SQL parser 5 - en to gu translation catalogue (16 entries)

en: Not implemented yet.
gu: હજુ સુધી અમલમાં નથી મુકાયુ.

en: A new statement was found, but no delimiter between it and the previous one.
gu: નવો નિવેદન મળ્યો હતો, પરંતુ તે અને પાછલા એક વચ્ચે કોઈ વિભાજક અક્ષરો નથી મળયા.

en: Unrecognized alter operation.
gu: આ ફેરફાર માન્ય નથી.

en: %1$d values were expected, but found %2$d.
gu: %1$d આ પ્રકાર ની values અપેક્ષિત હતી, પણ મળ્યું %2$d.

en: An opening bracket was expected.
gu: ઓપનિંગ બ્રેકેટ અપેક્ષિત હતું.

en: Unexpected keyword.
gu: અનપેક્ષિત કીવર્ડ.

en: Unexpected end of CASE expression
gu: અનપેક્ષિત અંત CASE નિવેદન નો

en: A comma or a closing bracket was expected.
gu: અલ્પવિરામ અથવા કલોસિંગ બ્રેકેટની અપેક્ષા હતી.

en: A closing bracket was expected.
gu: કલોસિંગ બ્રેકેટની અપેક્ષા હતી.

en: Unrecognized data type.
gu: અનપેક્ષિત ડેટા પ્રકાર.

en: An expression was expected.
gu: નિવેદનની અપેક્ષા હતી.

en: Unexpected dot.
gu: અનપેક્ષિત પૂર્ણ વિરામ.

en: An offset was expected.
gu: ઓફસેટ અપેક્ષિત હતી.

en: Unexpected end of LOCK expression.
gu: અનપેક્ષિત અંત LOCK નિવેદન નો.

en: The old name of the table was expected.
gu: ટેબલનુ જૂનું નામ અપેક્ષિત હતુ.

en: Keyword "TO" was expected.
gu: કીવર્ડ "TO" અપેક્ષિત હતો.
