kstyle_config - en to is translation catalogue (60 entries)

en: Oxygen Settings
is: Stillingar Oxygen

en: Focus, mouseover and widget state transition
is: Fókus, yfirsvif bendils og millifærslur á stöðu viðmótshluta

en: Configure widgets' focus and mouseover highlight animation, as well as widget enabled/disabled state transition
is: Stillavirkni viðmótshluta og áherslulitun myndlífgunar við yfirsvif bendils, auk millifærslna á stöðu virkt/óvirkt í viðmótshlutum

en: Toolbar highlight
is: Áherslulitun verkfærastiku

en: Configure toolbars' mouseover highlight animation
is: Stilla áherslulitun myndlífgunar við yfirsvif bendils á verkfærastiku

en: Menu bar highlight
is: Áherslulitun valmyndastiku

en: Configure menu bars' mouseover highlight animation
is: Stilla áherslulitun myndlífgunar við yfirsvif bendils á valmyndastiku

en: Menu highlight
is: Áherslulitun valmynda

en: Configure menus' mouseover highlight animation
is: Stilla áherslulitun myndlífgunar við yfirsvif bendils á valmyndum

en: Progress bar animation
is: Myndlífgun framvindustiku

en: Configure progress bars' steps animation
is: Stilla myndlífgun þrepa í framvindustiku

en: Tab transitions
is: Millifærslur flipa

en: Configure fading transition between tabs
is: Stilla dofnandi millifærslu á milli flipa

en: Label transitions
is: Millifærslur merkinga

en: Configure fading transition when a label's text is changed
is: Stilla dofnandi millifærslu þegar texta merkinga er breytt

en: Text editor transitions
is: Millifærslur textaritils

en: Configure fading transition when an editor's text is changed
is: Stilla dofnandi millifærslu þegar texta ritils er breytt

en: Combo box transitions
is: Millifærslur fjölvalsreita

en: Configure fading transition when a combo box's selected choice is changed
is: Stilla dofnandi millifærslu þegar valkosti í fjölvalsreit er breytt

en: Progress bar busy indicator
is: Myndlífgun við vinnslu í framvindustiku

en: Configure progress bars' busy indicator animation
is: Stilla myndlífgun við vinnslu í framvindustiku

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QFrame, FollowMouseAnimationConfigBox)
en: Frame
is: Rammi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Animation type:
is: Gerð myndhreyfinga:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, typeComboBox)
en: Fade
is: Deyfa út

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, typeComboBox)
en: Follow Mouse
is: Fylgja mús

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, durationLabel)
en: Fade duration:
is: Tímalengd deyfingar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, followMouseDurationLabel)
en: Follow mouse duration:
is: Tímalengd við að fylgja mús:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, OxygenStyleConfig)
en: Dialog
is: Samskiptagluggi

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: General
is: Almennt

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from titlebar only
is: Draga glugga eingöngu frá titilstiku

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from titlebar, menubar and toolbars
is: Draga glugga frá titilstiku, valmyndastiku og tækjastikum

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from all empty areas
is: Draga glugga frá öllum auðum svæðum

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _mnemonicsLabel)
en: Keyboard accelerators visibility:
is: Sýnileiki flýtilykla:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _mnemonicsMode)
en: Always hide
is: Alltaf fela

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _mnemonicsMode)
en: Show when Alt key is pressed
is: Birta þegar ýtt er á Alt-lykil

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _mnemonicsMode)
en: Always show
is: Alltaf birta

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Windows' &drag mode:
is: &Dráttarhamur glugga:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _toolBarDrawItemSeparator)
en: Draw toolbar item separators
is: Teikna skiltákn á milli atriða í verkstiku

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _splitterProxyEnabled)
en: Enable extended resize handles
is: Virkja stærri handföng til að breyta stærð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useBackgroundGradient)
en: Draw window background gradient
is: Teikna litstigul á bakgrunn glugga

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Animations
is: Myndhrefingar

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Views
is: Sýnir

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _viewDrawTreeBranchLines)
en: Draw tree branch lines
is: Sýna greinar og kvíslar.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: &Tree expander size:
is: S&tærð útþenjara greina

[ctx: triangle size]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _viewTriangularExpanderSize)
en: Tiny
is: Örlítið

[ctx: triangle size]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _viewTriangularExpanderSize)
en: Small
is: Lítið

[ctx: triangle size]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _viewTriangularExpanderSize)
en: Normal
is: Venjulegt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _viewDrawFocusIndicator)
en: Draw focus indicator in lists
is: Teikna fókusvísa í listum

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_4)
en: Scrollbars
is: Skrunslár

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Scrollbar wi&dth:
is: Brei&dd skrunslár:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Top arrow button type:
is: Hnappagerð fyrir efri ör:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Bottom arrow button type:
is: Hna&ppagerð fyrir neðri ör:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons)
en: No buttons
is: Engir hnappar

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: One button
is: Einn hnappur

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: Two buttons
is: Tveir hnappar

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: No button
is: Enginn hnappur

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_5)
en: Menu Highlight
is: Áherslustrikun valmynda

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _menuHighlightDark)
en: Use dar&k color
is: Nota dö&kkan lit

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _menuHighlightStrong)
en: &Use selection color (plain)
is: Nota lit úr vali (venjulegt)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _menuHighlightSubtle)
en: Use selec&tion color (subtle)
is: Nota lit úr vali (hógvært)
