SQL parser 5 - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Not implemented yet.
vi: Chưa được viết mã thực thi.

en: A new statement was found, but no delimiter between it and the previous one.
vi: Tìm thấy câu lệnh mới, nhưng không có dấu ngăn cách giữa nó và lệnh trước.

en: Unrecognized alter operation.
vi: Không nhận ra thao tác thay đổi.

en: %1$d values were expected, but found %2$d.
vi: Cần giá trị %1$d, nhưng lại nhận được %2$d.

en: An opening bracket followed by a set of values was expected.
vi: Cần một dấu ngoặc ôm mở theo sau bởi một tập hợp các giá trị.

en: An opening bracket was expected.
vi: Cần dấu ngoặc ôm mở.

en: Unexpected keyword.
vi: Từ khóa không mong muốn.

en: Unexpected end of CASE expression
vi: Kết thúc bất ngờ của biểu thức CASE

en: An alias was previously found.
vi: Một bí danh đã tìm thấy từ trước đây.

en: A symbol name was expected! A reserved keyword can not be used as a column name without backquotes.
vi: Cần tên biểu tượng. Một từ khoá truy ngược không thể được sử dụng như là một tên cột mà không có các ngoặc sau.

en: A comma or a closing bracket was expected.
vi: Cần dấu phẩy hoặc dấu ngoặc ôm đóng.

en: A closing bracket was expected.
vi: Cần dấu ngoặc ôm đóng.

en: Unrecognized data type.
vi: Không nhận ra kiểu dữ liệu.

en: An expression was expected.
vi: Cần một biểu thức.

en: An alias was expected.
vi: Cần một bí danh.

en: Unexpected dot.
vi: Gặp dấu chấm không cần.

en: Unexpected token.
vi: Gặp thẻ bài không cần.

en: An offset was expected.
vi: Cần vị trí tương đối.

en: Unexpected end of LOCK expression.
vi: Kết thúc bất ngờ của biểu thức LOCK.

en: This option conflicts with "%1$s".
vi: Tùy chọn này xung đột với "%1$s".

en: The old name of the table was expected.
vi: Cần tên cũ của bảng.

en: Keyword "TO" was expected.
vi: Cần từ khóa "TO".

en: The new name of the table was expected.
vi: Cần tên mới của bảng.

en: A rename operation was expected.
vi: Cần thao tác đổi tên.

en: Missing expression.
vi: Thiếu biểu thức chính quy.

en: Unexpected character.
vi: Gặp ký tự không cần.

en: Expected whitespace(s) before delimiter.
vi: Cần các khoảng trắng trước dấu phân tách.

en: Expected delimiter.
vi: Cần dấu phân tách.

en: Ending quote %1$s was expected.
vi: Cần trích dẫn đóng %1$s.

en: Variable name was expected.
vi: Cần tên biến.

en: Unexpected beginning of statement.
vi: Gặp phần đầu mệnh đề không cần.

en: Unrecognized statement type.
vi: Không thừa nhận kiểu mệnh đề.

en: No transaction was previously started.
vi: Chưa có giao địch nào đã bắt đầu trước đây.

en: This type of clause was previously parsed.
vi: Kiểu của mệnh đề này đã được phân tích trước đây.

en: Unrecognized keyword.
vi: Không nhận ra từ khóa.

en: Unexpected ordering of clauses.
vi: Đặt mệnh đề không mong muốn.

en: The name of the entity was expected.
vi: Cần tên của thực thể.

en: At least one column definition was expected.
vi: Chưa có bảng nào được chọn.

en: A "RETURNS" keyword was expected.
vi: Cần từ khóa "RETURNS".

en: This type of clause is not valid in Multi-table queries.
vi: Mệnh đề loại này không hợp lệ trong các truy vấn Đa bảng.

en: Unexpected keyword
vi: Từ khóa không mong muốn
