Linux-PAM - en to mr translation catalogue (74 entries)

en: Password:
mr: गुप्तशब्द:

en: New %s password:
mr: नवीन गुप्तशब्द %s:

en: New password:
mr: नवीन गुप्तशब्द:

en: Retype new %s password:
mr: नवीन गुप्तशब्द %s पुन्हा टाइप करा:

en: Retype new password:
mr: नवीन गुप्तशब्द पुन्हा टाइप करा:

en: Sorry, passwords do not match.
mr: माफ करा, गुप्तशब्द जुळत नाही.

en: Retype %s
mr: %s पुन्हा प्रविष्ट करा

en: login:
mr: दाखलन:

en: Success
mr: यश

en: Critical error - immediate abort
mr: गंभीर त्रुटी - लगेच रद्द करा

en: Failed to load module
mr: विभाग दाखल करण्यास अपयशी

en: Symbol not found
mr: बोधचिन्ह आढळले नाही

en: Error in service module
mr: सेवा विभाग अंतर्गत त्रुटी आढळली

en: System error
mr: प्रणाली त्रुटी

en: Memory buffer error
mr: स्मृती बफर त्रुटी

en: Permission denied
mr: परवानगी नाही

en: Authentication failure
mr: अधिप्रमाणन अपयश

en: Insufficient credentials to access authentication data
mr: अधिप्रमाणन माहिती करीता प्रवेशसाठी अपुरे श्रेय

en: Authentication service cannot retrieve authentication info
mr: अधिप्रमाणन सेवा अधिप्रमाणन माहिती प्राप्त करू शकले नाही

en: User not known to the underlying authentication module
mr: अंतर्भूतीय अधिप्रमाणन विभाग करीता वापरकर्त्याची ओळख पटली नाही

en: Have exhausted maximum number of retries for service
mr: सेवा करीताचे कमाल पुन्हप्रारंभ संख्या संपले

en: Authentication token is no longer valid; new one required
mr: अधिप्रमाणन टोकन यापुढे वैध नाही; नवीन आवश्यक आहे

en: User account has expired
mr: वापरकर्ता खाते कालबाह्य झाले

en: Cannot make/remove an entry for the specified session
mr: निर्देशीत सत्र करीता नोंदणी बनवू/काढून टाकू शकत नाही

en: Authentication service cannot retrieve user credentials
mr: अधिप्रमाणन सेवा वापरकर्ता श्रेय प्राप्त करू शकत नाही

en: User credentials expired
mr: वापरकर्ता श्रेय कालबाह्य झाले

en: Failure setting user credentials
mr: वापरकर्ता श्रेय स्थापीत करतेवेळी अपयशी झाले

en: No module specific data is present
mr: विभाग निर्देशीत माहिती उपलब्ध नाही

en: Bad item passed to pam_*_item()
mr: pam_*_item() करीता अयोग्य घटक पाठविले गेले

en: Conversation error
mr: संवाद त्रुटी

en: Authentication token manipulation error
mr: अधिप्रमाणन टोकन सदोष त्रुटी

en: Authentication information cannot be recovered
mr: अधिप्रमाणन माहिती पुन्हा प्राप्त केली जाऊ शकत नाही

en: Authentication token lock busy
mr: अधिप्रमाणन टोकन कुलूप व्यस्थ आहे

en: Authentication token aging disabled
mr: अधिप्रमाणन टोकन कालबाह्यता अकार्यान्वीत केले गेले

en: Failed preliminary check by password service
mr: गुप्तशब्द सेवा करीता प्राथमिक तपास अपयशी

en: The return value should be ignored by PAM dispatch
mr: PAM ने रिटर्न मुल्य करीता दुर्लक्ष केले पाहिजे

en: Module is unknown
mr: विभाग अपरिचीत आहे

en: Authentication token expired
mr: अधिप्रमाणन टोकन कालबाह्य झाले

en: Conversation is waiting for event
mr: संवाद घटनाच्या प्रतिक्षेत आहे

en: Application needs to call libpam again
mr: अनुप्रयोगास libpam ची आवश्चकता आहे

en: Unknown PAM error
mr: अपरिचीत PAM त्रुटी

en: ...Time is running out...
mr: ...वेळ फारच कमी आहे...

en: ...Sorry, your time is up!
mr: ...माफ करा, तुमची वेळ समाप्त झाली आहे!

en: erroneous conversation (%d)
mr: सदोषीत संवाद (%d)

en: %s failed: exit code %d
mr: %s अपयशी: एक्जीट कोड %d

en: %s failed: caught signal %d%s
mr: %s अपयशी: संकेत %d%s प्राप्त झाले

en: %s failed: unknown status 0x%x
mr: %s अपयशी: अपरिचीत स्थिती 0x%x

note: TRANSLATORS: " from <host>"
en:  from %.*s
mr:  %.*s पासून

note: TRANSLATORS: " on <terminal>"
en:  on %.*s
mr:  %.*s वरील

note: TRANSLATORS: "Last login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last login:%s%s%s
mr: शेवटचे दाखलन:%s%s%s

en: Welcome to your new account!
mr: नवीन खात्यावर स्वागत आहे!

note: TRANSLATORS: "Last failed login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last failed login:%s%s%s
mr: शेवटचे अपयशी दाखलन:%s%s%s

en: There was %d failed login attempt since the last successful login. | There were %d failed login attempts since the last successful login.
mr[0]: शेवटचे यशस्वी प्रवेश पासून %d अपयशी प्रवेश प्रयत्न आढळले.
mr[1]: शेवटचे यशस्वी प्रवेश पासून %d अपयशी प्रवेश प्रयत्न आढळले गेले.

note: TRANSLATORS: only used if dngettext is not supported
en: There were %d failed login attempts since the last successful login.
mr: शेवटचे यशस्वी प्रवेश पासून %d अपयशी प्रवेश प्रयत्न आढळले.

en: You have new mail.
mr: नवीन मेल प्राप्त झाले.

en: You have old mail.
mr: जुणे मेल आढळले गेले.

en: You have mail.
mr: मेल आढळले गेले.

en: You have no mail in folder %s.
mr: संचयीका %s अंतर्गत मेल आढळले नाही.

en: You have new mail in folder %s.
mr: संचयीका %s अंतर्गत नवीन मेल आढळले.

en: You have old mail in folder %s.
mr: संचयीका %s अंतर्गत जुणे मेल आढळले.

en: You have mail in folder %s.
mr: संचयीका %s अंतर्गत मेल आढळले गेले.

en: Creating directory '%s'.
mr: संचयीका '%s' बनवित आहे.

en: Unable to create and initialize directory '%s'.
mr: डिरेक्ट्री '%s' बनवण्यास व प्रारंभ करण्यास अशक्य.

en: Password has been already used. Choose another.
mr: ह्या गुप्तशब्दचा आधीच वापर झाला आहे. दुसरा निवडा.

en: Password has been already used.
mr: पासवर्ड आधिपासूनच वापरले आहे.

en: Would you like to enter a different role or level?
mr: तुम्हाला अन्य भूमिका किंवा स्तर प्रविष्ट करायला आवडेल?

en: role:
mr: भूमिका:

en: level:
mr: स्तर:

en: failed to initialize PAM
mr: PAM आरंभण्यात अपयशी

en: failed to pam_set_item()
mr: pam_set_item() कार्यान्वीत करण्यास अपयशी

en: login: failure forking: %m
mr: दाखलन: विभाजन अपयशी: %m

en: NIS password could not be changed.
mr: NIS गुप्तशब्द बदलविले जाऊ शकत नाही.

en: You must choose a shorter password.
mr: आपण लहान संकेतशब्द निवडणे आवश्यक आहे.

en: Changing password for %s.
mr: %s करीता गुप्तशब्द बदलवित आहे.
