Imp 3.1 - en to th translation catalogue (416 entries)

en:       To:
th:       ถึง:

en:     Date:
th:     วันที่:

en:     From:
th:     จาก:

en:  - $nm new message
th:  - $nm ข้อความใหม่

en:  - $nm new messages
th:  - $nm ข้อความใหม่

en:  Subject:
th:  เรื่อง:

en:  in
th:  ใน

en: %d of %d Messages
th: %d จาก %d ข้อความ

en: %d to %d of %d Messages
th: %d ถึง %d จาก %d ข้อความ

en: %s already exists. Your %s folder was not renamed.
th: %s มีอยู่แล้ว โฟลเดอร์ %s จึงไม่ถูกเปลี่ยนชื่อ

en: %s folder being renamed at the start of the month.
th: โฟลเดอร์ %s จะถูกเปลี่ยนชื่อทุกๆ ต้นเดือน

en: %s: %s (%d&nbsp;of&nbsp;%d)
th: %s: %s (%d&nbsp;จาก&nbsp;%d)

en: (Apply these changes and move to next screen.)
th: (บันทึกความเปลี่ยนแปลงแล้วไปยังหน้าต่อไป)

en: (Discard all changes and return to the compose screen.)
th: (ยกเลิกการเปลี่ยนแปลงทั้งหมดและกลับสู่หน้าจอเขียนจดหมาย

en: (Return to the compose screen after applying all changes made thus far.  Changes on the current screen will NOT be applied.)
th: (บันทึกเฉพาะการเปลี่ยนแปลงที่ผ่านมาแล้วและกลับสู่หน้าจอเขียนจดหมาย ความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้นในหน้าจอนี้จะไม่ถูกบันทึก)

en: * Add these by clicking OK *
th: * เพิ่มชื่อต่อไปนี้โดยคลิกที่ปุ่ม OK *

en: * Please select address(es) *
th: * กรุณาเลือกชื่อที่ต้องการ *

en: <p><i>This message was written in a character set other than your own. If it is not displayed correctly, %sclick here</a> to open it in a new window.</i></p>
th: <p><i>ข้อความนี้ถูกเขียนขึ้นด้วยชุดอักขระที่แตกต่างจากที่คุณใช้ หากการแสดงผลในหน้าจอนี้ไม่ถูกต้อง ให้%sคลิกที่นี่</a> เพื่อแสดงผลในหน้าต่างใหม่</i></p>

en: Action
th: การกระทำ

en: Add to Addressbook (%s)
th: เพิ่มลงในที่ติดต่อ (%s)

en: Added an attachment.
th: แนบเอกสาร

en: Address Book
th: ที่ติดต่อ

en: Addressbooks
th: ที่ติดต่อ

en: All
th: ทั้งหมด

en: All messages in your "%s" folder older than %s days will be permanently deleted.
th: จดหมายที่ค้างอยู่ในโฟลเดอร์ "%s" นานกว่า %s วัน จะถูกลบอย่างถาวร

en: All old sent-mail folders more than %s months old will be deleted.
th: ลบโฟลเดอร์จดหมายขาออกที่มีอายุนานกว่า %s เดือน

en: An illegal value was specified.
th: ข้อมูลที่ระบุมามีค่าไม่ถูกต้อง

en: An unknown error occured adding the new entry.
th: เกิดความผิดพลาดระหว่างการเพิ่มชื่อ

en: Answered
th: ตอบแล้ว

en: Answered messages
th: ข้อความที่ตอบกลับแล้ว

en: Apply Filters on
th: ใช้ตัวกรองกับ

en: Apply filter rules upon logging on.
th: ใช้ตัวกรองเมื่อลงบันทึกเข้า

en: Apply filter rules when mailbox is refreshed.
th: ใช้ตัวกรองเมื่อตู้ไปรษณีย์ถูกรีเฟรช

en: April
th: เมษายน

en: Are you sure you wish to PERMANENTLY delete these messages?
th: คุณต้องการลบข้อความเหล่านี้อย่างถาวรหรือไม่?

en: Are you sure you wish to empty your trash folder?
th: คุณต้องการลบข้อความทั้งหมดในโฟลเดอร์ถังขยะหรือไม่?

en: Arrival Time
th: เวลาที่ได้รับ

en: Ascending
th: เรียงจากหน้าไปหลัง

en: Attachment
th: เอกสารแนบ

en: Attachments
th: เอกสารแนบ

en: August
th: สิงหาคม

en: Available Addressbooks:
th: ที่ติดต่อที่พบ:

en: Back to %s
th: กลับไปสู่ %s

en: Bcc
th: สำเนาซ่อนถึง

en: Blacklist
th: บัญชีดำ

en: Body
th: เนื้อหา

en: Both
th: ทั้งสองประเภท

en: Cc
th: สำเนาถึง

en: Cc:
th: สำเนาถึง:

en: Change
th: เปลี่ยนแปลง

en: Change All
th: เปลี่ยนแปลงทั้งหมด

en: Change display options such as how many messages you see on each page and how messages are sorted.
th: เปลี่ยนตัวเลือกในการแสดงผล เช่น จำนวนจดหมายต่อหน้าและการจัดเรียงจดหมาย

en: Change mail server settings.
th: เปลี่ยนการตั้งค่าเครื่องบริการเมล

en: Change the name, address, and signature that people see when they read and reply to your email.
th: เปลี่ยนชื่อ, ที่อยู่ และลายเซ็นที่ส่งไปพร้อมกับอีเมล

en: Check Folder(s) for New Mail
th: สำรวจจดหมายใหม่

en: Checkbox
th: ตัวเลือก

en: Choose Action:
th: เลือกการกระทำ:

en: Choose the addressbook to use when adding addresses.
th: เลือกที่ติดต่อที่ต้องการใช้ในการเพิ่มรายชื่อ

en: Choose the order of addressbooks to search when expanding addresses.
th: กำหนดลำดับของที่ติดต่อที่ต้องการให้ค้นหาในขณะทำการเติมเต็มชื่อ

en: Cleared all messages from %s.
th: ลบจดหมายทั้งหมดจาก %s

en: Click on one of your selected addressbooks and then select all fields to search.
th: คลิกสมุดรายชื่อที่ต้องการ แล้วเลือกเขตข้อความที่ต้องการค้นหา

en: Closed Folder
th: ปิดโฟลเดอร์

en: Collapse All
th: ยุบทั้งหมด

en: Collapse All Folders
th: ยุบโฟลเดอร์ทั้งหมด

en: Collapse Folder
th: ยุบโฟลเดอร์

en: Compose
th: สร้าง

en: Compose Message (%s)
th: สร้างข้อความ (%s)

en: Compose a message
th: สร้างข้อความใหม่

en: Compose messages in a separate window.
th: สร้างข้อความในหน้าต่างใหม่

en: Contact List
th: รายชื่อติดต่อ

en: Control when new mail will be checked for, and whether or not to notify you when it arrives.
th: ควบคุมการตรวจสอบจดหมายใหม่และการเตือนเมื่อมีจดหมายใหม่

en: Copy
th: สำเนา

en: Correct
th: ถูกต้อง

en: Corrected Text
th: ข้อความที่แก้ไขแล้ว

en: Could not delete messages from %s: %s
th: ไม่สามารถลบข้อความจาก %s: %s

en: Create Folder
th: สร้างโฟลเดอร์

en: Create a new drafts folder
th: สร้างโฟลเดอร์แบบร่าง

en: Create a new sent mail folder
th: สร้างโฟลเดอร์จดหมายที่ส่งแล้ว

en: Create a new trash folder
th: สร้างโฟลเดอร์ถังขยะ

en: Create filtering rules to organize your incoming mail, sort it into folders, and delete spam.
th: สร้างตัวกรองเพื่อจัดการจดหมายขาเข้า, จัดเก็บลงโฟลเดอร์ และลบจดหมายขยะ

en: Customize how you send mail and where drafts are saved.
th: กำหนดลักษณะการส่งจดหมายและการบันทึกแบบร่าง

en: Customize maintenance operations run upon login to %s.
th: กำหนดปฏิบัติการบำรุงรักษาระบบเมื่อลงชื่อเข้าสู่ %s

en: Customize tasks to run upon logon to %s.
th: กำหนดงานที่ต้องการให้รันเมื่อลงชื่อเข้าสู่ %s

en: Date
th: วันที่

en: December
th: ธันวาคม

en: Default Identity
th: เอกลักษณ์โดยปริยาย

en: Default sorting criteria:
th: เงื่อนไขการจัดเรียงโดยปริยาย:

en: Default sorting direction:
th: ทิศทางการจัดเรียงโดยปริยาย:

en: Delete
th: ลบ

en: Delete Folder(s)
th: ลบโฟลเดอร์

en: Delete messages
th: ลบจดหมาย

en: Delete old sent-mail folders at beginning of month
th: ลบโฟลเดอร์จดหมายขาออกทุกๆ ต้นเดือน

en: Deleted
th: ลบแล้ว

en: Deleted an attachment.
th: ลบเอกสารแนบ

en: Deleted messages
th: ข้อความที่ถูกลบ

en: Deleting and Moving Messages
th: การลบและเคลื่อนย้ายจดหมาย

en: Descending
th: เรียงจากหลังไปหน้า

en: Dim signatures?
th: แสดงลายเซ็นด้วยสีอ่อน?

en: Display
th: แสดงผล

en: Display Options
th: ตัวเลือกการแสดงผล

en: Display message when filters have been applied.
th: แสดงข้อความที่กรองแล้ว

en: Display pop-up notification of new mail.
th: แสดงตัวเตือนเมื่อมีจดหมายใหม่

en: Do Not Check Folder(s) for New Mail
th: ไม่ต้องการตรวจสอบจดหมายใหม่

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Download %s
th: ดาวน์โหลด %s

en: Download Folder(s)
th: ดาวน์โหลดโฟลเดอร์

en: Draft
th: แบบร่าง

en: Drafts folder:
th: โฟลเดอร์แบบร่าง

en: Edit your filter rules
th: แก้ไขตัวกรอง

en: Edit your identities
th: แก้ไขเอกลักษณ์ของคุณ

en: Email Address
th: ที่อยู่อีเมล

en: Empty Folder(s)
th: ล้างโฟลเดอร์

en: Empty Trash
th: ล้างถังขยะ

en: Empty Trash folder
th: ล้างโฟลเดอร์ถังขยะ

en: End forwarded message
th: จบการส่งต่อข้อความ

en: Entry "%s" was successfully added to the addressbook
th: "%s" ถูกเพิ่มเติมลงในที่ติดต่อเรียบร้อยแล้ว

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Every 15 minutes
th: ทุก 15 นาที

en: Every 30 seconds
th: ทุก 30 วินาที

en: Every 5 minutes
th: ทุก 5 นาที

en: Every half hour
th: ทุกครึ่งชั่วโมง

en: Every minute
th: ทุกนาที

en: Expand All
th: ขยายทั้งหมด

en: Expand All Folders
th: ขยายโฟลเดอร์ทั้งหมด

en: Expand Folder
th: ขยายโฟลเดอร์

en: Expand Names
th: เติมชื่อ

en: Expand the entire folder tree by default in the folders view.
th: กำหนดให้ขยายโครงสร้างโฟลเดอร์ทั้งหมดเมื่ออยู่ในมุมมองรายการโฟลเดอร์

en: February
th: กุมภาพันธ์่่

en: Field
th: เขตข้อความ

en: Filename
th: ชื่อแฟ้ม

en: Filter Activity: The message "%s" from "%s" has been deleted.
th: ผลการกรอง: จดหมาย "%s" จาก "%s" ได้ถูกลบไปแล้ว

en: Filter Activity: The message "%s" from "%s" has been moved to the folder "%s".
th: ผลการกรอง: จดหมาย "%s" จาก "%s" ได้ถูกเคลื่อนย้ายไปที่โฟลเดอร์ "%s" แล้ว

en: Filter Activity: The message "%s" from "%s" has been moved to your Trash folder.
th: ผลการกรอง: ข้อความ "%s" จาก "%s" ได้ถูกย้ายไปลงโฟลเดอร์ถังขยะแล้ว

en: Filter Rules
th: กฏการกรอง

en: Filter message content for profanity.
th: กรองข้อความที่ไม่เหมาะสม

en: Filters
th: ตัวกรอง

en: Find
th: ค้นหา

en: First Page
th: หน้าแรก

en: Folder Navigator
th: ตัวนำทางโฟลเดอร์

en: Folder Prefix
th: ตัวนำโฟลเดอร์

en: Folders
th: โฟลเดอร์

en: Forward
th: ส่งต่อ

en: Forward:
th: ส่งต่อ:

en: Forwarded message from %s
th: ข้อความที่ส่งต่อมาจาก %s

en: From
th: จาก

en: From Address
th: ที่อยู่ผู้ส่ง

en: From:
th: จาก:

en: Fwd:
th: ส่งต่อ:

en: Help
th: ช่วยเหลือ

en: Hide Deleted
th: ซ่อนที่ลบแล้ว

en: Hide Unsubscribed
th: ซ่อนที่เลิกใช้ไปแล้ว

en: How to prefix quoted lines in a reply:
th: การเติมข้อความหน้าบรรทัดข้อความในการตอบกลับ:

en: IMP is not properly configured
th: การตั้งค่าของ IMP ไม่ถูกต้อง

en: INBOX
th: ตู้ขาเข้า

en: Identities
th: เอกลักษณ์

en: Identity
th: เอกลักษณ์

en: Identity's name:
th: ชื่อเรียกเอกลักษณ์

en: Ignore
th: ละเว้น

en: Ignore All
th: ละเว้นทั้งหมด

en: Important
th: สำคัญ

en: Important messages
th: ข้อความสำคัญ

en: Include original message in a reply?
th: แนบข้อความต้นฉบับไปกับการตอบกลับหรือไม่?

en: January
th: มกราคม

en: July
th: กรกฎาคม

en: June
th: มิถุนายน

en: Language
th: ภาษา

en: Last Page
th: หน้าสุดท้าย

en: Last login: %s
th: ลงบันทึกเข้าครั้งล่าสุด: %s

en: Last login: Never
th: ลงบันทึกเข้าครั้งล่าสุด: ไม่เคย

en: Log in to %s
th: ลงบันทึกเข้า %s

en: Login Tasks
th: งานในขณะลงชื่อเข้า

en: Login failed for some reason. Most likely your username or password was entered incorrectly.
th: เกิดความผิดพลาดบางประการในการลงบันทึกเข้า อาจเป็นไปได้ว่าชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านของคุณไม่ถูกต้อง

en: Logout
th: ลงบันทึกออก

en: Mail Filters
th: ตัวกรองจดหมาย

en: Mail Management
th: การจัดการอีเมล

en: Mailbox
th: ตู้ไปรษณีย์

en: Maintenance Operations
th: การดำเนินการบำรุงรักษา

en: March
th: มีนาคม

en: Mark as:
th: กำหนดให้เป็น

en: Mark different levels of quoting with different colors?
th: กำหนดสีให้แตกต่างกันสำหรับแต่ละระดับของการอ้างอิงหรือไม่

en: May
th: พฤษภาคม

en: Message
th: ข้อความ

en: Message Composition
th: เขียนข้อความใหม่

en: Message Date
th: วันที่ของข้อความ

en: Message Search
th: ค้นหาข้อความ

en: Message Size
th: ขนาดของข้อความ

en: Message Source
th: ต้นฉบับข้อความ

en: Message Viewing
th: การแสดงข้อความ

en: Message fields
th: เขตข้อความ

en: Message flags
th: ตัวบ่งชี้ข้อความ

en: Message folders
th: โฟลเดอร์

en: Messages per page in the mailbox view.
th: จำนวนข้อความต่อหน้าในมุมมองตู้ไปรษณีย์

en: Messages to
th: ข้อความไปยัง

en: Mime Type
th: ชนิดของไมม์

en: Move
th: ย้าย

en: Move messages to the <b>%s</b> folder
th: ย้ายข้อความไปยังโฟลเดอร์ <b>%s</b>

en: Name
th: ชื่อ

en: Never
th: ไม่เลือก

en: New
th: ใหม่

en: New Mail
th: จดหมายใหม่

en: New messages
th: ข้อความใหม่

en: Next Message
th: ข้อความต่อไป

en: Next Page
th: หน้าต่อไป

en: No
th: ไม่

en: No Subject
th: ไม่มีชื่อเรื่อง

en: No folders were specified
th: กรุณาระบุโฟลเดอร์ที่ต้องการ

en: No messages matched your search
th: ไม่มีข้อความใดตรงกับการค้นหาของคุณ

en: No spelling errors
th: ไม่พบคำที่สะกดผิด

en: No suggestions
th: ไม่มีคำแนะนำ

en: None
th: ไม่เลือก

en: Not Deleted
th: ไม่ถูกลบ

en: Not Draft
th: ไม่ใช่แบบร่าง

en: Not Important
th: ไม่ใช่ข้อความสำคัญ

en: Not Personal
th: ไม่ใช่ข้อความส่วนตัว

en: Not deleted messages
th: ไม่ใช่ข้อความที่ถูกลบ

en: Not important messages
th: ไม่ใช่ข้อความสำคัญ

en: November
th: พฤศจิกายน

en: Number of old sent-mail folders to keep if deleting monthly
th: จำนวนโฟลเดอร์จดหมายขาออกที่ต้องการเก็บไว้ หากทำการลบทิ้งเป็นรายเดือน

en: October
th: ตุลาคม

en: Old messages
th: ข้อความเก่า

en: Old sent-mail folders being purged.
th: กำลังกำจัดโฟลเดอร์จดหมายขาออกของเดือนก่อนๆ

en: Open Folder
th: เปิดโฟลเดอร์

en: Options
th: ตัวเลือก

en: Other Options
th: ตัวเลือกอื่น

en: Page %d of %d
th: หน้าที่ %d จาก %d

en: Part(s)
th: ส่วนประกอบ

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Perform maintenance operations on login
th: ดำเนินการบำรุงรักษาระบบในขณะลงชื่อเข้า

en: Personal
th: ส่วนตัว

en: Personal Information
th: ข้อมูลส่วนตัว

en: Place your signature before replies and forwards?
th: เติมลายเซ็นของคุณในการตอบกลับและส่งต่อ?

en: Please resolve ambiguous or invalid addresses.
th: กรุณาตรวจสอบที่อยู่ซ้ำหรือพิมพ์ผิด

en: Please select or edit right next:
th: กรุณาเลือกหรือแก้ไขต่อไป:

en: Precede your signature with dashes ('-- ')
th: เติมขีด ('--') ไว้ข้าวหน้าลายเซ็นของคุณ

en: Previous Message
th: ข้อความที่แล้ว

en: Previous Page
th: หน้าที่แล้ว

en: Print
th: พิมพ์

en: Problem with filter rule %d: folder does not exist: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดกับตัวกรอง %d: ไม่พบโฟลเดอร์: %s

en: Problem?
th: แจ้งปัญหา

en: Purge Deleted
th: ลบโดยถาวร

en: Purge Trash how often:
th: ความถี่ในการกำจัดถังขยะ

en: Purge messages in Trash folder older than this amount of days
th: จำนวนวันที่เก็บข้อความไว้ในโฟลเดอร์ถังขยะก่อนการกำจัด

en: Purge old message in the Trash folder
th: กำจัดข้อความเก่าในโฟลเดอร์ถังขยะ

en: Purging %d message(s) from Trash folder.
th: กำจัด %d ข้อความออกจากโฟลเดอร์ถังขยะ

en: Quoting
th: อ้างอิง

en: Received after
th: ได้รับหลัง

en: Received before
th: ได้รับก่อน

en: Received on
th: ได้รับเมื่อ

en: Redirect
th: เปลี่ยนเส้นทาง

en: Redirect this message
th: เปลี่ยนเส้นทางข้อความนี้

en: Redirecting failed.
th: การเปี่ยนเส้นทางล้มเหลว

en: Refresh
th: รีเฟรช

en: Refresh Folder Views:
th: รีเฟรชมุมมองโฟลเดอร์

en: Reload View
th: รีโหลดมุมมอง

en: Remember the last view
th: จดจำมุมมองล่าสุด

en: Remove Selected
th: ลบที่ถูกเลือก

en: Rename Folder
th: เปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์

en: Rename sent-mail folder at beginning of month
th: เปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์จดหมายขาออกทุกๆ ต้นเดือน

en: Renaming "%s" to "%s" failed. This is what the server said
th: การเปลี่ยนชื่อจาก "%s" เป็น "%s" ล้มเหลว เครื่องบริการรายงานว่า

en: Replace with:
th: แทนที่ด้วย:

en: Reply
th: ตอบกลับ

en: Reply to All
th: ตอบกลับทั้งหมด

en: Reply to All:
th: ตอบกลับทั้งหมด:

en: Reply-To:
th: ตอบกลับไปยัง:

en: Reply-to
th: ตอบกลับไปยัง

en: Reply:
th: ตอบกลับ

en: Report as Spam
th: รายงานว่าเป็น

en: Request a Return Receipt
th: ร้องขอใบตอบรับ

en: Resume
th: ทำต่อ

en: Return to the mailbox listing after deleting, moving, or copying a message?
th: ต้องการกลับสู่รายการตู้ไปรษณีย์หลังจากทำการลบ, ย้าย หรือสำเนาข้อความหรือไม่?

en: Rule Definition
th: การกำหนดกฏเกณฑ์

en: Save a copy in
th: บันทึกสำเนาใน

en: Save as
th: บันทึกเป็น

en: Save sent mail
th: บันทึกจดหมายขาออก

en: Saving the draft failed. This is what the server said: %s
th: การบันทึกแบบร่างล้มเหลว เครื่องบริการรายงานว่า: %s

en: Search
th: ค้นหา

en: Search Results
th: ผลการค้นหา

en: Seen
th: อ่านแล้ว

en: Select
th: เลือก

en: Select addressbook sources for adding and searching for addresses.
th: เลือกแหล่งที่ติดต่อเพื่อทำการเพิ่มและค้นหารายชื่อ

en: Select all
th: เลือกทั้งหมด

en: Select an identity
th: เลือกเอกลักษณ์่่่่่่่่่่่่่่่่่

en: Select charset:
th: เลือกชุดอักขระ:

en: Select none
th: ไม่เลือกเลย

en: Select your preferred language:
th: เลือกภาษาที่ต้องการ:

en: Selected Addressbooks:
th: ที่ติดต่อที่เลือก:

en: Sent mail folder:
th: โฟลเดอร์จดหมายขาออก

en: September
th: กันยายน

en: Server
th: เครื่องบริการ

en: Server Information
th: ข้อมูลเครื่องบริการ

en: Set preferences for filtering messages for unwanted content.
th: กำหนดค่าสำหรับการกรองข้อความที่มีคำที่ไม่เหมาะสม

en: Set preferences for what happens when you move and delete messages.
th: กำหนดค่าการกระทำเมื่อทำการย้ายและลบข้อความ

en: Set the current time zone.
th: ตั้งค่าเขตเวลา

en: Set the language that menu items, explanations, and help are in.
th: เลือกภาษาที่ต้องการใช้ในการแสดงเมนู, คำอธิบาย และความช่วยเหลือ

en: Should the compose window be closed after saving a draft?
th: ต้องการให้ปิดหน้าต่างเขียนจดหมายหลังจากบันทึกแบบร่างหรือไม่?

en: Show Deleted
th: แสดงที่ถูกลบ

en: Show Unsubscribed
th: แสดงที่เลิกใช้ไปแล้ว

en: Show last login time when logging in
th: แสดงเวลาลงบันทึกเข้าครั้งล่าสุดขณะกำลังเข้าสู่ระบบ

en: Show legend in the mailbox view.
th: แสดงคำอธิบายสัญลักษณ์ในมุมมองตู้ไปรษณีย์

en: Size
th: ขนาด

en: Some of IMP's configuration files are missing:
th: ไม่พบแฟ้มโครงร่างบางแฟ้มของ IMP

en: Sort Direction
th: ทิศทางการจัดเรียง

en: Spam Report from
th: รายงานจดหมายขยะจาก

en: Special Characters
th: อักขระพิเศษ

en: Spell Check
th: ตรวจคำสะกด

en: Spell Checker
th: ตัวตรวจคำสะกด

en: Spell check complete
th: ตรวจคำสะกดเรียบร้อยแล้ว

en: Spelling errors per screen when spell checking.
th: จำนวนความผิดพลาดที่แสดงในหนึ่งหน้าจอขณะทำการตรวจคำสะกด

en: Subject
th: ชื่อเรื่อง

en: Subject Field
th: เขตข้อความชื่อเรื่อง

en: Subject:
th: ชื่อเรื่อง:

en: Subscribe to Folder(s)
th: เลือกใช้งานโฟลเดอร์

en: Success
th: สำเร็จ

en: Suggestions
th: คำแนะนำ

en: Text
th: มีคำว่า

en: The current folder(s) "%s" will be renamed to "%s".
th: โฟลเดอร์ปัจจุบัน "%s" จะถูกเปลี่ยนชื่อเป็น "%s"

en: The folder "%s" already exists
th: โฟลเดอร์ "%s" มีอยู่แล้ว

en: The folder "%s" contains illegal characters in its name. It may cause problems. Please see your system administrator.
th: โฟลเดอร์ "%s" มีตัวอักษรที่ไม่ถูกต้องอยู่ในชื่อ ซึ่งอาจทำให้เกิดปัญหาได้ กรุณาติดต่อผู้ดูและระบบของคุณ

en: The folder "%s" was created but you were not subscribed to it.
th: โฟลเดอร์ "%s" ได้ถูกสร้างขึ้นแล้ว แต่ยังไม่ได้เรียกใช้

en: The folder "%s" was deleted but you were not unsubscribed from it.
th: โฟลเดอร์ "%s" ได้ถูกลบไปออกแล้ว แต่คุณยังไม่ได้เลิกใช้

en: The folder "%s" was not created. This is what the server said
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ "%s" ได้ เครื่องบริการรายงานว่า

en: The folder "%s" was not deleted. This is what the server said
th: ไม่สามารถลบโฟลเดอร์ "%s" ได้ เครื่องบริการรายงานว่า

en: The folder "%s" was successfully created.
th: โฟลเดอร์ "%s" ได้ถูกสร้างขึ้นเรียบร้อยแล้ว

en: The folder "%s" was successfully deleted.
th: โฟลเดอร์ "%s" ได้ถูกลบเรียบร้อยแล้ว

en: The folder "%s" was successfully renamed to "%s".
th: โฟลเดอร์ "%s" ได้ถูกเปลี่ยนชื่อเป็น "%s" เรียบร้อยแล้ว

en: The identity "%s" has been deleted.
th: เอกลักษณ์ "%s" ได้ถูกลบแล้ว

en: The identity "%s" has been saved.
th: เอกลักษณ์ "%s" ได้ถูกบันทึกแล้ว

en: There are no messages in this mailbox.
th: ไม่มีข้อความในตู้ไปรษณีย์นี้

en: There was a problem expunging %s. This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการลบ %s เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was a problem expunging the mailbox. This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการลบตู้ไปรษณีย์ เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was a problem expunging the mailbox. This is what the server said: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดในการลบตู้ไปรษณีย์ เครื่องบริการรายงานว่า: %s

en: There was a problem with the file upload. The file may have been larger than the maximum allowed size (%d MB).
th: เกิดข้อผิดพลาดในการอัพโหลด แฟ้มข้อมูลอาจมีขนาดใหญ่เกินกว่าขนาดที่กำหนดไว้ (%d เมกะไบต์)

en: There was a problem with the file upload. The file may have been larger than the maximum allowed size.
th: เกิดข้อผิดพลาดในการอัพโหลด แฟ้มข้อมูลอาจมีขนาดใหญ่เกินกว่าขนาดที่กำหนดไว้

en: There was an error copying messages to "%s". This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการสำเนาข้อความไปยัง "%s" เครื่องบริการแจ้งว่า

en: There was an error deleting messages from the folder "%s". This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการลบข้อความจากโฟลเดอร์ "%s" เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was an error deleting messages in the folder "%s". This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการลบข้อความในโฟลเดอร์ "%s" เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was an error deleting messages. This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการลบข้อความ เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was an error displaying this message part
th: เกิดข้อผิดพลาดในการแสดงส่วนนี้ของข้อความ

en: There was an error flagging messages in the folder "%s". This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการบ่งชี้ข้อความในโฟลเดอร์ "%s" เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was an error flagging messages. This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการบ่งชี้ข้อความ เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was an error moving messages to "%s". This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการย้ายข้อความไป "%s" เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was an error moving messages to the trash. This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการย้ายข้อความไปยังถังขยะ เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was an error saving a draft.
th: เกิดข้อผิดพลาดในการบันทึกแบบร่าง

en: There was an error sending your message: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดในการส่งข้อความของคุณ: %s

en: There was an error undeleting messages. This is what the server said
th: เกิดข้อผิดพลาดในการกู้คืนข้อความ เครื่องบริการรายงานว่า

en: There was an error viewing the requested message.
th: เกิดข้อผิดพลาดในการแสดงข้อความที่ระบุ

en: This message has been reported as spam to your system administrator.
th: ข้อความนี้ได้ถูกรายงานว่าเป็นการรบกวนไปยังผู้ดูแลระบบของคุณแล้ว

en: This message to
th: ข้อความนี้ไปยัง

en: This number must be at least one.
th: ตัวเลขนี้ต้องมีค่าอย่างน้อยเท่ากับหนึ่ง

en: This value must be a number.
th: ข้อมูลนี้ต้องมีค่าเป็นตัวเลข

en: Thread
th: เทรด

en: Thread View
th: มุมมองเทรด

en: Time Zone
th: เขตเวลา

en: To
th: ถึง

en: To:
th: ถึง:

en: Total Size: %s KB
th: ขนาดโดยรวม: %s กิโลไบต์

en: Trash folder:
th: โฟลเดอร์ถังขยะ:

en: Unanswered
th: ไม่ได้ตอบกลับ

en: Unanswered messages
th: ข้อความที่ไม่ได้ตอบกลับ

en: Undelete
th: กู้คืน

en: Undisclosed Recipients
th: ผู้รับที่ไม่เปิดเผย

en: Unnamed
th: ไม่มีชื่อ

en: Unread
th: ยังไม่ได้อ่าน

en: Unseen
th: ยังไม่ได้เปิด

en: Unseen Messages
th: ข้อความที่ยังไม่ได้เปิด

en: Unsubscribe from Folder(s)
th: เลิกใช้โฟลเดอร์

en: Use Ctrl/Option+Click to select multiple fields
th: ให้กดปุ่ม Ctrl พร้อมกับคลิกตัวเลือก เพื่อเลือกหลายเขตข้อความพร้อมๆ กัน

en: Use Default Value
th: ใช้ค่าโดยปริยาย

en: Use IMAP folder subscriptions
th: ใช้การเรียกใช้โฟลเดอร์ของไอแมพ

en: User Options
th: ตัวเลือกเกี่ยวกับผู้ใช้

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้

en: View %s
th: แสดง %s

en: View messages in
th: แสดงข้อความใน

en: View or mailbox to display after login:
th: มุมมองหรือตู้ไปรษณีย์ที่ต้องการให้แสดงหลังจากลงชื่อเข้า:

en: Warning
th: คำเตือน

en: Welcome to %s
th: ยินดีต้อนรับสู่ %s

en: When deleting messages, move them to your Trash folder instead of marking them as deleted.
th: เมื่อต้องการลบข้อความ ให้ย้ายข้อความนั้นๆ ไปยังโฟลเดอร์ถังขยะ แทนการกำหนดให้เป็นข้อความที่ถูกลบ

en: Wrap text at this many characters.
th: จำนวนตัวอักษรที่ต้องการให้แสดงผลในหนึ่งบรรทัด

en: Yes
th: ใช่

en: You have been logged out.<br />Thank you for using the system.
th: คุณได้ลงชื่อออกเรียบร้อยแล้ว <br />ขอบคุณที่ใช้บริการ

en: You must have at least one recipient.
th: ต้องกำหนดให้มีชื่อผู้รับอย่างน้อยหนึ่งชื่อ

en: You must select an identity to be deleted.
th: คุณต้องเลือกเอกลักษณ์ที่ต้องการจะลบเสียก่อน

en: You were not subscribed to "%s". Here is what the server said
th: คุณยังไม่ได้เรียกใช้ "%s" เครื่องบริการรายงานว่า

en: You were not unsubscribed from "%s". Here is what the server said
th: คุณยังไม่ได้เลิกใช้ "%s" เครื่องบริการรายงานว่า

en: You were successfully subscribed to "%s"
th: คุณได้เรียกใช้ "%s" เรียบร้อยแล้ว

en: You were successfully unsubscribed from "%s"
th: คุณได้เลิกใช้ "%s" เรียบร้อยแล้ว

en: Your %s session has expired. Please login again.
th: ช่วงเวลาสื่อสาร %s ของคุณได้หมดเวลาลงแล้ว กรุณาลงชื่อเข้าใหม่

en: Your From: address:
th: ที่อยู่ ผู้ส่ง: ของคุณ:

en: Your Information
th: ข้อมูลของคุณ

en: Your Reply-to: address: <i>(optional)</i>
th: ที่อยู่ ที่ติดต่อกลับ: ของคุณ: <i>(ถ้าต้องการ)</i>

en: Your current time zone:
th: เขตเวลาของคุณ

en: Your default identity:
th: เอกลักษณ์โดยปริยายของคุณ

en: Your full name:
th: ชื่อเต็มของคุณ

en: Your identities:
th: เอกลักษณ์ของคุณ:

en: Your options have been updated.
th: ตัวเลือกของคุณได้รับการปรับปรุงแล้ว

en: Your signature:
th: ลายเซ็นของคุณ:

en: [No Subject]
th: [ไม่มีชื่อเรื่อง]

en: add source
th: เพิ่มแหล่ง

en: cannot move past the beginning
th: ไม่สามารถเคลื่อนย้ายผ่านจุดเริ่มต้น

en: cannot move past the end
th: ไม่สามารถเคลื่อนย้ายผ่านจุดสิ้นสุด

en: delete message
th: ลบข้อความ

en: from
th: จาก

en: move down
th: ย้ายลง

en: move message to
th: ย้ายข้อความไป

en: move up
th: ย้ายขึ้น

en: no folder selected
th: ไม่ได้เลือกโฟลเดอร์ไว้

en: no rule selected
th: ไม่มีกฏใดถูกเลือกไว้

en: no text specified
th: ไม่ได้ระบุข้อความไว้

en: none
th: ไม่มี

en: or
th: หรือ

en: please fill in the text and choose a field and an action
th: กรุณาเติมข้อความ,เลือกเขตข้อมูลและเลือกการกระทำ

en: remove source
th: นำแหล่งข้อมูลออก

en: select folder
th: เลือกโฟลเดอร์

en: spelling error
th: สะกดคำผิด

en: spelling errors
th: สะกดคำผิด

en: where the %s field contains <b>%s</b>
th: เมื่อเขตข้อความ %s มีคำว่า <b>%s</b>
