kstyle_config - en to th translation catalogue (43 entries)

en: Oxygen Settings
th: ปรับแต่ง Oxygen

en: Focus, mouseover and widget state transition
th: การโฟกัส การวางเมาส์เหนือและการเปลี่ยนผ่านสถานะวิดเจ็ต

en: Configure widgets' focus and mouseover highlight animation, as well as widget enabled/disabled state transition
th: ปรับแต่งการโฟกัสของวิดเจ็ตและการเคลื่อนไหวแบบเน้นเมื่อเมาส์อยู่เหนือ รวมถึงการเปิดหรือปิดการใช้งานการเปลี่ยนสถานะของวิดเจ็ต

en: Toolbar highlight
th: การเน้นแถบเครื่องมือ

en: Configure toolbars' mouseover highlight animation
th: ปรับแต่งการเน้นแถบเครื่องมือเมื่อเมาส์อยู่เหนือแบบเคลื่อนไหว

en: Menu bar highlight
th: การเน้นแถบเมนู

en: Configure menu bars' mouseover highlight animation
th: ปรับแต่งการเน้นแถบเมนูเมื่อมีเมาส์เหนือแบบเคลื่อนไหว

en: Menu highlight
th: การเน้นเมนู

en: Configure menus' mouseover highlight animation
th: ปรับแต่งการเน้นเมนูเมื่อเมาส์อยู่เหนือ

en: Progress bar animation
th: การเคลื่อนไหวของแถบบอกความคืบหน้า

en: Configure progress bars' steps animation
th: ปรับแต่งขั้นตอนการเคลื่อนไหวของแถบบอกความคืบหน้า

en: Tab transitions
th: การเปลี่ยนแท็บแบบเคลื่อนไหว

en: Configure fading transition between tabs
th: ปรับแต่งการเปลี่ยนแท็บแบบจางหาย

en: Label transitions
th: การเปลี่ยนป้ายชื่อ

en: Configure fading transition when a label's text is changed
th: ปรับแต่งการเปลี่ยนไปแบบจางหายเมื่อข้อความป้ายชื่อเปลี่ยนไป

en: Text editor transitions
th: การเปลี่ยนตัวแก้ไขข้อความ

en: Configure fading transition when an editor's text is changed
th: ปรับแต่งการเปลี่ยนไปแบบจางหายเมื่อตัวแก้ไขข้อความเปลี่ยนไป

en: Combo box transitions
th: การเปลี่ยนกล่องคอมโบ

en: Configure fading transition when a combo box's selected choice is changed
th: ปรับแต่งการเปลี่ยนแบบจางหายเมื่อเปลี่ยนตัวเลือกในกล่องคอมโบ

en: Configure progress bars' busy indicator animation
th: ปรับแต่งการเคลื่อนไหวของตัวแสดงว่าไม่ว่างในแถบบอกความคืบหน้า

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QFrame, FollowMouseAnimationConfigBox)
en: Frame
th: เฟรม

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Animation type:
th: ชนิดการคลื่อนไหว:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, typeComboBox)
en: Fade
th: ค่อย ๆ ชัด/ค่อย ๆ จางหาย

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, typeComboBox)
en: Follow Mouse
th: ติดตามเมาส์

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, durationLabel)
en: Fade duration:
th: ระยะเวลาการจางหาย:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, followMouseDurationLabel)
en: Follow mouse duration:
th: ติดตามระยะของเมาส์:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, OxygenStyleConfig)
en: Dialog
th: กล่องโต้ตอบ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: General
th: ทั่วไป

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from titlebar only
th: ลากหน้าต่างจากแถบหัวเรื่องเท่านั้น

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from titlebar, menubar and toolbars
th: ลากหน้าต่างจากแถบหัวเรื่อง แถบเมนู และแถบเครื่องมือ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _windowDragMode)
en: Drag windows from all empty areas
th: ลากหน้าต่างจากพื้นที่ว่างทั้งหมด

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _toolBarDrawItemSeparator)
en: Draw toolbar item separators
th: วาดตัวแบ่งรายการบนแถบเครื่องมือ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Animations
th: การเคลื่อนไหว

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Views
th: มุมมองต่าง ๆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _viewDrawTreeBranchLines)
en: Draw tree branch lines
th: วาดเส้นสาขาของผังต้นไม้

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_4)
en: Scrollbars
th: แถบเลื่อน

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Top arrow button type:
th: ประเภทของปุ่มรูปลูกศรทางด้านบน:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Bottom arrow button type:
th: ประเภทของปุ่มรูปลูกศรทางด้านล่าง:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons)
en: No buttons
th: ไม่มีปุ่มใดๆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: One button
th: หนึ่งปุ่ม

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarSubLineButtons) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: Two buttons
th: สองปุ่ม

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, _scrollBarAddLineButtons)
en: No button
th: ไม่มีปุ่ม

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_5)
en: Menu Highlight
th: การเน้นเมนู
