peek - en to ml translation catalogue (95 entries)

en: Show the version of the program and exit
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പതിപ്പ് പ്രദർശിപ്പിച്ചു പുറത്തുകടക്കുക

en: Select the recording backend (gnome-shell, ffmpeg)
ml: റെക്കോർഡ് നുള്ള ശക്തി തിരഞ്ഞെടുക്കുക (ഗ്നോം-ഷെൽ, എഫ്എഫ് എംപെഗ് )

en: BACKEND
ml: അണിയറ

en: Start recording in all running Peek instances
ml: പ്രവർത്തിക്കുന്ന എല്ലാ പീക്ക് ജാലകങ്ങളിലും റെക്കോർഡിംഗ് ആരംഭിക്കുക

en: Stop recording in all running Peek instances
ml: പ്രവർത്തിക്കുന്ന എല്ലാ പീക്ക് രൂപങ്ങളിലും റെക്കോർഡിംഗ് നിർത്തുക

en: Toggle recording in all running Peek instances
ml: പ്രവർത്തിക്കുന്ന എല്ലാ പീക്ക് രൂപങ്ങളിലും റെക്കോർഡിംഗ് ടോഗിൾ ചെയ്യുക

en: Start Peek without the header bar
ml: തലക്കെട്ട് പെട്ടി ഇല്ലാതെ പീക്ക് ആരംഭിക്കുക

en: Peek
ml: പീക്ക്

en: Unable to initialize default recording backend: %s
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതി റെക്കോർഡിംഗ് അണിയറ സമാരംഭിക്കാനായില്ല:%s

en: Unable to initialize recording backend %s: %s
ml: %s:%s റെക്കോർഡിംഗ് അണിയറ സമാരംഭിക്കാനായില്ല

en: Recording backend unavailable
ml: റെക്കോർഡിംഗ് അണിയറ ലഭ്യമല്ല

en: Native Wayland backend is unsupported
ml: അണിയറയിൽ സ്ഥാനിയായ വേലാൻഡ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: You are running Peek natively on Wayland, this is currently unsupported. Please start Peek using XWayland by setting <tt>GDK_BACKEND=x11</tt>.
    
    For Details see the Peek <a href='https://github.com/phw/peek#why-no-native-wayland-support'>FAQ about Wayland support</a>.
ml: നിങ്ങൾ വൈലാൻഡിൽ പ്രാദേശികമായി പീക്ക് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് നിലവിൽ പിന്തുണയ്‌ക്കില്ല. <tt> GDK_BACKEND = x11 </tt> സജ്ജമാക്കി XWayland ഉപയോഗിച്ച് പീക്ക് ആരംഭിക്കുക.
    
    വിശദാംശങ്ങൾക്ക് പീക്ക് <a href='https://github.com/phw/peek#why-no-native-wayland-support'> വെയ്‌ലാന്റ് പിന്തുണയെക്കുറിച്ചുള്ള പതിവുചോദ്യങ്ങൾ </a> കാണുക.

en: Peek requires FFmpeg or running GNOME Shell session.
ml: പീക്കിന് എഫ്എഫ്എംപെഗ് അല്ലെങ്കിൽ ഗ്നോം ഷെൽ സെഷൻ ആവശ്യമാണ്.

en: FFmpeg executable not found.
ml: ഉപയോഗിക്കാവുന്ന എഫ്എഫ്എംപെഗ് കണ്ടെത്തിയിട്ടില്ല.

en: An unexpected error occurred during recording. Recording was aborted.
ml: റെക്കോർഡിംഗ് സമയത്ത് ഒരു അപ്രതീക്ഷിത പിശക് സംഭവിച്ചു. റെക്കോർഡിംഗ് നിർത്തലാക്കി.

en: Rendering animation…
ml: ചലിക്കും ചിത്രം നിർമിക്കുന്നു…

en: Peek will close when rendering is finished.
ml: നിർമാണം പൂർത്തിയാകുമ്പോൾ പീക്ക് അടയ്ക്കും.

en: APNG
ml: എപിഎൻജി

en: GIF
ml: ജിഐഎഫ്

en: MP4
ml: എംപി4

en: WebM
ml: വെബ്എം

en: Record as %s
ml: ഇങ്ങിനെ റെക്കോർഡ് ചെയ്യുക %s

en: Start / Stop: %s
ml: ആരംഭിക്കുക / നിർത്തുക:%s

en: Rendering…
ml: നിർമിക്കുന്നു…

en: Recording could not be started due to an unexpected error.
ml: അപ്രതീക്ഷിത പിശക് കാരണം റെക്കോർഡിംഗ് ആരംഭിക്കാനായില്ല.

en: Save animation
ml: ചലിക്കും ചിത്രം സേവ് ചെയ്യുക

en: _Save
ml: _സേവ്

en: _Cancel
ml: _ റദ്ദാക്കുക

en: The file could not be saved to the selected location.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ഥാനത്തേക്ക് ഫയൽ സേവ് ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Animation saved as “%s”
ml: ചലിക്കും ചിത്രം "%s" ആയി സേവ് ചെയ്തു

note: Unity does not allow actions on notifications, so we disable notification actions there.
en: Click here to show the saved file in your file manager.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫയൽ മാനേജറിൽ സേവ് ചെയ്ത ഫയൽ കാണിക്കുന്നതിന് ഇവിടെ ക്ലിക്കു ചെയ്യുക.

en: Show in file manager
ml: ഫയൽ മാനേജറിൽ കാണിക്കുക

note: Display the configured shortcut to the user
en: deactivated
ml: നിർജ്ജീവമാക്കി

note: Add a button to change the keyboard shortcut
en: Change
ml: മാറ്റുക

en: Press keys…
ml: കീകൾ അമർത്തുക…

en: Animated GIF recorder
ml: ചലിക്കുന്ന ജിഐഎഫ് റെക്കോർഡർ

en: Start recording
ml: റെക്കോർഡിംഗ് ആരംഭിക്കുക

en: New window
ml: പുതിയ ജാലകം

en: Set window size
ml: ജാലക വലുപ്പം തീരുമാനിക്കുക

en: Preferences
ml: താത്പര്യങ്ങൾ

en: About Peek
ml: പീക്കിനെ പറ്റി

en: _Stop
ml: _നിർത്തുക

en: Stop recording
ml: റെക്കോർഡിങ് നിർത്തുക

en: _Record
ml: _ റെക്കോർഡ്

en: Recording error
ml: റെക്കോർഡിംഗ് പിശക്

en: Report issue
ml: പ്രശ്നം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Please read the <a href="https://github.com/phw/peek#frequently-asked-questions">FAQs</a> before reporting this issue. If the FAQs do not answer your issue please report it and provide as much details as possible on what you were doing when the issue occurred.
ml: ഈ പ്രശ്നം റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് ദയവായി <a href="https://github.com/phw/peek#frequently-asked-questions"> പതിവുചോദ്യങ്ങൾ </a> വായിക്കുക. പതിവുചോദ്യങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ പ്രശ്നത്തിന് ഉത്തരം നൽകുന്നില്ലെങ്കിൽ, ദയവായി അത് റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുക, പ്രശ്നം സംഭവിക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾ എന്താണ് ചെയ്തതെന്ന് കഴിയുന്നത്ര വിശദാംശങ്ങൾ നൽകുക.

en: Show details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: User interface
ml: സമ്പർക്ക മുഖം

en: Open file manager after saving
ml: സേവ് ചെയ്തതിന് ശേഷം ഫയൽ മാനേജർ തുറക്കുക

en: Show desktop notification after saving
ml: സേവ് ചെയ്തതിന് ശേഷം ഡെസ്ക്ടോപ്പ് അറിയിപ്പ് കാണിക്കുക

en: Start / stop recording
ml: റെക്കോർഡിംഗ് ആരംഭിക്കുക / നിർത്തുക

en: Recording
ml: റെക്കോർഡിംഗ്

en: Output format
ml: പുറത്തേക്ക് വരുന്ന ഫോർമാറ്റ്

en: Use gifski for high quality GIFs
ml: ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള GIF- കൾക്കായി gifski ഉപയോഗിക്കുക

en: GIF quality
ml: ജിഫ് നിലവാരം

en: Framerate
ml: ഫ്രെയിംറേറ്റ്

en: Resolution downsampling
ml: മിഴിവ് കുറയ്ക്കൽ

en: Delay in seconds before recording starts
ml: റെക്കോർഡിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നതിന് നിമിഷങ്ങൾ കാലതാമസം

en: Capture mouse cursor
ml: മൗസ് കഴ്‌സർ കാണിക്കുക

en: Peek preferences
ml: പീക്കിനായുള്ള താത്പര്യങ്ങൾ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Set size
ml: അളവ് സജ്ജമാക്കുക

en: Width
ml: വീതി

en: Height
ml: ഉയരം

en: Record short animated GIF images from your screen
ml: നിങ്ങളുടെ സ്ക്രീനിൽ നിന്ന് ഹ്രസ്വ ജിഐഎഫ് ചലിക്കും ചിത്രങ്ങൾ റെക്കോർഡുചെയ്യുക

en: screencast;screen recorder;screen capture;GIF;WebM;APNG;
ml: സ്‌ക്രീൻകാസ്റ്റ്; സ്‌ക്രീൻ റെക്കോർഡർ; സ്‌ക്രീൻ ക്യാപ്‌ചർ; ജിഫ് ; വെബ്‌എം; എപിഎൻജി;

en: Simple screen recorder with an easy to use interface
ml: ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ള സമ്പർക്കമുഖമുള്ള ലളിതമായ സ്ക്രീൻ റെക്കോർഡർ

en: Peek makes it easy to create short screencasts of a screen area. It was built for the specific use case of recording screen areas, e.g. for easily showing UI features of your own apps or for showing a bug in bug reports. With Peek you simply place the Peek window over the area you want to record and press "Record". Peek is optimized for generating animated GIFs, but you can also directly record to WebM or MP4 if you prefer.
ml: ഒരു സ്‌ക്രീൻ ഏരിയയുടെ ഹ്രസ്വ സ്‌ക്രീൻകാസ്റ്റുകൾ സൃഷ്‌ടിക്കുന്നത് പീക്ക് എളുപ്പമാക്കുന്നു. സ്‌ക്രീൻ ഏരിയകൾ റെക്കോർഡുചെയ്യുന്നതിന്റെ പ്രത്യേക ഉപയോഗത്തിനായി ഇത് നിർമ്മിച്ചതാണ്, ഉദാ. നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ യുഐ സവിശേഷതകൾ എളുപ്പത്തിൽ കാണിക്കുന്നതിനോ ബഗ് റിപ്പോർട്ടുകളിൽ ഒരു ബഗ് കാണിക്കുന്നതിനോ. പീക്ക് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾ റെക്കോർഡുചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സ്ഥലത്ത് പീക്ക് വിൻഡോ സ്ഥാപിച്ച് "റെക്കോർഡ്" അമർത്തുക. ആനിമേറ്റുചെയ്‌ത GIF- കൾ സൃഷ്‌ടിക്കുന്നതിന് പീക്ക് ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ നേരിട്ട് വെബ്‌എം അല്ലെങ്കിൽ എം‌പി 4 ലേക്ക് റെക്കോർഡുചെയ്യാനും കഴിയും.

en: Features:
ml: സൗകര്യങ്ങൾ:

en: Select a screen region to record
ml: റെക്കോർഡുചെയ്യാൻ ഒരു സ്‌ക്രീൻ പ്രദേശം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Save recorded video as an optimized animated GIF
ml: മെച്ചപ്പെടുത്തിയ ചലിക്കും ചിത്ര ജിഫ് ആയി റെക്കോർഡുചെയ്‌ത വീഡിയോ സേവ് ചെയ്യുക

en: Record directly to WebM or MP4 format
ml: വെബ്എം അല്ലെങ്കിൽ എംപി4 ഫോർമാറ്റിലേക്ക് നേരിട്ട് റെക്കോർഡുചെയ്യുക

en: Simple user interface optimized for the task
ml: ജോലിക്കായി മെച്ചപ്പെടുത്തിയ ലളിതമായ സമ്പർക്കമുഖം

en: Automatically downscale recorded videos
ml: റെക്കോർഡുചെയ്‌ത വീഡിയോകൾ യാന്ത്രികമായി തരംതാഴ്ത്തുക

en: Support for HiDPI screens
ml: HiDPI സ്ക്രീനുകൾക്കുള്ള പിന്തുണ

en: Works inside a GNOME Shell Wayland session (using XWayland)
ml: ഒരു ഗ്നോം ഷെൽ വയലാന്റ് സെഷനുള്ളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു (എക്സ് വേലാൻഡ് ഉപയോഗിച്ച്)

en: Peek is not a general purpose screencast app with extended features but rather focuses on the single task of creating small, silent screencasts of an area of the screen for creating GIF animations or silent WebM or MP4 videos.
ml: വിപുലീകൃത സവിശേഷതകളുള്ള ഒരു പൊതു ആവശ്യത്തിനുള്ള സ്‌ക്രീൻകാസ്റ്റ് അപ്ലിക്കേഷനല്ല പീക്ക്, മറിച്ച് ജിഐഎഫ് ആനിമേഷനുകൾ അല്ലെങ്കിൽ നിശബ്‌ദ വെബ്‌എം അല്ലെങ്കിൽ എംപി 4 വീഡിയോകൾ സൃഷ്‌ടിക്കുന്നതിനായി സ്‌ക്രീനിന്റെ ഒരു പ്രദേശത്തിന്റെ ചെറുതും നിശബ്‌ദവുമായ സ്‌ക്രീൻകാസ്റ്റുകൾ സൃഷ്‌ടിക്കുന്നതിനുള്ള ഏക ചുമതലയിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു.

en: The main window to select the recording area
ml: റെക്കോർഡിംഗ് സ്ഥലം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള പ്രധാന ജാലകം

en: Peek's preferences dialog
ml: പീക്കിനായുള്ള താത്പര്യങ്ങൾ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന സ്ഥലം

en: Peek is recording itself
ml: പീക്ക് സ്വയം റെക്കോർഡുചെയ്യുന്നു

en: Philipp Wolfer
ml: ഫിലിപ്പ് വോൾഫർ

en: Time in milliseconds for which the recording area size is displayed after resizing stops.
ml: സ്റ്റോപ്പുകളുടെ വലുപ്പം മാറ്റിയ ശേഷം റെക്കോർഡിംഗ് ഏരിയ അളവ് പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന സമയം മില്ലിസെക്കൻഡിൽ.

en: "Peek %Y-%m-%d %H-%M"
ml: "പീക്ക്% Y-% m-% d% H-% M"

en: Default file name used. Can include date format specifiers. The extension will be added automatically.
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതി ഫയൽ നാമം ഉപയോഗിച്ചു. തീയതി ഫോർമാറ്റ് സവിശേഷതകൾ ഉൾപ്പെടുത്താം. വിപുലീകരണം സ്വപ്രേരിതമായി ചേർക്കും.

en: Prefer dark theme
ml: ഇരുണ്ട ഉടുപ്പ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Global keybinding to toggle recording
ml: റെക്കോർഡിങ് ടോഗിൾ ചെയ്യാനുള്ള ആഗോള കീ ബൈൻഡിംഗ്

en: Output file format
ml: പുറത്തേക്ക് വരുന്ന ഫയലിന്റെ ഘടന

en: Quality setting for the gifski GIF encoder
ml: ജിഫ്‌സ്‌കി ജിഫ് എൻ‌കോഡറിനായുള്ള ഗുണനിലവാര ക്രമീകരണം

en: Resolution downsampling factor
ml: മിഴിവ് കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ഘടകം

en: Whether to capture the mouse cursor
ml: മൗസ് കഴ്‌സർ ക്യാപ്‌ചർ ചെയ്യണമോ എന്ന്

en: Size and position of the last open main window
ml: അവസാനം തുറന്ന പ്രധാന ജാലകത്തിന്റെ വലുപ്പവും സ്ഥാനവും

en: Path where last video got saved
ml: അവസാനം വീഡിയോ സേവ് ചെയ്ത പാത
