Linux-PAM - en to gu translation catalogue (74 entries)

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: New %s password:
gu: નવો %s પાસવર્ડ:

en: New password:
gu: નવો પાસવર્ડ:

en: Retype new %s password:
gu: નવો %s પાસવર્ડ ફરી લખો:

en: Retype new password:
gu: નવો પાસવર્ડ ફરી લખો:

en: Sorry, passwords do not match.
gu: માફ કરજો, પાસવર્ડો બંધબેસતા નથી.

en: Retype %s
gu: %s ને પુન:ટાઇપ કરો

en: login:
gu: પ્રવેશ:

en: Success
gu: સફળતા

en: Critical error - immediate abort
gu: જટિલ ભૂલ - તુરંત બંધ કરો

en: Failed to load module
gu: મોડ્યુલ લાવવામાં નિષ્ફળ

en: Symbol not found
gu: સંજ્ઞા મળી નહિં

en: Error in service module
gu: સેવા મોડ્યુલમાં ભૂલ

en: System error
gu: સિસ્ટમ ભૂલ

en: Memory buffer error
gu: મેમરી બફર ભૂલ

en: Permission denied
gu: પરવાનગી નામંજૂર

en: Authentication failure
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળતા

en: Insufficient credentials to access authentication data
gu: સત્તાધિકરણ માહિતી વાપરવા માટે અપૂરતી પરવાનગીઓ

en: Authentication service cannot retrieve authentication info
gu: સત્તાધિકરણ સેવા સત્તાધિકરણ જાણકારી મેળવી શકે નહિં

en: User not known to the underlying authentication module
gu: સત્તાધિકરણ મોડ્યુલથી વપરાશકર્તા અજ્ઞાત છે

en: Have exhausted maximum number of retries for service
gu: સેવા માટે મહત્તમ પ્રયાસો કર્યા

en: Authentication token is no longer valid; new one required
gu: સત્તાધિકરણ ટોકન લાંબા સમય સુધી માન્ય નથી; એક નવું જરૂરી છે

en: User account has expired
gu: વપરાશકર્તા ખાતું નિવૃત્ત થયું

en: Cannot make/remove an entry for the specified session
gu: સ્પષ્ટ થયેલ સત્ર માટે પ્રવેશ બનાવી શકતા નથી/દૂર કરી શકતા નથી

en: Authentication service cannot retrieve user credentials
gu: સત્તાધિકરણ સેવા વપરાશકર્તા પરવાનગીઓ પ્રાપ્ત કરી શકતી નથી

en: User credentials expired
gu: વપરાશકર્તા પરવાનગીઓ નિવૃત્ત થઈ

en: Failure setting user credentials
gu: વપરાશકર્તા પરવાનગીઓ સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: No module specific data is present
gu: કોઈ મોડ્યુલ લગતી માહિતી હાજર નથી

en: Bad item passed to pam_*_item()
gu: pam_*_item() ને ખરાબ વસ્તુ પસાર થઈ

en: Conversation error
gu: વાર્તાલાપ ભૂલ

en: Authentication token manipulation error
gu: સત્તાધિકરણ ટોકન મેનીપ્યુલેશન ભૂલ

en: Authentication information cannot be recovered
gu: સત્તાધિકરણ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકાશે નહિં

en: Authentication token lock busy
gu: સત્તાધિકરણ ટોકન તાળું વ્યસ્ત

en: Authentication token aging disabled
gu: સત્તાધિકરણ ટોકન વયમર્યાદા નિષ્ક્રિય કરાયેલ

en: Failed preliminary check by password service
gu: પાસવર્ડ સેવા મારફતે પ્રાથમિક ચકાસણી નિષ્ફળ

en: The return value should be ignored by PAM dispatch
gu: પાછી મળતી કિંમત PAM ડિસ્પેચ દ્વારા અવગણવામાં આવવી જોઈએ

en: Module is unknown
gu: મોડ્યુલ અજ્ઞાત છે

en: Authentication token expired
gu: સત્તાધિકરણ ટોકન નિવૃત્ત થયું

en: Conversation is waiting for event
gu: વાર્તાલાપ ઘટના માટે રાહ જોઈ રહ્યો છે

en: Application needs to call libpam again
gu: કાર્યક્રમને libpam ફરીથી બોલાવવાની જરૂર છે

en: Unknown PAM error
gu: અજ્ઞાત PAM ભૂલ

en: ...Time is running out...
gu: ...સમય ચાલ્યો જઈ રહ્યો છે...

en: ...Sorry, your time is up!
gu: ...માફ કરજો, તમારો સમય સમાપ્ત થયો!

en: erroneous conversation (%d)
gu: ક્ષતિયુક્ત વાર્તાલાપ (%d)

en: %s failed: exit code %d
gu: %s નિષ્ફળ: બહાર નીકળ્યાનો કોડ %d

en: %s failed: caught signal %d%s
gu: %s નિષ્ફળ: મળેલ સંકેત %d%s

en: %s failed: unknown status 0x%x
gu: %s નિષ્ફળ: અજ્ઞાત પરિસ્થિતિ 0x%x

note: TRANSLATORS: " from <host>"
en:  from %.*s
gu:  %.*s તરફથી

note: TRANSLATORS: " on <terminal>"
en:  on %.*s
gu:  %.*s પર

note: TRANSLATORS: "Last login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last login:%s%s%s
gu: છેલ્લો પ્રવેશ:%s%s%s

en: Welcome to your new account!
gu: તમારા નવા ખાતામાં તમારું સ્વાગત છે!

note: TRANSLATORS: "Last failed login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last failed login:%s%s%s
gu: છેલ્લો નિષ્ફળ થયેલ પ્રવેશ:%s%s%s

en: There was %d failed login attempt since the last successful login. | There were %d failed login attempts since the last successful login.
gu[0]: છેલ્લે સફળ પ્રવેશ સુધી પ્રવેશનો પ્રયત્ન કરવામાં %d નિષ્ફળ થયેલ હતુ.
gu[1]: છેલ્લે સફળ પ્રવેશ સુધી પ્રવેશનો પ્રયત્નો કરવામાં %d નિષ્ફળ થયેલ હતુ.

note: TRANSLATORS: only used if dngettext is not supported
en: There were %d failed login attempts since the last successful login.
gu: છેલ્લે સફળ પ્રવેશ સુધી પ્રવેશનાં પ્રયત્નો કરવામાં %d નિષ્ફળ થયેલ હતુ.

en: You have new mail.
gu: તમારી પાસે નવો મેઈલ છે.

en: You have old mail.
gu: તમારી પાસે જૂનો મેઈલ છે.

en: You have mail.
gu: તમારી પાસે મેઈલ છે.

en: You have no mail in folder %s.
gu: તમારી પાસે ફોલ્ડર %s માં કોઈ મેઈલ નથી.

en: You have new mail in folder %s.
gu: તમારી પાસે ફોલ્ડર %s માં નવો મેઈલ છે.

en: You have old mail in folder %s.
gu: તમારી પાસે ફોલ્ડર %s માં જૂનો મેઈલ છે.

en: You have mail in folder %s.
gu: તમારી પાસે ફોલ્ડર %s માં મેઈલ છે.

en: Creating directory '%s'.
gu: ડિરેક્ટરી '%s' બનાવી રહ્યા છીએ.

en: Unable to create and initialize directory '%s'.
gu: ડિરેક્ટરી '%s' ને શરૂ કરવામાં અને બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Password has been already used. Choose another.
gu: પાસવર્ડ પહેલાથી જ વપરાઈ ગયેલ છે. બીજો પસંદ કરો.

en: Password has been already used.
gu: પાસવર્ડને વાપરી દેવામાં આવ્યો છે.

en: Would you like to enter a different role or level?
gu: શું તમે અલગ ભૂમિકા કે સ્તર દાખલ કરવા ઈચ્છો છો?

en: role:
gu: ભૂમિકા:

en: level:
gu: સ્તર:

en: failed to initialize PAM
gu: PAM નો આરંભ કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to pam_set_item()
gu: pam_set_item() કરવામાં નિષ્ફળ

en: login: failure forking: %m
gu: પ્રવેશ: ફોર્કમાં નિષ્ફળ: %m

en: NIS password could not be changed.
gu: NIS પાસવર્ડ બદલી શક્યા નહિં.

en: You must choose a shorter password.
gu: તમારે ટૂંકા પાસવર્ડને પસંદ કરવો આવશ્યક છે.

en: Changing password for %s.
gu: %s માટે પાસવર્ડ બદલવાનું.
