kstyle_config - en to mr translation catalogue (48 entries)

en: Oxygen Settings
mr: ऑक्सीजन संयोजना

en: Focus, mouseover and widget state transition
mr: लक्ष्य केंद्रीत, माऊस फिरवणे व विजेट स्थिती बदल

en: Configure widgets' focus and mouseover highlight animation, as well as widget enabled/disabled state transition
mr: विजेटचे लक्ष्य केंद्रीत, माऊस फिरवल्यास स्पष्टता ऍनीमेशन व विजेट कार्यान्वित/अकार्यान्वित स्थिती बदल संयोजीत करा

en: Toolbar highlight
mr: साधनपट्टी स्पष्ट करा

en: Configure toolbars' mouseover highlight animation
mr: साधनपट्टीवर माऊस नेण्याचे ऍनीमेशन संयोजीत करा

en: Menu bar highlight
mr: मेन्यूपट्टी स्पष्ट करा

en: Configure menu bars' mouseover highlight animation
mr: मेन्यूपट्टीवर माऊस नेण्याचे ऍनीमेशन संयोजीत करा

en: Menu highlight
mr: मेन्यू स्पष्ट करा

en: Configure menus' mouseover highlight animation
mr: मेन्यूवर माऊस नेण्याचे ऍनीमेशन संयोजीत करा

en: Progress bar animation
mr: प्रगतीपट्टी ऍनीमेशन

en: Configure progress bars' steps animation
mr: प्रगतीपट्टी पायऱ्यांचे ऍनीमेशन संयोजीत करा

en: Tab transitions
mr: टॅब बदल

en: Configure fading transition between tabs
mr: टॅब बदलताना फीकेपणा संयोजीत करा

en: Label transitions
mr: लेबल बदल

en: Configure fading transition when a label's text is changed
mr: लेबलचे पाठ्य बदलताना फीकेपणा संयोजीत करा

en: Text editor transitions
mr: पाठ्य संपादक बदल

en: Configure fading transition when an editor's text is changed
mr: संपादकातील पाठ्य बदलताना फीकेपणा संयोजीत करा

en: Combo box transitions
mr: कॉम्बोबॉक्स बदल

en: Configure fading transition when a combo box's selected choice is changed
mr: कॉम्बोबॉक्सची निवड बदलताना फीकेपणा संयोजीत करा

en: Configure progress bars' busy indicator animation
mr: प्रगतीपट्टी व्यस्तता सूचकाचे ऍनीमेशन संयोजीत करा

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QFrame, FollowMouseAnimationConfigBox)
en: Frame
mr: फ्रेम

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Animation type:
mr:  ऍनीमेशन प्रकार :

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, typeComboBox)
en: Fade
mr: फीके

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, typeComboBox)
en: Follow Mouse
mr: माऊसचा मागोवा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, durationLabel)
en: Fade duration:
mr: फीके करण्याचा कालावधी :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, followMouseDurationLabel)
en: Follow mouse duration:
mr: माऊसचा मागोवा करण्याचा कालावधी :

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, OxygenStyleConfig)
en: Dialog
mr: संवाद

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: General
mr: सामान्य

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from titlebar only
mr: फक्त शिर्षकपट्टीने चौकटी खेचा

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from titlebar, menubar and toolbars
mr: शिर्षकपट्टीने, मेन्यूपट्टीने व साधनपट्टीने चौकटी खेचा

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from all empty areas
mr: सर्व रिकाम्या क्षेत्रातून चौकटी खेचा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _mnemonicsLabel)
en: Keyboard accelerators visibility:
mr: कळफलक त्वरक दृश्यता :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _toolBarDrawItemSeparator)
en: Draw toolbar item separators
mr: साधनपट्टी घटक विभाजक रेखांकीत करा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _splitterProxyEnabled)
en: Enable extended resize handles
mr: विस्तारीत आकार बदल मूठ कार्यान्वित करा

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Animations
mr: ऍनीमेशन्स

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Views
mr: दृश्य

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _viewDrawTreeBranchLines)
en: Draw tree branch lines
mr: वृक्षाच्या फांद्याच्या ओळींचे रेखाटन करा

[ctx: triangle size]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _viewTriangularExpanderSize)
en: Tiny
mr: बारीक

[ctx: triangle size]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _viewTriangularExpanderSize)
en: Small
mr: लहान

[ctx: triangle size]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _viewTriangularExpanderSize)
en: Normal
mr: सामान्य

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_4)
en: Scrollbars
mr: स्क्रोलपट्टी

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Top arrow button type:
mr: वरील बाणाच्या बटनाचा प्रकार :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Bottom arrow button type:
mr: खालील बाणाच्या बटनाचा प्रकार :

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons)
en: No buttons
mr: एकही बटन नाही

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: One button
mr: एक बटन

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: Two buttons
mr: दोन बटने

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: No button
mr: एकही बटन नाही

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_5)
en: Menu Highlight
mr: मेन्यू स्पष्ट करा
