phpMyAdmin 5.2.1-dev - en to te translation catalogue (256 entries)

en: per second
te: క్షణానికి

en: per minute
te: నిమిషానికి

en: per hour
te: గంటకి

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Keyname
te: కీలకపదం

en: Description
te: వివరణ

en: Page number:
te: పుట సంఖ్య:

en: Show all
te: అన్నీ చూపించు

en: Paper size
te: కాగితపు పరిమాణం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Export method
te: ఎగుమతి పద్ధతి

en: Add %s
te: %s జతచేయి

en: Export type
te: ఎగుమతి రకం

en: General
te: సాధారణ

en: Import / export
te: దిగుమతి / ఎగుమతి

en: Tables
te: పట్టికలు

en: Microsoft Office
te: మైక్రోసాఫ్ట్ ఆఫీస్

en: Other core settings
te: ఇతర ప్రముఖ అమరికలు

en: Page titles
te: పుట శీర్షికలు

en: Security
te: భద్రత

en: Basic settings
te: ప్రాధమిక అమరికలు

en: Authentication
te: అధీకరణ

en: Server configuration
te: సేవకి స్వరూపణం

en: Warnings
te: హెచ్చరికలు

en: Maximum tables
te: గరిష్ఠ పట్టికలు

en: Display logo
te: చిహ్నాన్ని చూపించు

en: Natural order
te: సహజ క్రమం

en: Show statistics
te: గణాంకాలను చూపించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Default title
te: అప్రమేయ శీర్షిక

en: Table
te: పట్టిక

en: unavailable
te: అందుబాటులో లేదు

en: maximum %s
te: గరిష్ఠం %s

en: Structure
te: నిర్మాణాకృతి

en: Microsoft Word 2000
te: మైక్రోసాఫ్ట్ వర్డ్ 2000

en: Export
te: ఎగుమతి

en: Features
te: విశేషాలు

en: Import
te: దిగుమతి

en: no description
te: వివరణ లేదు

en: Incorrect IP address: %s
te: తప్పుడు ఐపీ చిరునామా: %s

en: The %s file is not available on this system, please visit %s for more information.
te: %s1 ఫైలు ఈ సిస్టంలో అందుబాటులో లేదు, దయచేసి మరింత సమాచారం కొరకు %s2 సందర్శించండి.

en: No tables found in database.
te: డేటాబేస్ లో ఏ పట్టికలు లేవు.

en: The database name is empty!
te: డేటాబేస్ పేరు ఖాళీగా ఉన్నది!

en: Access denied!
te: యాక్సెస్  నిరోధించడమైనది!

en: unknown
te: తెలియని

en: Yes
te: అవును

en: Bad type!
te: తప్పు రకం!

en: Bad parameters!
te: చెల్లని పరామితులు!

en: The user name is empty!
te: వాడుకరి పేరులో ఏమీ లేదు!

en: The password is empty!
te: సంకేతపదం ఖాళీగా ఉంది!

en: The passwords aren't the same!
te: సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు!

en: Close
te: మూసివేయి

en: Connections
te: అనుసంధానాలు

note: l10n: shortcuts for Byte
en: B
te: బై

note: l10n: shortcuts for Kilobyte
en: KiB
te: కిబై

note: l10n: shortcuts for Megabyte
en: MiB
te: మెబై

note: l10n: shortcuts for Gigabyte
en: GiB
te: గిబై

note: l10n: shortcuts for Terabyte
en: TiB
te: టెబై

note: l10n: shortcuts for Petabyte
en: PiB
te: పిబై

note: l10n: shortcuts for Exabyte
en: EiB
te: ఎబై

en: Settings
te: అమరికలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Status
te: స్థితి

en: Time
te: సమయం

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: OK
te: సరే

en: No
te: కాదు

en: Values for column %s
te: %s నిలువు వరుసకు విలువలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Back
te: వెనుకకి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add a point
te: బిందువును చేర్చు

en: Page name
te: పుట పేరు

en: Submit
te: దాఖలుచేయి

en: Change password
te: సంకేతపదాన్ని మార్చు

en: More
te: మరిన్ని

en: Hide
te: దాచు

en: Show
te: చూపించు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Total
te: మొత్తం

en: Database %1$s has been created.
te: %1$s డేటాబేసు సృష్టించబడింది.

en: Sent
te: పంపించు

en: The number of pages created.
te: సృష్టించబడిన పుటల సంఖ్య.

en: The number of pages read.
te: చదివిన పుటల సంఖ్య.

en: The number of pages written.
te: వ్రాసిన పుటల సంఖ్య.

en: Table %s already exists!
te: %s అనే పట్టిక ఇప్పటికే ఉంది!

en: View
te: చూపుము

en: Error
te: పొరపాటు

en: Ins
te: చొప్పించు

en: Del
te: తొలగించు

en: at least one of the words
te: కనీసం ఒక్క పదం

en: Partial texts
te: పాక్షిక పాఠ్యాలు

en: Full texts
te: పూర్తి పాఠ్యాలు

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Version information
te: సంచిక సమాచారం

en: pages
te: పుటలు

en: Write requests
te: విన్నపములను వ్రాయుము

en: Documentation
te: పత్రావళి

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Type
te: రకం

en: Or
te: లేదా

en: Search
te: శోధించు

en: Column
te: వరుస

en: Analyze
te: విశదీకరించు

en: Welcome to %s
te: %sకి స్వాగతం

en: structure
te: నిర్మాణాకృతి

en: data
te: భోగట్టా

en: structure and data
te: నిర్మాణాకృతి మరియు భోగట్టా

en: Null
te: శూన్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Name
te: పేరు

en: Display comments
te: వ్యాఖ్యలను చూపించు

en: MediaWiki Table
te: మీడియావికీ పట్టిక

en: Table of contents
te: విషయ సూచిక

en: Table comments:
te: పట్టిక వ్యాఖ్యలు:

en: Show color
te: రంగుని చూపించు

en: Orientation
te: దిశ

en: Details…
te: వివరాలు…

en: No user found.
te: వాడుకరి కనబడలేదు.

en: The user %s already exists!
te: %s అనే వాడుకరి ఇప్పటికే ఉన్నారు!

en: User
te: వాడుకరి

en: You have added a new user.
te: మీరు క్రొత్త వాడుకరిని చేర్చారు.

en: Files
te: దస్త్రాలు

en: Command
te: ఆజ్ఞ

en: Structure only
te: నిర్మాణం మాత్రమే

en: Data only
te: డేటా మాత్రమే

en: Structure and data
te: నిర్మాణం, మరియు డేటా

en: Max: %s%s
te: గరిష్ఠం: %s%s

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for January
en: Jan
te: జన

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for February
en: Feb
te: ఫిబ్ర

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for March
en: Mar
te: మార్చి

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for April
en: Apr
te: ఏప్రి

[ctx: Short month name]
note: l10n: Short month name
en: May
te: మే

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for June
en: Jun
te: జూన్

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for July
en: Jul
te: జూలై

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for August
en: Aug
te: ఆగ

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for September
en: Sep
te: సెప్టె

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for October
en: Oct
te: అక్టో

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for November
en: Nov
te: నవం

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for December
en: Dec
te: డిసెం

note: l10n: Short week day name for Monday
en: Mon
te: సోమ

note: l10n: Short week day name for Tuesday
en: Tue
te: మంగళ

note: l10n: Short week day name for Wednesday
en: Wed
te: బుధ

note: l10n: Short week day name for Thursday
en: Thu
te: గురు

note: l10n: Short week day name for Friday
en: Fri
te: శుక్ర

note: l10n: Short week day name for Saturday
en: Sat
te: శని

en: %s days, %s hours, %s minutes and %s seconds
te: %s రోజులు, %s గంటలు, %s నిమిషాలు మరియు %s క్షణాలు

en: Sort
te: క్రమంలో పేర్చు

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Sunday
te: ఆదివారం

[ctx: for default]
en: None
te: ఏమీలేదు

en: Fulltext
te: పూర్తిపాఠ్యం

en: Table name
te: పట్టిక పేరు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Length/Values
te: పొడవు/విలువలు

en: Action
te: చర్య

en: Create
te: సృష్టించు

en: Print
te: ముద్రించు

en: Help
te: సహాయం

en: Direct links
te: నేరు లంకెలు

en: Small/Big All
te: చిన్నవి / పెద్దవి అన్నియు

en: Hide/Show all
te: అన్నింటిని చూపుము/దాచుము

en: Value
te: విలువ

en: New name
te: కొత్త పేరు

en: Active options
te: క్రియాశీల ఎంపికలు

en: Database comment
te: డేటాబేస్ వ్యాఖ్యను

en: Remove database
te: డేటాబేస్ తొలగించండి

en: Database %s has been dropped.
te: %s డేటాబేస్ తుడిచివేయడమైనది.

en: Drop the database (DROP)
te: డేటాబేస్ ను తుడిచివేయి

en: CREATE DATABASE before copying
te: కాపీ చేయబోయే ముందు డేటాబేస్ సృష్టించు

en: User name
te: వాడుకరి పేరు

en: Any
te: ఏదైనను

en: Charset
te: అక్షరమాల

en: Find:
te: వెతుకు:

en: %s table | %s tables
te[0]: %s పట్టిక
te[1]: %s పట్టికలు

en: Sum
te: మొత్తము

en: Empty
te: ఖాళీ

en: in use
te: వాడుకలో ఉన్నది

en: Size
te: పరిమాణం

en: Creation
te: సృష్టి

en: Last update
te: చివరి మార్పు

en: Last check
te: చివరి చూపు

en: Last version
te: చివరి కూర్పు

en: All
te: అన్నీ

[ctx: None encoding conversion]
en: None
te: ఏమీలేదు

en: More settings
te: మరిన్ని అమరికలు

en: Language
te: భాష

en: Get support
te: సహాయాన్ని పొందండి

en: List of changes
te: మార్పుల జాబితా

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Get more themes!
te: మరిన్ని అలంకారాలను పొందండి!

note: l10n: Display text for current month link in calendar
en: Today
te: ఈరోజు

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

note: l10n: Short month name for May
en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగస్ట్

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

note: l10n: Minimal week day name for Sunday
en: Su
te: ఆ

note: l10n: Minimal week day name for Monday
en: Mo
te: సో

note: l10n: Minimal week day name for Tuesday
en: Tu
te: మం

note: l10n: Minimal week day name for Wednesday
en: We
te: బు

note: l10n: Minimal week day name for Thursday
en: Th
te: గు

note: l10n: Minimal week day name for Friday
en: Fr
te: శు

note: l10n: Minimal week day name for Saturday
en: Sa
te: శ

note: l10n: Column header for week of the year in calendar
en: Wk
te: వారం

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Username:
te: వాడుకరి పేరు:

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Home
te: ముంగిలి

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Original position
te: అసలు స్థానం

en: Information
te: సమాచారం

en: No Password
te: సంకేతపదం లేదు

en: Login Information
te: ప్రవేశపు సమాచారం

en: Any user
te: ఏ వాడుకరి ఐనను

en: Local
te: స్థానిక

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Re-type
te: మళ్ళీ టైపుచెయ్యండి

[ctx: None privileges]
en: None
te: ఏమీలేవు

en: Administration
te: పరిపాలన

en: … keep the old one.
te: … పాతదే ఉంచుము.

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Download
te: దించుకొనుము

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: let the user choose
te: వాడుకరిని ఎంచుకోనివ్వు

en: - none -
te: - ఏమీలేదు -

en: End of line
te: వాక్యాంతము

en: Use this value
te: ఈ విలువని ఉపయోగించు

en: and then
te: మరియు తరువాత

en: Go back to previous page
te: మునుపటి పుటకు వెళ్ళు

en: Go back to this page
te: ఈ పుటకు తిరిగి వెళ్ళుము

en: Table options
te: పట్టిక ఎంపికలు

en: Table comments
te: పట్టిక వ్యాఖ్యలు

en: Internal relation
te: అంతర్గత సంబంధం

[ctx: None for default]
en: None
te: ఏమీలేదు

en: Change
te: మార్చుము

en: Date
te: తేదీ

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: VIEW name
te: నామధేయమును చూపుము
