phatch - en to fil translation catalogue (430 entries)

en: Inspect with Phatch
fil: Suriin gamit ang Phatch

en: Inspect EXIF & IPTC tags
fil: Suriin ang mga EXIF & IPTC tag

en: Examples
fil: Mga halimbawa

en: Run %s as console program without a gui
fil: Patakbuhin ang %s sa console at walang gui

en: Run %s as a gui droplet
fil: Patakbuhin ang %s bilang gui droplet

en: Ignore errors
fil: Huwag pansinin ang mga pagkakamali

en: Keep existing images (don't overwrite)
fil: Itago ang mga lumang larawan (huwag i-overwrite)

en: Specify locale language (for example en or en_GB)
fil: Tukuyin ang lokal na wika (halimbawa, en o en_GB)

en: Inspect metadata (requires exif & iptc plugin)
fil: Suriin ang metadata (kailangan ang exif & iptc plugin)

en: No save action required at the end
fil: Hindi kinakailangan ang save action sa katapusan

en: Include all subfolders
fil: Isama ang mga nakapaloob na folder

en: Do not check images first
fil: Huwag nang suriin ang mga larawan sa simula

en: Sorry, you need to install the %s action for this action list.
fil: Paumanhin, kailangan ninyong ilagay ang aksyong %s sa talaang ito.

en: The droplet command for the image inspector was copied to the clipboard.
fil: Ang droplet command para sa image inspector ay kinopya sa clipboard.

en: Hooray, no issues!
fil: Ayos, walang isyu!

en: Nothing has been logged yet.
fil: Wala pang nailalagay sa log.

en: abort
fil: itigil

en: skip
fil: hakbangan

en: ignore
fil: huwag pansinin

en: click '+' to add actions
fil: I-click ang '+' upang magdagdag ng mga aksyon

en: Open
fil: Buksan

en: Open an action list
fil: Magbukas ng talaan ng mga kilos

en: Execute
fil: Patakbuhin

en: Execute the action
fil: Gawin ang pagkilos

en: Add
fil: Magdagdag

en: Add an action
fil: Magdagdag ng kilos

en: Remove
fil: Alisin

en: Remove the selected action
fil: Alisin ang nahirang na kilos

en: Up
fil: Taas

en: Move the selected action up
fil: Itaas ang nahirang na kilos

en: Down
fil: Baba

en: Move the selected action down
fil: Ibaba ang nahirang na kilos

en: Image Inspector
fil: Tagasuri ng mga Larawan

en: Description
fil: Pagsasalarawan

en: Show description of the action list
fil: Ipakita ang pagsasalarawan ng mga kilos

en: Choose an Action List File...
fil: Pumili ng File ng Talaan ng mga Kilos...

en: Save Action List As...
fil: Ikubli ang Talaan ng mga Kilos Bilang...

en: This file exists already.
fil: Mayroon nang file na ganito.

en: Do you want to overwrite it?
fil: Nais niyo ba itong palitan?

en: application
fil: programa

en: frame
fil: kwadro

en: actions
fil: mga kilos

en: A html tutorial will open in your internet browser.
fil: Bubuksan sa inyong browser ang isang gabay na HTML

en: Study the action plugins in:
fil: Pag-aralan ang mga kilos plugin sa:

en: If you want to contribute a plugin for Phatch,
fil: Kung nais niyong magbigay ng plugin para sa Phatch,

en: Drag & Drop
fil: Hilahin & Ihulog

en: Drop any files and/or folders on this Phatch droplet
    to batch process them.
    Right-click or double-click to switch to normal view.
fil: Maglaglag ng mga file at/o folder dito sa Phatch
    para maaksyunan ang mga ito.
    Mag-right-click o double-click para lumipat sa normal view.

en: Phatch will add one for you, please check its settings.
fil: Magdadagdag ng isa ang Phatch para sa inyo, suriin lamang ang mga kaayusan nito.

en: Phatch successfully created the droplet.
fil: Matagumpay na nagawa ng Phatch ang droplet.

en: Choose a folder
fil: Pumili ng folder

en: Choose File(s)
fil: Pumili ng (mga) File

en: Choose an image folder
fil: Pumili ng folder ng mga larawan

en: images
fil: mga larawan

en: Browse
fil: Magtingin-tingin

en: View Source
fil: Tignan ang Pinagmulan

en: broaden your search
fil: Palawakin ang inyong paghahanap

en: Path
fil: Landas

en: &Open...
fil: Buksan (&O)...

en: &New	Ctrl-N
fil: (&N)Bago	Ctrl-N

en: Start a new action list
fil: Magsimula ng bagong talaan ng mga kilos

en: &Open...	Ctrl-O
fil: (&O)Buksan...	Ctrl-O

en: Opens an actions list
fil: Buksan ang talaan ng mga kilos

en: &Save	Ctrl-S
fil: (&S)Ikubli	Ctrl-S

en: Saves an action list
fil: Nagkukubli ng talaan ng mga kilos

en: Save &As...	Ctrl-Shift-S
fil: Ikubli Bil&ang...	Ctrl-Shift-S

en: Saves an action list as
fil: Nagkukubli ng talaan ng mga kilos bilang

en: &Quit	Ctrl-Q
fil: (&Q)Tapusin	Ctrl-Q

en: Quit the application.
fil: Pahintuin ang programa.

en: &Add...	Ctrl-+
fil: M&agdagdag...	Ctrl-+

en: &Remove	Ctrl--
fil: (&R)Alisin	Ctrl--

en: Remove the selected action.
fil: Alisin ang nahirang na pagkilos.

en: &Enable	Ctrl-1
fil: (&E)Isagawa	Ctrl-1

en: Enable action
fil: Isagawa ang kilos

en: &Disable	Ctrl-0
fil: (&D)Huwag Isagawa	Ctrl-0

en: Disable action
fil: Huwag isagawa ang kilos

en: &Up	Ctrl-Up
fil: (&U)Taas	Ctrl-Up

en: &Down	Ctrl-Down
fil: (&D)Baba	Ctrl-Down

en: View as a droplet to drag and drop files
fil: Tignan bilang droplet at maghulog ng mga file

en: &Show Description	Ctrl-H
fil: Ipakita ang Pag&sasalarawan	Ctrl-H

en: Tools to handle the current action list
fil: Mga kagamitang pantulong sa pagsasagawa ng mga pagkilos

en: &Expand All	Ctrl-E
fil: (&E)Paluwangin Lahat	Ctrl-E

en: Show all the parameters of the actions.
fil: Ipakita lahat ng parameter ng lahat ng mga kilos.

en: Show only the labels of the actions.
fil: Ipakita lamang ang mga pananda ng mga kilos.

en: &View
fil: (&V)Ipakita

en: Execute the action list
fil: Isagawa ang nilalaman ng talaan ng mga kilos

en: Show &Log...	Ctrl-L
fil: Ipakita ang &Log...	Ctrl-L

en: Show log file
fil: Ipakita ang log file

en: &Tools
fil: Mga Kagami&tan

en: Go to the Phatch homepage.
fil: Pumunta sa hompage ng Phatch.

en: &Documentation...	Ctrl-M
fil: &Dokumentasyon...	Ctrl-M

en: Go to the Phatch documentation.
fil: Pumunta sa dokumentasyon ng Phatch

en: Go to the Phatch forum
fil: Pumunta sa forum ng Phatch

en: &Translate Phatch...	Ctrl-T
fil: Isalinwika ang Pha&tch...	Ctrl-T

en: Translate Phatch in your native language.
fil: Isalin ang Phatch sa inyong wika.

en: &Report a Bug...	Ctrl-B
fil: (&R)Mag-ulat ng Bug...	Ctrl-B

en: Report a bug on launchpad.
fil: Mag-ulat ng bug sa launchpad.

en: &About Phatch...	Ctrl-Shift-A
fil: Tungkol sa Phatch (&A)...	Ctrl-Shift-A

en: Displays information about this application.
fil: Nagpapakita ng impormasyon tunkol sa programang ito.

en: &Help
fil: (&H)Tulong

en: You only need to know PIL to write a plugin for Phatch,
fil: Kailangang marunong kayong mag-PIL para makasulat ng mga plugin para sa Phatch.

en: &Show template for action plugin
fil: Ipakita ang hulma ng kilo&s plugin

en: &Ask for Help
fil: (&A)Humhingi ng Tulong

en: Write Action Plugin
fil: Sumulat ng Kilos Plugin

en: Apply for future errors
fil: Gamitin sa mga pagkakamali sa hinaharap

en: &Abort
fil: (&A)Itigil

en: &Skip to Next Action
fil: Tumalon sa Susunod na Aksyon (&S)

en: Skip To Next &Image
fil: Tumalon sa Susunod na Larawan (&I)

en: Message
fil: Mensahe

en: &Continue Anyway
fil: (&C)Magpatuloy Lamang

en: Options
fil: Mga Mapagpipilian

en: Types
fil: Mga Klase

en: Browse Folder
fil: Magtingin-tingin sa Folder

en: Source
fil: Pinagmulan

en: File(s)
fil: (Mga) File

en: Stop for errors
fil: Huminto sa mga pagkakamali

en: Check images first
fil: Suriin muna ang mga larawan

en: Overwrite existing images
fil: Pangibabawan ang mga umiiral na larawan

en: Always show status dialog when done
fil: Laging ipakita ang status dialog sa pagtatapos

en: &Cancel
fil: (&C)Kanselahin

en: Image
fil: Larawan

en: Label
fil: Palatandaan

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Color
fil: Kulay

en: File Name
fil: Pangalan ng File

en: In
fil: Sa loob

en: As
fil: Bilang

en: Horizontal
fil: Pahalang

en: pyexiv2 needs to be installed
fil: kailangang i-install ang pyexiv2

en: January
fil: Enero

en: February
fil: Pebrero

en: March
fil: Marso

en: April
fil: Abril

en: May
fil: Mayo

en: June
fil: Hunyo

en: July
fil: Hulyo

en: August
fil: Agosto

en: September
fil: Setyembre

en: October
fil: Oktubre

en: November
fil: Nobyembre

en: December
fil: Desyembre

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Sunday
fil: Linggo

en: background
fil: likuran

en: Command did not produce an output image:
    %s
fil: Ang kautusan ay hindi nakagawa ng isang larawan:
    %s

en: All
fil: Lahat

en: Custom
fil: Pasadya

en: Middle
fil: Gitna

en: Left
fil: Kaliwa

en: Right
fil: Kanan

en: Top
fil: Tuktok

en: Bottom
fil: Ibaba

en: Bottom Left
fil: Dulong Kaliwa sa Ibaba

en: Bottom Right
fil: Dulong Kanan sa Ibaba

en: Top Left
fil: Dulong Kaliwa sa Itaas

en: Top Right
fil: Dulong Kanan sa Itaas

en: Orientation
fil: Pagkakaikot

en: Horizontal Offset
fil: Layong Pahalang

en: Vertical Offset
fil: Layong Patayo

en: Horizontal Justification
fil: Kapantayan sa mga Gilid

en: Vertical Justification
fil: Kapantayan sa Taas at Ibaba

en: Tile
fil: Tisa

en: Scale
fil: Baguhin ang Laki

en: Mark
fil: Marka

en: Method
fil: Paraan

en: True
fil: Totoo

en: False
fil: Mali

en: true
fil: totoo

en: false
fil: mali

en: Unsaved Action List
fil: Hindi naka-save na Talaan ng mga Aksyon

en: Action Lists
fil: Talaan ng mga Aksyon

en: All Files
fil: Lahat ng File

en: Describe here the action list.
fil: Isalarawan dito ang talaan ng mga aksyon

en: There should be a 'Save' action at the end.
fil: Kailangan ng aksyong 'Save' sa hulihan.

en: %s Recent
fil: %s Bago

en: Associate Images with Action List in %s...
fil: Iugnay ang mga Larawan sa Talaan ng mga Aksyon sa %s...

en: Associate Images with Recent Action Lists in %s...
fil: Iugnay ang mga Larawan sa Bagong Talaan ng mga Aksyon sa %s...

en: Associate Images with Image Inspector in %s...
fil: Iugnay ang mga Larawan sa Tagasuri ng mga Larawan sa %s...

en: Remove Association from %s...
fil: Alisin ang pagkakaugnay sa %s...

en: Inspect EXIF &amp; IPTC tags
fil: Suriin ang mga EXIF &amp; IPTC tag

en: Action
fil: Aksyon

en: Nothing to do.
fil: Walang gagawin.

en: The action list is empty.
fil: Ang talaan ng mga aksyon ay walang nilalaman.

en: There is no action enabled.
fil: Walang aksyon na pinili.

en: Checking images
fil: Sinusuri ang mga larawan

en: Phatch can not handle %d image(s):
fil: Hindi mababago ng Phatch ang (mga) larawang %d:

en: Invalid images
fil: Mga di-angkop na larawan

en: Sorry, no valid files found
fil: Paumanhin, walang mga larawang natagpuan

en: No files or folder selected.
fil: Walang piniling mga file o folder.

en: Unable to open file
fil: Hindi mabuksan ang file

en: Can not apply action %(a)s:
fil: Hindi magawa ang aksyong %(a)s:

en: Can not apply action %(a)s on image '%(i)s' in folder:
fil: Hindi magawa ang aksyong %(a)s sa larawang '%(i)s' sa folder:

en: Executing action list
fil: Isinasagawa ang mga naitalang aksyon

en: One image done in %s
fil: Isang larawan ang natapos sa %s

en: %(amount)d images done in %(duration)s
fil: %(amount)d larawan ang natapos sa loob ng %(duration)s

en: One issue was logged
fil: Isang suliranin ang naitala

en: %d issues were logged
fil: %d mga suliranin ang naitala

en: day
fil: araw

en: foldername
fil: pangalan ng folder

en: filename
fil: pangalan ng file

en: filesize
fil: laki ng file

en: hour
fil: oras

en: minute
fil: sandali

en: month
fil: buwan

en: monthname
fil: pangalan ng buwan

en: path
fil: landas

en: second
fil: saglit

en: type
fil: uri

en: weekday
fil: araw ng linggo

en: weekdayname
fil: pangalan ng araw

en: year
fil: taon

en: height
fil: taas

en: width
fil: lapad

en: size
fil: laki

en: Use the Image Inspector to list all the variables.
fil: Gamitin ang Tagasuri ng mga Larawan upang itala ang lahat ng mga variable.

en: You can only use files with the following extensions
fil: Ang mga file na may sumusunod na extension lamang ang maaari niyong gamitin

en: left
fil: kaliwa

en: center
fil: gitna

en: right
fil: kanan

en: top
fil: ibabaw

en: middle
fil: pagitan

en: bottom
fil: ilalim

en: Monochrome (1-bit pixels, black and white)
fil: Monochrome (1-bit pixel, itim at puti)

en: RGB (3x8-bit pixels, true color)
fil: RGB (3x8-bit pixel, tunay na kulay)

en: RGBA (4x8-bit pixels, RGB with transparency mask)
fil: RGBA (4x8-bit pixel, RGB na may transparency mask)

en: CMYK (4x8-bit pixels, color separation)
fil: CMYK (4x8-bit pixel, color separation)

en: P (8-bit pixels, mapped using a color palette)
fil: P (8-bit pixels, minapa gamit ang isang color palette)

en: YCbCr (3x8-bit pixels, color video format)
fil: YCbCr (3x8-bit pixel, color video format)

en: blur
fil: palabuin

en: contour
fil: tabasin

en: detail
fil: lagyan ng detalye

en: edge enhance
fil: palitawin ang mga kanto

en: edge enhance more
fil: lalong palitawin ang mga kanto

en: emboss
fil: paumbokin

en: find edges
fil: hanapin ang mga kanto

en: smooth
fil: pakinisin

en: smooth more
fil: lalong pakinisin

en: sharpen
fil: patalasin

en: nearest
fil: pinakamalapit

en: Rotate 90
fil: Paikutin 90

en: Rotate 180
fil: Paikutin 180

en: Rotate 270
fil: Paikutin 270

en: Flip Left Right
fil: Baliktarin Pakaliwa Pakanan

en: Flip Top Bottom
fil: Baliktarin Paibabaw Pailalim

en: none
fil: wala

en: invalid syntax "%s" for integer
fil: di-tanggap ang paggamit ng "%s" para sa integer

en: invalid literal "%s" for integer
fil: di-tinatanggap ang "%s" bilang integer

en: positive integer
fil: positibong integer

en: the integer value "%s" is negative, but should be positive
fil: ang integer na "%s" ay negetibo, ngunit ito dapat ay positibo

en: positive, non-zero integer
fil: posibito, integer na hindi zero

en: the integer value "%s" is zero, but should be non-zero
fil: ang integer na "%s" ay zero, ngunit hindi dapat ito zero

en: invalid literal "%s" for float
fil: di-tinatanggap ang "%s" bilang float

en: the float value "%s" is negative, but should be positive
fil: ang float na "%s" ay negatibo, ngunit ito dapat ay positibo

en: the float value "%s" is zero, but should be non-zero
fil: ang float na "%s" ay zero, ngunit hindi dapat ito zero

en: invalid literal "%s" for boolean
fil: di-tinatanggap ang "%s" bilang boolean

en: choice
fil: napili

en: the file extension "%s" is invalid
fil: di-tinatanggap ang file extension na "%s"

en: a filename with a valid extension was expected
fil: isang pangalan ng file na may katanggap-tanggap na extension ang inasahan

en: the filename "%s" does not exist
fil: walang file na may pangalang "%s"

en: Maximum one parameter "%s" is allowed
fil: Isang parameter na "%s" lamang ang pinapayagan

en: None
fil: Wala

en: Error
fil: Pagkakamali

en: &Select
fil: Piliin (&S)

en: Warning: python-wxversion is not installed.
fil: Babala: ang python-wxversion ay hindi naka-install.

en: Error: wxPython %(recommended)s (or at least %(minimal)s) can not be found, but is required.
fil: Pagkakamali: wxPython %(recommended)s (or at least %(minimal)s) ay kinakailangan ngunit hindi ito natagpuan.

en: Please (re)install it.
fil: Paki-(re)install lamang ito.

en: This application is known to be compatible with
    wxPython version(s) %(recommended)s (or at least %(minimal)s),
    but you have %(version)s installed.
fil: Ang programang ito ay kilalang naaayon sa
    wxPython %(recommended)s (o %(minimal)s),
    ngunit ang mayroon kayo ay %(version)s.

en: Please upgrade your wxPython.
fil: Paki-upgrade lamang ang inyong wxPython.

en: wxPython Version Error
fil: Pagkakamali sa Bersyon ng wxPython

en: C&redits
fil: Mga Kapu&rihan

en: &License
fil: Pahintu&lot

en: &Close
fil: (&C)Isara

en: About
fil: Patungkol

en: Credits
fil: Mga Kapurihan

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Translation
fil: Salinwika

en: Artwork
fil: Mga Gawang Sining

en: Libraries
fil: Mga Aklatan

en: Sponsors
fil: Mga Padrino

en: License
fil: Pahintulot

en: Value
fil: Halaga

en: Are you sure you want to delete this tag from "%s"?
fil: Sigurado bang nais niyong tanggalin ang tag na ito mula sa "%s"?

en: Are you sure you want to delete this tag from all images?
fil: Sigurado bang nais ninyong tanggalin ang tag na ito mula sa lahat ng mga larawan?

en: Tag exists already
fil: Mayroon nang tag na ganito

en: Images
fil: Mga Larawan

en: All files
fil: Lahat ng file

en: &Copy Value
fil: Kopyahin ang Halaga (&C)

en: &Add Tag
fil: Magdagdag ng Tag (&A)

en: &Delete Tag
fil: Tanggalin ang Tag (&D)

en: Open &Url...
fil: Buksan ang &Url...

en: &Remove Image
fil: Tanggalin ang Larawan (&R)

en: &Copy Tag
fil: Kopyahin ang Tag (&C)

en: &Add Tag to All Images...
fil: Ilagay ang Tag sa Lahat ng Larawan... (&A)

en: &Delete Tag from All Images...
fil: Tanggalin ang Tag sa Lahat ng Larawan... (&D)

en: &Rename Tag for All Images...
fil: Palitan ang Pangalan ng Tag sa Lahat ng Larawan... (&R)

en: &Modify Value for All Images...
fil: Palitan ang Nilalaman sa Lahat ng Larawan... (&M)

en: Unable to add tag <%s>
fil: Hindi mailagay ang tag na <%s>

en: Unable to remove image
fil: Hindi matanggal ang larawan

en: Rename tag for all images to:
fil: Palitan ang pangalan ng tag sa lahat ng larawan sa:

en: Change value for all images to:
fil: Palitan ang nilalaman sa lahat ng larawan sa:

en: Unable to change tag <%s>
fil: Hindi mapalitan ang tag na <%s>

en: Sorry, %s.
fil: Paumanhin, %s.

en: Choose an image
fil: Pumili ng larawan

en: Enter an image url
fil: Ilagay ang url ng larawan

en: please install pyexiv2
fil: paki-install lamang ang pyexiv2

en: no %s tags found
fil: walang natagpuang %s tag

en: &Add
fil: M&agdagdag

en: no
fil: hindi

en: yes
fil: oo

en: Selection
fil: Napili

en: Fonts
fil: Mga Font

en: Shadow
fil: Anino

en: filter
fil: panala

en: Drops a blurred shadow under a photo
fil: Maglagay ng anino sa likod ng larawan

en: Border
fil: Hangganan

en: Shadow Blur
fil: Labo ng Anino

en: Background Color
fil: Kulay sa Likuran

en: Shadow Color
fil: Kulay ng Anino

en: Force Background Color
fil: Pilitin ang Kulay sa Likuran

en: Background
fil: Likuran

en: Blur, Sharpen, Emboss, Smooth, ...
fil: Palabuin, Patulisin, Paumbokin, Pakinisin, ...

en: Filter
fil: Panala

en: Repeat
fil: Ulitin

en: Amount
fil: Dami

en: transform
fil: ibahin ang anyo

en: Crop or expand the canvas without scaling
fil: Putulin o palakihin ang lona

en: Canvas Width
fil: Lapad ng Lona

en: Canvas Height
fil: Taas ng Lona

en: Align Horizontal
fil: Ihanay Pahalang

en: Align Vertical
fil: Ihanay Patayo

en: Color to Alpha
fil: Gawing Alpha ang Kulay

en: Make selected color transparent
fil: Tanggalin ang kulay at gawing tagusan

en: Desaturate
fil: Tanggalan ng Kulay

en: Fade all colors to gray
fil: Pawiin lahat ng kulay tungong gray

en: Make the image smaller or bigger
fil: Palakihin o paliitin ang larawan

en: Constrain Proportions
fil: Panatilihin ang Pagkakabagay-bagay

en: Resample Image
fil: I-resample ang Larawan

en: Flip or rotate 90 degrees
fil: Baliktarin o paikutin ng 90 degrees

en: Columns
fil: Mga hanay na pababa

en: Rows
fil: Mga hanay na pahalang

en: Vertical
fil: Patayo

en: Rename
fil: Ibahin ang pangalan

en: Cross
fil: Krus

en: Rounded
fil: Bilugan

en: Square
fil: Kuwadrado

en: Round
fil: Bilog

en: Rounded or crossed corners
fil: Bilugan o krus na mga kanto

en: Top Left Corner
fil: Kaliwang-Itaas na Kanto

en: Top Right Corner
fil: Kanang-Itaas na Kanto

en: Bottom Left Corner
fil: Kaliwang-Ibabang Kanto

en: Bottom Right Corner
fil: Kanang-Ibabang Kanto

en: Put color under transparent image
fil: Maglagay ng kulay sa likuran ng transparent na larawan

en: Convert Mode
fil: Mode Pampabago

en: Convert the color mode of an image
fil: Palitan ang mode ng kulay ng isang larawan

en: Fit
fil: Pagkasyahin

en: Downsize and crop image with fixed ratio
fil: Paliitin at putulin ang larawan nang hindi nagbabago ang katumbasan

en: Cutoff
fil: Pagputol

en: Save
fil: Ikubli

en: Save and convert to other types
fil: I-save at isalin sa ibang uri

en: Show Type Options
fil: Ipakita ang iba't-ibang uri

en: Copies the median pixel value
fil: Kinokopya ang median pixel value

en: Seconds
fil: Mga Saglit

en: Minutes
fil: Mga Sandali

en: Hours
fil: Mga Oras

en: Days
fil: Mga Araw

en: Months
fil: Mga Buwan

en: Years
fil: Mga Taon

en: Mask
fil: Maskarahan

en: Apply a transparency mask
fil: Maglagay ng transparency mask

en: Write text at a given position
fil: Sumulat ng text sa napiling puwesto

en: Size
fil: Laki

en: Colorize
fil: Kulayan

en: Colorize grayscale image
fil: Kulayan ang isang larawang grayscale

en: Black
fil: Itim

en: White
fil: Puti

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Reduce the number of bits of color channel
fil: Bawasan ang dami ng bits sa color channel

en: Write Tag
fil: Isulat ang Tag

en: Write new value to a tag
fil: Lagyan ng bagong halaga ang tag

en: Draw border inside or outside
fil: Gumuhit ng hangganan sa loob at sa labas

en: Rank
fil: Ranggo

en: Copies the rank'th pixel value
fil: Kinokopya ang rank'th pixel value

en: Invert all pixel values above threshold
fil: Baliktarin lahat ng mga pixel value sa labas ng threshold

en: Crop
fil: Putulin

en: Rotate
fil: Paikutin

en: Flip
fil: Baliktarin

en: Lossless JPEG transformation does not work on a %s image:
fil: Ang pagbagagong lossless JPEG ay hindi gumagana sa larawang %s:

en: Transformation
fil: Pagbabago

en: Angle
fil: Angulo

en: Preserve Timestamp
fil: Panatilihin ang Timestamp

en: Comments
fil: Mga Puna

en: Transformation
fil: Pagbabago

en: Angle
fil: Angulo

en: Direction
fil: Direksyon

en: Crop the image
fil: Putulin ang larawan

en: Expand
fil: Palawakin

en: Invert
fil: Baliktarin

en: Invert the colors of an image
fil: Pagbaliktarin ang mga kulay ng larawan

en: Depth
fil: Lalim

en: Common
fil: Karaniwan

en: Copies the most common pixel value
fil: Kinokopya ang mga pinakakaraniwang pixel value

en: Minimum
fil: Pinakamaliit

en: Copies the minimum pixel value
fil: Kinokopya ang pinakamaliit na pixel value

en: Perspective
fil: Pananaw

en: Save Tags
fil: I-save ang mga Tag

en: One
fil: Isa

en: Delete Tags
fil: Burahin ang mga Tag

en: Delete Exif or Iptc tags
fil: Burahin ang mga Exif o Iptc tag

en: Maximum
fil: Pinakamalaki

en: Copies the maximum pixel value
fil: Kinokopya ang pinakamalaking pixel value

en: Saturation
fil: Katingkaran

en: Adjust saturation from grayscale to high
fil: Ayusin ang katingkaran mula grayscale pataas

en: Rename Tag
fil: Palitan ng Pangalan ang Tag

en: Rename a tag
fil: Palitan ang pangalan ng tag

en: From (Exif, Iptc)
fil: Mula (Exif, Iptc)

en: To (Exif, Iptc)
fil: Tungong (Exif, Iptc)

en: Brightness
fil: Liwanag

en: Adjust brightness from black to white
fil: Ayusin ang liwanag mula itim hanggang puti

en: Border Color
fil: Kulay ng Hangganan

en: Transform to a grayscale pencil drawing
fil: Gawing isang guhit na grayscale

en: Details Degree
fil: Dami ng mga Detalye

en: Action list
fil: Talaan ng mga aksyon

en: No action list provided.
fil: Walang aksyon na ibinigay.

en: Image paths
fil: Mga landas patungo sa mga larawan

en: Do you want to continue?
fil: Nais niyo bang magpatuloy?

en: What do you want to do now?
fil: Ano na ang nais ninyong gawin?
