phpMyAdmin 5.2.1-dev - en to ml translation catalogue (59 entries)

en: The uptime is only %s
ml: പ്രവർത്തി സമയം "%s" മാത്രമാണ്

en: Questions below 1,000
ml: 1,000 ന് താഴെയുള്ള ചോദ്യങ്ങൾ

en: Fewer than 1,000 questions have been run against this server. The recommendations may not be accurate.
ml: ഈ സെർവറിനെതിരെ ആയിരത്തിൽ താഴെ ചോദ്യങ്ങൾ മാത്രമേ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുള്ളൂ. ശുപാർശകൾ കൃത്യമായിരിക്കില്ല.

en: Let the server run for a longer time until it has executed a greater amount of queries.
ml: കൂടുതൽ‌ ചോദ്യങ്ങൾ‌ നടപ്പിലാക്കുന്നതുവരെ സെർ‌വറിനെ കൂടുതൽ‌ സമയം പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കുക.

en: Percentage of slow queries
ml: മന്ദഗതിയിലുള്ള ചോദ്യങ്ങളുടെ ശതമാനം

en: There is a lot of slow queries compared to the overall amount of Queries.
ml: അന്വേഷണങ്ങളുടെ മൊത്തത്തിലുള്ള തുകയുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ വളരെയധികം മന്ദഗതിയിലുള്ള ചോദ്യങ്ങളുണ്ട്.

en: Go
ml: പോകൂ

en: Keyname
ml: കീനാമം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Page number:
ml: താൾ:

en: Show all
ml: എല്ലാം കാണിക്കൂ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Add %s
ml: %s ചേർക്കുക

en: Table
ml: പട്ടിക

en: Structure
ml: ഘടന

en: The %s file is not available on this system, please visit %s for more information.
ml: %s ഫയൽ ഈ സിസ്റ്റത്തിൽ ലഭ്യമല്ല, അധികമറിയുന്നതിന് ദയവായി %s -ലേക്ക് പോവുക.

en: Showing rows %1$s - %2$s.
ml: പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന റോ-കൾ %1$s - %2$s.

en: No tables found in database.
ml: വിവരശേഖരത്തിൽ ഒരു പട്ടികയും കണ്ടെത്താനായില്ല.

en: The database name is empty!
ml: വിവരശേഖരത്തിനു പേര് നൽകിയിട്ടില്ല!

en: Database %1$s has been renamed to %2$s.
ml: %1$s എന്ന വിവരശേഖരം %2$s എന്ന പേരിലേക്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: The phpMyAdmin configuration storage has been deactivated. %sFind out why%s.
ml: ഈ phpMyAdmin കോൺഫിഗറേഷൻ സംഭരണം നിർജ്ജീവമാക്കി. 
    %sഎന്തുകൊണ്ടെന്ന് കണ്ടെത്തുക%s.

en: Yes
ml: അതേ

en: No
ml: ഇല്ല

en: X
ml: എക്സ്

en: Change password
ml: പാസ് വേഡ് മാറ്റുക

en: Show
ml: പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Rows
ml: വരികൾ

en: Database %1$s has been created.
ml: വിവരശേഖരം(ങ്ങൾ) %1$s സൃഷ്ടിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Primary
ml: പ്രാഥമികം

en: Ins
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Del
ml: മായ്ക്കുക

en: Descending
ml: അവരോഹണം

en: Ascending
ml: ആരോഹണം

en: Type
ml: തരം

en: Or
ml: അല്ലെനങ്കിൽ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Column
ml: നിര

en: Null
ml: ശൂന്യം

en: Default
ml: സ്വതേ

en: Links to
ml: കണ്ണികൾ

en: Structure only
ml: ഘടന മാത്രം

en: Data only
ml: വിവരം മാത്രം

en: Structure and data
ml: ഘടനയും വിവരവും

en: Sort
ml: തരംതിരിക്കുക

en: Collation
ml: നിബന്ധന

en: Print
ml: അച്ചടിക്കുക

en: Database comment
ml: വിവരശേഖര അഭിപ്രായം

en: Remove database
ml: വിവരശേഖരം നീക്കുക

en: Database %s has been dropped.
ml: %s എന്ന വിവരശേഖരം ഉപേക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Drop the database (DROP)
ml: വിവരശേഖരം ഉപേക്ഷിക്കുക (DROP)

en: Switch to %svisual builder%s
ml: ദൃഷ്ടിഗോചരമായ %sജാലകത്തിലേക്കു മാറുക%s

en: %s table | %s tables
ml[0]: %s പട്ടിക
ml[1]: %s പട്ടികകൾ

en: in use
ml: ഉപയോഗത്തിൽ

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Creation
ml: സൃഷ്‌ടി

en: Last update
ml: അവസാനം നവീകരിച്ചത്

en: Last check
ml: അന്തിമ പരിശോധന

en: Use this value
ml: ഈ വില ഉപയോഗിക്കൂ

en: Table comments
ml: പട്ടിക അഭിപ്രയങ്ങൾ
