MusicBrainz - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Unmatched Files
te: పొంతన లేని దస్త్రాలు

en: Remove
te: తీసివేయి

en: General
te: సాధారణ

en: Country
te: దేశం

en: [no release info]
te: [విదుదల సమాచారం లేదు]

en: Date
te: తేదీ

en: Size:
te: పరిమాణం:

en: Length:
te: నిడివి:

en: Title
te: శీర్షిక

en: Length
te: నిడివి

en: Loading…
te: లోడ్ అవుతోంది…

en: Unsaved Changes
te: భద్రపరచని మార్పులు

en: Search
te: వెతుకు

en: Original Value
te: అసలు విలువ

en: New Value
te: కొత్త విలువ

en: Edit…
te: దిద్దు…

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Username:
te: వాడుకరి పేరు:

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Name
te: పేరు

en: Details
te: వివరాలు

en: Language
te: భాష

en: Release Country
te: విడుదల దేశం

en: Release Status
te: విడుదల స్థితి
