partclone-0.2.61 - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: 
    %80c
    Elapsed: %s, Remaining: %s, Completed: %6.2f%%
vi: 
    %80c
    Đã được: %s, Còn: %s, Đã hoàn tất: %6.2f%%

en: , %6.2f%s/min,
vi: , %6.2f%s/phút,

en: 
    %80c
    Elapsed: %s, Remaining: %s, Completed: 100.00%%
vi: 
    %80c
    Đã được: %s, Còn: %s, Đã hoàn tất: 100.00%%

en: , Rate: %6.2f%s/min,
vi: , Tốc độ: %6.2f%s/phút,

en: 
    Total Time: %s,
vi: 
    Thời gian tổng cộng: %s,

en: Elapsed: %s Remaining: %s
vi: Đã được: %s Còn lại: %s

en: Rate: %6.2f%s/min
vi: Tốc độ: %6.2f%s/phút

en: Current Block: %llu  Total Block: %llu
vi: Khối hiện tại: %llu  Khối tổng: %llu

en: Total Time: %s Remaining: %s
vi: Thời gian tổng cộng: %s Còn lại: %s

en: Ave. Rate: %6.2f%s/min
vi: Tốc độ tb: %6.2f%s/phút,

en: Partclone v%s http://partclone.org
vi: Partclone phiên bản %s <http://partclone.org>

en: Starting to check image (%s)
vi: Đang kiểm tra ảnh (%s)

en: Starting to clone device (%s) to image (%s)
vi: Bắt đầu nhân bản thiết bị (%s) thành ảnh (%s)

en: Starting to restore image (%s) to device (%s)
vi: Bắt đầu phục hồi ảnh (%s) vào thiết bị (%s)

en: Starting to back up device (%s) to device (%s)
vi: Bắt đầu sao lưu dự phòng thiết bị (%s) vào thiết bị (%s)

en: Starting to map device (%s) to domain log (%s)
vi: Bắt đầu ánh xạ thiết bị (%s) vào nhật ký tên miền (%s)

en: Starting to dd image (%s) to block files (%s)
vi: Bắt đầu với hình ảnh dd (%s) để chặn tệp (%s)

en: Starting to clone/restore (%s) to (%s) with dd mode
vi: Bắt đầu nhân bản thiết bị (%s) thành ảnh (%s)

en: Showing info of image (%s)
vi: Hiển thị thông tin của hình ảnh (%s)

en: File system:  %s
vi: Hê thống tập tin:  %s

en: Device size:  %s = %llu Blocks
vi: Kích thước thiết bị:  %s = %llu Khối

en: Space in use: %s = %llu Blocks
vi: Dung lượng đã dùng: %s = %llu Khối

en: Free Space:   %s = %llu Blocks
vi: Dung lượng còn trống: %s = %llu Khối

en: Block size:   %i Byte
vi: Kích thước khối:   %i Byte

en: image format:    %04d
vi: định dạng hình ảnh: %04d

en: created on a:    %s
vi: được tạo vào:    %s

en: with partclone:  %s
vi: với partclone:  %s

en: %d bits platform
vi: nền tảng %d bit

en: bitmap mode:     %s
vi: chế độ bản đồ bit: %s

en: checksum algo:   %s
vi: thuật toán tổng kiểm tra: %s

en: checksum size:   %s
vi: kích thước tổng kiểm tra: %s

en: blocks/checksum: %s
vi: khối/tổng kiểm tra: %s

en: reseed checksum: %s
vi: tổng kiểm tra đã gieo lại: %s

en: Partclone successfully checked the image (%s)
vi: Partclone đã kiểm tra ảnh (%s) thành công

en: Partclone successfully cloned the device (%s) to the image (%s)
vi: Partclone đã nhân bản thành công thiết bị (%s) thành ảnh (%s)

en: Partclone successfully restored the image (%s) to the device (%s)
vi: Partclone đã phục hồi thành công ảnh (%s) vào thiết bị (%s)

en: Partclone successfully cloned the device (%s) to the device (%s)
vi: Partclone đã nhân bản thành công thiết bị (%s) vào thiết bị (%s)

en: Partclone successfully mapped the device (%s) to the domain log (%s)
vi: Partclone đã ánh xạ thành công thiết bị (%s) vào nhật ký tên miền (%s)
