini ya kipaumbele ya tiketi ya tikei iliyokuzwa katika  kiolesura cha wakala

note: SysConfig
en: Shows a list of all the involved agents on this ticket, in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote waliohusika katika tiketi hii, katika skrini ya kuhusika ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the possible agents (all agents with note permissions on the queue/ticket) to determine who should be informed about this note, in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote( Mawakala wote wenye kidokezo cha ruhusa katika foleni/tiketi) wanaoweza kugundua nani ataarifiwe kuhusu kidokezo hiki, katika skrini ya kufunga ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the possible agents (all agents with note permissions on the queue/ticket) to determine who should be informed about this note, in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote( Mawakala wote wenye kidokezo cha ruhusa katika foleni/tiketi) wanaoweza kugundua nani ataarifiwe kuhusu kidokezo hiki, katika skrini ya matini huru ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the possible agents (all agents with note permissions on the queue/ticket) to determine who should be informed about this note, in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote( Mawakala wote wenye kidokezo cha ruhusa katika foleni/tiketi) wanaoweza kugundua nani ataarifiwe kuhusu kidokezo hiki, katika skrini ya kidokezo cha tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the possible agents (all agents with note permissions on the queue/ticket) to determine who should be informed about this note, in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote( Mawakala wote wenye kidokezo cha ruhusa katika foleni/tiketi) wanaoweza kugundua nani ataarifiwe kuhusu kidokezo hiki, katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the possible agents (all agents with note permissions on the queue/ticket) to determine who should be informed about this note, in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote( Mawakala wote wenye kidokezo cha ruhusa katika foleni/tiketi) wanaoweza kugundua nani ataarifiwe kuhusu kidokezo hiki, katika skrini ya kusubiri ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the possible agents (all agents with note permissions on the queue/ticket) to determine who should be informed about this note, in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote( Mawakala wote wenye kidokezo cha ruhusa katika foleni/tiketi) wanaoweza kugundua nani ataarifiwe kuhusu kidokezo hiki, katika skrini ya kipaumbele cha tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a list of all the possible agents (all agents with note permissions on the queue/ticket) to determine who should be informed about this note, in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha orodha ya mawakala wote( Mawakala wote wenye kidokezo cha ruhusa katika foleni/tiketi) wanaoweza kugundua nani ataarifiwe kuhusu kidokezo hiki, katika skrini ya kuhusika ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows a preview of the ticket overview (CustomerInfo => 1 - shows also Customer-Info, CustomerInfoMaxSize max. size in characters of Customer-Info).
sw: Inaonyesha mahakikisho ya mapitio ya tiketi (Taarifa za mteja =>1 - pia inaonyesha taarifa za mteja, ukubwa wa kima cha juu cha taarifa za mteja kima cha juu.ukubwa katika sifa za mteja-taarifa).

note: SysConfig
en: Shows a select of ticket attributes to order the queue view ticket list. The possible selections can be configured via 'TicketOverviewMenuSort###SortAttributes'.
sw: Inaonyesha chaguo ya sifa za tiketi kuagiza orodha ya tiketi ya mandhari ya foleni. Michaguo inayowezekana inaweza kusadiwa kupitia 'Panga menyu ya mapitio ya tiketi###Panga sifa'

note: SysConfig
en: Shows all both ro and rw queues in the queue view.
sw: Inaonyesha foleni zote za ro na rw katika mandhari ya foleni.

note: SysConfig
en: Shows all both ro and rw tickets in the service view.
sw: Inaonyesha tiketi zote za ro na rw katika mandhari ya kuona huduma.

note: SysConfig
en: Shows all open tickets (even if they are locked) in the escalation view of the agent interface.
sw: Inaonyesha tiketi zote zilizowazi (hata kama zimefungwa) katika mandhari ya kupandishwa juu ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows all open tickets (even if they are locked) in the status view of the agent interface.
sw: Inaonyesha tiketi zote zilizowazi (hata kama zimefungwa) katika mandhari ya kuona ya hali ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows all the articles of the ticket (expanded) in the zoom view.
sw: Inaonyesha makala zote za tiketi (zilizoongezwa) katika mandhari ya kuona iliyokuzwa.

note: SysConfig
en: Shows all the customer identifiers in a multi-select field (not useful if you have a lot of customer identifiers).
sw: Inaonyesha vitambulisho vya mteja katika uga wa uchaguzi wa wingi (haitumiki kama una vitambulisho vya mteja vingi).

note: SysConfig
en: Shows an owner selection in phone and email tickets in the agent interface.
sw: Inaonyesha chaguo la mmiliki katika simu na tiketi za barua pepe katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows colors for different article types in the article table.
sw: Inaonyesha rangi kwa ajili ya aina makala mbalimbali katika jedwali la makala.

note: SysConfig
en: Shows customer history tickets in AgentTicketPhone, AgentTicketEmail and AgentTicketCustomer.
sw: Inaonyesha tiketi za historia za mteja katika simu ya tiketi ya wakala, Barua pepe za tiketi za wakala na mteja wa tiketi za wakala.

note: SysConfig
en: Shows either the last customer article's subject or the ticket title in the small format overview.
sw: Inaonyesha somo la mwisho la makala ya mteja la mwisho au kichwa cha tiketi katika mapitio madogo ya umbizo.

note: SysConfig
en: Shows existing parent/child queue lists in the system in the form of a tree or a list.
sw: Inaonyesha orodha ya foleni Kuu/ndogo iliyopo katika mfumo katika fomu ya mti au orodha.

note: SysConfig
en: Shows the activated ticket attributes in the customer interface (0 = Disabled and 1 = Enabled).
sw: Inaonyesha sifa za tiketi zilizoamishwa katika kiolesura cha mteja (0 = kutowezesha na 1 = Wezesha).

note: SysConfig
en: Shows the articles sorted normally or in reverse, under ticket zoom in the agent interface.
sw: Inaonyesha makala zilizopangwa kawaida au kinyume, katika ukuzwaji wa tiketi katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the customer user information (phone and email) in the compose screen.
sw: Inaonyesha taarifa za mtumiaji wa mteja (simu na barua pepe) katika skrini ya kutunga.

note: SysConfig
en: Shows the customer user's info in the ticket zoom view.
sw: Inaonyesha taarifa za mtumiaji za mteja katika mandhari ya kuona yaliyokuzwa ya tiketi.

note: SysConfig
en: Shows the message of the day (MOTD) in the agent dashboard. "Group" is used to restrict access to the plugin (e. g. Group: admin;group1;group2;). "Default" indicates if the plugin is enabled by default or if the user needs to enable it manually.
sw: Inaonyesha ujumbe wa siku wa siku (MOTD) katika dashibodi ya wakala. "Kikundi" inatumika kuzuia kufikia programu-jalizi (mfano kikundi: kiongozi:Kikundi cha 1; kikundi cha 2;). "Chaguo-msingi" inaonyesha programu-jalizi imewezeshwa kwa chaguo-msingi au kama mtumiaji anahitaji kuwezesha kwa mkono.

note: SysConfig
en: Shows the message of the day on login screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha ujumbe wa siku katika skrini ya kuingilia ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket history (reverse ordered) in the agent interface.
sw: Inaonyesha historia ya tiketi (mpangilio uliogeuzwa) katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele cha tiketi katika skrini ya tiketi ya kufunga ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the move ticket screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele cha tiketi katika skrini ya tiketi ya kuhamisha ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the ticket bulk screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele cha tiketi katika skrini ya wingi ya  tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele cha tiketi katika skrini ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele ya tiketi katika skrini ya kidokezo ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele ya tiketi katika skrini ya mmiliki ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele ya tiketi katika skrini ya tiketi inayosubiri ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele ya tiketi katika skrini ya kipaumbele ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the ticket priority options in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha michaguo ya kipaumbele cha tiketi katika skrini inayohusika ya tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the title fields in the close ticket screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha uga wa kichwa cha habari katika skrini ya tiketi iliyofungwa ya  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the title fields in the ticket free text screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha uga wa kichwa cha habari katika skrini ya matini huru ya tiketi ya  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the title fields in the ticket note screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha uga wa kichwa cha habari katika skrini ya kidokezo ya tiketi ya  kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the title fields in the ticket owner screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha uga wa kichwa cha habari katika skrini ya mmiliki wa tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the title fields in the ticket pending screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha uga wa kichwa cha habari katika skrini inayosubiri ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the title fields in the ticket priority screen of a zoomed ticket in the agent interface.
sw: Inaonyesha uga wa kichwa cha habari katika skrini ya kipaumbele ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows the title fields in the ticket responsible screen of the agent interface.
sw: Inaonyesha uga wa kichwa cha habari katika skrini inayohusika ya tiketi ya tiketi iliyokuzwa katika kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Shows time in long format (days, hours, minutes), if set to "Yes"; or in short format (days, hours), if set to "No".
sw: Inaonyesha muda kwa umbizo la marefu (siku, masaa, dakika), kama imewekwa "Ndio"; au katika umbizo la ufupi (siku, masaa), kama imewekwa "Hapana".

note: SysConfig
en: Shows time use complete description (days, hours, minutes), if set to "Yes"; or just first letter (d, h, m), if set to "No".
sw: Inaonyesha maelezo yaliyokamilika ya matumizi ya muda (siku, masaa, dakika), kama imewekwa "Ndio"; au herufi ya kwanza (s, m, d), kama imewekwa "Hapana".

note: SysConfig
en: Skin
sw: Gamba

note: SysConfig
en: SolutionDiffInMin
sw: Tofauti katika dakika katika ufumbuzi

note: SysConfig
en: SolutionInMin
sw: Ufumbuzi katika dakika

note: SysConfig
en: Sorts the tickets (ascendingly or descendingly) when a single queue is selected in the queue view and after the tickets are sorted by priority. Values: 0 = ascending (oldest on top, default), 1 = descending (youngest on top). Use the QueueID for the key and 0 or 1 for value.
sw: Inapanga tiketi (kwa kupanda au kushuka) wakati foleni moja imechaguliwakatika mandhari ya foleni na baada ya tiketi kupangwa kwa kipaumbele. Thamani: 0 = kupanga (Ya zaman juu, chaguo msingi), 1 = Kushuka (Ya sasa juu). Tumia kitambulisho cha foleni kwa ajili ya ufunguo na 0 au 1 kwa ajili ya thamani.

note: SysConfig
en: Sorts the tickets (ascendingly or descendingly) when a single queue is selected in the service view and after the tickets are sorted by priority. Values: 0 = ascending (oldest on top, default), 1 = descending (youngest on top). Use the ServiceID for the key and 0 or 1 for value.
sw: Inapanga tiketi (kwa kupanda au kushuka) wakati foleni moja imechaguliwakatika mandhari ya huduma na baada ya tiketi kupangwa kwa kipaumbele. Thamani: 0 = kupanga (Ya zaman juu, chaguo msingi), 1 = Kushuka (Ya sasa juu). Tumia kitambulisho cha huduma kwa ajili ya ufunguo na 0 au 1 kwa ajili ya thamani.

note: SysConfig
en: Spam Assassin example setup. Ignores emails that are marked with SpamAssassin.
sw: Mfano wa mpangilio wa barua taka muuaji. Puuzia barua pepe ambazo zimewekwa alama kama barua taka muuaji.

note: SysConfig
en: Spam Assassin example setup. Moves marked mails to spam queue.
sw: Mfano wa mpangilio wa barua taka muuaji.Hamisha barua pepe zilizowekwa alama kwenye foleni ya barua taka.

note: SysConfig
en: Specifies if an agent should receive email notification of his own actions.
sw: Inabainisha kama wakala apokee taarifa ya barua pepe kwa ajili ya matendo yake.

note: SysConfig
en: Specifies the available note types for this ticket mask. If the option is deselected, ArticleTypeDefault is used and the option is removed from the mask.
sw: Inabainisha aina za vidokezo zilizopo kwa ajili ya barakoa ya tiketi hii. Kama chaguo halijachaguliwa, aina chaguo msingi ya makala inatumika na chaguo linatolewa kwenye barakoa

note: SysConfig
en: Specifies the default article type for the ticket compose screen in the agent interface if the article type cannot be automatically detected.
sw: Inabainiinisha aina ya makala ya chaguo-msingi ya skrini ya kutunga ya tiketi katika kiolesura cha wakala kama aina ya makala haiwezi kupatikana kwa otomatiki.

note: SysConfig
en: Specifies the different article types that will be used in the system.
sw: Inabainisha aina za makala tofauti ambazo zitatumika katika mfumo.

note: SysConfig
en: Specifies the different note types that will be used in the system.
sw: Inabainisha aina za vidokezo mbalimbali ambavyo vitatumika katika mfumo.

note: SysConfig
en: Specifies the directory to store the data in, if "FS" was selected for TicketStorageModule.
sw: Inabainisha mpangilio orodha ya kuhufadhi data ndani, kama "FS" ilichaguliwa kwa moduli ya uhifadhi wa tiketi.

note: SysConfig
en: Specifies the directory where SSL certificates are stored.
sw: Inabainisha mpangilio orodha ambapo vyeti cha SSL vimehifadhiwa.

note: SysConfig
en: Specifies the directory where private SSL certificates are stored.
sw: Inabainisha mpango ordha ambapo Vyeti vya SSL binafsi vimehifadhiwa.

note: SysConfig
en: Specifies the group where the user needs rw permissions so that he can access the "SwitchToCustomer" feature.
sw: Bainisha kikundi ambacho mtumiaji anahitaji ruhusa za rw ili aweze kufikia kipengele cha "Badili kwenda kwa Mteja".

note: SysConfig
en: Specifies the order in which the firstname and the lastname of agents will be displayed.
sw: Inabainisha mpangilio ambao jina la kwanza na jina la mwisho ya mawakala yataonyeshwa.

note: SysConfig
en: Specifies the path of the file for the logo in the page header (gif|jpg|png, 700 x 100 pixel).
sw: Inabainisha njia kwenda kwenye faili kwa ajili ya nembo katika kichwa cha ukurasa (gif|jpg|png, 700 x 100 pikseli).

note: SysConfig
en: Specifies the path of the file for the performance log.
sw: Bainisha njia ya faili kwa ajili ya batli ya utendaji.

note: SysConfig
en: Specifies the path to the converter that allows the view of Microsoft Excel files, in the web interface.
sw: Bainisha njia ya kibadili inayoruhusu mandhari ya faili la Microsoft Excel, katika kiolesura cha tovuti.

note: SysConfig
en: Specifies the path to the converter that allows the view of Microsoft Word files, in the web interface.
sw: Inabainisha njia ya kibadilishaji ambayo inaruhusu mandhari ya mafaili ya Microsoft Word, katika kiolesura cha tovuti.

note: SysConfig
en: Specifies the path to the converter that allows the view of PDF documents, in the web interface.
sw: Inabainisha njia ya kibadilishaji ambayo inaruhusu mandhari ya nyaraka za PDF, katika kiolesura cha tovuti.

note: SysConfig
en: Specifies the path to the converter that allows the view of XML files, in the web interface.
sw: Inabainisha njia ya kibadilishaji ambayo inaruhusu mandhari ya mafaili ya XML, katika kiolesura cha tovuti.

note: SysConfig
en: Specifies the text that should appear in the log file to denote a CGI script entry.
sw: Bainisha matini ambayo inatokea katika faili la batli kuchangia hati ya CGI.

note: SysConfig
en: Specifies user id of the postmaster data base.
sw: Bainisha kitambulisho cha mtumiaji cha hifadhi data cha mkuu wa posti.

note: SysConfig
en: Specify how many sub directory levels to use when creating cache files. This should prevent too many cache files being in one directory.
sw: Bainisha ngazi ngapi za vipengele vya mpangilio orodha vya kutumia wakati wa kutengeneza faili la hifadhi muda. Hii izuie mafaili mengi kuwa kwenye mpangilio orodha moja.

note: SysConfig
en: Specify the channel to be used to fetch OTRS Business Solution™ updates. Warning: Development releases might not be complete, your system might experience unrecoverable errors and on extreme cases could become unresponsive!
sw: Bainisha mkondo utakao tumika kuchukua usasishwaji wa OTRS Business Solution™. Onyo: Matoleo ya maendeleo yanaweza yasiwe kamili, mfumo wako unaweza kupata matatizo yasiyoweza kupona na kwa hali za zilizokithiri unaweza kuwa hauwezi kuji.

note: SysConfig
en: Standard available permissions for agents within the application. If more permissions are needed, they can be entered here. Permissions must be defined to be effective. Some other good permissions have also been provided built-in: note, close, pending, customer, freetext, move, compose, responsible, forward, and bounce. Make sure that "rw" is always the last registered permission.
sw: Ruhusa zinazopatikana za kiwango kwa mawakala ndani ya programu tumizi. Kama ruhusa zaidi zinahitajika, zinaweza kuingizwa hapa. Ruhusa lazima zifafanuliwe kuwa za ufanis. Baadhi ya ruhusa nzuri zimejengwa ndani: Kidokezo,Kungoja, Mteja, matini huru, kusogeza, Kutunga, uhusika, kutuma mbele na udundaji. Hakikisha kwamba "rw" sikuzote ni ruhusa ya mwisho kusajiliwa.

note: SysConfig
en: Start number for statistics counting. Every new stat increments this number.
sw: Anza namba kwa ajili ya hesabu ya takwimu. Kila takwimu mpya ongeza namba hii.

note: SysConfig
en: Starts a wildcard search of the active object after the link object mask is started.
sw: Anza utafutaji wa kibambo egemezi wa kipengele amilifu baada ya barakoa ya kipengele kiunganishi kuanza.

note: SysConfig
en: Stat#
sw: Takwimu#

note: SysConfig
en: Status view
sw: Angalia hali

note: SysConfig
en: Stores cookies after the browser has been closed.
sw: Inahifadhi vidakuzi baada ya kivinjari kufungwa.

note: SysConfig
en: Strips empty lines on the ticket preview in the queue view.
sw: Toa mistari iliyowazi katika mapitio ya tiketi katika mandhari ya foleni.

note: SysConfig
en: Strips empty lines on the ticket preview in the service view.
sw: Toa mistari iliyowazi katika mapitio ya tiketi katika mandhari ya huduma.

note: SysConfig
en: System Maintenance
sw: Matengenezo ya mfumo

note: SysConfig
en: System Request (%s).
sw: Maombi ya mfumo (%s).

note: SysConfig
en: Templates <-> Queues
sw: Vielezo <-> Foleni

note: SysConfig
en: Textarea
sw: Sehemu ya nakala

note: SysConfig
en: The agent skin's InternalName which should be used in the agent interface. Please check the available skins in Frontend::Agent::Skins.
sw: Gamba la wakala la Jina la ndani ambalo linatumika katika kiolesura cha wakala. Tafadhali angali magamba yanayopatikana katika Mazingira ya mbele::wakala::Magamba.

note: SysConfig
en: The customer skin's InternalName which should be used in the customer interface. Please check the available skins in Frontend::Customer::Skins.
sw: Gamba la wakala la Jina la ndani ambalo linatumika katika kiolesura cha mteja. Tafadhali angali magamba yanayopatikana katika Mazingira ya mbele::wakala::Magamba.

note: SysConfig
en: The divider between TicketHook and ticket number. E.g ': '.
sw: Kitenganishi kati ya ndoano ya tiketi na namba ya tiketi. Mfano ':'.

note: SysConfig
en: The duration in minutes after emitting an event, in which the new escalation notify and start events are suppressed.
sw: Muda katika dakika baada ya kutoa tukio, ambacho uarifu wa kupandishwa kupya na kuanza kwa matukio kumefutwa.

note: SysConfig
en: The headline shown in the customer interface.
sw: Kichwa cha habari kinaonyeshwa katika kiolesura cha mteja.

note: SysConfig
en: The identifier for a ticket, e.g. Ticket#, Call#, MyTicket#. The default is Ticket#.
sw: Kitambulishi cha tiketi, mfano. Tiketi #, Simu#, Tiketizangu#. Chaguo-msingi ni Tiketi#.

note: SysConfig
en: The logo shown in the header of the agent interface for the skin "default". See "AgentLogo" for further description.
sw: Nembo inayoonyeshwa katika kichwa cha kiolesura cha wakala kwa ajili gamba "chaguo-msingi". Angalia "Nembo ya wakala" kwa ufafanuzi zaidi.

note: SysConfig
en: The logo shown in the header of the agent interface for the skin "ivory". See "AgentLogo" for further description.
sw: Nembo inayoonyeshwa katika kichwa cha kiolesura cha wakala kwa ajili gamba "ivory". Angalia "Nembo ya wakala" kwa ufafanuzi zaidi.

note: SysConfig
en: The logo shown in the header of the agent interface for the skin "ivory-slim". See "AgentLogo" for further description.
sw: Nembo inayoonyeshwa katika kichwa cha kiolesura cha wakala kwa ajili gamba "ivory-slim". Angalia "Nembo ya wakala" kwa ufafanuzi zaidi.

note: SysConfig
en: The logo shown in the header of the agent interface for the skin "slim". See "AgentLogo" for further description.
sw: Nembo inayoonyeshwa katika kichwa cha kiolesura cha wakala kwa ajili gamba "slim". Angalia "Nembo ya wakala" kwa ufafanuzi zaidi.

note: SysConfig
en: The logo shown in the header of the agent interface. The URL to the image can be a relative URL to the skin image directory, or a full URL to a remote web server.
sw: Nembo iliyoonyeshwa kwenye kichwa cha kiolesura cha wakala. URL kwenye taswira inaweza URL inayofanana na gamba la taswira la mpangilio orodha, au URL nzima kwenye seva ya wavuti.

note: SysConfig
en: The logo shown in the header of the customer interface. The URL to the image can be a relative URL to the skin image directory, or a full URL to a remote web server.
sw: Nembo iliyoonyeshwa kwenye kichwa cha kiolesura cha mteja. URL kwenye taswira inaweza URL inayofanana na gamba la taswira la mpangilio orodha, au URL nzima kwenye seva ya wavuti.

note: SysConfig
en: The logo shown on top of the login box of the agent interface. The URL to the image must be relative URL to the skin image directory.
sw: Nembo iliyoonyeshwa juu ya kisanduku cha kuingia kiolesura cha wakala. URL kwenye taswira lazima iwe URL inayofanana na gamba la taswira la mpangilio orodha.

note: SysConfig
en: The maximal number of articles expanded on a single page in AgentTicketZoom.
sw: Kima cha juu cha namba ya makala imaongezwa katika ukurasa mmoja katika Kikuza cha wakala wa tiketi.

note: SysConfig
en: The maximal number of articles shown on a single page in AgentTicketZoom.
sw: Kima cha chini ya namba ya makala zinazoonyeshwa katika ukurasa mmoja katika kikuza cha wakala wa tiketi.

note: SysConfig
en: The text at the beginning of the subject in an email reply, e.g. RE, AW, or AS.
sw: Matini mwanzoni mwa somo katika majibu ya barua pepe, mfano RE,AW au AS.

note: SysConfig
en: The text at the beginning of the subject when an email is forwarded, e.g. FW, Fwd, or WG.
sw: Matini mwanzoni mwa somo wakati barua pepe inatumwa mbele, mfano FW, Fwd, au WG.

note: SysConfig
en: This event module stores attributes from CustomerUser as DynamicFields tickets. Please see the setting above for how to configure the mapping.
sw: Moduli hii ya tukio inahifadhi sifa kutoka kwa mtumiaji wa mteja kama uga wenye nguvu wa tiketi. Tafadhali angalia mipangilio juu jinsi ya kusanidi kwa ajili ya kuweka ramani.

note: SysConfig
en: This module and its PreRun() function will be executed, if defined, for every request. This module is useful to check some user options or to display news about new applications.
sw: Moduli hii na fomula saidizi yake PreRun() zitatendewa kazi, kama zikikataliwa, kwa kila ombi. Moduli hii iatumika kuangalia michaguo ya mtumiaji au kuonyesha taarifa kuhusu programu-tumizi mpya.

note: SysConfig
en: This option defines the dynamic field in which a Process Management activity entity id is stored.
sw: Chaguo hili linafafanua uga wenye nguvu ambao kitambulisho cha kipengele halisi cha shughuli wa usimamizi wa mchakato kinahifadhiwa.

note: SysConfig
en: This option defines the dynamic field in which a Process Management process entity id is stored.
sw: Chaguo hili linafafanua uga wenye nguvu ambao kitambulisho kipengele halisi cha mchakato wa usimamizi wa mchakato kinahifadhiwa.

note: SysConfig
en: This option defines the process tickets default lock.
sw: Chaguo hili linafafanua ufungwaji  chaguo msingi wa tiketi ya mchakato.

note: SysConfig
en: This option defines the process tickets default priority.
sw: Chaguo hili linafafanua kipaumbele chaguo msingi ya tiketi ya mchakato.

note: SysConfig
en: This option defines the process tickets default queue.
sw: Chaguo hili linafafanua foleni chaguo msingi ya tiketi ya mchakato.

note: SysConfig
en: This option defines the process tickets default state.
sw: Chaguo hili linafafanua hali chaguo msingi ya tiketi ya mchakato.

note: SysConfig
en: This option will deny the access to customer company tickets, which are not created by the customer user.
sw: Chaguo hili litakuzuia kufikia tiketi za kampuni za mteja, ambazo hazikujatengenezwa na mtumiaji wa mteja.

note: SysConfig
en: This setting allows you to override the built-in country list with your own list of countries. This is particularly handy if you just want to use a small select group of countries.
sw: Mpangalio huu unakuruhusu kutendua orodha ya nchi ilijengewa ndani  kwa orodha yako ya nchi. Inatumika hasa kama unataka kutumia nchi chache usichaguazo.

note: SysConfig
en: Ticket Queue Overview
sw: Mapitio ya foleni ya tiketi

note: SysConfig
en: Ticket event module that triggers the escalation stop events.
sw: Moduli ya tukio la tiketi ambalo linaamsha tukio la kusimamishwa kuwa upandishwaji.

note: SysConfig
en: Ticket moved into Queue "%s" (%s) from Queue "%s" (%s).
sw: Tiketi imehamishwa kwenye foleni "%s" (%s) kutoka foleni"%s" (%s).

note: SysConfig
en: Ticket overview
sw: Marejeo ya tiketi

note: SysConfig
en: TicketNumber
sw: Namba ya tiketi

note: SysConfig
en: Time in seconds that gets added to the actual time if setting a pending-state (default: 86400 = 1 day).
sw: Muda katika sekunde ambao unaongezwa kwneye muda halisi kama hali ya kusubiri ikiwekwa (chaguo-msingi: 86400 = siku 1).

note: SysConfig
en: Title updated: Old: "%s", New: "%s"
sw: Kichwa cha habari kimesasishwa: ya zamani :"%s", Mpya: "%s"

note: SysConfig
en: Toggles display of OTRS FeatureAddons list in PackageManager.
sw: Inageuza onyesho la orodha ya vifaa vya nyongeza ya vipengele vya OTRS  katika msimamizi wa kifurushi.

note: SysConfig
en: Turns off SSL certificate validation, for example if you use a transparent HTTPS proxy. Use at your own risk!
sw: Zima uhalalishaji wa cheti wa SSL, kwa mfano kama ukitumia seva mbadala ya HTTPS iliyowazi. Tumia kwa tahadhari yako mwenyewe!

note: SysConfig
en: Turns on drag and drop for the main navigation.
sw: Washa kokota na dondosha kwa ajili wa uabiri mkuu.

note: SysConfig
en: Turns on the animations used in the GUI. If you have problems with these animations (e.g. performance issues), you can turn them off here.
sw: Washa uhuishaji uliotumika katika GUI. Kama una matatizo na uhuishaji huu (mfano maswala ya uendeshaji) unaweza kuzima hapa.

note: SysConfig
en: Turns on the remote ip address check. It should be set to "No" if the application is used, for example, via a proxy farm or a dialup connection, because the remote ip address is mostly different for the requests.
sw: Inawasha uangalizi wa anwani ya IP ya mbali. Iwekwe kuwa "Hapana" kama programu-tumizi inatumika, mfano, kupitia proxy farm au muunganisho wa modem, kwasababu anwani za ip za mbali ni tofauti sana kwa ajili ya maombi.

note: SysConfig
en: Unlock tickets whenever a note is added and the owner is out of office.
sw: Fungua tiketi kidokezo kinapoongezwa na mmiliki hayupo ofisini.

note: SysConfig
en: Unlocked ticket.
sw: Tiketi zilizofunguliwa.

note: SysConfig
en: Update Ticket "Seen" flag if every article got seen or a new Article got created.
sw: Sasisha alama ya tiketi "Imeonekana" kama kila makala imeonekana au makala mpya imetengenezwa.

note: SysConfig
en: Updated SLA to %s (ID=%s).
sw:  SLA  iliyosasishwa kwenda %s (Kitambulisho=%s).

note: SysConfig
en: Updated Service to %s (ID=%s).
sw: Huduma iliyosasishwa kwenda %s (Kitambulisho =%s).

note: SysConfig
en: Updated Type to %s (ID=%s).
sw:  Aina iliyosasishwa kwenda %s (Kitambulisho =%s).

note: SysConfig
en: Updated: %s
sw: Sasishwa: %s

note: SysConfig
en: Updated: %s=%s;%s=%s;%s=%s;
sw: Sasishwa: %s=%s;%s=%s;%s=%s;

note: SysConfig
en: Updates the ticket escalation index after a ticket attribute got updated.
sw: Sasisha kielezo cha kupanda cha tiketi baada ya sifa ya tiketi kusasishwa.

note: SysConfig
en: Updates the ticket index accelerator.
sw: Sasisha kiharakishi cha kielezo cha tiketi.

note: SysConfig
en: UserFirstname
sw: Jina la kwanza la mtumiaji

note: SysConfig
en: UserLastname
sw: Jina la mwisho la mtumiaji

note: SysConfig
en: Uses Cc recipients in reply Cc list on compose an email answer in the ticket compose screen of the agent interface.
sw: Inatumia wapokeaji wa Cc katika kujibu orodha ya Cc kwenye kutunga majibu ya barua pepe katika skrini ya kutunga tiketi ya kiolesura cha wakala.

note: SysConfig
en: Uses richtext for viewing and editing: articles, salutations, signatures, standard templates, auto responses and notifications.
sw: Inatumia makala tajiri kwa kuangalia na kuhariri: makala, salamu, saini, vielezo vyenye viwango, majibu otomatiki na taarifa.

note: SysConfig
en: View performance benchmark results.
sw: Angalia matokeo ya utendaji wa kuigwa.

note: SysConfig
en: When tickets are merged, a note will be added automatically to the ticket which is no longer active. Here you can define the body of this note (this text cannot be changed by the agent).
sw: Wakati tiketi zinaungwanishwa, kidokezo kitaongezwa otomatiki kwenye tiketi ambayo sio amililifu. Hapa unaweza kufafanua kiini cha kidokezo hiki (Matini haya hayawezi kubadilishwa na wakala).

note: SysConfig
en: When tickets are merged, a note will be added automatically to the ticket which is no longer active. Here you can define the subject of this note (this subject cannot be changed by the agent).
sw: Wakati tiketi zinaungwanishwa, kidokezo kitaongezwa otomatiki kwenye tiketi ambayo sio amililifu. Hapa unaweza kufafanua somo la kidokezo hiki (Somo hili haliwezi kubadilishwa na wakala).

note: SysConfig
en: When tickets are merged, the customer can be informed per email by setting the check box "Inform Sender". In this text area, you can define a pre-formatted text which can later be modified by the agents.
sw: Wakati tiketi zinaunganishwa, wakala anaweza kutaarifiwa kwa barua pepe kwa kuweka kwenye kisanduku cha kuangalia "Mjulishe mtumaji". Katika eneo la matini haya, unaweza kuelezea matini yaliyoundwa kabla ambayo baadae yanaweza kubadilishwa na mawakala.
