Xfce Apps - en to te translation catalogue (149 entries)

en: Parole Media Player
te: పరోల్ మాధ్యమ ప్రదర్శకం

en: _Media
te: మాధ్యమం (_M)

en: _Open...
te: తెరువు...(_O)

en: Open _Recent
te: ఇటీవలివి తెరువు (_R)

note: * Exit
en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: Empty
te: ఖాళీ

en: _Fullscreen
te: నిండుతెర (_F)

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Auto
te: స్వయం

en: Square
te: చతురస్రం

en: 4:3 (TV)
te: 4:3 (టివి)

en: 16:9 (Widescreen)
te: 16:9 (విస్తృతతెర)

en: _Subtitles
te: ఉపశీర్షికలు (_S)

en: _Preferences
te: అభిరుచులు (_P)

en: _Help
te: స‌‌హాయం (_H)

en: _Contents
te: విషయాలు (_C)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: Open Media Files
te: మాధ్యమ దస్త్రాలను తెరువు

en: Playlist
te: ప్రదర్శనజాబితా

en: Add
te: జతచేయి

en: Remove selected media
te: ఎంచుకున్న మాధ్యమాన్ని తీసివేయి

en: Remove
te: తీసివేయి

en: Clear playlist
te: పాటలజాబితాను చెరిపివేయి

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: Repeat
te: పునరావృతంచేయి

en: Shuffle
te: గులకరించు

en: Move Up
te: పైకి కదుపు

en: Move Down
te: కిందికి కదుపు

en: Play opened files
te: తెరచిన దస్త్రాలను ఆడించు

en: Remember playlist
te: పాటలజాబితాను గుర్తుంచుకొను

en: Parole Plugins
te: పరోల్ ప్లగిన్లు

en: Extend your media player
te: మీ మాధ్యమ ప్రదర్శకాన్ని పొడిగించండి

en: Plugin
te: చొప్పింత

en: <b>Description</b>
te: <b>వివరణ</b>

en: <b>Author</b>
te: <b>రచయిత</b>

en: Visit Website
te: జాలగూడును సందర్శించండి

en: Parole Settings
te: పరోల్ అమరికలు

en: Configure your media player
te: మీ మాధ్యమ ప్రదర్శకాన్ని స్వరూపించుకోండి

en: <b>Screensaver</b>
te: <b>తెరకాపరి</b>

en: Enable keyboard multimedia keys
te: కీబోర్డు బహుళమాధ్యమ మీటలను చేతనించు

en: <b>Keyboard</b>
te: <b>కీబోర్డు</b>

en: General
te: సాధారణం

en: Brightness:
te: ప్రకాశత:

en: Contrast:
te: వ్యత్యాసం:

en: Hue:
te: వన్నె:

en: Saturation:
te: సాచురేషన్:

en: Reset to defaults
te: అప్రమేయానికి అమర్చు

en: <b>Color Balance</b>
te: <b>రంగుల సమతుల్యత</b>

en: Display
te: ప్రదర్శన

en: Start playing opened files
te: తెరచిన దస్త్రాలను ఆడించుట ప్రారంభించు

en: <b>Playlist Settings</b>
te: <b>పాటలజాబితా అమరికలు</b>

en: Automatically show subtitles when playing movie file
te: చలనచిత్ర దస్త్రాన్ని ప్రదర్శిస్తున్నప్పుడు స్వయంచాలకంగా ఉపశీర్షికలను చూపించు

en: Font:
te: ఖతి:

en: Encoding:
te: సంకేతరచన:

en: <b>Subtitle Settings</b>
te: <b>ఉపశీర్షిక అమరికలు</b>

en: By Extension
te: పొడిగింతను బట్టి

en: File Type
te: దస్త్ర రకం

en: Extension
te: పొడిగింత

en: Select File Types (By Extension)
te: దస్త్ర రకాలను ఎంచుకొను (పొడిగింతను బట్టి)

en: Open Network Location
te: నెట్‌వర్క్ ప్రాంతాన్ని తెరువు

en: Clear History
te: చరిత్రను చెరిపివేయి

en: <big><b>Open Network Location</b></big>
te: <big><b>నెట్‌వర్క్ ప్రాంతాన్ని తెరువు</b></big>

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Play/Pause
te: ఆడించు/నిలిపివేయి

en: Previous track
te: మునుపటి ట్రాక్

en: Next track
te: తరువాతి ట్రాక్

en: Play your media
te: మీ మాధ్యమాన్ని ఆడించండి

en: Previous Track
te: మునుపటి జాడ

en: Next Track
te: తదుపరి జాడ

en: Message
te: సందేశం

en: Error
te: దోషం

en: Track %i
te: జాడ %i

en: Audio CD
te: ఆడియో సీడీ

en: Additional software is required.
te: అదనపు సాఫ్ట్‌వేర్ అవసరం.

en: Don't Install
te: స్థాపించవద్దు

en: Install
te: స్థాపించు

en: OK
te: సరే

en: Stop
te: ఆపివేయి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: GStreamer Error
te: జీస్ట్రీమర్ దోషం

en: Audio Track #%d
te: ఆడియో ట్రాక్ #%d

en: Subtitle #%d
te: ఉపశీర్షిక #%d

en: Open a new instance
te: ఒక కొత్త ప్రక్రియను తెరువు

en: Do not load plugins
te: చొప్పింతలను నింపవద్దు

en: Start in fullscreen mode
te: నిండుతెర రీతిలో ప్రారంభించు

en: Raise volume
te: శబ్దాన్ని పెంచు

en: Lower volume
te: శబ్దాన్ని తగ్గించు

en: Mute volume
te: నిశబ్దం

en: Add files to playlist
te: పాటలజాబితాకు దస్త్రాలను జోడించండి

en: Print version information and exit
te: రూపాంతరం సమాచారం ముద్రించి నిష్క్రమించు

en: All files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: Chapter %i
te: అధ్యాయం %i

en: Permission denied
te: అనుమతి నిరాకరించబడింది

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Hide Playlist
te: పాటలజాబితాను దాయి

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Open
te: తెరువు

en: Play
te: ఆడించు

en: Fullscreen
te: నిండుతెర

en: Leave _Fullscreen
te: నిండుతెరను వదిలివేయి (_F)

en: Leave Fullscreen
te: నిండుతెరను వదిలివేయి

note: Play menu item * Play pause
en: _Pause
te: నిలిపివేయి (_P)

en: _Play
te: ఆడించు (_P)

note: * Previous item in playlist.
en: _Previous
te: మునుపటిది (_P)

note: * Next item in playlist.
en: _Next
te: తరువాతది (_N)

note: * Un/Full screen
en: _Leave Fullscreen
te: పూర్తితెరను వదిలివెళ్ళు (_L)

note: * Un/Hide menubar
en: Show menubar
te: మెనూబార్ చూపించు

note: Add a close button to the Infobar
en: Close
te: మూసివేయి

en: Visit Parole website
te: పరోల్ జాలగూటిని సందర్శించండి

en: Play Disc
te: డిస్కును ఆడించు

en: Current Locale
te: ప్రస్థుత స్థానీకరణం

en: Arabic
te: అరబిక్

en: Armenian
te: అర్మేనియన్

en: Baltic
te: బాల్టిక్

en: Celtic
te: సెల్టిక్

en: Central European
te: మధ్య యూరోపియన్

en: Chinese Simplified
te: సరళ చైనీస్

en: Chinese Traditional
te: సాంప్రదాయ చైనీస్

en: Croatian
te: క్రొటియన్

en: Cyrillic
te: సిరిల్లిక్

en: Cyrillic/Russian
te: సిరిల్లిక్/రష్యన్

en: Cyrillic/Ukrainian
te: సిరిల్లిక్/యుక్రైనియన్

en: Georgian
te: జార్జియన్

en: Greek
te: గ్రీకు

en: Gujarati
te:  గుజరాతీ

en: Gurmukhi
te: గుర్ముఖి

en: Hebrew
te: హిబ్రూ

en: Hebrew Visual
te: హిబ్రూ విజువల్

en: Hindi
te: హిందీ

en: Icelandic
te: ఐస్లాండిక్

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Korean
te: కొరియన్

en: Nordic
te: నార్డిక్

en: Persian
te: పర్షియన్

en: Romanian
te: రొమానియన్

en: South European
te: దక్షిణ యురోపియన్

en: Thai
te: థాయి

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: Unicode
te: యునీకోడ్

en: Western
te: పాశ్చాత్య

en: Vietnamese
te: వియత్నామీస్

en: Please check your installation
te: దయచేసి మీ స్థాపనను సరిచూసుకోండి

en: Please check your installation.
te: దయచేసి మీ స్థాపనను సరిచూసుకోండి

en: Audio
te: ఆడియో

en: Video
te: వీడియో

en: Audio and video
te: ఆడియో మరియు వీడియో

note: * Previous Track
en: P_revious Track
te: మునుపటి జాడ (_r)

note: * Next Track
en: _Next Track
te: తరువాతి జాడ (_N)

note: * Open
en: _Open
te: తెరువు (_O)
