kstyle_config - en to ml translation catalogue (76 entries)

en: Oxygen Demo
ml: ഓക്സിജന്‍ മാതൃകാ പ്രദര്‍ശനം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcombobox) i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, toolButton) i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, toolButton_2) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButto
en: Normal
ml: സാധാരണ

en: New
ml: പുതിയ

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Buttons
ml: ബട്ടണുകള്‍

en: Lists
ml: പട്ടികകള്‍

en: Example text
ml: ഉദാഹരണ വാചകം

en: password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Tile
ml: ടൈല്‍

en: Cascade
ml: കാസ്കെയ്ഡ്

en: Tabs
ml: ടാബ്സ്

en: Select Next Window
ml: അടുത്ത ജാലകം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Previous Window
ml: മുമ്പത്തെ ജാലകം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Off
ml: ഓണ്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_2)
en: Partial
ml: ഭാഗികം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_3)
en: On
ml: ഓഫ്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Text only:
ml: വാചകം മാത്രം:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcombobox)
en: Small
ml: ചെറുത്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcombobox)
en: Large
ml: വലുത്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Text and icon:
ml: വാചകങ്ങളും ചിഹ്നങ്ങളും:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, flatButtonCheckBox)
en: Use flat buttons
ml: പരന്ന ബട്ടനുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, toolButton_6) i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, toolButton_7) i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, toolButton_8)
en: Flat
ml: പരന്ന

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, textPosition) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, textPositionComboBox)
en: Icons Only
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ മാത്രം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, textPosition) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, textPositionComboBox)
en: Text Only
ml: വാചകം മാത്രം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, iconSize)
en: Small (16x16)
ml: ചെറുത് (16x16)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, iconSize)
en: Large (32x32)
ml: വലുത് (32x32)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, iconSize)
en: Huge (48x48)
ml:  വളരെ വലുത് (48x48)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, directionComboBox)
en: Left to Right
ml: ഇടത് മുതല്‍ വലത്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, directionComboBox)
en: Right to Left
ml: വലതില്‍ നിന്നും എടത്തേയ്ക്ക്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, directionComboBox)
en: Top to Bottom
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേയ്ക്ക്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, directionComboBox)
en: Bottom to Top
ml: താഴെ നിന്നും മുകളിലേക്ക്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Frame
ml: ഫ്രെയിം

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Tab Widget
ml: ടാബ് വിട്ജറ്റ്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Password editor:
ml: ‌രഹസ്യവാക്ക് എഴുത്തിടം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcombobox)
en: First item
ml: ഒന്നാമത്തെ സാധനം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcombobox)
en: Second item
ml: രണ്ടാമത്തെ സാധനം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcombobox)
en: Third item
ml: മൂന്നാമത്തെ സാധനം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Spinbox:
ml: സ്പിന്‍ബോക്സ്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, flatCheckBox)
en: Use flat widgets
ml: പരന്ന വിട്ജറ്റുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, listWidget) i18n: ectx: property (text), item, widget (QTreeWidget, treeWidget)
en: First Item
ml: ഒന്നാമത്തെ സാധനം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, listWidget) i18n: ectx: property (text), item, widget (QTreeWidget, treeWidget)
en: Second Item
ml: രണ്ടാമത്തെ സാധനം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, listWidget) i18n: ectx: property (text), item, widget (QTreeWidget, treeWidget)
en: Third Item
ml: മൂന്നാമത്തെ സാധനം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, treeWidget)
en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, treeWidget)
en: Description
ml: വിവരണം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTreeWidget, treeWidget)
en: Third Description
ml: മൂന്നാമത്തെ വിവരണം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTreeWidget, treeWidget)
en: Second Description
ml: രണ്ടാമത്തെ വിവരണം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tableWidget)
en: New Row
ml: പുതിയ നിര

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tableWidget)
en: First Row
ml: ഒന്നാമത്തെ നിര

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Third Row
ml: മൂന്നമത്തെ നിര

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tableWidget)
en: First Column
ml: ഒന്നാമത്തെ വരി

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Second Column
ml: രണ്ടാമത്തെ വരി

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Third Column
ml: മൂന്നാമത്തെ വരി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Top-left
ml: മുകളില്‍ - ഇടത്ത്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Top
ml: മുകളില്‍

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Top-right
ml: മുകളില്‍-വലത്ത്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Left
ml: ഇടത്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Center
ml: നടുവില്‍

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Right
ml: വലത്ത്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Bottom-left
ml: താഴെ-ഇടത്ത്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Bottom
ml: താഴെ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Bottom-right
ml: താഴെ-വലത്ത്

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Editors)
en: Editors
ml: എഴുത്തിടങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Title:
ml: തലക്കെട്ട്:

note: i18n: ectx: attribute (label), widget (QWidget, page)
en: First Page
ml: ഒന്നാമത്തെ പേജ്

note: i18n: ectx: attribute (label), widget (QWidget, page_2)
en: Second Page
ml: രണ്ടാമത്തെ പേജ്

note: i18n: ectx: attribute (label), widget (QWidget, page_3)
en: Third Page
ml: മൂന്നാമത്തെ പേജ്

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Horizontal
ml: കുറുകെയുള്ള

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Vertical
ml: ലംബമായത്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, tabPositionComboBox)
en: North
ml: വടക്കു്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, tabPositionComboBox)
en: South
ml: തെക്കു്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, tabPositionComboBox)
en: West
ml: പടിഞ്ഞാറു്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, tabPositionComboBox)
en: East
ml: കിഴക്കു്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, tabBarVisibilityCheckBox)
en: Hide tabbar
ml: ടാബ് അദൃശ്യമാക്കുക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Preview
ml: തിരനോട്ടം
