phpMyAdmin 5.2.4-dev - en to ta translation catalogue (3432 entries)

en: Uptime below one day
ta: ஒரு நாளுக்குக் கீழே நேரம்

en: Uptime is less than 1 day, performance tuning may not be accurate.
ta: வேலை நேரம் 1 நாளுக்கும் குறைவானது, செயல்திறன் சரிப்படுத்தும் துல்லியமாக இருக்காது.

en: To have more accurate averages it is recommended to let the server run for longer than a day before running this analyzer
ta: மிகவும் துல்லியமான சராசரிகளைக் கொண்டிருக்க இந்த பகுப்பாய்வியை இயக்குவதற்கு முன் ஒரு நாளுக்கு மேல் சேவையகம் இயக்க அனுமதிக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது

en: The uptime is only %s
ta: செயல்பாட்டு நேரம் வெறும் %s மட்டுமே

en: Questions below 1,000
ta: 1000க்கு கீழான வினவல்கள்

en: Fewer than 1,000 questions have been run against this server. The recommendations may not be accurate.
ta: இந்த சேவையகத்திற்கு எதிராக 1,000 க்கும் குறைவான கேள்விகள் இயக்கப்பட்டுள்ளன. பரிந்துரைகள் துல்லியமாக இருக்காது.

en: Let the server run for a longer time until it has executed a greater amount of queries.
ta: சேவையகம் அதிக அளவு வினவல்களைச் செயல்படுத்தும் வரை நீண்ட நேரம் இயக்கட்டும்.

en: Current amount of Questions: %s
ta: வினவல்களின் தற்போதைய அளவு: %s

en: Percentage of slow queries
ta: மெதுவான வினவல்களின் விழுக்காடு

en: There is a lot of slow queries compared to the overall amount of Queries.
ta: ஒட்டுமொத்த வினவல்களுடன் ஒப்பிடும்போது மெதுவான வினவல்கள் நிறைய உள்ளன.

en: You might want to increase {long_query_time} or optimize the queries listed in the slow query log
ta: நீங்கள் {long_query_time ஐ அதிகரிக்க விரும்பலாம் அல்லது மெதுவான வினவல் பதிவில் பட்டியலிடப்பட்ட வினவல்களை மேம்படுத்தலாம்

en: The slow query rate should be below 5%%, your value is %s%%.
ta: மெதுவான வினவல் வீதம் 5 %% க்குக் குறைவாக இருக்க வேண்டும், உங்கள் மதிப்பு%s %%.

en: Slow query rate
ta: மெதுவான வினவல்களின் வீதம்

en: There is a high percentage of slow queries compared to the server uptime.
ta: சேவையக இயக்க நேரத்துடன் ஒப்பிடும்போது மெதுவான வினவல்களின் அதிக விழுக்காடு உள்ளது.

en: You have a slow query rate of %s per hour, you should have less than 1%% per hour.
ta: உங்களிடம் ஒரு மணி நேரத்திற்கு%s இன் மெதுவான வினவல் வீதம் உள்ளது, நீங்கள் ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 %% க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Long query time
ta: நீண்ட வினவல்களுக்கான நேரம்

en: {long_query_time} is set to 10 seconds or more, thus only slow queries that take above 10 seconds are logged.
ta: {long_query_time} 10 வினாடிகள் அல்லது அதற்கு மேற்பட்டதாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது, இதனால் 10 வினாடிகளுக்கு மேல் எடுக்கும் மெதுவான வினவல்கள் மட்டுமே உள்நுழைந்துள்ளன.

en: It is suggested to set {long_query_time} to a lower value, depending on your environment. Usually a value of 1-5 seconds is suggested.
ta: உங்கள் சூழலைப் பொறுத்து {long_query_time} ஐ குறைந்த மதிப்புக்கு அமைக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. பொதுவாக 1-5 வினாடிகளின் மதிப்பு பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: long_query_time is currently set to %ds.
ta: long_query_time தற்போது %ds ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Slow query logging
ta: மெதுவான வினவல் பதிகை

en: The slow query log is disabled.
ta: மெதுவான வினவல் பதிவு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Enable slow query logging by setting {log_slow_queries} to 'ON'. This will help troubleshooting badly performing queries.
ta: {log_slow_queries} பெறுநர் 'on' ஐ அமைப்பதன் மூலம் மெதுவான வினவல் உள்நுழைவை இயக்கவும். இது மோசமாக செயல்படும் வினவல்களை சரிசெய்ய உதவும்.

en: log_slow_queries is set to 'OFF'
ta: log_slow_queries 'off' என அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Enable slow query logging by setting {slow_query_log} to 'ON'. This will help troubleshooting badly performing queries.
ta: {slow_query_log} பெறுநர் 'on' ஐ அமைப்பதன் மூலம் மெதுவான வினவல் உள்நுழைவை இயக்கவும். இது மோசமாக செயல்படும் வினவல்களை சரிசெய்ய உதவும்.

en: slow_query_log is set to 'OFF'
ta: slow_query_log 'ஆஃப்' என அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Release Series
ta: தொகுப்புகளை விடுக

en: The MySQL server version less than 5.1.
ta: MySQL சேவையக பதிப்பு 5.1 க்கும் குறைவானது.

en: You should upgrade, as MySQL 5.1 has improved performance, and MySQL 5.5 even more so.
ta: MySQL 5.1 செயல்திறனை மேம்படுத்தியதால், நீங்கள் மேம்படுத்த வேண்டும், மேலும் MySQL 5.5 இன்னும் அதிகமாக உள்ளது.

en: Current version: %s
ta: நடப்பு பதிப்பு: %s

en: Minor Version
ta: சிறுய பதிப்பு

en: Version less than 5.1.30 (the first GA release of 5.1).
ta: பதிப்பு 5.1.30 க்கும் குறைவானது (5.1 இன் முதல் கா வெளியீடு).

en: You should upgrade, as recent versions of MySQL 5.1 have improved performance and MySQL 5.5 even more so.
ta: MySQL 5.1 இன் அண்மைக் கால பதிப்புகள் மேம்பட்ட செயல்திறனையும், MySQL 5.5 ஐ இன்னும் அதிகமாகவும் மேம்படுத்தியுள்ளதால் நீங்கள் மேம்படுத்த வேண்டும்.

en: Version less than 5.5.8 (the first GA release of 5.5).
ta: பதிப்பு 5.5.8 க்கும் குறைவானது (5.5 இன் முதல் கா வெளியீடு).

en: You should upgrade, to a stable version of MySQL 5.5.
ta: MySQL 5.5 இன் நிலையான பதிப்பிற்கு நீங்கள் மேம்படுத்த வேண்டும்.

en: Distribution
ta: பரம்பல்

en: Version is compiled from source, not a MySQL official binary.
ta: பதிப்பு மூலத்திலிருந்து தொகுக்கப்பட்டுள்ளது, MySQL அதிகாரப்பூர்வ பைனரி அல்ல.

en: If you did not compile from source, you may be using a package modified by a distribution. The MySQL manual only is accurate for official MySQL binaries, not any package distributions (such as RedHat, Debian/Ubuntu etc).
ta: நீங்கள் மூலத்திலிருந்து தொகுக்கவில்லை என்றால், விநியோகத்தால் மாற்றியமைக்கப்பட்ட தொகுப்பைப் பயன்படுத்தலாம். MySQL கையேடு அதிகாரப்பூர்வ MySQL பைனரிகளுக்கு மட்டுமே துல்லியமானது, எந்த தொகுப்பு விநியோகங்களும் (ரெட்ஆட், டெபியன்/உபுண்டு போன்றவை) அல்ல.

en: 'source' found in version_comment
ta: பதிப்பு_மென்ட்டில் 'சான்று' காணப்படுகிறது

en: The MySQL manual only is accurate for official MySQL binaries.
ta: MySQL கையேடு அதிகாரப்பூர்வ MySQL பைனரிகளுக்கு மட்டுமே துல்லியமானது.

en: Percona documentation is at <a href="https://www.percona.com/software/documentation/">https://www.percona.com/software/documentation/</a>
ta: பெர்கோனா ஆவணம் <a href = "https://www.percona.com/software/documentation/"> https://www.percona.com/software/documentation/ </a> இல் உள்ளது

en: 'percona' found in version_comment
ta: பதிப்பு_மென்ட்டில் 'பெர்கோனா' காணப்படுகிறது

en: MySQL Architecture
ta: MySQL கட்டிடக்கலை

en: MySQL is not compiled as a 64-bit package.
ta: MySQL 64 பிட் தொகுப்பாக தொகுக்கப்படவில்லை.

en: Your memory capacity is above 3 GiB (assuming the Server is on localhost), so MySQL might not be able to access all of your memory. You might want to consider installing the 64-bit version of MySQL.
ta: உங்கள் நினைவக திறன் 3 கிபுக்கு மேல் உள்ளது (சேவையகம் உள்ளக ஓச்டில் இருப்பதாகக் கருதி), எனவே MySQL உங்கள் நினைவகம் அனைத்தையும் அணுக முடியாமல் போகலாம். MySQL இன் 64 பிட் பதிப்பை நிறுவுவதை நீங்கள் பரிசீலிக்க விரும்பலாம்.

en: Available memory on this host: %s
ta: இந்த ஓச்டில் கிடைக்கும் நினைவகம்: %s

en: Query caching method
ta: வினவல் இடைமாற்று முறைமை

en: Suboptimal caching method.
ta: வினவல் இடைமாற்று பயன்படுத்தப்பட்டது->பொருத்தமற்ற இடைமாற்று முறைமை.

en: You are using the MySQL Query cache with a fairly high traffic database. It might be worth considering to use <a href="https://dev.mysql.com/doc/refman/5.6/en/ha-memcached.html">memcached</a> instead of the MySQL Query cache, especially if you have multiple replicas.
ta: நீங்கள் MySQL வினவல் தற்காலிக சேமிப்பை மிகவும் அதிக போக்குவரத்து தரவுத்தளத்துடன் பயன்படுத்துகிறீர்கள். <a href="https://dev.mysql.com/doc/refman/5.6/en/ha-memcached.html">Memcached</a> ஐப் பயன்படுத்துவதைக் கருத்தில் கொள்ளலாம் உங்களிடம் பல பிரதிகள் இருந்தால்.

en: The query cache is enabled and the server receives %d queries per second. This rule fires if there is more than 100 queries per second.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பு இயக்கப்பட்டது மற்றும் சேவையகம் நொடிக்கு %d வினவல்களைப் பெறுகிறது. நொடிக்கு 100 க்கும் மேற்பட்ட வினவல்கள் இருந்தால் இந்த விதி சுடுகிறது.

en: Percentage of sorts that cause temporary tables
ta: தற்காலிக அட்டவணைகளை ஏற்படுத்தும் வகையான விழுக்காடு

en: Too many sorts are causing temporary tables.
ta: பல வகையான தற்காலிக அட்டவணைகளை ஏற்படுத்துகிறது.

en: Consider increasing {sort_buffer_size} and/or {read_rnd_buffer_size}, depending on your system memory limits.
ta: உங்கள் கணினி நினைவக வரம்புகளைப் பொறுத்து {sort_buffer_size} மற்றும்/அல்லது {read_rnd_buffer_size} ஐ அதிகரிப்பதைக் கவனியுங்கள்.

en: %s%% of all sorts cause temporary tables, this value should be lower than 10%%.
ta: அனைத்து வகையான %s%% தற்காலிக அட்டவணைகளை ஏற்படுத்துகிறது, இந்த மதிப்பு 10%% ஐ விடக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Rate of sorts that cause temporary tables
ta: தற்காலிக அட்டவணைகளை ஏற்படுத்தும் வகையான விகிதம்

en: Temporary tables average: %s, this value should be less than 1 per hour.
ta: தற்காலிக அட்டவணைகள் சராசரி: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Sort rows
ta: நிரைகளை வரிசைப்படுத்து

en: There are lots of rows being sorted.
ta: நிறைய வரிசைகள் வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றன.

en: While there is nothing wrong with a high amount of row sorting, you might want to make sure that the queries which require a lot of sorting use indexed columns in the ORDER BY clause, as this will result in much faster sorting.
ta: அதிக அளவில் வரிசைகளை வரிசைப்படுத்துவதில் தவறில்லை என்றாலும், அதிக வரிசைப்படுத்தல் தேவைப்படும் வினவல்களில் ORDER BY பிரிவில் குறியிடப்பட்ட நெடுவரிசைகளைப் பயன்படுத்துவதை நீங்கள் உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளலாம், ஏனெனில் இது மிகவும் வேகமான வரிசைப்படுத்தலுக்கு வழிவகுக்கும்.

en: Sorted rows average: %s
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட வரிசைகள் சராசரி: %s

en: Rate of joins without indexes
ta: குறியீடுகள் இல்லாமல் இணைந்த விகிதம்

en: There are too many joins without indexes.
ta: குறியீடுகள் இல்லாமல் அதிகமான இணைப்புகள் உள்ளன.

en: This means that joins are doing full table scans. Adding indexes for the columns being used in the join conditions will greatly speed up table joins.
ta: இதன் பொருள் இணைகள் முழு அட்டவணை ச்கேன்களைச் செய்கின்றன. சேரும் நிபந்தனைகளில் பயன்படுத்தப்படும் நெடுவரிசைகளுக்கான குறியீடுகளைச் சேர்ப்பது அட்டவணை சேருவதை பெரிதும் விரைவுபடுத்தும்.

en: Table joins average: %s, this value should be less than 1 per hour
ta: அட்டவணை சராசரியாக இணைகிறது: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Rate of reading first index entry
ta: முதல் குறியீட்டெண்ணை கண்டறியும் விகிதம்

en: The rate of reading the first index entry is high.
ta: முதல் குறியீட்டு உள்ளீட்டைப் படிக்கும் விகிதம் அதிகமாக உள்ளது.

en: This usually indicates frequent full index scans. Full index scans are faster than table scans but require lots of CPU cycles in big tables, if those tables that have or had high volumes of UPDATEs and DELETEs, running 'OPTIMIZE TABLE' might reduce the amount of and/or speed up full index scans. Other than that full index scans can only be reduced by rewriting queries.
ta: இது வழக்கமாக அடிக்கடி முழு குறியீட்டு ச்கேன்களைக் குறிக்கிறது. முழு குறியீட்டு ச்கேன் அட்டவணை ச்கேன்களை விட வேகமானது, ஆனால் பெரிய அட்டவணையில் நிறைய சிபியு சுழற்சிகள் தேவைப்படுகின்றன, அந்த அட்டவணைகள் அதிக அளவிலான புதுப்பிப்புகள் மற்றும் நீக்குதல்களைக் கொண்டிருந்தால், 'மேம்படுத்தல் அட்டவணையை' இயக்கும் அளவைக் குறைக்கலாம் மற்றும்/அல்லது முழு குறியீட்டு ச்கேன்களின் வேகத்தை குறைக்கலாம் . கேள்விகளை மீண்டும் எழுதுவதன் மூலம் மட்டுமே முழு குறியீட்டு ச்கேன்களைக் குறைக்க முடியும்.

en: Index scans average: %s, this value should be less than 1 per hour
ta: குறியீட்டு ச்கேன் சராசரி: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Rate of reading fixed position
ta: நிலையான குறியிடத்தை கண்டறியும் விகிதம்

en: The rate of reading data from a fixed position is high.
ta: ஒரு நிலையான நிலையில் இருந்து தரவைப் படிக்கும் விகிதம் அதிகமாக உள்ளது.

en: This indicates that many queries need to sort results and/or do a full table scan, including join queries that do not use indexes. Add indexes where applicable.
ta: பல கேள்விகள் முடிவுகளை வரிசைப்படுத்த வேண்டும் மற்றும்/அல்லது முழு அட்டவணை ச்கேன் செய்ய வேண்டும் என்பதை இது குறிக்கிறது, இதில் குறியீடுகளைப் பயன்படுத்தாத வினவல்கள் உட்பட. பொருந்தக்கூடிய இடங்களில் குறியீடுகளைச் சேர்க்கவும்.

en: Rate of reading fixed position average: %s, this value should be less than 1 per hour
ta: நிலையான நிலை சராசரி வாசிப்பு விகிதம்: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Rate of reading next table row
ta: அட்டவணையின் அடுத்த நிரல்வரிசையை கண்டறியும் விகிதம்

en: The rate of reading the next table row is high.
ta: அட்டவணையின் அடுத்த நிரல்வரிசையை கண்டறியும் விகிதம் மிகுதி.

en: This indicates that many queries are doing full table scans. Add indexes where applicable.
ta: பல கேள்விகள் முழு அட்டவணை ச்கேன்களைச் செய்கின்றன என்பதை இது குறிக்கிறது. பொருந்தக்கூடிய இடங்களில் குறியீடுகளைச் சேர்க்கவும்.

en: Rate of reading next table row: %s, this value should be less than 1 per hour
ta: அடுத்த அட்டவணை வரிசையைப் படிக்கும் வீதம்: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Different tmp_table_size and max_heap_table_size
ta: வெவ்வேறு tmp_table_size மற்றும் max_heap_table_size

en: {tmp_table_size} and {max_heap_table_size} are not the same.
ta: {tmp_table_size} மற்றும் {max_heap_table_size} ஒரே மாதிரியானவை அல்ல.

en: If you have deliberately changed one of either: The server uses the lower value of either to determine the maximum size of in-memory tables. So if you wish to increase the in-memory table limit you will have to increase the other value as well.
ta: நீங்கள் வேண்டுமென்றே மாற்றியிருந்தால்: நினைவக அட்டவணைகளின் அதிகபட்ச அளவை தீர்மானிக்க சேவையகம் குறைந்த மதிப்பைப் பயன்படுத்துகிறது. எனவே நீங்கள் நினைவக அட்டவணை வரம்பை அதிகரிக்க விரும்பினால், மற்ற மதிப்பையும் அதிகரிக்க வேண்டும்.

en: Current values are tmp_table_size: %s, max_heap_table_size: %s
ta: தற்போதைய மதிப்புகள் tmp_table_size: %s, max_heap_table_size: %s

en: Percentage of temp tables on disk
ta: வட்டிலுள்ள நிலையற்ற அட்டவணைகளின் விழுக்காடு

en: Many temporary tables are being written to disk instead of being kept in memory.
ta: பல தற்காலிக அட்டவணைகள் நினைவகத்தில் வைக்கப்படுவதற்கு பதிலாக வட்டுக்கு எழுதப்படுகின்றன.

en: Increasing {max_heap_table_size} and {tmp_table_size} might help. However some temporary tables are always being written to disk, independent of the value of these variables. To eliminate these you will have to rewrite your queries to avoid those conditions (Within a temporary table: Presence of a BLOB or TEXT column or presence of a column bigger than 512 bytes) as mentioned in the beginning of an <a href="https://www.facebook.com/note.php?note_id=10150111255065841&comments">Article by the Pythian Group</a>
ta: {max_heap_table_size} மற்றும் {tmp_table_size fork ஐ அதிகரிப்பது உதவக்கூடும். இருப்பினும் சில தற்காலிக அட்டவணைகள் எப்போதும் வட்டுக்கு எழுதப்படுகின்றன, இந்த மாறிகளின் மதிப்பிலிருந்து சுயாதீனமாக. இவற்றை அகற்ற நீங்கள் அந்த நிலைமைகளைத் தவிர்ப்பதற்கு உங்கள் கேள்விகளை மீண்டும் எழுத வேண்டும் (ஒரு தற்காலிக அட்டவணைக்குள்: ஒரு குமிழ் அல்லது உரை நெடுவரிசையின் இருப்பு அல்லது 512 பைட்டுகளை விடப் பெரிய நெடுவரிசையின் இருப்பு) <a href="https://www.facebook.com/note.php?note_id=10150111255065841&comments">Article by the Pythian Group</a> இன் தொடக்கத்தில் குறிப்பிட்டுள்ளபடி</a>

en: %s%% of all temporary tables are being written to disk, this value should be below 25%%
ta: அனைத்து தற்காலிக அட்டவணைகளிலும்%s%% வட்டுக்கு எழுதப்பட்டுள்ளது, இந்த மதிப்பு 25%% குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Temp disk rate
ta: தற்காலிக வட்டு வீதம்

en: Increasing {max_heap_table_size} and {tmp_table_size} might help. However some temporary tables are always being written to disk, independent of the value of these variables. To eliminate these you will have to rewrite your queries to avoid those conditions (Within a temporary table: Presence of a BLOB or TEXT column or presence of a column bigger than 512 bytes) as mentioned in the <a href="https://dev.mysql.com/doc/refman/8.0/en/internal-temporary-tables.html">MySQL Documentation</a>
ta: {max_heap_table_size} மற்றும் {tmp_table_size} ஆகியவற்றின் மதிப்புகளை அதிகரிப்பது உதவக்கூடும். இருப்பினும், இந்த மாறிகளின் மதிப்புகளைப் பொருட்படுத்தாமல், சில தற்காலிக அட்டவணைகள் (temporary tables) எப்போதும் வட்டில் (disk) எழுதப்படுகின்றன. இவற்றைத் தவிர்க்க, <a href="https://dev.mysql.com/doc/refman/8.0/en/internal-temporary-tables.html">MySQL ஆவணத்தில்</a> குறிப்பிடப்பட்டுள்ள நிபந்தனைகளை (அதாவது, தற்காலிக அட்டவணையில் BLOB அல்லது TEXT நெடுவரிசை இருத்தல் அல்லது 512 பைட்டுகளுக்கு மேற்பட்ட அளவுள்ள நெடுவரிசை இருத்தல் போன்றவை) தவிர்ப்பது போல உங்கள் வினவல்களை (queries) மாற்றி எழுத வேண்டியிருக்கும்.

en: Rate of temporary tables being written to disk: %s, this value should be less than 1 per hour
ta: தற்காலிக அட்டவணைகளின் வீதம் வட்டுக்கு எழுதப்படுகிறது: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: MyISAM key buffer size
ta: MyISAM விசை இடையக அளவு

en: Key buffer is not initialized. No MyISAM indexes will be cached.
ta: முக்கிய இடையகத் துவக்கப்படவில்லை. MyISAM குறியீடுகள் எதுவும் தற்காலிகமாக இருக்காது.

en: Set {key_buffer_size} depending on the size of your MyISAM indexes. 64M is a good start.
ta: உங்கள் MyISAM குறியீடுகளின் அளவைப் பொறுத்து {key_buffer_size} அமைக்கவும். 64 மீ ஒரு நல்ல தொடக்கமாகும்.

en: key_buffer_size is 0
ta: key_buffer_size 0

en: Max % MyISAM key buffer ever used
ta: அதிகபட்சம் % myisam key buffeed இதுவரை பயன்படுத்தப்பட்டது

en: MyISAM key buffer (index cache) % used is low.
ta: MyISAM விசை இடையக (குறியீட்டு தற்காலிக சேமிப்பு) % குறைவாக உள்ளது.

en: You may need to decrease the size of {key_buffer_size}, re-examine your tables to see if indexes have been removed, or examine queries and expectations about what indexes are being used.
ta: நீங்கள் {key_buffer_size of இன் அளவைக் குறைக்க வேண்டியிருக்கலாம், குறியீடுகள் அகற்றப்பட்டுள்ளதா என்பதைப் பார்க்க உங்கள் அட்டவணைகளை மறுபரிசீலனை செய்யவும், அல்லது குறியீடுகள் என்ன பயன்படுத்தப்படுகின்றன என்பது குறித்த கேள்விகள் மற்றும் எதிர்பார்ப்புகளை ஆராயவும்.

en: max %% MyISAM key buffer ever used: %s%%, this value should be above 95%%
ta: அதிகஅளவு %% myisam key buffear இதுவரை பயன்படுத்தப்பட்டது:%s%%, இந்த மதிப்பு 95 %% அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: Percentage of MyISAM key buffer used
ta: MyISAM விசை இடையகத்தின் விழுக்காடு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: %% MyISAM key buffer used: %s%%, this value should be above 95%%
ta: %% myisam key buffed:%s %%, இந்த மதிப்பு 95 %% அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: Percentage of index reads from memory
ta: குறியீட்டின் விழுக்காடு நினைவகத்திலிருந்து வாசிக்கிறது

en: The % of indexes that use the MyISAM key buffer is low.
ta: MyISAM விசை இடையகத்தைப் பயன்படுத்தும் குறியீடுகளின் % குறைவாக உள்ளது.

en: You may need to increase {key_buffer_size}.
ta: நீங்கள் {key_buffer_size} அதிகரிக்க வேண்டியிருக்கலாம்.

en: Index reads from memory: %s%%, this value should be above 95%%
ta: குறியீட்டு நினைவகத்திலிருந்து படிக்கிறது:%s %%, இந்த மதிப்பு 95 %% க்கு மேல் இருக்க வேண்டும்

en: Rate of table open
ta: திறந்தநிலை அட்டவணைகளின் விழுக்காடு

en: The rate of opening tables is high.
ta: திறக்கும் அட்டவணையின் வீதம் அதிகமாக உள்ளது.

en: Opening tables requires disk I/O which is costly. Increasing {table_open_cache} might avoid this.
ta: அட்டவணையைத் திறப்பது வட்டு I/O தேவைப்படுகிறது, இது விலை உயர்ந்தது. {Table_open_cache with ஐ அதிகரிப்பது இதைத் தவிர்க்கலாம்.

en: Opened table rate: %s, this value should be less than 10 per hour
ta: திறந்த அட்டவணை வீதம்: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 10 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Percentage of used open files limit
ta: பயனிலுள்ள திறந்தநிலை கோப்புகளின் வரம்பின் விழுக்காடு

en: The number of open files is approaching the max number of open files. You may get a "Too many open files" error.
ta: திறந்த கோப்புகளின் எண்ணிக்கை திறந்த கோப்புகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கையை நெருங்குகிறது. நீங்கள் "பல திறந்த கோப்புகள்" பிழையைப் பெறலாம்.

en: Consider increasing {open_files_limit}, and check the error log when restarting after changing {open_files_limit}.
ta: {open_files_limit} ஐ அதிகரிப்பதைக் கருத்தில் கொண்டு, {Open_Files_limit beth ஐ மாற்றிய பின் மறுதொடக்கம் செய்யும் போது பிழை பதிவைச் சரிபார்க்கவும்.

en: The number of opened files is at %s%% of the limit. It should be below 85%%
ta: திறந்த கோப்புகளின் எண்ணிக்கை வரம்பின்%s %% இல் உள்ளது. இது 85 %% க்குக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Rate of open files
ta: திறந்தநிலை கோப்புகளின் விழுக்காடு

en: The rate of opening files is high.
ta: திறந்தநிலை கோப்புகளின் வீதம் மிகுந்துள்ளது.

en: Opened files rate: %s, this value should be less than 5 per hour
ta: திறந்த கோப்புகள் வீதம்: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 5 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Immediate table locks %
ta: உடனடி அட்டவணை பூட்டுகள் %

en: Too many table locks were not granted immediately.
ta: பல அட்டவணை பூட்டுகள் உடனடியாக வழங்கப்படவில்லை.

en: Optimize queries and/or use InnoDB to reduce lock wait.
ta: வினவல்களை மேம்படுத்தவும் மற்றும்/அல்லது பூட்டு காத்திருப்பைக் குறைக்க INNODB ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Immediate table locks: %s%%, this value should be above 95%%
ta: உடனடி அட்டவணை பூட்டுகள்:%s %%, இந்த மதிப்பு 95 %% க்கு மேல் இருக்க வேண்டும்

en: Table lock wait rate
ta: அட்டவணை பூட்டு காத்திருப்பு வீதம்

en: Table lock wait rate: %s, this value should be less than 1 per hour
ta: அட்டவணை பூட்டு காத்திருப்பு வீதம்: %s, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Thread cache
ta: நூல் தற்காலிக சேமிப்பு

en: Thread cache is disabled, resulting in more overhead from new connections to MySQL.
ta: நூல் கேச் முடக்கப்பட்டுள்ளது, இதன் விளைவாக MySQL க்கு புதிய இணைப்புகளிலிருந்து அதிக மேல்நிலை ஏற்படுகிறது.

en: Enable the thread cache by setting {thread_cache_size} > 0.
ta: {thread_cache_size}> 0 ஐ அமைப்பதன் மூலம் நூல் தற்காலிக சேமிப்பை இயக்கவும்.

en: The thread cache is set to 0
ta: நூல் தற்காலிக சேமிப்பு 0 ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Thread cache hit rate %
ta: நூல் கேச் இட் வீதம் %

en: Thread cache is not efficient.
ta: நூல் கேச் திறமையாக இல்லை.

en: Increase {thread_cache_size}.
ta: {thread_cache_size} ஐ அதிகரிக்கவும்.

en: Thread cache hitrate: %s%%, this value should be above 80%%
ta: நூல் கேச் செய் விகிதம்:%s%%, இந்த மதிப்பு 80 %% அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: Threads that are slow to launch
ta: தொடங்க மெதுவாக இருக்கும் நூல்கள்

en: There are too many threads that are slow to launch.
ta: தொடங்க மெதுவாக பல நூல்கள் உள்ளன.

en: This generally happens in case of general system overload as it is pretty simple operations. You might want to monitor your system load carefully.
ta: இது பொதுவாக பொது அமைப்பு சுமை ஏற்பட்டால் இது மிகவும் எளிமையான செயல்பாடுகள் என்பதால் நிகழ்கிறது. உங்கள் கணினி சுமையை கவனமாக கண்காணிக்க விரும்பலாம்.

en: %s thread(s) took longer than %s seconds to start, it should be 0
ta: %s நூல் (கள்) தொடங்குவதற்கு %s வினாடிகளுக்கு மேல் எடுத்தது, அது 0 ஆக இருக்க வேண்டும்

en: Slow launch time
ta: மெதுவாக ஏவுதல் நேரம்

en: Slow_launch_time is above 2s.
ta: Slow_launch_time 2s க்கு மேல் உள்ளது.

en: Set {slow_launch_time} to 1s or 2s to correctly count threads that are slow to launch.
ta: தொடங்குவதற்கு மெதுவாக இருக்கும் நூல்களை சரியாக எண்ணுவதற்கு {slow_launch_time} முதல் 2s அல்லது 2s வரை அமைக்கவும்.

en: slow_launch_time is set to %s
ta: slow_launch_time %s என அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Percentage of used connections
ta: பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள இணைப்புகளின் விழுக்காடு

en: The maximum amount of used connections is getting close to the value of {max_connections}.
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட இணைப்புகளின் அதிகபட்ச அளவு {max_connections of இன் மதிப்பை நெருங்குகிறது.

en: Increase {max_connections}, or decrease {wait_timeout} so that connections that do not close database handlers properly get killed sooner. Make sure the code closes database handlers properly.
ta: {max_connections}, அல்லது {waind_timeout fork ஐக் குறைக்கவும், இதனால் தரவுத்தள கையாளுபவர்களை சரியாக மூடாத இணைப்புகள் விரைவில் கொல்லப்படும். குறியீடு தரவுத்தள கையாளுபவர்களை சரியாக மூடுவதை உறுதிசெய்க.

en: Max_used_connections is at %s%% of max_connections, it should be below 80%%
ta: Max_used_connections என்பது MAX_CONNECTIONS இன்%s %% இல் உள்ளது, இது 80%%மிகக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Percentage of aborted connections
ta: கைவிடப்பட்ட இணைப்புகளின் விழுக்காடு

en: Too many connections are aborted.
ta: பல இணைப்புகள் கைவிடப்படுகின்றன.

en: Connections are usually aborted when they cannot be authorized. <a href="https://www.percona.com/blog/2008/08/23/how-to-track-down-the-source-of-aborted_connects/">This article</a> might help you track down the source.
ta: இணைப்புகள் பொதுவாக அங்கீகரிக்க முடியாதபோது கைவிடப்படுகின்றன. <a href="https://www.percona.com/blog/2008/08/23/how-to-to-track-down-the-source-of-aborted_connects/"> இந்தக் கட்டுரை உங்களுக்கு உதவக்கூடும் மூலத்தைக் கண்காணிக்கவும்.

en: %s%% of all connections are aborted. This value should be below 1%%
ta: அனைத்து இணைப்புகளிலும்%s %% கைவிடப்படுகிறது. இந்த மதிப்பு 1 %% க்குக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Rate of aborted connections
ta: கைவிடப்பட்ட இணைப்புகளின் வீதம்

en: Aborted connections rate is at %s, this value should be less than 1 per hour
ta: கைவிடப்பட்ட இணைப்பு விகிதம் %s இல் உள்ளது, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Percentage of aborted clients
ta: கைவிடப்பட்ட நுகர்வாளர்களின் விழுக்காடு

en: Too many clients are aborted.
ta: அதிகமான வாடிக்கையாளர்கள் கைவிடப்படுகிறார்கள்.

en: Clients are usually aborted when they did not close their connection to MySQL properly. This can be due to network issues or code not closing a database handler properly. Check your network and code.
ta: MySQL உடனான தொடர்பை சரியாக மூடாதபோது வாடிக்கையாளர்கள் வழக்கமாக கைவிடப்படுவார்கள். இது பிணையம் சிக்கல்கள் அல்லது குறியீடு ஒரு தரவுத்தள கையாளுபவரை சரியாக மூடாததால் இருக்கலாம். உங்கள் பிணையம் மற்றும் குறியீட்டை சரிபார்க்கவும்.

en: %s%% of all clients are aborted. This value should be below 2%%
ta: அனைத்து வாடிக்கையாளர்களிலும்%s %% கைவிடப்படுகிறது. இந்த மதிப்பு 2 %% க்குக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Rate of aborted clients
ta: கைவிடப்பட்ட நுகர்வாளர்களின் வீதம்

en: Aborted client rate is at %s, this value should be less than 1 per hour
ta: கைவிடப்பட்ட கிளையன்ட் வீதம் %s இல் உள்ளது, இந்த மதிப்பு ஒரு மணி நேரத்திற்கு 1 க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Is InnoDB disabled?
ta: இன்னோடிபி முடக்கப்பட்டுள்ளதா?

en: You do not have InnoDB enabled.
ta: உங்களிடம் இன்னோடிபி இயக்கப்பட்டது இல்லை.

en: InnoDB is usually the better choice for table engines.
ta: வழக்கமாக InnoDB அட்டவணை செயல்பொறிகளுக்கான சிறப்பான தேர்வாகும்.

en: have_innodb is set to 'value'
ta: HASE_INNODB 'மதிப்பு' என அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: InnoDB log size
ta: INNODB பதிவு அளவு

en: The InnoDB log file size is not an appropriate size, in relation to the InnoDB buffer pool.
ta: INNODB பதிவு கோப்பு அளவு INNODB இடையகக் குளம் தொடர்பாக பொருத்தமான அளவு அல்ல.

en: Especially on a system with a lot of writes to InnoDB tables you should set {innodb_log_file_size} to 25% of {innodb_buffer_pool_size}. However the bigger this value, the longer the recovery time will be when database crashes, so this value should not be set much higher than 256 MiB. Please note however that you cannot simply change the value of this variable. You need to shutdown the server, remove the InnoDB log files, set the new value in my.cnf, start the server, then check the error logs if everything went fine. See also <a href="https://mysqldatabaseadministration.blogspot.com/2007/01/increase-innodblogfilesize-proper-way.html">this blog entry</a>
ta: குறிப்பாக இன்னோடிபி அட்டவணைகளுக்கு நிறைய எழுத்துக்களைக் கொண்ட ஒரு கணினியில் நீங்கள் {innodb_log_file_size} {innodb_buffer_pool_size of இன் 25% ஆக அமைக்க வேண்டும். இருப்பினும் இந்த மதிப்பு பெரியது, தரவுத்தள செயலிழக்கும்போது மீட்பு நேரம் நீண்டதாக இருக்கும், எனவே இந்த மதிப்பு 256 MIB ஐ விட அதிகமாக அமைக்கப்படக் கூடாது. இந்த மாறியின் மதிப்பை நீங்கள் மாற்ற முடியாது என்பதை நினைவில் கொள்க. நீங்கள் சேவையகத்தை நிறுத்த வேண்டும், INNODB பதிவுக் கோப்புகளை அகற்ற வேண்டும், புதிய மதிப்பை My.CNF இல் அமைக்க வேண்டும், சேவையகத்தைத் தொடங்கவும், பின்னர் எல்லாம் சரியாக நடந்தால் பிழை பதிவுகளைச் சரிபார்க்கவும். <a href="https://mysqldatabaseadminastry.blogspot.com/2007/01/increase-indblogfilesize-pay.html"> இந்த வலைப்பதிவு நுழைவு </a>

en: Your InnoDB log size is at %s%% in relation to the InnoDB buffer pool size, it should not be below 20%%
ta: உங்கள் INNODB பதிவு அளவு INNODB இடையக பூல் அளவு தொடர்பாக%s %% இல் உள்ளது, இது 20%% குறைவாக இருக்கக் கூடாது

en: Max InnoDB log size
ta: மேக்ச் இன்னோடிபி பதிவு அளவு

en: The InnoDB log file size is inadequately large.
ta: INNODB பதிவு கோப்பு அளவு போதுமானதாக இல்லை.

en: It is usually sufficient to set {innodb_log_file_size} to 25% of the size of {innodb_buffer_pool_size}. A very big {innodb_log_file_size} slows down the recovery time after a database crash considerably. See also <a href="https://www.percona.com/blog/2006/07/03/choosing-proper-innodb_log_file_size/">this Article</a>. You need to shutdown the server, remove the InnoDB log files, set the new value in my.cnf, start the server, then check the error logs if everything went fine. See also <a href="https://mysqldatabaseadministration.blogspot.com/2007/01/increase-innodblogfilesize-proper-way.html">this blog entry</a>
ta: {innodb_log_file_size} முதல் 25% வரை {innodb_buffer_pool_size of அளவில் அமைக்க இது போதுமானது. ஒரு தரவுத்தள செயலிழந்த பிறகு மிகப் பெரிய {innodb_log_file_size the மீட்பு நேரத்தைக் குறைக்கிறது. <a href="https://www.percona.com/blog/2006/07/03/choosing-proper-intnodb_log_file_size/"> இந்தக் கட்டுரை </a>. நீங்கள் சேவையகத்தை நிறுத்த வேண்டும், INNODB பதிவுக் கோப்புகளை அகற்ற வேண்டும், புதிய மதிப்பை My.CNF இல் அமைக்க வேண்டும், சேவையகத்தைத் தொடங்கவும், பின்னர் எல்லாம் சரியாக நடந்தால் பிழை பதிவுகளைச் சரிபார்க்கவும். <a href="https://mysqldatabaseadminastry.blogspot.com/2007/01/increase-indblogfilesize-pay.html"> இந்த வலைப்பதிவு நுழைவு </a>

en: Your absolute InnoDB log size is %s MiB
ta: உங்கள் முழுமையான INNODB பதிவு அளவு %s MIB ஆகும்

en: InnoDB buffer pool size
ta: INNODB இடையக பூல் அளவு

en: Your InnoDB buffer pool is fairly small.
ta: உங்கள் INNODB இடையக குளம் மிகவும் சிறியது.

en: The InnoDB buffer pool has a profound impact on performance for InnoDB tables. Assign all your remaining memory to this buffer. For database servers that use solely InnoDB as storage engine and have no other services (e.g. a web server) running, you may set this as high as 80% of your available memory. If that is not the case, you need to carefully assess the memory consumption of your other services and non-InnoDB-Tables and set this variable accordingly. If it is set too high, your system will start swapping, which decreases performance significantly. See also <a href="https://www.percona.com/blog/2007/11/03/choosing-innodb_buffer_pool_size/">this article</a>
ta: INNODB இடையகக் குளம் இன்னோடிபி அட்டவணைகளுக்கான செயல்திறனில் ஆழமான தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது. உங்கள் மீதமுள்ள அனைத்து நினைவகத்தையும் இந்த இடையகத்திற்கு ஒதுக்குங்கள். சேமிப்பக இயந்திரமாக மட்டுமே இன்னோடிபியைப் பயன்படுத்தும் தரவுத்தள சேவையகங்களுக்கு, வேறு எந்தச் சேவைகளும் (எ.கா. ஒரு வலை சேவையகம்) இயங்கவில்லை, இது உங்களுக்குக் கிடைக்கக்கூடிய நினைவகத்தில் 80% வரை அமைக்கலாம். அவ்வாறு இல்லையென்றால், உங்கள் பிற சேவைகள் மற்றும் இன்-இன்-இன் அல்லாத-அட்டவணைகளின் நினைவக நுகர்வு கவனமாக மதிப்பிட வேண்டும், அதற்கேற்ப இந்த மாறியை அமைக்க வேண்டும். இது மிக அதிகமாக அமைக்கப்பட்டால், உங்கள் கணினி மாற்றத் தொடங்கும், இது செயல்திறனை கணிசமாகக் குறைக்கிறது. <a href="https://www.percona.com/blog/2007/11/03/choosing-innodb_buffer_pool_size/">இந்தக் கட்டுரை</a>

en: You are currently using %s%% of your memory for the InnoDB buffer pool. This rule fires if you are assigning less than 60%%, however this might be perfectly adequate for your system if you don't have much InnoDB tables or other services running on the same machine.
ta: நீங்கள் தற்போது உங்கள் நினைவகத்தின்%s %% ஐ இன்னோடிபி இடையகக் குளத்திற்கு பயன்படுத்துகிறீர்கள். நீங்கள் 60 %% த்திற்கும் குறைவாக ஒதுக்குகிறீர்கள் என்றால் இந்த விதி சுடுகிறது, இருப்பினும் உங்களிடம் அதிக இன்னோடிபி அட்டவணைகள் அல்லது ஒரே கணினியில் இயங்கும் பிற சேவைகள் இல்லையென்றால் இது உங்கள் கணினிக்குப் போதுமானதாக இருக்கும்.

en: MyISAM concurrent inserts
ta: Myisam ஒரே நேரத்தில் செருகல்கள்

en: Enable {concurrent_insert} by setting it to 1
ta: 1 ஐ அமைப்பதன் மூலம் {concurrent_insert} ஐ இயக்கவும்

en: Setting {concurrent_insert} to 1 reduces contention between readers and writers for a given table. See also <a href="https://dev.mysql.com/doc/refman/5.5/en/concurrent-inserts.html">MySQL Documentation</a>
ta: {ஒரே நேரத்தில்_ இன்செர்ட் 1 ஐ 1 க்கு அமைப்பது கொடுக்கப்பட்ட அட்டவணைக்கு வாசகர்களுக்கும் எழுத்தாளர்களுக்கும் இடையிலான வாதத்தைக் குறைக்கிறது. <a href="https://dev.mysql.com/doc/refman/5.5/en/concurrent-inserts.html">MySQL ஆவணங்கள்</a> ஐயும் காண்க

en: concurrent_insert is set to 0
ta: ஒரே நேரத்தில்_ இன்செர்ட் 0 ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Query cache disabled
ta: வினவல் இடைமாற்று முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: The query cache is not enabled.
ta: வினவல் இடைமாற்று முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The query cache is known to greatly improve performance if configured correctly. Enable it by setting {query_cache_size} to a 2 digit MiB value and setting {query_cache_type} to 'ON'. <b>Note:</b> If you are using memcached, ignore this recommendation.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பு சரியாக உள்ளமைக்கப்பட்டால் செயல்திறனை பெரிதும் மேம்படுத்துவதாக அறியப்படுகிறது. {query_cache_size} ஐ 2 இலக்க MIB மதிப்புக்கு அமைத்து {query_cache_type} பெறுநர் 'on' ஐ அமைப்பதன் மூலம் அதை இயக்கவும். <b> குறிப்பு: </b> நீங்கள் மெம்காச் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்றால், இந்த பரிந்துரையை புறக்கணிக்கவும்.

en: query_cache_size is set to 0 or query_cache_type is set to 'OFF'
ta: query_cache_size 0 ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது அல்லது query_cache_type 'off' என அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Query cache efficiency (%)
ta: வினவல் கேச் செயல்திறன் (%)

en: Query cache not running efficiently, it has a low hit rate.
ta: வினவல் கேச் திறமையாக இயங்கவில்லை, இது குறைந்த செய் விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது.

en: Consider increasing {query_cache_limit}.
ta: {query_cache_limit} அதிகரிப்பதைக் கவனியுங்கள்.

en: The current query cache hit rate of %s%% is below 20%%
ta: தற்போதைய வினவல் கேச் இட் வீதம்%s %% 20%% க்குக் கீழே உள்ளது

en: Query Cache usage
ta: வினவல் இடைமாற்றல் பாவனையளவு

en: Less than 80% of the query cache is being utilized.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பில் 80% க்கும் குறைவானது பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: This might be caused by {query_cache_limit} being too low. Flushing the query cache might help as well.
ta: இது {query_cache_limit bours மிகக் குறைவாக இருப்பதால் ஏற்படலாம். வினவல் தற்காலிக சேமிப்பையும் பறிப்பதும் உதவக்கூடும்.

en: The current ratio of free query cache memory to total query cache size is %s%%. It should be above 80%%
ta: மொத்த வினவல் கேச் அளவிற்கு இலவச வினவல் கேச் நினைவகத்தின் தற்போதைய விகிதம்%s %% ஆகும். இது 80 %% க்கு மேல் இருக்க வேண்டும்

en: Query cache fragmentation
ta: வினவல் இடைமாற்றல் கூறுபடுத்தல்

en: The query cache is considerably fragmented.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பு கணிசமாக துண்டு துண்டாக உள்ளது.

en: Severe fragmentation is likely to (further) increase Qcache_lowmem_prunes. This might be caused by many Query cache low memory prunes due to {query_cache_size} being too small. For a immediate but short lived fix you can flush the query cache (might lock the query cache for a long time). Carefully adjusting {query_cache_min_res_unit} to a lower value might help too, e.g. you can set it to the average size of your queries in the cache using this formula: (query_cache_size - qcache_free_memory) / qcache_queries_in_cache
ta: கடுமையான துண்டு துண்டாக (மேலும்) qcache_lowmem_prunes ஐ அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது. {Query_cache_size the மிகவும் சிறியதாக இருப்பதால் பல வினவல் கேச் குறைந்த நினைவக கத்தரிக்காய் காரணமாக இது ஏற்படலாம். உடனடி ஆனால் குறுகிய கால பிழைத்திருத்தத்திற்கு நீங்கள் வினவல் தற்காலிக சேமிப்பைப் பறிக்கலாம் (வினவல் தற்காலிக சேமிப்பை நீண்ட நேரம் பூட்டலாம்). {Query_cache_min_res_unit below குறைந்த மதிப்புக்கு கவனமாக சரிசெய்தல் உதவக்கூடும், எ.கா. இந்த சூத்திரத்தைப் பயன்படுத்தி உங்கள் வினவல்களின் சராசரி அளவிற்கு இதை அமைக்கலாம்: (query_cache_size - qcache_free_memory) / qcache_queries_in_cache

en: The cache is currently fragmented by %s%% , with 100%% fragmentation meaning that the query cache is an alternating pattern of free and used blocks. This value should be below 20%%.
ta: தற்காலிக சேமிப்பு தற்போது%s %% ஆல் துண்டு துண்டாக உள்ளது, 100 %% துண்டு துண்டாக உள்ளது, அதாவது வினவல் தற்காலிக சேமிப்பு இலவச மற்றும் பயன்படுத்தப்பட்ட தொகுதிகளின் மாற்று முறை. இந்த மதிப்பு 20 %% க்குக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Query cache low memory prunes
ta: வினவல் இடைமாற்று தரவு கத்தரிப்புகள்

en: Cached queries are removed due to low query cache memory from the query cache.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பில் இருந்து குறைந்த வினவல் கேச் நினைவகம் காரணமாக தற்காலிக சேமிப்புகள் அகற்றப்படுகின்றன.

en: You might want to increase {query_cache_size}, however keep in mind that the overhead of maintaining the cache is likely to increase with its size, so do this in small increments and monitor the results.
ta: நீங்கள் {Query_cache_size ஐ அதிகரிக்க விரும்பலாம், இருப்பினும் தற்காலிக சேமிப்பை பராமரிப்பதன் மேல்நிலை அதன் அளவுடன் அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், எனவே இதை சிறிய அதிகரிப்புகளில் செய்து முடிவுகளை கண்காணிக்கவும்.

en: The ratio of removed queries to inserted queries is %s%%. The lower this value is, the better (This rules firing limit: 0.1%%)
ta: செருகப்பட்ட வினவல்களுக்கு அகற்றப்பட்ட வினவல்களின் விகிதம்%s %% ஆகும். இந்த மதிப்பு குறைவாக உள்ளது, சிறந்தது (இந்த விதிகள் துப்பாக்கி சூடு வரம்பு: 0.1 %%)

en: Query cache max size
ta: வினவல் இடைமாற்று மீயளவு

en: The query cache size is above 128 MiB. Big query caches may cause significant overhead that is required to maintain the cache.
ta: வினவல் கேச் அளவு 128 MIB க்கு மேல் உள்ளது. பெரிய வினவல் தற்காலிக சேமிப்புகள் தற்காலிக சேமிப்பை பராமரிக்க தேவையான குறிப்பிடத்தக்க மேல்நிலைகளை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

en: Depending on your environment, it might be performance increasing to reduce this value.
ta: உங்கள் சூழலைப் பொறுத்து, இந்த மதிப்பைக் குறைக்க செயல்திறன் அதிகரிக்கும்.

en: Current query cache size: %s
ta: வினவல் இடைமாற்று நிகழ்நிலை அளவு: %s

en: Query cache min result size
ta: வினவல் இடைமாற்று விளைவின் மீச்சிறுஅளவு: %s

en: The max size of the result set in the query cache is the default of 1 MiB.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பில் அமைக்கப்பட்ட முடிவின் அதிகபட்ச அளவு 1 MIB இன் இயல்புநிலை.

en: Changing {query_cache_limit} (usually by increasing) may increase efficiency. This variable determines the maximum size a query result may have to be inserted into the query cache. If there are many query results above 1 MiB that are well cacheable (many reads, little writes) then increasing {query_cache_limit} will increase efficiency. Whereas in the case of many query results being above 1 MiB that are not very well cacheable (often invalidated due to table updates) increasing {query_cache_limit} might reduce efficiency.
ta: {query_cache_limit} (பொதுவாக அதிகரிப்பதன் மூலம்) மாற்றத்தை அதிகரிக்கும். வினவல் முடிவை வினவல் தற்காலிக சேமிப்பில் செருக வேண்டியிருக்கும் அதிகபட்ச அளவை இந்த மாறி தீர்மானிக்கிறது. 1 MIB க்கு மேல் பல வினவல் முடிவுகள் இருந்தால் நன்கு தற்காலிக சேமிப்பு (பல வாசிப்புகள், சிறிய எழுதுகின்றன) பின்னர் {query_cache_limit} அதிகரிக்கும் செயல்திறனை அதிகரிக்கும். அதேசமயம் பல வினவல் முடிவுகள் 1 MIB க்கு மேல் இருக்கும் விசயத்தில், அவை நன்றாக தற்காலிகமாக இல்லை (பெரும்பாலும் அட்டவணை புதுப்பிப்புகள் காரணமாக பெரும்பாலும் செல்லாதவை) {Query_cache_limit thating அதிகரிப்பது செயல்திறனைக் குறைக்கலாம்.

en: query_cache_limit is set to 1 MiB
ta: query_cache_limit 1 mib ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Error when evaluating: %s
ta: மதிப்பீடு செய்யும் போது பிழை: %s

en: Failed evaluating precondition for rule '%s'.
ta: '%s' விதிக்கான முன்னீட்டு மதிப்பீடு தோல்வியுற்றது.

en: Failed calculating value for rule '%s'.
ta: '%s' விதிக்கான மதிப்பு கணக்கிடல் தோல்வியுற்றது.

en: Failed running test for rule '%s'.
ta: '%s' விதிக்கான தேர்வாராய்தல் தோல்வியுற்றது.

en: Failed formatting string for rule '%s'.
ta: '%s' விதிக்கான சரம் சரியமைத்தல் தோல்வியுற்றது.

en: per second
ta: ஒரு வினாடிக்கு

en: per minute
ta: ஒவ்வொரு நிமிடத்திற்கும்

en: per hour
ta: ஒவ்வொரு மணிக்கும்

en: per day
ta: ஒரு நாளைக்கு

en: Search:
ta: தேடுக:

en: Go
ta: செல்க

en: Keyname
ta: முக்கியபெயர்

en: Description
ta: சிறுகுறிப்பு

en: Page number:
ta: பக்க எண்:

en: Show all
ta: அனைத்தையும் காட்டு

en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

[ctx: Collation]
en: German (phone book order)
ta: செர்மன் (தொலைபேசி புத்தக ஆர்டர்)

[ctx: Collation]
en: German (dictionary order)
ta: செர்மன் (அகராதி ஒழுங்கு)

[ctx: Collation]
en: Spanish (traditional)
ta: ச்பானிச் (பாரம்பரிய)

[ctx: Collation]
en: Spanish (modern)
ta: ச்பானிச் (நவீன)

[ctx: Collation variant]
en: case-insensitive
ta: வழக்கு-உணர்வற்ற

[ctx: Collation variant]
en: case-sensitive
ta: வழக்கு உணர்திறன்

[ctx: Collation variant]
en: accent-insensitive
ta: உச்சரிப்பு-உணர்திறன்

[ctx: Collation variant]
en: accent-sensitive
ta: உச்சரிப்பு-உணர்திறன்

[ctx: Collation variant]
en: kana-sensitive
ta: அல்லது உணர்திறன்

[ctx: Collation variant]
en: multi-level
ta: பல நிலை

[ctx: Collation variant]
en: binary
ta: இருமம்

[ctx: Collation variant]
en: no-pad
ta: இல்லை

[ctx: Collation]
en: Binary
ta: இருமம்

[ctx: Collation]
en: Unicode
ta: ஒருங்குறி

[ctx: Collation]
en: West European
ta: மேற்கு ஐரோப்பிய

[ctx: Collation]
en: Central European
ta: மத்திய ஐரோப்பிய

[ctx: Collation]
en: Russian
ta: ரச்ய

[ctx: Collation]
en: Simplified Chinese
ta: எளிமைப்படுத்தப்பட்ட சீன

[ctx: Collation]
en: Traditional Chinese
ta: பாரம்பரிய சீன

[ctx: Collation]
en: Chinese
ta: சீன

[ctx: Collation]
en: Japanese
ta: சப்பானியர்கள்

[ctx: Collation]
en: Baltic
ta: பால்டிக்

[ctx: Collation]
en: Armenian
ta: ஆர்மீனியன்

[ctx: Collation]
en: Cyrillic
ta: சிரிலிக்

[ctx: Collation]
en: Arabic
ta: அரபு

[ctx: Collation]
en: Korean
ta: கொரிய

[ctx: Collation]
en: Hebrew
ta: எபிரேய

[ctx: Collation]
en: Georgian
ta: சார்சியன்

[ctx: Collation]
en: Greek
ta: கிரேக்கம்

[ctx: Collation]
en: Czech-Slovak
ta: செக்-ச்லோவாக்

[ctx: Collation]
en: Ukrainian
ta: உக்ரேனிய

[ctx: Collation]
en: Turkish
ta: துருக்கிய

[ctx: Collation]
en: Swedish
ta: ச்வீடிச்

[ctx: Collation]
en: Thai
ta: தாய்

[ctx: Collation]
en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

[ctx: Collation]
en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

[ctx: Collation]
en: Croatian
ta: குரோசியன்

[ctx: Collation]
en: Czech
ta: செக்

[ctx: Collation]
en: Danish
ta: டேனிச்

[ctx: Collation]
en: English
ta: ஆங்கிலம்

[ctx: Collation]
en: Esperanto
ta: எச்பெராண்டோ

[ctx: Collation]
en: Estonian
ta: எச்டோனிய

[ctx: Collation]
en: Hungarian
ta: அங்கேரியன்

[ctx: Collation]
en: Icelandic
ta: ஐச்லாந்திய

[ctx: Collation]
en: Classical Latin
ta: பாரம்பரிய லத்தீன்

[ctx: Collation]
en: Latvian
ta: லாட்வியன்

[ctx: Collation]
en: Lithuanian
ta: லிதுவேனியன்

[ctx: Collation]
en: Burmese
ta: பர்மீச்

[ctx: Collation]
en: Persian
ta: பெர்சியன்

[ctx: Collation]
en: Polish
ta: போலீச்

[ctx: Collation]
en: Romanian
ta: ருமேனிய

[ctx: Collation]
en: Sinhalese
ta: சிங்களம்

[ctx: Collation]
en: Slovak
ta: ச்லோவாக்

[ctx: Collation]
en: Slovenian
ta: ச்லோவேனியன்

[ctx: Collation]
en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிய

en: You should upgrade to %s %s or later.
ta: நீங்கள் %s %s அல்லது அதற்குப் பிறகு மேம்படுத்த வேண்டும்.

en: Error: Token mismatch
ta: பிழை: கிள்ளாக்கு பொருந்தாத தன்மை

en: Failed to set session cookie. Maybe you are using HTTP instead of HTTPS to access phpMyAdmin.
ta: அமர்வு குக்கீ அமைக்கத் தவறிவிட்டது. Phpmyadmin ஐ அணுக HTTPS க்கு பதிலாக HTTP ஐப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்.

en: You have enabled mbstring.func_overload in your PHP configuration. This option is incompatible with phpMyAdmin and might cause some data to be corrupted!
ta: உங்கள் PHP அமைப்பாக்க கோப்பில் mbstring.func_overload அமைவை இயலசெய்துள்ளீர். இவ்விருப்பம் PHPMyAdminஉடன் இணக்கமற்றது மேலும் சில தரவுகள் வீணாகலாம்!

en: The ini_get and/or ini_set functions are disabled in php.ini. phpMyAdmin requires these functions!
ta: Ini_get மற்றும்/அல்லது ini_set செயல்பாடுகள் php.ini இல் முடக்கப்பட்டுள்ளன. Phpmyadmin க்கு இந்த செயல்பாடுகள் தேவை!

en: GLOBALS overwrite attempt
ta: குளோபல்ச் முயற்சியை மேலெழுதும்

en: possible exploit
ta: சாத்தியமான சுரண்டல்

en: Users cannot set a higher value
ta: பயனர்கள் அதிக மதிப்பை அமைக்க முடியாது

en: If enabled, user can enter any MySQL server in login form for cookie auth.
ta: இயக்கப்பட்டால், பயனர் எந்த MySQL சேவையகத்தையும் குக்கீ அங்கீகாரத்திற்காக உள்நுழைவு படிவத்தில் உள்ளிடலாம்.

en: Restricts the MySQL servers the user can enter when a login to an arbitrary MySQL server is enabled by matching the IP or hostname of the MySQL server to the given regular expression.
ta: MySQL சேவையகத்தின் ஐபி அல்லது ஓச்ட்பெயரை கொடுக்கப்பட்ட வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருத்துவதன் மூலம் தன்னிச்சையான MySQL சேவையகத்தில் உள்நுழையும்போது பயனர் உள்ளிடக்கூடிய MySQL சேவையகங்களை கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: Enabling this allows a page located on a different domain to call phpMyAdmin inside a frame, and is a potential [strong]security hole[/strong] allowing cross-frame scripting (XSS) attacks.
ta: இதை இயக்குவது வேறு டொமைனில் அமைந்துள்ள ஒரு பக்கத்தை ஒரு சட்டகத்திற்குள் Phpmyadmin ஐ அழைக்க அனுமதிக்கிறது, மேலும் இது குறுக்கு-சட்ட ச்கிரிப்டிங் (எக்ச்எச்எச்) தாக்குதல்களை அனுமதிக்கும் சாத்தியமான [வலுவான] பாதுகாப்பு துளை [/வலுவானது.

en: Secret passphrase used for encrypting cookies in [kbd]cookie[/kbd] authentication.
ta: [KBD] குக்கீ [/KBD] அங்கீகாரத்தில் குக்கீகளை குறியாக்கப் பயன்படுத்தப்படும் ரகசிய கடவுச்சொல்.

en: Enable bzip2 compression for import operations.
ta: இறக்குமதி நடவடிக்கைகளுக்கு BZIP2 சுருக்கத்தை இயக்கவும்.

en: Enter the URL for your reCAPTCHA v2 compatible API.
ta: உங்கள் ரெக்காப்ட்சா வி 2 இணக்கமான ஏபிஐக்கு முகவரி ஐ உள்ளிடவும்.

en: Enter the Content-Security-Policy snippet for your reCAPTCHA v2 compatible API.
ta: உங்கள் ரெக்காப்ட்சா வி 2 இணக்கமான ஏபிஐக்கு உள்ளடக்க-பாதுகாப்பு-கொள்கை துணுக்கை உள்ளிடவும்.

en: Enter the request parameter used by your reCAPTCHA v2 compatible API.
ta: உங்கள் ரெக்காப்ட்சா வி 2 இணக்கமான பநிஇ பயன்படுத்தும் கோரிக்கை அளவுருவை உள்ளிடவும்.

en: Enter the response parameter used by your reCAPTCHA v2 compatible API.
ta: உங்கள் ரெக்காப்ட்சா வி 2 இணக்கமான பநிஇ பயன்படுத்தும் மறுமொழி அளவுருவை உள்ளிடவும்.

en: Enter your public key for the reCAPTCHA service on your domain.
ta: உங்கள் டொமைனில் ரெக்காப்ட்சா சேவைக்கு உங்கள் பொது விசையை உள்ளிடவும்.

en: Enter your private key for your domain reCAPTCHA service.
ta: உங்கள் டொமைன் ரெக்காப்ட்சா சேவைக்கு உங்கள் தனிப்பட்ட விசையை உள்ளிடவும்.

en: Enter your siteverify URL for your reCAPTCHA service.
ta: உங்கள் ரெக்காப்ட்சா சேவைக்கு உங்கள் தளத்தை முகவரி ஐ உள்ளிடவும்.

en: Defines which type of editing controls should be used for CHAR and VARCHAR columns; [kbd]input[/kbd] - allows limiting of input length, [kbd]textarea[/kbd] - allows newlines in columns.
ta: கரி மற்றும் VARCHAR நெடுவரிசைகளுக்கு எந்த வகை திருத்துதல் கட்டுப்பாடுகள் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும் என்பதை வரையறுக்கிறது; .

en: Use user-friendly editor for editing SQL queries (CodeMirror) with syntax highlighting and line numbers.
ta: தொடரியல் சிறப்பம்சமாக மற்றும் வரி எண்களுடன் கவிமொ வினவல்களை (கோட்மிரர்) திருத்துவதற்கு பயனர் நட்பு எடிட்டரைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Find any errors in the query before executing it. Requires CodeMirror to be enabled.
ta: வினவலை இயக்குவதற்கு முன் ஏதேனும் பிழைகளைக் கண்டறியவும். கோட்மிரர் இயக்கப்பட வேண்டும்.

en: Defines the minimum size for input fields generated for CHAR and VARCHAR columns.
ta: CHAR மற்றும் VARCHAR நெடுவரிசைகளுக்காக உருவாக்கப்படும் உள்ளீட்டு புலங்களுக்கான குறைந்தபட்ச அளவை வரையறுக்கிறது.

en: Defines the maximum size for input fields generated for CHAR and VARCHAR columns.
ta: CHAR மற்றும் VARCHAR நெடுவரிசைகளுக்காக உருவாக்கப்படும் உள்ளீட்டு புலங்களுக்கான அதிகபட்ச அளவை வரையறுக்கிறது.

en: Compress gzip exports on the fly without the need for much memory; if you encounter problems with created gzip files disable this feature.
ta: அதிக நினைவகம் தேவையில்லாமல் பறக்கும்போது GZIP ஏற்றுமதியை சுருக்கவும்; உருவாக்கப்பட்ட GZIP கோப்புகளில் சிக்கல்களை நீங்கள் சந்தித்தால் இந்த அம்சத்தை முடக்கவும்.

en: Whether a warning ("Are your really sure…") should be displayed when you're about to lose data.
ta: நீங்கள் தரவை இழக்கும்போது ஒரு எச்சரிக்கை ("உங்களுக்கு உண்மையிலேயே உறுதியாக இருக்கிறது ...") காண்பிக்கப்பட வேண்டும்.

en: Autocomplete of the table and column names in the SQL queries.
ta: கவிமொ வினவல்களில் அட்டவணை மற்றும் நெடுவரிசை பெயர்களின் தன்னியக்க வேறுபாடு.

en: Values for options list for default transformations. These will be overwritten if transformation is filled in at table structure page.
ta: இயல்புநிலை மாற்றங்களுக்கான விருப்பங்களுக்கான மதிப்புகள். அட்டவணை கட்டமைப்பு பக்கத்தில் மாற்றம் நிரப்பப்பட்டால் இவை மேலெழுதப்படும்.

en: Disable the table maintenance mass operations, like optimizing or repairing the selected tables of a database.
ta: தரவுத்தளத்தின் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அட்டவணைகளை மேம்படுத்துவது அல்லது சரிசெய்வது போன்ற அட்டவணை பராமரிப்பு வெகுசன செயல்பாடுகளை முடக்கு.

en: Set the number of seconds a script is allowed to run ([kbd]0[/kbd] for no limit).
ta: ஒரு ச்கிரிப்ட் இயக்க அனுமதிக்கப்பட்ட வினாடிகளின் எண்ணிக்கையை அமைக்கவும் ([KBD] 0 [/KBD] வரம்புக்கு).

en: Exclude definition of current user
ta: தற்போதைய பயனரின் வரையறையை விலக்கவும்

en: Sort order for items in a foreign-key dropdown box; [kbd]content[/kbd] is the referenced data, [kbd]id[/kbd] is the key value.
ta: வெளிநாட்டு விசை கீழ்தோன்றும் பெட்டியில் பொருட்களுக்கான வரிசையை வரிசைப்படுத்தவும்; [KBD] உள்ளடக்கம் [/KBD] என்பது குறிப்பிடப்பட்ட தரவு, [KBD] ஐடி [/KBD] முக்கிய மதிப்பு.

en: Specify browser's title bar text. Refer to [doc@faq6-27]documentation[/doc] for magic strings that can be used to get special values.
ta: உலாவியின் தலைப்பு பார் உரையைக் குறிப்பிடவும். சிறப்பு மதிப்புகளைப் பெற பயன்படுத்தக்கூடிய மேசிக் சரங்களுக்கு [Doc@faq6-27] ஆவணங்கள் [/doc] ஐப் பார்க்கவும்.

en: Please note that phpMyAdmin is just a user interface and its features do not limit MySQL.
ta: Phpmyadmin என்பது ஒரு பயனர் இடைமுகம் மற்றும் அதன் நற்பொருத்தங்கள் MySQL ஐ மட்டுப்படுத்தாது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Advanced server configuration, do not change these options unless you know what they are for.
ta: மேம்பட்ட சேவையக உள்ளமைவு, இந்த விருப்பங்கள் என்னவென்று உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால் மாற்ற வேண்டாம்.

en: Configure phpMyAdmin configuration storage to gain access to additional features, see [doc@linked-tables]phpMyAdmin configuration storage[/doc] in documentation.
ta: கூடுதல் அம்சங்களுக்கான அணுகலைப் பெற Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பகத்தை உள்ளமைக்கவும், ஆவணத்தில் [DOC@இணைக்கப்பட்ட-அட்டவணைகள்] Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பிடம் [/doc] ஐப் பார்க்கவும்.

en: Tracking of changes made in database. Requires the phpMyAdmin configuration storage.
ta: தரவுத்தளத்தில் செய்யப்பட்ட மாற்றங்களின் கண்காணிப்பு. Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பு தேவை.

en: Customize browse mode.
ta: உலாவு பயன்முறையைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Customize default options.
ta: இயல்புநிலை விருப்பங்களைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Settings for phpMyAdmin developers.
ta: Phpmyadmin டெவலப்பர்களுக்கான அமைப்புகள்.

en: Customize edit mode.
ta: திருத்து பயன்முறையைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Customize default export options.
ta: இயல்புநிலை ஏற்றுமதி விருப்பங்களைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Set some commonly used options.
ta: பொதுவாகப் பயன்படுத்தப்படும் சில விருப்பங்களை அமைக்கவும்.

en: Customize default common import options.
ta: இயல்புநிலை பொதுவான இறக்குமதி விருப்பங்களைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Set import and export directories and compression options.
ta: இறக்குமதி மற்றும் ஏற்றுமதி கோப்பகங்கள் மற்றும் சுருக்க விருப்பங்களை அமைக்கவும்.

en: Databases display options.
ta: தரவுத்தளங்களின் காட்சித்தெரிவுகள்.

en: Customize appearance of the navigation panel.
ta: வழிசெலுத்தல் குழுவின் தோற்றத்தைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Customize the navigation tree.
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Servers display options.
ta: சேவையகங்கள் காட்சி விருப்பங்கள்.

en: Tables display options.
ta: அட்டவணைகளின் காட்சித்தெரிவுகள்.

en: Settings that didn't fit anywhere else.
ta: வேறு எங்கும் பொருந்தாத அமைப்புகள்.

en: Authentication settings.
ta: உறுதிப்பாடு அமைப்புமுறைமை.

en: Enter server connection parameters.
ta: வழங்கியுடன் இணைவதற்கான அளவுருக்களை இடுக.

en: Customize links shown in SQL Query boxes.
ta: கவிமொ வினவல் பெட்டிகளில் காட்டப்பட்டுள்ள இணைப்புகளைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: SQL queries settings.
ta: SQL வினவல் அமைவுகள்.

en: Customize startup page.
ta: தொடக்க பக்கத்தைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்.

en: Choose which details to show in the database structure (list of tables).
ta: தரவுத்தள கட்டமைப்பில் எந்த விவரங்களைக் காட்ட வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க (அட்டவணைகளின் பட்டியல்).

en: Settings for the table structure (list of columns).
ta: அட்டவணை கட்டமைப்பிற்கான அமைப்புகள் (நெடுவரிசைகளின் பட்டியல்).

en: Choose how you want tabs to work.
ta: தாவல்கள் எவ்வாறு செயல்பட வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க.

en: Customize text input fields.
ta: உரைஉள்ளிடல் களங்களை தனிபயனாக்குக.

en: Customize default options
ta: இயல்புநிலை விருப்பங்களைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: Disable some of the warnings shown by phpMyAdmin.
ta: Phpmyadmin ஆல் காட்டப்பட்ட சில எச்சரிக்கைகளை முடக்கு.

en: Enable gzip compression for import and export operations.
ta: இறக்குமதி மற்றும் ஏற்றுமதி நடவடிக்கைகளுக்கு GZIP சுருக்கத்தை இயக்கவும்.

en: If enabled, phpMyAdmin continues computing multiple-statement queries even if one of the queries failed.
ta: இயக்கப்பட்டால், வினவல்களில் ஒன்று தோல்வியுற்றாலும் பல-நிலையான வினவல்களைக் கணக்கிடுவதைத் தொடர்ந்து PHPMYADMIN தொடர்கிறது.

en: Allow interrupt of import in case script detects it is close to time limit. This might be a good way to import large files, however it can break transactions.
ta: ச்கிரிப்ட் நேர வரம்புக்கு நெருக்கமாக இருப்பதைக் கண்டறிந்தால் இறக்குமதியின் குறுக்கீட்டை அனுமதிக்கவும். பெரிய கோப்புகளை இறக்குமதி செய்வதற்கான சிறந்த வழியாக இது இருக்கலாம், இருப்பினும் இது பரிவர்த்தனைகளை உடைக்கக்கூடும்.

en: Default format; be aware that this list depends on location (database, table) and only SQL is always available.
ta: இயல்புநிலை வடிவம்; இந்த பட்டியல் இருப்பிடம் (தரவுத்தளம், அட்டவணை) சார்ந்துள்ளது என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள், மேலும் கவிமொ மட்டுமே எப்போதும் கிடைக்கும்.

en: Update data when duplicate keys found on import
ta: இறக்குமதியில் நகல் விசைகள் காணப்படும்போது தரவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Number of queries to skip from start.
ta: தொடக்கத்திலிருந்து தவிர்க்க வினவல்களின் எண்ணிக்கை.

en: If TRUE, logout deletes cookies for all servers; when set to FALSE, logout only occurs for the current server. Setting this to FALSE makes it easy to forget to log out from other servers when connected to multiple servers.
ta: TRUEஆக இருந்தால் செல்பதிகை அனைத்து சேவையகங்களிருந்தும் பயனர் நிலை பதிவுத்துணுக்கை நீக்கிவிடும்;
    FALSEஆக அமைக்கப்படும்போது நடப்பு சேவையகத்திலிருந்து மட்டுமே செல்பதிகை நிகழும். பல சேவையகங்களுடன் இணைத்திருக்கும்போது இதை FALSEஆக அமைத்தால் எளிதில் மற்ற சேவையகங்களிருந்து செல்பதிகை செய்வதை மறக்க நேரிடலாம்.

en: Define whether the previous login should be recalled or not in [kbd]cookie[/kbd] authentication mode.
ta: முந்தைய உள்நுழைவை நினைவுகூர வேண்டுமா இல்லையா என்பதை வரையறுக்கவும் [KBD] குக்கீ [/KBD] அங்கீகார பயன்முறையில்.

en: Defines how long (in seconds) a login cookie should be stored in browser. The default of 0 means that it will be kept for the existing session only, and will be deleted as soon as you close the browser window. This is recommended for non-trusted environments.
ta: ஒரு உள்நுழைவு குக்கீ உலாவியில் எவ்வளவு காலம் (நொடிகளில்) எவ்வளவு காலம் சேமிக்கப்பட வேண்டும் என்பதை வரையறுக்கிறது. 0 இன் இயல்புநிலை என்பது தற்போதுள்ள அமர்வுக்கு மட்டுமே வைக்கப்படும், மேலும் நீங்கள் உலாவி சாளரத்தை மூடியவுடன் நீக்கப்படும். நம்பமுடியாத சூழல்களுக்கு இது பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: Maximum number of characters used when a SQL query is displayed.
ta: கவிமொ வினவல் காட்டப்படும் போது பயன்படுத்தப்படும் அதிகபட்ச எழுத்துக்கள்.

en: The number of items that can be displayed on each page on the first level of the navigation tree.
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தின் முதல் மட்டத்தில் ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டக்கூடிய பொருட்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of items that can be displayed on each page of the navigation tree.
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தின் ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டக்கூடிய பொருட்களின் எண்ணிக்கை.

en: Number of rows displayed when browsing a result set. If the result set contains more rows, "Previous" and "Next" links will be shown.
ta: முடிவு தொகுப்பை உலாவும்போது காண்பிக்கப்படும் வரிசைகளின் எண்ணிக்கை. முடிவு தொகுப்பில் அதிக வரிசைகள் இருந்தால், "முந்தைய" மற்றும் "அடுத்த" இணைப்புகள் காண்பிக்கப்படும்.

en: The number of bytes a script is allowed to allocate, e.g. [kbd]32M[/kbd] ([kbd]-1[/kbd] for no limit and [kbd]0[/kbd] for no change).
ta: பைட்டுகளின் எண்ணிக்கை ஒரு ச்கிரிப்ட் ஒதுக்க அனுமதிக்கப்படுகிறது, எ.கா. .

en: In the navigation panel, replaces the database tree with a selector
ta: வழிசெலுத்தல் குழுவில், தரவுத்தள மரத்தை ஒரு தேர்வாளருடன் மாற்றுகிறது

en: Link with main panel by highlighting the current database or table.
ta: தற்போதைய தரவுத்தளம் அல்லது அட்டவணையை முன்னிலைப்படுத்துவதன் மூலம் முதன்மையான பேனலுடன் இணைக்கவும்.

en: Open the linked page in the main window ([code]main[/code]) or in a new one ([code]new[/code]).
ta: இணைக்கப்பட்ட பக்கத்தை முதன்மையான சாளரத்தில் ([குறியீடு] முதன்மை [/குறியீடு]) அல்லது புதிய ஒன்றில் ([குறியீடு] புதிய [/குறியீடு]) திறக்கவும்.

en: Defines the minimum number of items (tables, views, routines and events) to display a filter box.
ta: வடிகட்டி பெட்டியைக் காண்பிக்க குறைந்தபட்ச பொருட்களின் எண்ணிக்கையை (அட்டவணைகள், காட்சிகள், நடைமுறைகள் மற்றும் நிகழ்வுகள்) வரையறுக்கிறது.

en: Group items in the navigation tree (determined by the separator defined in the Databases and Tables tabs above).
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தில் உள்ள குழு உருப்படிகள் (மேலே உள்ள தரவுத்தளங்கள் மற்றும் அட்டவணைகள் தாவல்களில் வரையறுக்கப்பட்ட பிரிப்பானால் தீர்மானிக்கப்படுகிறது).

en: Whether to offer the possibility of tree expansion in the navigation panel.
ta: வழிசெலுத்தல் குழுவில் மரம் விரிவாக்கத்திற்கான சாத்தியத்தை வழங்க வேண்டுமா.

en: Whether to show procedures under database in the navigation tree
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தில் தரவுத்தளத்தின் கீழ் நடைமுறைகளைக் காட்ட வேண்டுமா

en: Whether to expand single database in the navigation tree automatically.
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தில் ஒற்றை தரவுத்தளத்தை தானாக விரிவாக்க வேண்டுமா.

en: Set to 0 to collapse navigation panel.
ta: வழிசெலுத்தல் குழுவில் சரிவதற்கு 0 என அமைக்கவும்.

en: Show logo in navigation panel.
ta: வழிசெலுத்தல் பலகத்தில் இலச்சினையை காட்டுக.

en: URL where logo in the navigation panel will point to.
ta: வழிசெலுத்தல் குழுவில் லோகோ சுட்டிக்காட்டும் முகவரி.

en: Display server choice at the top of the navigation panel.
ta: வழிசெலுத்தல் குழுவின் மேலே சேவையக தேர்வைக் காண்பி.

en: String that separates databases into different tree levels.
ta: தரவுத்தளங்களை வெவ்வேறு மர மட்டங்களாக பிரிக்கும் சரம்.

en: String that separates tables into different tree levels.
ta: அட்டவணையை வெவ்வேறு மர மட்டங்களாக பிரிக்கும் சரம்.

en: Highlight server under the mouse cursor.
ta: மவுச் கர்சரின் கீழ் சேவையகத்தை முன்னிலைப்படுத்தவும்.

en: Whether to show tables under database in the navigation tree
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தில் தரவுத்தளத்தின் கீழ் அட்டவணைகளைக் காட்ட வேண்டுமா

en: Whether to show views under database in the navigation tree
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தில் தரவுத்தளத்தின் கீழ் காட்சிகளைக் காட்ட வேண்டுமா

en: Whether to show functions under database in the navigation tree
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தில் தரவுத்தளத்தின் கீழ் செயல்பாடுகளைக் காட்ட வேண்டுமா

en: Whether to show events under database in the navigation tree
ta: வழிசெலுத்தல் மரத்தில் தரவுத்தளத்தின் கீழ் நிகழ்வுகளைக் காட்ட வேண்டுமா

en: [kbd]SMART[/kbd] - i.e. descending order for columns of type TIME, DATE, DATETIME and TIMESTAMP, ascending order otherwise.
ta: [kbd]SMART[/kbd] - i.e. இறங்கு order க்கு columns of வகை TIME, DATE, DATETIME and TIMESTAMP, ஏறுதல் order otherwise.

en: Disable the default warning that is displayed on the database details Structure page if any of the required tables for the phpMyAdmin configuration storage could not be found.
ta: PHPMYADMIN உள்ளமைவு சேமிப்பகத்திற்கு தேவையான அட்டவணைகள் ஏதேனும் காணப்படாவிட்டால் தரவுத்தள விவரங்கள் கட்டமைப்பு பக்கத்தில் காட்டப்படும் இயல்புநிலை எச்சரிக்கையை முடக்கு.

en: Disable the default warning that is displayed on the Structure page if column names in a table are reserved MySQL words.
ta: ஒரு அட்டவணையில் உள்ள நெடுவரிசை பெயர்கள் MySQL சொற்களை ஒதுக்கினால் கட்டமைப்பு பக்கத்தில் காட்டப்படும் இயல்புநிலை எச்சரிக்கையை முடக்கு.

en: Enable if you want DB-based query history (requires phpMyAdmin configuration storage). If disabled, this utilizes JS-routines to display query history (lost by window close).
ta: நீங்கள் DB- அடிப்படையிலான வினவல் வரலாற்றை விரும்பினால் இயக்கவும் (Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பு தேவை). முடக்கப்பட்டால், இது வினவல் வரலாற்றைக் காண்பிக்க JS- ரூட்டின்களைப் பயன்படுத்துகிறது (சாளர நெருக்கமான மூலம் இழந்தது).

en: Sets the effective timezone; possibly different than the one from your database server
ta: பயனுள்ள நேர மண்டலத்தை அமைக்கிறது; உங்கள் தரவுத்தள சேவையகத்திலிருந்து வந்ததை விட வேறுபட்டது

en: Leave blank for no [doc@bookmarks@]bookmark[/doc] support, suggested: [kbd]pma__bookmark[/kbd]
ta: இல்லை [டாக்@புக்மார்க்ச்@] புக்மார்க்கு [/டாக்] உதவி, பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [kbd] pma__ புத்தகமார்க் [/kbd]

en: Leave blank for no column comments/media types, suggested: [kbd]pma__column_info[/kbd].
ta: நெடுவரிசை கருத்துகள்/ஊடக வகைகளுக்கு காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [KBD] PMA__Column_info [/KBD].

en: A special MySQL user configured with limited permissions, more information available on [doc@linked-tables]documentation[/doc].
ta: வரையறுக்கப்பட்ட அனுமதிகளுடன் கட்டமைக்கப்பட்ட ஒரு சிறப்பு MySQL பயனர், [DOC@இணைக்கப்பட்ட-அட்டவணைகள்] ஆவணத்தில் [/doc] கூடுதல் தகவல்கள் கிடைக்கின்றன.

en: An alternate host to hold the configuration storage; leave blank to use the already defined host.
ta: உள்ளமைவு சேமிப்பிடத்தை வைத்திருக்க மாற்று ஓச்ட்; ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்ட ஓச்டைப் பயன்படுத்த காலியாக விடவும்.

en: An alternate port to connect to the host that holds the configuration storage; leave blank to use the default port, or the already defined port, if the controlhost equals host.
ta: உள்ளமைவு சேமிப்பிடத்தை வைத்திருக்கும் ஓச்டுடன் இணைக்க ஒரு மாற்று துறைமுகம்; கட்டுப்பாட்டு புரவலன் ஓச்டுக்கு சமமாக இருந்தால் இயல்புநிலை துறைமுகம் அல்லது ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்ட போர்ட்டைப் பயன்படுத்த காலியாக விடவும்.

en: More information on [a@https://github.com/phpmyadmin/phpmyadmin/issues/8970]phpMyAdmin issue tracker[/a] and [a@https://bugs.mysql.com/19588]MySQL Bugs[/a]
ta: More செய்தி on [a@https://github.com/phpmyadmin/phpmyadmin/issues/8970]phpMyAdmin சிக்கல் tracker[/a] and [a@https://bugs.mysql.com/19588]MySQL Bugs[/a ]]

en: Leave blank for no SQL query history support, suggested: [kbd]pma__history[/kbd].
ta: கவிமொ வினவல் வரலாற்று ஆதரவுக்கு காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [KBD] PMA__ வரலாறு [/KBD].

en: Limits number of table preferences which are stored in database, the oldest records are automatically removed.
ta: தரவுத்தளத்தில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள அட்டவணை விருப்பங்களின் எண்ணிக்கை, பழமையான பதிவுகள் தானாகவே அகற்றப்படும்.

en: Leave blank for no QBE saved searches support, suggested: [kbd]pma__savedsearches[/kbd].
ta: QBE சேமித்த தேடல் ஆதரவுக்கு காலியாக விடவும், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [KBD] PMA__SavedSearses [/kbd].

en: Leave blank for no export template support, suggested: [kbd]pma__export_templates[/kbd].
ta: ஏற்றுமதி வார்ப்புரு ஆதரவுக்கு காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [KBD] PMA__export_templates [/kbd].

en: Leave blank for no central columns support, suggested: [kbd]pma__central_columns[/kbd].
ta: நடு நெடுவரிசைகள் எந்த ஆதரவிற்கும் காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [kbd] pma__central_columns [/kbd].

en: You can use MySQL wildcard characters (% and _), escape them if you want to use their literal instances, i.e. use [kbd]'my\_db'[/kbd] and not [kbd]'my_db'[/kbd].
ta: நீங்கள் MySQL வைல்டு அட்டை எழுத்துக்களை (% மற்றும் _) பயன்படுத்தலாம், அவற்றின் நேரடி நிகழ்வுகளைப் பயன்படுத்த விரும்பினால் அவற்றிலிருந்து தப்பிக்கலாம், அதாவது [KBD] 'எனது \ _DB' [/KBD] மற்றும் [KBD] 'my_db' [/kbd] அல்ல.

en: Leave blank for no PDF schema support, suggested: [kbd]pma__pdf_pages[/kbd].
ta: PDF ச்கீமா ஆதரவுக்கு காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [KBD] PMA__PDF_PAGES [/KBD].

en: Database used for relations, bookmarks, and PDF features. See [doc@linked-tables]pmadb[/doc] for complete information. Leave blank for no support. Suggested: [kbd]phpmyadmin[/kbd].
ta: உறவுகள், புக்மார்க்குகள் மற்றும் PDF அம்சங்களுக்காக பயன்படுத்தப்படும் தரவுத்தளம். முழுமையான தகவலுக்கு [doc@இணைக்கப்பட்ட-அட்டவணைகள்] PMADB [/doc] ஐப் பார்க்கவும். எந்த ஆதரவும் இல்லாமல் காலியாக விடவும். பரிந்துரைக்கப்பட்ட: [KBD] Phpmyadmin [/kbd].

en: Leave blank for no "persistent" recently used tables across sessions, suggested: [kbd]pma__recent[/kbd].
ta: அமர்வுகள் முழுவதும் அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட அட்டவணைகள் இல்லாத "தொடர்ச்சியான" இல்லை என்று காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளது: [kbd] pma__ recent [/kbd].

en: Leave blank for no "persistent" favorite tables across sessions, suggested: [kbd]pma__favorite[/kbd].
ta: அமர்வுகள் முழுவதும் "தொடர்ச்சியான" பிடித்த அட்டவணைகளுக்கு காலியாக விடவும், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [kbd] pma__foavorite [/kbd].

en: Leave blank for no [doc@relations@]relation-links[/doc] support, suggested: [kbd]pma__relation[/kbd].
ta: இல்லை [டாக்@உறவுகள்@] உறவு-இணைப்புகள் [/doc] உதவி, பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [kbd] pma__Relation [/kbd].

en: See [doc@authentication-modes]authentication types[/doc] for an example.
ta: எடுத்துக்காட்டுக்கு [DOC@அங்கீகார-முறை] அங்கீகார வகைகளைப் பார்க்கவும் [/doc].

en: Leave blank for no PDF schema support, suggested: [kbd]pma__table_coords[/kbd].
ta: PDF ச்கீமா ஆதரவுக்கு காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [KBD] PMA__Table_Coords [/kbd].

en: Table to describe the display columns, leave blank for no support; suggested: [kbd]pma__table_info[/kbd].
ta: காட்சி நெடுவரிசைகளை விவரிக்க அட்டவணை, எந்த ஆதரவும் இல்லாமல் காலியாக விடவும்; பரிந்துரைக்கப்பட்ட: [kbd] pma__table_info [/kbd].

en: Leave blank for no "persistent" tables' UI preferences across sessions, suggested: [kbd]pma__table_uiprefs[/kbd].
ta: அமர்வுகள் முழுவதும் "தொடர்ச்சியான" அட்டவணைகளின் இடைமுகம் விருப்பங்களுக்கு காலியாக விடவும், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [kbd] pma__table_uiprefs [/kbd].

en: Whether a DROP DATABASE IF EXISTS statement will be added as first line to the log when creating a database.
ta: தரவுத்தளத்தை உருவாக்கும் போது பதிவின் முதல் வரியாக ஒரு துளி தரவுத்தளம் சேர்க்கப்படுமா என்பது.

en: Whether a DROP TABLE IF EXISTS statement will be added as first line to the log when creating a table.
ta: ஒரு அட்டவணையை உருவாக்கும்போது பதிவின் முதல் வரியாக ஒரு துளி அட்டவணை சேர்க்கப்படுமா என்பது.

en: Whether a DROP VIEW IF EXISTS statement will be added as first line to the log when creating a view.
ta: ஒரு பார்வையை உருவாக்கும் போது பதிவின் முதல் வரியாக ஒரு துளி காட்சி சேர்க்கப்படுமா என்பது.

en: Defines the list of statements the auto-creation uses for new versions.
ta: புதிய பதிப்புகளுக்கு தானாக உருவாக்கும் அறிக்கைகளின் பட்டியலை வரையறுக்கிறது.

en: Leave blank for no SQL query tracking support, suggested: [kbd]pma__tracking[/kbd].
ta: கவிமொ வினவல் கண்காணிப்பு ஆதரவுக்கு காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [KBD] PMA__Tracking [/KBD].

en: Whether the tracking mechanism creates versions for tables and views automatically.
ta: கண்காணிப்பு பொறிமுறையானது அட்டவணைகள் மற்றும் பார்வைகளுக்கான பதிப்புகளை தானாக உருவாக்குகிறது.

en: Leave blank for no user preferences storage in database, suggested: [kbd]pma__userconfig[/kbd].
ta: தரவுத்தளத்தில் பயனர் விருப்பத்தேர்வுகள் சேமிப்பதற்காக காலியாக விடவும், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [KBD] PMA__userconfig [/KBD].

en: Both this table and the user groups table are required to enable the configurable menus feature; leaving either one of them blank will disable this feature, suggested: [kbd]pma__users[/kbd].
ta: இந்த அட்டவணை மற்றும் பயனர் குழுக்கள் அட்டவணை இரண்டும் கட்டமைக்கக்கூடிய மெனுக்கள் அம்சத்தை இயக்க வேண்டும்; அவற்றில் ஒன்றை காலியாக விட்டுவிடுவது இந்த அம்சத்தை முடக்கும், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [kbd] pma__users [/kbd].

en: Both this table and the users table are required to enable the configurable menus feature; leaving either one of them blank will disable this feature, suggested: [kbd]pma__usergroups[/kbd].
ta: இந்த அட்டவணை மற்றும் பயனர்கள் அட்டவணை இரண்டும் கட்டமைக்கக்கூடிய மெனுக்கள் அம்சத்தை இயக்க வேண்டும்; அவற்றில் ஒன்றை காலியாக விட்டுவிடுவது இந்த அம்சத்தை முடக்கும், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [kbd] pma__usergroups [/kbd].

en: Leave blank to disable the feature to hide and show navigation items, suggested: [kbd]pma__navigationhiding[/kbd].
ta: வழிசெலுத்தல் உருப்படிகளை மறைத்து காண்பிப்பதற்கான அம்சத்தை முடக்க காலியாக விடுங்கள், பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: [kbd] pma__navigationhiding [/kbd].

en: A user-friendly description of this server. Leave blank to display the hostname instead.
ta: இந்த சேவையகத்தின் பயனர் நட்பு விளக்கம். அதற்கு பதிலாக ஓச்ட்பெயரைக் காட்ட காலியாக விடவும்.

en: Leave blank if not used.
ta: பயன்படுத்தப்படாவிட்டால் காலியாக விடவும்.

en: Leave blank for defaults.
ta: இயல்புநிலைக்கு காலியாக விடவும்.

en: HTTP Basic Auth Realm name to display when doing HTTP Auth.
ta: HTTP AUTH ஐச் செய்யும்போது காண்பிக்க HTTP அடிப்படை AUTH ermm பெயர்.

en: Authentication method to use.
ta: உறுதிப்படுத்துதல் பயன்முறைமை.

en: Compress connection to MySQL server.
ta: MySQL சேவையகத்திற்கான இணைப்பை சுருக்கவும்.

en: Hide databases matching regular expression (PCRE).
ta: சுருங்குறிக்கு பொருந்தும் தரவுத்தளங்களை மறைக்க (PCRE).

en: Hostname where MySQL server is running.
ta: MySQL சேவையகம் இயங்கும் ஓச்ட்பெயர்.

en: Leave empty if not using config auth.
ta: கட்டமைப்பு அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்தாவிட்டால் காலியாக விடவும்.

en: Port on which MySQL server is listening, leave empty for default.
ta: MySQL சேவையகம் கேட்கும் துறைமுகம், இயல்புநிலைக்கு காலியாக விடவும்.

en: Socket on which MySQL server is listening, leave empty for default.
ta: MySQL சேவையகம் கேட்கும் சாக்கெட், இயல்புநிலைக்கு காலியாக விடவும்.

en: Enable SSL for connection to MySQL server.
ta: MySQL சேவையகத்துடன் இணைக்க SSL ஐ இயக்கவும்.

en: Please note that enabling this has no effect with [kbd]config[/kbd] authentication mode because the password is hard coded in the configuration file; this does not limit the ability to execute the same command directly.
ta: இதை செயல்படுத்துவது [KBD] கட்டமைப்பு [/KBD] அங்கீகார பயன்முறையில் எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது என்பதை நினைவில் கொள்க, ஏனெனில் கடவுச்சொல் உள்ளமைவு கோப்பில் கடினமாக குறியிடப்பட்டுள்ளது; இது அதே கட்டளையை நேரடியாக இயக்கும் திறனைக் கட்டுப்படுத்தாது.

en: Show or hide a column displaying the Creation timestamp for all tables.
ta: அனைத்து அட்டவணைகளுக்கும் உருவாக்கும் நேர முத்திரையைக் காண்பிக்கும் நெடுவரிசையைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Show or hide a column displaying the Last update timestamp for all tables.
ta: எல்லா அட்டவணைகளுக்கும் கடைசி புதுப்பிப்பு நேர முத்திரையைக் காண்பிக்கும் நெடுவரிசையைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Show or hide a column displaying the Last check timestamp for all tables.
ta: அனைத்து அட்டவணைகளுக்கும் கடைசி காசோலை நேர முத்திரையைக் காண்பிக்கும் நெடுவரிசையைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Defines whether or not type fields should be initially displayed in edit/insert mode.
ta: வகை புலங்கள் ஆரம்பத்தில் திருத்து/செருகு பயன்முறையில் காட்டப்பட வேண்டுமா இல்லையா என்பதை வரையறுக்கிறது.

en: Shows link to [a@https://www.php.net/manual/en/function.phpinfo.php]phpinfo()[/a] output.
ta: [A@https: //www.php.net/manual/en/function.phpinfo.php] phpinfo () [/a] வெளியீட்டிற்கான இணைப்பைக் காட்டுகிறது.

en: Whether a user should be displayed a "show all (rows)" button.
ta: ஒரு பயனர் "அனைத்தையும் (வரிசைகள்) காட்டு" பொத்தானைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: Show or hide a column displaying the comments for all tables.
ta: எல்லா அட்டவணைகளுக்கும் கருத்துகளைக் காண்பிக்கும் நெடுவரிசையைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Show or hide a column displaying the charset for all tables.
ta: அனைத்து அட்டவணைகளுக்கும் சார்ச்செட்டைக் காண்பிக்கும் நெடுவரிசையைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Display the function fields in edit/insert mode.
ta: செயல்பாட்டு புலங்களை திருத்து/செருகு பயன்முறையில் காண்பி.

en: Whether to show hint or not.
ta: குறிப்பைக் காட்ட வேண்டுமா இல்லையா.

en: Defines whether SQL queries generated by phpMyAdmin should be displayed.
ta: phpMyAdminஆல் உருவாக்கபட்ட SQL வினவல் காட்டப்படவேண்டுமா என்பதை வரையறுக்கிறது.

en: Allow to display database and table statistics (e.g. space usage).
ta: தரவுத்தளம் மற்றும் அட்டவணை புள்ளிவிவரங்களைக் காட்ட அனுமதிக்கவும் (எ.கா. விண்வெளி பயன்பாடு).

en: Mark used tables and make it possible to show databases with locked tables.
ta: மார்க் பயன்படுத்திய அட்டவணைகள் மற்றும் பூட்டப்பட்ட அட்டவணைகளுடன் தரவுத்தளங்களைக் காண்பிப்பதை சாத்தியமாக்குகிறது.

en: Disable the default warning that is displayed on the main page if Suhosin is detected.
ta: சுஓசின் கண்டறியப்பட்டால் முதன்மையான பக்கத்தில் காட்டப்படும் இயல்புநிலை எச்சரிக்கையை முடக்கு.

en: Disable the default warning that is displayed on the main page if the value of the PHP setting session.gc_maxlifetime is less than the value of `LoginCookieValidity`.
ta: பிஎச்பி அமைத்தல் அமர்வின் மதிப்பு `logincookievalidity` இன் மதிப்பை விட குறைவாக இருந்தால் முதன்மையான பக்கத்தில் காட்டப்படும் இயல்புநிலை எச்சரிக்கையை முடக்கு.

en: Textarea size (columns) in edit mode, this value will be emphasized for SQL query textareas (*2).
ta: Textarea அளவு (நெடுவரிசைகள்) திருத்து பயன்முறையில், கவிமொ வினவல் உரை (*2) க்கு இந்த மதிப்பு வலியுறுத்தப்படும்.

en: Textarea size (rows) in edit mode, this value will be emphasized for SQL query textareas (*2).
ta: Textarea அளவு (வரிசைகள்) திருத்து பயன்முறையில், இந்த மதிப்பு கவிமொ வினவல் உரை (*2) க்கு வலியுறுத்தப்படும்.

en: Input proxies as [kbd]IP: trusted HTTP header[/kbd]. The following example specifies that phpMyAdmin should trust a HTTP_X_FORWARDED_FOR (X-Forwarded-For) header coming from the proxy 1.2.3.4:[br][kbd]1.2.3.4: HTTP_X_FORWARDED_FOR[/kbd].
ta: உள்ளீட்டு ப்ராக்சிகள் [KBD] ஐபி: நம்பகமான HTTP தலைப்பு [/KBD]. Phpmyadmin ஒரு http_x_forwarded_for (x- முன்னோடி) தலைப்பை ப்ராக்சியில் இருந்து வரும் என்று பின்வரும் எடுத்துக்காட்டு குறிப்பிடுகிறது.

en: When disabled, users cannot set any of the options below, regardless of the checkbox on the right.
ta: முடக்கப்பட்டால், வலதுபுறத்தில் உள்ள தேர்வுப்பெட்டியைப் பொருட்படுத்தாமல், பயனர்கள் கீழே உள்ள எந்த விருப்பங்களையும் அமைக்க முடியாது.

en: The URL of the proxy to be used when retrieving the information about the latest version of phpMyAdmin, or when submitting error reports. You need this if the server where phpMyAdmin is installed does not have direct access to the Internet. The format is: "hostname:portnumber".
ta: Phpmyadmin இன் அண்மைக் கால பதிப்பைப் பற்றிய தகவல்களை மீட்டெடுக்கும்போது அல்லது பிழை அறிக்கைகளை சமர்ப்பிக்கும் போது பயன்படுத்த வேண்டிய ப்ராக்சியின் முகவரி. Phpmyadmin நிறுவப்பட்ட சேவையகத்திற்கு இணையத்திற்கு நேரடி அணுகல் இல்லை என்றால் உங்களுக்கு இது தேவை. வடிவம்: "ஓச்ட்பெயர்: போர்ட்நம்பர்".

en: The username for authenticating with the proxy. By default, no authentication is performed. If a username is supplied, Basic Authentication will be performed. No other types of authentication are currently supported.
ta: ப்ராக்சியுடன் அங்கீகரிப்பதற்கான பயனர்பெயர். இயல்பாக, ஏற்பு எதுவும் செய்யப்படவில்லை. பயனர்பெயர் வழங்கப்பட்டால், அடிப்படை ஏற்பு செய்யப்படும். வேறு எந்த வகையான அங்கீகாரங்களும் தற்போது ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Queries are executed by pressing Enter (instead of Ctrl+Enter). New lines will be inserted with Shift+Enter.
ta: ENTER ஐ அழுத்துவதன் மூலம் வினவல்கள் செயல்படுத்தப்படுகின்றன (CTRL+ENTER க்கு பதிலாக). புதிய கோடுகள் SHIFT+ENTER உடன் செருகப்படும்.

en: Enable Zero Configuration mode which lets you set up phpMyAdmin configuration storage tables automatically.
ta: சுழிய உள்ளமைவு பயன்முறையை இயக்கவும், இது phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பக அட்டவணைகளை தானாக அமைக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Highlight selected rows.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரிசைகளை முன்னிலைப்படுத்தவும்.

en: Highlight row pointed by the mouse cursor.
ta: மவுச் கர்சரால் சுட்டிக்காட்டப்பட்ட வரிசையை முன்னிலைப்படுத்தவும்.

en: Number of columns for CHAR/VARCHAR textareas.
ta: கரி/வர்சார் டெக்ச்டேரியாக்களுக்கான நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கை.

en: Number of rows for CHAR/VARCHAR textareas.
ta: கரி/வர்சார் டெக்ச்டேரியாக்களுக்கான வரிசைகளின் எண்ணிக்கை.

en: Log SQL queries and their execution time, to be displayed in the console
ta: கவிமொ வினவல்கள் மற்றும் அவற்றின் செயல்பாட்டு நேரம், கன்சோலில் காண்பிக்கப்பட வேண்டும்

en: Tab that is displayed when entering a database.
ta: தரவுத்தளத்தை உள்ளிடும்போது காட்டப்படும் தாவல்.

en: Tab that is displayed when entering a server.
ta: சேவையகத்தை உள்ளிடும்போது காண்பிக்கப்படும் தாவல்.

en: Tab that is displayed when entering a table.
ta: அட்டவணையை உள்ளிடும்போது காட்டப்படும் தாவல்.

en: Whether the table structure actions should be hidden.
ta: அட்டவணை வடிவாக்க செயல்களை மறைக்கவா.

en: Whether column comments should be shown in table structure view
ta: நெடுவரிசை கருத்துகள் அட்டவணை கட்டமைப்பு பார்வையில் காட்டப்பட வேண்டுமா

en: Show server listing as a list instead of a drop down.
ta: சேவையக பட்டியலை ஒரு வீழ்ச்சிக்கு பதிலாக பட்டியலாகக் காட்டுங்கள்.

en: A dropdown will be used if fewer items are present.
ta: குறைவான உருப்படிகள் இருந்தால் கீழ்தோன்றும் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Default value for foreign key checks checkbox for some queries.
ta: சில வினவல்களுக்கான வெளிநாட்டு விசை காசோலைகளுக்கான இயல்புநிலை மதிப்பு.

en: Uncheck the checkbox to disable drag and drop import
ta: இழுவை முடக்கவும் இறக்குமதியை கைவிடவும் தேர்வுப்பெட்டியைத் தேர்வுநீக்கவும்

en: How many rows can be inserted at one time.
ta: ஒரு நேரத்தில் எத்தனை வரிசைகளை செருக முடியும்.

en: Maximum number of characters shown in any non-numeric column on browse view.
ta: உலாவல் பார்வையில் எந்த-மொமரிக் அல்லாத நெடுவரிசையில் காட்டப்பட்டுள்ள அதிகபட்ச எழுத்துக்கள்.

en: Define how long (in seconds) a login cookie is valid.
ta: உள்நுழைவு குக்கீ எவ்வளவு காலம் (நொடிகளில்) செல்லுபடியாகும் என்பதை வரையறுக்கவும்.

en: Double size of textarea for LONGTEXT columns.
ta: லாங் டெக்ச்ட் நெடுவரிசைகளுக்கான டெக்ச்டேரியாவின் இரட்டை அளவு.

en: Maximum number of databases displayed in database list.
ta: தரவுத்தள பட்டியலில் காட்டப்படும் அதிகபட்ச தரவுத்தளங்களின் எண்ணிக்கை.

en: Maximum number of tables displayed in table list.
ta: அட்டவணை பட்டியலில் காட்டப்படும் அதிகபட்ச அட்டவணைகள்.

en: Maximum number of recently used tables; set 0 to disable.
ta: அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட அட்டவணைகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை; முடக்க 0 ஐ அமைக்கவும்.

en: Maximum number of favorite tables; set 0 to disable.
ta: பிடித்த அட்டவணைகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை; முடக்க 0 ஐ அமைக்கவும்.

en: These are Edit, Copy and Delete links.
ta: இவை திருத்து, நகலெடு மற்றும் இணைப்புகளை நீக்குதல்.

en: Whether to show row links even in the absence of a unique key.
ta: தனித்துவமான விசை இல்லாத நிலையில் கூட வரிசை இணைப்புகளைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: Disable shortcut keys
ta: குறுக்குவழி விசைகளை முடக்கு

en: Use natural order for sorting table and database names.
ta: அட்டவணை மற்றும் தரவுத்தள பெயர்களை வரிசைப்படுத்த இயற்கை வரிசையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use only icons, only text or both.
ta: ஐகான்கள், உரை அல்லது இரண்டையும் மட்டுமே பயன்படுத்தவும்.

en: Use GZip output buffering for increased speed in HTTP transfers.
ta: HTTP இடமாற்றங்களில் அதிகரித்த வேகத்திற்கு GZIP வெளியீடு இடையகத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use persistent connections to MySQL databases.
ta: MySQL தரவுத்தளங்களுக்கு தொடர்ச்சியான இணைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Disallow BLOB and BINARY columns from editing.
ta: திருத்துதல் மூலம் குமிழ் மற்றும் பைனரி நெடுவரிசைகளை அனுமதிக்காதீர்கள்.

en: How many queries are kept in history.
ta: வரலாற்றில் எத்தனை வினவல்கள் வைக்கப்படுகின்றன.

en: Select which functions will be used for character set conversion.
ta: எழுத்து தொகுப்பு மாற்றத்திற்கு எந்த செயல்பாடுகள் பயன்படுத்தப்படும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: When browsing tables, the sorting of each table is remembered.
ta: அட்டவணைகளை உலாவும்போது, ஒவ்வொரு அட்டவணையின் வரிசையாக்கமும் நினைவில் இருக்கும்.

en: Default sort order for tables with a primary key.
ta: முதன்மை விசையுடன் அட்டவணைகளுக்கான இயல்புநிலை வரிசை வரிசை.

en: Repeat the headers every X cells, [kbd]0[/kbd] deactivates this feature.
ta: ஒவ்வொரு ஃச் கலங்களுக்கும் தலைப்புகளை மீண்டும் செய்யவும், [KBD] 0 [/KBD] இந்த அம்சத்தை செயலிழக்கச் செய்கிறது.

en: For display Options
ta: காட்சி விருப்பங்களுக்கு

en: Directory where exports can be saved on server.
ta: சேவையகத்தில் ஏற்றுமதியைச் சேமிக்கக்கூடிய அடைவு.

en: Defines whether the query box should stay on-screen after its submission.
ta: வினவல் பெட்டி சமர்ப்பித்தபின் திரையில் இருக்க வேண்டுமா என்பதை வரையறுக்கிறது.

en: Title of browser window when a database is selected.
ta: ஒரு தரவுத்தளம் தேர்ந்தெடுக்கப்படும்போது உலாவி சாளரத்தின் தலைப்பு.

en: Title of browser window when nothing is selected.
ta: எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படாதபோது உலாவி சாளரத்தின் தலைப்பு.

en: Title of browser window when a server is selected.
ta: உலாவி சாளரத்தின் தலைப்பு ஒரு சேவையகம் தேர்ந்தெடுக்கப்படும்போது.

en: Title of browser window when a table is selected.
ta: ஒரு அட்டவணை தேர்ந்தெடுக்கப்படும்போது உலாவி சாளரத்தின் தலைப்பு.

en: Directory on server where you can upload files for import.
ta: இறக்குமதிக்கான கோப்புகளை பதிவேற்றக்கூடிய சேவையகத்தில் அடைவு.

en: Allow for searching inside the entire database.
ta: முழு தரவுத்தளத்திலும் தேட அனுமதிக்கவும்.

en: Enables check for latest version on main phpMyAdmin page.
ta: முதன்மையான Phpmyadmin பக்கத்தில் அண்மைக் கால பதிப்பை சரிபார்க்கவும்.

en: The password for authenticating with the proxy.
ta: ப்ராக்சியுடன் அங்கீகரிப்பதற்கான கடவுச்சொல்.

en: Enable ZIP compression for import and export operations.
ta: இறக்குமதி மற்றும் ஏற்றுமதி நடவடிக்கைகளுக்கு சிப் சுருக்கத்தை இயக்கவும்.

en: Choose the default action when sending error reports.
ta: பிழை அறிக்கைகளை அனுப்பும்போது இயல்புநிலை செயலைத் தேர்வுசெய்க.

en: Allow login to any MySQL server
ta: எந்த MySQL சேவையகத்திலும் உள்நுழைய அனுமதிக்கவும்

en: Restrict login to MySQL server
ta: MySQL சேவையகத்திற்கு உள்நுழைவைக் கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Allow third party framing
ta: மூன்றாம் தரப்பு ஃப்ரேமிங்கை அனுமதிக்கவும்

en: Show "Drop database" link to normal users
ta: சாதாரண பயனர்களுக்கு "டிராப் டேட்டாபேச்" இணைப்பைக் காட்டுங்கள்

en: Blowfish secret
ta: ப்ளோஃபிச் மறைபொருள்

en: Row marker
ta: வரிசை மார்க்கர்

en: Highlight pointer
ta: சுட்டிக்காட்டி சிறப்பம்சமாக

en: Bzip2
ta: BZIP2

en: CHAR columns editing
ta: கரி நெடுவரிசைகள் திருத்துதல்

en: Enable CodeMirror
ta: கோட்மிரரை இயக்கவும்

en: Enable linter
ta: லிண்டரை இயக்கவும்

en: Minimum size for input field
ta: உள்ளீட்டு புலத்திற்கான குறைந்தபட்ச அளவு

en: Maximum size for input field
ta: உள்ளீட்டு புலத்திற்கான அதிகபட்ச அளவு

en: CHAR textarea columns
ta: கரி டெக்ச்டேரியா நெடுவரிசைகள்

en: CHAR textarea rows
ta: கரி டெக்ச்டேரியா வரிசைகள்

en: Check config file permissions
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்

en: Compress on the fly
ta: பறக்கும்போது சுருக்க

en: Confirm DROP queries
ta: துளி வினவல்களை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Debug SQL
ta: பிழைத்திருத்தம் கவிமொ

en: Paper size
ta: காகித அளவு

en: Default database tab
ta: இயல்புநிலை தரவுத்தள தாவல்

en: Default server tab
ta: இயல்புநிலை சேவையக தாவல்

en: Default table tab
ta: இயல்புநிலை அட்டவணை தாவல்

en: Enable autocomplete for table and column names
ta: அட்டவணை மற்றும் நெடுவரிசை பெயர்களுக்கான தன்னியக்க வேறுபாட்டை இயக்கவும்

en: Show column comments
ta: நெடுவரிசை கருத்துகளைக் காட்டு

en: Hide table structure actions
ta: தரவுதள வடிவமைப்பு நடவடிக்கைகளை மறை

en: Default transformations for Hex
ta: எக்சிற்கான இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Default transformations for Substring
ta: அடி மூலக்கூறுக்கான இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Default transformations for Bool2Text
ta: BOOL2Text க்கான இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Default transformations for External
ta: வெளிப்புறத்திற்கான இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Default transformations for PreApPend
ta: தயாராக இருப்பதற்கான இயல்புநிலை மாற்றம்

en: Default transformations for DateFormat
ta: DateFormat க்கான இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Default transformations for Inline
ta: இன்லைனுக்கான இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Default transformations for TextImageLink
ta: டெக்ச்டிமகெலிங்கிற்கான இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Default transformations for TextLink
ta: டெக்ச்ட்லிங்கிற்கான இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Display servers as a list
ta: சேவையகங்களை ஒரு பட்டியலாகக் காண்பி

en: Disable multi table maintenance
ta: பல அட்டவணை பராமரிப்பை முடக்கு

en: Maximum execution time
ta: அதிகபட்ச சாவுஒறுப்பு நேரம்

en: Use [code]LOCK TABLES[/code] statement
ta: [குறியீடு] பூட்டு அட்டவணைகள் [/குறியீடு] அறிக்கையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Save as file
ta: கோப்பாக சேமிக்க

en: Character set of the file
ta: கோப்பின் எழுத்து தொகுப்பு

en: Format
ta: வடிவம்

en: Compression
ta: சுருக்க

en: Put columns names in the first row
ta: முதல் வரிசையில் நெடுவரிசை பெயர்களை வைக்கவும்

en: Columns enclosed with
ta: இணைக்கப்பட்ட நெடுவரிசைகள்

en: Columns escaped with
ta: நெடுவரிசைகள் தப்பித்தன

en: Replace NULL with
ta: பூச்யத்தை மாற்றவும்

en: Remove CRLF characters within columns
ta: நெடுவரிசைகளுக்குள் சிஆர்எல்எஃப் எழுத்துக்களை அகற்று

en: Columns terminated with
ta: நெடுவரிசைகள் நிறுத்தப்பட்டன

en: Lines terminated with
ta: கோடுகள் நிறுத்தப்பட்டன

en: Excel edition
ta: எக்செல் பதிப்பு

en: Database name template
ta: தரவுத்தள பெயர் வார்ப்புரு

en: Server name template
ta: சேவையக பெயர் வார்ப்புரு

en: Table name template
ta: அட்டவணை பெயர் வார்ப்புரு

en: Dump table
ta: டம்ப் டேபிள்

en: Include table caption
ta: அட்டவணை தலைப்பு சேர்க்கவும்

en: Comments
ta: கருத்துரைகள்

en: Table caption
ta: அட்டவணை தலைப்பு

en: Continued table caption
ta: தொடர்ச்சியான அட்டவணை தலைப்பு

en: Label key
ta: சிட்டை விசை

en: Media type
ta: ஊடக வகை

en: Relationships
ta: உறவுகள்

en: Export method
ta: ஏற்றுமதி முறை

en: Save on server
ta: சேவையகத்தில் சேமிக்கவும்

en: Overwrite existing file(s)
ta: இருக்கும் கோப்பு (களை) மேலெழுதவும்

en: Export as separate files
ta: தனி கோப்புகளாக ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Remember filename template
ta: கோப்பு பெயர் வார்ப்புருவை நினைவில் கொள்க

en: Remove DEFINER clause from definitions
ta: வரையறைகளிலிருந்து வரையறுக்கும் பிரிவை அகற்று

en: Add AUTO_INCREMENT value
ta: தானாக அதிகரிக்கும் பெறுமதியை சேர்

en: Enclose table and column names with backquotes
ta: பேக்சுவோட்டுகளுடன் அட்டவணை மற்றும் நெடுவரிசை பெயர்களை இணைக்கவும்

en: SQL compatibility mode
ta: கவிமொ பொருந்தக்கூடிய பயன்முறை

en: Creation/Update/Check dates
ta: உருவாக்கம்/புதுப்பித்தல்/சரிபார்க்கும் தேதிகள்

en: Use delayed inserts
ta: தாமதமான செருகல்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Disable foreign key checks
ta: வெளிநாட்டு விசை காசோலைகளை முடக்கு

en: Export views as tables
ta: விவரபார்வையை அட்டவணையாக தரவாக்குக

en: Export related metadata from phpMyAdmin configuration storage
ta: Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பிலிருந்து ஏற்றுமதி தொடர்பான மேனிலை தரவு

en: Add %s
ta: %sஐ சேர்க்க

en: Use hexadecimal for BINARY & BLOB
ta: பைனரி மற்றும் குமிழிக்கு எக்சாடெசிமல் பயன்படுத்தவும்

en: Add IF NOT EXISTS (less efficient as indexes will be generated during table creation)
ta: இல்லை என்றால் சேர் (அட்டவணை உருவாக்கத்தின் போது குறியீடுகள் உருவாக்கப்படும் என்பதால் குறைந்த செயல்திறன் கொண்டது)

en: %s view
ta: %s

en: Use ignore inserts
ta: புறக்கணிப்பு செருகல்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Syntax to use when inserting data
ta: தரவைச் செருகும்போது பயன்படுத்த தொடரியல்

en: Maximal length of created query
ta: உருவாக்கப்பட்ட வினவலின் அதிகபட்ச நீளம்

en: Export type
ta: ஏற்றுமதி வகை

en: Enclose export in a transaction
ta: ஒரு பரிவர்த்தனையில் ஏற்றுமதியை இணைக்கவும்

en: Export time in UTC
ta: UTC இல் ஏற்றுமதி நேரம்

en: Foreign key dropdown order
ta: வெளிநாட்டு விசை கீழ்தோன்றும் ஒழுங்கு

en: Foreign key limit
ta: வெளிநாட்டு முக்கிய வரம்பு

en: Foreign key checks
ta: வெளிநாட்டு விசை காசோலைகள்

en: First day of calendar
ta: காலெண்டரின் முதல் நாள்

en: Databases
ta: தரவுத்தளங்கள்

en: Browse mode
ta: உலாவு பயன்முறை

en: CSV
ta: சிஎச்வி

en: Developer
ta: உருவாக்குநர்

en: Edit mode
ta: திருத்து பயன்முறை

en: Export defaults
ta: இயல்புநிலைகளை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: General
ta: பொது

en: Import defaults
ta: இயல்புநிலைகளை இறக்குமதி செய்க

en: Import / export
ta: தரவிறக்கம் / தரவேற்றம்

en: LaTeX
ta: லாடெக்சு

en: Navigation panel
ta: வழிசெலுத்தல் பலகம்

en: Navigation tree
ta: வழிசெலுத்தல் மரம்

en: Servers
ta: சேவையகங்கள்

en: Tables
ta: அட்டவணைகள்

en: Main panel
ta: முதன்மை பலகம்

en: Microsoft Office
ta: நுண்மென் ஆபிச்

en: Other core settings
ta: பிற முக்கிய அமைப்புகள்

en: Page titles
ta: பக்க தலைப்புகள்

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Basic settings
ta: அடிப்படை அமைப்புகள்

en: Authentication
ta: உறுதிப்படுத்தல்

en: Server configuration
ta: சேவையக உள்ளமைவு

en: Configuration storage
ta: உள்ளமைவு சேமிப்பு

en: Changes tracking
ta: கண்காணிப்பை மாற்றுகிறது

en: SQL
ta: கவிமொ

en: SQL Query box
ta: கவிமொ வினவல் பெட்டி

en: SQL queries
ta: SQL வினவல்கள்

en: Startup
ta: தொடங்கு

en: Database structure
ta: தரவுத்தளக் கட்டமைப்பு

en: Table structure
ta: தரவுத்தளங்கள்->அட்டவணை கட்டமைப்பு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Display relational schema
ta: தொடர்புடைய திட்டத்தைக் காண்பி

en: Text fields
ta: உரை கலம்

en: Texy! text
ta: டெக்சி! உரை

en: Warnings
ta: எச்சரிக்கைகள்

en: Console
ta: முனையம்

en: GZip
ta: Gzip

en: Extra parameters for iconv
ta: ICONV க்கான கூடுதல் அளவுருக்கள்

en: Ignore multiple statement errors
ta: பல அறிக்கை பிழைகளை புறக்கணிக்கவும்

en: Enable drag and drop import
ta: இழுவை மற்றும் இறக்குமதியை இயக்கவும்

en: Partial import: allow interrupt
ta: பகுதி இறக்குமதி: குறுக்கீட்டை அனுமதிக்கவும்

en: Do not abort on INSERT error
ta: செருகும் பிழையை நிறுத்த வேண்டாம்

en: Add ON DUPLICATE KEY UPDATE
ta: நகல் விசை புதுப்பிப்பில் சேர்க்கவும்

en: Format of imported file
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட கோப்பின் வடிவம்

en: Use LOCAL keyword
ta: உள்ளக முக்கிய சொல்லைப் பயன்படுத்தவும்

en: Column names in first row
ta: முதல் வரிசையில் நெடுவரிசை பெயர்கள்

en: Do not import empty rows
ta: வெற்று வரிசைகளை இறக்குமதி செய்ய வேண்டாம்

en: Import currencies ($5.00 to 5.00)
ta: இறக்குமதி நாணயங்கள் ($ 5.00 முதல் 5.00 வரை)

en: Import percentages as proper decimals (12.00% to .12)
ta: சரியான தசமங்களாக இறக்குமதி சதவீதங்கள் (12.00% முதல் .12 வரை)

en: Partial import: skip queries
ta: பகுதி இறக்குமதி: வினவல்களைத் தவிர்க்கவும்

en: Do not use AUTO_INCREMENT for zero values
ta: சுழிய மதிப்புகளுக்கு AUTO_INCREMENT(தன்னிலைகூட்டு) பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Read as multibytes
ta: மல்டிபைட்டுகளாக படியுங்கள்

en: Initial state for sliders
ta: ச்லைடர்களுக்கான ஆரம்ப நிலை

en: Number of inserted rows
ta: செருகப்பட்ட வரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: Limit column characters
ta: நெடுவரிசை எழுத்துக்களை கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Delete all cookies on logout
ta: அனைத்து குக்கீகளையும் வெளியேறுங்கள்

en: Recall user name
ta: பயனர் பெயரை நினைவுகூருங்கள்

en: Login cookie store
ta: புகுபதிவு நிலைபதிவுத்துணுக்கு சேமிப்பகம்

en: Login cookie validity
ta: புகுபதிவு நிலைபதிவுத்துணுக்கு செல்லுங்காலம்

en: Bigger textarea for LONGTEXT
ta: லாங்டெக்ச்டுக்கு பெரிய உரை

en: Maximum displayed SQL length
ta: அதிகபட்சம் காட்டப்படும் கவிமொ நீளம்

en: Maximum databases
ta: அதிகபட்ச தரவுத்தளங்கள்

en: Maximum items on first level
ta: முதல் மட்டத்தில் அதிகபட்ச உருப்படிகள்

en: Maximum items in branch
ta: கிளையில் அதிகபட்ச உருப்படிகள்

en: Maximum number of rows to display
ta: காண்பிக்க அதிகபட்ச வரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: Maximum tables
ta: அதிகபட்ச அட்டவணைகள்

en: Memory limit
ta: நினைவக வரம்பு

en: Show databases navigation as tree
ta: தரவுத்தளங்கள் வழிசெலுத்தலை மரமாகக் காட்டுங்கள்

en: Navigation panel width
ta: வழிசெலுத்தல் குழு அகலம்

en: Link with main panel
ta: முதன்மை பலகத்துடன் இணைக்க

en: Display logo
ta: சின்னத்தை காட்டுக

en: Logo link URL
ta: லோகோ இணைப்பு முகவரி

en: Logo link target
ta: லோகோ இணைப்பு இலக்கு

en: Display servers selection
ta: சேவையகங்கள் தேர்வு

en: Target for quick access icon
ta: விரைவான அணுகல் ஐகானுக்கான இலக்கு

en: Target for second quick access icon
ta: இரண்டாவது விரைவான அணுகல் ஐகானுக்கான இலக்கு

en: Minimum number of items to display the filter box
ta: வடிகட்டி பெட்டியைக் காண்பிக்க குறைந்தபட்ச உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: Minimum number of databases to display the database filter box
ta: தரவுத்தள வடிகட்டி பெட்டியைக் காண்பிக்க குறைந்தபட்ச தரவுத்தளங்களின் எண்ணிக்கை

en: Group items in the tree
ta: மரத்தில் குழு பொருட்கள்

en: Database tree separator
ta: தரவுத்தள மரம் பிரிப்பான்

en: Table tree separator
ta: அட்டவணை மரம் பிரிப்பான்

en: Maximum table tree depth
ta: அதிகபட்ச அட்டவணை மர ஆழம்

en: Enable highlighting
ta: சிறப்பம்சமாக இயக்கவும்

en: Enable navigation tree expansion
ta: வழிசெலுத்தல் மரம் விரிவாக்கத்தை இயக்கவும்

en: Show tables in tree
ta: மரத்தில் அட்டவணைகளைக் காட்டு

en: Show views in tree
ta: மரத்தில் காட்சிகளைக் காட்டு

en: Show functions in tree
ta: மரத்தில் செயல்பாடுகளைக் காட்டு

en: Show procedures in tree
ta: மரத்தில் நடைமுறைகளைக் காட்டு

en: Show events in tree
ta: மரத்தில் நிகழ்வுகளைக் காட்டு

en: Expand single database
ta: ஒற்றை தரவுத்தளத்தை விரிவாக்குங்கள்

en: Recently used tables
ta: அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட அட்டவணைகள்

en: Favorite tables
ta: விருப்பமான அட்டவணைகள்

en: Where to show the table row links
ta: அட்டவணை வரிசை இணைப்புகளை எங்கே காண்பிப்பது

en: Show row links anyway
ta: வரிசை இணைப்புகளை எப்படியும் காட்டு

en: Natural order
ta: இயற்கை ஒழுங்கு

en: Table navigation bar
ta: அட்டவணை வழிசெலுத்தல் பட்டி

en: GZip output buffering
ta: GZIP வெளியீடு இடையக

en: Default sorting order
ta: இயல்புநிலை வரிசையாக்க வரிசை

en: Persistent connections
ta: தொடர்ச்சியான இணைப்புகள்

en: Missing phpMyAdmin configuration storage tables
ta: Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பக அட்டவணைகளைக் காணவில்லை

en: MySQL reserved word warning
ta: MySQL ஒதுக்கப்பட்ட சொல் எச்சரிக்கை

en: How to display the menu tabs
ta: பட்டியல் தாவல்களை எவ்வாறு காண்பிப்பது

en: How to display various action links
ta: பல்வேறு செயல் இணைப்புகளை எவ்வாறு காண்பிப்பது

en: Protect binary columns
ta: பைனரி நெடுவரிசைகளைப் பாதுகாக்கவும்

en: Permanent query history
ta: நிரந்தர வினவல் வரலாறு

en: Query history length
ta: வரலாற்று நீளத்தை வினவவும்

en: Recoding engine
ta: மறுவடிவமைப்பு இயந்திரம்

en: Remember table's sorting
ta: அட்டவணையின் வரிசையாக்கத்தை நினைவில் கொள்ளுங்கள்

en: Primary key default sort order
ta: முதனிலை குறிப்பெழுத்தின் முன்னிருப்பு அடுக்குமுறை

en: Repeat headers
ta: தலைப்புகளை மீண்டும் செய்யவும்

en: Grid editing: trigger action
ta: கட்டம் எடிட்டிங்: தூண்டுதல் செயல்

en: Relational display
ta: தொடர்புடைய காட்சி

en: Grid editing: save all edited cells at once
ta: கட்டம் எடிட்டிங்: அனைத்து திருத்தப்பட்ட கலங்களையும் ஒரே நேரத்தில் சேமிக்கவும்

en: Save directory
ta: கோப்பகத்தை சேமிக்கவும்

en: Host authorization order
ta: புரவலன் அங்கீகார கட்டளை

en: Host authorization rules
ta: புரவலன் அங்கீகார விதிகள்

en: Allow logins without a password
ta: கடவுச்சொல் இல்லாமல் உள்நுழைவுகளை அனுமதிக்கவும்

en: Allow root login
ta: root புகுபதிவை ஏற்க

en: Session timezone
ta: அமர்வு நேர மண்டலம்

en: HTTP Realm
ta: Http சாம்ராச்யம்

en: Authentication type
ta: அங்கீகார வகை

en: Bookmark table
ta: புக்மார்க்கு அட்டவணை

en: Column information table
ta: நெடுவரிசை செய்தி அட்டவணை

en: Compress connection
ta: இணைப்பு சுருக்க

en: Control user password
ta: பயனர் கடவுச்சொல்லைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Control user
ta: கட்டுப்பாட்டு பயனரை

en: Control host
ta: கட்டுப்பாட்டு புரவலன்

en: Control port
ta: கட்டுப்பாட்டு துறை

en: Disable use of INFORMATION_SCHEMA
ta: தகவல்_செமாவின் பயன்பாட்டை முடக்கு

en: Hide databases
ta: தரவுத்தளங்களை மறைக்கவும்

en: SQL query history table
ta: கவிமொ வினவல் வரலாற்று அட்டவணை

en: Server hostname
ta: சேவையக ஓச்ட்பெயர்

en: Logout URL
ta: வெளியேறு முகவரி

en: Maximal number of table preferences to store
ta: சேமிக்க அட்டவணை விருப்பங்களின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: QBE saved searches table
ta: QBE சேமித்த தேடல் அட்டவணை

en: Export templates table
ta: ஏற்றுமதி வார்ப்புருக்கள் அட்டவணை

en: Central columns table
ta: நடு நெடுவரிசைகள் அட்டவணை

en: Show only listed databases
ta: பட்டியலிடப்பட்ட தரவுத்தளங்களை மட்டுமே காட்டு

en: Password for config auth
ta: கட்டமைப்பு அங்கீகாரத்திற்கான கடவுச்சொல்

en: PDF schema: pages table
ta: PDF ச்கீமா: பக்கங்கள் அட்டவணை

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: Server port
ta: சேவையக துறைமுகம்

en: Recently used table
ta: அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட அட்டவணை

en: Favorites table
ta: பிடித்த அட்டவணை

en: Relation table
ta: உறவு அட்டவணை

en: Signon session name
ta: சிக்னன் அமர்வு பெயர்

en: Signon URL
ta: முகவரி இன் அடையாளம்

en: Server socket
ta: சேவையக சாக்கெட்

en: Use SSL
ta: SSL ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Designer and PDF schema: table coordinates
ta: வடிவமைப்பாளர் மற்றும் பி.டி.எஃப் ச்கீமா: அட்டவணை ஒருங்கிணைப்புகள்

en: Display columns table
ta: நெடுவரிசை அட்டவணையைக் காண்பி

en: UI preferences table
ta: இடைமுகம் விருப்பத்தேர்வுகள் அட்டவணை

en: Add DROP DATABASE
ta: துளி தரவுத்தளத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add DROP TABLE
ta: துளி அட்டவணையைச் சேர்க்கவும்

en: Add DROP VIEW
ta: துளி காட்சியைச் சேர்க்கவும்

en: Statements to track
ta: கண்காணிக்க அறிக்கைகள்

en: SQL query tracking table
ta: கவிமொ வினவல் கண்காணிப்பு அட்டவணை

en: Automatically create versions
ta: பதிப்புகளை தானாக உருவாக்கவும்

en: User preferences storage table
ta: பயனர் விருப்பத்தேர்வுகள் சேமிப்பக அட்டவணை

en: Users table
ta: பயனர் அட்டவணை

en: User groups table
ta: பயனர் குழுக்கள் அட்டவணை

en: Hidden navigation items table
ta: மறைக்கப்பட்ட வழிசெலுத்தல் உருப்படிகள் அட்டவணை

en: User for config auth
ta: கட்டமைப்பு அங்கீகாரத்திற்கான பயனர்

en: Verbose name of this server
ta: இந்த சேவையகத்தின் சொற்களஞ்சியம்

en: Allow to display all the rows
ta: அனைத்து வரிசைகளையும் காண்பிக்க அனுமதிக்கவும்

en: Show password change form
ta: கடவுச்சொல் மாற்ற படிவத்தைக் காட்டு

en: Show create database form
ta: தரவுத்தள படிவத்தை உருவாக்கு என்பதைக் காட்டு

en: Show table comments
ta: அட்டவணை கருத்துகளைக் காட்டு

en: Show creation timestamp
ta: படைப்பு நேர முத்திரையைக் காட்டு

en: Show last update timestamp
ta: கடைசி புதுப்பிப்பு நேர முத்திரையைக் காட்டு

en: Show last check timestamp
ta: கடைசி காசோலை நேர முத்திரையைக் காட்டு

en: Show table charset
ta: டேபிள் சார்சைக் காட்டு

en: Show field types
ta: புல வகைகளைக் காட்டு

en: Show function fields
ta: செயல்கூற்றின் களங்களை காட்டுக

en: Show hint
ta: குறிப்பைக் காட்டு

en: Show phpinfo() link
ta: Phpinfo () இணைப்பைக் காட்டு

en: Show detailed MySQL server information
ta: விரிவான MySQL சேவையக தகவலைக் காட்டு

en: Show SQL queries
ta: SQL வினவல்களை காட்டுக

en: Retain query box
ta: வினவல் பெட்டியை வைத்திருக்க

en: Show statistics
ta: புள்ளிவிவரங்களைக் காட்டு

en: Skip locked tables
ta: பூட்டப்பட்ட அட்டவணைகளைத் தவிர்க்கவும்

en: Edit
ta: தொகு

en: Explain SQL
ta: கவிமொ ஐ விளக்குங்கள்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Create PHP code
ta: பிஎச்பி குறியீட்டை உருவாக்கவும்

en: Suhosin warning
ta: சுஓசின் எச்சரிக்கை

en: Login cookie validity warning
ta: உள்நுழைவு குக்கீ செல்லுபடியாகும் எச்சரிக்கை

en: Textarea columns
ta: உரைக்கட்ட நெடுவரிசைகள்

en: Textarea rows
ta: டெக்ச்டேரியா வரிசைகள்

en: Database
ta: தரவுத்தளம்

en: Default title
ta: இயல்புநிலை தலைப்பு

en: Server
ta: வழங்கி

en: Table
ta: அட்டவணை

en: List of trusted proxies for IP allow/deny
ta: ஐபி அனுமதி/மறுப்பதற்கான நம்பகமான ப்ராக்சிகளின் பட்டியல்

en: Upload directory
ta: கோப்பகத்தை பதிவேற்றவும்

en: Use database search
ta: தரவுத்தள தேடலைப் பயன்படுத்தவும்

en: Enable the Developer tab in settings
ta: அமைப்புகளில் உருவாக்குபவர் தாவலை இயக்கவும்

en: Version check
ta: பதிப்பு சோதனை

en: Proxy URL
ta: பதிலாள் முகவரி

en: Proxy username
ta: பயனாளர்:->பதிலி பயனர் பெயர்

en: Proxy password
ta: பதிலி கடவுச்சொல்

en: ZIP
ta: சிப்

en: URL for reCAPTCHA v2 API
ta: ரெக்காப்ட்சா வி 2 ஏபிஐக்கான முகவரி

en: Content-Security-Policy snippet for reCAPTCHA v2 API
ta: ரெக்காப்ட்சா வி 2 ஏபிஐக்கான உள்ளடக்க-பாதுகாப்பு-கொள்கை துணுக்கை

en: Request parameter for reCAPTCHA v2 API
ta: Recaptcha V2 பநிஇ க்கான அளவுரு

en: Response parameter for reCAPTCHA v2 API
ta: ரெக்காப்ட்சா வி 2 ஏபிஐக்கான மறுமொழி அளவுரு

en: Public key for reCAPTCHA
ta: ரெக்காப்ட்சாவிற்கான பொது விசை

en: Private key for reCAPTCHA
ta: ரெக்காப்ட்சாவிற்கான தனிப்பட்ட விசை

en: URL for reCAPTCHA siteverify
ta: Recaptcha siteverify க்கான முகவரி

en: Send error reports
ta: பிழை அறிக்கைகளை அனுப்பவும்

en: Enter executes queries in console
ta: கன்சோலில் வினவல்களை இயக்கவும்

en: Enable Zero Configuration mode
ta: அமைப்பாக்கம் இல்லா முறைமையை இயலசெய்க

en: Show query history at start
ta: துவக்கத்தின் போது வினவல் வரலாற்றை காண்பி

en: Always expand query messages
ta: எப்போதும் வினவல் தகவல்களை விரிக்க

en: Show current browsing query
ta: தற்போதைய உலாவல் வினவலைக் காட்டு

en: Execute queries on Enter and insert new line with Shift+Enter
ta: Shift+Enter உடன் புதிய வரியை உள்ளிடவும் செருகவும் வினவல்களை இயக்கவும்

en: Switch to dark theme
ta: இருண்ட கருப்பொருளுக்கு மாறவும்

en: Console height
ta: கன்சோல் உயரம்

en: Console mode
ta: கன்சோல் பயன்முறை

en: Group queries
ta: குழு வினவல்கள்

en: Order
ta: ஏனையது->வரிசை

en: Order by
ta: வழங்கியவர்

en: Server connection collation
ta: சேவையக இணைப்பு குறிமுறை அடுக்குவரிசை

en: Missing data for %s
ta: %s க்கான தரவு காணவில்லை

en: Incorrect value!
ta: தவறான மதிப்பு!

en: unavailable
ta: கிடைக்கவில்லை

en: "%s" requires %s extension
ta: " %s" க்கு %s நீட்டிப்பு தேவைப்படுகிறது

en: Compressed import will not work due to missing function %s.
ta: செயல்பாடு %s காணாமல் போனதால் சுருக்கப்பட்ட இறக்குமதி இயங்காது.

en: Compressed export will not work due to missing function %s.
ta: காணாமல் போன செயல்பாடு %s காரணமாகச் சுருக்கப்பட்ட ஏற்றுமதி வேலை செய்யாது.

en: maximum %s
ta: அதிகபட்ச %s

en: Config authentication
ta: உள்ளமைவு ஏற்பு

en: HTTP authentication
ta: HTTP ஏற்பு

en: Signon authentication
ta: சிக்னன் ஏற்பு

en: Quick
ta: விரைவான

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Data
ta: தரவு

en: CSV for MS Excel
ta: நுமெ எக்செல் க்கான காபிம

en: Microsoft Word 2000
ta: நுண்மென் வேர்ட் 2000

en: OpenDocument Spreadsheet
ta: திறந்தஆவணம் விரிதாள்

en: OpenDocument Text
ta: கட்டற்றஆவண உரை

en: Export
ta: தரவேற்றுக

en: Features
ta: பயன்முறைகள்

en: CSV using LOAD DATA
ta: சுமை தரவைப் பயன்படுத்தி காபிம

en: Import
ta: தரவிறக்கம்

en: Default transformations
ta: இயல்புநிலை மாற்றங்கள்

en: Cannot save settings, submitted configuration form contains errors!
ta: அமைப்புகளைச் சேமிக்க முடியாது, சமர்ப்பிக்கப்பட்ட உள்ளமைவு படிவத்தில் பிழைகள் உள்ளன!

en: Existing configuration file (%s) is not readable.
ta: இப்போதுள்ள அமைப்பாக்க கோப்பு (%s) படிக்கமுடியாததாக உள்ளது.

en: Wrong permissions on configuration file, should not be world writable!
ta: அமைப்பாக்க கோப்பு தவறான அணுகல்இசைவுடன் உள்ளது.அனைவரும் திருத்தக்கூடியதாக இருக்ககூடாது!

en: Failed to read configuration file!
ta: உள்ளமைவு கோப்பைப் படிக்கத் தவறிவிட்டது!

en: This usually means there is a syntax error in it, please check any errors shown below.
ta: இது வழக்கமாக அதில் ஒரு தொடரியல் பிழை இருப்பதாக பொருள், கீழே காட்டப்பட்டுள்ள ஏதேனும் பிழைகள் சரிபார்க்கவும்.

en: Invalid server index: %s
ta: தவறான சேவையக அட்டவணை: %s

en: Server %d
ta: வழங்கி %d

en: This %soption%s should be disabled as it allows attackers to bruteforce login to any MySQL server. If you feel this is necessary, use %srestrict login to MySQL server%s or %strusted proxies list%s. However, IP-based protection with trusted proxies list may not be reliable if your IP belongs to an ISP where thousands of users, including you, are connected to.
ta: இந்த %soption %s முடக்கப்பட வேண்டும், ஏனெனில் இது எந்தவொரு MySQL சேவையகத்திற்கும் உள்நுழைவதைத் தாக்குபவர்களை அனுமதிக்கிறது. இது தேவை என்று நீங்கள் நினைத்தால், %sRESTRICT உள்நுழைவை MySQL சேவையகம் %s அல்லது %s நம்பகமான பதிலாள்கள் பட்டியல் %s க்கு பயன்படுத்தவும். இருப்பினும், உங்கள் ஐபி ஒரு ஐஎச்பிக்கு சொந்தமானது என்றால், நம்பகமான ப்ராக்சீச் பட்டியலுடன் ஐபி அடிப்படையிலான பாதுகாப்பு நம்பகமானதாக இருக்காது, அங்கு நீங்கள் உட்பட ஆயிரக்கணக்கான பயனர்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

en: This value should be double checked to ensure that this directory is neither world accessible nor readable or writable by other users on your server.
ta: உங்கள் சேவையகத்தில் உள்ள பிற பயனர்களால் இந்த அடைவு உலகத்தை அணுகக்கூடியது அல்லது படிக்கக்கூடியது அல்லது எழுதக்கூடியது அல்ல என்பதை உறுதிப்படுத்த இந்த மதிப்பு இருமுறை சரிபார்க்கப்பட வேண்டும்.

en: You should use SSL connections if your database server supports it.
ta: உங்கள் தரவுத்தள சேவையகம் அதை ஆதரித்தால் நீங்கள் SSL இணைப்புகளைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: If you feel this is necessary, use additional protection settings - %1$shost authentication%2$s settings and %3$strusted proxies list%4$s. However, IP-based protection may not be reliable if your IP belongs to an ISP where thousands of users, including you, are connected to.
ta: இது தேவை என்று நீங்கள் நினைத்தால், கூடுதல் பாதுகாப்பு அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துங்கள் - %1$sபுரவலன் ஏற்பு %2$s அமைப்புகள் மற்றும் %3$s நம்பகமான பதிலாள்கள் பட்டியல் %4$s. இருப்பினும், உங்கள் ஐபி ஐ.எச்.பி-க்கு சொந்தமானது என்றால் ஐபி அடிப்படையிலான பாதுகாப்பு நம்பகமானதாக இருக்காது, அங்கு நீங்கள் உட்பட ஆயிரக்கணக்கான பயனர்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

en: You set the [kbd]config[/kbd] authentication type and included username and password for auto-login, which is not a desirable option for live hosts. Anyone who knows or guesses your phpMyAdmin URL can directly access your phpMyAdmin panel. Set %1$sauthentication type%2$s to [kbd]cookie[/kbd] or [kbd]http[/kbd].
ta: நீங்கள் [KBD] கட்டமைப்பு [/KBD] அங்கீகார வகையை அமைத்து, ஆட்டோ-லோகினுக்கான பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளடக்கியுள்ளீர்கள், இது நேரடி ஓச்ட்களுக்கு விரும்பத்தக்க விருப்பமல்ல. உங்கள் Phpmyadmin முகவரி ஐ அறிந்த அல்லது யூகிக்கும் எவரும் உங்கள் Phpmyadmin பேனலை நேரடியாக அணுகலாம். %1$sauthentication வகை %2$s [kbd] குக்கீ [/kbd] அல்லது [kbd] http [/kbd] க்கு அமைக்கவும்.

en: You allow for connecting to the server without a password.
ta: கடவுச்சொல் இல்லாமல் சேவையகத்துடன் இணைக்க நீங்கள் அனுமதிக்கிறீர்கள்.

en: %sZip decompression%s requires functions (%s) which are unavailable on this system.
ta: இந்த அமைப்பில் கிடைக்காத செயல்பாடுகள் (%s)%sZIP டிகம்பரச்சன்%s தேவைப்படுகிறது.

en: %sZip compression%s requires functions (%s) which are unavailable on this system.
ta: இந்த அமைப்பில் கிடைக்காத செயல்பாடுகள் (%s)%sZIP சுருக்க%s தேவைப்படுகிறது.

en: You didn't have blowfish secret set and have enabled [kbd]cookie[/kbd] authentication, so a key was automatically generated for you. It is used to encrypt cookies; you don't need to remember it.
ta: உங்களிடம் ப்ளோஃபிச் ரகசிய தொகுப்பு இல்லை மற்றும் [KBD] குக்கீ [/KBD] அங்கீகாரத்தை இயக்கியுள்ளீர்கள், எனவே ஒரு விசை தானாகவே உங்களுக்காக உருவாக்கப்பட்டது. இது குக்கீகளை குறியாக்க பயன்படுகிறது; நீங்கள் அதை நினைவில் கொள்ள தேவையில்லை.

en: %1$sLogin cookie validity%2$s greater than %3$ssession.gc_maxlifetime%4$s may cause random session invalidation (currently session.gc_maxlifetime is %5$d).
ta: %1$s உள்நுழைவு குக்கீ செல்லுபடியாகும் %2$sஐ விட அதிகமாக உள்ளது %3$sஅமர்வுக்கு அதிகமாகும். GC_MAXLIFETIME %4$sசீரற்ற அமர்வு செல்லாததை ஏற்படுத்தக்கூடும் (தற்போது அமர்வு. GC_MAXLIFETIME %5$d).

en: %sLogin cookie validity%s should be set to 1800 seconds (30 minutes) at most. Values larger than 1800 may pose a security risk such as impersonation.
ta: %sஉள்நுழைவு குக்கீ செல்லுபடியாகும் தன்மை%s 1800 வினாடிகளுக்கு (30 நிமிடங்கள்) அமைக்கப்பட வேண்டும். 1800 ஐ விடப் பெரிய மதிப்புகள் ஆள்மாறாட்டம் போன்ற பாதுகாப்பு அபாயத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

en: If using [kbd]cookie[/kbd] authentication and %sLogin cookie store%s is not 0, %sLogin cookie validity%s must be set to a value less or equal to it.
ta: If using [kbd]cookie[/kbd] authentication and %sLogin cookie store%s is not 0, %sLogin cookie validity%s must be கணம் பெறுநர் a மதிப்பு less or equal பெறுநர் it.

en: %1$sBzip2 compression and decompression%2$s requires functions (%3$s) which are unavailable on this system.
ta: %1$sBZIP2 சுருக்க மற்றும் டிகம்பரச்சன்%2$s இந்த அமைப்பில் கிடைக்காத செயல்பாடுகள் (%3$s) தேவைப்படுகிறது.

en: %1$sGZip compression and decompression%2$s requires functions (%3$s) which are unavailable on this system.
ta: %1$sgzip சுருக்க மற்றும் டிகம்பரச்சன்%2$s இந்த அமைப்பில் கிடைக்காத செயல்பாடுகள் (%3$s) தேவைப்படுகிறது.

en: no description
ta: விளக்கம் இல்லை

en: You do not have necessary privileges to create a database named '%s'. You may go to 'Operations' tab of any database to set up the phpMyAdmin configuration storage there.
ta: '%s' என்ற தரவுத்தளத்தை உருவாக்க உங்களுக்கு தேவையான சலுகைகள் இல்லை. Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பிடத்தை அமைக்க எந்த தரவுத்தளத்தின் 'செயல்பாட்டு' தாவலுக்குச் செல்லலாம்.

en: View users
ta: பயனர்களை காட்டுக

en: Server-level tabs
ta: வழங்கி-படிநிலைமட்ட தாவல்கள்

en: Database-level tabs
ta: தரவுத்தள-படிநிலைமட்ட தாவல்கள்

en: Table-level tabs
ta: அட்டவணை-படிநிலைமட்ட தாவல்கள்

en: Could not connect to the database server!
ta: தரவுத்தள சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை!

en: Invalid authentication type!
ta: தவறான அங்கீகார வகை!

en: Empty username while using [kbd]config[/kbd] authentication method!
ta: [KBD] கட்டமைப்பு [/KBD] அங்கீகார முறையைப் பயன்படுத்தும் போது வெற்று பயனர்பெயர்!

en: Empty signon session name while using [kbd]signon[/kbd] authentication method!
ta: [KBD] சிக்னான் [/KBD] அங்கீகார முறையைப் பயன்படுத்தும் போது வெற்று சிக்னன் அமர்வு பெயர்!

en: Empty signon URL while using [kbd]signon[/kbd] authentication method!
ta: [KBD] சிக்னான் [/KBD] அங்கீகார முறையைப் பயன்படுத்தும் போது வெற்று சிக்னன் URL!

en: Empty phpMyAdmin control user while using phpMyAdmin configuration storage!
ta: Phpmyadmin கட்டமைப்பு சேமிப்பகத்தைப் பயன்படுத்தும் போது வெற்று Phpmyadmin கட்டுப்பாட்டு பயனரை!

en: Empty phpMyAdmin control user password while using phpMyAdmin configuration storage!
ta: Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பிடத்தைப் பயன்படுத்தும் போது PHPMYADMIN கட்டுப்பாட்டு பயனர் கடவுச்சொல்லை கட்டுப்படுத்தவும்!

en: Incorrect value:
ta: தவறான மதிப்பு:

en: Incorrect IP address: %s
ta: தவறான ஐபி முகவரி: %s

en: Not a valid port number!
ta: செல்லுபடியாகும் துறைமுகம் எண் அல்ல!

en: Not a positive number!
ta: நேர்மறை எண் அல்ல!

en: Not a non-negative number!
ta: எதிர்மறை அல்லாத எண் அல்ல!

en: Value must be less than or equal to %s!
ta: மதிப்பு %s ஐ விட குறைவாகவோ அல்லது சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்!

en: Showing %1$d bookmark (both private and shared) | Showing %1$d bookmarks (both private and shared)
ta[0]: %1$d புக்மார்க்கைக் காட்டுகிறது (தனிப்பட்ட மற்றும் பகிரப்பட்ட இரண்டும்)
ta[1]: %1$d புக்மார்க்குகளைக் காட்டுகிறது (தனிப்பட்ட மற்றும் பகிரப்பட்டவை)

en: No bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள் இல்லை

en: SQL Query Console
ta: SQL வினவல் காட்சிமுனையம்

en: No databases selected.
ta: எந்த தரவுத்தளமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: The %s file is not available on this system, please visit %s for more information.
ta: %s கோப்பு இந்த அமைப்பில் கிடைக்கவில்லை, மேலும் தகவல்களுக்கு %s தளத்தைப் பார்வையிடவும்.

en: Showing rows %1$s - %2$s.
ta: நிறைவரிசைகள் %1$s - %2$s காட்டப்படுகின்றன.

note: l10n: The user tries to save a page with an existing name in Designer
en: There already exists a page named "%s" please rename it to something else.
ta: "%s" என்ற பக்கம் ஏற்கனவே உள்ளது, தயவுசெய்து அதை வேறு ஏதாவது மறுபெயரிடுங்கள்.

en: No tables found in database.
ta: அட்டவணைகள் எதுவும் இத்தரவுத்தளத்தில் காணப்படவில்லை.

en: Could not load export plugins, please check your installation!
ta: ஏற்றுமதி செருகுநிரல்களை ஏற்ற முடியவில்லை, தயவுசெய்து உங்கள் நிறுவலை சரிபார்க்கவும்!

en: Could not load import plugins, please check your installation!
ta: தரவிறக்க செருகுநிரல்களை நினைவேற்ற இயலவில்லை, தயவுசெய்து உங்கள் நிறுவலை சரிபார்க்கவும்!

en: No collation provided.
ta: எந்த கூட்டு வழங்கப்படவில்லை.

en: The database name is empty!
ta: தரவுத்தளத்தின் பெயர் வெறுமையாக உள்ளது!

en: Cannot copy database to the same name. Change the name and try again.
ta: ஒரே பெயரில் தரவுத்தளத்தை நகலெடுக்க முடியாது. பெயரை மாற்றி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Database %1$s has been renamed to %2$s.
ta: %1$s தரவுத்தளமானது %2$s ஆக பெயர் மாற்றப்பட்டது.

en: Database %1$s has been copied to %2$s.
ta: %1$s தரவுத்தளமானது %2$s ல் படியெடுக்கப்பட்டது.

en: The phpMyAdmin configuration storage has been deactivated. %sFind out why%s.
ta: PhpMyAdmin கட்டமைப்பு சேமிப்பகம் முடக்கப்பட்டுள்ளது. %sஏனென்று அறிக%s.

en: Access denied!
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது!

en: No table selected.
ta: எந்த அட்டவணையும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Success!
ta: வெற்றி!

en: View %s has been dropped.
ta: நோக்குநிலை %s கைவிடப்பட்டது.

en: Table %s has been dropped.
ta: அட்டவணை %s கைவிடப்பட்டது.

en: Table %s has been emptied.
ta: %s அட்டவணை வெறுமையாக்கப்பட்டது.

en: This view has at least this number of rows. Please refer to %sdocumentation%s.
ta: இவ்விவரபார்வை குறைந்தளவு இத்தனை நிரைவரிசைகள் கொண்டிருக்கலாம். %sஆவணச்சான்றை%s காண்க.

en: unknown
ta: தெரியவில்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No change
ta: எந்த மாற்றமும் இல்லை

en: Favorite List is full!
ta: விருப்பமானவை பட்டியல் நிரம்பிவிட்டது!

en: Tracking data deleted successfully.
ta: கண்காணிப்புத் தரவு வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

en: Version %1$s was created for selected tables, tracking is active for them.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட அட்டவனைகளுக்கான பதிப்பு %1$s உருவாக்கப்பட்டுள்ளது, அவைகளுக்கான கண்காணிப்பு செயல்பாட்டில் உள்ளது.

en: No tables selected.
ta: எந்த அட்டவணைகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Database Log
ta: தரவுத்தளப் பதிகை

en: An error has been detected and an error report has been automatically submitted based on your settings.
ta: ஓர் பிழைநிகழ்வு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது மேலும் உங்கள் அமைப்புகளின் அடிப்படையில் ஒரு தன்னிச்சை பிழையறிக்கை அளிக்கப்பட்டது.

en: Thank you for submitting this report.
ta: இந்த அறிக்கையை அளித்தமைக்கு நன்றி.

en: An error has been detected and an error report has been generated but failed to be sent.
ta: ஒரு பிழை கண்டறியப்பட்டது மேலும் ஒரு பிழையறிக்கை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது ஆனால் அதை அனுப்ப இயலவில்லை.

en: If you experience any problems please submit a bug report manually.
ta: நீங்கள் ஏதேனும் சிக்கல்களை எதிர்கொண்டால் தயவுசெய்து கைமுறையாக ஒரு பிழை அறிக்கையை அளிக்கவும்.

en: You may want to refresh the page.
ta: நீங்கள் இப்பக்கத்தை மீளேற்ற வேண்டியிருக்கலாம்.

en: Bad type!
ta: தகா வகை!

en: Bad parameters!
ta: ஒவ்வாத பண்புகூறுகள்!

en: You were logged out from one server, to logout completely from phpMyAdmin, you need to logout from all servers.
ta: நீங்கள் ஒரு சர்வரிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டிர்கள். முழுவதும் வெளியேற அனைத்து சர்வேரிலிருந்தும் வெளியேற வேண்டும்.

en: The phpMyAdmin configuration storage is not completely configured, some extended features have been deactivated. %sFind out why%s.
ta: phpMyAdminனின் கட்டமைப்பு சேமிப்பகம் இன்னும் முழுமையாய் கட்டமைக்கப்படவில்லை.சில நீட்டிக்கப்பட்ட வசதிகள் முடக்கப்படுள்ளன. %sஏனென்று அறிக%s.

en: Or alternately go to 'Operations' tab of any database to set it up there.
ta: அல்லது மாற்றாக எதேனும் தரவுத்தளத்தின் 'செயல்பாடுகள்' தத்தலுக்கு சென்று அங்கு அமைத்தத்தல்.

en: Your PHP parameter [a@https://www.php.net/manual/en/session.configuration.php#ini.session.gc-maxlifetime@_blank]session.gc_maxlifetime[/a] is lower than cookie validity configured in phpMyAdmin, because of this, your login might expire sooner than configured in phpMyAdmin.
ta: உங்கள் PHP [a@https://www.php.net/manual/en/session.configuration.php#ini.session.gc-maxlifetime@_blank]session.gc_maxlifetime[/a] அளவுரு,phpMyAdminல் கட்டமைக்கப்பட்ட பயனர் நிலை பதிவுத்துணுக்கு(cookie) செல்லுபடியாகும் காலத்தை விட குறைவாக உள்ளது, இதனால் உங்கள் புகுபதிகை(login) phpMyAdmin கட்டமைக்கப்பட்டதை விட விரைவில் காலாவதியாகிவிடும்.

en: Login cookie store is lower than cookie validity configured in phpMyAdmin, because of this, your login will expire sooner than configured in phpMyAdmin.
ta: நிலை பதிவுத்துணுக்கு குவையின் ஏற்புடைமைகாலம், phpMyAdmin கட்டமைக்கப்பட்ட நிலை பதிவுத்துணுக்கு ஏற்புடைமைகாலத்தை விட குறைவாக உள்ளதால் உங்கள் புகுபதிவு phpMyAdmin ல் கட்டமைக்கப்பட்டதை விட விரைவில் காலாவதியாகும்.

en: Your server is running with default values for the controluser and password (controlpass) and is open to intrusion; you really should fix this security weakness by changing the password for controluser 'pma'.
ta: உங்கள் சேவையகம் கண்ட்ரோல்சர் மற்றும் கடவுச்சொல்லுக்கான இயல்புநிலை மதிப்புகளுடன் இயங்குகிறது (கட்டுப்பாட்டு பாச்) மற்றும் ஊடுருவலுக்கு திறந்திருக்கும்; Controluser 'PMA' க்கான கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதன் மூலம் இந்த பாதுகாப்பு பலவீனத்தை நீங்கள் உண்மையில் சரிசெய்ய வேண்டும்.

en: The configuration file needs a valid key for cookie encryption. A temporary key was automatically generated for you. Please refer to the [doc@cfg_blowfish_secret]documentation[/doc].
ta: குக்கீ குறியாக்கத்திற்கு உள்ளமைவு கோப்புக்கு சரியான விசை தேவை. உங்களுக்காக ஒரு தற்காலிக விசை தானாக உருவாக்கப்பட்டது. தயவுசெய்து [doc@cfg_blowfish_secret] ஆவணங்களைப் பார்க்கவும் [/doc].

en: The cookie encryption key in the configuration file is longer than necessary. It should only be %d bytes long. Please refer to the [doc@cfg_blowfish_secret]documentation[/doc].
ta: உள்ளமைவு கோப்பில் உள்ள குக்கீ குறியாக்க விசை தேவையானதை விட நீளமானது. இது %d பைட்டுகள் மட்டுமே நீளமாக இருக்க வேண்டும். தயவுசெய்து [doc@cfg_blowfish_secret] ஆவணங்களைப் பார்க்கவும் [/doc].

en: The configuration file needs a valid key for query encryption. A temporary key was automatically generated for you. Please refer to the [doc@cfg_URLQueryEncryptionSecretKey]documentation[/doc].
ta: வினவல் குறியாக்கத்திற்கு உள்ளமைவு கோப்பிற்கு சரியான விசை தேவை. உங்களுக்காக ஒரு தற்காலிக விசை தானாகவே உருவாக்கப்பட்டது. தயவுசெய்து [doc@cfg_URLQueryEncryptionSecretKey]ஆவணத்தைப்[/doc] பார்.

en: The query encryption key in the configuration file is longer than necessary. It should only be %d bytes long. Please refer to the [doc@cfg_URLQueryEncryptionSecretKey]documentation[/doc].
ta: உள்ளமைவு கோப்பில் உள்ள வினவல் குறியாக்க விசை தேவையானதை விட நீளமாக உள்ளது. இது %d பைட்டுகள் மட்டுமே நீளமாக இருக்க வேண்டும். தயவுசெய்து [doc@cfg_URLQueryEncryptionSecretKey]ஆவணத்தைப்[/doc] பார்.

en: Directory [code]config[/code], which is used by the setup script, still exists in your phpMyAdmin directory. It is strongly recommended to remove it once phpMyAdmin has been configured. Otherwise the security of your server may be compromised by unauthorized people downloading your configuration.
ta: நிறுவல்கோவையால் பயன்படுத்தப்படும் [code]config[/code]அடைவு இன்னும் உங்கள் phpMyAdmin அடைவில் உள்ளது. phpMyAdmin ஐ கட்டமைத்தவுடன் அவ்வடைவை நீக்க phpMyAdmin மிகவும் பரிந்துரைக்கிறது. இல்லையெனில் உங்கள் சர்வர் பாதுகாப்பு கட்டமைப்பு கோவையை அங்கீகரிக்கப்படாத பயனர் பதிவிறக்குவதால் பாதிப்பு ஏற்படும்.

en: Server running with Suhosin. Please refer to %sdocumentation%s for possible issues.
ta: வழங்கி SUSHOSIN உடன் இயங்குகிறது. நிகழக்கூடிய பிழைமுறைகளுக்கு தயவுசெய்து %sஆவணச்சான்றை%s காண்க.

en: The $cfg['TempDir'] (%s) is not accessible. phpMyAdmin is not able to cache templates and will be slow because of this.
ta: $cfg['TempDir'] (%s)-ஐ அணுக முடியவில்லை. இதனால் phpMyAdmin-ஆல் வார்ப்புருக்களை தற்காலிகமாகச் சேமிக்க இயலாது, மேலும் அது மெதுவாகச் செயல்படும்.

en: The [code]HTTP_HOST[/code] variable is missing, which might cause phpMyAdmin to not work properly. Please refer to [doc@faq1-46]documentation[/doc] for possible issues.
ta: [code]HTTP_HOST[/code] மாறி இல்லை, இது phpMyAdmin சரியாக வேலை செய்யாமல் போகலாம். சாத்தியமான சிக்கல்களுக்கு [doc@faq1-46]ஆவணத்தைப்[/doc] பார்க்கவும்.

en: The mbstring PHP extension was not found and you seem to be using a multibyte charset. Without the mbstring extension phpMyAdmin is unable to split strings correctly and it may result in unexpected results.
ta: mbstring PHP நீட்சி காணப்படவில்லை மேலும் நீங்கள் பல்லுரு எழுத்துக்கணத்தை பயன்படுத்துகின்றீர்கள். mbstring PHP நீட்சி இல்லாமல் PHPMyAdminஆல் சரங்களை சரியாக பிரிக்கவியலாது அதனால் எதிர்பாரா முடிவுகள் கிடைக்கலாம்.

en: The curl extension was not found and allow_url_fopen is disabled. Due to this some features such as error reporting or version check are disabled.
ta: curl நீட்டிப்பு மற்றும் allow_url_fopen முடக்கப்பட்டுள்ளது. இதனால் தவறு அறிக்கை, பதிப்புச் சோதனை போன்ற அம்சங்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Incomplete params
ta: முழுமையடையா மதிப்புருபுகள்

en: Succeeded
ta: நிறைவுற்றது

en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

en: You probably tried to upload a file that is too large. Please refer to %sdocumentation%s for a workaround for this limit.
ta: நீங்கள் பதிவேற்ற முயன்ற கோப்பு மிகப்பெரியதாக இருக்கலாம். இவ்வரம்பின் மாற்ற தயவுசெய்து %s ஆவணஉரையை %s பார்வையிடவும்.

en: Sorry an unexpected error happened!
ta: எதிர்பாராத பிழை நேர்ந்தது மன்னிக்கவும்!

en: Showing bookmark
ta: புத்தகக்குறி காட்டப்படுகிறது

en: The bookmark has been deleted.
ta: புத்தகக்குறி அழிக்கப்பட்டது.

en: No data was received to import. Either no file name was submitted, or the file size exceeded the maximum size permitted by your PHP configuration. See [doc@faq1-16]FAQ 1.16[/doc].
ta: தரவிறக்கதிற்கு எந்த தரவும் பெறப்படவில்லை. கோப்பின் பெயர் அனுப்பப்படாமலிருக்கலாம் அல்லது கோப்பின் அளவு PHP உள்ளமைப்பின் கோப்பு பதிவேற்ற மீயளவு இசைவு வரம்பை கடந்திருக்கும். [doc@faq1-16] FAQ 1.16 [/doc]யினை காண்க.

en: Import has been successfully finished, %d query executed. | Import has been successfully finished, %d queries executed.
ta[0]: இறக்குமதி வெற்றிகரமாக முடிந்தது, %d வினவல் செயல்படுத்தப்பட்டது.
ta[1]: இறக்குமதி வெற்றிகரமாக முடிந்தது, %d வினவல்கள் செயல்படுத்தப்பட்டன.

en: Script timeout passed, if you want to finish import, please %sresubmit the same file%s and import will resume.
ta: செயல்நிரலுக்கான செயலாக்க நேரம் கடந்தது, உள்ளேற்ற செயல்பாட்டை மீளேற்றி முடிக்க %sஅதேகோப்பினை மீண்டும் அனுப்புக%s.

en: However on last run no data has been parsed, this usually means phpMyAdmin won't be able to finish this import unless you increase php time limits.
ta: முந்தைய செயலாக்கம் எந்த தரவையும் தரவில்லை, பொதுவாக இது நீங்கள் PHPயின் செயலாக்க காலவரையை மாற்றாமல் PHPMyAdmin னால் இந்த தரவிறக்கத்தை முடிக்கவியலாததை குறிக்கிறது.

en: "DROP DATABASE" statements are disabled.
ta: "DROP DATABASE" கூற்றுகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Only single-table UPDATE and DELETE queries can be simulated.
ta: ஒற்றை அட்டவணை புதுப்பிப்பு மற்றும் நீக்குதல் வினவல்களை மட்டுமே உருவகப்படுத்த முடியும்.

en: Could not load the progress of the import.
ta: இறக்குமதி தரவை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்க

en: Do you really want to execute "%s"?
ta: உங்களுக்கு உண்மையிலேயே "%s" செயலாக்க வேண்டுமா?

en: You are about to DESTROY a complete database!
ta: நீங்கள் ஒரு முழுமையான தரவுத்தளத்தை அழிக்க உள்ளீர்கள்!

en: Cannot rename database to the same name. Change the name and try again.
ta: தரவுத்தளத்தை அதே பெயருக்கு மறுபெயரிட முடியாது. பெயரை மாற்றி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: You are about to DESTROY a complete table!
ta: நீங்கள் ஒரு முழுமையான அட்டவணையை அழிக்க உள்ளீர்கள்!

en: You are about to TRUNCATE a complete table!
ta: நீங்கள் ஒரு முழு அட்டவணையின் தரவுகளை நீக்கவுள்ளீர்கள்!

en: You are about to DELETE all the rows of the table!
ta: நீங்கள் அட்டவணையின் அனைத்து வரிசைகளையும் நீக்க உள்ளீர்கள்!

en: Delete tracking data for this table?
ta: இந்த அட்டவணைக்கான கண்காணிப்பு தரவை நீக்கவா?

en: Delete tracking data for these tables?
ta: இந்த அட்டவணைக்கான கண்காணிப்பு தரவை நீக்கவா?

en: Delete tracking data for this version?
ta: இந்த அட்டவணைக்கான பதிப்பு கண்காணிப்பு தரவை நீக்கவா?

en: Delete tracking data for these versions?
ta: இந்த பதிப்பு அட்டவணைக்கான கண்காணிப்பு தரவை நீக்கவா?

en: Delete entry from tracking report?
ta: கண்காணிப்பு அறிக்கையில் உள்ள தரவுகளை நீக்கு?

en: Deleting tracking data
ta: கண்காணிப்பு தரவுகள் அழிக்கப்படுகின்றன

en: Dropping Primary Key/Index
ta: முதனிலை குறிப்பெழுத்து/தொகுப்புக்குறிகாட்டி கைவிடப்படுகிறது

en: Dropping Foreign key.
ta: அயல் சாவி கைவிடப்படுகிறது.

en: This operation could take a long time. Proceed anyway?
ta: இந்த செயலாக்கம் முடிய நெடுநேரமாகலாம். இருப்பினும் தொடரலாமா?

en: Do you really want to delete user group "%s"?
ta: உங்களுக்கு உண்மையிலேயே "%s" பயனர்குழுவை நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you really want to delete the search "%s"?
ta: உங்களுக்கு உண்மையிலேயே "%s" தேடலை நீக்க வேண்டுமா?

en: You have unsaved changes; are you sure you want to leave this page?
ta: நீங்கள் செய்த சில மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படவில்லை; நீங்கள் இப்பக்கத்தை விட்டு உறுதியாக வெளியேற வேண்டுமா?

en: You are trying to reduce the number of rows, but have already entered data in those rows which will be lost. Do you wish to continue?
ta: நீங்கள் வரிசைகளின் எண்ணிக்கையைக் குறைக்க முயற்சிக்கிறீர்கள், ஆனால் ஏற்கனவே இழக்கப்படும் அந்த வரிசைகளில் தரவை உள்ளிட்டுள்ளீர்கள். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to revoke the selected user(s) ?
ta: உங்களுக்கு உண்மையிலேயே தேர்ந்தெடுத்த பயனர்(களை) திரும்பப்பெற வேண்டுமா?

en: Do you really want to delete this central column?
ta: இந்த மைய பத்தியை உண்மையிலையே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to delete the selected items?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படிகளை நிச்சயமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to DROP the selected partition(s)? This will also DELETE the data related to the selected partition(s)!
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகிர்வு(கள்)ஐக் (DROP)நீக்கம் செய்ய விரும்புகிறீர்களா? இது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகிர்வு(கள்) தொடர்பான தரவை (DELETE) நீக்கும்!

en: Do you really want to TRUNCATE the selected partition(s)?
ta: தேர்ந்தெடுத்த பகிர்வு (கள்)ஐக் உண்மையிலேயே TRUNCATE (சுருக்கம்) செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to remove partitioning?
ta: பகிர்வுகளை நீங்கள் உண்மையாகவே அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to reset the replica (RESET REPLICA)?
ta: நீங்கள் உண்மையில் பிரதிகளை மீட்டமைக்க விரும்புகிறீர்களா (பிரதி மீட்டமை)?

en: This operation will attempt to convert your data to the new collation. In rare cases, especially where a character doesn't exist in the new collation, this process could cause the data to appear incorrectly under the new collation; in this case we suggest you revert to the original collation and refer to the tips at
ta: இந்தத் தரவு, உங்கள் தரவைப் புதிய இணைப்பிற்கு மாற்றியமைக்க முயற்சிக்கும். அரிதான சந்தர்ப்பங்களில், குறிப்பாகப் புதிய குறிமுறை அடுக்குவரிசையில் (collation) ஒரு குறிமுறை இல்லை என்றால், இந்தச் செயல்முறையால் தரவு புதிய குறிமுறை அடுக்குவரிசையில்(collation) தவறாகத் தோன்றக்கூடும்; இந்த வழக்கில், நீங்கள் அசல் குறிமுறை அடுக்குவரிசைக்கு மாற்றியமைக்க நாங்கள் பரிந்துரைக்கிறோம், மேலும் உதவிக்குறிப்புகளைப் பார்க்கவும்

en: Garbled Data
ta: தெளிவற்ற தரவு

en: Are you sure you wish to change the collation and convert the data?
ta: நீங்கள் குறிமுறை அடுக்குவரிசையை (collation) மற்றும் தரவை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Through this operation, MySQL attempts to map the data values between collations. If the character sets are incompatible, there may be data loss and this lost data may <b>NOT</b> be recoverable simply by changing back the column collation(s). <b>To convert existing data, it is suggested to use the column(s) editing feature (the "Change" Link) on the table structure page. </b>
ta: இந்த செயல்பாட்டினால், MySQL ஆனது குறிமுறை அடுக்குவரிசையைகளுக்கு இடையில் உள்ள தரவு மதிப்பினைக் கண்டறிவதற்கு முயற்சிக்கிறது. குறிமுறை பொருந்தாததாக இருந்தால், தரவு இழப்பு இருக்கலாம் மற்றும் இந்த இழந்த தரவு வெறுமனே நிரல்வரிசை கூட்டமைப்பு (கள்) ஐ மாற்றுவதன் மூலம் மீட்க <b>முடியாது</b>.<b>ஏற்கனவே இருக்கும் தரவை மாற்ற, அட்டவணை கட்டமைப்பு பக்கத்தில் உள்ள நிரல்வரிசை(கள்)யை திருத்தும் அம்சத்தை ("மாற்று" இணைப்பு) பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.</b>

en: Are you sure you wish to change all the column collations and convert the data?
ta: நீங்கள் அனைத்து நிரல்வரிசை கட்டமைப்புகளை மாற்ற விரும்புகிறீர்களோ மற்றும் தரவை மாற்ற வேண்டுமா?

en: Save & close
ta: சேமித்துவிட்டபின் மூடு

en: Reset
ta: மீட்டமைக்கவும்

en: Reset all
ta: அனைத்தையும் மீட்டமை

en: Missing value in the form!
ta: படிவத்தில் மதிப்பு விடுபட்டுள்ளது!

en: Select at least one of the options!
ta: விருப்பங்களில் குறைந்தது ஒன்றாவது தெரிவு செய்க!

en: Please enter a valid number!
ta: தயவுசெய்து ஒரு சரியான எண்ணை இடுக!

en: Please enter a valid length!
ta: தயவுசெய்து ஒரு சரியான நீளத்தை இடுக!

en: Add index
ta: சுட்டுதொகுப்புக்குறி சேர்க்க

en: Edit index
ta: தொகுக்குறியீட்டை திருத்து

note: l10n: Rename a table Index
en: Rename index
ta: குறியீட்டை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Add %s column(s) to index
ta: %s நிரல்வரிசை(களை) சுட்டுதொகுப்புக்குறியில் சேர்க்க

en: Create single-column index
ta: ஒற்றை-நிரல்வரிசை தொகுப்புக்குறிகாட்டி உருவாக்குக

en: Create composite index
ta: கலப்புரு நிரல்வரிசை தொகுப்புக்குறிகாட்டி உருவாக்குக

en: Composite with:
ta: உடன் கலப்புருவாக்குக:

en: Please select column(s) for the index.
ta: சுட்டுதொகுப்புக்குறியில் சேர்ப்பதற்க்கான நிரல்வரிசை(களை) தேர்ந்தெடுக்க.

en: Preview SQL
ta: SQLஐ முன்பார்வையிடு

en: Simulate query
ta: வினவலை பாவித்து காண்பி

en: SQL query:
ta: SQL வினவல்:

note: l10n: Default label for the y-Axis of Charts
en: Y values
ta: செங்குத்து (Y) மதிப்புகள்

en: Please enter the SQL query first.
ta: முதலில் கவிமொ வினவலை உள்ளிடவும்.

en: The host name is empty!
ta: வழங்கியின் பெயர் வெறுமையாக உள்ளது!

en: The user name is empty!
ta: பயனர் பெயர் வெறுமையாக உள்ளது!

en: The password is empty!
ta: கடவுச்சொல் வெறுமையாக உள்ளது!

en: The passwords aren't the same!
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை!

en: Removing Selected Users
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பயனர்கள் நீக்கப்படுகின்றனர்

en: Close
ta: மூடுக

[ctx: Lock the account.]
en: Lock
ta: பூட்டு

[ctx: Unlock the account.]
en: Unlock
ta: திறக்க

en: Lock this account.
ta: இந்த கணக்கை பூட்டவும்.

en: Unlock this account.
ta: இந்த கணக்கைத் திறக்கவும்.

en: Template was created.
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட வடிவமைப்பு உருவாக்கபட்டது.

en: Template was loaded.
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட வடிவமைப்பு ஏற்றப்பட்டது.

en: Template was updated.
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட வடிவமைப்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Template was deleted.
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட வடிவமைப்பு நீக்கப்பட்டது.

note: l10n: Other, small valued, queries
en: Other
ta: ஏனையவை

en: Connections / Processes
ta: இணைப்புக்கள்/ செயலாக்கங்கள்

en: Local monitor configuration incompatible!
ta: உள்கண்காணிப்பின் அமைப்பாக்கம் இணக்கமற்றுள்ளது!

en: The chart arrangement configuration in your browsers local storage is not compatible anymore to the newer version of the monitor dialog. It is very likely that your current configuration will not work anymore. Please reset your configuration to default in the <i>Settings</i> menu.
ta: கண்காணிப்பு உரையாடலின் புதிய பதிப்புக்கு உங்கள் உலவியின் உள்சேமிப்பிலுள்ள விளக்கப்பட அமைப்புருவாக்கம் இனிமேல் ஏற்றதாக இல்லை. தற்போதைய அமைப்புருவாக்கம் இனி இயங்காது. தயவுசெய்து உங்கள் முன்னிருப்பு அமைப்புருவாக்கத்திற்கு <i>அமைவுகள்</i> பட்டி மூலம் மீட்டமைக்கவும்.

en: Query cache efficiency
ta: வினவல் இடைமாற்றியின் பயனுறுதிறன்

en: Query cache usage
ta: வினவல் இடைமாற்றல் பயன்பாட்டளவு

en: Query cache used
ta: வினவல் இடைமாற்று பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: System CPU usage
ta: கணினி சிபியு பயன்பாடு

en: System memory
ta: அமைப்புமுறையின் நினைவகம்

en: System swap
ta: அமைப்புமுறையின் மாற்றிடம்

en: Average load
ta: சராசரி சுமையளவு

en: Total memory
ta: மொத்த நினைவகம்

en: Cached memory
ta: இடைமாற்று நினைவகம்

en: Buffered memory
ta: இடையக நினைவகம்

en: Free memory
ta: பயன்படுத்தபடா நினைவகம்

en: Used memory
ta: பயன்பாட்டிலுள்ள நினைவகம்

en: Total swap
ta: மொத்த இடமாற்றம்

en: Cached swap
ta: தற்காலிக சேமிப்பு இடமாற்று

en: Used swap
ta: இடமாற்றம் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Free swap
ta: இலவச இடமாற்று

en: Bytes sent
ta: அனுப்பப்பட்ட துண்டுகள்

en: Bytes received
ta: ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட துண்டுகள்

en: Connections
ta: இணைப்புகள்

en: Processes
ta: செயலாக்கங்கள்

note: l10n: shortcuts for Byte
en: B
ta: து

note: l10n: shortcuts for Kilobyte
en: KiB
ta: வினோதமாக

note: l10n: shortcuts for Megabyte
en: MiB
ta: Mib

note: l10n: shortcuts for Gigabyte
en: GiB
ta: கிப்

note: l10n: shortcuts for Terabyte
en: TiB
ta: திப்

note: l10n: shortcuts for Petabyte
en: PiB
ta: தொடங்கவும்

note: l10n: shortcuts for Exabyte
en: EiB
ta: Eib

en: %d table(s)
ta: %d அட்டவணை(கள்)

note: l10n: Questions is the name of a MySQL Status variable
en: Questions
ta: வினாக்கள்

en: Traffic
ta: போக்குவரத்து

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Add chart to grid
ta: விளக்கப்படத்தை கட்டத்தில் சேர்

en: Please add at least one variable to the series!
ta: தயவுசெய்து குறைந்தது ஒரு மாறியை\ தொடரில் சேர்க்க!

en: None
ta: எதுவுமில்லை

note: l10n: SQL Query on modal to show exported query
en: SQL Query
ta: கவிமொ வினவல்

en: Resume monitor
ta: கண்காணிப்பை மீளேற்று

en: Pause monitor
ta: கண்காணிப்பை இடைநிறுத்துக

en: Start auto refresh
ta: தன்னிச்சையானபுதுப்பித்தலை துவக்குக

en: Stop auto refresh
ta: தன்னிச்சையான புதுப்பித்தலை நிறுத்துக

en: general_log and slow_query_log are enabled.
ta: general_log மற்றும் slow_query_log ஆகியவை இயலசெய்யப்பட்டன.

en: general_log is enabled.
ta: general_log இயலசெய்யப்பட்டது.

en: slow_query_log is enabled.
ta: slow_query_log இயலசெய்யப்பட்டது.

en: slow_query_log and general_log are disabled.
ta: general_log மற்றும் slow_query_log ஆகியவை முடக்கப்பட்டன.

en: log_output is not set to TABLE.
ta: log_output அட்டவணை என அமைக்கப்படவில்லை.

en: log_output is set to TABLE.
ta: log_output அட்டவணை என அமைக்கப்பட்டது.

en: slow_query_log is enabled, but the server logs only queries that take longer than %d seconds. It is advisable to set this long_query_time 0-2 seconds, depending on your system.
ta: slow_query_log இயலசெய்யப்பட்டுள்ளது,ஆனாலும் வழங்கி %d நொடிகளைவிட அதிகநேரம்.எடுத்துகொள்ளும் வினவல்களை மட்டுமே பதிவு செய்கிறது. உங்கள் கணிணிஅமைப்பை பொறுத்து long_query_time ஐ ௦-2 நொடிகளாக அமைக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

en: long_query_time is set to %d second(s).
ta: long_query_time %d நொடி(களாக) அமைக்கப்படுகிறது.

en: Following settings will be applied globally and reset to default on server restart:
ta: பின்வரும் அமைப்புகள் மொத்த அமைப்புக்கும் பயன்படுத்தப்படும் மேலும் வழங்கியின் மறுதொடக்கதின் பொது இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கப்படும்:

note: l10n: %s is FILE or TABLE
en: Set log_output to %s
ta: log_output %s க்கு அமைக்க

note: l10n: Enable in this context means setting a status variable to ON
en: Enable %s
ta: இயலச்செய்க %s

note: l10n: Disable in this context means setting a status variable to OFF
en: Disable %s
ta: முடக்குக %s

note: l10n: %d seconds
en: Set long_query_time to %d seconds.
ta: long_query_time ஐ %d நொடிகளாக அமைக்க.

en: You can't change these variables. Please log in as root or contact your database administrator.
ta: நீங்கள் இந்த மாறிகளை மாற்ற முடியாது.தயவுசெய்து root அக புகுபதிவு செய்க.அல்லது உங்கள் செயலாட்சியரை தொடர்பு கொள்க.

en: Change settings
ta: அமைப்புக்களை மாற்று

en: Current settings
ta: நடப்பு அமைப்புக்கள்

en: Chart title
ta: வரைபட தலைப்பு

note: l10n: As in differential values
en: Differential
ta: வகைகெழு

en: Divided by %s
ta: %s ஆல் பிரிக்கப்பட்டது

en: Unit
ta: அலகு

en: From slow log
ta: slow_log லிருந்து

en: From general log
ta: general_log லிருந்து

en: The database name is not known for this query in the server's logs.
ta: இவ்வினவலுகான தரவுத்தளத்தின் பெயர் வழங்கியின் பதிகையில் இல்லை.

en: Analysing logs
ta: பதிகைகளை பகுத்தாராய்கிறது

en: Analysing & loading logs. This may take a while.
ta: பதிகைகளை பகுத்தாராய்ந்து நினைவேற்றுகிறது.இதற்கு சிறிது நேரமாகலாம்.

en: Cancel request
ta: கோரிக்கையை விலக்கு

en: This column shows the amount of identical queries that are grouped together. However only the SQL query itself has been used as a grouping criteria, so the other attributes of queries, such as start time, may differ.
ta: இந்த நிரல்வரிசை ஒத்ததாகவுள்ள தொகுக்கப்பட்ட வினவல்களின் அளவை காட்டுகிறது. இருப்பினும் SQL உரை மட்டுமே ஒப்புநோக்கப்பட்டதால் வினவலின் பிற துவக்கநேரம் போன்ற பண்புகூறுகள் மாறுபடலாம்.

en: Since grouping of INSERTs queries has been selected, INSERT queries into the same table are also being grouped together, disregarding of the inserted data.
ta: INSERT வினவல்களை தொகுத்தல் இயலசெய்யப்பட்டுள்ளதால், ஒரே அட்டவணைக்குள் உள்ளிடும் INSERT வினவல்களும் உள்ளிட்ட தரவை கருதாமல் தொகுக்கப்படுகிறன.

en: Log data loaded. Queries executed in this time span:
ta: பதிகை தரவுகள் நினைவேற்றப்பட்டன. இந்த இடைநேரத்தில் செயல்படுத்தப்பட்ட வினவல்கள்:

en: Jump to Log table
ta: பதிகை அட்டவணைக்கு செல்க

en: No data found
ta: எந்த தரவும் காணபடவில்லை

en: Log analysed, but no data found in this time span.
ta: பதிகை பகுத்தாராயபட்டது, எனினும் இந்த இடைநேரத்திற்கு எந்த தரவும் காணப்படவில்லை.

en: Analyzing…
ta: ஆராயப்படுகிறது…

en: Explain output
ta: வெளியீட்டை விளக்குக

en: Status
ta: நிகழ்நிலை

en: Time
ta: நேரம்

en: Total time:
ta: மொத்த நேரம்:

en: Profiling results
ta: முடிவுகள் பகுமுறையிடபடுகிறது

[ctx: Display format]
en: Table
ta: அட்டவணை

en: Chart
ta: விளக்கப்படம்

[ctx: Alias]
en: Database
ta: தரவுத்தளம்

[ctx: Alias]
en: Table
ta: அட்டவணை

[ctx: Alias]
en: Column
ta: நெடுவரிசை

note: l10n: A collection of available filters
en: Log table filter options
ta: பதிகை அட்டவணை வடிகட்டி விருப்பதெரிவுகள்

note: l10n: Filter as in "Start Filtering"
en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Filter queries by word/regexp:
ta: வினவல்களை சொற்கள்/சுருங்குகுறி வழி வடிக்கட்டுக:

en: Group queries, ignoring variable data in WHERE clauses
ta: WHERE பிரிவிலுள்ள மாறி மதிப்புகளை கருதாமல் வினவல்களை தொகுக்க

en: Sum of grouped rows:
ta: தொகுக்கப்பட்ட நிறைவரிசைகளின் கூடுதல்:

en: Total:
ta: மொத்தம்:

en: Loading logs
ta: பதிகைகள் நினைவேற்றப்படுகின்றது

en: Monitor refresh failed
ta: கண்காணிப்பு மீளேற்றம் தோல்வியடைந்தது

en: While requesting new chart data the server returned an invalid response. This is most likely because your session expired. Reloading the page and reentering your credentials should help.
ta: புதிய வரைபட தரவை கோரியபோது செல்லாத மறுமொழி பெறப்பட்டது. இது உங்கள் அமர்வு முடிந்ததால் இருக்கலாம். பக்கத்தை மீளேற்றி புகுபதிவு செய்க.

en: Reload page
ta: பக்கத்தை மீளேற்று

en: Affected rows:
ta: மாற்றமடைந்த நிரல்வரிசைகள்:

en: Failed parsing config file. It doesn't seem to be valid JSON code.
ta: அமைப்பாக்க கோப்பினை வழிச்செலுத்தல் தோல்வியுற்றது. இது சரியான JSON நிரல் போலில்லை.

en: Failed building chart grid with imported config. Resetting to default config…
ta: தரவிறக்கபட்ட அமைப்பாக்க கோப்புடன் விளக்கப்படம் அமைத்தல் தோல்வியடைந்தது.இயல்நிலை அமைப்புக்கு மீட்டமைக்கப்படுகிறது…

en: Import monitor configuration
ta: கண்காணிப்பின் அமைப்பாக்கத்தை தரவிறக்கு

en: Please select the file you want to import:
ta: தரவிறக்க வேண்டிய கோப்பை தயவுசெய்து தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Please enter a valid table name.
ta: செல்லுபடியாகும் அட்டவணை பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a valid database name.
ta: சரியான தரவுத்தள பெயரை உள்ளிடவும்.

en: No files available on server for import!
ta: தரவிறக்குவதற்கு வழங்கியில் எந்த கோப்பும் இல்லை!

en: Analyse query
ta: வினவலை பகுப்பாய்வு செய்யுங்கள்

en: Formatting SQL…
ta: SQL சரியமைக்கபடுகிறது…

en: No parameters found!
ta: அளவுருக்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை!

en: Cancel
ta: விலக்கு

en: Page-related settings
ta: பக்கம் தொடர்பான அமைப்புகள்

en: Apply
ta: இடுக

en: Loading…
ta: ஏற்றப்படுகிறது…

en: Request aborted!!
ta: கோரிக்கை நிறுத்தப்பட்டது !!

en: Processing request
ta: செயலாக்க கோரிக்கை

en: Request failed!!
ta: கோரிக்கை தோல்வியடைந்தது !!

en: Error in processing request
ta: செயலாக்க கோரிக்கையில் பிழை

en: Error code: %s
ta: பிழை குறிப்பெண்: %s

en: Error text: %s
ta: பிழை செய்தி: %s

en: It seems that the connection to server has been lost. Please check your network connectivity and server status.
ta: சேவையகத்திற்கான இணைப்பு தொலைந்துவிட்டது என்று தெரிகிறது. உங்கள் பிணைய இணைப்பு மற்றும் சேவையக நிலையை சரிபார்க்கவும்.

en: No accounts selected.
ta: கணக்குகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Dropping column
ta: சொட்டு நெடுவரிசை

en: Adding primary key
ta: முதன்மை விசையைச் சேர்ப்பது

en: OK
ta: சரி

en: Click to dismiss this notification
ta: இந்த அறிவுறுத்தலை நீக்க சொடுக்குக

en: Renaming databases
ta: தரவுத்தளங்களை மறுபெயரிடுதல்

en: Copying database
ta: தரவுத்தளத்தை நகலெடுக்கும்

en: Changing charset
ta: மாற்றும் சார்சனை

en: No
ta: இல்லை

en: Enable foreign key checks
ta: வெளிநாட்டு விசை காசோலைகளை இயக்கவும்

en: Failed to get real row count.
ta: நிறைவரிசை எண்ணிக்கையை பெற தவறியது.

en: Searching
ta: தேடுதல்

en: Hide search results
ta: தேடல் முடிவுகளை மறை

en: Show search results
ta: தேடல் முடிவுகளை காட்டு

en: Browsing
ta: உலாவுதல்

en: Deleting
ta: அழித்தல்

en: Delete the matches for the %s table?
ta: %s அட்டவணையில் பொருத்தப்பாடுகளை நீக்குவதா?

en: The definition of a stored function must contain a RETURN statement!
ta: சேமிக்கபட்ட செயல்கூற்றின் வரையறையில் ஓர் RETURN கூற்று கண்டிப்பாக இருக்கவேண்டும்!

en: No routine is exportable. Required privileges may be lacking.
ta: செயல்முறை எதுவும் தரவேற்றம் செய்யப்படவில்லை. தேவைப்படும் உரிமைகள் குறைவாக இருக்கலாம்.

en: Values for column %s
ta: நெடுவரிசை %sகான மதிப்பு.கள்

en: Values for a new column
ta: புதிய நிரல்வரிசைக்கான மதிப்புகள்

en: Enter each value in a separate field.
ta: ஒவ்வொரு மதிப்பையும் தனித்தனி கலங்களில் உள்ளிடுக.

en: Add %d value(s)
ta: %d மதிப்பு(களை) சேர்க்க

en: Note: If the file contains multiple tables, they will be combined into one.
ta: குறிப்பு: கோப்பில் பல்வேறு அட்டவணைகள் இருப்பின், அவை ஒன்றிணைக்கபடும்.

en: Hide query box
ta: வினவல் பெட்டியை மறை

en: Show query box
ta: வினவல் பெட்டியை காண்பி

en: Edit query
ta: வினவலைத் திருத்து

en: Delete
ta: அழி

en: %d is not valid row number.
ta: %d என்பது சரியான நிரைவரிசை எண் அல்ல.

en: Browse foreign values
ta: அயல் குறியெண் மதிப்புகளை உலவு

en: No previously auto-saved query is available. Loading default query.
ta: முன்னர் தானாக சேமிக்கப்பட்ட வினவல் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. இயல்புநிலை வினவலை ஏற்றுகிறது.

en: You have a previously saved query. Click Get auto-saved query to load the query.
ta: உங்களிடம் முன்பு சேமித்த வினவல் உள்ளது. வினவலை ஏற்ற தானாக சேமிக்கப்பட்ட வினவலைப் பெறுங்கள் என்பதைக் சொடுக்கு செய்க.

en: Variable %d:
ta: மாறி %d:

en: Pick
ta: தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Column selector
ta: நிரல்வரிசை தெரிவு

en: Search this list
ta: இந்த பட்டியலில் தேடுக

en: No columns in the central list. Make sure the Central columns list for database %s has columns that are not present in the current table.
ta: முதன்மை பட்டியலில் பத்திகள் ஏதுமில்லை. %s தரவுத்தளத்திற்கான முதன்மை பட்டியலில் தற்போதைய அட்டவணையில் இல்லாத பத்திகள் உள்ளதை உறுதிசெய்க.

en: See more
ta: மேலும் பார்க்க

en: Add primary key
ta: முதனிலை குறிப்பெழுத்து சேர்க்க

en: Primary key added.
ta: முதனிலை குறிப்பெழுத்து சேர்க்கப்பட்டது.

en: Taking you to next step…
ta: அடுத்த படிநிலைக்கு செல்கிறோம்…

en: The first step of normalization is complete for table '%s'.
ta: '%s' அட்டவணையின் சீராக்கலின் முதல் படிநிலை நிறைவுற்றது.

en: End of step
ta: செயல்முறையின் முடிவு

en: Second step of normalization (2NF)
ta: சீராக்கலின் இரண்டாம் படிநிலை (2NF)

note: l10n: Display text for calendar close link
en: Done
ta: முடிந்த

en: Confirm partial dependencies
ta: பகுதியளவு சார்புகளை உறுதிசெய்க

en: Selected partial dependencies are as follows:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகுதியளவு சார்புகளை பின்வருமாறு:

en: Note: a, b -> d,f implies values of columns a and b combined together can determine values of column d and column f.
ta: குறிப்பு: அ,ஆ->இ,ஈ என்பது அ மற்றும் ஆ நெடுவரிசைகளின் மதிப்புகள் கூட்டாக இ,ஈ நெடுவரிசைகளின் மதிப்புகளை முடிவுசெய்கிறது என்பதை குறிக்கிறது.

en: No partial dependencies selected!
ta: எந்த பகுதியளவு சார்புகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை!

en: Back
ta: பின்செல்க

en: Show me the possible partial dependencies based on data in the table
ta: அட்டவணையிலுள்ள தரவின் அடிப்படையில் ஏற்படகூடிய பகுதியளவு சார்புகளை காட்டுக

en: Hide partial dependencies list
ta: பகுதியளவு சார்பு பட்டியலை மறைக்க

en: Sit tight! It may take few seconds depending on data size and column count of the table.
ta: பொறுத்திருங்கள்!தரவின் அளவு,நெடுவரிசை எண்ணிக்கையை பொருத்தது சில நொடிகள் ஆகலாம்.

en: Step
ta: படிநிலை

en: The following actions will be performed:
ta: பின்வரும் நடவடிக்கைகள் செயல்படுத்தப்படும்:

en: DROP columns %s from the table %s
ta: அட்டவணை %s இலிருந்து %s நெடுவரிசைகளை விடுங்கள்

en: Create the following table
ta: பின்வரும் அட்டவணையை உருவாக்குக

en: Third step of normalization (3NF)
ta: சீராக்கலின் மூன்றாம் படிநிலை (3NF)

en: Confirm transitive dependencies
ta: நிலைபெறா சார்புகளை உறுதிசெய்க

en: Selected dependencies are as follows:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சார்புகளை பின்வருமாறு:

en: No dependencies selected!
ta: எந்த சார்புகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை!

en: Save
ta: சேமி

en: Hide search criteria
ta: தேடுதல் கட்டளை விதியை மறை

en: Show search criteria
ta: தேடுதல் கட்டளை விதியை காண்பி

en: Column maximum:
ta: நெடுவரிசையில் மீயளவு:

en: Column minimum:
ta: நெடுவரிசையில் மீச்சிற்றளவு:

en: Hide find and replace criteria
ta: தேடிமாற்று நிபந்தனையை மறை

en: Show find and replace criteria
ta: தேடிமாற்று நிபந்தனையை காண்பி

en: Each point represents a data row.
ta: ஒவ்வொரு புள்ளியும் ஒரு தரவு வரிசையை குறிக்கிறது.

en: Hovering over a point will show its label.
ta: ஒவ்வொரு புள்ளியின் மேற்செல்லும் போதும் அதற்கான சிட்டை தெரியும்.

en: To zoom in, select a section of the plot with the mouse.
ta: அணுக்கதிற்கு, வரைபடத்தின் ஒரு பகுதியை சுட்டியால் தெரிவுசெய்க.

en: Click reset zoom button to come back to original state.
ta: மெய்நிலைக்கு வர மீள்அணுக்கம் பொத்தானை சொடுக்கவும்.

en: Click a data point to view and possibly edit the data row.
ta: ஒரு தரவுவரிசையை பார்க்கவும் திருத்தவும் அதன் தரவுபுள்ளியை சொடுக்கவும்.

en: The plot can be resized by dragging it along the bottom right corner.
ta: வரைவின் வலது கீழ் மூலையில் அழுத்தி இழுப்பதன் மூலம் அளவை மாற்றலாம்.

en: Select two columns
ta: இரு நெடுவரிசைகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select two different columns
ta: இரு வெவ்வேறு நெடுவரிசைகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Data point content
ta: தரவுப்புள்ளி உள்ளடக்கம்

en: Ignore
ta: புறக்கணி

en: Copy to clipboard
ta: இடைநிலைப்பலகைக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Copy
ta: படியெடு

en: X
ta: கு

en: Y
ta: நெ

en: Point
ta: புள்ளி

en: Point %d
ta: புள்ளி %d

en: Linestring
ta: வரிச்சரம்

en: Polygon
ta: பல்கோணி

en: Geometry
ta: கேத்திர கணிதம்

en: Inner ring
ta: உள் வளையம்

en: Outer ring
ta: வெளிப்புற வளையம்

en: Add a point
ta: ஒரு புள்ளியை சேர்

en: Add an inner ring
ta: உட்புற வளையத்தை சேர்

en: Do you want to copy encryption key?
ta: மறைகுறியாக்க குறிப்பெழுத்தை படியெடுக்க வேண்டுமா?

en: Encryption key
ta: மறைகுறியாக்க குறிப்பெழுத்து

en: The HEX function will treat the integer as a string while calculating the hexadecimal value
ta: ஃச் செயல்பாடு எக்சாடெசிமல் மதிப்பைக் கணக்கிடும்போது முழு எண்ணை ஒரு சரமாக கருதும்

en: MySQL accepts additional values not selectable by the slider; key in those values directly if desired
ta: MySQL நகர்வானால் தேர்ந்தெடுக்கப்படாத கூடுதல் மதிப்புகளை ஏற்றுக்கொள்கிறது; நேரடியாக அந்த மதிப்புகள் முக்கியமாக விரும்பினால்

en: MySQL accepts additional values not selectable by the datepicker; key in those values directly if desired
ta: MySQL TATEPICKER ஆல் தேர்ந்தெடுக்கப்படாத கூடுதல் மதிப்புகளை ஏற்றுக்கொள்கிறது; விரும்பினால் அந்த மதிப்புகளில் விசை

en: Indicates that you have made changes to this page; you will be prompted for confirmation before abandoning changes
ta: இந்த பக்கத்தில் நீங்கள் மாற்றங்களைச் செய்துள்ளீர்கள் என்பதைக் குறிக்கிறது; மாற்றங்களை கைவிடுவதற்கு முன்பு உறுதிப்படுத்த நீங்கள் கேட்கப்படுவீர்கள்

en: Select referenced key
ta: மேற்கோள்காட்டப்பட்ட குறிப்பெழுத்தை தேர்ந்தெடுக்க

en: Select Foreign Key
ta: அயல் குறிப்பெழுத்தை தேர்ந்தெடுக்க

en: Please select the primary key or a unique key!
ta: முதனிலை குறிப்பெழுத்து அல்லது தனித்த குறிப்பெழுத்தை தேர்ந்தெடுக்க!

en: Choose column to display
ta: காட்டுவதற்க்கான நிரல்வரிசையை தேர்ந்தெடுக்க

en: You haven't saved the changes in the layout. They will be lost if you don't save them. Do you want to continue?
ta: நீங்கள் திட்டஅமைப்பில் செய்த மாற்றங்களை சேமிக்கவில்லை.எனவே அவற்றை இழக்கநேரிடும். தொடரவேண்டுமா?

en: value/subQuery is empty
ta: மதிப்பு/துணைக்குழு காலியாக உள்ளது

en: Add tables from other databases
ta: பிற தரவுத்தளங்களிலிருந்து அட்டவணையைச் சேர்க்கவும்

en: Page name
ta: பக்கத்தின் பெயர்

en: Save page
ta: பக்கத்தை சேமிக்க

en: Save page as
ta: பக்கத்தை சேமிக்கவும்

en: Open page
ta: பக்கத்தை திறக்க

en: Delete page
ta: பக்கத்தை அழிக்க

note: l10n: When the user opens a page saved in the Designer
en: Some tables saved in this page might have been renamed or deleted.
ta: இந்த பக்கத்தில் சேமிக்கப்பட்ட சில அட்டவணைகள் மறுபெயரிடப்பட்டிருக்கலாம் அல்லது நீக்கப்பட்டிருக்கலாம்.

en: Untitled
ta: பெயரிடாதது

en: Please select a page to continue
ta: தொடர்வதற்கு ஒரு பக்கத்தை தேர்ந்தெடுக்க

en: Please enter a valid page name
ta: தயவுசெய்து ஒரு சரியான பக்கத்தின் பெயரை இடுக

en: Do you want to save the changes to the current page?
ta: இப்பக்கத்தில் செய்த மாற்றங்களை சேமிக்கவேண்டுமா?

en: Successfully deleted the page
ta: பக்கம் நீக்கப்பட்டது

en: Export relational schema
ta: தொடர்புசார் ஒழுங்கமைப்பை தரவேற்றுக

en: Modifications have been saved
ta: மாற்றங்களை சேமிக்க

en: %d object(s) created.
ta: %d கருப்பொதிவு(கள்) உருவாக்கப்பட்டன.

en: Column name
ta: நெடுவரிசை பெயர்

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்கவும்

en: Press escape to cancel editing.<br>- Shift+Enter for a newline.
ta: திருத்துதல் ரத்து செய்ய எச்கேப் அழுத்தவும். <br>- சிப்ட்+ஒரு புதிய வரிக்கு உள்ளிடவும்.

en: You have edited some data and they have not been saved. Are you sure you want to leave this page before saving the data?
ta: நீங்கள் சில தரவுகளை தொகுத்துள்ளீர்கள். தரவை செமிக்காமல் இப்பக்கத்தைவிட்டு வெளியேறவேண்டுமா என உறுதிசெய்க?

en: Drag to reorder.
ta: மறுவரிசைப்படுத்த இழுக்கவும்.

en: Click to sort results by this column.
ta: இந்நெடுவரிசையை பொருத்து முடிவுகளை வரிசைப்படுத்த சொடுக்குக.

en: Shift+Click to add this column to ORDER BY clause or to toggle ASC/DESC.<br>- Ctrl+Click or Alt+Click (Mac: Shift+Option+Click) to remove column from ORDER BY clause
ta: Shift+இந்த நெடுவரிசையைச் சேர்க்கவும் அல்லது ASC/DESC ஐ மாற்றவும். <br>- Ctrl+கிளிக் அல்லது Alt+கிளிக் செய்ய

en: Click to mark/unmark.
ta: சேர்க்க/நீக்க சொடுக்கவும்.

en: Double-click to copy column name.
ta: நிரல்வரிசை பெயரை படியெடுக்க இருமுறை சொடுக்குக.

en: Click the drop-down arrow<br>to toggle column's visibility.
ta: நிரல்வரிசையின் காட்சிப்பண்பை <br>மாற்ற கீழிறங்கு குறியை சொடுக்குக.

en: This table does not contain a unique column. Features related to the grid edit, checkbox, Edit, Copy and Delete links may not work after saving.
ta: இவ்வட்டவணையில் தனித்தநிரல்வரிசை இல்லை.சேமித்த பின்னர் நெய்யரியில் தொகுத்தல், தேர்வுபெட்டி, தொகுத்தல், படியெடுத்தல், மற்றும் நீக்கல் வசதிகள் செயல்படாமல் போகலாம்.

en: Please enter a valid hexadecimal string. Valid characters are 0-9, A-F.
ta: சரியான அறுபதின்ம சரத்தை உள்ளிடவும்.௦-9,A-F ஆகியவை ஏற்ற உள்ளீடுகள்.

en: Do you really want to see all of the rows? For a big table this could crash the browser.
ta: நீங்கள் உண்மையில் அனைத்து வரிசைகளையும் பார்க்க விரும்புகிறீர்களா? ஒரு பெரிய அட்டவணைக்கு இது உலாவியை செயலிழக்கச் செய்யலாம்.

en: Original length
ta: அசல் நீளம்

en: cancel
ta: விலக்கு

en: Aborted
ta: கைவிடப்பட்டது

en: Success
ta: வெற்றி

en: Import status
ta: தரவிறக்க நிலை

en: Drop files here
ta: கோப்புகளை இங்கு விடுக

en: Select database first
ta: ஒரு தரவுத்தளத்தை முதலில் தேர்வுசெய்க

en: You can also edit most values<br>by double-clicking directly on them.
ta: நீங்கள் பெரும்பாலான மதிப்புகளை தொகுக்க <br> அவற்றை இருமுறை-சொடுக்குக.

en: You can also edit most values<br>by clicking directly on them.
ta: நீங்கள் பெரும்பாலான மதிப்புகளை தொகுக்க <br> அவற்றை சொடுக்குக.

en: Go to link:
ta: இணைப்புக்கு செல்:

en: Generate password
ta: கடவுச்சொல்லை இயற்று

en: Generate
ta: இயற்று

en: Change password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்றவும்

en: More
ta: மேலும்

en: Show panel
ta: குழு காட்டு

en: Hide panel
ta: குழு மறைக்க

en: Unlink from main panel
ta: முதன்மை பலகத்திலிருந்து பிரிக்க

en: A newer version of phpMyAdmin is available and you should consider upgrading. The newest version is %s, released on %s.
ta: phpMyAdminனின் புதிய பதிப்பு பெறக்கூடியதாக உள்ளது மேலும் நீங்கள் மேம்படுத்துவதை கருத்தில் கொள்ளவும்.மிக அண்மைய பதிப்பு %s,%s அன்று வெளியிடப்பட்டது.

note: l10n: Latest available phpMyAdmin version
en: , latest stable version:
ta: , புதிய நிலைப்பதிப்பு:

en: up to date
ta: இன்றுவரை

en: There was an error in loading the Git information.
ta: அறிவிலி தகவல்களை ஏற்றுவதில் பிழை ஏற்பட்டது.

en: A fatal JavaScript error has occurred. Would you like to send an error report?
ta: ஒரு ஆபத்தான ஜாவா ஸ்க்ரிப்ட் பிழை நிகழ்ந்துள்ளது. பிழை அறிக்கை அளிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Change report settings
ta: அறிக்கை அமைப்புகளை மாற்றவும்

en: Show report details
ta: அறிக்கை விவரங்களைக் காட்டு

en: Your export is incomplete, due to a low execution time limit at the PHP level!
ta: PHPயின் நிலையில் குறைந்த செயலாக்கநேர வரம்பின் விளைவாக உங்கள் தரவேற்றம் முடிவுறவில்லை!

en: Warning: a form on this page has more than %d fields. On submission, some of the fields might be ignored, due to PHP's max_input_vars configuration.
ta: எச்சரிக்கை: இப்பக்கத்திலுள்ள ஒரு படிவத்தில் %dஐ விட அதிகமான கலங்கள் உள்ளன.PHPயின் max_input_vars அமைப்பாக்கத்தின் விளைவாக அனுப்பும்போது சில கலங்கள் விடப்படலாம்.

en: Some errors have been detected on the server!
ta: சேவையகத்தில் சில பிழைகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன!

en: Please look at the bottom of this window.
ta: இச்சாளரத்தின் கீழ்பக்கம் பார்க்கவும்.

en: Ignore All
ta: அனைத்தையும் புறக்கணி

en: As per your settings, they are being submitted currently, please be patient.
ta: உங்கள் அமைவுகளின்படி,தற்பொழுது அவை அனுப்பபட்டுகொண்டிருக்கிறன.காத்திருக்கவும்.

en: Column name successfully copied to clipboard!
ta: நெடுவரிசை பெயர் வெற்றிகரமாக இடைநிலைப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது!

en: Column name copying to clipboard failed!
ta: இடைநிலைப்பலகைக்கு நெடுவரிசை பெயர் நகலெடுப்பது தோல்வியடைந்தது!

en: Successfully copied!
ta: வெற்றிகரமாக நகலெடுக்கப்பட்டது!

en: Copying failed!
ta: நகலெடுப்பது தோல்வியுற்றது!

en: Execute this query again?
ta: இந்த வினவலை மீண்டும் செயல்படுத்த வேண்டுமா?

en: Do you really want to delete this bookmark?
ta: உங்களுக்கு உண்மையிலேயே புத்தகக்குறியை நீக்க வேண்டுமா?

en: Some error occurred while getting SQL debug info.
ta: கவிமொ பிழைத்திருத்த தகவலைப் பெறும்போது சில பிழை ஏற்பட்டது.

en: %s queries executed %s times in %s seconds.
ta: %s வினாடிகள் %s வினாடிகளில் %s முறை செயல்படுத்தப்பட்டன.

en: %s argument(s) passed
ta: %s உரையாடல் (கள்) கடந்துவிட்டன

en: Show arguments
ta: வாதங்களைக் காட்டு

en: Hide arguments
ta: வாதங்களை மறைக்கவும்

en: Time taken:
ta: எடுக்கப்பட்ட நேரம்:

en: There was a problem accessing your browser storage, some features may not work properly for you. It is likely that the browser doesn't support storage or the quota limit has been reached. In Firefox, corrupted storage can also cause such a problem, clearing your "Offline Website Data" might help. In Safari, such problem is commonly caused by "Private Mode Browsing".
ta: உங்கள் உலாவி சேமிப்பிடத்தை அணுகுவதில் சிக்கல் இருந்தது, சில நற்பொருத்தங்கள் உங்களுக்கு சரியாக வேலை செய்யாது. உலாவி சேமிப்பிடத்தை ஆதரிக்கவில்லை அல்லது ஒதுக்கீட்டு வரம்பை எட்டியிருக்கலாம். பயர்பாக்சில், சிதைந்த சேமிப்பு அத்தகைய சிக்கலை ஏற்படுத்தக்கூடும், உங்கள் "இணைப்பில்லாத வலைத்தள தரவை" அழிப்பது உதவக்கூடும். சஃபாரியில், இத்தகைய சிக்கல் பொதுவாக "தனியார் பயன்முறை உலாவல்" காரணமாக ஏற்படுகிறது.

en: Copy tables to
ta: அட்டவணைகளை நகலெடுக்கவும்

en: Add table prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டை சேர்க்கவும்

en: Replace table with prefix
ta: அட்டவணையை முன்னொட்டுடன் மாற்றவும்

en: Copy table with prefix
ta: முன்னொட்டுடன் அட்டவணையை நகலெடுக்கவும்

en: Extremely weak
ta: மிகவும் பலவீனமான

en: Very weak
ta: மிகவும் பலவீனமான

en: Weak
ta: மென்

en: Good
ta: நல்லது

en: Strong
ta: வலுவான

[ctx: U2F error]
note: l10n: error code 5 (from U2F API)
en: Timed out waiting for security key activation.
ta: பாதுகாப்பு விசை செயலாக்கத்திற்காக காத்திருக்கும் நேரம்.

[ctx: U2F error]
note: l10n: error code 2 (from U2F API)
en: Invalid request sent to security key.
ta: பாதுகாப்பு விசைக்கு தவறான கோரிக்கை அனுப்பப்பட்டது.

[ctx: U2F error]
note: l10n: unknown error code (from U2F API)
en: Unknown security key error.
ta: அறியப்படாத பாதுகாப்பு விசை பிழை.

[ctx: U2F error]
note: l10n: error code 3 (from U2F API)
en: Client does not support security key.
ta: வாடிக்கையாளர் பாதுகாப்பு விசையை ஆதரிக்கவில்லை.

[ctx: U2F error]
note: l10n: error code 4 (from U2F API) on register
en: Failed security key activation.
ta: தோல்வியுற்ற பாதுகாப்பு விசை செயல்படுத்தல்.

[ctx: U2F error]
note: l10n: error code 4 (from U2F API) on authanticate
en: Invalid security key.
ta: தவறான பாதுகாப்பு விசை.

en: WebAuthn is not available. Please use a supported browser in a secure context (HTTPS).
ta: வெப்அத்ன் கிடைக்கவில்லை. பாதுகாப்பான சூழலில் (HTTPS) ஆதரிக்கப்பட்ட உலாவியைப் பயன்படுத்தவும்.

en: You can not open, save or delete your page layout, as IndexedDB is not working in your browser and your phpMyAdmin configuration storage is not configured for this.
ta: உங்கள் உலாவியில் இன்டெக்சிடிபி வேலை செய்யாததால், உங்கள் பக்க அமைப்பை நீங்கள் திறக்கவோ, சேமிக்கவோ அல்லது நீக்கவோ முடியாது, மேலும் உங்கள் Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பு இதற்காக கட்டமைக்கப்படவில்லை.

[ctx: The table already exists in the designer and can not be added once more.]
en: Table %s already exists!
ta: அட்டவணை %s ஏற்கனவே உள்ளன!

en: Hide
ta: மறை

en: Show
ta: காண்பி

en: The fullscreen request was denied because the Fullscreen API is disabled by user preference in the browser.
ta: உலாவியில் பயனர் விருப்பத்தால் முழுத்திரை API முடக்கப்பட்டதால் முழுத்திரை கோரிக்கை நிராகரிக்கப்பட்டது.

en: Fatal error: The navigation can only be accessed via AJAX
ta: அபாயகரமான பிழை: வழிசெலுத்தலை அசாக்ச் வழியாக மட்டுமே அணுக முடியும்

en: Select one…
ta: ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்…

en: No such column
ta: அதுபோல் நிரல்வரிசை இல்லை

[ctx: string types]
en: String
ta: சரம்

en: phpMyAdmin configuration snippet
ta: Phpmyadmin உள்ளமைவு துணுக்கை

en: Paste it to your config.inc.php
ta: அதை உங்கள் config.inc.php க்கு ஒட்டவும்

en: Could not import configuration
ta: உள்ளமைவை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Two-factor authentication has been removed.
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு அகற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Two-factor authentication has been configured.
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Rows
ta: நிரைவரிசைகள்

en: Indexes
ta: சுட்டுகள்

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Overhead
ta: பயனீட்டளவு

en: Database %1$s has been created.
ta: %1$s தரவுத்தளம் உருவாக்கப்பட்டது.

en: %1$d database has been dropped successfully. | %1$d databases have been dropped successfully.
ta[0]: %1$d தரவுத்தளம் வெற்றிகரமாக கைவிடப்பட்டது.
ta[1]: %1$d தரவுத்தளங்கள் வெற்றிகரமாக கைவிடப்பட்டன.

en: The account %s@%s has been successfully locked.
ta: கணக்கு %s@ %s வெற்றிகரமாக பூட்டப்பட்டுள்ளது.

en: The account %s@%s has been successfully unlocked.
ta: கணக்கு %s@ %s வெற்றிகரமாக திறக்கப்பட்டுள்ளது.

en: No Privileges
ta: சலுகைகள் இல்லை

en: You do not have the privileges to administrate the users!
ta: பயனர்களை நிர்வகிப்பதற்கான சலுகைகள் உங்களிடம் இல்லை!

en: Username and hostname didn't change. If you only want to change the password, 'Change password' tab should be used.
ta: பயனர்பெயர் மற்றும் ஓச்ட்பெயர் மாறவில்லை. நீங்கள் கடவுச்சொல்லை மட்டுமே மாற்ற விரும்பினால், 'கடவுச்சொல்லை மாற்று' தாவலைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: User has been added.
ta: பயனர் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: Thread %s was successfully killed.
ta: நூல் %s வெற்றிகரமாக கொல்லப்பட்டன.

en: phpMyAdmin was unable to kill thread %s. It probably has already been closed.
ta: Phpmyadmin நூல் %s ஐக் கொல்ல முடியவில்லை. இது ஏற்கனவே மூடப்பட்டிருக்கலாம்.

en: Received
ta: பெறப்பட்டது

en: Sent
ta: அனுப்பப்பட்டது

en: Max. concurrent connections
ta: அதிகபட்சம். ஒரே நேரத்தில் இணைப்புகள்

en: Failed attempts
ta: தோல்வியுற்ற முயற்சிகள்

en: The number of connections that were aborted because the client died without closing the connection properly.
ta: கிளையன்ட் இணைப்பை சரியாக மூடாமல் இறந்ததால் நிறுத்தப்பட்ட இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of failed attempts to connect to the MySQL server.
ta: MySQL சேவையகத்துடன் இணைக்க தோல்வியுற்ற முயற்சிகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of transactions that used the temporary binary log cache but that exceeded the value of binlog_cache_size and used a temporary file to store statements from the transaction.
ta: தற்காலிக பைனரி பதிவு தற்காலிக சேமிப்பைப் பயன்படுத்திய பரிவர்த்தனைகளின் எண்ணிக்கை, ஆனால் அது பின்லோக்_கேச்_சைசின் மதிப்பை மீறி, பரிவர்த்தனையிலிருந்து அறிக்கைகளை சேமிக்க ஒரு தற்காலிக கோப்பைப் பயன்படுத்தியது.

en: The number of transactions that used the temporary binary log cache.
ta: தற்காலிக பைனரி பதிவு தற்காலிக சேமிப்பைப் பயன்படுத்திய பரிவர்த்தனைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of connection attempts (successful or not) to the MySQL server.
ta: MySQL சேவையகத்திற்கு இணைப்பு முயற்சிகளின் எண்ணிக்கை (வெற்றிகரமாக அல்லது இல்லை).

en: The number of temporary tables on disk created automatically by the server while executing statements. If Created_tmp_disk_tables is big, you may want to increase the tmp_table_size  value to cause temporary tables to be memory-based instead of disk-based.
ta: அறிக்கைகளை இயக்கும் போது சேவையகத்தால் தானாக உருவாக்கப்பட்ட வட்டில் தற்காலிக அட்டவணைகளின் எண்ணிக்கை. Created_tmp_disk_tables பெரியதாக இருந்தால், வட்டு அடிப்படையிலானவற்றுக்கு பதிலாக தற்காலிக அட்டவணைகள் நினைவக அடிப்படையிலானதாக இருக்க Tmp_table_size மதிப்பை அதிகரிக்க விரும்பலாம்.

en: How many temporary files mysqld has created.
ta: MySQLD எத்தனை தற்காலிக கோப்புகளை உருவாக்கியுள்ளது.

en: The number of in-memory temporary tables created automatically by the server while executing statements.
ta: அறிக்கைகளை இயக்கும் போது சேவையகத்தால் தானாக உருவாக்கப்பட்ட நினைவக தற்காலிக அட்டவணைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of rows written with INSERT DELAYED for which some error occurred (probably duplicate key).
ta: செருகலுடன் எழுதப்பட்ட வரிசைகளின் எண்ணிக்கை தாமதமாக சில பிழை ஏற்பட்டது (அநேகமாக நகல் விசை).

en: The number of INSERT DELAYED handler threads in use. Every different table on which one uses INSERT DELAYED gets its own thread.
ta: பயன்பாட்டில் உள்ள செருகும் தாமதமான கையாளுதல் நூல்களின் எண்ணிக்கை. ஒருவர் செருகுவதைப் பயன்படுத்தும் ஒவ்வொரு வெவ்வேறு அட்டவணையும் அதன் சொந்த நூலைப் பெறுகிறது.

en: The number of INSERT DELAYED rows written.
ta: செருகப்பட்ட தாமதமான வரிசைகளின் எண்ணிக்கை எழுதப்பட்டது.

en: The number of executed FLUSH statements.
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட பறிப்பு அறிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of internal COMMIT statements.
ta: உள் கமிட் அறிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of times a row was deleted from a table.
ta: ஒரு அட்டவணையில் இருந்து ஒரு வரிசை எத்தனை முறை நீக்கப்பட்டது.

en: The MySQL server can ask the NDB Cluster storage engine if it knows about a table with a given name. This is called discovery. Handler_discover indicates the number of time tables have been discovered.
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயரைக் கொண்ட ஒரு அட்டவணையைப் பற்றி தெரிந்தால் MySQL சேவையகம் NDB கிளச்டர் சேமிப்பக இயந்திரத்தைக் கேட்கலாம். இது கண்டுபிடிப்பு என்று அழைக்கப்படுகிறது. ஏண்ட்லர்_டிச்கவர் நேர அட்டவணைகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைக் குறிக்கிறது.

en: The number of times the first entry was read from an index. If this is high, it suggests that the server is doing a lot of full index scans; for example, SELECT col1 FROM foo, assuming that col1 is indexed.
ta: முதல் நுழைவு எத்தனை முறை ஒரு குறியீட்டிலிருந்து வாசிக்கப்பட்டது. இது அதிகமாக இருந்தால், சேவையகம் நிறைய முழு குறியீட்டு ச்கேன்களைச் செய்கிறது என்று அது அறிவுறுத்துகிறது; எடுத்துக்காட்டாக, COL1 குறியிடப்பட்டதாகக் கருதி, FOO இலிருந்து COL1 ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: The number of requests to read a row based on a key. If this is high, it is a good indication that your queries and tables are properly indexed.
ta: ஒரு விசையின் அடிப்படையில் ஒரு வரிசையைப் படிக்க கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை. இது அதிகமாக இருந்தால், உங்கள் வினவல்கள் மற்றும் அட்டவணைகள் சரியாக குறியிடப்பட்டுள்ளன என்பதற்கான நல்ல அறிகுறியாகும்.

en: The number of requests to read the next row in key order. This is incremented if you are querying an index column with a range constraint or if you are doing an index scan.
ta: முக்கிய வரிசையில் அடுத்த வரிசையைப் படிக்க கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை. நீங்கள் ஒரு குறியீட்டு நெடுவரிசையை வரம்பு கட்டுப்பாட்டுடன் வினவினால் அல்லது நீங்கள் ஒரு குறியீட்டு ச்கேன் செய்கிறீர்கள் என்றால் இது அதிகரிக்கப்படுகிறது.

en: The number of requests to read the previous row in key order. This read method is mainly used to optimize ORDER BY … DESC.
ta: முந்தைய வரிசையை முக்கிய வரிசையில் படிக்க கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை. இந்த வாசிப்பு முறை முக்கியமாக ஆர்டரை மேம்படுத்த பயன்படுத்தப்படுகிறது… DESC.

en: The number of requests to read a row based on a fixed position. This is high if you are doing a lot of queries that require sorting of the result. You probably have a lot of queries that require MySQL to scan whole tables or you have joins that don't use keys properly.
ta: ஒரு நிலையான நிலையின் அடிப்படையில் ஒரு வரிசையைப் படிக்க கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை. முடிவை வரிசைப்படுத்த வேண்டிய நிறைய கேள்விகளை நீங்கள் செய்கிறீர்கள் என்றால் இது அதிகம். MySQL முழு அட்டவணைகளையும் ச்கேன் செய்ய வேண்டிய நிறைய கேள்விகள் உங்களிடம் இருக்கலாம் அல்லது விசைகளை சரியாகப் பயன்படுத்தாத நீங்கள் இணைகிறீர்கள்.

en: The number of requests to read the next row in the data file. This is high if you are doing a lot of table scans. Generally this suggests that your tables are not properly indexed or that your queries are not written to take advantage of the indexes you have.
ta: தரவுக் கோப்பில் அடுத்த வரிசையைப் படிக்க கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை. நீங்கள் நிறைய அட்டவணை ச்கேன் செய்கிறீர்கள் என்றால் இது அதிகம். பொதுவாக இது உங்கள் அட்டவணைகள் சரியாக குறியிடப்படவில்லை அல்லது உங்களிடம் உள்ள குறியீடுகளைப் பயன்படுத்த உங்கள் வினவல்கள் எழுதப்படவில்லை என்று இது அறிவுறுத்துகிறது.

en: The number of internal ROLLBACK statements.
ta: உள் ரோல்பேக் அறிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of requests to update a row in a table.
ta: ஒரு அட்டவணையில் ஒரு வரிசையைப் புதுப்பிப்பதற்கான கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of requests to insert a row in a table.
ta: ஒரு அட்டவணையில் ஒரு வரிசையைச் செருகுவதற்கான கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of pages containing data (dirty or clean).
ta: தரவைக் கொண்ட பக்கங்களின் எண்ணிக்கை (அழுக்கு அல்லது சுத்தமானது).

en: The number of pages currently dirty.
ta: தற்போது அழுக்கு பக்கங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of buffer pool pages that have been requested to be flushed.
ta: சுத்தப்படுத்தக் கோரப்பட்ட இடையக பூல் பக்கங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of free pages.
ta: இலவச பக்கங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of latched pages in InnoDB buffer pool. These are pages currently being read or written or that can't be flushed or removed for some other reason.
ta: இன்னோடிபி இடையகக் குளத்தில் இணைக்கப்பட்ட பக்கங்களின் எண்ணிக்கை. இவை தற்போது படிக்கப்பட்ட அல்லது எழுதப்பட்ட பக்கங்கள் அல்லது வேறு சில காரணங்களால் சுத்தப்படுத்தவோ அகற்றவோ முடியாது.

en: The number of pages busy because they have been allocated for administrative overhead such as row locks or the adaptive hash index. This value can also be calculated as Innodb_buffer_pool_pages_total - Innodb_buffer_pool_pages_free - Innodb_buffer_pool_pages_data.
ta: பக்கங்களின் எண்ணிக்கை பிசியாக இருப்பதால் அவை வரிசை பூட்டுகள் அல்லது தகவமைப்பு ஆச் குறியீட்டு போன்ற நிர்வாக மேல்நிலைகளுக்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன. இந்த மதிப்பை innodb_buffer_pool_pages_total - innodb_buffer_pool_pages_free - innodb_buffer_pool_pages_data என்றும் கணக்கிடலாம்.

en: Total size of buffer pool, in pages.
ta: பக்கங்களில், இடையக குளத்தின் மொத்த அளவு.

en: The number of "random" read-aheads InnoDB initiated. This happens when a query is to scan a large portion of a table but in random order.
ta: "சீரற்ற" வாசிப்பு-முன்னோக்கி இன்னோடிபி தொடங்கப்பட்டது. ஒரு வினவல் ஒரு அட்டவணையின் பெரிய பகுதியை ச்கேன் செய்யும்போது ஆனால் சீரற்ற வரிசையில் இது நிகழ்கிறது.

en: The number of sequential read-aheads InnoDB initiated. This happens when InnoDB does a sequential full table scan.
ta: தொடர்ச்சியான வாசிப்பு-முன்னால் இன்னோடிபி தொடங்கப்பட்டது. INNODB ஒரு தொடர்ச்சியான முழு அட்டவணை ச்கேன் செய்யும்போது இது நிகழ்கிறது.

en: The number of logical read requests InnoDB has done.
ta: INNODB செய்த தர்க்கரீதியான வாசிப்பு கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of logical reads that InnoDB could not satisfy from buffer pool and had to do a single-page read.
ta: INNODB இடையகக் குளத்திலிருந்து நிறைவு அடைய முடியாது மற்றும் ஒற்றை பக்க வாசிப்பைச் செய்ய வேண்டிய தர்க்கரீதியான வாசிப்புகளின் எண்ணிக்கை.

en: Normally, writes to the InnoDB buffer pool happen in the background. However, if it's necessary to read or create a page and no clean pages are available, it's necessary to wait for pages to be flushed first. This counter counts instances of these waits. If the buffer pool size was set properly, this value should be small.
ta: பொதுவாக, இன்னோடிபி இடையகக் குளத்திற்கு எழுதுகிறது பின்னணியில் நடக்கும். இருப்பினும், ஒரு பக்கத்தைப் படிக்க அல்லது உருவாக்க வேண்டியது தேவை மற்றும் தூய்மையான பக்கங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை என்றால், முதலில் பக்கங்கள் சுத்தப்படுத்தப்படும் வரை காத்திருக்க வேண்டியது தேவை. இந்த காத்திருப்பு நிகழ்வுகளை இந்த எதிர் கணக்கிடுகிறது. இடையக பூல் அளவு சரியாக அமைக்கப்பட்டிருந்தால், இந்த மதிப்பு சிறியதாக இருக்க வேண்டும்.

en: The number writes done to the InnoDB buffer pool.
ta: இன்னோடிபி இடையகக் குளத்தில் செய்யப்படும் எண் எழுதுகிறது.

en: The number of fsync() operations so far.
ta: இதுவரை FSYNC () செயல்பாடுகளின் எண்ணிக்கை.

en: The current number of pending fsync() operations.
ta: நிலுவையில் உள்ள FSYNC () செயல்பாடுகளின் தற்போதைய எண்ணிக்கை.

en: The current number of pending reads.
ta: நிலுவையில் உள்ள வாசிப்புகளின் தற்போதைய எண்ணிக்கை.

en: The current number of pending writes.
ta: நிலுவையில் உள்ள நிலுவையில் உள்ள எழுத்துக்களின் எண்ணிக்கை.

en: The amount of data read so far, in bytes.
ta: இதுவரை, பைட்டுகளில் படித்த தரவுகளின் அளவு.

en: The total number of data reads.
ta: தரவுகளின் மொத்த எண்ணிக்கை.

en: The total number of data writes.
ta: தரவுகளின் மொத்த எண்ணிக்கை எழுதுகிறது.

en: The amount of data written so far, in bytes.
ta: இதுவரை எழுதப்பட்ட தரவுகளின் அளவு, பைட்டுகளில்.

en: The number of pages that have been written for doublewrite operations.
ta: டபுள் வ்ரைட் செயல்பாடுகளுக்காக எழுதப்பட்ட பக்கங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of doublewrite operations that have been performed.
ta: நிகழ்த்தப்பட்ட இரட்டை எழுத்தின் செயல்பாடுகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of waits we had because log buffer was too small and we had to wait for it to be flushed before continuing.
ta: எங்களிடம் இருந்த காத்திருப்புகளின் எண்ணிக்கை, ஏனெனில் பதிவு இடையகம் மிகவும் சிறியதாக இருந்தது, தொடர்வதற்கு முன்பு அது சுத்தப்படுத்தப்படும் வரை நாங்கள் காத்திருக்க வேண்டியிருந்தது.

en: The number of log write requests.
ta: பதிவு எழுதும் கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of physical writes to the log file.
ta: பதிவு கோப்பில் இயற்பியல் எழுதுகிறது.

en: The number of fsync() writes done to the log file.
ta: பதிவு கோப்பில் செய்யப்பட்ட FSYNC () எழுதுகிறது.

en: The number of pending log file fsyncs.
ta: நிலுவையில் உள்ள பதிவு கோப்பின் எண்ணிக்கை fsyncs.

en: Pending log file writes.
ta: நிலுவையில் உள்ள பதிவு கோப்பு எழுதுகிறது.

en: The number of bytes written to the log file.
ta: பதிவு கோப்பில் எழுதப்பட்ட பைட்டுகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of pages created.
ta: உருவாக்கப்பட்ட பக்கங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The compiled-in InnoDB page size (default 16KB). Many values are counted in pages; the page size allows them to be easily converted to bytes.
ta: தொகுக்கப்பட்ட INNODB பக்க அளவு (இயல்புநிலை 16KB). பல மதிப்புகள் பக்கங்களில் கணக்கிடப்படுகின்றன; பக்க அளவு அவற்றை எளிதில் பைட்டுகளாக மாற்ற அனுமதிக்கிறது.

en: The number of pages read.
ta: பக்கங்களின் எண்ணிக்கை படித்தது.

en: The number of pages written.
ta: எழுதப்பட்ட பக்கங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of row locks currently being waited for.
ta: தற்போது காத்திருக்கப்பட்ட வரிசை பூட்டுகளின் எண்ணிக்கை.

en: The average time to acquire a row lock, in milliseconds.
ta: மில்லி விநாடிகளில் ஒரு வரிசை பூட்டைப் பெறுவதற்கான சராசரி நேரம்.

en: The total time spent in acquiring row locks, in milliseconds.
ta: மில்லி விநாடிகளில், வரிசை பூட்டுகளைப் பெறுவதில் மொத்த நேரம்.

en: The maximum time to acquire a row lock, in milliseconds.
ta: மில்லி விநாடிகளில், வரிசை பூட்டைப் பெற அதிகபட்ச நேரம்.

en: The number of times a row lock had to be waited for.
ta: ஒரு வரிசை பூட்டை எத்தனை முறை காத்திருக்க வேண்டியிருந்தது.

en: The number of rows deleted from InnoDB tables.
ta: INNODB அட்டவணைகளிலிருந்து நீக்கப்பட்ட வரிசைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of rows inserted in InnoDB tables.
ta: INNODB அட்டவணையில் செருகப்பட்ட வரிசைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of rows read from InnoDB tables.
ta: INNODB அட்டவணைகளிலிருந்து படித்த வரிசைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of rows updated in InnoDB tables.
ta: INNODB அட்டவணையில் புதுப்பிக்கப்பட்ட வரிசைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of key blocks in the key cache that have changed but haven't yet been flushed to disk. It used to be known as Not_flushed_key_blocks.
ta: முக்கிய தற்காலிக சேமிப்பில் உள்ள முக்கிய தொகுதிகளின் எண்ணிக்கை மாறிவிட்டது, ஆனால் இன்னும் வட்டில் சுத்தப்படுத்தப்படவில்லை. இது not_flushed_key_blocks என அறியப்படுகிறது.

en: The number of unused blocks in the key cache. You can use this value to determine how much of the key cache is in use.
ta: முக்கிய தற்காலிக சேமிப்பில் பயன்படுத்தப்படாத தொகுதிகளின் எண்ணிக்கை. முக்கிய கேச் எவ்வளவு பயன்பாட்டில் உள்ளது என்பதை தீர்மானிக்க இந்த மதிப்பைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: The number of used blocks in the key cache. This value is a high-water mark that indicates the maximum number of blocks that have ever been in use at one time.
ta: முக்கிய தற்காலிக சேமிப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட தொகுதிகளின் எண்ணிக்கை. இந்த மதிப்பு ஒரு உயர் நீர் அடையாளமாகும், இது ஒரே நேரத்தில் பயன்பாட்டில் இருந்த அதிகபட்ச தொகுதிகளின் எண்ணிக்கையைக் குறிக்கிறது.

en: Percentage of used key cache (calculated value)
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட முக்கிய தற்காலிக சேமிப்பின் விழுக்காடு (கணக்கிடப்பட்ட மதிப்பு)

en: The number of requests to read a key block from the cache.
ta: தற்காலிக சேமிப்பிலிருந்து ஒரு முக்கிய தொகுதியைப் படிக்க கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of physical reads of a key block from disk. If Key_reads is big, then your key_buffer_size value is probably too small. The cache miss rate can be calculated as Key_reads/Key_read_requests.
ta: வட்டில் இருந்து ஒரு முக்கிய தொகுதியின் உடல் வாசிப்புகளின் எண்ணிக்கை. Key_reads பெரியதாக இருந்தால், உங்கள் key_buffer_size மதிப்பு மிகவும் சிறியதாக இருக்கலாம். கேச் மிச் வீதத்தை key_reads/key_read_requests என கணக்கிடலாம்.

en: Key cache miss calculated as rate of physical reads compared to read requests (calculated value)
ta: வாசிப்பு கோரிக்கைகளுடன் ஒப்பிடும்போது (கணக்கிடப்பட்ட மதிப்பு) ஒப்பிடும்போது உடல் வாசிப்புகளின் வீதமாக கணக்கிடப்பட்ட முக்கிய கேச் மிச் மிச்

en: The number of requests to write a key block to the cache.
ta: தற்காலிக சேமிப்பிற்கு ஒரு முக்கிய தொகுதியை எழுதுவதற்கான கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of physical writes of a key block to disk.
ta: வட்டுக்கு ஒரு முக்கிய தொகுதியின் இயற்பியல் எழுத்துக்களின் எண்ணிக்கை.

en: Percentage of physical writes compared to write requests (calculated value)
ta: எழுதும் கோரிக்கைகளுடன் ஒப்பிடும்போது உடல் எழுத்துக்களின் விழுக்காடு (கணக்கிடப்பட்ட மதிப்பு)

en: The total cost of the last compiled query as computed by the query optimizer. Useful for comparing the cost of different query plans for the same query. The default value of 0 means that no query has been compiled yet.
ta: வினவல் உகப்பாக்கியால் கணக்கிடப்பட்டபடி கடைசியாக தொகுக்கப்பட்ட வினவலின் மொத்த செலவு. ஒரே வினவலுக்கான வெவ்வேறு வினவல் திட்டங்களின் விலையை ஒப்பிடுவதற்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். 0 இன் இயல்புநிலை மதிப்பு என்பது எந்த வினவலும் இன்னும் தொகுக்கப்படவில்லை என்பதாகும்.

en: The maximum number of connections that have been in use simultaneously since the server started.
ta: சேவையகம் தொடங்கியதிலிருந்து ஒரே நேரத்தில் பயன்பாட்டில் இருக்கும் அதிகபட்ச இணைப்புகள்.

en: The number of rows waiting to be written in INSERT DELAYED queues.
ta: செருகும் தாமதமான வரிசையில் எழுத காத்திருக்கும் வரிசைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of tables that have been opened. If opened tables is big, your table_open_cache value is probably too small.
ta: திறக்கப்பட்ட அட்டவணைகளின் எண்ணிக்கை. திறந்த அட்டவணைகள் பெரியதாக இருந்தால், உங்கள் அட்டவணை_OPEN_CACHE மதிப்பு மிகவும் சிறியதாக இருக்கலாம்.

en: The number of files that are open.
ta: திறந்த கோப்புகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of streams that are open (used mainly for logging).
ta: திறந்திருக்கும் நீரோடைகளின் எண்ணிக்கை (முக்கியமாக உள்நுழைவுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது).

en: The number of tables that are open.
ta: திறந்த அட்டவணைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of free memory blocks in query cache. High numbers can indicate fragmentation issues, which may be solved by issuing a FLUSH QUERY CACHE statement.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பில் இலவச நினைவக தொகுதிகளின் எண்ணிக்கை. அதிக எண்கள் துண்டு துண்டான சிக்கல்களைக் குறிக்கலாம், அவை பறிப்பு வினவல் கேச் அறிக்கையை வெளியிடுவதன் மூலம் தீர்க்கப்படலாம்.

en: The amount of free memory for query cache.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பிற்கான இலவச நினைவகத்தின் அளவு.

en: The number of cache hits.
ta: கேச் வெற்றிகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of queries added to the cache.
ta: தற்காலிக சேமிப்பில் சேர்க்கப்பட்ட வினவல்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of queries that have been removed from the cache to free up memory for caching new queries. This information can help you tune the query cache size. The query cache uses a least recently used (LRU) strategy to decide which queries to remove from the cache.
ta: புதிய வினவல்களைத் தேடுவதற்கான நினைவகத்தை விடுவிக்க தற்காலிக சேமிப்பிலிருந்து அகற்றப்பட்ட வினவல்களின் எண்ணிக்கை. வினவல் தற்காலிக சேமிப்பு அளவைக் கட்டுப்படுத்த இந்த செய்தி உங்களுக்கு உதவும். வினவல் கேச் தற்காலிக சேமிப்பிலிருந்து எந்த கேள்விகளை அகற்ற வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்க குறைந்தது அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட (எல்.ஆர்.யூ) மூலோபாயத்தைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: The number of non-cached queries (not cachable, or not cached due to the query_cache_type setting).
ta: தற்காலிக சேமிப்பு அல்லாத வினவல்களின் எண்ணிக்கை (வினவல்_கேச்_பே அமைப்பு காரணமாக தற்காலிக சேமிப்பு அல்ல, அல்லது தற்காலிக சேமிப்பு செய்யப்படவில்லை).

en: The number of queries registered in the cache.
ta: தற்காலிக சேமிப்பில் பதிவுசெய்யப்பட்ட வினவல்களின் எண்ணிக்கை.

en: The total number of blocks in the query cache.
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பில் மொத்த தொகுதிகளின் எண்ணிக்கை.

en: The status of failsafe replication (not yet implemented).
ta: தோல்வியுற்ற நகலெடுப்பின் நிலை (இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை).

en: The number of joins that do not use indexes. If this value is not 0, you should carefully check the indexes of your tables.
ta: குறியீடுகளைப் பயன்படுத்தாத இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை. இந்த மதிப்பு 0 இல்லையென்றால், உங்கள் அட்டவணைகளின் குறியீடுகளை கவனமாக சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: The number of joins that used a range search on a reference table.
ta: குறிப்பு அட்டவணையில் வரம்பு தேடலைப் பயன்படுத்திய இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of joins without keys that check for key usage after each row. (If this is not 0, you should carefully check the indexes of your tables.)
ta: ஒவ்வொரு வரிசையிலும் முக்கிய பயன்பாட்டைச் சரிபார்க்கும் விசைகள் இல்லாமல் இணைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை. (இது 0 இல்லையென்றால், உங்கள் அட்டவணைகளின் குறியீடுகளை கவனமாக சரிபார்க்க வேண்டும்.)

en: The number of joins that used ranges on the first table. (It's normally not critical even if this is big.)
ta: முதல் அட்டவணையில் வரம்புகளைப் பயன்படுத்திய இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை. (இது பெரியதாக இருந்தாலும் இது பொதுவாக முக்கியமானதல்ல.)

en: The number of joins that did a full scan of the first table.
ta: முதல் அட்டவணையின் முழு ச்கேன் செய்த இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of temporary tables currently open by the replica SQL thread.
ta: தற்போது பிரதி கவிமொ நூலால் திறக்கப்பட்ட தற்காலிக அட்டவணைகளின் எண்ணிக்கை.

en: Total (since startup) number of times the replication replica SQL thread has retried transactions.
ta: மொத்தம் (தொடக்கத்திலிருந்து) பிரதி பிரதி பிரதி கவிமொ நூல் பரிவர்த்தனைகளை மறுபரிசீலனை செய்துள்ளது.

en: This is ON if this server is a replica that is connected to a primary.
ta: இந்த சேவையகம் ஒரு முதன்மை உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ள ஒரு பிரதி என்றால் இது உள்ளது.

en: The number of threads that have taken more than slow_launch_time seconds to create.
ta: ச்லோ_லாஞ்ச்_ டைம் விநாடிகளை விட அதிகமாக எடுத்த நூல்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of queries that have taken more than long_query_time seconds.
ta: Long_query_time வினாடிகளை விட அதிகமாக எடுத்த கேள்விகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of merge passes the sort algorithm has had to do. If this value is large, you should consider increasing the value of the sort_buffer_size system variable.
ta: ஒன்றிணைக்கும் எண்ணிக்கை வரிசைப்படுத்தப்பட்ட வழிமுறை செய்ய வேண்டியிருந்தது. இந்த மதிப்பு பெரியதாக இருந்தால், Sort_buffer_size கணினி மாறியின் மதிப்பை அதிகரிப்பதை நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

en: The number of sorts that were done with ranges.
ta: வரம்புகளுடன் செய்யப்பட்ட வகைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of sorted rows.
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட வரிசைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of sorts that were done by scanning the table.
ta: அட்டவணையை ச்கேன் செய்வதன் மூலம் செய்யப்பட்ட வகைகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of times that a table lock was acquired immediately.
ta: ஒரு அட்டவணை பூட்டு உடனடியாக பெறப்பட்ட முறை எத்தனை முறை.

en: The number of times that a table lock could not be acquired immediately and a wait was needed. If this is high, and you have performance problems, you should first optimize your queries, and then either split your table or tables or use replication.
ta: ஒரு அட்டவணை பூட்டை உடனடியாக பெற முடியாத மற்றும் காத்திருப்பு தேவைப்பட்டது. இது அதிகமாக இருந்தால், உங்களுக்கு செயல்திறன் சிக்கல்கள் இருந்தால், நீங்கள் முதலில் உங்கள் கேள்விகளை மேம்படுத்த வேண்டும், பின்னர் உங்கள் அட்டவணை அல்லது அட்டவணையைப் பிரிக்க வேண்டும் அல்லது பிரதிகளைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: The number of threads in the thread cache. The cache hit rate can be calculated as Threads_created/Connections. If this value is red you should raise your thread_cache_size.
ta: நூல் தற்காலிக சேமிப்பில் உள்ள நூல்களின் எண்ணிக்கை. கேச் இட் வீதத்தை நூல்கள்_ரேட்/இணைப்புகளாக கணக்கிடலாம். இந்த மதிப்பு சிவப்பு நிறமாக இருந்தால், உங்கள் Thread_cache_size ஐ உயர்த்த வேண்டும்.

en: The number of currently open connections.
ta: தற்போது திறந்த இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை.

en: The number of threads created to handle connections. If Threads_created is big, you may want to increase the thread_cache_size value. (Normally this doesn't give a notable performance improvement if you have a good thread implementation.)
ta: இணைப்புகளைக் கையாள உருவாக்கப்பட்ட நூல்களின் எண்ணிக்கை. Treads_created பெரியதாக இருந்தால், நீங்கள் Thread_cache_size மதிப்பை அதிகரிக்க விரும்பலாம். (பொதுவாக இது ஒரு நல்ல நூல் செயல்படுத்தல் இருந்தால் இது குறிப்பிடத்தக்க செயல்திறன் மேம்பாட்டைக் கொடுக்காது.)

en: Thread cache hit rate (calculated value)
ta: நூல் கேச் செய் வீதம் (கணக்கிடப்பட்ட மதிப்பு)

en: The number of threads that are not sleeping.
ta: தூங்காத நூல்களின் எண்ணிக்கை.

en: Missing parameter:
ta: மதிப்புருக்கள் காணப்படவில்லை:

en: User groups management is not enabled.
ta: பயனர் குழுக்கள் மேலாண்மை இயக்கப்படவில்லை.

en: Setting variable failed
ta: மாறி அமைப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Incorrect form specified!
ta: தவறான படிவம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது!

en: You are not using a secure connection; all data (including potentially sensitive information, like passwords) is transferred unencrypted!
ta: நீங்கள் பாதுகாப்பான இணைப்பைப் பயன்படுத்தவில்லை; எல்லா தரவுகளும் (கடவுச்சொற்கள் போன்ற முக்கியமான தகவல்கள் உட்பட) மறைகுறியாக்கப்பட்டவை!

en: If your server is also configured to accept HTTPS requests follow this link to use a secure connection.
ta: HTTPS கோரிக்கைகளை ஏற்க உங்கள் சேவையகம் கட்டமைக்கப்பட்டிருந்தால், பாதுகாப்பான இணைப்பைப் பயன்படுத்த இந்த இணைப்பைப் பின்தொடரவும்.

en: Insecure connection
ta: பாதுகாப்பற்ற இணைப்பு

en: Bookmark %s has been created.
ta: புத்தகக்குறி %s குறிக்கப்பட்டது.

en: Bookmark not created!
ta: புக்மார்க்கு உருவாக்கப்படவில்லை!

en: Table %1$s has been altered successfully.
ta: அட்டவணை %1$s வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: No row selected.
ta: எந்த வரிசையும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No SQL query was set to fetch data.
ta: தரவைப் பெற கவிமொ வினவல் எதுவும் அமைக்கப்படவில்லை.

en: No numeric columns present in the table to plot.
ta: சூழ்ச்சி செய்ய அட்டவணையில் எண் நெடுவரிசைகள் எதுவும் இல்லை.

en: No data to display
ta: காட்டுவதற்கு தரவு இல்லை

en: '%s' database does not exist.
ta: '%s' தரவுத்தளம் இல்லை.

en: Table %s already exists!
ta: %s இந்த அட்டவணை ஏற்கனவே உள்ளது!

en: Your SQL query has been executed successfully.
ta: உங்கள் SQL வினவல் வெற்றிகரமாக நிறைவேற்றப்பட்டது.

en: No column selected.
ta: எந்த நிரல்வரிசையும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: %1$d column has been dropped successfully. | %1$d columns have been dropped successfully.
ta[0]: %1$d நெடுவரிசை வெற்றிகரமாக கைவிடப்பட்டது.
ta[1]: %1$d நெடுவரிசைகள் வெற்றிகரமாக கைவிடப்பட்டன.

en: Invalid table name
ta: தகுதியற்ற அட்டவணைப் பெயர்

note: l10n: In case a SQL query did not pass a security check
en: There is an issue with your request.
ta: உங்கள் கோரிக்கையில் சிக்கல் உள்ளது.

en: MySQL returned an empty result set (i.e. zero rows).
ta: MySQL ஒரு வெற்று முடிவு தொகுப்பை (அதாவது சுழிய வரிசைகள்) திருப்பி அளித்தது.

en: Maintenance operations on multiple tables are disabled.
ta: பல அட்டவணைகளில் பராமரிப்பு செயல்பாடுகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: View
ta: நோக்கு

en: Error
ta: வலு

en: Display column was successfully updated.
ta: காட்சி நெடுவரிசை வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Internal relationships were successfully updated.
ta: உள் உறவுகள் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: Row: %1$s, Column: %2$s, Error: %3$s
ta: வரிசை: %1$s, நெடுவரிசை: %2$s, பிழை: %3$s

en: Failed to get description of column %s!
ta: நெடுவரிசை %s பற்றிய விளக்கத்தைப் பெறுவதில் தோல்வி!

en: Primary
ta: முதன்மை

en: Index
ta: சுட்டுதொகுப்புக்குறி

en: The columns have been moved successfully.
ta: நெடுவரிசைகள் வெற்றிகரமாக நகர்த்தப்பட்டன.

en: Query error
ta: வினவல் வழு

en: The name '%s' is a MySQL reserved keyword. | The names '%s' are MySQL reserved keywords.
ta[0]: '%s' என்ற பெயர் MySQL ஒதுக்கப்பட்ட முக்கிய சொல்லாகும்.
ta[1]: '%s' பெயர்கள் MySQL ஒதுக்கப்பட்ட முக்கிய வார்த்தைகள்.

en: Table %1$s has been altered successfully. Privileges have been adjusted.
ta: அட்டவணை %1$s வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டுள்ளது. சலுகைகள் சரிசெய்யப்பட்டுள்ளன.

en: Tracking of %s is activated.
ta: %s கண்காணிப்பு செயல்படுத்தப்படுகிறது.

en: Tracking versions deleted successfully.
ta: கண்காணிப்பு பதிப்புகள் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டன.

en: No versions selected.
ta: பதிப்புகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: SQL statements executed.
ta: கவிமொ அறிக்கைகள் செயல்படுத்தப்பட்டன.

en: You don't have sufficient privileges to be here right now!
ta: இப்போது இங்கே இருக்க உங்களுக்கு போதுமான சலுகைகள் இல்லை!

en: View name can not be empty!
ta: காட்சி பெயர் காலியாக இருக்க முடியாது!

en: The %s extension is missing. Please check your PHP configuration.
ta: %s நீட்டிப்பு இல்லை. உங்கள் பிஎச்பி உள்ளமைவை சரிபார்க்கவும்.

en: The configuration storage is not ready for the central list of columns feature.
ta: அமைப்பாக்க சேமிப்பகம் மைய நிரல்வரிசைகள் பட்டியல் வசதிக்கு ஏதுவாக இல்லை.

en: Could not add %1$s as they already exist in central list!
ta: மைய பட்டியலில் %1$s முன்பே இருப்பதால் மீண்டும் சேர்க்க இயலவில்லை!

en: Could not add columns!
ta: நிரல்வரிசைகளை சேர்க்க முடியவில்லை!

en: Couldn't remove Column(s) %1$s as they don't exist in central columns list!
ta: மைய பட்டியலில் %1$s முன்பே இல்லாதால் நெடுவரிசை(களை) நீக்க இயலவில்லை!

en: Could not remove columns!
ta: நெடுவரிசைகளை நீக்க இயலவில்லை!

en: YES
ta: ஆம்

en: NO
ta: இல்லை

[ctx: phpMyAdmin configuration storage is not configured for "Display Features" on designer when user tries to set a display field.]
en: phpMyAdmin configuration storage is not configured for "Display Features".
ta: Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பு "காட்சி அம்சங்களுக்கு" கட்டமைக்கப்படவில்லை.

en: Error: relationship already exists.
ta: பிழை: உறவு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: FOREIGN KEY relationship has been added.
ta: வெளிநாட்டு முக்கிய உறவு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: Error: FOREIGN KEY relationship could not be added!
ta: பிழை: வெளிநாட்டு முக்கிய உறவை சேர்க்க முடியவில்லை!

en: Error: Missing index on column(s).
ta: பிழை: நெடுவரிசை (கள்) இல் குறியீட்டை காணவில்லை.

en: Error: Relational features are disabled!
ta: பிழை: தொடர்புடைய நற்பொருத்தங்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளன!

en: Internal relationship has been added.
ta: உள் உறவு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: Error: Internal relationship could not be added!
ta: பிழை: உள் உறவை சேர்க்க முடியவில்லை!

en: FOREIGN KEY relationship has been removed.
ta: வெளிநாட்டு முக்கிய உறவு அகற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Error: Internal relationship could not be removed!
ta: பிழை: உள் உறவை அகற்ற முடியவில்லை!

en: Internal relationship has been removed.
ta: உள் உறவு அகற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Could not load schema plugins, please check your installation!
ta: ஒழுங்கமைவு செருகுநிரல்களை நினைவேற்ற இயலவில்லை, தயவுசெய்து உங்கள் நிறுவலை சரிபார்க்கவும்!

en: The following query has failed: "%s"
ta: பின்வரும் வினவல் தோல்வியுற்றது: "%s"

en: MySQL said:
ta: MySQL சொன்னது:

en: Event %1$s has been modified.
ta: நிகழ்வு %1$s மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Event %1$s has been created.
ta: நிகழ்வு %1$s உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: One or more errors have occurred while processing your request:
ta: உங்கள் கோரிக்கையை செயலாக்கும்போது ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட பிழைகள் ஏற்பட்டுள்ளன:

en: The event was dropped immediately after creation.
ta: நிகழ்வு உருவாக்கப்பட்ட உடனேயே கைவிடப்பட்டது.

en: Add event
ta: புதிய பயனாளரை சேர்க்க->நிகழ்வை சேர்க்க

en: Edit event
ta: நிகழ்வை தொகுக்க

en: The definer must be in the "username@hostname" format!
ta: வரையறுக்கப்பட்டவர் "பயனர்பெயர்@ஓச்ட்பெயர்" வடிவத்தில் இருக்க வேண்டும்!

en: You must provide an event name!
ta: நீங்கள் ஒரு நிகழ்வு பெயரை வழங்க வேண்டும்!

en: You must provide a valid interval value for the event.
ta: நிகழ்வுக்கு சரியான இடைவெளி மதிப்பை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a valid execution time for the event.
ta: நிகழ்வுக்கு சரியான சாவுஒறுப்பு நேரத்தை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a valid type for the event.
ta: நிகழ்வுக்கு சரியான வகையை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide an event definition.
ta: நீங்கள் ஒரு நிகழ்வு வரையறையை வழங்க வேண்டும்.

en: Sorry, we failed to restore the dropped event.
ta: மன்னிக்கவும், கைவிடப்பட்ட நிகழ்வை மீட்டெடுக்க நாங்கள் தவறிவிட்டோம்.

en: The backed up query was:
ta: காப்புப்பிரதி வினவல்:

en: Error in processing request:
ta: வேண்டுகோள் செயலாக்கதில் பிழை:

en: No event with name %1$s found in database %2$s.
ta: தரவுத்தள %2$s இல் %1$s என்ற பெயர் கொண்ட நிகழ்வு இல்லை.

en: Export of event %s
ta: %s நிகழ்வின் தரவேற்றம்

en: Error in processing request: No event with name %1$s found in database %2$s.
ta: செயலாக்க கோரிக்கையில் பிழை: தரவுத்தள %2$s இல் %1$s என்ற பெயருடன் நிகழ்வு எதுவும் இல்லை.

en: Unable to use timezone "%1$s" for server %2$d. Please check your configuration setting for [em]$cfg['Servers'][%3$d]['SessionTimeZone'][/em]. phpMyAdmin is currently using the default time zone of the database server.
ta: சேவையகத்திற்கு %2$d க்கு டைம் மண்டலத்தை " %1$s" பயன்படுத்த முடியவில்லை. [EM] $ cfg ['சேவையகங்கள்'] [%3$d] ['SessionTimeZone'] [/em] க்கான உங்கள் உள்ளமைவு அமைப்பை சரிபார்க்கவும். PHPMYADMIN தற்போது தரவுத்தள சேவையகத்தின் இயல்புநிலை நேர மண்டலத்தைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Failed to set configured collation connection!
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட கூட்டு இணைப்பை அமைப்பதில் தோல்வி!

en: Missing connection parameters!
ta: இணைப்பு அளவுருக்களைக் காணவில்லை!

en: Connection for controluser as defined in your configuration failed.
ta: அமைப்பாக்கத்தில் உள்ளவாறு அமைத்த கட்டுபாட்டுபயனருக்கான இணைப்பு தோல்வியடைந்தது.

en: See %sour documentation%s for more information.
ta: மேலும் தகவலுக்கு %s உங்கள் ஆவணங்களைக் காண்க %s.

en: Or:
ta: அல்லது:

en: And:
ta: மற்றும்:

en: Ins
ta: துணைநிரல்கள்

en: Del
ta: அழி

en: Saved bookmarked search:
ta: சேமித்த புத்தகக்குறியிடப்பட்ட தேடல்:

en: New bookmark
ta: புது புத்தகக்குறி

en: Create bookmark
ta: புத்தகக்குறி இடுக

en: Update bookmark
ta: புத்தகக்குறி புதுப்பிக்க

en: Delete bookmark
ta: புத்தகக்குறியை அழிக்க

en: Add routine
ta: %s களத்தை சேர்க்க->செயல்முறையை சேர்க்க

en: Edit routine
ta: வழக்கத்தைத் திருத்து

en: No routine with name %1$s found in database %2$s. You might be lacking the necessary privileges to edit this routine.
ta: தரவுத்தள %2$s இல் %1$s என்ற பெயரைக் கொண்ட வழக்கம் இல்லை. இந்த வழக்கத்தைத் திருத்துவதற்கு தேவையான சலுகைகள் உங்களுக்கு இல்லாதிருக்கலாம்.

en: Invalid routine type: "%s"
ta: தவறான வழக்கமான வகை: "%s"

en: Routine %1$s has been created.
ta: வழக்கமான %1$s உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Routine %1$s has been modified. Privileges have been adjusted.
ta: வழக்கமான %1$s மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது. சலுகைகள் சரிசெய்யப்பட்டுள்ளன.

en: Routine %1$s has been modified.
ta: வழக்கமான %1$s மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: You must provide a name and a type for each routine parameter.
ta: ஒவ்வொரு வழக்கமான அளவுருவுக்கும் நீங்கள் ஒரு பெயரையும் ஒரு வகையையும் வழங்க வேண்டும்.

en: Invalid direction "%s" given for parameter.
ta: மதிப்புருபுக்கு தகா வழிமதிப்பு "%s" அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: You must provide length/values for routine parameters of type ENUM, SET, VARCHAR and VARBINARY.
ta: ENUM, SET, VARBAR மற்றும் வர்பினரி என்ற வகை வழக்கமான அளவுருக்களுக்கு நீளம்/மதிப்புகளை வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a valid return type for the routine.
ta: வழக்கத்திற்கு நீங்கள் சரியான வருவாய் வகையை வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a routine name!
ta: நீங்கள் ஒரு வழக்கமான பெயரை வழங்க வேண்டும்!

en: You must provide a routine definition.
ta: நீங்கள் ஒரு வழக்கமான வரையறையை வழங்க வேண்டும்.

en: No routine with name %1$s found in database %2$s.
ta: தரவுத்தள %2$s இல் %1$s என்ற பெயருடன் வழக்கமாக இல்லை.

en: Execution results of routine %s
ta: வழக்கமான %s இன் சாவுஒறுப்பு முடிவுகள்

en: %d row affected by the last statement inside the procedure. | %d rows affected by the last statement inside the procedure.
ta[0]: %d வரிசை செயல்முறையின் உள்ளே கடைசி அறிக்கையால் பாதிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d வரிசைகள் நடைமுறையில் உள்ள கடைசி அறிக்கையால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Execute routine
ta: வழக்கத்தை இயக்கவும்

en: Sorry, we failed to restore the dropped routine.
ta: மன்னிக்கவும், கைவிடப்பட்ட வழக்கத்தை மீட்டெடுக்க நாங்கள் தவறிவிட்டோம்.

en: Export of routine %s
ta: %s செயல்முறையின் தரவேற்றம்

en: Error in processing request: No routine with name %1$s found in database %2$s. You might be lacking the necessary privileges to view/export this routine.
ta: செயலாக்க கோரிக்கையில் பிழை: தரவுத்தள %2$s இல் %1$s என்ற பெயரைக் கொண்ட வழக்கம் இல்லை. இந்த வழக்கத்தைக் காண/ஏற்றுமதி செய்ய தேவையான சலுகைகள் உங்களுக்கு இல்லாதிருக்கலாம்.

en: at least one of the words
ta: குறைந்தபட்சம் ஒரு சொல்லையாவது

en: all of the words
ta: எல்லா வார்த்தைகளும்

en: the exact phrase as substring
ta: மூலக்கூறு என சரியான சொற்றொடர்

en: the exact phrase as whole field
ta: முழு புலமாக சரியான சொற்றொடர்

en: as regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு

en: Trigger %1$s has been modified.
ta: தூண்டுதல் %1$s மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Trigger %1$s has been created.
ta: தூண்டுதல் %1$s உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Add trigger
ta: புதிய பயனாளரை சேர்க்க->செயல்தூண்டியை சேர்க்க

en: Edit trigger
ta: புதிய பயனாளரை சேர்க்க->செயல்தூண்டியை தொகுக்க

en: You must provide a trigger name!
ta: நீங்கள் ஒரு தூண்டுதல் பெயரை வழங்க வேண்டும்!

en: You must provide a valid timing for the trigger!
ta: தூண்டுதலுக்கான சரியான நேரத்தை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்!

en: You must provide a valid event for the trigger!
ta: தூண்டுதலுக்கு நீங்கள் சரியான நிகழ்வை வழங்க வேண்டும்!

en: You must provide a valid table name!
ta: நீங்கள் செல்லுபடியாகும் அட்டவணை பெயரை வழங்க வேண்டும்!

en: You must provide a trigger definition.
ta: நீங்கள் ஒரு தூண்டுதல் வரையறையை வழங்க வேண்டும்.

en: Sorry, we failed to restore the dropped trigger.
ta: மன்னிக்கவும், கைவிடப்பட்ட தூண்டுதலை மீட்டெடுக்க நாங்கள் தவறிவிட்டோம்.

en: No trigger with name %1$s found in database %2$s.
ta: தரவுத்தள %2$s இல் %1$s என்ற பெயருடன் தூண்டுதல் இல்லை.

en: Export of trigger %s
ta: %s செயல்தூண்டியின் தரவேற்றம்

en: Error in processing request: No trigger with name %1$s found in database %2$s.
ta: செயலாக்க கோரிக்கையில் பிழை: தரவுத்தள %2$s இல் %1$s என்ற பெயருடன் தூண்டுதல் இல்லை.

en: SSL connection enforced by server, automatically enabling it.
ta: சேவையகத்தால் செயல்படுத்தப்பட்ட SSL இணைப்பு, தானாகவே அதை இயக்குகிறது.

en: Error 1045: Access denied for user. Additional error information may be available, but is being hidden by the %s configuration directive.
ta: பிழை 1045: பயனருக்கு அணுகல் மறுக்கப்பட்டது. கூடுதல் பிழை தகவல்கள் கிடைக்கக்கூடும், ஆனால் %s உள்ளமைவு கட்டளை மூலம் மறைக்கப்படுகிறது.

[ctx: First page]
en: Begin
ta: ஆரம்பம்

[ctx: Previous page]
en: Previous
ta: முந்தைய

[ctx: Next page]
en: Next
ta: அடுத்து

[ctx: Last page]
en: End
ta: முடிவு

en: Partial texts
ta: பகுதியளவு உரை

en: Full texts
ta: முழுவுரைகள்

en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

en: The row has been deleted.
ta: இந்நிரைவரிசை அழிக்கப்பட்டது.

en: Kill
ta: கொல்க

en: May be approximate. See [doc@faq3-11]FAQ 3.11[/doc].
ta: அண்ணளவாக இருக்கலாம்.[doc@faq3-11]FAQ 3.11[/doc]ஐ காண்க.

en: Query took %01.4f seconds.
ta: வினவல் %01.4f நொடிகள் எடுத்துக்கொண்டது.

en: Showing rows %1s - %2s
ta: %1s - %2s நிரைவரிசைகள் காட்டப்படுகின்றன

en: %1$d total, %2$d in query
ta: இவ்வினவலில் %1$d மொத்தம், - %2$d

en: %d total
ta: %d மொத்தம்

en: Link not found!
ta: இணைப்பை காணவில்லை!

en: Version information
ta: பதிப்பு செய்தி

en: Data home directory
ta: தரவின் முகப்பு அடைவு

en: The common part of the directory path for all InnoDB data files.
ta: அனைத்து INNODB தரவுக் கோப்புகளுக்கும் அடைவு பாதையின் பொதுவான பகுதி.

en: Data files
ta: தரவுக் கோப்புகள்

en: Autoextend increment
ta: தன்வய எதிர்பார்ப்பு அதிகரிப்பு

en: The increment size for extending the size of an autoextending tablespace when it becomes full.
ta: ஒரு ஆட்டோ எக்ச்ட்ரெண்டிங் டேபிள்ச்பேச் நிரம்பும்போது அதை நீட்டிப்பதற்கான அதிகரிப்பு அளவு.

en: Buffer pool size
ta: இடையக பூல் அளவு

en: The size of the memory buffer InnoDB uses to cache data and indexes of its tables.
ta: நினைவக பஃபர் இன்னோடிபி அதன் அட்டவணைகளின் தரவு மற்றும் குறியீடுகளை கேச் செய்ய பயன்படுத்துகிறது.

en: Buffer Pool
ta: இடையகக் குளம்

en: InnoDB Status
ta: InnoDB நிகழ்நிலை

en: Buffer Pool Usage
ta: இடையக பூல் பயன்பாடு

en: pages
ta: பக்கங்கள்

en: Free pages
ta: இலவச பக்கங்கள்

en: Dirty pages
ta: அழுக்கு பக்கங்கள்

en: Pages containing data
ta: தரவைக் கொண்ட பக்கங்கள்

en: Pages to be flushed
ta: பக்கங்கள் சுத்தப்படுத்தப்பட வேண்டும்

en: Busy pages
ta: பிசியான பக்கங்கள்

en: Latched pages
ta: இணைக்கப்பட்ட பக்கங்கள்

en: Buffer Pool Activity
ta: இடையக பூல் செயல்பாடு

en: Read requests
ta: கோரிக்கைகளைப் படியுங்கள்

en: Write requests
ta: கோரிக்கைகளை எழுதுங்கள்

en: Read misses
ta: மிச்சைப் படியுங்கள்

en: Write waits
ta: காத்திருப்பதை எழுதுங்கள்

en: Read misses in %
ta: % இல் மிச்சைப் படியுங்கள்

en: Write waits in %
ta: எழுது % காத்திருக்கிறது

en: Data pointer size
ta: தரவு சுட்டிக்காட்டி அளவு

en: The default pointer size in bytes, to be used by CREATE TABLE for MyISAM tables when no MAX_ROWS option is specified.
ta: MAX_ROWS விருப்பமும் குறிப்பிடப்படாதபோது MyISAM அட்டவணைகளுக்கான அட்டவணையை உருவாக்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய பைட்டுகளில் இயல்புநிலை சுட்டிக்காட்டி அளவு.

en: Automatic recovery mode
ta: தானியங்கி மீட்பு முறை

en: The mode for automatic recovery of crashed MyISAM tables, as set via the --myisam-recover server startup option.
ta: --Myisam-recover சேவையக தொடக்க விருப்பம் வழியாக அமைக்கப்பட்டபடி, செயலிழந்த MyISAM அட்டவணைகளை தானாக மீட்டெடுப்பதற்கான பயன்முறை.

en: Maximum size for temporary sort files
ta: தற்காலிக வரிசை கோப்புகளுக்கான அதிகபட்ச அளவு

en: The maximum size of the temporary file MySQL is allowed to use while re-creating a MyISAM index (during REPAIR TABLE, ALTER TABLE, or LOAD DATA INFILE).
ta: MYISAM குறியீட்டை மீண்டும் உருவாக்கும் போது MySQL இன் தற்காலிக கோப்பின் அதிகபட்ச அளவு பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறது (பழுதுபார்க்கும் அட்டவணை, மாற்று அட்டவணை அல்லது தரவு தொற்றுநோயை ஏற்றும் போது).

en: Maximum size for temporary files on index creation
ta: குறியீட்டு உருவாக்கத்தில் தற்காலிக கோப்புகளுக்கான அதிகபட்ச அளவு

en: If the temporary file used for fast MyISAM index creation would be larger than using the key cache by the amount specified here, prefer the key cache method.
ta: வேகமான MyISAM குறியீட்டு உருவாக்கத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் தற்காலிக கோப்பு இங்கே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தொகையால் முக்கிய தற்காலிக சேமிப்பைப் பயன்படுத்துவதை விட பெரியதாக இருந்தால், முக்கிய கேச் முறையை விரும்புங்கள்.

en: Repair threads
ta: நூல்களை சரிசெய்யவும்

en: If this value is greater than 1, MyISAM table indexes are created in parallel (each index in its own thread) during the repair by sorting process.
ta: இந்த மதிப்பு 1 ஐ விட அதிகமாக இருந்தால், MyISAM அட்டவணை குறியீடுகள் பழுதுபார்ப்பின் போது இணையாக (ஒவ்வொரு குறியீடும் அதன் சொந்த நூலில்) உருவாக்கப்படுகின்றன.

en: Sort buffer size
ta: இடையக அளவை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: The buffer that is allocated when sorting MyISAM indexes during a REPAIR TABLE or when creating indexes with CREATE INDEX or ALTER TABLE.
ta: பழுதுபார்க்கும் அட்டவணையின் போது MyISAM குறியீடுகளை வரிசைப்படுத்தும் போது அல்லது குறியீட்டு அல்லது மாற்று அட்டவணையுடன் குறியீடுகளை உருவாக்கும்போது ஒதுக்கப்பட்டுள்ள இடையகம்.

en: Index cache size
ta: குறியீட்டு கேச் அளவு

en: This is the amount of memory allocated to the index cache. Default value is 32MB. The memory allocated here is used only for caching index pages.
ta: இது குறியீட்டு தற்காலிக சேமிப்பிற்கு ஒதுக்கப்பட்ட நினைவகத்தின் அளவு. இயல்புநிலை மதிப்பு 32MB ஆகும். இங்கே ஒதுக்கப்பட்ட நினைவகம் கேச்சிங் குறியீட்டு பக்கங்களுக்கு மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Record cache size
ta: கேச் அளவு பதிவு செய்யுங்கள்

en: This is the amount of memory allocated to the record cache used to cache table data. The default value is 32MB. This memory is used to cache changes to the handle data (.xtd) and row pointer (.xtr) files.
ta: அட்டவணை தரவை கேச் செய்ய பயன்படுத்தப்படும் பதிவு தற்காலிக சேமிப்பிற்கு ஒதுக்கப்பட்ட நினைவகத்தின் அளவு இது. இயல்புநிலை மதிப்பு 32MB ஆகும். கைப்பிடி தரவு (.xtd) மற்றும் வரிசை சுட்டிக்காட்டி (.xtr) கோப்புகளில் மாற்றங்களை கேச் செய்ய இந்த நினைவகம் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Log cache size
ta: பதிவு கேச் அளவு

en: The amount of memory allocated to the transaction log cache used to cache on transaction log data. The default is 16MB.
ta: பரிவர்த்தனை பதிவு தரவை கேச் செய்ய பயன்படுத்தப்படும் பரிவர்த்தனை பதிவு தற்காலிக சேமிப்பிற்கு ஒதுக்கப்பட்ட நினைவகத்தின் அளவு. இயல்புநிலை 16MB.

en: Log file threshold
ta: பதிவு கோப்பு வாசல்

en: The size of a transaction log before rollover, and a new log is created. The default value is 16MB.
ta: ரோல்ஓவருக்கு முன் ஒரு பரிவர்த்தனை பதிவின் அளவு, மற்றும் ஒரு புதிய பதிவு உருவாக்கப்படுகிறது. இயல்புநிலை மதிப்பு 16MB.

en: Transaction buffer size
ta: பரிவர்த்தனை இடையக அளவு

en: The size of the global transaction log buffer (the engine allocates 2 buffers of this size). The default is 1MB.
ta: உலகளாவிய பரிவர்த்தனை பதிவு இடையகத்தின் அளவு (இயந்திரம் இந்த அளவின் 2 இடையகங்களை ஒதுக்குகிறது). இயல்புநிலை 1MB.

en: Checkpoint frequency
ta: சோதனைச் சாவடி அதிர்வெண்

en: The amount of data written to the transaction log before a checkpoint is performed. The default value is 24MB.
ta: சோதனைச் சாவடி செய்யப்படுவதற்கு முன்பு பரிவர்த்தனை பதிவுக்கு எழுதப்பட்ட தரவின் அளவு. இயல்புநிலை மதிப்பு 24MB.

en: Data log threshold
ta: தரவு பதிவு வாசல்

en: The maximum size of a data log file. The default value is 64MB. PBXT can create a maximum of 32000 data logs, which are used by all tables. So the value of this variable can be increased to increase the total amount of data that can be stored in the database.
ta: தரவு பதிவு கோப்பின் அதிகபட்ச அளவு. இயல்புநிலை மதிப்பு 64MB ஆகும். PBXT அதிகபட்சம் 32000 தரவு பதிவுகளை உருவாக்க முடியும், அவை அனைத்து அட்டவணைகளாலும் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. எனவே தரவுத்தளத்தில் சேமிக்கக்கூடிய தரவுகளின் மொத்த அளவை அதிகரிக்க இந்த மாறியின் மதிப்பை அதிகரிக்க முடியும்.

en: Garbage threshold
ta: குப்பை வாசல்

en: The percentage of garbage in a data log file before it is compacted. This is a value between 1 and 99. The default is 50.
ta: தரவு பதிவு கோப்பில் குப்பைகளின் விழுக்காடு சுருக்கப்படுவதற்கு முன்பு. இது 1 முதல் 99 க்கு இடையிலான மதிப்பு. இயல்புநிலை 50 ஆகும்.

en: Log buffer size
ta: பதிவு இடையக அளவு

en: The size of the buffer used when writing a data log. The default is 256MB. The engine allocates one buffer per thread, but only if the thread is required to write a data log.
ta: தரவு பதிவை எழுதும் போது பயன்படுத்தப்படும் இடையகத்தின் அளவு. இயல்புநிலை 256MB. இயந்திரம் ஒரு நூலுக்கு ஒரு இடையகத்தை ஒதுக்குகிறது, ஆனால் நூல் பதிவை எழுத நூல் தேவைப்பட்டால் மட்டுமே.

en: Data file grow size
ta: தரவு கோப்பு அளவு அதிகரிக்கும்

en: The grow size of the handle data (.xtd) files.
ta: கைப்பிடி தரவு (.xtd) கோப்புகளின் வளரும் அளவு.

en: Row file grow size
ta: வரிசை கோப்பு அளவு வளரும்

en: The grow size of the row pointer (.xtr) files.
ta: வரிசை சுட்டிக்காட்டி (.xtr) கோப்புகளின் வளரும் அளவு.

en: Log file count
ta: Log கோப்பு எண்ணுங்கள்

en: This is the number of transaction log files (pbxt/system/xlog*.xt) the system will maintain. If the number of logs exceeds this value then old logs will be deleted, otherwise they are renamed and given the next highest number.
ta: இது பரிவர்த்தனை பதிவு கோப்புகளின் எண்ணிக்கை (pbxt/system/xlog*.xt) கணினி பராமரிக்கும். பதிவுகளின் எண்ணிக்கை இந்த மதிப்பை மீறினால், பழைய பதிவுகள் நீக்கப்படும், இல்லையெனில் அவை மறுபெயரிடப்பட்டு அடுத்த அதிக எண்ணிக்கையில் வழங்கப்படுகின்றன.

en: Documentation
ta: ஆவணச்சான்று

en: Documentation and further information about PBXT can be found on the %sPrimeBase XT Home Page%s.
ta: ஆவணப்படுத்துதல் and further செய்தி பற்றி PBXT can be found on the %sPrimeBase XT வீடு Page%s.

en: Too many error messages, some are not displayed.
ta: பல்வேறு பிழை செய்திகள், சிலவற்றை காட்டவில்லை.

en: Report
ta: அறிவிக்கை

en: Automatically send report next time
ta: அடுத்தமுறை தன்னிச்சையாகவே அறிவிக்கையை அனுப்புக

en: Insufficient space to save the file %s.
ta: கோப்பை சேமிக்குமளவு இடமில்லை %s.

en: File %s already exists on server, change filename or check overwrite option.
ta: வழங்கியில் கோப்பு %s முன்னரே உள்ளது, கோப்பின் பெயரை மாற்றுக அல்லது மேலெழுதும்படி குறிக்க.

en: The web server does not have permission to save the file %s.
ta: வழங்கிக்கு கோப்பு %s சேமிக்க அனுமதி இல்லை.

en: Dump has been saved to file %s.
ta: தரவு %s கோப்பாக சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

note: l10n: A query written by the user is a "raw query" that could be using no tables or databases in particular
en: Exporting a raw query is not supported for this export method.
ta: இந்த ஏற்றுமதி முறைக்கு மூல வினவலை ஏற்றுமதி செய்வது ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: File was not an uploaded file.
ta: கோப்பு பதிவேற்றிய கோப்பு அல்ல.

en: The uploaded file exceeds the upload_max_filesize directive in php.ini.
ta: பதிவேற்றிய கோப்பு php.ini இல் உள்ள பதிவேற்றம்_மாக்ச்_பைல்ச்ச் டைரெக்டிவ் மீறுகிறது.

en: The uploaded file exceeds the MAX_FILE_SIZE directive that was specified in the HTML form.
ta: பதிவேற்றிய கோப்பு உஉகுமொ படிவத்தில் குறிப்பிடப்பட்ட MAX_FILE_SIZE உத்தரவை மீறுகிறது.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
ta: பதிவேற்றிய கோப்பு ஓரளவு மட்டுமே பதிவேற்றப்பட்டது.

en: Missing a temporary folder.
ta: ஓர் தற்காலிக அடைவை காணவில்லை.

en: Failed to write file to disk.
ta: வட்டுக்கு கோப்பை எழுதுவதில் தோல்வி.

en: File upload stopped by extension.
ta: கோப்பு பதிவேற்றம் நீட்டிப்பு மூலம் நிறுத்தப்பட்டது.

en: Unknown error in file upload.
ta: கோப்பு பதிவேற்றத்தில் தெரியாத பிழை.

en: File is a symbolic link
ta: கோப்பு ஒரு குறியீட்டு இணைப்பு

en: File could not be read!
ta: கோப்பை வாசிக்க இயலவில்லை!

en: Error moving the uploaded file, see [doc@faq1-11]FAQ 1.11[/doc].
ta: பதிவேற்றிய கோப்பை நகர்த்துவதில் பிழை, [DOC@FAQ1-11] கேள்விகள் 1.11 [/doc] ஐப் பார்க்கவும்.

en: Error while moving uploaded file.
ta: பதிவேற்றிய கோப்பை நகர்த்தும்போது பிழை.

en: Cannot read uploaded file.
ta: பதிவேற்றிய கோப்பைப் படிக்க முடியாது.

en: You attempted to load file with unsupported compression (%s). Either support for it is not implemented or disabled by your configuration.
ta: நீங்கள் நினைவேற்ற முயன்ற கோப்பு ஆதரவற்ற சுருக்கமுறைமை (%s) கொண்டது. அதற்கான ஆதரவு நடைமுறைப்படுத்தப்படாமலிருக்கலாம் அல்லது உள்ளமைப்பால் முடக்கப்பட்டிருக்கலாம்.

en: Session not found.
ta: அமர்வு காணப்படவில்லை.

en: Jump to database “%s”.
ta: தரவுத்தளத்திற்கு செல்லவும் “%s”.

en: The %s functionality is affected by a known bug, see %s
ta: %s செயல்பாடு எதுவென்று தெரிந்த ஓர் பிழையால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது, %sஐ பார்க்க

en: SSL is not being used
ta: எச்.எச்.எல் பயன்படுத்தப்படவில்லை

en: SSL is used with disabled verification
ta: முடக்கப்பட்ட சரிபார்ப்புடன் SSL பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: SSL is used without certification authority
ta: சான்றிதழ் ஆணையம் இல்லாமல் SSL பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: SSL is used
ta: எச்.எச்.எல் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: The PHP function password_hash() with default options.
ta: இயல்புநிலை விருப்பங்களுடன் பிஎச்பி செயல்பாடு கடவுச்சொல்_ஆச் ().

en: password_hash() PHP function
ta: கடவுச்சொல்_ஆச் () பிஎச்பி செயல்பாடு

en: Skip Explain SQL
ta: கவிமொ ஐ விளக்குங்கள்

en: Without PHP code
ta: பிஎச்பி குறியீடு இல்லாமல்

en: Submit query
ta: வினவலை சமர்ப்பிக்கவும்

en: Profiling
ta: பகுமுறையிடல்

[ctx: Inline edit query]
en: Edit inline
ta: இன்லைன் திருத்து

en: Static analysis:
ta: நிலையான பகுப்பாய்வு:

en: %d errors were found during analysis.
ta: பகுப்பாய்வின் போது %d பிழைகள் காணப்பட்டன.

en: [ROLLBACK occurred.]
ta: [ரோல்பேக் ஏற்பட்டது.]

en: The following structures have either been created or altered. Here you can:
ta: பின்வரும் கட்டமைப்புகள் உருவாக்கப்பட்டுள்ளன அல்லது மாற்றப்பட்டுள்ளன. இங்கே நீங்கள் முடியும்:

en: View a structure's contents by clicking on its name.
ta: ஒரு கட்டமைப்பின் உள்ளடக்கங்களை அதன் பெயரைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் காண்க.

en: Change any of its settings by clicking the corresponding "Options" link.
ta: தொடர்புடைய "விருப்பங்கள்" இணைப்பைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் அதன் எந்த அமைப்புகளையும் மாற்றவும்.

en: Edit structure by following the "Structure" link.
ta: "கட்டமைப்பு" இணைப்பைப் பின்பற்றுவதன் மூலம் கட்டமைப்பைத் திருத்தவும்.

en: Options
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Go to database: %s
ta: தரவுத்தளம்: %s க்கு செல்க

en: Edit settings for %s
ta: %s க்கான அமைப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Go to table: %s
ta: அட்டவணைக்குச் செல்லுங்கள்: %s

en: Structure of %s
ta: %s இன் அமைப்பு

en: Go to view: %s
ta: பார்வைக்குச் செல்லுங்கள்: %s

en: Only INSERT, UPDATE, DELETE and REPLACE SQL queries containing transactional engine tables can be rolled back.
ta: பரிவர்த்தனை இயந்திர அட்டவணைகள் கொண்ட கவிமொ வினவல்களை மட்டுமே செருகவும், புதுப்பிக்கவும், நீக்கவும், மாற்றவும் மீண்டும் உருட்ட முடியும்.

en: The indexes %1$s and %2$s seem to be equal and one of them could possibly be removed.
ta: குறியீடுகள் %1$s மற்றும் %2$s சமமாகத் தெரிகிறது, அவற்றில் ஒன்று அகற்றப்படலாம்.

en: Function
ta: செயல்கூறு

en: Type
ta: வகை

en: The directory you set for upload work cannot be reached.
ta: பதிவேற்றத்திற்காக நீங்கள் தேர்வு செய்த அடைவை எட்டமுடியவில்லை.

en: Or
ta: அல்லது

en: web server upload directory:
ta: வலை சேவையக பதிவேற்ற அடைவு:

en: Showing SQL query
ta: கவிமொ வினவலைக் காட்டுகிறது

en: Inserted row id: %1$d
ta: வரிசை ஐடி செருகப்பட்டது: %1$d

en: Ignoring unsupported language code.
ta: ஆதரிக்கப்படாத மொழி குறியீட்டை புறக்கணித்தல்.

en: Linting is disabled for this query because it exceeds the maximum length.
ta: இந்த வினவலுக்கு லிண்டிங் முடக்கப்பட்டுள்ளது, ஏனெனில் இது அதிகபட்ச நீளத்தை மீறுகிறது.

en: %1$s (near <code>%2$s</code>)
ta: %1$s (<code>%2$s</code> அருகில்)

en: Browse
ta: உலாவு

en: Search
ta: தேடு

en: Insert
ta: செருகு

en: Privileges
ta: சலுகைகள்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Tracking
ta: கண்காணிப்பு

en: Triggers
ta: தூண்டுதல்கள்

en: Database seems to be empty!
ta: தரவுத்தளம் காலியாக இருப்பதாக தெரிகிறது!

en: Query
ta: வினவல்

en: Routines
ta: நடைமுறைகள்

en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

en: Designer
ta: வடிவமைப்பாளர்

en: Central columns
ta: மைய நெடுவரிசைகள்

en: User accounts
ta: பயனர் கணக்குகள்

en: Binary log
ta: ஈரான் பதிவு

en: Replication
ta: படியெடுத்தல்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Charsets
ta: எழுத்துக்கணங்கள்

en: Engines
ta: செயல்பொறிகள்

en: Plugins
ta: செருகுநிரல்கள்

en: %1$d row affected. | %1$d rows affected.
ta[0]: %1$d வரிசை பாதிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %1$d வரிசைகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: %1$d row deleted. | %1$d rows deleted.
ta[0]: %1$d வரிசை நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: %1$d வரிசைகள் நீக்கப்பட்டன.

en: %1$d row inserted. | %1$d rows inserted.
ta[0]: %1$d வரிசை செருகப்பட்டது.
ta[1]: %1$d வரிசைகள் செருகப்பட்டன.

en: Groups:
ta: குழுக்கள்:

en: Events:
ta: நிகழ்வுகள்:

en: Functions:
ta: செயல்குழுக்கள்:

en: Procedures:
ta: செயல்முறைகள்:

en: Tables:
ta: அட்டவணைகள்:

en: Views:
ta: விவரபார்வைகள்:

en: There are large item groups in navigation panel which may affect the performance. Consider disabling item grouping in the navigation panel.
ta: வழிசெலுத்தல் குழுவில் பெரிய உருப்படி குழுக்கள் உள்ளன, அவை செயல்திறனை பாதிக்கலாம். வழிசெலுத்தல் குழுவில் உருப்படி குழுவை முடக்குவதைக் கவனியுங்கள்.

en: Groups
ta: குழுக்கள்

en: %s result found | %s results found
ta[0]: %s முடிவு கிடைத்தது
ta[1]: %s முடிவுகள் கிடைத்தன

en: Collapse all
ta: அனைத்தையும் சரக்கு

note: l10n: The word "Node" must not be translated here
en: Invalid class name "%1$s", using default of "Node"
ta: தவறான வகுப்பு பெயர் "%1$s", "முனை" இயல்புநிலையைப் பயன்படுத்தி

en: Could not load class "%1$s"
ta: "%1$s" வகுப்பை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Columns
ta: நெடுவரிசைகள்

[ctx: Create new column]
en: New
ta: புதியது

en: Column
ta: நிரல்வரிசை

[ctx: Create new database]
en: New
ta: புதியது

en: Database operations
ta: தரவுதள நடவடிக்கைகள்

en: Show hidden items
ta: மறைக்கப்பட்ட உருப்படிகளை காட்டு

[ctx: Create new event]
en: New
ta: புதியது

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Functions
ta: செயல்பாடுகள்

[ctx: Create new function]
en: New
ta: புதியது

[ctx: Create new index]
en: New
ta: புதியது

en: Expand/Collapse
ta: விரிவாக்கு/சரிவு

en: Procedures
ta: நடைமுறைகள்

[ctx: Create new procedure]
en: New
ta: புதியது

en: Procedure
ta: செயல்முறை

[ctx: Create new table]
en: New
ta: புதியது

[ctx: Create new trigger]
en: New
ta: புதியது

en: Trigger
ta: தூண்டுதல்

en: Views
ta: காட்சிகள்

[ctx: Create new view]
en: New
ta: புதியது

en: Make all columns atomic
ta: அனைத்து நெடுவரிசைகளையும் அணு செய்யுங்கள்

en: First step of normalization (1NF)
ta: இயல்பாக்கத்தின் முதல் படி (1NF)

en: Step 1.
ta: படி 1.

en: Do you have any column which can be split into more than one column? For example: address can be split into street, city, country and zip.
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட நெடுவரிசைகளாக பிரிக்கக்கூடிய ஏதேனும் நெடுவரிசை உங்களிடம் உள்ளதா? எடுத்துக்காட்டாக: முகவரியை தெரு, நகரம், நாடு மற்றும் சிப் என பிரிக்கலாம்.

en: Show me the central list of columns that are not already in this table
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்கனவே இல்லாத நெடுவரிசைகளின் மைய பட்டியலை எனக்குக் காட்டுங்கள்

en: Select a column which can be split into more than one (on select of 'no such column', it'll move to next step).
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்டதாகப் பிரிக்கக்கூடிய ஒரு நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் ('அத்தகைய நெடுவரிசை இல்லை' என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பதில், அது அடுத்த கட்டத்திற்கு நகரும்).

en: split into
ta: பிரிந்தது

en: Have a primary key
ta: முதன்மை விசை வேண்டும்

en: Primary key already exists.
ta: முதன்மை குறிப்பெழுத்து ஏற்கனவே உள்ளது.

en: There is no primary key; please add one.<br>Hint: A primary key is a column (or combination of columns) that uniquely identify all rows.
ta: முதன்மை விசை இல்லை; தயவுசெய்து ஒன்றைச் சேர்க்கவும். <br> குறிப்பு: ஒரு முதன்மை விசை என்பது அனைத்து வரிசைகளையும் தனித்தனியாக அடையாளம் காணும் ஒரு நெடுவரிசை (அல்லது நெடுவரிசைகளின் சேர்க்கை) ஆகும்.

en: Add a primary key on existing column(s)
ta: இருக்கும் நெடுவரிசையில் (கள்) முதன்மை விசையைச் சேர்க்கவும்

en: If it's not possible to make existing column combinations as primary key
ta: ஏற்கனவே உள்ள நெடுவரிசை சேர்க்கைகளை முதன்மை விசையாக மாற்ற முடியாது என்றால்

en: + Add a new primary key column
ta: + புதிய முதன்மை குறிப்பெழுத்து நெடுவரிசையை சேர்க்க

en: Remove redundant columns
ta: மிகை நிரல்வரிசைகளை நீக்கவும்

en: Do you have a group of columns which on combining gives an existing column? For example, if you have first_name, last_name and full_name then combining first_name and last_name gives full_name which is redundant.
ta: உங்களிடம் ஒரு நெடுவரிசை குழு இருக்கிறதா? எடுத்துக்காட்டாக, உங்களிடம் FIRST_NAME, கடைசி_பெயர் மற்றும் முழு_பெயர் இருந்தால், பின்னர் முதல்_பெயர் மற்றும் லாச்ட்_பேம் ஆகியவற்றை இணைத்து முழு_பெயரைக் கொடுக்கும், இது தேவையற்றது.

en: Check the columns which are redundant and click on remove. If no redundant column, click on 'No redundant column'
ta: தேவையற்ற நெடுவரிசைகளை சரிபார்த்து அகற்று என்பதைக் சொடுக்கு செய்க. தேவையற்ற நெடுவரிசை இல்லை என்றால், 'தேவையற்ற நெடுவரிசை இல்லை' என்பதைக் சொடுக்கு செய்க

en: Remove selected
ta: தேர்ந்தெடுத்தவற்றை நீக்குக

en: No redundant column
ta: மிகுதியான நெடுவரிசை இல்லை

en: Move repeating groups
ta: மீண்டும் வரும் குழுக்களை நகர்த்தவும்

en: Do you have a group of two or more columns that are closely related and are all repeating the same attribute? For example, a table that holds data on books might have columns such as book_id, author1, author2, author3 and so on which form a repeating group. In this case a new table (book_id, author) should be created.
ta: உங்களிடம் இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நெடுவரிசைகள் உள்ளன, அவை நெருங்கிய தொடர்புடையவை மற்றும் அனைத்தும் ஒரே பண்புகளை மீண்டும் செய்கின்றன? எடுத்துக்காட்டாக, புத்தகங்களில் தரவை வைத்திருக்கும் அட்டவணையில் புக்_ஐடி, ஆசிரியர் 1, ஆசிரியர் 2, ஆசிரியர் 3 போன்ற நெடுவரிசைகள் இருக்கலாம், அவை மீண்டும் மீண்டும் குழுவை உருவாக்குகின்றன. இந்த வழக்கில் ஒரு புதிய அட்டவணை (book_id, ஆசிரியர்) உருவாக்கப்பட வேண்டும்.

en: Check the columns which form a repeating group. If no such group, click on 'No repeating group'
ta: மீண்டும் மீண்டும் குழுவை உருவாக்கும் நெடுவரிசைகளை சரிபார்க்கவும். அத்தகைய குழு இல்லை என்றால், 'மீண்டும் மீண்டும் குழு இல்லை' என்பதைக் சொடுக்கு செய்க

en: No repeating group
ta: மீண்டும் மீண்டும் குழு இல்லை

en: Step 2.
ta: படி 2.

en: Find partial dependencies
ta: பகுதி சார்புகளைக் கண்டறியவும்

en: No partial dependencies possible as no non-primary column exists since primary key ( %1$s ) is composed of all the columns in the table.
ta: முதன்மை விசை ( %1$s) அட்டவணையில் உள்ள அனைத்து நெடுவரிசைகளையும் கொண்டிருப்பதால், முதன்மை அல்லாத நெடுவரிசை இல்லாததால் பகுதி சார்புகள் எதுவும் சாத்தியமில்லை.

en: Table is already in second normal form.
ta: அட்டவணை ஏற்கனவே இரண்டாவது சாதாரண வடிவத்தில் உள்ளது.

en: The primary key ( %1$s ) consists of more than one column so we need to find the partial dependencies.
ta: முதன்மை விசை ( %1$s) ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட நெடுவரிசைகளைக் கொண்டுள்ளது, எனவே பகுதி சார்புகளை நாம் கண்டுபிடிக்க வேண்டும்.

en: Please answer the following question(s) carefully to obtain a correct normalization.
ta: சரியான இயல்பாக்கத்தைப் பெற பின்வரும் கேள்வி (கள்) கவனமாக பதிலளிக்கவும்.

en: + Show me the possible partial dependencies based on data in the table
ta: + அட்டவணையில் உள்ள தரவின் அடிப்படையில் சாத்தியமான பகுதி சார்புகளை எனக்குக் காட்டுங்கள்

en: For each column below, please select the <b>minimal set</b> of columns among given set whose values combined together are sufficient to determine the value of the column.
ta: கீழேயுள்ள ஒவ்வொரு நெடுவரிசைக்கும், கொடுக்கப்பட்ட தொகுப்பில் <b> குறைந்தபட்ச தொகுப்பு </b> ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும், அதன் மதிப்புகள் ஒன்றாக இணைந்தவை நெடுவரிசையின் மதிப்பைத் தீர்மானிக்க போதுமானவை.

en: '%1$s' depends on:
ta: '%1$s' சார்ந்துள்ளது:

en: No partial dependencies possible as the primary key ( %1$s ) has just one column.
ta: முதன்மை விசையில் ( %1$s) ஒரு நெடுவரிசை மட்டுமே இருப்பதால் பகுதி சார்புகள் எதுவும் சாத்தியமில்லை.

en: In order to put the original table '%1$s' into Second normal form we need to create the following tables:
ta: அசல் அட்டவணையை '%1$s' இரண்டாவது சாதாரண வடிவத்தில் வைக்க நாம் பின்வரும் அட்டவணைகளை உருவாக்க வேண்டும்:

en: The second step of normalization is complete for table '%1$s'.
ta: இயல்பாக்கத்தின் இரண்டாவது படி '%1$s' க்கு அட்டவணைக்கு முடிந்தது.

en: Error in processing!
ta: செயலாக்கதில் பிழை!

en: In order to put the original table '%1$s' into Third normal form we need to create the following tables:
ta: அசல் அட்டவணையை '%1$s' மூன்றாவது சாதாரண வடிவத்தில் வைக்க நாம் பின்வரும் அட்டவணைகளை உருவாக்க வேண்டும்:

en: The third step of normalization is complete.
ta: சீராக்கலின் மூன்றாம் படிநிலை நிறைவுற்றது.

en: Selected repeating group has been moved to the table '%s'
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மீண்டும் மீண்டும் குழு '%s' அட்டவணைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: Step 3.
ta: படிநிலை 3.

en: Find transitive dependencies
ta: நிலைபெறா சார்பு பட்டியலை கண்டறிக

en: For each column below, please select the <b>minimal set</b> of columns among given set whose values combined together are sufficient to determine the value of the column.<br>Note: A column may have no transitive dependency, in that case you don't have to select any.
ta: கீழேயுள்ள ஒவ்வொரு நெடுவரிசைக்கும், தயவுசெய்து கொடுக்கப்பட்ட தொகுப்பில் <b> குறைந்தபட்ச தொகுப்பு </b> நெடுவரிசைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும், அதன் மதிப்புகள் ஒன்றாக நெடுவரிசையின் மதிப்பைத் தீர்மானிக்க போதுமானவை. <br> குறிப்பு: ஒரு நெடுவரிசையில் இடைநிலை சார்பு இல்லை, இல் அந்த வழக்கு நீங்கள் எதையும் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டியதில்லை.

en: No Transitive dependencies possible as the table doesn't have any non primary key columns
ta: அட்டவணையில் எந்தவொரு முதன்மை முக்கிய நெடுவரிசைகளும் இல்லாததால் எந்த இடைக்கால சார்புகளும் சாத்தியமில்லை

en: Table is already in Third normal form!
ta: அட்டவணை ஏற்கனவே மூன்றாவது சாதாரண வடிவத்தில் உள்ளது!

en: Improve table structure (Normalization):
ta: அட்டவணை வடிவமைப்பை மெருகேற்று (சீராக்கம்):

en: Select up to what step you want to normalize
ta: நீங்கள் எந்த படி இயல்பாக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Second step of normalization (1NF+2NF)
ta: இயல்பாக்கத்தின் இரண்டாவது படி (1NF+2NF)

en: Third step of normalization (1NF+2NF+3NF)
ta: இயல்பாக்கத்தின் மூன்றாவது படி (1NF+2NF+3NF)

en: Hint: Please follow the procedure carefully in order to obtain correct normalization
ta: குறிப்பு: சரியான இயல்பாக்கத்தைப் பெறுவதற்கு நடைமுறையை கவனமாகப் பின்பற்றுங்கள்

en: This list is based on a subset of the table's data and is not necessarily accurate.
ta: இந்த பட்டியல் அட்டவணையின் தரவின் துணைக்குழுவை அடிப்படையாகக் கொண்டது மற்றும் இது துல்லியமாக இல்லை.

en: No partial dependencies found!
ta: பகுதி சார்புகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை!

en: Analyze
ta: ஆரய்தல்

en: Check
ta: சரிபார்

en: Optimize
ta: உகப்பாக்கு

en: Rebuild
ta: மீள்வாகு

en: Repair
ta: திருத்து

en: Truncate
ta: துண்டிக்கவும்

en: Drop
ta: அழி

en: Coalesce
ta: ஒருங்கிணைப்பு

en: Can't move table to same one!
ta: அட்டவணையை ஒரே மாதிரியாக நகர்த்த முடியாது!

en: Can't copy table to same one!
ta: அட்டவணையை ஒரே மாதிரியாக நகலெடுக்க முடியாது!

en: Table %s has been moved to %s. Privileges have been adjusted.
ta: அட்டவணை %s %s க்கு மாற்றப்பட்டுள்ளன. சலுகைகள் சரிசெய்யப்பட்டுள்ளன.

en: Table %s has been copied to %s. Privileges have been adjusted.
ta: அட்டவணை %s %s க்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளன. சலுகைகள் சரிசெய்யப்பட்டுள்ளன.

en: Table %s has been moved to %s.
ta: அட்டவணை %s %s க்கு மாற்றப்பட்டுள்ளன.

en: Table %s has been copied to %s.
ta: அட்டவணை %s %s க்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளன.

en: The table name is empty!
ta: அட்டவணை பெயர் காலியாக உள்ளது!

en: This table is a view, it can not be truncated.
ta: இந்த அட்டவணை ஒரு பார்வை, அதை துண்டிக்க முடியாது.

en: Error while creating PDF:
ta: PDF ஐ உருவாக்கும் போது பிழை:

en: Cannot connect: invalid settings.
ta: இணைக்க முடியாது: தவறான அமைப்புகள்.

en: Welcome to %s
ta: %sக்கு வருக

en: You probably did not create a configuration file. You might want to use the %1$ssetup script%2$s to create one.
ta: நீங்கள் அமைப்பாக்க கோப்பை உருவாக்கவில்லை. அதை உருவாக்க நீங்கள் %1$sநிரல்கோவையை%2$s பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: phpMyAdmin tried to connect to the MySQL server, and the server rejected the connection. You should check the host, username and password in your configuration and make sure that they correspond to the information given by the administrator of the MySQL server.
ta: phpMyAdmin சேவருடன் தொடர்பு கொள்ள முயன்றது. சேவர் அதனை தடுத்து விட்டது. உங்களது சேவர், பயனாளர் பெயர், கடவுச் சொல் என்பவை MySql நிர்வாகியால் வழங்கப்பட்ட தரவுகளுடன் பொருந்துகின்றதா என சரி பாருங்கள்.

en: Retry to connect
ta: இணைக்க மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Your session has expired. Please log in again.
ta: உங்கள் அமர்வு முடிவுற்றது.மீண்டும் புகுபதிவு செய்க.

en: Missing reCAPTCHA verification, maybe it has been blocked by adblock?
ta: ரெக்காப்ட்சா சரிபார்ப்பைக் காணவில்லை, ஒருவேளை அது ADBLOCK ஆல் தடுக்கப்பட்டிருக்கலாம்?

en: Failed to connect to the reCAPTCHA service!
ta: ரெக்காப்ட்சா சேவையுடன் இணைக்கத் தவறிவிட்டது!

en: Entered captcha is wrong, try again!
ta: நுழைந்த கேப்ட்சா தவறு, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்!

en: Your password is too long. To prevent denial-of-service attacks, phpMyAdmin restricts passwords to less than 2000 characters.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல் மிக நீளமானது. பணி மறுப்பு தாக்குதல்களைத் தடுக்க, Phpmyadmin கடவுச்சொற்களை 2000 க்கும் குறைவான எழுத்துக்களுக்கு கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: You are not allowed to log in to this MySQL server!
ta: இந்த MySQL சேவையகத்தில் உள்நுழைய உங்களுக்கு இசைவு இல்லை!

en: Wrong username/password. Access denied.
ta: தவறான பயனர்பெயர்/கடவுச்சொல். அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.

en: Can not find signon authentication script:
ta: சிக்னான் அங்கீகார ச்கிரிப்டைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை:

en: Login without a password is forbidden by configuration (see AllowNoPassword)
ta: கடவுச்சொல் இல்லாமல் உள்நுழைவு உள்ளமைவால் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது (அலவுனோபாச்வேர்ட்டைப் பார்க்கவும்)

en: You have been automatically logged out due to inactivity of %s seconds. Once you log in again, you should be able to resume the work where you left off.
ta: %s வினாடிகளின் செயலற்ற தன்மை காரணமாக நீங்கள் தானாகவே பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளீர்கள். நீங்கள் மீண்டும் உள்நுழைந்ததும், நீங்கள் விட்டுச்சென்ற வேலையை மீண்டும் தொடங்க முடியும்.

en: Cannot log in to the MySQL server
ta: MySQL சேவையகத்துக்குள் புகுபதியமுடியவில்லை

en: You have enabled two factor authentication, please confirm your login.
ta: நீங்கள் இரண்டு காரணி அங்கீகாரத்தை இயக்கியுள்ளீர்கள், தயவுசெய்து உங்கள் உள்நுழைவை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Format:
ta: வடிவம்:

en: Columns separated with:
ta: இதனுடன் பிரிக்கப்பட்ட நெடுவரிசைகள்:

en: Columns enclosed with:
ta: இணைக்கப்பட்ட நெடுவரிசைகள்:

en: Columns escaped with:
ta: நெடுவரிசைகள் தப்பித்தன:

en: Lines terminated with:
ta: கோடுகள் நிறுத்தப்பட்டன:

en: Replace NULL with:
ta: பூச்யத்தை மாற்றவும்:

en: Remove carriage return/line feed characters within columns
ta: நெடுவரிசைகளுக்குள் வண்டி வருவாய்/வரி தீவன எழுத்துகளை அகற்று

en: Excel edition:
ta: எக்செல் பதிப்பு:

en: structure
ta: கட்டமைப்பு

en: data
ta: தரவு

en: structure and data
ta: கட்டமைப்பும் தரவும்

en: Data dump options
ta: தரவு டம்ப் விருப்பங்கள்

en: Dumping data for table
ta: அட்டவணைக்கான தரவை கொட்டுகிறது

en: Null
ta: வெற்று

en: Default
ta: இயல்நிலை

en: Links to
ta: இணைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Definition
ta: வரையறை

en: Table structure for table
ta: அட்டவணைக்கான அட்டவணை அமைப்பு

en: Structure for view
ta: பார்வைக்கு அமைப்பு

en: Stand-in structure for view
ta: பார்வைக்கு ச்டாண்ட்-இன் அமைப்பு

en: Output pretty-printed JSON (Use human-readable formatting)
ta: வெளியீடு அழகாக அச்சிடப்பட்ட சாதொபொகு (மனிதனால் படிக்கக்கூடிய வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும்)

en: Output unicode characters unescaped
ta: வெளியீடு யூனிகோட் எழுத்துக்கள் வெளியிடப்படாதவை

en: Content of table @TABLE@
ta: அட்டவணையின் உள்ளடக்கம் @அட்டவணை @

en: (continued)
ta: (தொடர்ந்தது)

en: Structure of table @TABLE@
ta: அட்டவணையின் அமைப்பு @அட்டவணை @

en: Object creation options
ta: பொருள் உருவாக்கும் விருப்பங்கள்

en: Table caption:
ta: அட்டவணை தலைப்பு:

en: Table caption (continued):
ta: அட்டவணை தலைப்பு (தொடரும்):

en: Label key:
ta: சிட்டை குறிப்பெழுத்து:

en: Display foreign key relationships
ta: வெளிநாட்டு முக்கிய உறவுகளைக் காண்பி

en: Display comments
ta: கருத்துரைகளை காட்டுக

en: Display media types
ta: ஊடக வகைகளைக் காண்பி

en: Put columns names in the first row:
ta: முதல் வரிசையில் நெடுவரிசை பெயர்களை வைக்கவும்:

en: Host:
ta: புரவலன்:

en: Generation Time:
ta: இயற்றப்பட்ட நேரம்:

en: Server version:
ta: வழங்கி பதிப்பு:

en: PHP Version:
ta: PHP பதிப்பு:

en: Database:
ta: தரவுத்தளம்:

en: Data:
ta: தரவு:

en: Structure:
ta: வடிவமைப்பு:

en: Export table names
ta: அட்டவணை பெயர்களை தரவாக்குக

en: Export table headers
ta: அட்டவணை தலைப்புகளை தரவேற்றுக

en: Dumping data for query result
ta: வினவல் முடிவுக்கான தரவை கொட்டுதல்

en: Report title:
ta: அறிக்கையின் தலைப்பு:

en: Dumping data
ta: தரவை கொட்டுதல்

en: Query result data
ta: வினவல் முடிவு தரவு

en: View structure
ta: கட்டமைப்பைக் காண்க

en: Stand in
ta: உள்ளே நிற்க

en: Display comments <i>(includes info such as export timestamp, PHP version, and server version)</i>
ta: கருத்துகளைக் காண்பி <i> (ஏற்றுமதி நேர முத்திரை, பிஎச்பி பதிப்பு மற்றும் சேவையக பதிப்பு போன்ற தகவல்களை உள்ளடக்கியது) </i>

en: Additional custom header comment (\n splits lines):
ta: கூடுதல் தனிப்பயன் தலைப்புக் கருத்து (\பிளவு வரிகளில்):

en: Include a timestamp of when databases were created, last updated, and last checked
ta: தரவுத்தளங்கள் எப்போது உருவாக்கப்பட்டன, கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டன, கடைசியாக சரிபார்க்கப்பட்டன

en: Export metadata
ta: ஏற்றுமதி மேனிலை தரவு

en: Database system or older MySQL server to maximize output compatibility with:
ta: இதனுடன் வெளியீட்டு பொருந்தக்கூடிய தன்மையை அதிகரிக்க தரவுத்தள அமைப்பு அல்லது பழைய MySQL சேவையகம்:

en: Add statements:
ta: கூற்றுகளை சேர்க்க:

en: Add %s statement
ta: %s அறிக்கையைச் சேர்க்கவும்

en: (less efficient as indexes will be generated during table creation)
ta: (அட்டவணை உருவாக்கத்தின் போது குறியீடுகள் உருவாக்கப்படும் என்பதால் குறைந்த செயல்திறன் கொண்டது)

en: %s value
ta: %s மதிப்பு

note: l10n: Allow simplifying exported view syntax to only "CREATE VIEW"
en: Use simple view export
ta: எளிய பார்வை ஏற்றுமதியைப் பயன்படுத்தவும்

en: Enclose table and column names with backquotes <i>(Protects column and table names formed with special characters or keywords)</i>
ta: பேக்யூட்சுடன் அட்டவணை மற்றும் நெடுவரிசை பெயர்களை இணைக்கவும் <i> (சிறப்பு எழுத்துக்கள் அல்லது முக்கிய வார்த்தைகளுடன் உருவாக்கப்பட்ட நெடுவரிசை மற்றும் அட்டவணை பெயர்களைப் பாதுகாக்கிறது) </i>

en: Data creation options
ta: தரவேற்ற விருப்பங்கள்

en: Truncate table before insert
ta: செருகுவதற்கு முன் அட்டவணையை துண்டிக்கவும்

en: Instead of <code>INSERT</code> statements, use:
ta: <code>INSERT</code> அறிக்கைகளுக்குப் பதிலாக, பயன்படுத்தவும்:

en: <code>INSERT DELAYED</code> statements
ta: <code>தாமதமான</code> அறிக்கைகளைச் செருகவும்

en: <code>INSERT IGNORE</code> statements
ta: <code>புறக்கணிப்பைச் செருகு</code> அறிக்கைகள்

en: Function to use when dumping data:
ta: தரவுகளை குவிக்கும் போது பயன்படும் செயல்கூறு:

en: Syntax to use when inserting data:
ta: தரவைச் செருகும்போது பயன்படுத்த தொடரியல்:

en: include column names in every <code>INSERT</code> statement <br> &nbsp; &nbsp; &nbsp; Example: <code>INSERT INTO tbl_name (col_A,col_B,col_C) VALUES (1,2,3)</code>
ta: ஒவ்வொரு <code> செருகும் </code> அறிக்கையிலும் நெடுவரிசை பெயர்களைச் சேர்க்கவும் <br> & nbsp; & nbsp; & nbsp; எடுத்துக்காட்டு: <code> TBL_NAME (COL_A, COL_B, COL_C) மதிப்புகள் (1,2,3) </code> இல் செருகவும்

en: insert multiple rows in every <code>INSERT</code> statement<br> &nbsp; &nbsp; &nbsp; Example: <code>INSERT INTO tbl_name VALUES (1,2,3), (4,5,6), (7,8,9)</code>
ta: ஒவ்வொரு <code> செருகும் </code> அறிக்கையிலும் பல வரிசைகளைச் செருகவும் <br> & nbsp; & nbsp; & nbsp; எடுத்துக்காட்டு: <code> TBL_NAME மதிப்புகள் (1,2,3), (4,5,6), (7,8,9) </code> இல் செருகவும்

en: both of the above<br> &nbsp; &nbsp; &nbsp; Example: <code>INSERT INTO tbl_name (col_A,col_B,col_C) VALUES (1,2,3), (4,5,6), (7,8,9)</code>
ta: மேலே உள்ள இரண்டும் <br> & nbsp; & nbsp; & nbsp; எடுத்துக்காட்டு: <code> TBL_NAME (COL_A, COL_B, COL_C) மதிப்புகள் (1,2,3), (4,5,6), (7,8,9) </code> இல் செருகவும்

en: neither of the above<br> &nbsp; &nbsp; &nbsp; Example: <code>INSERT INTO tbl_name VALUES (1,2,3)</code>
ta: மேற்கூறிய எதுவும் இல்லை <br> & nbsp; & nbsp; & nbsp; எடுத்துக்காட்டு: <code> TBL_NAME மதிப்புகளில் (1,2,3) </code> இல் செருகவும்

en: Dump binary columns in hexadecimal notation <i>(for example, "abc" becomes 0x616263)</i>
ta: எக்சாடெசிமல் குறியீட்டில் பைனரி நெடுவரிசைகளை டம்ப் <i> (எடுத்துக்காட்டாக, "ஏபிசி" 0x616263 ஆகிறது) </i> ஆகிறது

en: Dump TIMESTAMP columns in UTC <i>(enables TIMESTAMP columns to be dumped and reloaded between servers in different time zones)</i>
ta: யுடிசியில் நேர முத்திரை நெடுவரிசைகளை டம்ப் <i> (வெவ்வேறு நேர மண்டலங்களில் சேவையகங்களுக்கு இடையில் நேர முத்திரை நெடுவரிசைகளை கொட்டவும் மீண்டும் ஏற்றவும் செயல்படுத்துகிறது) </i>

en: It appears your database uses routines;
ta: உங்கள் தரவுத்தளம் நடைமுறைகளைப் பயன்படுத்துகிறது என்று தோன்றுகிறது;

en: alias export may not work reliably in all cases.
ta: மாற்று ஏற்றுமதி எல்லா நிகழ்வுகளிலும் நம்பத்தகுந்ததாக செயல்படாது.

en: Metadata
ta: மேனிலை தரவு

en: Metadata for table %s
ta: அட்டவணை %s க்கான மேனிலை தரவு

en: Metadata for database %s
ta: தரவுத்தளம் %s க்கான மேனிலை தரவு

en: Creation:
ta: உருவாக்கம்:

en: Last update:
ta: கடைசி நிகழ்நிலையாக்கம்:

en: Last check:
ta: கடைசி சரிபார்ப்பு:

en: Error reading structure for table %s:
ta: அட்டவணை %s க்கான பிழை வாசிப்பு:

en: It appears your database uses views;
ta: உங்கள் தரவுத்தளம் காட்சிகளைப் பயன்படுத்துகிறது என்று தோன்றுகிறது;

en: Constraints for dumped tables
ta: கொட்டப்பட்ட அட்டவணைகளுக்கான தடைகள்

en: Constraints for table
ta: அட்டவணைக்கான தடைகள்

en: Indexes for dumped tables
ta: குவிக்கப்பட்ட அட்டவணைகளுக்கான தொகுப்புக்குறிகள்

en: Indexes for table
ta: அட்டவணைகளில்:->அட்டவணைகளுக்கான தொகுப்புக்குறிகள்

en: AUTO_INCREMENT for dumped tables
ta: குவிக்கப்பட்ட அட்டவணைகளுக்கான AUTO_INCREMENT(தன்னிலைகூட்டு)

en: AUTO_INCREMENT for table
ta: அட்டவணைக்கான AUTO_INCREMENT(தன்னிலைகூட்டு)

en: MEDIA TYPES FOR TABLE
ta: அட்டவணைக்கான ஊடக வகைகள்

en: RELATIONSHIPS FOR TABLE
ta: அட்டவணைக்கான உறவுகள்

en: It appears your table uses triggers;
ta: உங்கள் அட்டவணை தூண்டுதல்களைப் பயன்படுத்துகிறது;

en: Structure for view %s exported as a table
ta: பார்வைக்கான கட்டமைப்பு %s ஒரு அட்டவணையாக ஏற்றுமதி செய்யப்படுகின்றன

en: (See below for the actual view)
ta: (உண்மையான பார்வைக்கு கீழே காண்க)

en: Error reading data for table %s:
ta: அட்டவணை %s க்கான தரவைப் படிப்பது பிழை:

en: Object creation options (all are recommended)
ta: பொருள் உருவாக்கும் விருப்பங்கள் (அனைத்தும் பரிந்துரைக்கப்படுகின்றன)

en: Export contents
ta: உள்ளடக்கத்தை தரவேற்றுக

en: Table:
ta: அட்டவணை:

en: Purpose:
ta: நோக்கம்:

en: Update data when duplicate keys found on import (add ON DUPLICATE KEY UPDATE)
ta: இறக்குமதியில் காணப்படும் நகல் விசைகள் (நகல் விசை புதுப்பிப்பில் சேர்)

en: Name of the new table (optional):
ta: புதிய அட்டவணையின் பெயர் (விரும்பினால்):

en: Name of the new database (optional):
ta: புதிய தரவுத்தளத்தின் பெயர் (விரும்பினால்):

en: Import these many number of rows (optional):
ta: இந்த பல எண்ணிக்கையிலான வரிசைகளை இறக்குமதி செய்க (விரும்பினால்):

en: The first line of the file contains the table column names <i>(if this is unchecked, the first line will become part of the data)</i>
ta: கோப்பின் முதல் வரியில் அட்டவணை நெடுவரிசை பெயர்கள் உள்ளன <i> (இது தேர்வு செய்யப்படாவிட்டால், முதல் வரி தரவின் பகுதியாக மாறும்) </i>

en: If the data in each row of the file is not in the same order as in the database, list the corresponding column names here. Column names must be separated by commas and not enclosed in quotations.
ta: கோப்பின் ஒவ்வொரு வரிசையிலும் உள்ள தரவு தரவுத்தளத்தில் உள்ள அதே வரிசையில் இல்லை என்றால், தொடர்புடைய நெடுவரிசை பெயர்களை இங்கே பட்டியலிடுங்கள். நெடுவரிசை பெயர்கள் காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட வேண்டும் மற்றும் மேற்கோள்களில் இணைக்கப்படக்கூடாது.

en: Column names:
ta: நெடுவரிசை பெயர்கள்:

en: Invalid format of CSV input on line %d.
ta: வரி %d இல் காபிம உள்ளீட்டின் தவறான வடிவம் d.

en: Invalid column count in CSV input on line %d.
ta: சி.எச்.வி உள்ளீட்டில் தவறான நெடுவரிசை எண்ணிக்கை %d.

en: Invalid parameter for CSV import: %s
ta: காபிம இறக்குமதிக்கான தவறான அளவுரு: %s

en: Invalid column (%s) specified! Ensure that columns names are spelled correctly, separated by commas, and not enclosed in quotes.
ta: தவறான நெடுவரிசை (%s) குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது! நெடுவரிசைகளின் பெயர்கள் சரியாக உச்சரிக்கப்படுகின்றன, காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்படுகின்றன, மற்றும் மேற்கோள்களில் இணைக்கப்படவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Column names:
ta: நெடுவரிசை பெயர்கள்:

en: This plugin does not support compressed imports!
ta: இந்த சொருகி சுருக்கப்பட்ட இறக்குமதியை ஆதரிக்காது!

en: MediaWiki Table
ta: மீடியாவிகி அட்டவணை

en: Invalid format of mediawiki input on line: <br>%s.
ta: வரியில் மீடியாவிகி உள்ளீட்டின் தவறான வடிவம்: <br>%s.

en: Import percentages as proper decimals <i>(ex. 12.00% to .12)</i>
ta: சரியான தசமங்களாக இறக்குமதி சதவீதங்கள் <i> (எ.கா. 12.00% முதல் .12 வரை) </i>

en: Import currencies <i>(ex. $5.00 to 5.00)</i>
ta: நாணயங்களை இறக்குமதி <i> (எ.கா. $ 5.00 முதல் 5.00 வரை) </i>

en: The XML file specified was either malformed or incomplete. Please correct the issue and try again.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட எக்ச்எம்எல் கோப்பு தவறாக அல்லது முழுமையற்றது. தயவுசெய்து சிக்கலை சரிசெய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Could not parse OpenDocument Spreadsheet!
ta: Opendocument விரிதாளை அலச முடியவில்லை!

en: ESRI Shape File
ta: ESRI வடிவகோப்பு

en: There was an error importing the ESRI shape file: "%s".
ta: ESRI வடிவகோப்பை "%s" தரவிறக்குவதில் பிழை நிகழ்ந்துள்ளது.

en: MySQL Spatial Extension does not support ESRI type "%s".
ta: MySQL இடம்சார் நிரல்நீட்சியானது ESRI வகைக்கு "%s" ஆதரவளிக்கவில்லை.

en: The imported file does not contain any data!
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட கோப்பில் எந்த தரவும் இல்லை!

en: SQL compatibility mode:
ta: கவிமொ பொருந்தக்கூடிய பயன்முறை:

en: Do not use <code>AUTO_INCREMENT</code> for zero values
ta: சுழிய மதிப்புகளுக்கு <code> Auto_increment </code> ஐப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: XML
ta: நீகுமொ

en: This format has no options
ta: இந்த வடிவத்திற்கு விருப்பங்கள் இல்லை

en: Invalid authentication method set in configuration:
ta: உள்ளமைவில் அமைக்கப்பட்ட தவறான அங்கீகார முறை:

en: The %s table doesn't exist!
ta: %s அட்டவணை இல்லை!

en: Schema of the %s database - Page %s
ta: %s தரவுத்தளத்தின் திட்டம் - பக்கம் %s

en: SCHEMA ERROR:
ta: ச்கீமா பிழை:

en: PDF export page
ta: PDF தரவேற்ற பக்கம்

en: Schema of the %s database
ta: %s தரவுத்தளத்தின் ஒழுங்கமைவு

en: Relational schema
ta: தொடர்புடைய திட்டம்

en: Table of contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை

en: Table comments:
ta: அட்டவணைக் கருத்துரைகள்:

en: Attributes
ta: பண்புக்கூறுகள்

en: Extra
ta: மிகை

en: Show color
ta: வண்ணத்தைக் காட்டு

en: Only show keys
ta: விசைகளை மட்டுமே காட்டு

en: Orientation
ta: நோக்குநிலை

en: Landscape
ta: நிலப்பரப்பு

en: Portrait
ta: உருவப்படம்

en: Same width for all tables
ta: எல்லா அட்டவணைகளுக்கும் ஒரே அகலம்

en: Show grid
ta: கட்டத்தைக் காட்டு

en: Data dictionary
ta: தரவு அகராதி

en: Order of the tables
ta: அட்டவணைகளின் வரிசை

en: Name (Ascending)
ta: பெயர் (ஏறுதல்)

en: Name (Descending)
ta: பெயர் (இறங்கு)

en: Converts Boolean values to text (default 'T' and 'F'). First option is for TRUE, second for FALSE. Nonzero=true.
ta: பூலியன் மதிப்புகளை உரையாக மாற்றுகிறது (இயல்புநிலை 'டி' மற்றும் 'எஃப்'). முதல் விருப்பம் உண்மை, தவறானது. Nonzero = உண்மை.

en: Displays a TIME, TIMESTAMP, DATETIME or numeric unix timestamp column as formatted date. The first option is the offset (in hours) which will be added to the timestamp (Default: 0). Use second option to specify a different date/time format string. Third option determines whether you want to see local date or UTC one (use "local" or "utc" strings) for that. According to that, date format has different value - for "local" see the documentation for PHP's strftime() function and for "utc" it is done using gmdate() function.
ta: ஒரு நேரம், நேர முத்திரை, தேதிநேரம் அல்லது எண் யூனிக்ச் நேர முத்திரை நெடுவரிசையை வடிவமைக்கப்பட்ட தேதியாகக் காட்டுகிறது. முதல் விருப்பம் ஆஃப்செட் (மணிநேரங்களில்) நேர முத்திரையில் சேர்க்கப்படும் (இயல்புநிலை: 0). வேறு தேதி/நேர வடிவமைப்பு சரம் குறிப்பிட இரண்டாவது விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும். மூன்றாவது விருப்பம் நீங்கள் உள்ளக தேதி அல்லது யுடிசி ஒன்றைக் காண விரும்புகிறீர்களா என்பதை தீர்மானிக்கிறது (அதற்காக "உள்ளக" அல்லது "யுடிசி" சரங்களை பயன்படுத்தவும்). அதன்படி, தேதி வடிவம் வெவ்வேறு மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது - "உள்ளக" என்பதற்கு பிஎச்பி இன் STRFTIME () செயல்பாட்டிற்கான ஆவணங்களையும், "UTC" க்கான GMDATE () செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தி செய்யப்படுகிறது.

note: l10n: See https://www.php.net/manual/en/function.strftime.php
en: %B %d, %Y at %I:%M %p
ta: %B %d, %Y இல் %I:%M %p

en: Displays a link to download the binary data of the column. You can use the first option to specify the filename, or use the second option as the name of a column which contains the filename. If you use the second option, you need to set the first option to the empty string.
ta: நெடுவரிசையின் பைனரி தரவைப் பதிவிறக்க ஒரு இணைப்பைக் காட்டுகிறது. கோப்பு பெயரைக் குறிப்பிட முதல் விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தலாம் அல்லது இரண்டாவது விருப்பத்தை கோப்பு பெயரைக் கொண்ட நெடுவரிசையின் பெயராகப் பயன்படுத்தலாம். நீங்கள் இரண்டாவது விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தினால், முதல் விருப்பத்தை வெற்று சரத்திற்கு அமைக்க வேண்டும்.

en: LINUX ONLY: Launches an external application and feeds it the column data via standard input. Returns the standard output of the application. The default is Tidy, to pretty-print HTML code. For security reasons, you have to manually edit the file libraries/classes/Plugins/Transformations/Abs/ExternalTransformationsPlugin.php and list the tools you want to make available. The first option is then the number of the program you want to use. The second option should be blank for historical reasons. The third option, if set to 1, will convert the output using htmlspecialchars() (Default 1). The fourth option, if set to 1, will prevent wrapping and ensure that the output appears all on one line (Default 1).
ta: லினக்ச் மட்டும்: வெளிப்புற பயன்பாட்டைத் தொடங்குகிறது மற்றும் நிலையான உள்ளீடு வழியாக நெடுவரிசை தரவை உணவளிக்கிறது. பயன்பாட்டின் நிலையான வெளியீட்டை வழங்குகிறது. இயல்புநிலை நேர்த்தியானது, அழகாக அச்சிட உஉகுமொ குறியீட்டிற்கு. பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக, நீங்கள் கோப்பு நூலகங்கள்/வகுப்புகள்/செருகுநிரல்கள்/உருமாற்றங்கள்/ஏபிஎச்/வெளிப்புற டிரான்ச்ஃபார்மேசன்ச் பிளெகின்.பிபி ஆகியவற்றை கைமுறையாக திருத்த வேண்டும் மற்றும் நீங்கள் கிடைக்க விரும்பும் கருவிகளை பட்டியலிட வேண்டும். முதல் விருப்பம் நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் நிரலின் எண்ணிக்கை. இரண்டாவது விருப்பம் வரலாற்று காரணங்களுக்காக காலியாக இருக்க வேண்டும். மூன்றாவது விருப்பம், 1 என அமைக்கப்பட்டால், HTMLSPecialChar () (இயல்புநிலை 1) ஐப் பயன்படுத்தி வெளியீட்டை மாற்றும். நான்காவது விருப்பம், 1 என அமைக்கப்பட்டால், மடக்குவதைத் தடுக்கும் மற்றும் வெளியீடு ஒரு வரியில் (இயல்புநிலை 1) தோன்றுவதை உறுதி செய்யும்.

en: You are using the external transformation command line options field, which has been deprecated for security reasons. Add all command line options directly to the definition in %s.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக நீக்கப்பட்ட வெளிப்புற உருமாற்ற கட்டளை வரி விருப்பங்கள் புலத்தை நீங்கள் பயன்படுத்துகிறீர்கள். அனைத்து கட்டளை வரி விருப்பங்களையும் %s இல் உள்ள வரையறைக்கு நேரடியாகச் சேர்க்கவும்.

en: Displays the contents of the column as-is, without running it through htmlspecialchars(). That is, the column is assumed to contain valid HTML.
ta: HTMLSPecialChars () மூலம் இயக்காமல், நெடுவரிசையின் உள்ளடக்கங்களை IS-IS ஐக் காட்டுகிறது. அதாவது, நெடுவரிசையில் செல்லுபடியாகும் உஉகுமொ இருப்பதாக கருதப்படுகிறது.

en: Displays hexadecimal representation of data. Optional first parameter specifies how often space will be added (defaults to 2 nibbles).
ta: தரவின் எக்சாடெசிமல் பிரதிநிதித்துவத்தைக் காட்டுகிறது. விருப்ப முதல் அளவுரு எவ்வளவு அடிக்கடி இடம் சேர்க்கப்படும் என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது (இயல்புநிலைகள் 2 நிபில்களுக்கு).

en: Displays a link to download this image.
ta: இந்த படத்தைப் பதிவிறக்க ஒரு இணைப்பைக் காட்டுகிறது.

en: Image upload functionality which also displays a thumbnail. The options are the width and height of the thumbnail in pixels. Defaults to 100 X 100.
ta: பட பதிவேற்ற செயல்பாடு, இது ஒரு சிறுபடத்தைக் காட்டுகிறது. விருப்பங்கள் பிக்சல்களில் சிறுபடத்தின் அகலம் மற்றும் உயரம். இயல்புநிலை 100 ஃச் 100 க்கு.

en: Image preview here
ta: பட முன்னோட்டம் இங்கே

en: Displays a clickable thumbnail. The options are the maximum width and height in pixels. The original aspect ratio is preserved.
ta: சொடுக்கு செய்யக்கூடிய சிறுபடத்தைக் காட்டுகிறது. விருப்பங்கள் பிக்சல்களில் அதிகபட்ச அகலம் மற்றும் உயரம். அசல் விகித விகிதம் பாதுகாக்கப்படுகிறது.

en: Converts an (IPv4) Internet network address stored as a BIGINT into a string in Internet standard dotted format.
ta: ஒரு (ஐபிவி 4) இணைய பிணையம் முகவரியை இணைய தரநிலை புள்ளியிடப்பட்ட வடிவத்தில் ஒரு சரம் என மாற்றுகிறது.

en: Prepends and/or Appends text to a string. First option is text to be prepended, second is appended (enclosed in single quotes, default empty string).
ta: உரையை ஒரு சரத்திற்கு தயாரிக்கிறது மற்றும்/அல்லது சேர்க்கிறது. முதல் விருப்பம் உரை தயாரிக்கப்பட வேண்டும், இரண்டாவது சேர்க்கப்பட்டுள்ளது (ஒற்றை மேற்கோள்களில் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, இயல்புநிலை வெற்று சரம்).

en: Validates the string using regular expression and performs insert only if string matches it. The first option is the Regular Expression.
ta: சரம் சுருங்குறியோடு சரிபார்த்து பொருந்துகிறது என உறுதிப்பட்டால் மட்டுமே சரத்தை உட்செருகும்.முதல் விருப்பம் சுருங்குறியாகும்.

en: Validation failed for the input string %s.
ta: உள்ளீட்டு சரம் %s க்கு சரிபார்ப்பு தோல்வியடைந்தது.

en: Formats text as SQL query with syntax highlighting.
ta: தொடரியல் சிறப்பம்சத்துடன் கவிமொ வினவலாக உரையை வடிவமைக்கிறது.

en: Displays a part of a string. The first option is the number of characters to skip from the beginning of the string (Default 0). The second option is the number of characters to return (Default: until end of string). The third option is the string to append and/or prepend when truncation occurs (Default: "…").
ta: ஒரு சரத்தின் ஒரு பகுதியைக் காட்டுகிறது. முதல் விருப்பம் சரத்தின் தொடக்கத்திலிருந்து தவிர்க்க வேண்டிய எழுத்துகளின் எண்ணிக்கை (இயல்புநிலை 0). இரண்டாவது விருப்பம் திரும்ப வேண்டிய எழுத்துகளின் எண்ணிக்கை (இயல்புநிலை: சரத்தின் இறுதி வரை). மூன்றாவது விருப்பம் துண்டிப்பு ஏற்படும் போது சேர்க்க மற்றும்/அல்லது தயாரிக்க சரம் (இயல்புநிலை: "…").

en: File upload functionality for TEXT columns. It does not have a textarea for input.
ta: உரை நெடுவரிசைகளுக்கான கோப்பு பதிவேற்ற செயல்பாடு. இதற்கு உள்ளீட்டிற்கான டெக்ச்டாரியா இல்லை.

en: Displays an image and a link; the column contains the filename. The first option is a URL prefix like "https://www.example.com/". The second and third options are the width and the height in pixels.
ta: ஒரு படத்தையும் இணைப்பையும் காட்டுகிறது; நெடுவரிசையில் கோப்பு பெயர் உள்ளது. முதல் விருப்பம் "https://www.example.com/" போன்ற முகவரி முன்னொட்டு. இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது விருப்பங்கள் பிக்சல்களில் அகலம் மற்றும் உயரம்.

en: Displays a link; the column contains the filename. The first option is a URL prefix like "https://www.example.com/". The second option is a title for the link.
ta: ஒரு இணைப்பைக் காட்டுகிறது; நெடுவரிசையில் கோப்பு பெயர் உள்ளது. முதல் விருப்பம் "https://www.example.com/" போன்ற முகவரி முன்னொட்டு. இரண்டாவது விருப்பம் இணைப்புக்கான தலைப்பு.

en: Converts an Internet network address in (IPv4/IPv6) format to binary
ta: இணைய பிணையம் முகவரியை (IPv4/IPv6) வடிவமைப்பை பைனரியாக மாற்றுகிறது

en: Converts an Internet network address in (IPv4/IPv6) format into a long integer.
ta: இணைய பிணையம் முகவரியை (IPV4/IPV6) வடிவமைப்பில் நீண்ட முழு எண்ணாக மாற்றுகிறது.

en: Syntax highlighted CodeMirror editor for JSON.
ta: தொடரியல் சாதொபொகு க்கான கோட்மிரர் எடிட்டரை முன்னிலைப்படுத்தியது.

en: Syntax highlighted CodeMirror editor for SQL.
ta: தொடரியல் கவிமொ க்கான கோட்மிரர் எடிட்டரை சிறப்பிக்கப்பட்டது.

en: Syntax highlighted CodeMirror editor for XML (and HTML).
ta: எக்ச்எம்எல் (மற்றும் HTML) க்கான CODEMIRROR எடிட்டரை தொடரியல் முன்னிலைப்படுத்தியது.

en: Converts an Internet network address stored as a binary string into a string in Internet standard (IPv4/IPv6) format.
ta: பைனரி சரமாக சேமிக்கப்பட்ட இணைய பிணையம் முகவரியை இணைய தரநிலையில் (ஐபிவி 4/ஐபிவி 6) வடிவத்தில் மாற்றுகிறது.

en: Formats text as JSON with syntax highlighting.
ta: தொடரியல் சிறப்பம்சத்துடன் சாதொபொகு ஆக உரையை வடிவமைக்கிறது.

en: Formats text as XML with syntax highlighting.
ta: தொடரியல் சிறப்பம்சத்துடன் எக்ச்எம்எல் என உரையை வடிவமைக்கிறது.

en: Authentication Application (2FA)
ta: அங்கீகார பயன்பாடு (2FA)

en: Provides authentication using HOTP and TOTP applications such as FreeOTP, Google Authenticator or Authy.
ta: FREEOTP, Google Authenticator அல்லது Autigy போன்ற HOTP மற்றும் TOTP பயன்பாடுகளைப் பயன்படுத்தி அங்கீகாரத்தை வழங்குகிறது.

en: Hardware Security Key (FIDO U2F)
ta: வன்பொருள் பாதுகாப்பு விசை (FIDO U2F)

en: Provides authentication using hardware security tokens supporting FIDO U2F, such as a YubiKey.
ta: யூபிகே போன்ற ஃபிடோ யு 2 எஃப் ஆதரிக்கும் வன்பொருள் பாதுகாப்பு டோக்கன்களைப் பயன்படுத்தி அங்கீகாரத்தை வழங்குகிறது.

en: Two-factor authentication failed: %s
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு தோல்வியுற்றது: %s

en: Two-factor authentication failed.
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு தோல்வியடைந்தது.

en: No Two-Factor Authentication
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு இல்லை

en: Login using password only.
ta: கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தி மட்டுமே உள்நுழைக.

en: Simple two-factor authentication
ta: எளிய இரண்டு காரணி ஏற்பு

en: For testing purposes only!
ta: சோதனை நோக்கங்களுக்காக மட்டுமே!

en: Hardware Security Key (WebAuthn/FIDO2)
ta: வன்பொருள் பாதுகாப்பு விசை (வெப்அத்ன்/ஃபிடோ 2)

en: Provides authentication using hardware security tokens supporting the WebAuthn/FIDO2 protocol, such as a YubiKey.
ta: ஒரு யூபிகே போன்ற வெப்அத்ன்/ஃபிடோ 2 நெறிமுறையை ஆதரிக்கும் வன்பொருள் பாதுகாப்பு டோக்கன்களைப் பயன்படுத்தி அங்கீகாரத்தை வழங்குகிறது.

en: The server is not responding (or the local server's socket is not correctly configured).
ta: வழங்கி பதிலளிக்கவில்லை(அல்லது உள்வழங்கியின் இணைவுக்கொள்குழி சரியாக அமைக்கப்படவில்லை).

en: The server is not responding.
ta: வழங்கி பதிலளிக்கவில்லை.

en: Logout and try as another user.
ta: வெளியேறி மற்றொரு பயனராக முயற்சிக்கவும்.

en: Please check privileges of directory containing database.
ta: தரவுத்தளத்தை கொண்டுள்ள அடைவின் உரிமைகளை சரிபார்க்க.

en: Details…
ta: தகவல்கள்…

en: Could not save recent table!
ta: அண்மைக் கால அட்டவணையை சேமிக்க முடியவில்லை!

en: Could not save favorite table!
ta: பிடித்த அட்டவணையை சேமிக்க முடியவில்லை!

en: Recent tables
ta: சமீபத்திய அட்டவணைகள்

en: Recent
ta: அண்மையில்

en: Favorites
ta: விருப்பமானவைகள்

en: Connection to server is disabled, please enable $cfg['AllowArbitraryServer'] in phpMyAdmin configuration.
ta: சேவையகத்திற்கான இணைப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது, தயவுசெய்து phpmyadmin உள்ளமைவில் $ cfg ['allowarbitraryserver'] ஐ இயக்கவும்.

en: Replication started successfully.
ta: பிரதி வெற்றிகரமாக தொடங்கியது.

en: Error starting replication.
ta: பிழை தொடங்கும் பிரதி.

en: Replication stopped successfully.
ta: பிரதி வெற்றிகரமாக நிறுத்தப்பட்டது.

en: Error stopping replication.
ta: பிரதி நிறுத்துவதில் பிழை.

en: Replication resetting successfully.
ta: பிரதி மீட்டமை வெற்றிகரமாக.

en: Error resetting replication.
ta: பிரதி மீட்டமைப்பதில் பிழை.

en: Success.
ta: வெற்றி.

en: Error.
ta: வழு.

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Unable to connect to primary %s.
ta: முதன்மை %s உடன் இணைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to read primary log position. Possible privilege problem on primary.
ta: முதன்மை பதிவு நிலையைப் படிக்க முடியவில்லை. முதன்மை மீது சாத்தியமான சலுகை சிக்கல்.

en: Unable to change primary!
ta: முதன்மை மாற்ற முடியவில்லை!

en: Primary server changed successfully to %s.
ta: முதன்மை சேவையகம் வெற்றிகரமாக %s ஆக மாற்றப்பட்டது.

en: The routing cache could not be written, you need to adjust permissions on the folder/file "%s"
ta: ரூட்டிங் கேச் எழுத முடியவில்லை, நீங்கள் "%s" என்ற கோப்புறை/கோப்பில் அனுமதிகளை சரிசெய்ய வேண்டும்

en: Error 404! The page %s was not found.
ta: பிழை 404! பக்கம் %s காணப்படவில்லை.

en: Error 405! Request method not allowed.
ta: பிழை 405! கோரிக்கை முறை அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Please provide a name for this bookmarked search.
ta: இந்த புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட தேடலுக்கு ஒரு பெயரை வழங்கவும்.

en: Missing information to save the bookmarked search.
ta: புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட தேடலைச் சேமிக்க செய்தி இல்லை.

en: An entry with this name already exists.
ta: இந்த பெயருடன் ஒரு நுழைவு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Missing information to delete the search.
ta: தேடலை நீக்க செய்தி இல்லை.

en: Missing information to load the search.
ta: தேடலை ஏற்றுவதற்கான தகவல்களைக் காணவில்லை.

en: Error while loading the search.
ta: தேடலை ஏற்றும்போது பிழை.

en: Native MySQL authentication
ta: சொந்த MySQL ஏற்பு

en: SHA256 password authentication
ta: SHA256 கடவுச்சொல் ஏற்பு

en: Caching sha2 authentication
ta: SHA2 ஏற்பு

en: Unix Socket based authentication
ta: யூனிக்ச் சாக்கெட் அடிப்படையிலான ஏற்பு

en: Old MySQL-4.0 authentication
ta: பழைய MySQL-4.0 ஏற்பு

en: Account locking is not supported.
ta: கணக்கு பூட்டுதல் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: No privileges.
ta: சலுகைகள் இல்லை.

en: Includes all privileges except GRANT.
ta: கிராண்ட் தவிர அனைத்து சலுகைகளும் அடங்கும்.

en: Allows deleting data.
ta: தரவை நீக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows creating new tables.
ta: புதிய அட்டவணைகளை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows dropping tables.
ta: அட்டவணைகளை கைவிட அனுமதிக்கிறது.

en: Allows creating and dropping indexes.
ta: குறியீடுகளை உருவாக்க மற்றும் கைவிட அனுமதிக்கிறது.

en: Allows altering the structure of existing tables.
ta: இருக்கும் அட்டவணைகளின் கட்டமைப்பை மாற்ற அனுமதிக்கிறது.

en: Allows creating new views.
ta: புதிய காட்சிகளை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows performing SHOW CREATE VIEW queries.
ta: செயல்திறன் நிகழ்ச்சியை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows creating and dropping triggers.
ta: தூண்டுதல்களை உருவாக்க மற்றும் கைவிட அனுமதிக்கிறது.

en: Allows reading data.
ta: தரவைப் படிக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows inserting and replacing data.
ta: தரவைச் செருகவும் மாற்றவும் அனுமதிக்கிறது.

en: Allows changing data.
ta: தரவை மாற்ற அனுமதிக்கிறது.

en: Allows creating new databases and tables.
ta: புதிய தரவுத்தளங்கள் மற்றும் அட்டவணைகளை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows dropping databases and tables.
ta: தரவுத்தளங்கள் மற்றும் அட்டவணைகளை கைவிட அனுமதிக்கிறது.

en: Allows reloading server settings and flushing the server's caches.
ta: சேவையக அமைப்புகளை மீண்டும் ஏற்றவும், சேவையகத்தின் தற்காலிக சேமிப்புகளை சுத்தப்படுத்தவும் அனுமதிக்கிறது.

en: Allows shutting down the server.
ta: சேவையகத்தை மூட அனுமதிக்கிறது.

en: Allows viewing processes of all users.
ta: அனைத்து பயனர்களின் செயல்முறைகளையும் பார்க்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows importing data from and exporting data into files.
ta: தரவை இறக்குமதி செய்வதற்கும் தரவை கோப்புகளில் ஏற்றுமதி செய்வதற்கும் அனுமதிக்கிறது.

en: Has no effect in this MySQL version.
ta: இந்த MySQL பதிப்பில் எந்த விளைவும் இல்லை.

en: Gives access to the complete list of databases.
ta: தரவுத்தளங்களின் முழுமையான பட்டியலுக்கான அணுகலை வழங்குகிறது.

en: Allows connecting, even if maximum number of connections is reached; required for most administrative operations like setting global variables or killing threads of other users.
ta: அதிகபட்ச இணைப்புகளின் எண்ணிக்கையை அடைந்தாலும் இணைக்க அனுமதிக்கிறது; உலகளாவிய மாறிகள் அமைத்தல் அல்லது பிற பயனர்களின் நூல்களைக் கொல்வது போன்ற பெரும்பாலான நிர்வாக நடவடிக்கைகளுக்கு தேவை.

en: Allows creating temporary tables.
ta: தற்காலிக அட்டவணைகளை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows locking tables for the current thread.
ta: தற்போதைய நூலுக்கான பூட்டுதல் அட்டவணையை அனுமதிக்கிறது.

en: Needed for the replication replicas.
ta: பிரதி பிரதிகளுக்கு தேவை.

en: Allows the user to ask where the replicas / primaries are.
ta: பிரதிகள் / முதன்மைகள் எங்கே என்று பயனரை கேட்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows to set up events for the event scheduler.
ta: நிகழ்வு திட்டமிடுபவருக்கான நிகழ்வுகளை அமைக்க அனுமதிக்கிறது.

note: l10n: https://mariadb.com/kb/en/library/grant/#table-privileges "Remove historical rows from a table using the DELETE HISTORY statement"
en: Allows deleting historical rows.
ta: வரலாற்று வரிசைகளை நீக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows creating stored routines.
ta: சேமிக்கப்பட்ட நடைமுறைகளை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows altering and dropping stored routines.
ta: சேமிக்கப்பட்ட நடைமுறைகளை மாற்றவும் கைவிடவும் அனுமதிக்கிறது.

en: Allows creating, dropping and renaming user accounts.
ta: பயனர் கணக்குகளை உருவாக்க, கைவிடுதல் மற்றும் மறுபெயரிட அனுமதிக்கிறது.

en: Allows executing stored routines.
ta: சேமிக்கப்பட்ட நடைமுறைகளை இயக்க அனுமதிக்கிறது.

en: The password for %s was changed successfully.
ta: %s க்கான கடவுச்சொல் வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது.

en: You have revoked the privileges for %s.
ta: %s க்கான சலுகைகளை நீங்கள் ரத்து செய்துள்ளீர்கள்.

en: Not enough privilege to view users.
ta: பயனர்களைப் பார்க்க போதுமான பாக்கியம் இல்லை.

en: Edit privileges
ta: சலுகைகளைத் திருத்தவும்

en: Revoke
ta: ரத்து செய்யுங்கள்

en: Database-specific privileges
ta: தரவுத்தள-குறிப்பிட்ட சலுகைகள்

en: Table-specific privileges
ta: அட்டவணை சார்ந்த சலுகைகள்

en: Routine
ta: வழக்கமான

en: Routine-specific privileges
ta: வழக்கமான-குறிப்பிட்ட சலுகைகள்

en: No users selected for deleting!
ta: நீக்க பயனர்கள் யாரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை!

en: Reloading the privileges
ta: சலுகைகளை மீண்டும் ஏற்றுகிறது

en: The selected users have been deleted successfully.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பயனர்கள் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டுள்ளனர்.

en: You have updated the privileges for %s.
ta: %s க்கான சலுகைகளை நீங்கள் புதுப்பித்துள்ளீர்கள்.

en: No user found.
ta: எந்த பயனரும் கிடைக்கவில்லை.

en: Deleting %s
ta: %s நீக்குதல்

en: The privileges were reloaded successfully.
ta: சலுகைகள் வெற்றிகரமாக மீண்டும் ஏற்றப்பட்டன.

en: The user %s already exists!
ta: பயனர் %s ஏற்கனவே உள்ளன!

en: Privileges for %s
ta: %s க்கான சலுகைகள்

en: User
ta: பயனர்

en: A user account allowing any user from localhost to connect is present. This will prevent other users from connecting if the host part of their account allows a connection from any (%) host.
ta: உள்ளக ஓச்டிலிருந்து எந்தவொரு பயனரும் இணைக்க அனுமதிக்கும் பயனர் கணக்கு உள்ளது. எந்தவொரு (%) ஓச்டிலிருந்தும் இணைப்பை அனுமதித்தால், மற்ற பயனர்கள் தங்கள் கணக்கின் புரவலன் பகுதி இணைப்பதை இது தடுக்கும்.

en: Note: phpMyAdmin gets the users’ privileges directly from MySQL’s privilege tables. The content of these tables may differ from the privileges the server uses, if they have been changed manually. In this case, you should %sreload the privileges%s before you continue.
ta: குறிப்பு: MySQL இன் சலுகை அட்டவணைகளிலிருந்து பயனர்களின் சலுகைகளை Phpmyadmin பெறுகிறது. இந்த அட்டவணைகளின் உள்ளடக்கம் கைமுறையாக மாற்றப்பட்டிருந்தால், சேவையகம் பயன்படுத்தும் சலுகைகளிலிருந்து வேறுபடலாம். இந்த வழக்கில், நீங்கள் தொடர்வதற்கு முன்பு %s சலுகைகளை %sreload செய்ய வேண்டும்.

en: Note: phpMyAdmin gets the users’ privileges directly from MySQL’s privilege tables. The content of these tables may differ from the privileges the server uses, if they have been changed manually. In this case, the privileges have to be reloaded but currently, you don't have the RELOAD privilege.
ta: குறிப்பு: MySQL இன் சலுகை அட்டவணைகளிலிருந்து பயனர்களின் சலுகைகளை Phpmyadmin பெறுகிறது. இந்த அட்டவணைகளின் உள்ளடக்கம் கைமுறையாக மாற்றப்பட்டிருந்தால், சேவையகம் பயன்படுத்தும் சலுகைகளிலிருந்து வேறுபடலாம். இந்த வழக்கில், சலுகைகள் மீண்டும் ஏற்றப்பட வேண்டும், ஆனால் தற்போது, உங்களுக்கு மறுஏற்றம் சலுகை இல்லை.

en: You have added a new user.
ta: நீங்கள் புதிய பயனாளரை சேர்த்துள்ளீர்கள்.

en: SQL query
ta: SQL வினவல்

en: Handler
ta: கையாளுபவர்

en: Query cache
ta: வினவல் தற்காலிக சேமிப்பு

en: Threads
ta: நூல்கள்

en: Temporary data
ta: தற்காலிக தரவு

en: Delayed inserts
ta: தாமதமான செருகல்கள்

en: Key cache
ta: முக்கிய கேச்

en: Joins
ta: இணைகிறது

en: Sorting
ta: வரிசைப்படுத்துதல்

en: Transaction coordinator
ta: பரிவர்த்தனை ஒருங்கிணைப்பாளர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Flush (close) all tables
ta: அனைத்து அட்டவணைகளையும் பறிக்கவும் (மூடு)

en: Show open tables
ta: திறந்த அட்டவணைகளைக் காட்டு

en: Show replica hosts
ta: பிரதி ஓச்ட்களைக் காட்டு

en: Show primary status
ta: முதன்மை நிலையைக் காட்டு

en: Show replica status
ta: பிரதி நிலையைக் காட்டு

en: Flush query cache
ta: ஃப்ளச் வினவல் தற்காலிக சேமிப்பு

en: ID
ta: ஐடி

en: Host
ta: விருந்தோம்பி

en: Command
ta: கட்டளை

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Reading of version failed. Maybe you're offline or the upgrade server does not respond.
ta: பதிப்பின் வாசிப்பு தோல்வியடைந்தது. ஒருவேளை நீங்கள் ஆஃப்லைனில் இருக்கலாம் அல்லது மேம்படுத்தல் சேவையகம் பதிலளிக்கவில்லை.

en: Got invalid version string from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து தவறான பதிப்பு சரம் கிடைத்தது

en: Unparsable version string
ta: அங்கீகரிக்க முடியாத பதிப்பு சரம்

en: You are using Git version, run [kbd]git pull[/kbd] :-)[br]The latest stable version is %s, released on %s.
ta: நீங்கள் git பதிப்பைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள், இயக்கவும் [KBD] git புல் [/kbd]:-) [br] அண்மைக் கால நிலையான பதிப்பு %s, %s இல் வெளியிடப்படுகிறது.

en: No newer stable version is available
ta: புதிய நிலையான பதிப்புகள் ஏதுமில்லை

en: Using bookmark "%s" as default browse query.
ta: இயல்புநிலை உலாவி வினவலாகப் புக்மார்க்கு "%s" பயன்படுத்துதல்.

en: Showing as PHP code
ta: பிஎச்பி குறியீடாகக் காட்டுகிறது

en: Current selection does not contain a unique column. Grid edit, checkbox, Edit, Copy and Delete features are not available. %s
ta: தற்போதைய தேர்வில் தனித்துவமான நெடுவரிசை இல்லை. கட்டம் திருத்து, தேர்வுப்பெட்டி, திருத்து, நகலெடுத்து நீக்குதல் நற்பொருத்தங்கள் கிடைக்கவில்லை. %s

en: Current selection does not contain a unique column. Grid edit, Edit, Copy and Delete features may result in undesired behavior. %s
ta: தற்போதைய தேர்வில் தனித்துவமான நெடுவரிசை இல்லை. கட்டம் திருத்து, திருத்த, நகலெடுத்து நீக்குதல் நற்பொருத்தங்கள் விரும்பத்தகாத நடத்தை ஏற்படலாம். %s

en: Run SQL query/queries on server “%s”
ta: சேவையகத்தில் “%s” இல் கவிமொ வினவல்/வினவல்களை இயக்கவும்

en: Run SQL query/queries on database %s
ta: SQL வினவலை/களை %s தரவுத்தளத்தில் செயலாக்குக

en: Run SQL query/queries on table %s
ta: கவிமொ வினவல்/வினவல்களை அட்டவணை %s இல் இயக்கவும்

en: There is no detailed status information available for this storage engine.
ta: இந்த சேமிப்பக இயந்திரத்திற்கு விரிவான நிலை தகவல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: %s is the default storage engine on this MySQL server.
ta: இந்த MySQL சேவையகத்தின் இயல்புநிலை சேமிப்பக இயந்திரமாக %s ஆகும்.

en: %s is available on this MySQL server.
ta: இந்த MySQL சேவையகத்தில் %s கிடைக்கின்றன.

en: %s has been disabled for this MySQL server.
ta: இந்த MySQL சேவையகத்திற்கு %s முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This MySQL server does not support the %s storage engine.
ta: இந்த MySQL சேவையகம் %s சேமிப்பக இயந்திரத்தை ஆதரிக்காது.

en: The name of the primary key must be "PRIMARY"!
ta: முதன்மை விசையின் பெயர் "முதன்மை" ஆக இருக்க வேண்டும்!

en: Problems with indexes of table `%s`
ta: அட்டவணை `%s` இன் குறியீடுகளில் சிக்கல்கள்

en: Unknown table status:
ta: தெரியாத அட்டவணை நிலை:

en: Source database `%s` was not found!
ta: மூல தரவுத்தளம் `%s` காணப்படவில்லை!

en: Target database `%s` was not found!
ta: இலக்கு தரவுத்தளம் `%s` காணப்படவில்லை!

en: Invalid database:
ta: செல்லாத தரவுத்தளம்:

en: Invalid table name:
ta: செல்லாத அட்டவணைப் பெயர்:

en: Table %1$s has been renamed to %2$s.
ta: %1$s அட்டவணையானது %2$s ஆக பெயர் மாற்றப்பட்டது.

en: Could not save table UI preferences!
ta: அட்டவணை இடைமுகம் விருப்பங்களை சேமிக்க முடியவில்லை!

en: Failed to cleanup table UI preferences (see $cfg['Servers'][$i]['MaxTableUiprefs'] %s)
ta: அட்டவணை இடைமுகம் விருப்பங்களை தூய்மை செய்வதில் தோல்வி ($ cfg ['சேவையகங்கள்'] [$ i] ['maxtableuiprefs'] %s ஐப் பார்க்கவும்)

en: Cannot save UI property "%s". The changes made will not be persistent after you refresh this page. Please check if the table structure has been changed.
ta: இடைமுகம் சொத்து "%s" ஐ சேமிக்க முடியாது. இந்த பக்கத்தை நீங்கள் புதுப்பித்த பிறகு செய்யப்பட்ட மாற்றங்கள் தொடர்ந்து இருக்காது. அட்டவணை அமைப்பு மாற்றப்பட்டுள்ளதா என்பதை சரிபார்க்கவும்.

en: Can't rename index to PRIMARY!
ta: தொகுப்புக்குறிகாட்டியை முதனிலையாக பெயர்மாற்றம் செய்யமுடியவில்லை!

en: No index parts defined!
ta: குறியீட்டு பாகங்கள் வரையறுக்கப்படவில்லை!

en: Error creating foreign key on %1$s (check data types)
ta: %1$s இல் வெளிநாட்டு விசையை உருவாக்கும் பிழை (தரவு வகைகளை சரிபார்க்கவும்)

en: Error while working with template cache: %s
ta: வார்ப்புரு தற்காலிக சேமிப்பில் பணிபுரியும் போது பிழை: %s

en: Default theme %s not found!
ta: இயல்புநிலை கருப்பொருள் %s கிடைக்கவில்லை!

en: Theme %s not found!
ta: கருப்பொருள் %s கிடைக்கவில்லை!

en: No valid image path for theme %s found!
ta: கருப்பொருள் %s கிடைக்கக்கூடிய சரியான பட பாதை இல்லை!

en: Tracking report
ta: கண்காணிப்பு அறிக்கை

en: Tracking statements
ta: கண்காணிப்பு அறிக்கைகள்

en: Delete tracking data row from report
ta: அறிக்கையிலிருந்து தரவு வரிசையை கண்காணிக்கவும்

en: No data
ta: தரவு இல்லை

en: Structure only
ta: கட்டமைப்பை மட்டும்

en: Data only
ta: தரவுகளை மட்டும்

en: Structure and data
ta: கட்டமைப்பு மற்றும் தரவுகள்

en: Show %1$s with dates from %2$s to %3$s by user %4$s %5$s
ta: %1$s தேதிகளுடன் %2$s முதல் %3$s வரை பயனர் %4$s %5$s ஐக் காட்டு

en: SQL dump (file download)
ta: கவிமொ டம்ப் (கோப்பு பதிவிறக்கம்)

en: SQL dump
ta: கவிமொ டம்ப்

en: This option will replace your table and contained data.
ta: இந்த விருப்பம் உங்கள் அட்டவணையை மாற்றும் மற்றும் தரவைக் கொண்டிருக்கும்.

en: SQL execution
ta: கவிமொ சாவுஒறுப்பு

en: Export as %s
ta: %s ஆக தரவேற்றுக

en: Data manipulation statement
ta: தரவு கையாளுதல் அறிக்கை

en: Data definition statement
ta: தரவு வரையறை அறிக்கை

en: Structure snapshot
ta: கட்டமைப்பு நிகழ்காப்புப்பிரதி

en: Version %s snapshot (SQL code)
ta: பதிப்பு %s ச்னாப்சாட் (SQL குறியீடு)

en: Tracking data definition successfully deleted
ta: தரவு வரையறையைக் கண்காணித்தல் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Tracking data manipulation successfully deleted
ta: தரவு கையாளுதலைக் கண்காணித்தல் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: You can execute the dump by creating and using a temporary database. Please ensure that you have the privileges to do so.
ta: தற்காலிக தரவுத்தளத்தை உருவாக்கி பயன்படுத்துவதன் மூலம் நீங்கள் டம்பை இயக்கலாம். அவ்வாறு செய்ய உங்களுக்கு சலுகைகள் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Comment out these two lines if you do not need them.
ta: இந்த இரண்டு வரிகளும் உங்களுக்குத் தேவையில்லை என்றால் கருத்து தெரிவிக்கவும்.

en: SQL statements exported. Please copy the dump or execute it.
ta: கவிமொ அறிக்கைகள் ஏற்றுமதி செய்யப்பட்டன. தயவுசெய்து டம்பை நகலெடுக்கவும் அல்லது இயக்கவும்.

en: Tracking report for table `%s`
ta: அட்டவணை `%s` க்கான கண்காணிப்பு அறிக்கை

en: Tracking for %1$s was activated at version %2$s.
ta: %1$s க்கான கண்காணிப்பு பதிப்பு %2$s இல் செயல்படுத்தப்பட்டது.

en: Tracking for %1$s was deactivated at version %2$s.
ta: %1$s க்கான கண்காணிப்பு பதிப்பு %2$s இல் செயலிழக்கப்பட்டது.

en: Version %1$s of %2$s was deleted.
ta: பதிப்பு %1$s %2$s நீக்கப்பட்டது.

en: Version %1$s was created, tracking for %2$s is active.
ta: பதிப்பு %1$s உருவாக்கப்பட்டது, %2$s க்கான கண்காணிப்பு செயலில் உள்ளது.

en: A 1-byte integer, signed range is -128 to 127, unsigned range is 0 to 255
ta: 1 -பைட் முழு எண், கையொப்பமிடப்பட்ட வரம்பு -128 முதல் 127 வரை, கையொப்பமிடப்படாத வரம்பு 0 முதல் 255 வரை

en: A 2-byte integer, signed range is -32,768 to 32,767, unsigned range is 0 to 65,535
ta: 2 -பைட் முழு எண், கையொப்பமிடப்பட்ட வரம்பு -32,768 முதல் 32,767 வரை, கையொப்பமிடாத வரம்பு 0 முதல் 65,535 வரை

en: A 3-byte integer, signed range is -8,388,608 to 8,388,607, unsigned range is 0 to 16,777,215
ta: 3 -பைட் முழு எண், கையொப்பமிடப்பட்ட வரம்பு -8,388,608 முதல் 8,388,607 வரை, கையொப்பமிடாத வரம்பு 0 முதல் 16,777,215 வரை

en: A 4-byte integer, signed range is -2,147,483,648 to 2,147,483,647, unsigned range is 0 to 4,294,967,295
ta: 4 -பைட் முழு எண், கையொப்பமிடப்பட்ட வரம்பு -2,147,483,648 முதல் 2,147,483,647 வரை, கையொப்பமிடப்படாத வரம்பு 0 முதல் 4,294,967,295 வரை

en: An 8-byte integer, signed range is -9,223,372,036,854,775,808 to 9,223,372,036,854,775,807, unsigned range is 0 to 18,446,744,073,709,551,615
ta: 8 -பைட் முழு எண், கையொப்பமிடப்பட்ட வரம்பு -9,223,372,036,854,775,808 முதல் 9,223,372,036,854,775,807 வரை, கையொப்பமிடப்படாத வரம்பு 0 முதல் 18,446,744,073,709,51,51,51,51,51,51,51,61,

en: A fixed-point number (M, D) - the maximum number of digits (M) is 65 (default 10), the maximum number of decimals (D) is 30 (default 0)
ta: ஒரு நிலையான -புள்ளி எண் (மீ, டி) - அதிகபட்ச இலக்கங்களின் எண்ணிக்கை (மீ) 65 (இயல்புநிலை 10), அதிகபட்ச தசமங்களின் எண்ணிக்கை (ஈ) 30 (இயல்புநிலை 0)

en: A small floating-point number, allowable values are -3.402823466E+38 to -1.175494351E-38, 0, and 1.175494351E-38 to 3.402823466E+38
ta: ஒரு சிறிய மிதக்கும்-புள்ளி எண், அனுமதிக்கக்கூடிய மதிப்புகள் -3.402823466E+38 முதல் -1.175494351E-38, 0, மற்றும் 1.175494351E-38 முதல் 3.40282346E+38 வரை

en: A double-precision floating-point number, allowable values are -1.7976931348623157E+308 to -2.2250738585072014E-308, 0, and 2.2250738585072014E-308 to 1.7976931348623157E+308
ta: இரட்டை-துல்லியமான மிதக்கும்-புள்ளி எண், அனுமதிக்கக்கூடிய மதிப்புகள் -1.7976931348623157E+308 முதல் -2.225073855072014E-308, 0, மற்றும் 2.250738585072014E-308 முதல் 1.797693133157E வரை

en: Synonym for DOUBLE (exception: in REAL_AS_FLOAT SQL mode it is a synonym for FLOAT)
ta: இரட்டிப்பிற்கு ஒத்த பெயர் (விதிவிலக்கு: ரியல்_ஏஎச்_ஃப்ளோட் கவிமொ பயன்முறையில் இது மிதவைக்கு ஒத்ததாகும்)

en: A bit-field type (M), storing M of bits per value (default is 1, maximum is 64)
ta: ஒரு பிட்-ஃபீல்ட் வகை (மீ), ஒரு மதிப்புக்கு பிட் மீவை சேமித்தல் (இயல்புநிலை 1, அதிகபட்சம் 64)

en: A synonym for TINYINT(1), a value of zero is considered false, nonzero values are considered true
ta: டைனின்ட் (1) இன் ஒத்த பெயர், பூச்சியத்தின் மதிப்பு தவறானது என்று கருதப்படுகிறது, nonzero மதிப்புகள் உண்மையாக கருதப்படுகின்றன

en: An alias for BIGINT UNSIGNED NOT NULL AUTO_INCREMENT UNIQUE
ta: கையொப்பமிடப்படாத பெரியது அல்லாத ஆட்டோ_இன் கிரெமென்ட் தனித்துவமானது

en: A date, supported range is %1$s to %2$s
ta: ஒரு நாளுக்கான வீச்சு, %1$s லிருந்து %2$s

en: A date and time combination, supported range is %1$s to %2$s
ta: ஒரு தேதி மற்றும் நேர சேர்க்கை, ஆதரிக்கப்பட்ட வரம்பு %1$s முதல் %2$s ஆகும்

en: A timestamp, range is 1970-01-01 00:00:01 UTC to 2038-01-19 03:14:07 UTC on 32-bit platforms (MariaDB 11.3 and earlier), and up to 2106-02-07 06:28:15 UTC on 64-bit platforms (MariaDB 11.5 and later), stored as the number of seconds since the epoch (1970-01-01 00:00:00 UTC)
ta: ஒரு நேர முத்திரை, வரம்பு 1970-01-01 00:00:01 UTC முதல் 2038-01-19 03:14:07 UTC 32-பிட் இயங்குதளங்களில் (மரியாடிபி 11.3 மற்றும் அதற்கு முந்தையது), மற்றும் 2106-02-07 06:28:15 யுடிசி வரை 64-பிட் இயங்குதளங்களில் (மரியாடிபி 11.5 மற்றும் அதற்குப் பிறகு), இது சகாப்தத்திலிருந்து விநாடிகளின் எண்ணிக்கையாகச் சேமிக்கப்படுகிறது (1970-01-01 00 UTC)

en: A time, range is %1$s to %2$s
ta: ஒர் நேரத்துக்கான, வீச்சு %1$s லிருந்து %2$s

en: A year in four-digit (4, default) or two-digit (2) format, the allowable values are 70 (1970) to 69 (2069) or 1901 to 2155 and 0000
ta: நான்கு இலக்க (4, இயல்புநிலை) அல்லது இரண்டு இலக்க (2) வடிவத்தில் ஒரு வருடம், அனுமதிக்கக்கூடிய மதிப்புகள் 70 (1970) முதல் 69 (2069) அல்லது 1901 முதல் 2155 மற்றும் 0000 வரை

en: A fixed-length (0-255, default 1) string that is always right-padded with spaces to the specified length when stored
ta: ஒரு நிலையான நீளம் (0-255, இயல்புநிலை 1) சரம் சேமிக்கும்போது குறிப்பிட்ட நீளத்திற்கு எப்போதும் வலது-துடுப்பு

en: A variable-length (%s) string, the effective maximum length is subject to the maximum row size
ta: மாறி-நீளம் (%s) சரம், பயனுள்ள அதிகபட்ச நீளம் அதிகபட்ச வரிசை அளவிற்கு உட்பட்டது

en: A TEXT column with a maximum length of 255 (2^8 - 1) characters, stored with a one-byte prefix indicating the length of the value in bytes
ta: அதிகபட்சம் 255 (2^8 - 1) எழுத்துக்களைக் கொண்ட உரை நெடுவரிசை, பைட்டுகளில் மதிப்பின் நீளத்தைக் குறிக்கும் ஒரு பைட் முன்னொட்டுடன் சேமிக்கப்படுகிறது

en: A TEXT column with a maximum length of 65,535 (2^16 - 1) characters, stored with a two-byte prefix indicating the length of the value in bytes
ta: அதிகபட்சம் 65,535 (2^16 - 1) எழுத்துக்களைக் கொண்ட உரை நெடுவரிசை, பைட்டுகளில் மதிப்பின் நீளத்தைக் குறிக்கும் இரண்டு -பைட் முன்னொட்டுடன் சேமிக்கப்படுகிறது

en: A TEXT column with a maximum length of 16,777,215 (2^24 - 1) characters, stored with a three-byte prefix indicating the length of the value in bytes
ta: அதிகபட்சம் 16,777,215 (2^24 - 1) எழுத்துக்களைக் கொண்ட உரை நெடுவரிசை, பைட்டுகளில் மதிப்பின் நீளத்தைக் குறிக்கும் மூன்று -பைட் முன்னொட்டுடன் சேமிக்கப்படுகிறது

en: A TEXT column with a maximum length of 4,294,967,295 or 4GiB (2^32 - 1) characters, stored with a four-byte prefix indicating the length of the value in bytes
ta: அதிகபட்சம் 4,294,967,295 அல்லது 4GIB (2^32 - 1) எழுத்துக்களைக் கொண்ட உரை நெடுவரிசை, பைட்டுகளில் மதிப்பின் நீளத்தைக் குறிக்கும் நான்கு -பைட் முன்னொட்டுடன் சேமிக்கப்படுகிறது

en: Similar to the CHAR type, but stores binary byte strings rather than non-binary character strings
ta: கரி வகையைப் போன்றது, ஆனால் பைனரி அல்லாத எழுத்து சரங்களை விட பைனரி பைட் சரங்களை சேமிக்கிறது

en: Similar to the VARCHAR type, but stores binary byte strings rather than non-binary character strings
ta: VARCHAR வகையைப் போன்றது, ஆனால் பைனரி அல்லாத எழுத்து சரங்களை விட பைனரி பைட் சரங்களை சேமிக்கிறது

en: A BLOB column with a maximum length of 255 (2^8 - 1) bytes, stored with a one-byte prefix indicating the length of the value
ta: அதிகபட்சம் 255 (2^8 - 1) பைட்டுகள் கொண்ட ஒரு குமிழ் நெடுவரிசை, மதிப்பின் நீளத்தைக் குறிக்கும் ஒரு பைட் முன்னொட்டுடன் சேமிக்கப்படுகிறது

en: A BLOB column with a maximum length of 16,777,215 (2^24 - 1) bytes, stored with a three-byte prefix indicating the length of the value
ta: அதிகபட்சம் 16,777,215 (2^24 - 1) பைட்டுகள் கொண்ட ஒரு குமிழ் நெடுவரிசை, மதிப்பின் நீளத்தைக் குறிக்கும் மூன்று -பைட் முன்னொட்டுடன் சேமிக்கப்படுகிறது

en: A BLOB column with a maximum length of 65,535 (2^16 - 1) bytes, stored with a two-byte prefix indicating the length of the value
ta: அதிகபட்சம் 65,535 (2^16 - 1) பைட்டுகள் கொண்ட ஒரு குமிழ் நெடுவரிசை, மதிப்பின் நீளத்தைக் குறிக்கும் இரண்டு -பைட் முன்னொட்டுடன் சேமிக்கப்படுகிறது

en: A BLOB column with a maximum length of 4,294,967,295 or 4GiB (2^32 - 1) bytes, stored with a four-byte prefix indicating the length of the value
ta: அதிகபட்சம் 4,294,967,295 அல்லது 4GIB (2^32 - 1) பைட்டுகள் கொண்ட ஒரு குமிழ் நெடுவரிசை, மதிப்பின் நீளத்தைக் குறிக்கும் நான்கு -பைட் முன்னொட்டுடன் சேமிக்கப்படுகிறது

en: An enumeration, chosen from the list of up to 65,535 values or the special '' error value
ta: ஒரு கணக்கீடு, 65,535 மதிப்புகள் அல்லது சிறப்பு '' பிழை மதிப்பு ஆகியவற்றின் பட்டியலிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: A single value chosen from a set of up to 64 members
ta: 64 உறுப்பினர்களின் தொகுப்பிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒற்றை மதிப்பு

en: A type that can store a geometry of any type
ta: எந்தவொரு வகையிலும் ஒரு வடிவவியலை சேமிக்கக்கூடிய ஒரு வகை

en: A point in 2-dimensional space
ta: 2 பரிமாண இடத்தில் ஒரு புள்ளி

en: A curve with linear interpolation between points
ta: புள்ளிகளுக்கு இடையில் நேரியல் இடைக்கணிப்பு கொண்ட ஒரு வளைவு

en: A polygon
ta: ஒரு பல்கோணி

en: A collection of points
ta: புள்ளிகளின் தொகுப்பு

en: A collection of curves with linear interpolation between points
ta: புள்ளிகளுக்கு இடையில் நேரியல் இடைக்கணிப்பு கொண்ட வளைவுகளின் தொகுப்பு

en: A collection of polygons
ta: பலகோணங்களின் தொகுப்பு

en: A collection of geometry objects of any type
ta: எந்தவொரு வகையிலும் வடிவியல் பொருள்களின் தொகுப்பு

en: Stores and enables efficient access to data in JSON (JavaScript Object Notation) documents
ta: சாதொபொகு (சாவாச்கிரிப்ட் ஆப்செக்ட் குறியீட்டு) ஆவணங்களில் தரவை சேமித்து வைத்து செயல்படுத்துகிறது

en: Intended for storage of IPv6 addresses, as well as IPv4 addresses assuming conventional mapping of IPv4 addresses into IPv6 addresses
ta: ஐபிவி 6 முகவரிகளை சேமிப்பதற்காகவும், ஐபிவி 4 முகவரிகளையும் ஐபிவி 4 முகவரிகளின் வழக்கமான மேப்பிங் ஐபிவி 6 முகவரிகளில் கருதுகிறது

en: 128-bit UUID (Universally Unique Identifier)
ta: 128-பிட் UUID (உலகளவில் தனித்துவமான அடையாளங்காட்டி)

en: Stores vector data optimized for operations such as similarity search and machine learning applications
ta: ஒற்றுமை தேடல் மற்றும் இயந்திர கற்றல் பயன்பாடுகள் போன்ற செயல்பாடுகளுக்கு உகந்த திசையன் தரவைச் சேமிக்கிறது

en: Intended for storage of XML data
ta: XML தரவைச் சேமிப்பதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டது

[ctx: numeric types]
en: Numeric
ta: எண் வரிசை

[ctx: date and time types]
en: Date and time
ta: நாள் மற்றும் நேரம்

[ctx: spatial types]
en: Spatial
ta: வெளி சார்பு

en: Taking you to the target site.
ta: உங்களை இலக்கு தளத்திற்கு அழைத்துச் செல்கிறது.

en: The profile has been updated.
ta: சுயவிவரம் புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Password is too long!
ta: கடவுச்சொல் மிக நீளமானது!

en: Could not save configuration
ta: உள்ளமைவைச் சேமிக்க முடியவில்லை

en: The phpMyAdmin configuration storage database could not be accessed.
ta: Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பக தரவுத்தளத்தை அணுக முடியவில்லை.

en: Max: %s%s
ta: அதிகபட்சம்: %s %s

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for January
en: Jan
ta: தை

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for February
en: Feb
ta: மாசி

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for March
en: Mar
ta: பங்குனி

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for April
en: Apr
ta: சித்திரை

[ctx: Short month name]
note: l10n: Short month name
en: May
ta: மே

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for June
en: Jun
ta: ஆணி

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for July
en: Jul
ta: ஆடி

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for August
en: Aug
ta: ஆவணி

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for September
en: Sep
ta: புரட்டாதி

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for October
en: Oct
ta: ஐப்பசி

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for November
en: Nov
ta: காத்திகை

note: l10n: Short month name l10n: Short month name for December
en: Dec
ta: மார்கழி

[ctx: Short week day name for Sunday]
note: l10n: Short week day name for Sunday
en: Sun
ta: சூரியன்

note: l10n: Short week day name for Monday
en: Mon
ta: திங்

note: l10n: Short week day name for Tuesday
en: Tue
ta: செவ்

note: l10n: Short week day name for Wednesday
en: Wed
ta: புத

note: l10n: Short week day name for Thursday
en: Thu
ta: வியா

note: l10n: Short week day name for Friday
en: Fri
ta: வெள்

note: l10n: Short week day name for Saturday
en: Sat
ta: சனி

[ctx: AM/PM indication in time]
en: PM
ta: பி.எம்

[ctx: AM/PM indication in time]
en: AM
ta: ஆம்

en: %s days, %s hours, %s minutes and %s seconds
ta: %s நாட்கள் %s மணித்தியாலங்கள் %s நிமிடங்கள் மற்றும் %s நொடிகள்

en: Users
ta: பயனர்கள்

en: Sort
ta: வரிசைப்படுத்து

en: Error in ZIP archive:
ta: சிப் காப்பகத்தில் பிழை:

en: No files found inside ZIP archive!
ta: சிப் காப்பகத்திற்குள் கோப்புகள் எதுவும் இல்லை!

en: Icons
ta: முகவுருக்கள்

en: Text
ta: உரை

en: Both
ta: இரு சார்பிலும்

en: Nowhere
ta: எங்கும்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Click
ta: சொடுக்கு செய்க

en: Double click
ta: இரட்டை சொடுக்கு

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: key
ta: விசை

en: display column
ta: நெடுவரிசை காட்சி

en: Welcome
ta: வரவேற்கிறோம்

en: Open
ta: திற

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Ask before sending error reports
ta: பிழை அறிக்கைகளை அனுப்புவதற்கு முன் கேளுங்கள்

en: Always send error reports
ta: எப்போதும் பிழை அறிக்கைகளை அனுப்பவும்

en: Never send error reports
ta: பிழை அறிக்கைகளை ஒருபோதும் அனுப்ப வேண்டாம்

en: Server default
ta: சேவையக இயல்புநிலை

en: Enable
ta: இயக்கு

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Quick - display only the minimal options to configure
ta: விரைவாக - உள்ளமைக்க குறைந்தபட்ச விருப்பங்களை மட்டுமே காண்பி

en: Custom - display all possible options to configure
ta: தனிப்பயன் - உள்ளமைக்க அனைத்து சாத்தியமான விருப்பங்களையும் காண்பி

en: Custom - like above, but without the quick/custom choice
ta: தனிப்பயன் - மேலே உள்ளதைப் போல, ஆனால் விரைவான/தனிப்பயன் தேர்வு இல்லாமல்

en: complete inserts
ta: முழுமையான செருகல்கள்

en: extended inserts
ta: நீட்டிக்கப்பட்ட செருகல்கள்

en: both of the above
ta: மேற்கூறிய இரண்டும்

en: neither of the above
ta: மேற்கூறிய எதுவும் இல்லை

en: Configuration already exists, setup is disabled!
ta: உள்ளமைவு ஏற்கனவே உள்ளது, அமைப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது!

en: Wrong data
ta: தவறான தரவு

en: Wrong data or no validation for %s
ta: தவறான தரவு அல்லது %s க்கு சரிபார்ப்பு இல்லை

en: Edit ENUM/SET values
ta: மதிப்புகளைத் திருத்தவும்

[ctx: for default]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: As defined:
ta: வரையறுக்கப்பட்டுள்ளபடி:

en: You don't have sufficient privileges to perform this operation; Please refer to the documentation for more details
ta: இந்த செயல்பாட்டைச் செய்ய உங்களுக்கு போதுமான சலுகைகள் இல்லை; மேலும் விவரங்களுக்கு ஆவணங்களைப் பார்க்கவும்

en: Unique
ta: தனித்தன்மை

en: Fulltext
ta: முழு உரை

en: Spatial
ta: இடம்சார்

en: Expression
ta: கோவை

en: first
ta: முதல்

en: after %s
ta: %s க்கு அடுத்து

en: Table name
ta: அட்டவணை பெயர்

en: Add
ta: சேர்க்க

en: column(s)
ta: நெடுவரிசை (கள்)

en: Collation:
ta: குறிமுறை அடுக்குவரிசை:

en: Storage Engine:
ta: சேமிப்பக இயந்திரம்:

en: Connection:
ta: இணைப்பு:

en: Storage engine
ta: சேமிப்பக இயந்திரம்

en: PARTITION definition:
ta: பகிர்வு வரையறை:

[ctx: Online transaction part of the SQL DDL for InnoDB]
en: Online transaction
ta: நிகழ்நிலை பரிவர்த்தனை

en: The column width of integer types is ignored in your MySQL version unless defining a TINYINT(1) column
ta: ஒரு டைனின்ட் (1) நெடுவரிசையை வரையறுக்காவிட்டால், முழு எண் வகைகளின் நெடுவரிசை அகலம் உங்கள் MySQL பதிப்பில் புறக்கணிக்கப்படுகிறது

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Referenced by %s.
ta: %s ஆல் குறிப்பிடப்படுகிறது.

en: Is a foreign key.
ta: ஒரு வெளிநாட்டு விசை.

en: Pick from Central Columns
ta: முதன்மைநிரல்வரிசைகளிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Partition by:
ta: வழங்கியவர்:

en: Expression or column list
ta: வெளிப்பாடு அல்லது நெடுவரிசை பட்டியல்

en: Partitions:
ta: பகிர்வுகள்:

en: Subpartition by:
ta: துணை கட்சி:

en: Subpartitions:
ta: துணைப்பிரிவுகள்:

en: Partition
ta: பிரிவினை

en: Values
ta: மதிப்புகள்

en: Subpartition
ta: துணை கட்சி

en: Engine
ta: விசைப்பொறி

en: Comment
ta: கருத்துரை

en: Data directory
ta: தரவு அடைவு

en: Index directory
ta: குறியீட்டு அடைவு

en: Max rows
ta: அதிகபட்ச வரிசைகள்

en: Min rows
ta: குறைந்தபட்ச வரிசைகள்

en: Table space
ta: அட்டவணை இடம்

en: Node group
ta: முனை குழு

en: Length/Values
ta: நீளம்/மதிப்புகள்

en: If column type is "enum" or "set", please enter the values using this format: 'a','b','c'…<br>If you ever need to put a backslash ("\") or a single quote ("'") amongst those values, precede it with a backslash (for example '\\xyz' or 'a\'b').
ta: நெடுவரிசை வகை "enum" அல்லது "அமைக்க" என்றால், தயவுசெய்து இந்த வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தி மதிப்புகளை உள்ளிடவும்: 'a', 'b', 'c'… <br> நீங்கள் எப்போதாவது ஒரு பின்சாய்வுக்கோ ("\") அல்லது a அந்த மதிப்புகளுக்கு இடையில் ஒற்றை மேற்கோள் ("" "), அதை ஒரு பின்சாய்வுடன் முன்னதாக (எடுத்துக்காட்டாக '\\ xyz' அல்லது 'A \' B ').

en: For default values, please enter just a single value, without backslash escaping or quotes, using this format: a
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகளுக்கு, தயவுசெய்து ஒரு மதிப்பை உள்ளிடவும், பின்சாய்வுகோடுஇல்லாமல் அல்லது மேற்கோள்கள் இல்லாமல், இந்த வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தி: அ

en: Collation
ta: அடுக்கு

en: Adjust privileges
ta: சலுகைகளை சரிசெய்யவும்

en: Virtuality
ta: மெய்நிகர்

en: Move column
ta: நிரல்வரிசையை நகர்த்து

en: List of available transformations and their options
ta: கிடைக்கக்கூடிய மாற்றங்களின் பட்டியல் மற்றும் அவற்றின் விருப்பங்கள்

en: Browser display transformation
ta: உலாவி காட்சி மாற்றம்

en: Browser display transformation options
ta: உலாவி காட்சி மாற்ற விருப்பங்கள்

en: Please enter the values for transformation options using this format: 'a', 100, b,'c'…<br>If you ever need to put a backslash ("\") or a single quote ("'") amongst those values, precede it with a backslash (for example '\\xyz' or 'a\'b').
ta: இந்த வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தி உருமாற்ற விருப்பங்களுக்கான மதிப்புகளை உள்ளிடவும்: 'a', 100, b, 'c'… <br> நீங்கள் எப்போதாவது ஒரு பின்சாய்வுக்கோ ("\") அல்லது ஒரு மேற்கோள் ("" ") அவற்றில் வைக்க வேண்டும் என்றால் அவற்றில் மதிப்புகள், அதை ஒரு பின்சாய்வுக்குறுப்புடன் முன்னதாக (எடுத்துக்காட்டாக '\\ xyz' அல்லது 'A \' B ').

en: Input transformation
ta: உள்ளிடு மாற்றுருவாக்கம்

en: Input transformation options
ta: உள்ளீடு மாற்றுருவாக்க விருப்பங்கள்

en: This setting is disabled, it will not be applied to your configuration.
ta: இந்த அமைப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது, இது உங்கள் உள்ளமைவுக்கு பயன்படுத்தப்படாது.

en: Set value: %s
ta: மதிப்பை அமைக்கவும்: %s

en: Restore default value
ta: இயல்புநிலை மதிப்பை மீட்டெடுக்கவும்

en: Allow users to customize this value
ta: இந்த மதிப்பைத் தனிப்பயனாக்க பயனர்களை அனுமதிக்கவும்

en: Collapse
ta: சுருக்கு

en: Expand
ta: விரி

en: Requery
ta: மீள்வினவல்

en: Clear
ta: அகற்று

en: History
ta: வரலாறு

en: Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: Press Ctrl+Enter to execute query
ta: வினவலை செயல்படுத்த Ctrl+Enter அழுத்துக

en: Press Enter to execute query
ta: வினவலை இயக்க Enter ஐ அழுத்தவும்

en: Explain
ta: விளக்குக

en: Bookmark
ta: புத்தகக்குறி

en: Query failed
ta: வினவல் தோல்வியடைந்தது

en: Queried time
ta: வினவலின் நேரம்

en: During current session
ta: அமர்வின் போது

en: ascending
ta: ஏறுதல்

en: descending
ta: இறங்கு

en: Order:
ta: ஒழுங்கு:

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Execution order
ta: சாவுஒறுப்பு வரிசை

en: Time taken
ta: எடுக்கப்பட்ட நேரம்

en: Order by:
ta: வழங்கியவர்:

en: Ungroup queries
ta: குழு வினவல்கள்

en: Show trace
ta: ட்ரேசைக் காட்டு

en: Hide trace
ta: சுவடு மறை

en: Add bookmark
ta: புத்தகக்குறி சேர்க்க

en: Label
ta: சிட்டை

en: Target database
ta: இலக்கு தரவுத்தளம்

en: Share this bookmark
ta: இப்புத்தகக்குறியை பகிர்க

en: Set default
ta: இயல்நிலையை அமைக்க

en: Execute queries on Enter and insert new line with Shift+Enter. To make this permanent, view settings.
ta: Shift+Enter உடன் புதிய வரியை உள்ளிடவும் செருகவும் வினவல்களை இயக்கவும். இதை நிரந்தரமாக்க, அமைப்புகளைக் காண்க.

en: Create version %1$s of %2$s
ta: %2$s ன் %1$s பதிப்பை உருவாக்குக

en: Create version %1$s
ta: பதிப்பு %1$s ஐ உருவாக்கவும்

en: Track these data definition statements:
ta: இந்த தரவு வரையறை அறிக்கைகளைக் கண்காணிக்கவும்:

en: Track these data manipulation statements:
ta: இந்த தரவு கையாளுதல் அறிக்கைகளைக் கண்காணிக்கவும்:

en: Create version
ta: பதிப்பை உருவாக்கு

[ctx: Auto Increment]
en: A_I
ta: A_i

en: Add new column
ta: புதிய நெடுவரிசையை சேர்க்க

en: Length/Value
ta: நீளம்/மதிப்பு

en: Attribute
ta: பண்புக்கூறு

en: A_I
ta: A_i

en: The central list of columns for the current database is empty
ta: தற்போதைய தரவுத்தளத்திற்கான நெடுவரிசைகளின் மைய பட்டியல் காலியாக உள்ளது

en: Filter rows
ta: நிறைவரிசைகளை வடிகட்டு

en: Search this table
ta: இந்த அட்டவணையில் தேடுக

en: Add column
ta: நெடுவரிசையை சேர்க்க

en: Select a table
ta: ஒரு அட்டவணையை தேர்வுசெய்க

en: Select a column.
ta: ஒரு நெடுவரிசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Click to sort.
ta: வரிசைப்படுத்த சொடுக்குக.

en: Action
ta: செயல்

en: Create new table
ta: புதிய அட்டவணையை உருவாக்கவும்

en: Number of columns
ta: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Database comment:
ta: தரவுத்தள கருத்து:

en: Print
ta: அச்சிடுக

en: Packed
ta: பொதிக்கப்பட்டது

en: Cardinality
ta: கார்டினலிட்டி

en: No index defined!
ta: குறியீட்டு வரையறுக்கப்படவில்லை!

en: Select all
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Show/hide columns
ta: நெடுவரிசைகளைக் காட்டு/மறைக்கவும்

en: See table structure
ta: அட்டவணை கட்டமைப்பைக் காண்க

en: Select "%s"
ta: "%s" என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add an option for column "%s".
ta: நெடுவரிசை "%s" க்கு ஒரு விருப்பத்தை சேர்க்க.

en: Page to open
ta: திறக்கவேண்டிய பக்கம்

en: Page to delete
ta: அழிக்கவேண்டிய பக்கம்

en: Show/Hide tables list
ta: அட்டவணைகள் பட்டியலைக் காட்டு/மறைக்கவும்

en: View in fullscreen
ta: முழுத் திரையில் காண்க

en: Exit fullscreen
ta: முழுத்திரை வெளியேறவும்

en: New page
ta: புது பக்கம்

en: Delete pages
ta: பக்கங்களை அழிக்க

en: Create table
ta: அட்டவணையை உருவாக்கவும்

en: Create relationship
ta: உறவை உருவாக்குங்கள்

en: Reload
ta: ஏற்றவும்

en: Help
ta: உதவி

en: Angular links
ta: கோண இணைப்புகள்

en: Direct links
ta: நேரடி இணைப்புகள்

en: Snap to grid
ta: கட்டத்திற்கு ச்னாப்

en: Small/Big All
ta: சிறிய/பெரியது

en: Toggle small/big
ta: சிறிய/பெரிய மாற்று

en: Toggle relationship lines
ta: உறவு கோடுகளை மாற்றவும்

en: Export schema
ta: ஒழுங்கமைவை தரவேற்றுக

en: Build Query
ta: வினவலை உருவாக்குங்கள்

en: Move Menu
ta: மெனுவை நகர்த்தவும்

en: Pin text
ta: முள் உரை

en: Hide/Show all
ta: அனைத்தையும் மறைக்க/காட்டு

en: Hide/Show tables with no relationship
ta: எந்த உறவும் இல்லாமல் அட்டவணைகளை மறைக்க/காட்டு

en: Number of tables:
ta: அட்டவணைகளின் எண்ணிக்கை:

en: Delete relationship
ta: உறவை நீக்கு

en: Relationship operator
ta: உறவு ஆபரேட்டர்

en: Except
ta: தவிர

en: Value
ta: மதிப்பு

en: subquery
ta: துணைக்குழு

en: Rename to
ta: மறுபெயரிடுங்கள்

en: New name
ta: புதிய பெயர்

en: Aggregate
ta: மொத்தம்

en: Operator
ta: ஆபரேட்டர்

en: Active options
ta: செயல்படு விருப்பங்கள்

en: Save to selected page
ta: தெரிவுசெய்யப்பட பக்கத்திற்கு சேமிக்க

en: Create a page and save to it
ta: ஒரு பக்கத்தை உருவாக்கி அதைச் சேமிக்கவும்

en: New page name
ta: புதிய பக்கத்தின் பெயர்

en: Select page
ta: பக்கத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Export Relational Type
ta: ஏற்றுமதி தொடர்புடைய வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Event name
ta: நிகழ்வு பெயர்

en: Event type
ta: நிகழ்வு வகை

en: Change to %s
ta: %s ஆக மாற்றவும்

en: Execute at
ta: செயல்படுத்தவும்

en: Execute every
ta: ஒவ்வொன்றையும் இயக்கவும்

[ctx: Start of recurring event]
en: Start
ta: தொடங்கு

[ctx: End of recurring event]
en: End
ta: முடிவு

en: On completion preserve
ta: நிறைவு செய்தவுடன்

en: Definer
ta: வரையறுக்கவும்

en: Check all
ta: அனைத்தையும் சரிபார்க்கவும்

en: Create new event
ta: புதிய நிகழ்வை உருவாக்கவும்

en: There are no events to display.
ta: காண்பிக்க நிகழ்வுகள் எதுவும் இல்லை.

en: Event scheduler status
ta: நிகழ்வு திட்டமிடல் நிலை

en: Click to toggle
ta: பிறழ்வதற்கு சொடுக்குக

en: ON
ta: ஆன்

en: OFF
ta: அணை

en: @SERVER@ will become the server name and @DATABASE@ will become the database name.
ta: @ சேவையகம்@ சேவையக பெயராகவும்,@ தரவுத்தளமாக@ தரவுத்தள பெயராகவும் மாறும்.

note: l10n: A query that the user has written freely
en: Exporting a raw query
ta: ஒரு மூல வினவலை ஏற்றுமதி செய்கிறது

en: Exporting tables from "%s" database
ta: "%s" தரவுத்தளத்திலிருந்து அட்டவணையை ஏற்றுமதி செய்தல்

en: Export the structure of all tables.
ta: அனைத்து அட்டவணைகளின் கட்டமைப்பையும் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்.

en: Export the data of all tables.
ta: அனைத்து அட்டவணைகளின் தரவை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்.

en: Importing into the database "%s"
ta: "%s" தரவுத்தளத்தில் இறக்குமதி செய்கிறது

en: Multi-table query
ta: பல அட்டவணை வினவல்

en: Query by example
ta: எடுத்துக்காட்டு மூலம் வினவல்

en: Query window
ta: வினவல் சாளரம்

en: select table
ta: அட்டவணையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: select column
ta: நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Table alias
ta: அட்டவணை மாற்றுப்பெயர்

en: Column alias
ta: நெடுவரிசை மாற்றுப்பெயர்

en: Use this column in criteria
ta: இந்த நெடுவரிசையை அளவுகோல்களில் பயன்படுத்தவும்

en: criteria
ta: அளவுகோல்கள்

en: Add as
ta: சேர்க்க

en: Another column
ta: மற்றொரு நெடுவரிசை

en: Enter criteria as free text
ta: இலவச உரையாக அளவுகோல்களை உள்ளிடவும்

en: Remove this column
ta: இந்த நெடுவரிசையை அகற்று

en: + Add column
ta: + நெடுவரிசையை சேர்க்க

en: Update query
ta: வினவலைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Database comment
ta: தரவுத்தள கருத்துரை

en: Rename database to
ta: தரவுத்தளத்தைப் இப்படி மறுபெயரிடுக

en: New database name
ta: தரவுத்தளத்தின் புதிய பெயர்

en: You don't have sufficient privileges to perform this operation; Please refer to the documentation for more details.
ta: இந்த செயல்பாட்டைச் செய்ய உங்களுக்கு போதுமான சலுகைகள் இல்லை; மேலும் விவரங்களுக்கு ஆவணங்களைப் பார்க்கவும்.

en: Remove database
ta: தரவுத்தளத்தை நீக்குக

en: Database %s has been dropped.
ta: %s தரவுத்தளம் கைவிடப்பட்டது.

en: Drop the database (DROP)
ta: தரவுத்தளத்தை கைவிடுக (DROP)

en: Copy database to
ta: தரவுதளத்தை இப்படி படியெடுக்க

en: CREATE DATABASE before copying
ta: பிரதிசெய்யமுன் தரவுத்தளத்தை உருவாக்கு

en: Add constraints
ta: கட்டுப்பாடுகளை சேர்க்க

en: Switch to copied database
ta: பிரதியான தரவுதளத்துக்கு மாறு

en: Change all tables collations
ta: எல்லா அட்டவணைகளையும் மாற்றவும்

en: Change all tables columns collations
ta: அனைத்து அட்டவணைகள் நெடுவரிசைகள் தின்பண்டங்களை மாற்றவும்

en: Users having access to "%s"
ta: பயனர்கள் "%s" அணுகல் கொண்டவர்கள்

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Host name
ta: புரவலன் பெயர்

en: Grant
ta: மானியம்

en: Any
ta: ஏதேனும்

en: global
ta: உலகளாவிய

en: database-specific
ta: தரவுத்தள-குறிப்பிட்ட

en: wildcard
ta: வைல்டு அட்டை

en: routine
ta: %s களத்தை சேர்க்க->செயல்முறை

en: With selected:
ta: உடன் தெரிவுசெய்யப்பட்டது:

[ctx: Create new user]
en: New
ta: புதியது

en: Add user account
ta: பயனர் கணக்கைச் சேர்க்கவும்

en: Switch to %svisual builder%s
ta: %sகாண்முறை வரைவிக்கு%s மாறுக

en: You have to choose at least one column to display!
ta: காட்சிப்படுத்த நீங்கள் குறைந்தபட்சம் ஒரு நிரலை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்!

en: Ins:
ta: செருகுக:

en: And
ta: மற்றும்

en: Del:
ta: நீக்குக:

en: Column:
ta: நெடுவரிசை:

en: Alias:
ta: மாற்றுப்பெயர்:

en: Show:
ta: காண்பி:

en: Sort:
ta: வரிசைப்படுத்து:

en: Sort order:
ta: வரிசைப்படுத்தல்:

en: Criteria:
ta: தேர்வளவை:

en: Modify:
ta: மாற்று:

en: Add/Delete criteria rows:
ta: அளவுகோல் வரிசைகளைச் சேர்க்கவும்/நீக்கவும்:

en: Add/Delete columns:
ta: நெடுவரிசைகளைச் சேர்க்கவும்/நீக்கு:

en: Use tables
ta: அட்டவணைகள் பயன்படுத்தவும்

en: SQL query on database <b>%s</b>:
ta: தரவுத்தளம் <b>%s</b>ன் மீது SQL வினவல்:

en: Routine name
ta: வழக்கமான பெயர்

en: Parameters
ta: அளவுருக்கள்

en: Direction
ta: செயல்->திசைப்பாடு

en: Add parameter
ta: மதிப்புருவை சேர்க்க

en: Remove last parameter
ta: கடைசி மதிப்புருவை நீக்குக

en: Return type
ta: திரும்ப வகை

en: Return length/values
ta: திரும்ப நீளம்/மதிப்புகள்

en: Return options
ta: செயல்கள்->திருப்பியளிதல் விருப்பங்கள்

en: Charset
ta: எழுத்துக்கணம்

en: Is deterministic
ta: தீர்மானகரமானது

en: You do not have sufficient privileges to perform this operation; Please refer to the documentation for more details.
ta: இந்த செயல்பாட்டைச் செய்ய உங்களுக்கு போதுமான சலுகைகள் இல்லை; மேலும் விவரங்களுக்கு ஆவணங்களைப் பார்க்கவும்.

en: Security type
ta: பாதுகாப்பு வகை

en: SQL data access
ta: கவிமொ தரவு அணுகல்

en: Routine parameters
ta: வழக்கமான அளவுருக்கள்

en: Create new routine
ta: புதிய வழக்கத்தை உருவாக்கவும்

en: There are no routines to display.
ta: காண்பிக்க எந்த நடைமுறைகளும் இல்லை.

en: Returns
ta: செயல்கள்->திருப்பியளிப்பது

en: ENUM/SET editor
ta: ENUM/கணம் தொகுப்பான்

en: Execute
ta: செயலாக்குக

en: Search in database
ta: தரவுத்தளத்தில் தேடு

en: Words or values to search for (wildcard: "%"):
ta: தேட வார்த்தைகள் அல்லது மதிப்புகள் (குழுக்குறி: "%"):

en: Find:
ta: கண்டறி:

en: Words are separated by a space character (" ").
ta: சொற்கள் ஓர் இடைவெளி எழுத்தால் (" ") பிரிக்கப்பட்டிருக்கும்.

en: Inside tables:
ta: அட்டவணைகளில்:

en: Unselect all
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்யுங்கள்

en: Inside column:
ta: நிரல் உள்ளே:

en: %1$s match in <strong>%2$s</strong> | %1$s matches in <strong>%2$s</strong>
ta[0]: <strong>%2$s</strong> இல் %1$s பொருத்தம்
ta[1]: <strong>%2$s</strong> இல் %1$s பொருந்துகிறது

en: <strong>Total:</strong> <em>%count%</em> match | <strong>Total:</strong> <em>%count%</em> matches
ta[0]: <strong> மொத்தம்: </strong> <em>%எண்ணிக்கை%</em> பொருத்தம்
ta[1]: <strong> மொத்தம்: </strong> <em>%எண்ணிக்கை%</em> போட்டிகள்

en: Add prefix
ta: முன்னொட்டு சேர்க்கவும்

en: %s table | %s tables
ta[0]: %s அட்டவணை
ta[1]: %s அட்டவணைகள்

en: Sum
ta: கூட்டுத்தொகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: From
ta: இதிலிருந்து

en: To
ta: பெறுநர்

en: Check tables having overhead
ta: மேல்நிலை கொண்ட அட்டவணைகளை சரிபார்க்கவும்

en: Copy table
ta: நகல் அட்டவணை

en: Show create
ta: உருவாக்கத்தை காட்டு

en: Delete data or table
ta: தரவை அல்லது அட்டவணையை அழி

en: Empty
ta: வெறுமை

en: Table maintenance
ta: அட்டவணை பராமரிப்பு

en: Analyze table
ta: அட்டவணையை பகுப்பாய்

en: Check table
ta: அட்டவணையை சரிபார்

en: Checksum table
ta: செக்சம் அட்டவணை

en: Optimize table
ta: அட்டவணையை உகப்பாக்கு

en: Repair table
ta: அட்டவணையை திருத்து

en: Prefix
ta: முன்னொட்டு

en: Add prefix to table
ta: அட்டவணையில் முன்னொட்டை சேர்க்கவும்

en: Replace table prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டை பதிலிடு

en: Add columns to central list
ta: நிரல்வரிசைகளை முதன்மைபட்டியலில் சேர்க்க

en: Remove columns from central list
ta: நடு பட்டியலிலிருந்து நெடுவரிசைகளை அகற்று

en: Make consistent with central list
ta: முதன்மைபட்டியலை ஒத்து நிலைப்படுத்துக

en: Are you sure?
ta: உறுதியாகவா?

en: This action may change some of the columns definition.[br]Are you sure you want to continue?
ta: இந்த நடவடிக்கை பத்திகளின் வரையறையில் சிலவற்றை மாற்றலாம்.[br]நீங்கள் உறுதியாக தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Options:
ta: விருப்பங்கள்:

en: Add AUTO INCREMENT value
ta: ஆட்டோ அதிகரிப்பு மதிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Do you really want to execute the following query?
ta: பின்வரும் வினவலை இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Remove from Favorites
ta: விருப்பமானவை பட்டியலிருந்து நீக்கவும்

en: Add to Favorites
ta: விருப்பமானவைகளில் சேர்க்க

en: Showing create queries
ta: உருவாக்க வினவல்களைக் காட்டுகிறது

en: Create view
ta: விவரபார்வையை உருவாக்குக

en: Not replicated
ta: இரட்டையாக்கப்படாதது

en: Replicated
ta: இரட்டையாக்கப்பட்டது

en: in use
ta: பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: May be approximate. Click on the number to get the exact count. See [doc@faq3-11]FAQ 3.11[/doc].
ta: தோராயமாக இருக்கலாம். சரியான எண்ணிக்கையைப் பெற எண்ணைக் சொடுக்கு செய்க. [Doc@கேள்விகள் 3-11] கேள்விகள் 3.11 [/doc] ஐப் பார்க்கவும்.

en: Size
ta: அளவு

en: Creation
ta: உருவாக்கம்

en: Last update
ta: முந்தைய நிகழ்நிலையாக்கம்

en: Last check
ta: கடைசி சரிபார்ப்பு

en: Tracking is active.
ta: கண்காணிப்பு செயலில் உள்ளது.

en: Tracking is not active.
ta: கண்காணிப்பு செயலில் இல்லை.

en: Tracked tables
ta: கவனிக்கப்படும் அட்டவணைகள்

en: Last version
ta: இறுதி பதிப்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Updated
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயற்படு

en: not active
ta: செயல்பாடற்ற

en: Delete tracking
ta: கண்காணிப்பு தரவுகள் அழிக்கப்படுகின்றன

en: Versions
ta: பதிப்புக்கள்

en: Untracked tables
ta: கண்காணிக்கபடாத அட்டவணைகள்

en: Track table
ta: அட்டவணையை கண்காணி

en: Trigger name
ta: தூண்டுதல் பெயர்

[ctx: Trigger action time]
en: Time
ta: நேரம்

en: Create new trigger
ta: புதிய தூண்டுதலை உருவாக்கவும்

en: There are no triggers to display.
ta: காண்பிக்க தூண்டுதல்கள் எதுவும் இல்லை.

en: Save edited data
ta: தொகுத்தை சேமிக்க

en: Restore column order
ta: நெடுவரிசையின் வரிசையை மீட்டமை

en: Number of rows:
ta: நிரைவரிசைகளின் எண்ணிக்கை:

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Sort by key:
ta: விசை மூலம் வரிசைப்படுத்துங்கள்:

en: Extra options
ta: கூடுதல் விருப்பங்கள்

en: Relational key
ta: தொடர்புசார் குறிப்பெழுத்து

en: Display column for relationships
ta: உறவுகளுக்கு நெடுவரிசையைக் காண்பி

en: Show binary contents
ta: இரும உள்ளடக்கங்களை காண்பி

en: Show BLOB contents
ta: உருவிலி உள்ளடக்கங்களை காண்பி

en: Hide browser transformation
ta: உலவியின் மாற்றுருவாக்கத்தை மறைக்க

en: Well Known Text
ta: நன்கறிந்த உரை

en: Well Known Binary
ta: நன்கறிந்த இருமதரவு

en: Query results operations
ta: வினவலின் பயன்முடிவுகளின் செயல்பாடுகள்

en: Display chart
ta: விளக்கப்படத்தை காட்டுக

en: Visualize GIS data
ta: GIS தரவை காட்சிப்படுத்துக

[ctx: None encoding conversion]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Convert to Kana
ta: கானாவாக மாற்றவும்

en: This report automatically includes data about the error and information about relevant configuration settings. It will be sent to the phpMyAdmin team for debugging the error.
ta: இந்த அறிக்கை, பிழை குறித்த தரவுகளையும் தொடர்புடைய உள்ளமைவு அமைப்புகள் பற்றிய தகவல்களையும் தானாகவே உள்ளடக்கியுள்ளது. இது பிழையைச் சரிபார்ப்பதற்காக phpMyAdmin குழுவிற்கு அனுப்பப்படும்.

en: Can you tell us the steps leading to this error? It decisively helps in debugging:
ta: இந்த பிழைக்கு வழிவகுக்கும் படிகளை எங்களிடம் கூற முடியுமா? பிழைத்திருத்தத்திற்கு இது தீர்க்கமாக உதவுகிறது:

en: You may examine the data in the error report:
ta: பிழை அறிக்கையில் தரவை நீங்கள் ஆராயலாம்:

en: Submit error report
ta: பிழை அறிக்கையை சமர்ப்பிக்கவும்

en: Send error report
ta: பிழை அறிக்கையை அனுப்பவும்

en: Select a template
ta: ஒரு வார்ப்புருவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Export templates:
ta: ஏற்றுமதி வார்ப்புருக்கள்:

en: New template:
ta: புதிய வார்ப்புரு:

en: Template name
ta: வார்ப்புரு பெயர்

en: Existing templates:
ta: தற்போதுள்ள வார்ப்புருக்கள்:

en: Template:
ta: வார்ப்புரு:

en: Update
ta: புதுப்பிப்பு

en: Show SQL query
ta: கவிமொ வினவலைக் காட்டு

en: Export method:
ta: ஏற்றுமதி முறை:

en: Quick - display only the minimal options
ta: விரைவாக - குறைந்தபட்ச விருப்பங்களை மட்டுமே காண்பி

en: Custom - display all possible options
ta: தனிப்பயன் - சாத்தியமான அனைத்து விருப்பங்களையும் காண்பி

en: File format to export
ta: ஏற்றுமதி செய்ய கோப்பு வடிவம்

en: Rows:
ta: வரிசைகள்:

en: Dump all rows
ta: அனைத்து வரிசைகளையும் கொட்டவும்

en: Dump some row(s)
ta: சில வரிசை (களை) கொட்டவும்

en: Row to begin at:
ta: தொடங்குவதற்கு வரிசை:

en: Output:
ta: வெளியீடு:

en: Save on server in the directory <strong>%s</strong>
ta: சேவையகத்தில் <strong>%s</strong> கோப்பகத்தில் சேமிக்கவும்

en: Rename exported databases/tables/columns
ta: ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட தரவுத்தளங்கள்/அட்டவணைகள்/நெடுவரிசைகளை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Defined aliases
ta: வரையறுக்கப்பட்ட மாற்றுப்பெயர்கள்

en: Remove
ta: அகற்று

en: Define new aliases
ta: புதிய மாற்றுப்பெயர்களை வரையறுக்கவும்

en: Select database:
ta: தரவுத்தளத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select table:
ta: அட்டவணையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: New table name
ta: அட்டவணையின் புதிய பெயர்

en: Select column:
ta: நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: New column name
ta: புதிய நிரல்வரிசையின் பெயர்

en: Use %s statement
ta: %s அறிக்கையைப் பயன்படுத்தவும்

en: View output as text
ta: வெளியீட்டை உரையாக காண்க

en: Save output to a file
ta: வெளியீட்டை ஒரு கோப்பாக சேமிக்க

en: File name template:
ta: கோப்பு பெயர் வார்ப்புரு:

en: This value is interpreted using the 'strftime' function, so you can use time formatting strings. Additionally the following transformations will happen: %s Other text will be kept as is. See the FAQ 6.27 for details.
ta: இந்த மதிப்பு 'STRFTIME' செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தி விளக்கப்படுகிறது, எனவே நீங்கள் நேர வடிவமைக்கும் சரங்களைப் பயன்படுத்தலாம். கூடுதலாக பின்வரும் மாற்றங்கள் நடக்கும்: %s மற்ற உரை அப்படியே வைக்கப்படும். விவரங்களுக்கு கேள்விகள் 6.27 ஐப் பார்க்கவும்.

en: Use this for future exports
ta: எதிர்கால ஏற்றுமதிக்கு இதைப் பயன்படுத்தவும்

en: Character set of the file:
ta: கோப்பின் எழுத்து தொகுப்பு:

en: Compression:
ta: சுருக்க:

en: zipped
ta: சிப்

en: gzipped
ta: gzipt

en: Export databases as separate files
ta: தரவுத்தளங்களை தனி கோப்புகளாக ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Export tables as separate files
ta: அட்டவணைகளை தனி கோப்புகளாக ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Skip tables larger than:
ta: இடங்களை விட பெரிய அட்டவணையைத் தவிர்க்கவும்:

en: The size is measured in MiB.
ta: அளவு MiB இல் அளவிடப்படுகிறது.

en: Format-specific options:
ta: வடிவமைப்பு-குறிப்பிட்ட விருப்பங்கள்:

en: Encoding Conversion:
ta: குறியீட்டு மாற்றம்:

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Containing the word:
ta: வார்த்தையைக் கொண்டுள்ளது:

en: Open new phpMyAdmin window
ta: புதிய Phpmyadmin சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: phpMyAdmin Demo Server
ta: phpMyAdmin செயல்விளக்க சேவையகம்

en: Currently running Git revision %1$s from the %2$s branch.
ta: தற்போது Git %2$s கிளையிலிருந்து %1$s திருத்தபதிப்பு இயங்குகிறது.

en: Git information missing!
ta: Git தகவல் காணவில்லை!

en: Value for the column "%s"
ta: "%s" நிரல்வரிசையின் மதிப்பு

en: Use OpenStreetMaps as Base Layer
ta: கீழடுக்காக OpenStreetMaps ஐ பயன்படுத்தவும்

[ctx: Spatial Reference System Identifier]
en: SRID:
ta: ச்ரிட்:

en: Geometry %d:
ta: வடிவளவு %d:

en: Point:
ta: புள்ளி:

en: Point %d:
ta: புள்ளி %d:

en: Linestring %d:
ta: வரிச்சரம் %d:

en: Outer ring:
ta: வெளிப்புற வளையம்:

en: Inner ring %d:
ta: உட்புற வளையம் %d:

en: Add a linestring
ta: வரிச்சரம் சேர்க்க

en: Polygon %d:
ta: பல்கோணி %d:

en: Add a polygon
ta: ஒரு பல்கோணியை சேர்

en: Add geometry
ta: வரையமைப்பை சேர்க்க

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Choose "GeomFromText" from the "Function" column and paste the string below into the "Value" field.
ta: "செயல்கூறு" நிரல்வரிசையிலிருந்து "GeomFromText (எழுத்திலிருந்து வடிவை)"ஐ தேர்ந்தெடுத்தபின்னர் கீழுள்ள "மதிப்பு" களத்தில் சரத்தை ஒட்டுக.

en: Javascript must be enabled past this point!
ta: சாவாச்கிரிப்ட் இந்த புள்ளியைத் தாண்டி இயக்கப்பட வேண்டும்!

en: Click on the bar to scroll to top of page
ta: பக்கத்தின் மேல் உருட்ட பட்டியில் சொடுக்கு செய்க

en: Git revision:
ta: Git திருத்தபதிப்பு:

en: no branch
ta: கிளை இல்லை

en: from %s branch
ta: %s கிளையிலிருந்து

en: committed on %s by %s
ta: %s இல் %s ஆல் செய்யப்படுகிறது

en: authored on %s by %s
ta: %s இல் %s ஆல் எழுதப்பட்டது

en: You are using the demo server. You can do anything here, but please do not change root, debian-sys-maint and pma users. More information is available at %s.
ta: நீங்கள் செயல்விளக்க வழங்கியை பயன்படுத்துகிறீர்கள். இங்கு நீங்கள் ஏதும் செய்யலாம், அனால் தயவுசெய்து root, debian-sys-maint மற்றும் pma பயனர்களை மாற்றாதிருக்கவும். மேலதிக தகவல்கள் %s இல் உள்ளன.

en: General settings
ta: பொதுவான அமைவுகள்

en: Server connection collation:
ta: சேவையக இணைப்பு கூட்டு:

en: More settings
ta: மேலதிக அமைப்புகள்

en: Appearance settings
ta: தோற்ற அமைப்புகள்

en: Language
ta: மொழி

en: Theme
ta: கருப்பொருள்

[ctx: View all themes]
en: View all
ta: அனைத்தையும் காண்க

en: Database server
ta: தரவுத்தள வழங்கி

en: Server:
ta: வழங்கி:

en: Server type:
ta: வழங்கி வகை:

en: Server connection:
ta: சேவையக இணைப்பு:

en: Protocol version:
ta: நெறிமுறை பதிப்பு:

en: User:
ta: பயனாளர்:

en: Server charset:
ta: வழங்கி குறிமுறை:

en: Web server
ta: இணைய வழங்கி

en: Database client version:
ta: தரவுத்தள பயனாளர் நிரல் பதிப்பு:

en: PHP extension:
ta: PHP நீட்சி:

en: PHP version:
ta: PHP பதிப்பு:

en: Show PHP information
ta: PHP தகவலைக் காட்டுக

en: Version information:
ta: பதிப்பு தகவல்கள்:

en: Official Homepage
ta: அலுவல்முறை முகப்புப்பக்கம்

en: Contribute
ta: பங்களிப்பு

en: Get support
ta: ஆதரவு வேண்டுக

en: List of changes
ta: மாற்றங்கள் பட்டியல்

en: License
ta: உரிமம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Notice
ta: அறிவிப்பு

en: phpMyAdmin Themes
ta: phpmyadmin கருப்பொருள்கள்

en: Get more themes!
ta: மேலும் கருப்பொருள்களைப் பெறுங்கள்!

en: Screenshot of the %s theme.
ta: %s கருப்பொருளின் திரை காட்சி.

note: l10n: Choose the theme button in the themes list modal
en: Take it
ta: அதை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்

en: The file being uploaded is probably larger than the maximum allowed size or this is a known bug in webkit based (Safari, Google Chrome, Arora etc.) browsers.
ta: பதிவேற்றப்படும் கோப்பு அதிகபட்சமாக அனுமதிக்கப்பட்ட அளவை விட பெரியது அல்லது இது வெப்கிட் அடிப்படையிலான (சஃபாரி, கூகிள் குரோம், அரோரா போன்றவை) உலாவிகளில் அறியப்பட்ட பிழை.

en: %s of %s
ta: %s %s

en: %s/sec.
ta: %s/நொடி.

en: About %MIN min. %SEC sec. remaining.
ta: சுமார் %நிமிடம். %நொடி நொடி. மீதமுள்ள.

en: About %SEC sec. remaining.
ta: சுமார் %நொடி. மீதமுள்ள.

en: The file is being processed, please be patient.
ta: கோப்பு செயலாக்கப்படுகிறது, தயவுசெய்து பொறுமையாக இருங்கள்.

en: Uploading your import file…
ta: உங்கள் இறக்குமதி கோப்பை பதிவேற்றுதல்…

en: Please be patient, the file is being uploaded. Details about the upload are not available.
ta: தயவுசெய்து பொறுமையாக இருங்கள், கோப்பு பதிவேற்றப்படுகிறது. பதிவேற்றம் குறித்த விவரங்கள் கிடைக்கவில்லை.

en: File to import:
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பு:

en: File may be compressed (%s) or uncompressed.
ta: கோப்பு சுருக்கப்படலாம் (%s) அல்லது சுருக்கப்படாதது.

en: A compressed file's name must end in <strong>.[format].[compression]</strong>. Example: <strong>.sql.zip</strong>
ta: ஒரு சுருக்கப்பட்ட கோப்பின் பெயர் <strong>.[format].[compression]</strong> என்பதில் முடிவடைய வேண்டும். எடுத்துக்காட்டு: <strong>.sql.zip</strong>

en: Upload a file
ta: ஒரு கோப்பைப் பதிவேற்றவும்

en: Select file to import
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Browse your computer:
ta: உமது கணினியிலிருந்து:

en: You may also drag and drop a file on any page.
ta: நீங்கள் எந்தப் பக்கத்திலும் ஒரு கோப்பை இழுத்து விடலாம்.

en: Select from the web server upload directory [strong]%s[/strong]:
ta: வலை சேவையக பதிவேற்ற கோப்பகத்திலிருந்து [வலுவான]%s [/strong] ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: There are no files to import!
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்புகள் எதுவும் இல்லை!

en: File uploads are not allowed on this server.
ta: இந்த சேவையகத்தில் கோப்பு பதிவேற்றங்கள் அனுமதிக்கப்படாது.

en: Partial import:
ta: பகுதி இறக்குமதி:

en: Previous import timed out, after resubmitting will continue from position %d.
ta: முந்தைய இறக்குமதி நேரம் முடிந்தது, மீண்டும் சமர்ப்பித்த பிறகு %d நிலையில் இருந்து தொடரும்.

en: Allow the interruption of an import in case the script detects it is close to the PHP timeout limit.
ta: ச்கிரிப்ட் பி.எச்.பி காலக்கெடு வரம்புக்கு அருகில் இருப்பதைக் கண்டறிந்தால் இறக்குமதியின் குறுக்கீட்டை அனுமதிக்கவும்.

en: This might be a good way to import large files, however it can break transactions.
ta: பெரிய கோப்புகளை இறக்குமதி செய்வதற்கான சிறந்த வழியாக இது இருக்கலாம், இருப்பினும் இது பரிவர்த்தனைகளை உடைக்கக்கூடும்.

en: Skip this number of queries (for SQL) starting from the first one:
ta: முதல் ஒன்றிலிருந்து தொடங்கி இந்த எண்ணிக்கையிலான வினவல்களை (SQL க்கு) தவிர்க்கவும்:

en: Other options
ta: பிற விருப்பங்கள்

en: Rename
ta: மறுபெயரிடுங்கள்

en: The primary key has been dropped.
ta: முதன்மை விசை கைவிடப்பட்டது.

en: Index %s has been dropped.
ta: குறியீட்டு %s கைவிடப்பட்டுள்ளன.

note: l10n: Month-year order for calendar, use either "calendar-month-year" or "calendar-year-month".
en: calendar-month-year
ta: காலண்டர்-மாத ஆண்டு

note: l10n: Year suffix for calendar, "none" is empty.
en: none
ta: எதுவுமில்லை

note: l10n: Previous month. Display text for previous month link in calendar
en: Prev
ta: முந்தைய

note: l10n: Next month. Display text for next month link in calendar
en: Next
ta: அடுத்தது

note: l10n: Display text for current month link in calendar
en: Today
ta: இன்று

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பெப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

note: l10n: Short month name for May
en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

note: l10n: Short week day name for Sunday
en: Sun
ta: ஞாயிறு

note: l10n: Minimal week day name for Sunday
en: Su
ta: ஞாயி

note: l10n: Minimal week day name for Monday
en: Mo
ta: திங்

note: l10n: Minimal week day name for Tuesday
en: Tu
ta: செவ்

note: l10n: Minimal week day name for Wednesday
en: We
ta: புத

note: l10n: Minimal week day name for Thursday
en: Th
ta: வியா

note: l10n: Minimal week day name for Friday
en: Fr
ta: வெள்

note: l10n: Minimal week day name for Saturday
en: Sa
ta: சனி

note: l10n: Column header for week of the year in calendar
en: Wk
ta: கிழமை

en: Hour
ta: மணித்தியாலம்

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடிகள்

en: This field is required
ta: இந்த புலம் தேவை

en: Please fix this field
ta: இந்த புலத்தை சரிசெய்யவும்

en: Please enter a valid email address
ta: சரியான மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid URL
ta: செல்லுபடியாகும் முகவரி ஐ உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid date
ta: சரியான தேதியை உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid date ( ISO )
ta: செல்லுபடியாகும் தேதியை (ஐஎச்ஓ) உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid number
ta: செல்லுபடியாகும் எண்ணை உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid credit card number
ta: செல்லுபடியாகும் கடன் அட்டை எண்ணை உள்ளிடவும்

en: Please enter only digits
ta: தயவுசெய்து இலக்கங்களை மட்டும் உள்ளிடவும்

en: Please enter the same value again
ta: அதே மதிப்பை மீண்டும் உள்ளிடவும்

en: Please enter no more than {0} characters
ta: தயவுசெய்து {0} எழுத்துக்களை விட அதிகமாக உள்ளிட வேண்டாம்

en: Please enter at least {0} characters
ta: தயவுசெய்து குறைந்தது {0} எழுத்துக்களை உள்ளிடவும்

en: Please enter a value between {0} and {1} characters long
ta: {0} மற்றும் {1} எழுத்துக்களுக்கு இடையில் ஒரு மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Please enter a value between {0} and {1}
ta: {0} மற்றும் {1 between க்கு இடையில் ஒரு மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Please enter a value less than or equal to {0}
ta: தயவுசெய்து {0 than க்கு சமமான அல்லது சமமான மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Please enter a value greater than or equal to {0}
ta: தயவுசெய்து {0 than ஐ விட அதிகமாகவோ அல்லது சமமாகவோ உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid date or time
ta: சரியான தேதி அல்லது நேரத்தை உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid HEX input
ta: செல்லுபடியாகும் ஃச் உள்ளீட்டை உள்ளிடவும்

note: l10n: To validate the usage of a MD5 function on the column
en: This column can not contain a 32 chars value
ta: இந்த நெடுவரிசையில் 32 எழுத்துக்கள் மதிப்பைக் கொண்டிருக்க முடியாது

note: l10n: To validate the usage of a AES_ENCRYPT/DES_ENCRYPT function on the column
en: These functions are meant to return a binary result; to avoid inconsistent results you should store it in a BINARY, VARBINARY, or BLOB column.
ta: இந்த செயல்பாடுகள் ஒரு பைனரி முடிவைத் தரும்; சீரற்ற முடிவுகளைத் தவிர்க்க நீங்கள் அதை ஒரு பைனரி, வர்பினரி அல்லது குமிழ் நெடுவரிசையில் சேமிக்க வேண்டும்.

en: Log in
ta: புகுபதிவு

en: You can enter hostname/IP address and port separated by space.
ta: நீங்கள் ஓச்ட்பெயர்/ஐபி முகவரி மற்றும் விண்வெளியால் பிரிக்கப்பட்ட போர்ட்டை உள்ளிடலாம்.

en: Username:
ta: பயனாளர்:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Server choice:
ta: சேவையக தேர்வு:

en: There is a mismatch between HTTPS indicated on the server and client. This can lead to a non working phpMyAdmin or a security risk. Please fix your server configuration to indicate HTTPS properly.
ta: சேவையகம் மற்றும் கிளையண்டில் சுட்டிக்காட்டப்பட்ட HTTP களுக்கு இடையே ஒரு பொருத்தமின்மை உள்ளது. இது வேலை செய்யாத PHPMYADMIN அல்லது பாதுகாப்பு அபாயத்திற்கு வழிவகுக்கும். HTTP களை சரியாகக் குறிக்க உங்கள் சேவையக உள்ளமைவை சரிசெய்யவும்.

en: Please scan following QR code into the two-factor authentication app on your device and enter authentication code it generates.
ta: உங்கள் சாதனத்தில் உள்ள இரண்டு காரணி அங்கீகார பயன்பாட்டில் பின்வரும் QR குறியீட்டை ச்கேன் செய்து, அது உருவாக்கும் அங்கீகாரக் குறியீட்டை உள்ளிடவும்.

en: Secret/key:
ta: ரகசியம்/விசை:

en: Authentication code:
ta: அங்கீகார குறியீடு:

en: Open the two-factor authentication app on your device to view your authentication code and verify your identity.
ta: உங்கள் அங்கீகாரக் குறியீட்டைக் காணவும், உங்கள் அடையாளத்தை சரிபார்க்கவும் உங்கள் சாதனத்தில் இரண்டு காரணி அங்கீகார பயன்பாட்டைத் திறக்கவும்.

en: The configured two factor authentication is not available, please install missing dependencies.
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட இரண்டு காரணி ஏற்பு கிடைக்கவில்லை, தயவுசெய்து காணாமல் போன சார்புகளை நிறுவவும்.

en: Deprecated!
ta: மதிப்பிடப்பட்டது!

en: The FIDO U2F API has been deprecated in favor of the Web Authentication API (WebAuthn).
ta: FIDO U2F பநிஇ வலை அங்கீகார பநிஇ (WebAuthn) க்கு ஆதரவாக நீக்கப்பட்டது.

en: You can still use Firefox to authenticate your account using the FIDO U2F API, however it's recommended that you use the WebAuthn authentication instead.
ta: FIDO U2F பநிஇ ஐப் பயன்படுத்தி உங்கள் கணக்கை அங்கீகரிக்க நீங்கள் இன்னும் பயர்பாக்சைப் பயன்படுத்தலாம், இருப்பினும் அதற்கு பதிலாக WebAuthn அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: Please connect your FIDO U2F device into your computer's USB port. Then confirm registration on the device.
ta: உங்கள் FIDO U2F சாதனத்தை உங்கள் கணினியின் யூ.எச்.பி போர்ட்டில் இணைக்கவும். சாதனத்தில் பதிவை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: You are not using https to access phpMyAdmin, therefore FIDO U2F device will most likely refuse to authenticate you.
ta: PHPMYADMIN ஐ அணுக நீங்கள் HTTPS ஐப் பயன்படுத்தவில்லை, எனவே FIDO U2F சாதனம் உங்களை அங்கீகரிக்க மறுக்கும்.

en: Please connect your FIDO U2F device into your computer's USB port. Then confirm login on the device.
ta: உங்கள் FIDO U2F சாதனத்தை உங்கள் கணினியின் யூ.எச்.பி போர்ட்டில் இணைக்கவும். சாதனத்தில் உள்நுழைவை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Verify
ta: சரிபார்க்கவும்

en: Please connect your WebAuthn/FIDO2 device. Then confirm registration on the device.
ta: உங்கள் WebAuthn/FIDO2 சாதனத்தை இணைக்கவும். சாதனத்தில் பதிவை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Please connect your WebAuthn/FIDO2 device. Then confirm login on the device.
ta: உங்கள் WebAuthn/FIDO2 சாதனத்தை இணைக்கவும். சாதனத்தில் உள்நுழைவை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: View:
ta: காண்க:

en: Go back
ta: திரும்பிச் செல்லுங்கள்

en: Show hidden navigation tree items.
ta: மறைத்துள்ள வழிசெலுத்தல் படிமுறை உருப்படிகளை காண்பி.

en: Unhide
ta: இரக்கமற்றது

en: Home
ta: முகப்புப்பக்கம்

en: Empty session data
ta: வெற்று அமர்வு தரவு

en: Log out
ta: செல்பதிகை

en: phpMyAdmin documentation
ta: phpMyAdmin ஆவணச்சான்று

en: MariaDB Documentation
ta: மரியாடிபி ஆவணம்

en: MySQL Documentation
ta: MySQL ஆவணங்கள்

en: Navigation panel settings
ta: வழிசெலுத்தல் குழு அமைப்புகள்

en: Reload navigation panel
ta: வழிசெலுத்தல் பலகத்தை மீளேற்று

en: An error has occurred while loading the navigation display
ta: வழிசெலுத்தல் காட்சியை ஏற்றும்போது பிழை ஏற்பட்டது

en: SQL upload
ta: கவிமொ பதிவேற்றம்

en: Type to filter these, Enter to search all
ta: இவற்றை வடிகட்ட தட்டச்சு செய்க, அனைத்தையும் தேட உள்ளிடவும்

en: Clear fast filter
ta: விரைவான வடிகட்டியை அழிக்கவும்

en: Your browser has phpMyAdmin configuration for this domain. Would you like to import it for current session?
ta: உங்கள் உலாவியில் இந்த களத்திற்கான Phpmyadmin உள்ளமைவு உள்ளது. தற்போதைய அமர்வுக்கு அதை இறக்குமதி செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Delete settings
ta: அமைப்புகளை நீக்கு

en: Cannot save settings, submitted form contains errors!
ta: அமைப்புருவாக்கத்தை சேமிக்க முடியவில்லை, அளிக்கப்பட்ட படிவத்தில் பிழைகள் உள்ளன!

en: Manage your settings
ta: உங்கள் அமைவுகளை கையாளுக

en: Two-factor authentication
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு

en: Configuration has been saved.
ta: உள்ளமைவு சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Your preferences will be saved for current session only. Storing them permanently requires %sphpMyAdmin configuration storage%s.
ta: உங்கள் முன்னுரிமைகள் இந்த அமர்வுக்காக மட்டும் சேமிக்கப்படும். அவற்றை நிலையாக சேமிப்க்க %sphpMyAdmin அமைப்பாக்க நினைவகம்%s தேவை.

en: Configuration contains incorrect data for some fields.
ta: உள்ளமைவில் சில புலங்களுக்கான தவறான தரவு உள்ளது.

en: Do you want to import remaining settings?
ta: மீதமுள்ள அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Saved on: @DATE@
ta: சேமிக்கப்பட்டது: @தேதி @

en: Import from file
ta: கோப்பிலிருந்து தரவிறக்குக

en: Import from browser's storage
ta: உலாவியின் உள்சேமிப்பிலிருந்து தரவிறக்குக

en: Settings will be imported from your browser's local storage.
ta: உங்கள் உலாவியின் உள்சேமிப்பிலிருந்து அமைப்புகளை தரவிறக்குக.

en: You have no saved settings!
ta: நீங்கள் அமைவுகள் எதுவும் சேமித்து வைத்திருக்கவில்லை!

en: This feature is not supported by your web browser
ta: இந்த அம்சத்தை உங்கள் வலை உலாவியால் ஆதரிக்கவில்லை

en: Merge with current configuration
ta: தற்போதைய அமைப்பாக்கத்துடன் இணைக்கவும்

en: You can set more settings by modifying config.inc.php, eg. by using %sSetup script%s.
ta: நீங்கள் config.inc.phpஐ மாற்றுவதன் மூலம் மேலும் அதிக அமைவுகளை அமைக்கலாம், எகா. %sநிறுவல்கோவை%s மூலம்.

en: Save as JSON file
ta: சாதொபொகு கோப்பாக சேமிக்கவும்

en: Save as PHP file
ta: பிஎச்பி கோப்பாக சேமிக்கவும்

en: Save to browser's storage
ta: உலவியின் நினைவகத்துள் சேமிக்க

en: Settings will be saved in your browser's local storage.
ta: அமைப்புகள் உங்கள் உலவியின் உள்நினைவகத்துள் சேமிக்கப்படும்.

en: Existing settings will be overwritten!
ta: தற்போதுள்ள அமைப்புகள் மேலெழுதப்படும்!

en: You can reset all your settings and restore them to default values.
ta: நீங்கள் உங்கள் அனைத்து அமைப்புக்களையும் அவற்றின் இயல்நிலை மதிப்புக்கு மீட்டமைக்கலாம்.

en: Configure two-factor authentication
ta: இரண்டு காரணி அங்கீகாரத்தை உள்ளமைக்கவும்

en: Enable two-factor authentication
ta: இரண்டு காரணி அங்கீகாரத்தை இயக்கவும்

en: Confirm disabling two-factor authentication
ta: இரண்டு காரணி அங்கீகாரத்தை முடக்குவதை உறுதிப்படுத்தவும்

en: By disabling two factor authentication you will be again able to login using password only.
ta: இரண்டு காரணி அங்கீகாரத்தை முடக்குவதன் மூலம் நீங்கள் மீண்டும் கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தி உள்நுழைய முடியும்.

en: Disable two-factor authentication
ta: இரண்டு காரணி அங்கீகாரத்தை முடக்கு

en: Two-factor authentication status
ta: இரண்டு காரணி அங்கீகார நிலை

en: Two-factor authentication is not available, please install optional dependencies to enable authentication backends.
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு கிடைக்கவில்லை, அங்கீகார பின்தளத்தில் செயல்படுத்த விருப்ப சார்புகளை நிறுவவும்.

en: Following composer packages are missing:
ta: பின்வரும் இசையமைப்பாளர் தொகுப்புகள் இல்லை:

en: Two-factor authentication is available and configured for this account.
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு இந்த கணக்கிற்கு கிடைக்கிறது மற்றும் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Two-factor authentication is available, but not configured for this account.
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு கிடைக்கிறது, ஆனால் இந்த கணக்கிற்கு கட்டமைக்கப்படவில்லை.

en: Please install optional dependencies to enable more authentication backends.
ta: மேலும் அங்கீகார பின்தளத்தில் செயல்படுத்த விருப்ப சார்புகளை நிறுவவும்.

en: Two-factor authentication is not available, enable phpMyAdmin configuration storage to use it.
ta: இரண்டு காரணி ஏற்பு கிடைக்கவில்லை, அதைப் பயன்படுத்த Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பிடத்தை இயக்கவும்.

en: You have enabled two factor authentication.
ta: நீங்கள் இரண்டு காரணி அங்கீகாரத்தை இயக்கியுள்ளீர்கள்.

en: There are no recent tables.
ta: அண்மைகாலத்திய அட்டவணைகள் ஏதுமில்லை.

en: There are no favorite tables.
ta: விருப்பமான அட்டவணைகள் ஏதுமில்லை.

en: phpMyAdmin configuration storage
ta: Phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பு

en: Configuration of pmadb…
ta: pmadbஇன் அமைப்பாக்கம்…

en: not OK
ta: சரி இல்லை

en: General relation features
ta: பொது உறவு நற்பொருத்தங்கள்

en: %sCreate%s a database named '%s' and setup the phpMyAdmin configuration storage there.
ta: %s'%s' என்ற தரவுத்தளத்தை %s உருவாக்கி, அங்கு phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பிடத்தை அமை.

en: %sCreate%s the phpMyAdmin configuration storage in the current database.
ta: தற்போதைய தரவுத்தளத்தில் phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பகத்தை%s உருவாக்கு %s.

en: %sCreate%s missing phpMyAdmin configuration storage tables.
ta: %s உருவாக்கு %s காணாமல் போன phpmyadmin உள்ளமைவு சேமிப்பு அட்டவணைகள்.

[ctx: Correctly working]
en: OK
ta: சரி

en: General relation features:
ta: பொது உறவு அம்சங்கள்:

en: Enabled
ta: இயக்கப்பட்டது

en: Display features:
ta: காட்சி அம்சங்கள்:

en: Designer and creation of PDFs:
ta: PDFS இன் வடிவமைப்பாளர் மற்றும் உருவாக்கம்:

en: Displaying column comments:
ta: நெடுவரிசை கருத்துகளைக் காண்பிக்கும்:

en: Browser transformation:
ta: உலாவி மாற்றம்:

en: Please see the documentation on how to update your column_info table.
ta: உங்கள் நெடுவரிசை_இன்ஃபோ அட்டவணையை எவ்வாறு புதுப்பிப்பது என்பது குறித்த ஆவணங்களைப் பார்க்கவும்.

en: Bookmarked SQL query:
ta: புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட கவிமொ வினவல்:

en: SQL history:
ta: கவிமொ வரலாறு:

en: Persistent recently used tables:
ta: தொடர்ந்து அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட அட்டவணைகள்:

en: Persistent favorite tables:
ta: தொடர்ந்து பிடித்த அட்டவணைகள்:

en: Persistent tables' UI preferences:
ta: தொடர்ச்சியான அட்டவணைகளின் இடைமுகம் விருப்பத்தேர்வுகள்:

en: Tracking:
ta: கண்காணிப்பு:

en: User preferences:
ta: பயனர் விருப்பத்தேர்வுகள்:

en: Configurable menus:
ta: உள்ளமைக்கக்கூடிய மெனுக்கள்:

en: Hide/show navigation items:
ta: வழிசெலுத்தல் உருப்படிகளை மறைக்க/காட்டு:

en: Saving Query-By-Example searches:
ta: வினவல் மூலம் சான்று தேடல்களைச் சேமிக்கிறது:

en: Managing central list of columns:
ta: நெடுவரிசைகளின் மைய பட்டியலை நிர்வகித்தல்:

en: Remembering designer settings:
ta: வடிவமைப்பாளர் அமைப்புகளை நினைவில் வைத்தல்:

en: Saving export templates:
ta: ஏற்றுமதி வார்ப்புருக்களை சேமிக்கிறது:

en: Quick steps to set up advanced features:
ta: மேம்பட்ட அம்சங்களை அமைப்பதற்கான விரைவான படிகள்:

en: Create the needed tables with the <code>%screate_tables.sql</code>.
ta: <code>%screate_tables.sql</code> ஐப் பயன்படுத்தி தேவையான அட்டவணைகளை உருவாக்கவும்.

en: Create a pma user and give access to these tables.
ta: பி.எம்.ஏ பயனரை உருவாக்கி, இந்த அட்டவணைகளுக்கு அணுகல் கொடுங்கள்.

en: Enable advanced features in configuration file (<code>config.inc.php</code>), for example by starting from <code>config.sample.inc.php</code>.
ta: <code>config.sample.inc.php</code> கோப்பிலிருந்து தொடங்குவதன் மூலம், உள்ளமைவு கோப்பில் (<code>config.inc.php</code>) மேம்பட்ட அம்சங்களை இயக்கவும்.

en: Re-login to phpMyAdmin to load the updated configuration file.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட உள்ளமைவு கோப்பை ஏற்ற phpMyAdmin க்கு மீண்டும் பதிவு செய்யுங்கள்.

en: Select binary log to view
ta: பார்க்க பைனரி பதிவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Truncate shown queries
ta: காட்டப்பட்ட வினவல்களைக் குறைத்தல்

en: Show full queries
ta: முழு கேள்விகளையும் காட்டு

en: Log name
ta: பதிவு பெயர்

en: Position
ta: நிலை

en: Server ID
ta: சேவையக ஐடி

en: Original position
ta: அசல் நிலை

en: Information
ta: தகவல்

en: Character sets and collations
ta: எழுத்து செட் மற்றும் தொகுதிகள்

[ctx: The collation is the default one]
en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Databases statistics
ta: தரவுத்தள புள்ளிவிவரங்கள்

en: Create database
ta: தரவுத்தளத்தை உருவாக்கவும்

en: No privileges to create databases
ta: தரவுத்தளங்களை உருவாக்க சலுகைகள் இல்லை

en: Primary replication
ta: முதன்மை பிரதி

en: Replica replication
ta: நகல் உருவாக்கம்

en: Jump to database '%s'
ta: தரவுத்தளத்திற்கு செல்லவும் '%s'

en: Check privileges for database "%s".
ta: "%s" தரவுத்தளத்தின் தனிசலுகைகளை சரிபார்க்க.

en: Check privileges
ta: சலுகைகளை சரிபார்க்கவும்

en: Note: Enabling the database statistics here might cause heavy traffic between the web server and the MySQL server.
ta: குறிப்பு: இங்கே தரவுத்தள புள்ளிவிவரங்களை இயக்குவது வலை சேவையகத்திற்கும் MySQL சேவையகத்திற்கும் இடையில் அதிக போக்குவரத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

en: Enable statistics
ta: புள்ளிவிவரங்களை இயக்கவும்

en: No databases
ta: தரவுத்தளங்கள் இல்லை

en: Storage engines
ta: சேமிப்பக இயந்திரங்கள்

en: Storage Engine
ta: சேமிப்பக இயந்திரம்

en: Unknown storage engine.
ta: அறியப்படாத சேமிப்பக இயந்திரம்.

en: @SERVER@ will become the server name.
ta: @ சேவையகம்@ சேவையக பெயராக மாறும்.

en: Exporting databases from the current server
ta: தற்போதைய சேவையகத்திலிருந்து தரவுத்தளங்களை ஏற்றுமதி செய்கிறது

en: Importing into the current server
ta: தற்போதைய சேவையகத்தில் இறக்குமதி செய்கிறது

en: Plugin
ta: சொருகு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Author
ta: நூலாசிரியர்

en: inactive
ta: செயலற்றது

en: disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: deleting
ta: நீக்குதல்

en: deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Database for user account
ta: பயனர் கணக்கிற்கான தரவுத்தளம்

en: Create database with same name and grant all privileges.
ta: ஒரே பெயருடன் தரவுத்தளத்தை உருவாக்கி அனைத்து சலுகைகளையும் வழங்கவும்.

en: Grant all privileges on wildcard name (username\_%).
ta: வைல்டு அட்டை பெயரில் அனைத்து சலுகைகளையும் வழங்கவும் (பயனர்பெயர் \ _%).

en: Grant all privileges on database %s.
ta: தரவுத்தள %s இல் அனைத்து சலுகைகளையும் வழங்கவும்.

en: No Password
ta: கடவுச்சொல் இல்லை

en: Enter:
ta: உள்ளிடவும்:

[ctx: Password strength]
en: Strength:
ta: வலிமை:

en: Re-type:
ta: மீண்டும் உள்ளிடு:

en: Password Hashing:
ta: கடவுச்சொல் கூளமாக்கள்:

en: This method requires using an '<i>SSL connection</i>' or an '<i>unencrypted connection that encrypts the password using RSA</i>'; while connecting to the server.
ta: இந்த முறைக்கு '<i> SSL இணைப்பு </i>' அல்லது '<i> மறைகுறியாக்கப்பட்ட இணைப்பு, இது RSA </i>' ஐப் பயன்படுத்தி கடவுச்சொல்லை குறியாக்குகிறது; சேவையகத்துடன் இணைக்கும்போது.

en: User group:
ta: பயனர் குழு:

en: Edit privileges:
ta: சலுகைகளைத் திருத்தவும்:

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Note: You are attempting to edit privileges of the user with which you are currently logged in.
ta: குறிப்பு: நீங்கள் தற்போது உள்நுழைந்த பயனரின் சலுகைகளைத் திருத்த முயற்சிக்கிறீர்கள்.

en: Note: MySQL privilege names are expressed in English.
ta: குறிப்பு: MySQL சலுகை பெயர்கள் ஆங்கிலத்தில் வெளிப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

en: Allows user to give to other users or remove from other users privileges that user possess on this routine.
ta: இந்த வழக்கத்தில் பயனர் வைத்திருக்கும் பிற பயனர்களுக்கு மற்ற பயனர்களுக்கு வழங்க அல்லது அகற்ற பயனரை அனுமதிக்கிறது.

en: Allows altering and dropping this routine.
ta: இந்த வழக்கத்தை மாற்றவும் கைவிடவும் அனுமதிக்கிறது.

en: Allows executing this routine.
ta: இந்த வழக்கத்தை செயல்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

en: Pagination of user accounts
ta: பயனர் கணக்குகளின் மண்பாண்டம்

en: Login Information
ta: புகுபதிவு தகவல்

en: User name:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Any user
ta: எந்த பயனரும்

en: Use text field
ta: உரை புலத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: An account already exists with the same username but possibly a different hostname.
ta: ஒரு கணக்கு ஏற்கனவே அதே பயனர்பெயருடன் உள்ளது, ஆனால் வேறு ஓச்ட்பெயர்.

en: Host name:
ta: புரவலன் பெயர்:

en: Any host
ta: எந்த புரவலன்

en: Local
ta: உள்ளக

en: This host
ta: இந்த புரவலன்

en: Use host table
ta: புரவலன் அட்டவணையைப் பயன்படுத்தவும்

en: When Host table is used, this field is ignored and values stored in Host table are used instead.
ta: புரவலன் அட்டவணை பயன்படுத்தப்படும்போது, இந்த புலம் புறக்கணிக்கப்பட்டு, அதற்கு பதிலாக புரவலன் அட்டவணையில் சேமிக்கப்படும் மதிப்புகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Do not change the password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்ற வேண்டாம்

en: No password
ta: கடவுச்சொல் இல்லை

en: Re-type
ta: மறு வகை

en: Authentication plugin
ta: அங்கீகார சொருகி

en: Password hashing method
ta: கடவுச்சொல் ஏசிங் முறை

en: This method requires using an '<em>SSL connection</em>' or an '<em>unencrypted connection that encrypts the password using RSA</em>'; while connecting to the server.
ta: சேவையகத்துடன் (server) இணையும்போது, இந்த முறைக்கு '<em>SSL இணைப்பு</em>' அல்லது '<em>RSA-வைப் பயன்படுத்தி கடவுச்சொல்லை மறைகுறியாக்கம் செய்யும் மறைகுறியாக்கப்படாத இணைப்பு</em>' ஆகியவற்றில் ஒன்றைப் பயன்படுத்துவது அவசியமாகும்.

en: Edit user group
ta: பயனர் குழுவை தொகுக்க

en: Column-specific privileges
ta: நெடுவரிசை-குறிப்பிட்ட சலுகைகள்

en: Add privileges on the following database(s):
ta: பின்வரும் தரவுத்தள(ங்களின்)த்தின் மீதான தனிச்சலுகைகளை சேர்க்க:

en: Wildcards % and _ should be escaped with a \ to use them literally.
ta: காடு கார்டுகள் % மற்றும் _ ஆகியவற்றை a உடன் தப்பிக்க வேண்டும்.

en: Add privileges on the following table:
ta: பின்வரும் அட்டவணையின் மீதான தனிச்சலுகையை சேர்க்க:

en: Add privileges on the following routine:
ta: பின்வரும் வழக்கத்தில் சலுகைகளைச் சேர்க்கவும்:

[ctx: None privileges]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Allows user to give to other users or remove from other users the privileges that user possess yourself.
ta: பயனரை மற்ற பயனர்களுக்கு வழங்க அல்லது பிற பயனர்களிடமிருந்து நீக்க பயனர் உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Global privileges
ta: உலகளாவிய சலுகைகள்

en: Administration
ta: நிர்வாகம்

en: Allows adding users and privileges without reloading the privilege tables.
ta: சலுகை அட்டவணைகளை மீண்டும் ஏற்றாமல் பயனர்களையும் சலுகைகளையும் சேர்க்க அனுமதிக்கிறது.

en: Allows creating foreign key relations.
ta: வெளிநாட்டு முக்கிய உறவுகளை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Not used on MariaDB.
ta: மரியாட்பில் பயன்படுத்தப்படவில்லை.

en: Not used for this MySQL version.
ta: இந்த MySQL பதிப்பிற்கு பயன்படுத்தப்படவில்லை.

en: Resource limits
ta: வள வரம்புகள்

en: Note: Setting these options to 0 (zero) removes the limit.
ta: குறிப்பு: இந்த விருப்பங்களை 0 (பூச்சியமாக) அமைப்பது வரம்பை நீக்குகிறது.

en: Limits the number of queries the user may send to the server per hour.
ta: பயனர் ஒரு மணி நேரத்திற்கு சேவையகத்திற்கு அனுப்பக்கூடிய வினவல்களின் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: Limits the number of commands that change any table or database the user may execute per hour.
ta: எந்தவொரு அட்டவணை அல்லது தரவுத்தளத்தை மாற்றும் கட்டளைகளின் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: Limits the number of new connections the user may open per hour.
ta: பயனர் ஒரு மணி நேரத்திற்கு திறக்கக்கூடிய புதிய இணைப்புகளின் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: Limits the number of simultaneous connections the user may have.
ta: பயனருக்கு ஒரே நேரத்தில் இணைப்புகளின் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: Does not require SSL-encrypted connections.
ta: SSL- மறைகுறியாக்கப்பட்ட இணைப்புகள் தேவையில்லை.

en: Requires SSL-encrypted connections.
ta: SSL- மறைகுறியாக்கப்பட்ட இணைப்புகள் தேவை.

en: Requires a valid X509 certificate.
ta: செல்லுபடியாகும் x509 சான்றிதழ் தேவை.

en: Requires that a specific cipher method be used for a connection.
ta: இணைப்புக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட மறைக்குறியீடு முறை பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: Requires that a valid X509 certificate issued by this CA be presented.
ta: இந்த CA ஆல் வழங்கப்பட்ட செல்லுபடியாகும் x509 சான்றிதழ் வழங்கப்பட வேண்டும்.

en: Requires that a valid X509 certificate with this subject be presented.
ta: இந்த விசயத்துடன் செல்லுபடியாகும் x509 சான்றிதழ் வழங்கப்பட வேண்டும்.

en: User accounts overview
ta: பயனர் கணக்குகள் கண்ணோட்டம்

en: User groups
ta: பயனர் குழுக்கள்

en: The selected user was not found in the privilege table.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பயனர் சலுகை அட்டவணையில் காணப்படவில்லை.

en: Change login information / Copy user account
ta: உள்நுழைவு தகவலை மாற்றவும் / பயனர் கணக்கை நகலெடுக்கவும்

en: Create a new user account with the same privileges and …
ta: அதே சலுகைகளுடன் புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்கவும்…

en: … keep the old one.
ta: … பழையதை வைத்திருங்கள்.

en: … delete the old one from the user tables.
ta: … பயனர் அட்டவணையில் இருந்து பழையதை நீக்கவும்.

en: … revoke all active privileges from the old one and delete it afterwards.
ta: … பழையவற்றிலிருந்து அனைத்து செயலில் உள்ள சலுகைகளையும் ரத்து செய்து பின்னர் அதை நீக்கவும்.

en: … delete the old one from the user tables and reload the privileges afterwards.
ta: … பயனர் அட்டவணையில் இருந்து பழையதை நீக்கி, பின்னர் சலுகைகளை மீண்டும் ஏற்றவும்.

en: User group
ta: பயனர் குழு

en: Remove selected user accounts
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பயனர் கணக்குகளை அகற்று

en: Revoke all active privileges from the users and delete them afterwards.
ta: பயனர்களிடமிருந்து அனைத்து செயலில் உள்ள சலுகைகளையும் ரத்து செய்து பின்னர் அவற்றை நீக்கவும்.

en: Drop the databases that have the same names as the users.
ta: பயனர்களின் அதே பெயர்களைக் கொண்ட தரவுத்தளங்களை கைவிடவும்.

en: Save changes
ta: மாற்றங்களைச் சேமிக்கவும்

en: Replica configuration
ta: பிரதி உள்ளமைவு

en: Change or reconfigure primary server
ta: முதன்மை சேவையகத்தை மாற்றவும் அல்லது மறுகட்டமைக்கவும்

en: Make sure you have a unique server-id in your configuration file (my.cnf). If not, please add the following line into [mysqld] section:
ta: உங்கள் உள்ளமைவு கோப்பில் (my.cnf) ஒரு தனித்துவமான சர்வர் ஐடி இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இல்லையெனில், [mysqld] பிரிவில் பின்வரும் வரியைச் சேர்க்கவும்:

en: Port:
ta: போர்ட்:

en: This server is not configured as primary in a replication process. Would you like to %sconfigure%s it?
ta: இந்த சேவையகம் ஒரு பிரதி செயல்பாட்டில் முதன்மையாக கட்டமைக்கப்படவில்லை. நீங்கள் %sconfigure %s ஐ விரும்புகிறீர்களா?

en: No privileges
ta: சலுகைகள் இல்லை

en: Add replica replication user
ta: நகல் பிரதிபலிப்புப் பயனரைச் சேர்க்கவும்

en: Use text field:
ta: உரைபுலத்தின் மூலமாக:

en: Generate password:
ta: கடவுச்சொல்லை உருவாக்கு:

en: Primary configuration
ta: முதன்மை உள்ளமைவு

en: This server is not configured as a primary server in a replication process. You can choose from either replicating all databases and ignoring some of them (useful if you want to replicate a majority of the databases) or you can choose to ignore all databases by default and allow only certain databases to be replicated. Please select the mode:
ta: இந்த சேவையகம் ஒரு பிரதி செயல்பாட்டில் முதன்மை சேவையகமாக கட்டமைக்கப்படவில்லை. எல்லா தரவுத்தளங்களையும் பிரதிபலிப்பதிலிருந்தும் அவற்றில் சிலவற்றை புறக்கணிப்பதிலிருந்தும் நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம் (நீங்கள் பெரும்பான்மையான தரவுத்தளங்களை நகலெடுக்க விரும்பினால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்) அல்லது இயல்பாகவே அனைத்து தரவுத்தளங்களையும் புறக்கணிக்க தேர்வு செய்யலாம் மற்றும் சில தரவுத்தளங்களை மட்டுமே பிரதிபலிக்க அனுமதிக்கலாம். பயன்முறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Replicate all databases; Ignore:
ta: அனைத்து தரவுத்தளங்களையும் பிரதிபலிக்கவும்; புறக்கணிக்கவும்:

en: Ignore all databases; Replicate:
ta: அனைத்து தரவுத்தளங்களையும் புறக்கணிக்கவும்; பிரதி:

en: Please select databases:
ta: தரவுத்தளங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Now, add the following lines at the end of [mysqld] section in your my.cnf and please restart the MySQL server afterwards.
ta: இப்போது, உங்கள் My.CNF இல் [MySQLD] பிரிவின் முடிவில் பின்வரும் வரிகளைச் சேர்த்து, பின்னர் MySQL சேவையகத்தை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்.

en: Once you restarted MySQL server, please click on Go button. Afterwards, you should see a message informing you, that this server <strong>is</strong> configured as primary.
ta: நீங்கள் MySQL சேவையகத்தை மறுதொடக்கம் செய்தவுடன், Go பொத்தானை அழுத்தவும். அதன் பிறகு, இந்த சேவையகம் <strong>முதன்மை சேவையகமாக உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது</strong> என்பதைத் தெரிவிக்கும் ஒரு செய்தியை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

en: This server is configured as primary in a replication process.
ta: இந்த சேவையகம் ஒரு பிரதி செயல்பாட்டில் முதன்மையாக கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Show connected replicas
ta: இணைக்கப்பட்ட பிரதிகளைக் காட்டு

en: Only replicas started with the --report-host=host_name option are visible in this list.
ta: –ரேபோர்ட்-ஓச்ட் = ஓச்ட்_பெயர் விருப்பத்துடன் தொடங்கப்பட்ட பிரதிகள் மட்டுமே இந்த பட்டியலில் தெரியும்.

en: Primary connection:
ta: முதன்மை இணைப்பு:

en: Replica SQL Thread not running!
ta: பிரதி கவிமொ நூல் இயங்கவில்லை!

en: Replica IO Thread not running!
ta: பிரதி io நூல் இயங்கவில்லை!

en: Server is configured as replica in a replication process. Would you like to:
ta: சேவையகம் ஒரு பிரதி செயல்பாட்டில் பிரதிகளாக கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள்:

en: See replica status table
ta: பிரதி நிலை அட்டவணையைப் பார்க்கவும்

en: Control replica:
ta: கட்டுப்பாட்டு பிரதி:

en: Reset replica
ta: பிரதி மீட்டமை

en: Start SQL Thread only
ta: கவிமொ நூலை மட்டும் தொடங்கவும்

en: Stop SQL Thread only
ta: கவிமொ நூலை மட்டும் நிறுத்துங்கள்

en: Start IO Thread only
ta: IO நூலை மட்டும் தொடங்கவும்

en: Stop IO Thread only
ta: IO நூலை மட்டும் நிறுத்துங்கள்

en: Error management:
ta: பிழை மேலாண்மை:

en: Skipping errors might lead into unsynchronized primary and replica!
ta: பிழைகளைத் தவிர்ப்பது ஒத்திசைக்கப்படாத முதன்மை மற்றும் பிரதிகளுக்கு வழிவகுக்கும்!

en: Skip current error
ta: தற்போதைய பிழையைத் தவிர்க்கவும்

en: Skip next %s errors.
ta: அடுத்த %s பிழைகளைத் தவிர்க்கவும்.

en: This server is not configured as replica in a replication process. Would you like to %sconfigure%s it?
ta: இந்த சேவையகம் ஒரு பிரதி செயல்பாட்டில் பிரதிகளாக கட்டமைக்கப்படவில்லை. நீங்கள் %sconfigure %s ஐ விரும்புகிறீர்களா?

en: Primary status
ta: முதன்மை நிலை

en: Replica status
ta: பிரதி நிலை

en: Variable
ta: மாறக்கூடிய

en: Current server:
ta: தற்போதைய சேவையகம்:

en: Advisor system
ta: முறைமை அறிவுறுத்துனர்

en: Not enough privilege to view the advisor.
ta: ஆலோசகரைப் பார்க்க போதுமான பாக்கியம் இல்லை.

en: Instructions
ta: வழிமுறைகள்

en: The Advisor system can provide recommendations on server variables by analyzing the server status variables.
ta: ஆலோசகர் அமைப்பானது, சேவையக நிலை மாறிகளைப் பகுப்பாய்வு செய்வதன் மூலம், சேவையக மாறிகள் குறித்த பரிந்துரைகளை வழங்க முடியும்.

en: Do note however that this system provides recommendations based on simple calculations and by rule of thumb which may not necessarily apply to your system.
ta: எவ்வாறாயினும், இந்த அமைப்பு எளிய கணக்கீடுகளின் அடிப்படையில் பரிந்துரைகளை வழங்குகிறது மற்றும் கட்டைவிரல் விதியின் அடிப்படையில் உங்கள் கணினிக்கு அவசியமில்லை.

en: Prior to changing any of the configuration, be sure to know what you are changing (by reading the documentation) and how to undo the change. Wrong tuning can have a very negative effect on performance.
ta: எந்தவொரு உள்ளமைவையும் மாற்றுவதற்கு முன்பு, நீங்கள் என்ன மாற்றுகிறீர்கள் (ஆவணங்களைப் படிப்பதன் மூலம்) மற்றும் மாற்றத்தை எவ்வாறு செயல்தவிர்க்கலாம் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். தவறான ட்யூனிங் செயல்திறனில் மிகவும் எதிர்மறையான விளைவை ஏற்படுத்தும்.

en: The best way to tune your system would be to change only one setting at a time, observe or benchmark your database, and undo the change if there was no clearly measurable improvement.
ta: உங்கள் கணினியை மாற்றுவதற்கான சிறந்த வழி, ஒரு நேரத்தில் ஒரே ஒரு அமைப்பை மட்டுமே மாற்றுவது, உங்கள் தரவுத்தளத்தை கவனிக்க அல்லது அளவுகோல் மற்றும் தெளிவாக அளவிடக்கூடிய முன்னேற்றம் இல்லாவிட்டால் மாற்றத்தை செயல்தவிர்க்க வேண்டும்.

en: Errors occurred while executing rule expressions:
ta: விதி வெளிப்பாடுகளைச் செயல்படுத்தும்போது பிழைகள் ஏற்பட்டன:

en: Possible performance issues
ta: நேரிடகூடிய செயல்திறன் சிக்கல்கள்

en: Issue:
ta: வெளியீடு:

en: Recommendation:
ta: பரிந்துரை:

en: Justification:
ta: நியாயப்படுத்துதல்:

en: Used variable / formula:
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட மாறி / சூத்திரம்:

en: Test:
ta: சோதனை:

en: Query statistics
ta: வினவல் புள்ளிவிவரவியல்

en: All status variables
ta: அனைத்து நிலை மாறிகள்

en: Monitor
ta: கண்காணிக்கவும்

en: Advisor
ta: ஆலோசகர்

en: Start Monitor
ta: தொடக்க மானிட்டர்

en: Instructions/Setup
ta: வழிமுறைகள்/அமைப்பு

en: Done dragging (rearranging) charts
ta: இழுத்துச் சென்றது (மறுசீரமைத்தல்) விளக்கப்படங்கள்

en: Add chart
ta: விளக்கப்படத்தை சேர்

en: Enable charts dragging
ta: விளக்கப்படங்களை இழுப்பதை இயக்கவும்

en: Refresh rate
ta: வீதத்தை புதுப்பிக்கவும்

en: %d second
ta: %d இரண்டாவது

en: %d seconds
ta: %d விநாடிகள்

en: %d minute
ta: %d மணித்துளி

en: %d minutes
ta: %d நிமிடங்கள்

en: Chart columns
ta: விளக்கப்பட நெடுவரிசைகள்

en: Chart arrangement
ta: விளக்கப்பட ஏற்பாடு

en: The arrangement of the charts is stored to the browsers local storage. You may want to export it if you have a complicated set up.
ta: விளக்கப்படங்களின் ஏற்பாடு உலாவிகள் உள்ளக சேமிப்பகத்தில் சேமிக்கப்படுகிறது. உங்களிடம் சிக்கலான அமைவு இருந்தால் அதை ஏற்றுமதி செய்ய விரும்பலாம்.

en: Reset to default
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Monitor Instructions
ta: வழிமுறைகளை கண்காணிக்கவும்

en: The phpMyAdmin Monitor can assist you in optimizing the server configuration and track down time intensive queries. For the latter you will need to set log_output to 'TABLE' and have either the slow_query_log or general_log enabled. Note however, that the general_log produces a lot of data and increases server load by up to 15%.
ta: சேவையக உள்ளமைவை மேம்படுத்தவும், நேர தீவிர வினவல்களைக் கண்டறியவும் PHPMYADMIN மானிட்டர் உங்களுக்கு உதவ முடியும். பிந்தையவருக்கு நீங்கள் log_output ஐ 'அட்டவணைக்கு' அமைக்க வேண்டும் மற்றும் slow_query_log அல்லது general_log இயக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும். இருப்பினும், செனரல்_லாக் நிறைய தரவை உருவாக்குகிறது மற்றும் சேவையக சுமையை 15%வரை அதிகரிக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Using the monitor:
ta: கண்காணிப்பை பயன்படுத்துதல்:

en: Your browser will refresh all displayed charts in a regular interval. You may add charts and change the refresh rate under 'Settings', or remove any chart using the cog icon on each respective chart.
ta: உங்கள் உலாவி, காட்டப்படும் அனைத்து வரைபடங்களையும் ஒரு சீரான இடைவெளியில் புதுப்பிக்கும். 'அமைப்புகள்' என்பதன் கீழ் நீங்கள் வரைபடங்களைச் சேர்க்கலாம் மற்றும் புதுப்பிப்பு விகிதத்தை மாற்றலாம், அல்லது அந்தந்த வரைபடங்களில் உள்ள பற்சக்கரச் சின்னத்தைப் பயன்படுத்தி எந்த வரைபடத்தையும் அகற்றலாம்.

en: To display queries from the logs, select the relevant time span on any chart by holding down the left mouse button and panning over the chart. Once confirmed, this will load a table of grouped queries, there you may click on any occurring SELECT statements to further analyze them.
ta: பதிவுகளிலிருந்து வினவல்களைக் காண்பிக்க, இடது சுட்டி பொத்தானை அழுத்திப் பிடித்து விளக்கப்படம் மூலம் எந்த விளக்கப்படத்திலும் தொடர்புடைய நேர இடைவெளியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். உறுதிசெய்யப்பட்டதும், இது தொகுக்கப்பட்ட வினவல்களின் அட்டவணையை ஏற்றும், அவற்றை மேலும் பகுப்பாய்வு செய்ய எந்தவொரு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அறிக்கைகளையும் நீங்கள் சொடுக்கு செய்யலாம்.

en: Please note:
ta: தயவுசெய்து கவனிக்கவும்:

en: Enabling the general_log may increase the server load by 5-15%. Also be aware that generating statistics from the logs is a load intensive task, so it is advisable to select only a small time span and to disable the general_log and empty its table once monitoring is not required any more.
ta: செனரல்_லாக் இயக்குவது சேவையக சுமையை 5-15%அதிகரிக்கக்கூடும். பதிவுகளிலிருந்து புள்ளிவிவரங்களை உருவாக்குவது ஒரு சுமை தீவிரமான பணியாகும் என்பதையும் அறிந்து கொள்ளுங்கள், எனவே ஒரு சிறிய கால இடைவெளியைத் தேர்ந்தெடுப்பது மற்றும் செனரல்_லாக் முடக்குவது மற்றும் கண்காணிப்பு தேவையில்லை என்று அதன் அட்டவணையை வெறுமை செய்வது நல்லது.

en: Chart Title
ta: விளக்கப்படத் தலைப்பு

en: Preset chart
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட விளக்கப்படம்

en: Status variable(s)
ta: நிகழ்நிலை மாறி(கள்)

en: Select series:
ta: தொடரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Commonly monitored
ta: பொதுவாக கண்காணிக்கப்படுகிறது

en: or type variable name:
ta: அல்லது மாறி பெயரைத் தட்டச்சு செய்க:

en: Display as differential value
ta: வேறுபட்ட மதிப்பாக காண்பிக்கப்படும்

en: Apply a divisor
ta: ஒரு வகுப்பியைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Append unit to data values
ta: தரவு மதிப்புகளுடன் அலகு சேர்க்கவும்

en: Add this series
ta: இத்தொகுதியை சேர்க்க

en: Clear series
ta: தெளிவான தொடர்

en: Series in chart:
ta: விளக்கப்படத்தில் தொடர்:

en: Log statistics
ta: பதிவு புள்ளிவிவரங்கள்

en: Selected time range:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நேர வரம்பு:

en: Only retrieve SELECT,INSERT,UPDATE and DELETE Statements
ta: அறிக்கைகளைத் தேர்ந்தெடுப்பது, செருகவும், புதுப்பிக்கவும் நீக்கவும் மட்டுமே மீட்டெடுக்கவும்

en: Remove variable data in INSERT statements for better grouping
ta: சிறந்த குழுவாக செருகும் அறிக்கைகளில் மாறி தரவை அகற்று

en: Choose from which log you want the statistics to be generated from.
ta: எந்த பதிவிலிருந்து புள்ளிவிவரங்கள் உருவாக்கப்பட வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க.

en: Results are grouped by query text.
ta: வினவல் உரையால் முடிவுகள் தொகுக்கப்படுகின்றன.

en: Query analyzer
ta: வினவல் பகுப்பாய்வி

en: Show only active
ta: செயலில் மட்டும் காட்டு

en: Note: Enabling the auto refresh here might cause heavy traffic between the web server and the MySQL server.
ta: குறிப்பு: இங்கே ஆட்டோ புதுப்பிப்பை இயக்குவது வலை சேவையகத்திற்கும் MySQL சேவையகத்திற்கும் இடையில் அதிக போக்குவரத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

note: l10n: Questions is the name of a MySQL Status variable
en: Questions since startup:
ta: தொடக்கத்திலிருந்து கேள்விகள்:

en: per hour:
ta: மணி நேர வீதம்:

en: per minute:
ta: மணித்துளி வீதம்:

en: per second:
ta: நொடி வீதம்:

en: Statements
ta: அறிக்கைகள்

en: ø per hour
ta: ஒரு மணி நேரத்திற்கு

en: Not enough privilege to view query statistics.
ta: வினவல் புள்ளிவிவரங்களைக் காண போதுமான பாக்கியம் இல்லை.

en: Network traffic since startup: %s
ta: தொடக்கத்திலிருந்து பிணைய போக்குவரத்து: %s

en: This MySQL server has been running for %1$s. It started up on %2$s.
ta: இந்த MySQL சேவையகம் %1$s க்கு இயங்குகிறது. இது %2$s இல் தொடங்கியது.

en: On a busy server, the byte counters may overrun, so those statistics as reported by the MySQL server may be incorrect.
ta: ஒரு பிசியான சேவையகத்தில், பைட் கவுண்டர்கள் மீறப்படலாம், எனவே MySQL சேவையகத்தால் அறிவிக்கப்பட்ட அந்த புள்ளிவிவரங்கள் தவறாக இருக்கலாம்.

en: This MySQL server works as <b>primary</b> and <b>replica</b> in <b>replication</b> process.
ta: இந்த MySQL சேவையகம், <b>பிரதிசெய்தல் செயல்பாட்டில்</b> <b>முதன்மை</b> மற்றும் <b>பிரதி</b> சேவையகமாகச் செயல்படுகிறது.

en: This MySQL server works as <b>primary</b> in <b>replication</b> process.
ta: இந்த MySQL சேவையகம் <b> முதன்மை </b> <b> பிரதி </b> செயல்பாட்டில் செயல்படுகிறது.

en: This MySQL server works as <b>replica</b> in <b>replication</b> process.
ta: இந்த MySQL சேவையகம் <b> பிரதி </b> <b> பிரதி </b> செயல்பாட்டில் செயல்படுகிறது.

en: Replication status
ta: துணைநிலை நிகழ்நிலை

en: Not enough privilege to view server status.
ta: சேவையக நிலையைக் காண போதுமான பாக்கியம் இல்லை.

en: Show only alert values
ta: எச்சரிக்கை மதிப்புகளை மட்டும் காட்டு

en: Filter by category…
ta: வகை மூலம் வடிகட்டவும்…

en: Show unformatted values
ta: வடிவமைக்கப்படாத மதிப்புகளைக் காட்டு

en: Related links:
ta: தொடர்புடைய இணைப்புகள்:

en: Not enough privilege to view status variables.
ta: நிலை மாறிகளைக் காண போதுமான பாக்கியம் இல்லை.

en: Add user group
ta: பயனர்குழுவை சேர்க்க

en: Edit user group: '%s'
ta: பயனர் குழுவைத் திருத்து: '%s'

en: User group menu assignments
ta: பயனர் குழு பட்டியல் பணிகள்

en: Group name:
ta: பயனர்குழுவின் பெயர்:

en: Server level tabs
ta: வழங்கி படிநிலைமட்ட தாவல்கள்

en: Database level tabs
ta: தரவுத்தள படிநிலைமட்ட தாவல்கள்

en: Table level tabs
ta: அட்டவணை படிநிலைமட்ட தாவல்கள்

en: Delete user group
ta: பயனர் குழுவை நீக்கு

en: Users of '%s' user group
ta: '%s' பயனர் குழுவின் பயனர்கள்

en: No users were found belonging to this user group.
ta: இந்த பயனர் குழுவைச் சேர்ந்தவர்கள் யாரும் காணப்படவில்லை.

en: Server variables and settings
ta: சேவையக மாறிகள் மற்றும் அமைப்புக்கள்

en: This is a read-only variable and can not be edited
ta: இது படிக்க மட்டும் மாறி மற்றும் திருத்த முடியாது

en: Session value
ta: அமர்வு மதிப்பு

en: Not enough privilege to view server variables and settings. %s
ta: சேவையக மாறிகள் மற்றும் அமைப்புகளைக் காண போதுமான பாக்கியம் இல்லை. %s

en: Overview
ta: இறுதிப்பர்வை

en: Configuration file
ta: உள்ளமைவு கோப்பு

en: Generated configuration file
ta: உருவாக்கப்பட்ட உள்ளமைவு கோப்பு

en: Download
ta: பதிவிறக்கம்

en: Submitted form contains errors
ta: அளிக்கப்பட்ட படிவத்தில் பிழைகள் உள்ளன

en: Try to revert erroneous fields to their default values
ta: தவறான புலங்களை அவற்றின் இயல்புநிலை மதிப்புகளுக்கு மாற்ற முயற்சிக்கவும்

en: Ignore errors
ta: வழுக்களை நிராகரி

en: Show form
ta: படிவத்தை காட்டு

en: Show hidden messages
ta: மறைக்கப்பட்ட செய்திகளைக் காட்டு

en: There are no configured servers
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட சேவையகங்கள் எதுவும் இல்லை

en: New server
ta: புதிய சேவையகம்

en: Default language
ta: முன்னிருப்பு மொழி

en: Default server
ta: முன்னிருப்பு சேவையகம்

en: let the user choose
ta: பயனர் தேர்வு செய்யட்டும்

en: - none -
ta: - ஒன்றுமில்லை -

en: End of line
ta: முடிவுக்கோடு

en: Display
ta: காட்டுக

en: phpMyAdmin homepage
ta: phpMyAdmin அகப்பக்கம்

en: Donate
ta: நன்கொடை

en: Check for latest version
ta: புதிய பதிப்பை பார்வையிடவும்

en: Edit server
ta: வழங்கியை தொகு

en: Add a new server
ta: ஒரு புதிய சேவையகத்தை சேர்

en: Something went wrong.
ta: ஏதோ தவறு நடந்தது.

en: Bookmark this SQL query
ta: இந்த கவிமொ வினவலை புக்மார்க்கு செய்யுங்கள்

en: Label:
ta: சிட்டை:

en: Let every user access this bookmark
ta: ஒவ்வொரு பயனரும் இந்த புத்தகக்குறியை அணுகட்டும்

en: Detailed profile
ta: விரிவான சுயவிவரம்

en: State
ta: சனி->நிலை

en: Summary by state
ta: மாநிலத்தின் சுருக்கம்

en: Total Time
ta: மொத்த நேரம்

en: % Time
ta: % நேரம்

en: Calls
ta: அழைப்புக்கள்

en: ø Time
ta: நேரம்

en: Get auto-saved query
ta: தானாக சேமிக்கப்பட்ட வினவலைப் பெறுங்கள்

note: l10n: Bind parameters in the SQL query using :parameterName format
en: Bind parameters
ta: அளவுருக்களை பிணைக்கவும்

en: Bookmark this SQL query:
ta: இந்த கவிமொ வினவலை புக்மார்க்குங்கள்:

en: Replace existing bookmark of same name
ta: அதே பெயரில் இருக்கும் புத்தகக்குறியை மாற்றவும்

en: Delimiter
ta: பிரிப்பான்

en: Show this query here again
ta: இந்த வினவலை மீண்டும் இங்கே காட்டு

en: Rollback when finished
ta: முடிந்ததும் ரோல்பேக்

en: Bookmarked SQL query
ta: புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட கவிமொ வினவல்

en: Bookmark:
ta: புக்மார்க்கு:

en: shared
ta: பகிரப்பட்டது

en: View only
ta: பார்க்க மட்டுமே

en: Use this value
ta: இம்மதிப்பை பயன்படுத்துக

en: Chart type
ta: விளக்கப்பட வகை

[ctx: Chart type]
en: Bar
ta: பட்டை

[ctx: Chart type]
en: Column
ta: நிரல்வரிசை

[ctx: Chart type]
en: Line
ta: கோடு

[ctx: Chart type]
en: Spline
ta: வளைக்கோடு

[ctx: Chart type]
en: Area
ta: பரப்பளவு

[ctx: Chart type]
en: Pie
ta: ஆப்பு

[ctx: Chart type]
en: Timeline
ta: காலவரிசை

[ctx: Chart type]
en: Scatter
ta: சிதறல்

en: Stacked
ta: அடுக்கப்பட்டது

en: Chart title:
ta: விளக்கப்படம் தலைப்பு:

en: X-Axis:
ta: கு-அச்சு:

en: Series:
ta: தொடர்கள்:

en: X-Axis label:
ta: X-அச்சு சிட்டை:

en: X Values
ta: X மதிப்புக்கள்

en: Y-Axis label:
ta: Y-அச்சு சிட்டை:

en: Y Values
ta: கு மதிப்புக்கள்

en: Series names are in a column
ta: தொடர் பெயர்கள் ஒரு நெடுவரிசையில் உள்ளன

en: Series column:
ta: தொடர் நிரல்வரிசை:

en: Value Column:
ta: மதிப்பு நெடுவரிசை:

en: Save chart as image
ta: விளக்கப்படத்தை படமாக சேமிக்கவும்

en: @SERVER@ will become the server name, @DATABASE@ will become the database name and @TABLE@ will become the table name.
ta: @சேவையகம்@ சேவையக பெயராக மாறும், @தரவுத்தளம்@ தரவுத்தள பெயராகவும், @அட்டவணை@ அட்டவணை பெயராகவும் மாறும்.

en: Exporting rows from "%s" table
ta: "%s" அட்டவணையில் இருந்து வரிசைகளை ஏற்றுமதி செய்தல்

en: Table search
ta: அட்டவணை தேடல்

en: Zoom search
ta: பெரிதாக்க தேடல்

en: Find and replace
ta: கண்டுபிடித்து மாற்றவும்

en: Replace with:
ta: ஆல் பதிலிடல்:

en: Use regular expression
ta: சுருங்குறியை பயன்படுத்துக

en: Find and replace - preview
ta: கண்டுபிடித்து மாற்றவும் - முன்னோட்டம்

en: Original string
ta: மெய் சரம்

en: Replaced string
ta: பதிலிடப்பட்ட சரம்

en: Replace
ta: பதிலிடு

en: Display GIS Visualization
ta: சிஐஎச் காட்சிப்படுத்தல் காட்சி

en: Label column
ta: சிட்டை நிரல்வரிசை

en: -- None --
ta: -- எதுவுமில்லை --

en: Spatial column
ta: இடம்சார் நிரல்வரிசை

en: Importing into the table "%s"
ta: "%s" என்ற அட்டவணையில் இறக்குமதி செய்கிறது

en: Index name:
ta: சுட்டுதொகுப்புக்குறி பெயர்:

en: "PRIMARY" <b>must</b> be the name of and <b>only of</b> a primary key!
ta: "முதன்மை" <b> கட்டாயம் </b> பெயராகவும் <b> </b> ஒரு முதன்மை விசையாகவும் இருக்க வேண்டும்!

en: Index choice:
ta: குறியீட்டு தேர்வு:

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள்

en: Key block size:
ta: முக்கிய தொகுதி அளவு:

en: Index type:
ta: சுட்டுதொகுப்புக்குறி வகை:

en: Parser:
ta: பாகுபடுத்தி:

en: Comment:
ta: கருத்துரை:

en: Drag to reorder
ta: மறுவரிசைப்படுத்த இழுக்கவும்

en: Insert as new row
ta: புதிய வரிசையாக செருகவும்

en: Insert as new row and ignore errors
ta: புதிய வரிசையாக செருகவும், பிழைகளை புறக்கணிக்கவும்

en: Show insert query
ta: செருகும் வினவலைக் காட்டு

en: and then
ta: பின்னர்

en: Go back to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்குச் செல்லவும்

en: Insert another new row
ta: மற்றொரு புதிய வரிசையைச் செருகவும்

en: Go back to this page
ta: இந்த பக்கத்திற்குச் செல்லுங்கள்

en: Edit next row
ta: அடுத்த வரிசையைத் திருத்தவும்

en: Use TAB key to move from value to value, or CTRL+arrows to move anywhere.
ta: மதிப்பிலிருந்து மதிப்புக்கு செல்ல தாவல் விசையைப் பயன்படுத்தவும், அல்லது எங்கும் செல்ல CTRL+அம்புகள்.

en: Binary
ta: இருமம்

en: Use the NULL value for this column.
ta: இந்த நெடுவரிசைக்கு சுழிய மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Because of its length,<br> this column might not be editable.
ta: அதன் நீளம் காரணமாக, <br> இந்த நெடுவரிசை திருத்தக்கூடியதாக இருக்காது.

en: Binary - do not edit
ta: பைனரி - திருத்த வேண்டாம்

en: Edit/Insert
ta: திருத்து/செருகவும்

en: Continue insertion with %s rows
ta: %s வரிசைகளுடன் செருகுவதைத் தொடரவும்

en: Checksum
ta: செக்சம்

en: Alter table order by
ta: மூலம் அட்டவணை வரிசையை மாற்றவும்

[ctx: Alter table order by a single field.]
en: (singly)
ta: (ஒற்றை)

en: Move table to (database.table)
ta: அட்டவணையை நகர்த்தவும் (தரவுத்தளம். டேபிள்)

en: Table options
ta: அட்டவணை தெரிவுகள்

en: Rename table to
ta: அட்டவணையை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Table comments
ta: அட்டவணைக் கருத்துரைகள்

en: Change all column collations
ta: அனைத்து நெடுவரிசை தொகைகளையும் மாற்றவும்

en: Copy table to (database.table)
ta: அட்டவணையை நகலெடுக்கவும் (தரவுத்தளம். டேபிள்)

en: Switch to copied table
ta: நகலெடுக்கப்பட்ட அட்டவணைக்கு மாறவும்

en: Defragment table
ta: அட்டவணையை ஒருங்கமை

en: Table %s has been flushed.
ta: அட்டவணை %s சுத்தப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

en: Flush the table (FLUSH)
ta: அட்டவணையை பறிக்கவும் (பறிப்பு)

en: Empty the table (TRUNCATE)
ta: அட்டவணையை வெறுமையாக்கு (காலி)

en: Empty the table (DELETE FROM)
ta: அட்டவணையை வெறுமை செய்யுங்கள் (இருந்து நீக்கு)

en: Delete the table (DROP)
ta: அட்டவணையை அழி (அழி)

en: Partition maintenance
ta: பிரிவினை பராமரிப்பு

en: Remove partitioning
ta: பகிர்வை அகற்று

en: Check referential integrity
ta: குறிப்பு ஒருமைப்பாட்டை சரிபார்க்கவும்

en: Rename view to
ta: பார்வையை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Delete the view (DROP)
ta: தரவு பார்வையை அழி (கைவிடு)

en: Relation view
ta: உறவு பார்வை

en: Analyze partition
ta: பகிர்வை பகுப்பாய்வு செய்யுங்கள்

en: Check partition
ta: பகிர்வை சரிபார்க்கவும்

en: Drop partition
ta: பகிர்வு கைவிடவும்

en: Optimize partition
ta: பகிர்வை மேம்படுத்தவும்

en: Rebuild partition
ta: பகிர்வை மீண்டும் உருவாக்குங்கள்

en: Repair partition
ta: பகிர்வு பழுதுபார்க்கும்

en: Truncate partition
ta: பகிர்வை துண்டிக்கவும்

en: table-specific
ta: அட்டவணை சார்ந்த

en: Foreign key constraints
ta: அயல் குறியெண் கட்டுப்பாடுகள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Constraint properties
ta: கட்டுப்பாட்டின் பண்புகள்

en: Creating a foreign key over a non-indexed column would automatically create an index on it. Alternatively, you can define an index below, before creating the foreign key.
ta: குறியிடப்பட்ட நெடுவரிசையில் வெளிநாட்டு விசையை உருவாக்குவது தானாகவே ஒரு குறியீட்டை உருவாக்கும். மாற்றாக, வெளிநாட்டு விசையை உருவாக்குவதற்கு முன், கீழே உள்ள ஒரு குறியீட்டை நீங்கள் வரையறுக்கலாம்.

en: Only columns with index will be displayed. You can define an index below.
ta: குறியீட்டைக் கொண்ட நெடுவரிசைகள் மட்டுமே காண்பிக்கப்படும். கீழே ஒரு குறியீட்டை நீங்கள் வரையறுக்கலாம்.

en: Foreign key constraint
ta: வெளிநாட்டு முக்கிய தடை

en: + Add constraint
ta: +கட்டுப்பாட்டை சேர்க்க

en: Internal relationships
ta: உள் உறவுகள்

en: Internal relation
ta: உள் உறவு

en: An internal relation is not necessary when a corresponding FOREIGN KEY relation exists.
ta: தொடர்புடைய வெளிநாட்டு முக்கிய உறவு இருக்கும்போது உள் உறவு தேவையில்லை.

en: Choose column to display:
ta: காட்சிப்படுத்த நிரல்வரிசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Foreign key constraint %s has been dropped
ta: அயல் குறியெண் வரைமுறை %s கைவிடப்பட்டது

en: Constraint name
ta: கட்டுப்பாட்டின் பெயர்

en: Do a "query by example" (wildcard: "%")
ta: ஒரு "எடுத்துக்காட்டு மூலம் வினவல்" (வைல்டு கார்டு: "%")

en: Select columns (at least one):
ta: நெடுவரிசைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (குறைந்தது ஒன்று):

en: Add search conditions (body of the "where" clause):
ta: தேடல் நிலைமைகளைச் சேர்க்கவும் ("எங்கே" பிரிவின் உடல்):

en: Number of rows per page
ta: ஒரு பக்கத்திற்கு வரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: Display order:
ta: காட்சிபடுத்தல் வரிசைமுறை:

en: Range search
ta: வரம்பு தேடல்

en: Minimum value:
ta: மீச்சிற்றளவு:

en: Maximum value:
ta: மீப்பெருவளவு:

en: Start row:
ta: துவக்க வரிசை:

en: Partitions
ta: பகிர்வுகள்

en: No partitioning defined!
ta: பகிர்வு எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை!

en: Partitioned by:
ta: பிரிந்தவர்:

en: Sub partitioned by:
ta: துணை பகிர்வு:

en: Data length
ta: தரவு நீளம்

en: Index length
ta: குறியீட்டு நீளம்

en: Partition table
ta: பகிர்வு அட்டவணை

en: Edit partitioning
ta: பகிர்வைத் திருத்து

en: Media type:
ta: ஊடக வகை:

[ctx: None for default]
en: None
ta: ஒன்றுமில்லாத

en: Change
ta: மாற்று

en: Column %s has been dropped.
ta: நெடுவரிசை %s கைவிடப்பட்டுள்ளன.

en: A primary key has been added on %s.
ta: %s இல் ஒரு முதன்மை விசை சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: An index has been added on %s.
ta: %s இல் ஒரு குறியீடு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: Distinct values
ta: தனித்த மதிப்புகள்

en: Remove from central columns
ta: முதன்மைநிரல்வரிசைகளிலிருந்து நீக்கவும்

en: Add to central columns
ta: முதன்மை நிரல்வரிசைகளில் சேர்க்க

en: Move columns
ta: நெடுவரிசைகளை நகர்த்து

en: Move the columns by dragging them up and down.
ta: நெடுவரிசைகளை மேலேயும் கீழேயும் இழுத்து நகர்த்தவும்.

en: Edit view
ta: தொகுப்பு பார்வை

en: Propose table structure
ta: அட்டவணை கட்டமைப்பை முன்மொழியுங்கள்

en: Normalize
ta: இயல்பாக்குங்கள்

en: Track view
ta: விவரபார்வையை கண்காணி

en: Add %s column(s)
ta: %s நெடுவரிசைகளை சேர்க்க

en: at beginning of table
ta: அட்டவணையின் தொடக்கத்தில்

en: Create an index on %s columns
ta: %s நெடுவரிசைகளில் ஒரு குறியீட்டை உருவாக்கவும்

en: Space usage
ta: விண்வெளி பயன்பாடு

en: Effective
ta: பயனுடைய

en: Row statistics
ta: வரிசை புள்ளிவிவரங்கள்

en: static
ta: மாறா

en: dynamic
ta: இறக்காற்றல்

en: partitioned
ta: பகிர்வு

en: Row length
ta: நிரல் நீளம்

en: Row size
ta: நிரல் அளவு

en: Next autoindex
ta: அடுத்த ஆட்டோஇண்டெக்ச்

en: Delete version
ta: பதிப்பை நீக்கு

en: Activate tracking for %s
ta: %s க்கான கண்காணிப்பை செயற்படுத்து

en: Activate now
ta: இப்போது செயற்படுத்து

en: Deactivate tracking for %s
ta: %s கண்காணிப்பதை செயலிழக்கச் செய்யுங்கள்

en: Deactivate now
ta: இப்போது செயலிழக்கச் செய்யுங்கள்

en: Date
ta: திகதி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Do a "query by example" (wildcard: "%") for two different columns
ta: இரண்டு வெவ்வேறு நெடுவரிசைகளுக்கு "எடுத்துக்காட்டு மூலம் வினவல்" (வைல்டு கார்டு: "%") செய்யுங்கள்

en: Additional search criteria
ta: கூடுதல் தேடல் அளவுகோல்கள்

en: Use this column to label each point
ta: ஒவ்வொரு புள்ளியையும் லேபிளிட இந்த நெடுவரிசையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Maximum rows to plot
ta: சூழ்ச்சி செய்ய அதிகபட்ச வரிசைகள்

en: Browse/Edit the points
ta: புள்ளிகளை உலாவுக/திருத்தவும்

en: How to use
ta: எப்படி பயன்படுத்துவது

en: Reset zoom
ta: பெரிதாக்கு மீட்டமைக்கவும்

note: l10n: Show or hide the menu using the hamburger style button
en: Toggle navigation
ta: வழிசெலுத்தலை மாற்றவும்

note: l10n: Current page
en: (current)
ta: (மின்னோட்டம்)

en: Available media types
ta: கிடைக்கும் ஊடக வகைகள்

en: Available browser display transformations
ta: கிடைக்கபெறும் உலவியின் காட்சித்தெரிவு மாற்றமைப்புகள்

[ctx: for media type transformation]
en: Description
ta: விவரம்

en: Available input transformations
ta: கிடைக்கும் உள்ளீட்டு மாற்றங்கள்

en: VIEW name
ta: பெயரை பார்

en: Column names
ta: நெடுவரிசை பெயர்கள்
