phatch - en to tl translation catalogue (225 entries)

en: Inspect with Phatch
tl: Usisain gamit ang Phatch

en: Inspect EXIF & IPTC tags
tl: Usisain ang mga EXIF & IPTC tag

en: Examples
tl: Mga Halimbawa

en: Run %s as console program without a gui
tl: Patakbuhin ang %s bilang programa sa console at nang walang GUI

en: Run %s as a gui droplet
tl: Patakbuhin ang %s bilang isang GUI droplet

en: Ignore errors
tl: Huwag pansinin ang mga pagkakamali

en: Specify locale language (for example en or en_GB)
tl: Ibigay ang katutobong wika (halimbawa tl o en_PH)

en: Inspect metadata (requires exif & iptc plugin)
tl: Suriin ang metadata (kinakailangan ang exif & iptc plugin)

en: Include all subfolders
tl: Isama lahat ng mga subfolder

en: Do not check images first
tl: Huwag nang usisain ang mga larawan

en: Sorry, you need to install the %s action for this action list.
tl: Paumanhin. Kailangan ninyong iluklok ang gawaing %s para dito.

en: abort
tl: itigil

en: skip
tl: laktawan

en: ignore
tl: pabayaan

en: click '+' to add actions
tl: I-click ang '+' upang makapagdagdag ng mga gawain

en: Open
tl: Buksan

en: Open an action list
tl: Magbukas ng isang listahan ng mga gawain

en: Execute
tl: Isagawa

en: Execute the action
tl: Isagawa ang gawain

en: Add
tl: Magdagdag

en: Add an action
tl: Magdagdag ng gawain

en: Remove
tl: Tanggalin

en: Remove the selected action
tl: Tanggalin ang napiling gawain

en: Up
tl: Umakyat

en: Move the selected action up
tl: Iakyat ang napiling gawain

en: Down
tl: Bumaba

en: Move the selected action down
tl: Ibaba ang napiling gawain

en: Image Inspector
tl: Tagausisa ng Larawan

en: Description
tl: Pagsasalarawan

en: Show description of the action list
tl: Ipakita ang pagsasalarawan ng listahan ng mga gawain

en: Choose an Action List File...
tl: Pumili ng file ng Listahan ng mga Gawain...

en: Save Action List As...
tl: Itago ang Listahan ng mga Gawain Bilang...

en: frame
tl: kuwadro

en: actions
tl: mga gawain

en: A html tutorial will open in your internet browser.
tl: Isang pagtuturong html ang bubuksan sa inyong internet browser.

en: Study the action plugins in:
tl: Pag-aralan ang mga plugin sa:

en: Choose the folder for the droplet
tl: Pumili ng folder para sa droplet

en: Phatch successfully created the droplet.
tl: Matagumpay na nagawa ng Phatch ang droplet.

en: Select action list
tl: Pumili ng listahan ng mga gawain

en: Choose a folder
tl: Pumili ng folder

en: Choose File(s)
tl: Pumili ng (mga) File

en: Choose an image folder
tl: Pumili ng folder ng mga larawan

en: images
tl: mga larawan

en: Browse
tl: Magtingin-tingin

en: View Source
tl: Tignan ang Pinagmulan

en: broaden your search
tl: palawakin ang inyong paghahanap

en: Path
tl: Pagdaraanan

en: &New	Ctrl-N
tl: &Bago	Ctrl-N

en: Start a new action list
tl: Magsimula ng bagon listahan ng mga gawain

en: &Open...	Ctrl-O
tl: &Buksan...	Ctrl-O

en: Opens an actions list
tl: Nagbubukas ng listahan ng mga gawain

en: &Save	Ctrl-S
tl: &Itago	Ctrl-S

en: Saves an action list
tl: Nagtatago ng listahan ng mga gawain

en: Save &As...	Ctrl-Shift-S
tl: Itago Bil&ang...	Ctrl-Shift-S

en: Saves an action list as
tl: Nagtatago ng listahan ng mga gawain bilang

en: You only need to know PIL to write a plugin for Phatch,
tl: Kinakailangan lamang na marunong kayo sa PIL upang makagawa ng plugin para sa Phatch,

en: &Show template for action plugin
tl: Ipakita ang hulma ng para &sa plugin ng mga gawain

en: &Ask for Help
tl: Humingi ng Tulong (&a)

en: Write Action Plugin
tl: Gumawa ng Plugin ng Gawain

en: Apply for future errors
tl: Isagawa kung may pagkakamali sa hinaharap

en: &Abort
tl: Itigil (&A)

en: Message
tl: Mensahe

en: &Continue Anyway
tl: Magpalulog Lamang (&C)

en: Options
tl: Mga Mapagpipilian

en: Types
tl: Mga Uri

en: Browse Folder
tl: Tignan ang Nilalaman ng Folder

en: Source
tl: Pinagmulan

en: File(s)
tl: (Mga) File

en: Stop for errors
tl: Tumigil kung may mga pagkakamali

en: Check images first
tl: Usisain muna ang mga larawan

en: Overwrite existing images
tl: Patungan ang mga nagawa nang larawan

en: Image
tl: Larawan

en: Label
tl: Pangalan

en: Choice
tl: Pinili

en: Resolution
tl: Resolusyon

en: Horizontal
tl: Pahalang

en: background
tl: likuran

en: All
tl: Lahat

en: Scale
tl: Baguhin ang Laki

en: Mark
tl: Tatak

en: Method
tl: Paraan

en: Unsaved Action List
tl: Listahan ng mga Gawaing Hindi Nakatago

en: Action Lists
tl: Mga Listahan ng mga Gawain

en: All Files
tl: Lahat ng Mga File

en: Describe here the action list.
tl: Isalarawan dito ang mga laman ng listahan ng mga gawain.

en: There should be a 'Save' action at the end.
tl: Kinakailangang mayroong gawaing 'Itago' sa pinakahuli.

en: Inspect EXIF &amp; IPTC tags
tl: Usisain ang mga EXIF &amp; IPTC tag

en: Nothing to do.
tl: Walang gagawin.

en: The action list is empty.
tl: Walang nilalaman ang listahan ng mga gagawin.

en: Checking images
tl: Inuusisa ang mga larawan

en: No files or folder selected.
tl: Walang hinirang na mga file at folder.

en: Unable to open file
tl: Hindi mabuksan ang file

en: Can not apply action %(a)s:
tl: Hindi maisagawa ang %(a)s:

en: Can not apply action %(a)s on image '%(i)s' in folder:
tl: Hindi maisagawa ang %(a)s sa larawang '%(i)s' sa folder.

en: Executing action list
tl: Isinasagawa ang mga laman ng listahan

en: Select
tl: Pumili

en: day
tl: araw

en: hour
tl: oras

en: minute
tl: sandali

en: month
tl: buwan

en: root
tl: ugat

en: second
tl: saglit

en: type
tl: uri

en: year
tl: taon

en: height
tl: taas

en: width
tl: lapad

en: size
tl: laki

en: Use the Image Inspector to list all the variables.
tl: Gamitin ang Tatausisa ng Larawan upang mailista ang mga variable.

en: You can only use files with the following extensions
tl: Maaari niyo lamang gamitin ang mga file na may ekstensyong

en: left
tl: kaliwa

en: center
tl: gitna

en: right
tl: kanan

en: top
tl: tuktok

en: middle
tl: pagitan

en: bottom
tl: ilalim

en: Monochrome (1-bit pixels, black and white)
tl: Monochrome (1-bit pixel, itim at puti)

en: RGBA (4x8-bit pixels, RGB with transparency mask)
tl: RGBA (4x8-bit pixel, RGB na may ningnang)

en: blur
tl: labo

en: contour
tl: guhit

en: detail
tl: detalye

en: edge enhance
tl: palinawin ang mga gilid

en: edge enhance more
tl: higit na palinawin ang mga gilid

en: find edges
tl: hanapin ang mga gilid

en: smooth
tl: gawing pino

en: smooth more
tl: gawing mas pino

en: sharpen
tl: hasain

en: nearest
tl: pinakamalapit

en: Rotate 90
tl: Paikutin 90

en: Rotate 180
tl: Paikutin 180

en: Rotate 270
tl: Paikutin 270

en: Flip Left Right
tl: Baliktarin Kaliwa-Kanan

en: Flip Top Bottom
tl: Baliktarin Taas-Baba

en: Normal
tl: Karaniwan

en: positive integer
tl: positibong integer

en: positive, non-zero integer
tl: positibo, integer na hindi zero

en: resolution
tl: resolusyon

en: choice
tl: napili

en: Error
tl: Pagkakamali

en: Warning: python-wxversion is not installed.
tl: Babala: python-wxversion ay hindi nakaluklok.

en: Please (re)install it.
tl: Iluklok (muli) ito.

en: Please upgrade your wxPython.
tl: Kumuhal lamang ng mas bagong wxPython.

en: wxPython Version Error
tl: Pagkakamali sa Bersyon ng wxPython

en: C&redits
tl: Pagkilala (&r)

en: &License
tl: Pahintu&lot

en: &Close
tl: Isara (&c)

en: About
tl: Tungkol sa

en: Credits
tl: Mga Pagkilala

en: Documentation
tl: Dokumentasyon

en: Translation
tl: Pagsasalin

en: Artwork
tl: Gawang-sining

en: Sponsors
tl: Mga Patron

en: License
tl: Pahintulot

en: Images
tl: Mga Larawan

en: All files
tl: Lahat ng file

en: Choose an image
tl: Pumili ng larawan

en: Enter an image url
tl: Magbigay ng isang url ng larawan

en: please install pyexiv2
tl: iluklok lamang ang pyexiv2

en: no %s tags found
tl: walang %s tag na natagpuan

en: no
tl: hindi

en: yes
tl: oo

en: Fonts
tl: Mga Font

en: Shadow
tl: Anino

en: filter
tl: panala

en: Drops a blurred shadow under a photo
tl: Naglalagay ng anino sa likod ng larawan

en: Border
tl: Hangganan

en: Shadow Blur
tl: Linaw ng Anino

en: Background
tl: Likuran

en: Filter
tl: Panala

en: Repeat
tl: Ulitin

en: Amount
tl: Dami

en: Canvas
tl: Lona

en: Crop or expand the canvas without scaling
tl: Putulin o palakihin ang lona nang hindi binabago ang laki ng larawan

en: Align Horizontal
tl: Ihanay ng Pahalang

en: Align Vertical
tl: Ihanay ng Patayo

en: Make the image smaller or bigger
tl: Paliitin o palakihin ang larawan

en: Flip or rotate 90 degrees
tl: Baliktarin o paikutin nang 90 degree

en: Rename
tl: Palitan ang pangalan

en: Cross
tl: Krus

en: Rounded
tl: Bilugan

en: Square
tl: Parisukat

en: Round
tl: Mabilog

en: Rounded or crossed corners
tl: Mga bilugan o krus na kanto

en: Top Left Corner
tl: Kaliwang-itaas na Kanto

en: Top Right Corner
tl: Kanang-itaas na Kanto

en: Bottom Left Corner
tl: Kaliwang-ibabang Kanto

en: Bottom Right Corner
tl: Kanang-ibabang Kanto

en: Convert Mode
tl: Palitan ang Mode

en: Convert the color mode of an image
tl: Palitan ang color mode ng isang larawan

en: Fit
tl: Ipagkasya

en: Downsize and crop image with fixed ratio
tl: Paliitin ang larawan at putulin ang sobra

en: Save
tl: Itago

en: Text
tl: Teksto

en: Write text at a given position
tl: Maglagay ng teksto sa naturang bahagi

en: Size
tl: Laki

en: Colorize
tl: Kulayan

en: Colorize grayscale image
tl: Kulayan ang larawang walang kulay

en: Black
tl: Itim

en: White
tl: Puti

en: Copy
tl: Kopyahin

en: Rotate
tl: Paikutin

en: Angle
tl: Anggulo

en: Expand
tl: Palawakin

en: Invert
tl: Baliktarin

en: Invert the colors of an image
tl: Baliktarin ang mga kulay ng larawan

en: Depth
tl: Lalim

en: Gap
tl: Puwang

en: Common
tl: Pangkaraniwan

en: Copies the most common pixel value
tl: Kopyahin ang pangkaraniwang halaga ng pixel

en: Minimum
tl: Pinakamaliit

en: Copies the minimum pixel value
tl: Kinokopya ang pinaka mailiit na halaga ng mga pixel

en: Maximum
tl: Pinakamalaki

en: Copies the maximum pixel value
tl: Kopyahin ang pinakamalaking halaga ng pixel

en: Saturation
tl: Tinkad

en: Adjust saturation from grayscale to high
tl: Gawing higit na matinkad ang mga kulay

en: Brightness
tl: Liwanag

en: Adjust brightness from black to white
tl: Paliwanagin ang larawan mula itim hanggang puti

en: These extensions have been succesfully installed:
tl: Ang mga sumusunod na ekstensyon ay matagumpay na nailuklok:

en: Phatch tried to uninstall itself from the Windows Explorer.
tl: Sinubukan ng Phat na tanggalin ang sarili niya mula sa Windows Explorer.

en: You need to install the Python Win32 Extensions for this feature.
tl: Kinakailangan ninyong iluklok ang Python Win32 Extensions para sa katangiang ito.

en: Action list
tl: Listahan ng mga Gawain

en: No action list provided.
tl: Walang ibinigay na gawain.

en: Do you want to continue?
tl: Nais niyo bang magpatuloy?

en: What do you want to do now?
tl: Ano na ang nais ninyong gawin?

en: Phatch could not install the action in %s:
tl: Nabigaong iluklok ng Phatch ang gawain sa %s:

en: This requires also that the python-nautilus package is installed.
tl: Kailangan din nito na ang python-nautilus package ay nailuklok.
