partitionmanager - en to ta translation catalogue (32 entries)

[ctx: @title:tab general application settings]
en: General
ta: பொதுவானவை

en: General Settings
ta: பொதுவான அமைப்புகள்

[ctx: @title:tab]
en: File System Colors
ta: கோப்பு நிறங்கள்

en: File System Color Settings
ta: கோப்பு முறைமை நிற அமைப்புகள்

[ctx: @title:tab advanced application settings]
en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

en: Advanced Settings
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகள்

[ctx: @info]
en: <para>Do you really want to change the backend?</para><para><warning>This will also rescan devices and thus clear the list of pending operations.</warning></para>
ta: <para>பின்நிலையை உறுதியாக மாற்ற வேண்டுமா?</para><para><warning>சாதன மீளாய்வை இது தூண்டுவதால் நிலுவையிலுள்ள செயல்களை இது ரத்து செய்யும்.</warning></para>

[ctx: @title:window]
en: Really Change Backend?
ta: பின்நிலையை உறுதியாக மாற்றலாமா?

[ctx: @action:button]
en: Change the Backend
ta: பின்நிலையை மாற்று

[ctx: @action:button]
en: Do Not Change the Backend
ta: பின்நிலையை மாற்றாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Active backend:
ta: செயலிலுள்ள பின்நிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: Preferred unit:
ta: முதன்மையான அலகு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Logging
ta: பதிவிடுவது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Hide messa&ges below:
ta: இதைவிட முக்கயமானவற்றை மட்டும் காட்டு:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_minLogLevel)
en: Debug
ta: பிழைநீக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_minLogLevel)
en: Information
ta: தகவல்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_minLogLevel)
en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_minLogLevel)
en: Error
ta: சிக்கல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: File Systems
ta: கோப்பு முறைமைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Overwrite with:
ta: இதைக்கொண்டு மேலெழுது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_ButtonSave)
en: Save
ta: சேமி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_ButtonBrowser)
en: Open in External Browser
ta: வெளி உலாவியில் திற

[ctx: @action:button]
en: &Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @info]
en: Do you really want to cancel?
ta: உறுதியாக ரத்து செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @title:window]
en: Cancel Running Operations
ta: ஓடிக்கொண்டிருக்கும் செயல்பாடுகளை ரத்து செய்வது

[ctx: @action:button]
en: Yes, Cancel Operations
ta: ஆம், செயல்பாடுகளை ரத்து செய்

[ctx: @info:progress]
en: Operations cancelled.
ta: செயல்பாடுகள் ரத்து செய்யப்பட்டன

[ctx: @info:progress]
en: Total Time: %1
ta: மொத்த நேரம்: %1

[ctx: @title:window]
en: Could Not Launch Browser.
ta: உலாவியைத் திறக்க முடியவில்லை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, m_TreeTasks)
en: Time Elapsed
ta: கழிந்த நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_LabelTime)
en: Total Time: 00:00:00
ta: மொத்த நேரம்: 00:00:00

note: i18n: ectx: property (format), widget (QProgressBar, m_ProgressSub)
en: Operation: %p%
ta: செயல்: %p%
