photofilmstrip - en to ta translation catalogue (127 entries)

en: Random motion
ta: சீரற்ற நகர்ச்சி

en: Language
ta: மொழி

en: Open folder
ta: அடைவைத் திற

en: Play video
ta: நிகழ்படத்தை ஓட்டு

en: all done
ta: எல்லாம் முடிந்தது

en: processing project
ta: திட்டப்பணி செயலாக்கப்படுகிறது

en: using renderer
ta: நிகழ்பட வழங்கி பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: output format
ta: வெளிப்பாட்டு வடிவம்

en: framerate
ta: சட்டத் திறன்

en: specifies the project file
ta: திட்டப்பணிக் கோப்பை குறிப்பிடுகிறது

en: The path where to save the output files. Use - for stdout.
ta: வெளிப்பாட்டுக் கோப்புகளை சேமிக்க வேண்டிய இடம். திட்ட வெளிப்பாட்டுக்கு '-' பயன்படுத்தவும்.

en: enable draft mode
ta: வரைவு நிலையை செயல்படுத்து

en: Activate this option to generate a preview of your PhotoFilmStrip. The rendering process will speed up dramatically, but results in lower quality.
ta: உங்கள் போடோபிலம்ஸ்டிரிப்பின் மூன்னோட்டத்தை உருவாக்க இந்த தேர்வை செயல்படுத்தவும். செயலாக்க வேகம் வியப்பூட்டும் அளவுக்கு கூடும், ஆனால் தரம் குறையும்.

en: project file does not exist: %s
ta: திட்டப்பணி கோப்பு இல்லை: %s

en: no project file specified!
ta: திட்டப்பணி கோப்பு குறிப்பிடப்படவில்லை!

en: invalid format specified: %s
ta: தவறான வடிவம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது: %s

en: invalid profile specified: %s
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தன்விவரம் ஏற்றுக்கொள்ளத்தக்கது இல்லை: %s

en: cannot create output path: %s
ta: வெளிப்பாட்டு பாதையை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Audio file '%s' does not exist!
ta: ஒலிக் கோப்பு '%s' கோப்பமைப்பில் இல்லை!

en: ...aborted!
ta: ...நிறுத்தப்பட்டது!

en: Unknown property: %s
ta: தெரியாத பண்பு: %s

en: <default>
ta: <இயல்பிருப்பு>

en: no
ta: இல்லை

en: Loading '%s' ...
ta: '%s' ஏற்றப்படுகிறது...

en: processing transition %d/%d
ta: சீர்மாற்றம் %d/%d செயலாக்கப்படுகிறது

en: processing image %d/%d
ta: நிழற்படம் %d/%d செயலாக்கப்படுகிறது

en: Bitrate must be a number!
ta: நுண்மி விகிதம் எண்ணாக இருக்க வேண்டும்!

en: Single pictures
ta: ஒற்றைப் படங்கள்

en: generating subtitle
ta: துனை உரை உருவாக்கப்படுகிறது

en: &File
ta: &கோப்பு

en: &Edit
ta: &திருத்து

en: &Help
ta: &உதவி

en: &Close
ta: &மூடு

en: E&xit
ta: &வெளியேறு

en: &About
ta: &பற்றி

en: An unexpected error occured
ta: எதிர்பார்க்காத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An unexpected error occured. Do you want to send this bug report to the developers of %s?
ta: எதிர்பார்க்காத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. இப்பிழையின் அறிக்கையை %s இன் உருவாக்குநர்களுக்கு அனுப்ப விரும்புகிறீர்களா?

en: Bug-Report send. Thank you for your support.
ta: வழு அறிக்கை அனுப்பப்பட்டது. உங்கள் ஆதரவுக்கு நன்றி.

en: Information
ta: தகவல்

en: Sorry, this function is temporary not available..
ta: மன்னிக்கவும், இச்செயல்பாட்டை தற்காலிகமாக பயன்படுத்தமுடியாது.

en: Error
ta: பிழை

en: &Cancel
ta: &இரத்து

en: &Ok
ta: &சரி

en: Select music
ta: இசையை தேர்ந்தெடு

en: Audio files
ta: ஒலி கோப்புகள்

en: Audio file not supported!
ta: ஒலிக் கோப்பு ஆதரிக்கப்படவில்லை!

en: Total length:
ta: மொத்த நீளம்:

en: Overrides the duration of single pictures and gives the project this total length.
ta: தனிப் படங்களின் நேரங்களை புறக்கணித்து திட்டப்பணிக்கு இந்த மொத்த நீளத்தை கொடுக்கிறது.

en: User defined:
ta: பயனர் வரையறுத்தது:

en: Project name:
ta: திட்டப்பணியின் பெயர்

en: Folder:
ta: அடைவு:

en: Aspect ratio:
ta: உருவ விகிதம்:

en: My PhotoFilmStrips
ta: எனது நிழற்படத்தொடர்கள்

en: Browse for folder
ta: அடைவுக்கு உலாவவும்

en: Folder does not exists! Do you want %s to create it?
ta: அடைவை காணமுடியவில்லை!  அடைவை %s உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Question
ta: வினா

en: Cannot create folder: %s
ta: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Cannot write into folder!
ta: அடைவில் எழுத முடியவில்லை!

en: The project name must be filled.
ta: திட்டப்பணியின் பெயர் நிரப்பப்பட வேண்டும்

en: The project name contains invalid characters.
ta: திட்டப்பணிப் பெயரில் ஏற்கமுடியாத எழுத்துக்கள் உள்ளன.

en: Motion positions
ta: நகர் நிலைகள்

en: Start position
ta: தொடக்க நிலை

en: Location:
ta: இருப்பிடம்:

en: Size:
ta: அளவு :

en: End position
ta: இறுதி நிலை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Adjust motion positions directly
ta: நகர் நிலைகளை நேராக சரிசெய்யவும்

en: Format:
ta: வடிவம்:

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Profile:
ta: விவரகுறிப்பு:

en: Draft
ta: வரைவு

en: &Start
ta: &தொடங்கு

en: Configure output and start render process
ta: வெளிப்பாட்டை உருவமைத்து உருவாக்கச் செயலைத் தொடங்கு

en: Property
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Output properties
ta: வெளிப்பாட்டு பண்புகள்

en: Edit extended output properties
ta: நீட்டித்த வெளிப்பாட்டு பண்புகளை திருத்து

en: Edit property
ta: பண்பை திருத்து

en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: Select %s-Project
ta: %s-திட்டப்பணியை தேர்ந்தெடு

en: You must restart %s for your new language setting to take effect.
ta: உங்கள் புதிய மொழி அமைப்பு செயல்பட %s ஐ மறுதுவக்க வேண்டும்.

en: PhotoFilmStrip creates movies out of your pictures in just 3 steps. First select your photos, customize the motion path and render the video. There are several output possibilities for VCD, SVCD, DVD up to FULL-HD.
ta: நிழற்படத்தொடர் உங்கள் படங்களிலிருந்து மூன்றே செய்படிகளில் நிகழ்படங்களை உருவாக்குகிறது. முதலில் படங்களை  தேர்வுசெய்யவும். பிறகு நகர்ச்சிகளை தக்கபடி மாற்றிக்கொண்டு நிகழ்படத்தை உருவாக்கவும். விசிடி, எஸ்விசிடி, டிவிடி என்று முழு எச்டி வரை பல வெளிப்பாட்டு  உள்ளன.

en: online
ta: இணைப்பில்

en: Invalid %(app)s-Project: %(file)s
ta: பிழையுற்ற %(app)s-திட்டப்பணி: %(file)s

en: Welcome to PhotoFilmStrip
ta: நிழற்படத்தொடருக்கு நல்வரவு

en: Drag some pictures onto this text or
    click the button below
    to add pictures to your new PhotoFilmStrip.
ta: இவ்வுரைக்கு சில படங்களை இழுக்கவும் அல்லது 
    கீழேயுள்ள விசையை அழுத்தி உங்கள் புதிய நிழற்படதொடரில் படங்களை சேர்க்கவும்.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Rotation:
ta: சுழற்சி:

en: Effect:
ta: விளைவு:

en: Process
ta: செயல்பாடு

en: sec
ta: நொடி

en: Transition:
ta: சீர்மாற்றம்:

en: Subtitle
ta: துணை உரை

en: No effect
ta: எந்த விளைவுமில்லை

en: Black and White
ta: கருப்பு வெள்ளை

en: Sepia tone
ta: பழுப்பு கலப்பு

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Fade
ta: மங்கு

en: Roll
ta: உருட்டு

en: Could not save the file '%(file)s': %(errMsg)s
ta: கோப்பு '%(file)s' ஐ சேமிக்க முடியவில்லை: %(errMsg)s

en: '%s' has been modified. Save changes?
ta: '%s' மாற்றப்பட்டுள்ளது. மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: Overwrite existing file '%s'?
ta: ஏற்கனவே உள்ள '%s' கோப்பை மேலெழுத வேண்டுமா?

en: Set motion start to end
ta: நகர்ச்சி தொடக்கத்தை முடிவாக அமை

en: Set motion end to start
ta: நகர்ச்சி முடிவை தொடக்கமாக அமை

en: Adjust motion manual
ta: நகர்ச்சியை கைமுறையாக சரிசெய்

en: &Import Pictures
ta: &படங்களை இறக்குமதி செய்

en: Move picture &left
ta: படத்தை &இடதுபுறமாக நகர்த்து

en: Move picture &right
ta: படத்தை வ&லதுபுறமாக நகர்த்து

en: Rotate &clockwise
ta: வல&ஞ்சுழியாக சுழற்று

en: Rotate counter clock&wise
ta: இ&டஞ்சுழியாக சுழற்று

en: Import images
ta: படங்களை இறக்குமதி செய்

en: Audio file '%s' does not exist! Continue anyway?
ta: ஒலிக் கோப்பு '%s' காணப்படவில்லை! எப்படியும் தொடர வேண்டுமா?

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: &Properties
ta: &பண்புகள்

en: Import Pictures
ta: படங்களை இறக்குமதி செய்

en: Render filmstrip
ta: படத்தொடரை காட்டு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Duration
ta: நேர அளவு

en: Recent projects
ta: அண்மைய திட்டப்பணிகள்

en: Open existing project
ta: இருக்கும் திட்டப்பணியை திற

en: How to start...
ta: தொடங்குவது எப்படி...

en: Create a new project or load an existing one.
ta: புதிய திட்டப்பணியை உருவாக்கு அல்லது இருக்கும் ஒன்றை ஏற்று.

en: Update available
ta: மேம்பாடு இருக்கிறது

en: The following changes has been made:
ta: பின்வரும் மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன:

en: Some images does not exist in the folder '%s' anymore. If the files has moved you can select the new path. Do you want to select a new path?
ta: சில படங்கள் '%s' அடைவில் இனியும் காணப்படவில்லை. படங்கள் நகர்த்தப்பட்டிருந்தால் புதிய இருப்பிடத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும். புதிய அடைவின் பாதையை தேரந்தெடுக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Aborted
ta: நிறுத்தப்பட்டது

en: Aborting...
ta: நிறுத்துகிறது...
