kstyle_config - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Progress bar animation
ml: പുരോഗതി ബാറിന്റെ ആനിമേഷന്‍

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QFrame, FollowMouseAnimationConfigBox)
en: Frame
ml: ഫ്രെയിം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, typeComboBox)
en: Fade
ml: മങ്ങുക

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, typeComboBox)
en: Follow Mouse
ml: മൗസിനെ പിന്തുടരുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, durationLabel)
en: Fade duration:
ml: മങ്ങാനുള്ള സമയദൈര്‍ഘ്യം

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, OxygenStyleConfig)
en: Dialog
ml: ഡയലോഗ്

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: General
ml: സാധാരണമായ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _toolBarDrawItemSeparator)
en: Draw toolbar item separators
ml: പണിയായുധപട്ടയിലെ ഇനങ്ങളെ വേര്‍ത്തിരിയ്ക്കുന്നതു് വരയ്ക്കുക

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Animations
ml: അനിമേഷനുകള്‍

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Views
ml: പ്രദര്‍ശനരീതികള്‍

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_4)
en: Scrollbars
ml: സ്ക്രോള്‍ബാറുകള്‍‌
