IMP 4.0.4 - en to is translation catalogue (703 entries)

en:       To:
is:       Til:

en:     Date:
is:    Dags.:

en:     From:
is:      Frá:

en:  Subject:
is:  Efnislína:

en:  in
is:  í

en: %d messages have been deleted.
is: %d skeytum hefur verið eytt.

en: %d messages have been reported as not spam to your system administrator.
is: Tilkynning um %d skeyti merkt sem ekki ruslpóstur hefur verið send kerfisumsjón.

en: %d messages have been reported as not spam.
is: Tilkynning um %d skeyti merkt sem ekki ruslpóstur hefur verið send.

en: %d messages have been reported as spam to your system administrator.
is: Tilkynning um %d skeyti merkt sem ruslpóstur hefur verið send kerfisumsjón.

en: %d messages have been reported as spam.
is: Tilkynning um %d skeyti merkt sem ruslpóstur hefur verið send.

en: %d to %d of %d Messages
is: %d til %d af %d skeytum

en: %s already exists. Your %s folder was not renamed.
is: %s er nú þegar til. Mappan %s var ekki endurnefnd.

en: %s folder being renamed at the start of the month.
is: Mappan %s verður umnefnd í upphafi hvers mánaðar.

en: %s has cancelled %s.
is: %s hefur ihætt við %s.

en: %s has declined.
is: %s hefur hafnað.

en: %s has replied to the invitation to %s.
is: %s hefur svarað boðinu til %s.

en: %s requests your free/busy information.
is: %s óskar eftir upplýsingum um hvort þú ert viðlátinn.

en: %s was successfully added to %s.
is: %s var bætt í %s.

en: %s: %s (%d&nbsp;of&nbsp;%d)
is: %s: %s (%d&nbsp;af&nbsp;%d)

en: (Apply these changes and move to next screen.)
is: (Samþykkja breytingar og fara í næsta glugga.)

en: (Discard all changes and return to the compose screen.)
is: (Hundsa allar breytingar og fara til baka í að skrifa skeyti.)

en: (Return to the compose screen after applying all changes made thus far.  Changes on the current screen will NOT be applied.)
is: (Fara til baka í að skrifa skeyti eftir að hafa vistað breytingar sem gerðar hafa verið hingað til. Breytingar sem ekki hafa verið skráðar verða ekki geymdar.)

en: * Add these by clicking OK *
is: * Bættu þessum við með því að smella á OK *

en: * Please select address(es) *
is: * Veldu netföng *

en: 1 message has been deleted.
is: Einu skeyti var eytt.

en: 1 message has been reported as not spam to your system administrator.
is: Tilkynning um eitt skeyti sem ekki ruslpóstur hefur verið send kerfisumsjón.

en: 1 message has been reported as not spam.
is: Tilkynning um eitt skeyti sem ruslpóstur hefur verið send.

en: 1 message has been reported as spam to your system administrator.
is: Tilkynning um eitt skeyti sem ruslpóstur hefur verið send kerfisumsjón.

en: 1 message has been reported as spam.
is: Tilkynning um eitt skeyti sem ruslpóstur hefur verið send.

en: A large image named %s is attached to this message.
is: Stór mynd nefnd %s er hengd við þetta skeyti.

en: AND
is: OG

en: Accept request
is: Samþykkja beiðni

en: Accepted
is: Samþykkt

en: Accepted:
is: Samþykkt:

en: Account's name:
is: Notandanafn:

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Add source
is: bæta við handriti

en: Add to Address book (%s)
is: Bæta í netfangabók (%s)

en: Added "%s" as an attachment.
is: Viðhenginu "%s" bætt við.

en: Address Book
is: Netfangabók

en: Address Books
is: Netfangabækur

en: All
is: Öll skeyti

en: All messages in the following folder(s) will be downloaded into one MBOX file:
is: Öll skeyti í þessari möppu / þessum möppunum verða geymd í stakri MBOX skrá:

en: All messages in your "%s" folder older than %s days will be permanently deleted.
is: Öllum skeytum í möppunni "%s" sem eru eldri en %s daga verður eytt.

en: All old linked attachments more than %s months old will be deleted.
is: Öllum eldri skeytum sem þú hefur sent frá þér, og eru eldri en %s mánaða verður eytt.

en: All old sent-mail folders more than %s months old will be deleted.
is: Öllum sent-mail möppum sem eru eldri en %s mánaða verður eytt.

en: Always save attachments
is: Altaf geyma viðhengi.

en: An unknown error occured while creating the new task.
is: Óþekkt villa kom upp þegar reynt var að framkvæma skráninguna.

en: Answered
is: Svarað

en: Answered messages
is: Skeyti sem búið er að svara

en: Apply Filters
is: Virkja síur

en: Apply Filters to %s
is: Virkja síur fyrir %s

en: Apply filter rules upon logging on?
is: Virkja síur þegar þú tengist.

en: Apply filter rules whenever INBOX is displayed?
is: Virkja síur þegar INBOX er uppfært.

en: Are you sure you want to delete this public key?
is: Ert þú viss um að þú viljir gera þetta?

en: Are you sure you want to delete your keypair? (This is NOT recommended!)
is: Ert þú viss um að þú viljir gera þetta?

en: Are you sure you want to do this?
is: Ert þú viss um að þú viljir gera þetta?

en: Are you sure you wish to PERMANENTLY delete these messages?
is: Ert þú viss um að þú viljir ENDANLEGA eyða þessum skeytum?

en: Are you sure you wish to PERMANENTLY delete this attachment?
is: Ert þú viss um að þú viljir ENDANLEGA eyða þessum viðhengjum?

en: Are you sure you wish to empty this folder?
is: Ert þú viss um að þú viljir tæma þessa möppu?

en: Are you sure you wish to empty your trash folder?
is: Ert þú viss um að þú viljir tæma ruslakörfuna?

en: Are you sure you wish to permanently delete these messages?
is: Ert þú viss um að þú viljir ENDANLEGA eyða þessum skeytum?

en: Are you sure you wish to report this message as innocent?
is: Ert þú viss um að þú viljir tilkynna þetta skeyti sem ekki ruslpóst?

en: Are you sure you wish to report this message as spam?
is: Ert þú viss um að þú viljir tilkynna þetta skeyti sem ruslpóst?

en: Arrival Time
is: Komutími

en: Ascending
is: Hækkandi

en: Attach
is: Hengja skrá við

en: Attach Files
is: Bæta við viðhengjum

en: Attached File:
is: Viðhengi:

en: Attached file "%s" exceeds the attachment size limits. File NOT attached.
is: Viðhengið "%s" er of stórt. Skráin var EKKI viðhengd.

en: Attachment
is: Viðhengi

en: Attachments
is: Viðhengi

en: Attendees
is: Viðstaddir

en: Attention
is: Athugaðu

en: Available Address books:
is: Tiltækar netfangabækur:

en: Bac_k to %s
is: Tilbaka í %s

en: Back to %s
is: Tilbaka í %s

en: Below is the raw text of the status information message.
is: Hér að neðan er hrár texti af stöðuuplýsingaskeytinu.

en: Blacklist
is: Svartlisti

en: Body
is: Meginmál

en: Both
is: Bæði

en: C_harset
is: Stafasett

en: Calendar
is: Dagatal

en: Can not connect to the remote mail server.
is: Get ekki tengst póstþjóni.

en: Can not connect to the remote mail server:
is: Gat ekki tengst póstþjóni á fjarenda:

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancel Message
is: Hætta við skeyti

en: Cancelling this message will permanently discard its contents.
is: Ef þú hættir við þá er öllu efni skeytisins fargað.

en: Change
is: Breyta

en: Change All
is: Breyta öllum

en: Change Folder
is: Skipta um möppu

en: Change display options such as how many messages you see on each page and how messages are sorted.
is: Hér getur þú breytt því á hvaða hátt skeytum er raðað upp og hversu margar skeytalínur sjást í hverjum glugga.

en: Change mail server and folder settings.
is: Breyta póstþjóns og möppustillingum.

en: Change the name, address, and signature that people see when they read and reply to your email.
is: Hér getur þú breytt því hvaða nafn, netfang og skeytisbotn kemur fram í skeytum þínum.

en: Check Folder(s) for New Mail
is: Hvaða möppur á að athuga með nýjan póst í

en: Check spelling before sending a message?
is: Athuga stafsetningu fyrir sendingu?

en: Choose Action:
is: Veldu aðgerð:

en: Choose a mail server:
is: Veldu póstþjón:

en: Choose a match or edit the address to the right:
is: Veldu eða breyttu til hægri:

en: Choose an action:
is: Veldu aðgerð:

en: Choose the address book to use when adding addresses.
is: Veldu netfangabók sem á að nota þegar nýjum netföngum er bætt við.

en: Choose the order of address books to search when expanding addresses.
is: Veldu uppröðun netfangabóka sem á að leita í, þegar leitað er að netföngum.

en: Click %s to view HTML content in a separate window.
is: Smellu á %s til að skoða HTML innihald í sér glugga.

en: Click %s to view a thumbnail of this image.
is: Smelltu %s til að skoða hana sem smámynd.

en: Click %s to view the attachment in a separate window.
is: Smelltu á %s til að skoða viðhengi í sér glugga.

en: Click %s to view this multipart/related part in a separate window.
is: Smelltu á %s til að skoða þennan hluta í sér glugga.

en: Click on one of your selected address books and then select all fields to search.
is: Smelltu á eina af völdum netfangabókum og veldu þá reiti sem á að leita í.

en: Close
is: Loka

en: Close this window
is: Loka þessum glugga

en: Closed Folder
is: Lokuð mappa

en: Collapse
is: Loka

en: Collapse All
is: Loka öllum

en: Collapse All Folders
is: Loka öllum möppum

en: Collapse Folder
is: Loka möppu

en: Comment
is: Athugasemd

en: Completed
is: Lokið

en: Compose
is: Semja

en: Compose Message (%s)
is: Semja skeyti (%s)

en: Compose another message
is: Semja nýtt skeyti

en: Compose messages in a separate window?
is: Semja skeyti í sér glugga?

en: Control when new mail will be checked for, and whether or not to notify you when it arrives.
is: Stjórna hvenær athugað er um póst, og hvernig á að gera viðvart um nýjan póst.

en: Copy
is: Afrit

en: Copy to folder
is: Afrita í möppu

en: Correct
is: Leiðrétta

en: Corrected Text
is: Leiðréttur texti

en: Could not delete messages from %s. The server said: %s
is: Gat ekki eytt skeytum frá %s: %s

en: Could not execute maintenance operations.
is: Gat ekki framkvæmt viðhaldsaðgerðir

en: Create
is: Búa til

en: Create Folder
is: Búa til möppu

en: Create Keys
is: Búa til lykla

en: Create Virtual Folder
is: Búa til sýndarmöppu

en: Create a new Spam folder
is: Búa til nýja möppu undir ruslpóst

en: Create a new drafts folder
is: Búa til nýja möppu undir uppköst

en: Create a new sent mail folder
is: Búa til nýja möppu undur send skeyti

en: Create a new trash folder
is: Búa til nýja möppu (ruslakörfu) undir eydd skeyti

en: Create filtering rules to organize your incoming mail, sort it into folders, and delete spam.
is: Búa til síureglur sem stjórna meðferð innkomandi pósts, færa hann í tilteknar möppur eða eyða ruslpósti.

en: Customize how you send mail.
is: Stilla hvernig póstur er sendur.

en: Customize tasks to run upon logon to %s.
is: Stilla aðgerðir sem eru framkvæmdar þegar þú tengist %s.

en: Dat_e
is: Dags

en: Date
is: Dags

en: Declined
is: Hafnað

en: Declined:
is: Hafnað:

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Default sorting criteria:
is: Sjálfgefin röðunaraðferð:

en: Default sorting direction:
is: Sjálfgefin uppröðun:

en: Delegated
is: Ráðstafað

en: Delete
is: Eyða

en: Delete %s Public Key
is: Eyða opinbera lyklinum %s

en: Delete Current Keys
is: Eyða virkum lyklum

en: Delete Folder(s)
is: Eyða möppu(m)

en: Delete Selected Folders
is: Eyða völdum möppum

en: Delete Virtual Folder
is: Eyða sýndarmöppu

en: Delete fetched messages from remote server?
is: Hreinsa út sótt skeyti á póstþjóni á fjarenda?

en: Delete old sent-mail folders at beginning of month?
is: Eyða gömlum möppum með sendum pósti í upphafi hvers mánaðar

en: Deleted
is: Eytt

en: Deleted messages
is: Eydd skeyti

en: Deleted the attachment "%s".
is: Eyddi viðhenginu "%s".

en: Deleting and Moving Messages
is: Eyðing og flutningur skeyta

en: Descending
is: Lækkandi

en: Description
is: Lýsing

en: Details
is: Atriði

en: Dim signatures?
is: Hafa undirskriftir með daufum lit?

en: Display
is: Útlit

en: Display confirmation after sending a message?
is: Sýna staðfestingu að sendingu lokinni?

en: Display pop-up notification of new mail?
is: Sýna PopUp glugga þegar nýr póstur berst.

en: Do NOT match
is: Sem passar ekki við

en: Do Not Check Folder(s) for New Mail
is: Ekki athuga um nýjan póst í möppu(m)

en: Do you want to open that folder?
is: Viltu opna þessa möppu?

en: Done
is: Lokið

en: Download %s in .zip Format
is: Sækja %s sem .zip skrá

en: Download All Attachments (in .zip file)
is: Sækja öll viðhengi (í .zip skrá)

en: Download Folder(s)
is: Sækja möppu(r) yfir á vinnustöð

en: Download Folder(s) [.zip format]
is: Sækja möppu(r) [.zip skrá]

en: Download in .zip Format
is: Sækja sem .zip skrá

en: Draft
is: Uppkast

en: Draft folder
is: Mappa fyrir uppköst:

en: Drafts folder:
is: Mappa fyrir uppköst:

en: E-mail Address
is: Netfang

en: ERROR: Your message could not be delivered.
is: VILLA: Það tókst ekki a senda skeytið.

en: Edit
is: Breyta

en: Edit Blacklist
is: Vinna í svartlista

en: Edit Filters
is: Vinna í síum fyrir póst

en: Edit Virtual Folder
is: Breyta sýndarmöppu

en: Edit Whitelist
is: Vinna í hvítlista

en: Edit your blacklist
is: Vinna í þínum svartlista

en: Edit your filter rules
is: Breyta þínum síureglum

en: Edit your whitelist
is: Vinna í þínum hvítlista

en: Email Address
is: Netfang

en: Emptied all messages from %s.
is: Öll skeyti frá %s hreinsuð út.

en: Empty Folder(s)
is: Tæma möppu(r)

en: Empty Selected Folders
is: Tæma valdar möppur

en: Empty Trash folder
is: Tæma ruslakörfumöppu

en: Empty _Trash
is: Tæma ruslmöppu

en: Enable message previews?
is: Virkja forskoðun skeyta?

en: Encr_yption Options
is: Dulkóðunarvalkostir

en: End forwarded message
is: Ljúka framsendu skeyti

en: End message
is: Ljúka skeyti

en: End message from %s
is: Enda framsent skeyti frá %s

en: Enter Passphrase
is: Skráðu inn lykilkóða

en: Enter the name for your new Spam folder
is: Sláðu inn nafn á nýju möppunni fyrir ruslpóst

en: Enter the name for your new drafts folder
is: Sláðu inn nafn á nýju möppunni fyrir uppköst

en: Enter the name for your new sent mail folder
is: Sláðu inn nafn á nýju möppunni fyrir send skeyti

en: Enter the name for your new trash folder
is: Sláðu inn nafn á nýju möppunni (ruslakörfu) fyrir eydd skeyti

en: Entire Message
is: Skeyti í heild sinni

en: Entry "%s" was successfully added to the address book
is: Netfangið "%s" var skráð í netfangabókina

en: Error
is: Villa

en: Event successfully deleted.
is: Viðburðinum var eytt.

en: Every 15 minutes
is: Á korters fresti

en: Every 30 seconds
is: Á 30 sek. fresti

en: Every 5 minutes
is: Á fimm mínútna fresti

en: Every half hour
is: Á hálftíma fresti

en: Every minute
is: Á mínútu fresti

en: Expand
is: Opna allar

en: Expand All
is: Opna allar

en: Expand All Folders
is: Opna allar möppur

en: Expand Folder
is: Opna möppu

en: Expand Names
is: Opna nafnaskrá

en: Expand the entire folder tree by default in the folders view?
is: Opna allt möpputréð sjálfgefið í möppuham.

en: Expanding
is: Opna allar

en: F_etch Mail
is: Sækja póst

en: Fetch Mail
is: Sækja póst

en: Fetch Mail in a separate window?
is: Sækja skeyti í sér glugga?

en: Fetch messages upon logging on?
is: Sækja skeyti þegar þú tengist?

en: Fetched %d messages from %s
is: Sótti %d skeyti frá %s

en: Fetched 1 message from %s
is: Sótti eitt skeyti frá %s

en: Fetchmail: no new messages.
is: Þú átt engin ný skeyti.

en: Fi_lters
is: Síur

en: File
is: Skrá

en: Filter Options
is: Síuvalkostir

en: Filter Settings
is: Síustillingar

en: Filter message content for profanity?
is: Sía skeyti gagnvart ruddalegu orðalagi?

en: Filters
is: Síur

en: Filters NOT Active
is: Síur EKKI virkar

en: Find
is: Finna

en: First Mailbox Page
is: Fyrsta síða

en: First Page
is: Fyrsta síða

en: Fo_rward
is: Áframsenda

en: Folder Navigator
is: Möppuvísir

en: Folder Prefix
is: Forskeyti fyrir möppur

en: Folder Summary
is: Möppuyfirlit

en: Forward
is: Áframsenda

en: Forward:
is: Áframsenda:

en: Forwarded message
is: Áframsent skeyti

en: Forwarded message from %s
is: Áframsent skeyti frá %s

en: Fro_m
is: Frá

en: From
is: Frá

en: From Address
is: Sendandanetfang

en: Fwd:
is: Áframs.:

en: Fwd:
is: Áframs.:

en: Fwd: %u Forwarded Messages
is: Frams.: %u framsend skeyti

en: General Options
is: Valkostir notanda

en: Get only new messages? (IMAP only)
is: Sækja bara ný skeyti? (IMAP)

en: Go to Message
is: Opna skeyti

en: Go to address book entry of "%s"
is: Fara í netfangabókarskráningu fyrir "%s"

en: HERE
is: hér

en: HTML Version of Message
is: HTML útgáfa skeytis

en: Headers
is: Hausar

en: Hidden
is: Falið

en: Hidden in Thread View
is: Falið í efnisþráðsham

en: Hide Deleted
is: Fela eydd skeyti

en: Hide Unsubscribed
is: Fela óvirka(r) línu(r)

en: Hide the Images
is: Fela myndirnar

en: High
is: Hár

en: High Priority
is: Hár forgangur

en: Highest
is: Hæsti

en: How do you want to display attachments?
is: Hvrnig viltu sýna viðhengi?

en: How to attribute quoted lines in a reply
is: Hvernig á að merkja texta sem er verið að vísa í í svari:

en: INBOX
is: Innbox

en: If you continue, all messages in the folder(s) will be lost!
is: Öllum skeytum í möppunni/möppunum verður eytt!

en: Ignore
is: Hundsa

en: Ignore All
is: Hundsa allt

en: Import
is: Flytja inn

en: Import Messages
is: Flytja inn skeyti

en: Import mbox File
is: Flytja inn mbox skrá

en: Import mbox file %s into folder %s.
is: Flytja inn mbox skrána %s í möppuna %s.

en: Important
is: Áríðandi

en: Important messages
is: Áríðandi skeyti

en: Imported %d messages from %s.
is: %d skeyti frá %s innsett.

en: Inbox
is: Innbox

en: Include original message in a reply?
is: Á að sýna efni upprunalega bréfsins í svari?

en: Info
is: Uppl.

en: Inline
is: Skeytt inn

en: Invalid Address
is: Ógilt netfang

en: Invalid key
is: Ógildur lykill

en: Invert
is: Viðsnúið

en: Language
is: Tungumál

en: Last Mailbox Page
is: síðasta bls.

en: Last Page
is: síðasta bls.

en: Li_nk Attachments
is: Tengja viðhengi með vefslóð

en: Linked attachments are forbidden.
is: Ekki er hægt að tengja viðhengi með vefslóð

en: Links will expire on %s
is: Tenglar ógildir þann %s

en: Local Mailbox:
is: Póstmappa

en: Location
is: Staðsetning

en: Log in
is: Tengjast

en: Log in to %s
is: Tengjast %s

en: Login
is: Tengjast

en: Login Tasks
is: Verkefni við tengingu

en: Low
is: Lágur

en: Low Priority
is: Lágur forgangur

en: Lowest
is: Lægsti

en: Macintosh File
is: Macintosh skrá

en: Mail
is: Póstur

en: Mail Previews
is: Forskoðun pósts

en: Mailbox
is: Póstmappa

en: Mailbox and Folder Display Options
is: Útlitsstillingar

en: Mark All Messages in Folder as Seen
is: Merkja öll skeyti í möppu sem lesin

en: Mark All Messages in Folder as Unseen
is: Merkja öll skeyti í möppu sem ólesin

en: Mark as:
is: merkja sem:

en: Mark different levels of quoting with different colors?
is: Á að merkja eldri tilvitnanir í texta með mismunandi litum?

en: Match All Queries
is: Allt þarf að passa

en: Match Any Query
is: Eitthvað þarf að passa

en: Maximum Attachment Size
is: Hámarksstærð viðhengis

en: Maximum number of attachments reached.
is: Hámarksfjölda viðhengja náð.

en: Maximum total attachment size reached.
is: Viðhengi er of stórt

en: Message
is: Skeyti

en: Message Composition
is: Semja nýtt skeyti

en: Message Date
is: Dags.

en: Message Options
is: Valkostir skeyta

en: Message Search
is: Leita í skeytum

en: Message Size
is: Stærð skeytis

en: Message Source
is: Handrit

en: Message Viewing
is: Skoða skeyti

en: Message fields
is: Svæði

en: Message flags
is: Flögg

en: Message folders
is: Möppur

en: Message from %s
is: Skeyti frá %s

en: Message has attachments
is: Skeytið er með viðhengjum

en: Message is encrypted
is: Skeytið er dulritað

en: Message is signed
is: Skeytið er undirritað

en: Message matches
is: Leitarskilyrði

en: Message sent successfully, but not saved to %s
is: Skeytið var sent, en ekki var hægt að geyma það í %s

en: Message sent successfully.
is: Skeytið var sent.

en: Messages per page in the mailbox view.
is: Fjöldi skeytalína á bls. í skoðun pósthólfs.

en: Messages to
is: Skeyti til

en: Modify
is: Breyta

en: More than one address found for field "%s".
is: Fleiri en eitt netfang fannst fyrir svæðið "%s"

en: Move
is: Flytja

en: Move down
is: færa niður

en: Move to folder
is: færa í möppu

en: Move up
is: færa upp

en: Name
is: Nafn

en: Name and/or email can not be empty
is: Nafn og/eða netfang má ekki vanta

en: Never
is: Aldrei

en: Never save attachments
is: Aldrei geyma viðhengi.

en: New
is: Nýtt

en: New Folder
is: Ný mappa

en: New Mail
is: Nýr póstur

en: New messages
is: Ný skeyti

en: Next
is: Næsta

en: Next Message
is: Næsta skeyti

en: Next Page
is: Næsta síða

en: No
is: Nei

en: No Encryption
is: Engin dulkóðun

en: No Messages
is: Engin skeyti

en: No Preview Text
is: Enginn forskoðunartexti

en: No Public Keys Found
is: Engir opinberir dulritunarlyklar fundust

en: No attachments found.
is: Engin viðhengi fundust.

en: No folder selected.
is: engin mappa valin

en: No folders were specified
is: Engin mappa var tilgreind

en: No folders with new messages
is: Engar möppur með nýjum skeytum

en: No folders with unseen messages
is: Engar möppur með ólesnum skeytum

en: No message body text
is: Enginn texti skeyti

en: No messages matched your search.
is: Leitin bar ekki árangur

en: No spelling errors
is: Engar stafsetningarvillur

en: No suggestions
is: Engar tillögur

en: No user specified.
is: Enginn notandi tilgreindur.

en: None
is: Engin

en: Normal
is: Venjulegt

en: Not Deleted
is: Ekki eytt

en: Not Draft
is: Ekki uppkast

en: Not Important
is: Ekki áríðandi

en: Not Personal
is: Ekki persónulegt

en: Not deleted messages
is: Ekki eydd skeyti

en: Not important messages
is: Ekki áríðandi skeyti

en: Number of months to keep old linked attachments if deleting monthly.
is: Aldur í mánuðum fyrir viðtengdar vefslóðir, sem skulu geymast, þegar mánaðarleg tiltekt er gerð

en: Number of old sent-mail folders to keep if deleting monthly.
is: Fjöldi af möppum fyrir send skeyti, sem skulu geymast, þegar mánaðarleg tiltekt er gerð

en: OK
is: Í lagi

en: OR
is: EÐA

en: Old messages
is: Gömul skeyti

en: Old sent-mail folders being purged.
is: Gömlum skeytum eytt...

en: Only display folders with unread messages in them?
is: Einungis sýna möppur sem innihalda ólesin skeyti?

en: Only one folder should be selected for this action.
is: Það er einungis hægt að veja eina möppu fyrir þessa aðgerð.

en: Ope_n Folder
is: Opna möppu

en: Open Folder
is: Opna möppu

en: Opened Folder
is: Opin mappa

en: Other Options
is: Aðrar stillingar

en: PGP Encrypt Message
is: Dulkóða skeyti með PGP

en: PGP Error:
is: PGP villa

en: PGP Error: Need passphrase for personal private key.
is: PGP villa: Vantar lykilkóða fyrir persónulegan lykil.

en: PGP NOT Active
is: PGP er ekki virkt

en: PGP Options
is: PGP valkostir

en: PGP Passphrase Input
is: PGP lykilkóði

en: PGP Public Key for "%s" was successfully deleted.
is: Opinbera PGP lyklinum fyrir "%s" var eytt.

en: PGP Sign Message
is: Undirrita með PGP

en: PGP Sign/Encrypt Message
is: Undirrita/dulrita með PGP

en: Page %d of %d
is: Bls. %d af %d

en: Part(s)
is: Hlutar

en: Password
is: Lykilorð

en: Perform maintenance operations on login?
is: Framkvæma viðhaldsaðgerðir við tengingu

en: Personal
is: Til mín

en: Personal Information
is: Upplýsingar um notanda

en: Place your signature before replies and forwards?
is: Setja undirskrift undir svar og áframsendingar?

en: Please enter a name for the new folder:
is: Sláðu inn nýtt möppunafn:

en: Please enter the name of the new folder:
is: Sláðu inn nýtt möppunafn:

en: Please enter the new name:
is: Sláðu inn nýja nafnið:

en: Please provide your password.
is: Sláðu inn lykilorð þitt.

en: Please provide your username.
is: Sláðu inn notandanafn þitt.

en: Please resolve ambiguous or invalid addresses.
is: Leiðréttu hugsanlegar vitleysur í netfangi eða netföngum.

en: Please select a folder before you perform any actions.
is: Þú þarft að velja möppu áður en þú getur hafið aðrar aðgerðir.

en: Please select an action from the menu below.
is: Veldu aðgerð af valmyndinni hér að neðan.

en: Please select at least one folder to search.
is: Veldu a.m.k eina möppu til að leita í.

en: Please select only one folder for this operation.
is: Það er einungis hægt að veja eina möppu fyrir þessa aðgerð.

en: Please select or edit in the box to the right:
is: Veldu eða breyttu til hægri:

en: Precede your signature with dashes ('-- ')?
is: Setja skilmerki ('-- ') ofan við undirskrift

en: Preview
is: Forskoða

en: Previous Message
is: Fyrra skeyti

en: Previous Page
is: Fyrri blaðsíða

en: Print
is: Prenta

en: Priority
is: Forgangur

en: Pur_ge Deleted
is: Fjarlægja eydd

en: Purge Deleted
is: Fjarlægja eydd

en: Purge Folder(s)
is: Eyða möppu(m)

en: Purge Trash how often:
is: Hversu oft á að tæma ruslafötuna:

en: Purge messages in Trash folder older than this amount of days.
is: Eyða skeytum í ruslakörfu sem eru eldri í dögum en

en: Purge old messages in the Trash folder?
is: Fjarlægja gömul skeyti í ruslakörfu?

en: Purging %d messages from Trash folder.
is: Fjarlægi %d skeyti úr ruslakörfunni.

en: Purging 1 message from Trash folder.
is: Fjarlægi eitt skeyti úr ruslakörfunni.

en: Quota status: NO LIMIT
is: Kvóti: Ótakmarkaður

en: Quoting %f:
is: Vísa til %f:

en: Re_quest Delivery Confirmation
is: Óska eftir staðfestingu á afhendingu

en: Received On
is: Móttekið þann:

en: Received Since
is: Móttekið síðan:

en: Received Until
is: Móttekið þangað til:

en: Redirec_t
is: Endurvísa

en: Redirect
is: Endurvísa

en: Redirect Message
is: Endurvísa skeyti

en: Redirect this message
is: Endurvísa þessu skeyti

en: Redirecting failed.
is: Endurvísun misheppaðist.

en: Refresh
is: Endurhlaða

en: Refresh Folder Views:
is: Endurhlaða möppuham:

en: Reload
is: Endurhlaða

en: Reload View
is: Endurhlaða ham

en: Remember the last view
is: Muna síðasta ham

en: Remote Mailbox:
is: Pósthólf á fjarenda:

en: Remove Field From Search
is: Ekki nota svæði í leit

en: Remove source
is: fjarlægja handrit

en: Rename Folder(s)
is: Endurnefna möppu

en: Rename sent-mail folder at beginning of month?
is: Endurnefna möppu með sendum skeytum í byrjun hvers mánaðar

en: Renaming "%s" to "%s" failed. This is what the server said
is: Endurnefning úr nafninu "%s" í "%s" misheppnaðist. Netþjónninn kom með eftirfarandi villu

en: Repl_y to List
is: Svara öllum

en: Replace with:
is: Skipta út fyrir:

en: Reply
is: Svara

en: Reply Sent.
is: Svar sent.

en: Reply to All
is: Svara öllum

en: Reply to All:
is: Svara öllum:

en: Reply to List
is: Svara á lista

en: Reply to List:
is: Svara á lista:

en: Reply to _All
is: Svara öllum

en: Reply-To
is: Svara-Til

en: Reply-To:
is: Svara-Til:

en: Reply:
is: Svar:

en: Report as Innocent
is: Tilkynna sem ekki ruslpóst

en: Report as Spam
is: Tilkynna sem ruslpóst (SPAM)

en: Request a _Read Receipt
is: Óska eftir kvittun fyrir móttöku

en: Request read receipts?
is: Óska eftir kvittun fyrir móttöku

en: Reset
is: Endursetja

en: Resume
is: Halda áfram

en: Return to Options
is: Valkostir notanda

en: Return to the mailbox listing after deleting, moving, or copying a message?
is: Á að fara til baka í pósthólfalista eftir að skeytum er eytt, þau flutt eða afrituð?

en: S/MIME Encrypt Message
is: S/MIME dulkóða skeyti

en: S/MIME Error:
is: S/MIME villa:

en: S/MIME NOT Active
is: S/MIME er ekki virkt

en: S/MIME Options
is: S/MIME valstillingar

en: S/MIME Passphrase Input
is: S/MIME lykilkóði

en: S/MIME Sign Message
is: S/MIME undirrita skeyti

en: S/MIME Sign/Encrypt Message
is: S/MIME dulrita skeyti

en: S/MIME support is disabled on this system.
is: S/MIME stuðmingur er óvirkur á þessu kerfi.

en: S_ubject
is: Efni

en: Sa_ve a copy in
is: Vista afrit í

en: Sa_ve as
is: Vista sem

en: Save
is: Vista

en: Save Draft
is: Vista uppkast

en: Save Options
is: Valkostir við vistun

en: Save _Draft
is: Vista uppkast

en: Save as
is: Vista sem

en: Save search as a virtual folder?
is: Geyma leit sem sýndarmöppu?

en: Save sent mail?
is: Vista send skeyti?

en: Saving the draft failed. This is what the server said: %s
is: Vistun uppkastsins mistókst. Netþjónninn kom með eftirfarandi villu: %s

en: Search
is: Leita

en: Search %s
is: Leita í %s

en: Search Results
is: Niðurstaða leitar

en: Seen
is: Lesið

en: Select
is: Velja

en: Select Another Account
is: Veldu annan aðgang

en: Select a date
is: Veldu degsetningu

en: Select a field
is: Veldu reit

en: Select address book sources for adding and searching for addresses.
is: Veldu netfangabók(bækur) fyrir viðbætur og leitarmöguleika.

en: Select all
is: Velja allt

en: Select all fields to search when expanding addresses.
is: Veldu reiti í netfangabók sem á að leita í, þegar leitað er að netföngum.

en: Select an account
is: Veldu aðgang

en: Select none
is: Velja ekkert

en: Selected Address books:
is: Valdar netfangabækur:

en: Send Message
is: Senda skeyti

en: Sent mail folder
is: Mappa fyrir send skeyti:

en: Sent mail folder:
is: Mappa fyrir send skeyti:

en: Server
is: Netþjónn

en: Server:
is: Póstþjónn:

en: Set preferences for what happens when you move and delete messages.
is: Stilla forskrift um hvað gerist, þegar skeyti er eytt eða það flutt.

en: Should the compose window be closed after saving a draft?
is: Á að loka glugganum sem ný skeyti eru samin í eftir að uppkast er vistað?

en: Show All Folders
is: Sýna allar möppur

en: Show All Headers
is: Sýna alla hausa

en: Show Deleted
is: Sýna eydd skeyti

en: Show Limited Headers
is: Sýna einungis helstu hausa

en: Show Mailing List Information
is: Sýna uppl. um póstlista

en: Show Unsubscribed
is: Sýna óvirka

en: Show legend in the mailbox view?
is: Sýna tákn í póstmöppuham?

en: Show the Images
is: Sýna myndirnar

en: Si_ze
is: Stærð

en: Signed
is: Undirritað

en: Size
is: Stærð

en: Sort Direction
is: Röðunarátt

en: Sort by Arrival
is: Flokka eftir komutíma

en: Sort by Date
is: Flokka eftir dags.

en: Sort by From Address
is: Flokka eftir sendandanetfangi

en: Sort by Message Size
is: Flokka eftir stærð skeytis

en: Sort by Subject
is: Flokka eftir efnislínu

en: Sort by Thread
is: Flokka eftir efnisþræði

en: Sort by To Address
is: Flokka eftir viðtakandanetfangi

en: Spam folder:
is: Ruslpóstmappa:

en: Special Characters
is: Sértákn

en: Spell Check
is: Prófarkarlestur

en: Spell Checker
is: Prófarkalesari

en: Spell check complete
is: Prófarkarlestri lokið

en: Spelling errors per screen when spell checking.
is: Fjöldi villna pr. glugga þegar prófarkalestur er keyrður.

en: Strip Attachment
is: Eyða viðhengi

en: Sub_ject
is: Efni

en: Subject
is: Efni

en: Subject Field
is: Efnislína

en: Submit
is: Áfram

en: Subscribe to Folder(s)
is: Virkja möppu(r)

en: Success
is: Framkvæmt

en: Suggestions
is: Tillögur

en: Summary
is: Samantekt

en: Switch to HTML composition
is: Skipta í HTML ritil

en: Switch to plain text composition
is: Skipta í textaritil

en: Te_xt
is: Texti

en: The account "%s" has been deleted.
is: Aðganginum "%s" hefur verið eytt.

en: The account "%s" has been saved.
is: Aðgangurinn  "%s" hefur verið vistaður.

en: The address "%s" has been added to %s.
is: Netfanginu  "%s" hefur verið bætt í %s.

en: The attachment was not found.
is: Viðhengið fannst ekki.

en: The draft has been saved to the "%s" folder.
is: Uppkastið hefur verið vistað í "%s" möppunni.

en: The field "%s" can't be expanded.
is: Ekki tókst að fylla sjálfvirkt í svæðið "%s".

en: The folder "%s" already exists
is: Mappan "%s" er nú þegar til

en: The folder "%s" contains illegal characters in its name. It may cause problems. Please see your system administrator.
is: Mappan "%s" er með sértákn eða íslenska stafi í nafninu. Þetta getur leitt til vandamála sem þarf að leysa með aðstoð þjónustuaðila.

en: The folder "%s" was created but you were not subscribed to it.
is: Mappan "%s" var búin til en er ekki virk.

en: The folder "%s" was deleted but you were not unsubscribed from it.
is: Möppunni "%s" var eytt, en hún var virk.

en: The folder "%s" was not created. This is what the server said
is: Mappan "%s" var ekki búin til. Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: The folder "%s" was not deleted. This is what the server said
is: Möppunni "%s" var ekki eytt. Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: The folder "%s" was successfully created.
is: Mappan "%s" var búin til.

en: The folder "%s" was successfully deleted.
is: Möppunni "%s" var eytt.

en: The folder "%s" was successfully renamed to "%s".
is: Mappan "%s" var endurnefnd "%s".

en: The mailbox %s is already empty.
is: Mappan "%s" er nú þegar tóm

en: The message being composed has been closed. Exiting.
is: Skeytinu sem verið var að semja hefur verið lokað.

en: The message has been deleted.
is: Skeytinu hefur verið eytt.

en: The message has been verified.
is: Skeytið hefur verið sannprófað.

en: The message has been verified. Sender: %s.
is: Skeytið hefur verið sannprófað. Sendandi: %s.

en: The signature could not be replaced.
is: Ekki var hægt að skipta um undirskrift.

en: The signature was successfully replaced.
is: Undirskrift hefur verið breytt.

en: The task has been added to your tasklist.
is: Verkefninu "%s" hefur verið bætt við verkefnalistann.

en: The text of the message
is: Texti skeytisins

en: There are no messages in this mailbox.
is: Það eru engin skeyti í þessu pósthólfi.

en: There was a problem expunging %s. This is what the server said
is: Vandamál kom upp við tæmingu á %s. Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: There was a problem expunging the mailbox. The server said: %s
is: Vandamál kom upp við tæmingu pósthólfs. Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir: %s

en: There was a problem expunging the mailbox. This is what the server said
is: Vandamál kom upp við tæmingu pósthólfs. Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: There was an error copying messages from "%s" to "%s". This is what the server said
is: Vandamál kom upp við afritun frá "%s" til  "%s". Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: There was an error deleting messages from the folder "%s". This is what the server said
is: Villa kom upp þegar átti að eyða skeytum úr möppunni "%s". Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: There was an error deleting messages in the folder "%s". This is what the server said
is: Villa kom upp þegar átti að eyða skeytum í möppunni "%s". Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: There was an error deleting messages. This is what the server said: %s
is: Villa kom upp þegar átti að eyða skeytum. Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir: %s

en: There was an error displaying this message part
is: Villa kom upp við birtingu þessa hluta skeytisins

en: There was an error flagging messages in the folder "%s". This is what the server said
is: Villa kom upp þegar átti að merkja skeyti í möppunni "%s". Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: There was an error importing %s.
is: Villa kom upp við að flytja inn %s.

en: There was an error moving messages from "%s" to "%s". This is what the server said
is: Villa kom upp þegar átti að færa skeyti frá "%s" til "%s". Villutilkynning netþjónsins fylgir hér á eftir

en: There was an error saving this message as a draft.
is: Villa kom upp við vistun þessa skeytis sem uppkasts.

en: There was an error sending your message: %s
is: Ekki tókst að senda skeytið: %s

en: There was no text in this message part
is: Það var engin texti í þessum hluta skeytisins

en: This HTML message has images embedded in it.
is: Þetta HTML skeyti er iniheldur myndir..

en: This may take some time. Are you sure you want to continue?
is: Þetta gæti tekið nokkurn tíma. Ert þú viss um að þú viljir halda áfram?

en: This message has been digitally signed via PGP.
is: Þetta skeyti er með PGP rafræna undirskrift.

en: This message has been digitally signed via S/MIME.
is: Þetta skeyti er með S/MIME rafræna undirskrift.

en: This message has been encrypted via S/MIME.
is: Þetta skeyti er dulritað með S/MIME.

en: This message has been encrypted with PGP.
is: Þetta skeyti er dulritað með PGP.

en: This message to
is: Þetta skeyti til

en: This window must be called from a compose window.
is: Þessi gluggi þarf að vera vísun frá glugganum þar sem ný skeyti eru samin.

en: Thread View
is: Efnisþráðshamur

en: To
is: Til

en: To Address
is: Móttökunetfang

en: Total Attachments Size:
is: Heildarstærð viðhengja:

en: Trash folder
is: Ruslakarfa

en: Trash folder:
is: Ruslakarfa:

en: Unanswered
is: Ósvarað

en: Unanswered messages
is: Ósvöruð skeyti

en: Undelete
is: Endurvekja

en: Undisclosed Recipients
is: Móttakendur sem ekki sjást

en: Unknown Date
is: Óþekkt dags.

en: Unknown Recipient
is: Óþekktur móttakandi

en: Unnamed
is: Ónefnt

en: Unseen
is: Ólesið

en: Unsubscribe from Folder(s)
is: Afvirkja möppu(r)

en: Update Attachment Information
is: Uppfæra uppl. um viðhengi

en: Upload
is: Innsenda

en: Use Default Value
is: Nota sjálfgefið gildi

en: Use IMAP folder subscriptions?
is: Nota virkar IMAP möppur

en: User
is: Notandi

en: Username
is: Notandanafn

en: Username:
is: Notandanafn:

en: View
is: Skoða

en: View %s
is: Sýna %s

en: View %s Public Key
is: iSkoða opinberan lykil fyrir %s

en: View HTML content in a separate window
is: Skoða HTML-efni í sér glugga.

en: View Thread
is: Skoða efnisþráð

en: View Thumbnail
is: Skoða smámynd

en: View attachment in a separate window
is: koða viðhengi í sér glugga.

en: View content in a separate window
is: Skoða innihald í sér glugga.

en: View event
is: Sýna atburð

en: View messages in %s
is: Sýna skeyti í %s

en: View or mailbox to display after login:
is: Mappa eða hamur sem á að sýna í upphafi:

en: View task
is: Sýna verkefni

en: View the Images
is: Skoða myndirnar

en: Virtual Folder "%s" created succesfully.
is: Sýndarmappan "%s" var stofnuð.

en: Virtual Folders
is: Sýndarmöppur

en: Virtual Folders require a label.
is: Sýndarmöppur þurfa auðkenni.

en: Virtual folder label
is: Auðkenni sýndarmöppu

en: Warning
is: Aðvörun

en: Welcome to %s
is: Velkomin(n) í %s

en: Wrap text at this many characters.
is: Færa bendil sjáfkrafa í næstu línu þegar þessum stafafjölda er náð.

en: Yes
is: Já

en: You are about to fetch email from the following account(s):
is: Þú ert um það bil að sækja póst fyrir eftirfarandi aðganga:

en: You are attempting to delete all messages contained in the following folder(s).
is: Þú ert um það bil að eyða öllum skeytum í eftirfarandi möppu(m):

en: You are attempting to delete the following folder(s).
is: Þú ert um það bil að eyða eftirfarandi möpppu(m):

en: You are copying/moving to a new folder.
is: Þú ert að afrita/færa í nýja möppu.

en: You are creating a sub-folder to
is: Þú ert um það bil að búa til undirmöppu í

en: You are creating a top-level folder.
is: Þú ert að búa til nýja aðalmöppu.\nSláðu inn nafn möppunnar:\n

en: You are renaming the folder:
is: Þú ert að endurnefna möppuna:

en: You can not unsubscribe from "%s".
is: Þú getur ekki aftengt frá "%s"

en: You have %s new messages.
is: Þú átt %s ný skeyti.

en: You have 1 new message.
is: Þú átt 1 nýtt skeyti.

en: You have new mail in the following folder:
is: Þú átt nýjan póst í möppunni:\n

en: You have new mail in the following folders:
is: Þú átt nýjan póst í þessum möppum:\n

en: You must enter at least one recipient.
is: Það þarf að tilgreina a.m.k. einn viðtakanda.

en: You must select a target mailbox first.
is: Þú þarft að velja í hvaða möppu pósturinn á að fara fyrst.

en: You must select an account to be deleted.
is: Veldu hvaða aðgangi þú vilt eyða.

en: You must select an address first.
is: Þú þarft að velja netfang fyrst.

en: You must select at least one message first.
is: Veldu a.m.k. eitt skeyti fyrst.

en: You must specify a recipient.
is: Tilgreindu viðtakanda.

en: You must specify at least one file to attach.
is: Þú þarft fyrst að velja viðhengið.

en: You redirected this message to %s on %%s.
is: Þú endurvísaðir þessu skeyti til %s þann %%s.

en: You replied to this message on %s.
is: Þú svaraðir þessu skeyti þann %s.

en: You were not subscribed to "%s". Here is what the server said
is: "%s" var ekki gerð virk. Hér er tilkynningin sem kom frá netþjóninum

en: You were not unsubscribed from "%s". Here is what the server said
is: "%s" var ekki gerð óvirk. Hér er tilkynningin sem kom frá netþjóninum

en: You were successfully subscribed to "%s"
is: "%s" var gerð virk

en: You were successfully unsubscribed from "%s"
is: "%s" var gerð óvirk

en: Your Name
is: Fullt nafn þitt:

en: Your PGP Public/Private Keys
is: PGP opinberir/einka lyklar

en: Your Private Key
is: Einka dulritunarlykill þinn

en: Your Public Key
is: Opinber dulritunarlykill þinn

en: Your Reply-to: address: <i>(optional)</i>
is: Svarnetfang þitt ef annað en fullt netfang (Reply-to:) <i>(valfrjálst)</i>

en: Your accounts:
is: Aðgangar þínir:

en: Your browser does not support inline display of this image type.
is: Vefskoari þinn styður ekki birtingu á þessarri gerð myndar.

en: Your default charset for sending messages:
is: Sjálfgefið stafasett í sendum skeytum:

en: Your default encryption method for sending messages:
is: Sjálfvalin dulkóðunaraðferð fyrir send skeyti:

en: Your message was successfully delivered.
is: Skeytið var sent.

en: Your signature:
is: Undirskrift þín:

en: [No Subject]
is: [Ekkert efni]

en: _Blacklist
is: Svartlisti

en: _Compose
is: Semja

en: _Delete
is: Eyða

en: _Folders
is: Möppur

en: _Identity
is: Auðkenni

en: _Inbox
is: Innbox

en: _Log out
is: Útskrá

en: _Message Source
is: Handrit

en: _Print
is: Prenta

en: _Priority
is: Forgangur

en: _Refresh %s
is: Endurhlaða %s

en: _Reply
is: Svara

en: _Search
is: Leita

en: _Send Message
is: Senda skeyti

en: _Thread
is: Efnisþráður

en: _To
is: Til

en: _Undelete
is: Endurvekja

en: _View Thread
is: Skoða efnisþráð

en: _Whitelist
is: Hvítlisti

en: attachment
is: Viðhengi

en: bytes
is: bæti

en: from
is: frá

en: mailbox file
is: Póstmappa

en: name
is: Nafn

en: none
is: enginn

en: or
is: eða

en: spelling error
is: stafsetningarvilla

en: spelling errors
is: stafsetningarvillur

en: your blacklist
is: Svartlisti þinn

en: your whitelist
is: Hvítlisti þinn
