SQL parser 5 - en to ml translation catalogue (39 entries)

en: Not implemented yet.
ml: ഇതുവരെ നടപ്പാക്കിയിട്ടില്ല.

en: A new statement was found, but no delimiter between it and the previous one.
ml: ഒരു പുതിയ പ്രസ്താവന കണ്ടെത്തി, പക്ഷേ അതിനും മുമ്പത്തെ പ്രസ്താവനയ്ക്കും ഇടയിൽ അതിര്‍ത്തി ഇല്ല.

en: Missing comma before start of a new alter operation.
ml: ഒരു പുതിയ പരിവര്‍ത്തരം ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ഉദ്ധരണി സൂചകമായ ചിഹ്നം കാണുന്നില്ല.

en: Unrecognized alter operation.
ml: തിരിച്ചറിയാത്ത വ്യത്യാസപ്പെടുത്തല്‍.

en: %1$d values were expected, but found %2$d.
ml: %1$d മൂല്യങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിച്ചെങ്കിലും കണ്ടെത്തി %2$d.

en: An opening bracket was expected.
ml: ഒരു ഓപ്പണിംഗ് ബ്രായ്ക്കറ്റ് പ്രതീക്ഷിച്ചു.

en: Unexpected keyword.
ml: അപ്രതീക്ഷിത സൂചകപദം.

en: Unexpected end of CASE expression
ml: CASE പ്രയോഗശൈലിയുടെ അപ്രതീക്ഷിത അവസാനം

en: Potential duplicate alias of CASE expression.
ml: CASE പ്രയോഗശൈലിയുടെ തനിപ്പകർപ്പ് അപരനാമം.

en: An alias expected after AS but got
ml: ASന് ശേഷം പ്രതീക്ഷിച്ച ഒരു അപരനാമം ലഭിച്ചു

en: An alias was previously found.
ml: ഒരു അപരനാമം മുമ്പ് കണ്ടെത്തി.

en: An alias was expected after AS.
ml: ASന് ശേഷം ഒരു അപരനാമം പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു.

en: A symbol name was expected!
ml: ഒരു ചിഹ്ന നാമം പ്രതീക്ഷിച്ചു!

en: Unrecognized data type.
ml: തിരിച്ചറിയാത്ത ഡാറ്റ തരം.

en: Unexpected dot.
ml: അപ്രതീക്ഷിത കുത്ത്‌.

en: Unexpected token.
ml: അപ്രതീക്ഷിത അടയാളം.

en: Unexpected end of LOCK expression.
ml: LOCK പ്രയോഗശൈലിയുടെ അപ്രതീക്ഷിത അവസാനം.

en: This option conflicts with "%1$s".
ml: ഈ "%1$s"തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: The old name of the table was expected.
ml: പട്ടികയുടെ പഴയ പേര് പ്രതീക്ഷിച്ചു.

en: Keyword "TO" was expected.
ml: "TO" സൂചകപദം പ്രതീക്ഷിച്ചു.

en: The new name of the table was expected.
ml: പട്ടികയുടെ പുതിയ പേര് പ്രതീക്ഷിച്ചു.

en: Missing expression.
ml: പദപ്രയോഗം നഷ്‌ടമായി.

en: Unexpected character.
ml: അപ്രതീക്ഷിത പ്രതീകം.

en: Expected whitespace(s) before delimiter.
ml: അതിരുകൾക് മുൻപ് പ്രതീക്ഷിച്ച വിടവുകൾ.

en: Expected delimiter.
ml: പ്രതീക്ഷിച്ച അതിര്‍ത്തി.

en: Ending quote %1$s was expected.
ml: %1$s ഉദ്ധരണി അവസാനിക്കുന്നു.

en: Variable name was expected.
ml: പരിവര്‍ത്തിതവസ്‌തുവിന്റെ പേര് പ്രതീക്ഷിച്ചു.

en: Unexpected beginning of statement.
ml: പ്രസ്താവനയുടെ അപ്രതീക്ഷിത തുടക്കം.

en: Unrecognized statement type.
ml: തിരിച്ചറിയാത്ത പ്രസ്താവന തരം.

en: No transaction was previously started.
ml: ഒരു ഇടപാടും മുമ്പ് ആരംഭിച്ചിട്ടില്ല.

en: This type of clause was previously parsed.
ml: ഇത്തരത്തിലുള്ള ഉടമ്പടി മുമ്പ് വ്യാകരിച്ചു.

en: Unrecognized keyword.
ml: തിരിച്ചറിയാത്ത സൂചകപദം.

en: Keyword at end of statement.
ml: പ്രസ്താവനയുടെ അവസാനം സൂചകപദം.

en: Unexpected ordering of clauses.
ml: ഉപവാക്യങ്ങളുടെ അപ്രതീക്ഷിത ക്രമം.

en: The name of the entity was expected.
ml: വസ്‌തുവിന്റെ പേര് പ്രതീക്ഷിച്ചു.

en: A "RETURNS" keyword was expected.
ml: ഒരു "റിട്ടേൺസ്" സൂചകപദം പ്രതീക്ഷിച്ചു.

en: This type of clause is not valid in Multi-table queries.
ml: മൾട്ടി-ടേബിൾ അന്വേഷണങ്ങളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഉപവാക്യം സാധുവല്ല.

en: Unexpected end of LOCK statement.
ml: LOCK പ്രസ്‌താവനയുടെ അപ്രതീക്ഷിത അവസാനം.

en: Unexpected keyword
ml: അപ്രതീക്ഷിത സൂചകപദം
