pidgin sipe - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Authentication failed
ta: உள்நுழைவு தோல்வியடைந்தது

en: You have been rejected by the server: %s
ta: வழங்கியால் நீங்கள் மறுக்கப்பட்டீர்கள்: %s

en: no reason given
ta: காரணம் தரப்படவில்லை

en: Accept
ta: ஏற்க

en: Decline
ta: மறு

en: Mobile
ta: கைபேசி

en: Status
ta: நிலை

en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Access level
ta: அணுகல் நிலை

en: No contacts found
ta: தொடர்புகள் ஏதும் இல்லை

en: Unable to display the search results
ta: தேடல் முடிவுகளை காட்ட முடியவில்லை

en: Contact search failed
ta: தொடர்புகளுக்கான தேடல் தோல்வியடைந்தது

en: Invalid contact search query
ta: தவறான தொடர்புகளுக்கான தேடல்

en: Make leader of '%s'
ta: %s ஐ தலைவராக்கு

en: Remove from '%s'
ta: %s ல் இருந்து நீக்கு

en: Invite to '%s'
ta: %s க்கு அழை

en: New chat
ta: புதிய அரட்டை

en: Work
ta: பணி

en: Home
ta: வீடு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Custom1
ta: தனிப்பயன்1

en: Send email...
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு...

en: Free
ta: வெட்டி

en: Tentative
ta: தற்காலிகம்

note: SIPE_ACTIVITY_BUSY
en: Busy
ta: பிஸி

note: SIPE_ACTIVITY_OOF
en: Out of office
ta: அலுவலகத்தில் இல்லை

en: No data
ta: தகவல் இல்லை

en: Currently %s
ta: தற்போது %s

en: Outside of working hours for next 8 hours
ta: அடுத்த 8 மணி நேரத்திற்கு வேலை நேரம் இல்லை

en: %s for next 8 hours
ta: %s அடுத்த 8 மணி நேரத்திற்கு

en: Not working
ta: வேலை செய்யவில்லை

en: %s until %.2d:%.2d
ta: %s %.2d:%.2d வரை

en: %s. %s at %.2d:%.2d
ta: %.2d:%.2dல்%s.%s

en: Certificate request to %s failed
ta: %sக்கு சான்றிதழ் கோரிக்கை தோல்வியடைந்தது

en: Web ticket request to %s failed
ta: %sக்கு இணைய சீட்டு கோரிக்கை தோல்வியடைந்தது

note: Generate next ID
en: Chat #%d
ta: அரட்டை #%d

en: Failed to join the conference
ta: கூட்டாலோசனை சேர்க்கை தோல்வியடைந்தது

en: Number
ta: எண்

en: Conference ID
ta: கூட்டாலோசனை அடையாள எண்

en: Meeting link
ta: சந்திப்பு உரலி

en: Organizer
ta: அமைப்பாளர்

en: Alternative dial-in numbers
ta: வேறு தொடர்பு எண்கள்

note: About note, part 3/13: support forum URL (label)
en: Support
ta: உதவி

en: Could not create listen socket
ta: கேட்கும் கொள்குழி (சாக்கெட்) ஐ உருவாக்க முடியவில்லை!

note: SIPE_BUDDY_INFO_WORK_PHONE_DISPLAY SIPE_BUDDY_INFO_COMPANY
en: Company
ta: நிறுவனம்

note: SIPE_BUDDY_INFO_DEPARTMENT SIPE_BUDDY_INFO_COUNTRY
en: Country
ta: நாடு

note: Macro to reduce code repetition Translators: noun
en: Message
ta: செய்தி

en: Connecting
ta: இணைத்தல்

en: Auto
ta: தானாக

note: option = purple_account_option_bool_new(_("Publish status (note: everyone may watch you)"), "doservice", TRUE); sipe_prpl_info.protocol_options = g_list_append(sipe_prpl_info.protocol_options, option);
en: User Agent
ta: பயனர் உதவியாளர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Email
ta: மின் அஞ்சல்

en: Search
ta: தேடுக

en: _Search
ta: _தேடுக

en: Could not connect
ta: இணைக்க முடியவில்லை
