Pidgin - en to ml translation catalogue (2752 entries)

note: Translators may want to transliterate the name. It is not to be translated.
en: Finch
ml: ഫിന്‍ച്

en: %s. Try `%s -h' for more information.
ml: %s. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി `%s -h' ശ്രമിച്ചുനോക്കുക.

en: %s encountered errors migrating your settings from %s to %s. Please investigate and complete the migration by hand. Please report this error at http://developer.pidgin.im
ml: %s നിങ്ങളുടെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ %s-ല്‍ നിന്നും %s-ലേക്കു് നീക്കുമ്പോള്‍ പിശകുകള്‍ നേരിട്ടിരിക്കുന്നു. ദയവായി അവ പരിശോധിച്ചു് നിങ്ങള്‍ സ്വയം നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ ശ്രമിക്കുക. ഈ പിശക് http://developer.pidgin.im-ല്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക.

en: Error
ml: പിശക്

en: Account was not added
ml: അക്കൌണ്ട് ചേര്‍ത്തിട്ടില്ല

en: Username of an account must be non-empty.
ml: ഒരു അക്കൌണ്ടിന്റെ ഉപയോക്തൃനാമം ശൂന്യമായിരിക്കരുതു്.

en: New mail notifications
ml: പുതിയ മെയില്‍ അറിയിപ്പുകള്‍

en: Remember password
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍ത്തു് വയ്ക്കുക

en: There are no protocol plugins installed.
ml: ഒരു പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിനുകളും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: (You probably forgot to 'make install'.)
ml: (നിങ്ങള്‍ ഒരു പക്ഷേ 'make install' മറന്നിട്ടുണ്ടാവാം.)

en: Modify Account
ml: അക്കൌണ്ടില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: New Account
ml: പുതിയ അക്കൌണ്ടു്

en: Protocol:
ml: സമ്പ്രദായം:

en: Username:
ml: ഉപയോക്തൃനാമം:

en: Password:
ml: രഹസ്യവാക്ക്:

en: Alias:
ml: വിളിപ്പേരു്:

note: Register checkbox
en: Create this account on the server
ml: സര്‍വറില്‍ ഈ അക്കൌണ്ടു് ഉണ്ടാക്കുക

note: Cancel button Cancel
en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

note: Save button Save
en: Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Are you sure you want to delete %s?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് %s വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Delete Account
ml: അക്കൌണ്ട് വെട്ടി നീക്കുക

note: Delete button
en: Delete
ml: വെട്ടി നീക്കുക

en: Accounts
ml: അക്കൌണ്ടുകള്‍

en: You can enable/disable accounts from the following list.
ml: ഈ പട്ടികയില്‍ നിന്നും നിങ്ങള്‍ക്കു് അക്കൌണ്ടുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുകയോ/പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുകയോ ചെയ്യാം.

note: Add button
en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

note: Modify button
en: Modify
ml: മാറ്റം വരുത്തുക

en: %s%s%s%s has made %s his or her buddy%s%s
ml: %s%s%s%s %s-നെ സുഹൃത്തു്%s%s ആക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Add buddy to your list?
ml: സുഹൃത്തിനെ പട്ടികയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കണമോ?

en: %s%s%s%s wants to add %s to his or her buddy list%s%s
ml: %s%s%s%s-നു് %s-നെ സുഹൃത്തു് പട്ടിക%s%s-ലേക്കു് ചേര്‍ക്കണം

en: Authorize buddy?
ml: സുഹൃത്തിനു് അധികാരപ്പെടുത്തണമോ?

en: Authorize
ml: അധികാരപ്പെടുത്തുക

en: Deny
ml: നിഷേധിക്കുക

en: Online: %d
    Total: %d
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ ഉള്ളവര്‍: %d
    മൊത്തം: %d

en: Account: %s (%s)
ml: അക്കൌണ്ട്: %s (%s)

en: 
    Last Seen: %s ago
ml: 
    അവസാനം കണ്ടതു്: %s മുമ്പു്

en: Default
ml: സ്വതവേ

en: You must provide a username for the buddy.
ml: സുഹൃത്തിനു് ഒരു ഉപയോക്തൃനാമം നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: You must provide a group.
ml: ഒരു ഗ്രൂപ്പ് നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: You must select an account.
ml: ഒരു അക്കൌണ്ടു് തെരഞ്ഞെടുക്കണം.

en: The selected account is not online.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത അക്കൌണ്ട് ഓണ്‍ലൈനല്ല.

en: Error adding buddy
ml: സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Alias (optional)
ml: വിളിപ്പേരു് (ആവശ്യമെങ്കില്‍)

en: Add in group
ml: ഗ്രൂപ്പില്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Account
ml: അക്കൌണ്ട്

en: Add Buddy
ml: സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുക

en: Please enter buddy information.
ml: സുഹൃത്തിന്റെ വിവരം ദയവായി ചേര്‍ക്കുക.

en: Chats
ml: ചാറ്റുകള്‍

en: Name
ml: പേരു്

en: Alias
ml: വിളിപ്പേരു്

en: Group
ml: ഗ്രൂപ്പ്

en: Auto-join
ml: സ്വയേ ചേരുക

en: Add Chat
ml: ചാറ്റ് ചേര്‍ക്കുക

en: You can edit more information from the context menu later.
ml: കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് മെനുവില്‍ നിന്നും കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് പിന്നീടു് ചിട്ടപ്പെടുത്താം.

en: Error adding group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: You must give a name for the group to add.
ml: ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി ഗ്രൂപ്പിനു് ഒരു പേരു് നല്‍കുക.

en: Add Group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുക

en: Enter the name of the group
ml: ഗ്രൂപ്പിന്റെ പേരു് നല്‍കുക

en: Edit Chat
ml: ചാറ്റ് ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Please Update the necessary fields.
ml: ആവശ്യമുള്ള ഫീള്‍ഡുകള്‍ ദയവായി പരിഷ്കരിക്കുക.

en: Edit
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Edit Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Information
ml: വിവരം

en: Retrieving...
ml: വീണ്ടെടുക്കുന്നു...

en: Get Info
ml: വിവരം ലഭ്യമാക്കുക

en: Add Buddy Pounce
ml: ബഡ്ഡി പൌണ്‍സ് ചേര്‍ക്കുക

en: Send File
ml: ഫയല്‍ അയയ്ക്കുക

en: Blocked
ml: ബ്ലോക്ക് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Show when offline
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ ആകുമ്പോള്‍ കാണിക്കുക

en: Please enter the new name for %s
ml: %s-നുള്ള പുതിയ പേരു് ദയവായി നല്‍കുക

en: Rename
ml: പേരു് മാറ്റുക

en: Set Alias
ml: വിളിപ്പേരു് സജ്ജമാക്കുക

en: Enter empty string to reset the name.
ml: പേരു് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നതിനായി ശൂന്യമായ സ്ട്രിങ് നല്‍കുക.

en: Removing this contact will also remove all the buddies in the contact
ml: ഈ വിലാസം നീക്കം ചെയ്താല്‍, ഇതിനൊപ്പമുള്ള എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കളും നീക്കപ്പെടുന്നു

en: Removing this group will also remove all the buddies in the group
ml: ഈ ഗ്രൂപ്പ് നീക്കം ചെയ്താല്‍, ഇതിനൊപ്പമുള്ള എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കളും നീക്കപ്പെടുന്നു

en: Are you sure you want to remove %s?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് %s നീക്കം ചെയ്യണമെന്നുറപ്പാണോ?

note: XXX: anything to do with the returned ui-handle?
en: Confirm Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യണമെന്നുറപ്പാക്കുക

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

note: Buddy List
en: Buddy List
ml: സുഹൃത്തുകളുടെ പട്ടിക

en: Toggle Tag
ml: റ്റാഗ് ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുക

en: View Log
ml: ലോഗ് കാണുക

en: Nickname
ml: ചെല്ലപ്പേരു്

note: Idle stuff
en: Idle
ml: നിശ്ചലം

en: On Mobile
ml: മൊബൈലില്‍

en: New...
ml: പുതിയതു്...

en: Saved...
ml: സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു...

en: Plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍

en: Block/Unblock
ml: ബ്ലോക്ക്/അണ്‍ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുക

en: Unblock
ml: അണ്‍ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുക

en: Please enter the username or alias of the person you would like to Block/Unblock.
ml: ദയവായി നിങ്ങള്‍ക്കു് ബ്ലോക്ക്/അണ്‍ബ്ലോക്ക് ചെയ്യേണ്ട വ്യക്തിയുടെ ഉപയോക്തൃനാമം അല്ലെങ്കില്‍ വിളിപ്പേരു് നല്‍കുക.

note: Not multiline Not masked? No hints?
en: OK
ml: ശരി

en: New Instant Message
ml: പുതിയ സന്ദേശം

en: Please enter the username or alias of the person you would like to IM.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാനുള്ള വ്യക്തിയുടെ ഉപയോക്തൃനാമം അല്ലെങ്കില്‍ വിളിപ്പേരു് ദയവായി നല്‍കുക.

en: Channel
ml: ചാനല്‍

en: Join a Chat
ml: ഒരു ചാറ്റില്‍ പങ്കു് ചേരുക

en: Please enter the name of the chat you want to join.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് പങ്കു് ചേരുവാനുള്ള ചാറ്റിന്റെ പേരു് ദയവായി നല്‍കുക.

en: Join
ml: ചേരുക

en: Please enter the username or alias of the person whose log you would like to view.
ml: ദയവായി നിങ്ങള്‍ക്കു് ലോഗ് കാണേണ്ട വ്യക്തിയുടെ ഉപയോക്തൃനാമം അല്ലെങ്കില്‍ വിളിപ്പേരു് നല്‍കുക.

note: Create the "Options" frame.
en: Options
ml: ഉപാധികള്‍

en: Send IM...
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: Block/Unblock...
ml: ബ്ലോക്ക്/അണ്‍ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുക

en: Join Chat...
ml: ചാറ്റില്‍ ചേരുക

en: View Log...
ml: ലോഗ് കാണുക

en: View All Logs
ml: എല്ലാ ലോഗുകളും കാണുക

en: Show
ml: കാണിക്കുക

en: Empty groups
ml: ഗ്രൂപ്പുകള്‍ കാലിയാക്കുക

en: Offline buddies
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ സുഹൃത്തുക്കള്‍

en: Sort
ml: ക്രമത്തിലാക്കുക

en: By Status
ml: അവസ്ഥയനുസരിച്ചു്

en: Alphabetically
ml: അക്ഷരക്രമമനുസരിച്ചു്

en: By Log Size
ml: ലോഗിന്റെ വ്യാപ്തിയനുസരിച്ചു്

en: Buddy
ml: സുഹൃത്തു്

en: Chat
ml: ചാറ്റ്

en: Grouping
ml: ഗ്രൂപ്പിങ്

en: Certificate Import
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Specify a hostname
ml: ഒരു ഹോസ്റ്റ്നാമം വ്യക്തമാക്കുക

en: Type the host name this certificate is for.
ml: ഈ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഏതു് ഹോസ്റ്റ് നാമത്തിനാണു് എന്നു് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക.

en: File %s could not be imported.
    Make sure that the file is readable and in PEM format.
ml: ഫയല്‍ %s ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.
    ഫയല്‍ വായിക്കുവാന്‍ സാധ്യമെന്നും PEM ഫോര്‍മാറ്റിലെന്നും ഉറപ്പാക്കുക.

en: Certificate Import Error
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഇംപോര്‍ട്ട് പിശക്

en: X.509 certificate import failed
ml: X.509 സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഇംപോര്‍ട്ട് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Select a PEM certificate
ml: ഒരു PEM സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Export to file %s failed.
    Check that you have write permission to the target path
ml: ഫയല്‍ %s-ലേക്കു് എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.
    ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്കു് എഴുതുവാനുള്ള അനുമതി പരിശോധിക്കുക

en: Certificate Export Error
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് എക്സ്പോര്‍ട്ട് പിശക്

en: X.509 certificate export failed
ml: X.509 സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് എക്സ്പോര്‍ട്ട് പരാജയപ്പെട്ടു

en: PEM X.509 Certificate Export
ml: PEM X.509 സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് എക്സ്പോര്‍ട്ട്

en: Certificate for %s
ml: %s-നുള്ള സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ്

en: Common name: %s
    
    SHA1 fingerprint:
    %s
ml: സാധാരണ നാമം: %s
    
    SHA1 ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ്:
    %s

en: SSL Host Certificate
ml: SSL ഹോസ്റ്റ് സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ്

en: Really delete certificate for %s?
ml: %s-നുള്ള സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് വെട്ടി നീക്കണമോ?

en: Confirm certificate delete
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് വെട്ടി നീക്കുന്നതു് ഉറപ്പാക്കുക

en: Certificate Manager
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് മാനേജര്‍

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം

en: Info
ml: വിവരം

note: Close button
en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: %s disconnected.
ml: %s വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: %s
    
    Finch will not attempt to reconnect the account until you correct the error and re-enable the account.
ml: %s
    
    നിങ്ങളുടെ പിശക് തിരുത്തി അക്കൌണ്ട് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കാതെ ഫിന്‍ച് വീണ്ടും കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ ശ്രമിക്കുകയില്ല.

en: Re-enable Account
ml: അക്കൌണ്ട് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: No such command.
ml: ഈ കമാന്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല.

en: Syntax Error:  You typed the wrong number of arguments to that command.
ml: സിന്റാക്സ് പിശക്: കമാന്‍ഡിലേക്കു് നിങ്ങള്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകളുടെ തെറ്റായ എണ്ണം നല്‍കിയിരിക്കുന്നു.

en: Your command failed for an unknown reason.
ml: അപരിചിതമായ കാരണംകൊണ്ടു് കമാന്‍ഡ് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: That command only works in chats, not IMs.
ml: കമാന്‍ഡ് ചാറ്റില്‍ മാത്രമേ പ്രവര്‍ത്തിക്കൂ, ഐഎമിലില്ല.

en: That command only works in IMs, not chats.
ml: കമാന്‍ഡ് ഐഎമില്‍ മാത്രമേ പ്രവര്‍ത്തിക്കൂ, ചാറ്റുകളിലില്ല.

en: That command doesn't work on this protocol.
ml: ഈ സമ്പ്രദായത്തില്‍ കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല.

en: Message was not sent, because you are not signed on.
ml: നിങ്ങള്‍ സൈനിന്‍ ചെയ്തിട്ടില്ലാത്തതിനാല്‍, സന്ദേശം അയച്ചിട്ടില്ല

en: 
    %s is typing...
ml: 
    %s എഴുതുന്നു...

en: You have left this chat.
ml: നിങ്ങള്‍ ഈ ചാറ്റില്‍ നിന്നും പുറത്തായിരിക്കുന്നു.

en: The account has disconnected and you are no longer in this chat. You will be automatically rejoined in the chat when the account reconnects.
ml: അക്കൌണ്ട് വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു, നിങ്ങള്‍ ഈ ചാറ്റില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു. അക്കൌണ്ട് വീണ്ടും കണക്ട് ആകുമ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ സ്വയം ചാറ്റിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നു.

en: Logging started. Future messages in this conversation will be logged.
ml: ലോഗിങ് ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു. ഈ സംഭാഷണത്തില്‍ ഇനിയുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ ലോഗ് ചെയ്യപ്പെടുന്നു.

en: Logging stopped. Future messages in this conversation will not be logged.
ml: ലോഗിങ് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു. ഈ സംഭാഷണത്തില്‍ ഇനിയുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ ലോഗ് ചെയ്യപ്പെടുന്നതല്ല.

en: Send To
ml: എങ്ങോട്ട് അയയ്ക്കണം

en: Conversation
ml: സംഭാഷണം

en: Clear Scrollback
ml: സ്ക്രോള്‍ബാക്ക് വെടിപ്പാക്കുക

en: Show Timestamps
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Add Buddy Pounce...
ml: ബഡ്ഡി പൌണ്‍സ് ചേര്‍ക്കുക...

en: Invite...
ml: ക്ഷണിക്കുക...

en: Enable Logging
ml: ലോഗ്ഗിങ് സജ്ജമാക്കുക

en: Enable Sounds
ml: ശബ്ദങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: You are not connected.
ml: നിങ്ങള്‍ കണക്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: List of %d user:
     | List of %d users:
ml[0]: %d ഉപയോക്താവിന്റെ പട്ടിക:
ml[1]: %d ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക:

en: Supported debug options are: plugins version
ml: പിന്തുണയുള്ള ഡീബഗ് ഉപാധികള്‍: പ്ലഗിനുകളുടെ പതിപ്പു്

en: No such command (in this context).
ml: അത്തരം കമാന്‍ഡ് ലഭ്യമല്ല (ഈ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍).

en: Use "/help &lt;command&gt;" for help on a specific command.
    The following commands are available in this context:
ml: ഏതെങ്കിലും കമാന്‍ഡിനുള്ള സഹായങ്ങള്‍ക്കായി "/help &lt;command&gt;" ഉപയോഗിക്കുക.
    ഈ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ലഭ്യമായ കമാന്‍ഡുകള്‍:

en: %s is not a valid message class. See '/help msgcolor' for valid message classes.
ml: %s സാധുതയുള്ള ഒരു സന്ദേശ ക്ലാസ്സല്ല. ശരിയായ സന്ദേശ ക്ലാസ്സുകള്‍ക്കായി '/help msgcolor' കാണുക.

en: %s is not a valid color. See '/help msgcolor' for valid colors.
ml: %s സാധുതയുള്ള നിറമല്ല. സാധുതയുള്ള നിറങ്ങള്‍ക്കായി '/help msgcolor' കാണുക.

en: say &lt;message&gt;:  Send a message normally as if you weren't using a command.
ml: say &lt;message&gt;:  സാധാരണ ഒരു സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്ന രീതിയില്‍ അയയ്ക്കുക.

en: me &lt;action&gt;:  Send an IRC style action to a buddy or chat.
ml: me &lt;action&gt;:  ഒരു സുഹൃത്തിനു് അല്ലെങ്കില്‍ ചാറ്റിലേക്കു് ഒരു ഐആര്‍സി രീതിയിലുള്ള പ്രവര്‍ത്തി അയയ്ക്കുക.

en: debug &lt;option&gt;:  Send various debug information to the current conversation.
ml: debug &lt;option&gt;:  നിലവിലുള്ള സംഭാഷണത്തിലേക്കു് അനവധി ഡീബഗ് വിവരം അയയ്ക്കുക.

en: clear: Clears the conversation scrollback.
ml: clear: സംഭാഷണ സ്ക്രോള്‍ബാക്ക് വെടിപ്പാക്കുന്നു.

en: help &lt;command&gt;:  Help on a specific command.
ml: help &lt;command&gt;:  കമാന്‍ഡുകള്‍ക്കുള്ള സഹായം.

en: users:  Show the list of users in the chat.
ml: users:  ചാറ്റിലുള്ള ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക കാണിക്കുക.

en: plugins: Show the plugins window.
ml: പ്ലഗിനുകള്‍: പ്ലഗിനുകളുള്ള ജാലകങ്ങള്‍ കാണിക്കുക.

en: buddylist: Show the buddylist.
ml: buddylist: സുഹൃത്തുക്കളുടെ പട്ടിക കാണിക്കുക.

en: accounts: Show the accounts window.
ml: accounts: അക്കൌണ്ടുകള്‍ക്കുള്ള ജാലകം കാണിക്കുക.

en: debugwin: Show the debug window.
ml: debugwin: ഡീബഗ് ജാലകം കാണിക്കുക.

en: prefs: Show the preference window.
ml: prefs: മുന്‍ഗണനയ്ക്കുള്ള ജാലകം കാണിക്കുക.

en: statuses: Show the savedstatuses window.
ml: statuses: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള അവസ്ഥകള്‍ക്കുള്ള ജാലകം കാണിക്കുക.

en: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: Set the color for different classes of messages in the conversation window.<br>    &lt;class&gt;: receive, send, highlight, action, timestamp<br>    &lt;foreground/background&gt;: black, red, green, blue, white, gray, darkgray, magenta, cyan, default<br><br>EXAMPLE:<br>    msgcolor send cyan default
ml: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: സംഭാഷണ ജാലകത്തില്‍ വിവിധതര സന്ദേശ വിഭാഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള നിറം സജ്ജമാക്കുക.<br>    &lt;class&gt;: receive, send, highlight, action, timestamp<br>    &lt;foreground/background&gt;: കറുപ്പു്, ചുവപ്പു്, പച്ച, നീല, വെള്ള, ഗ്രേ, കടും ഗ്രേ, മജന്താ, സിയാന്‍, സ്വതവേയുള്ള<br><br>ഉദാഹരണം:<br>    msgcolor send cyan default

en: Unable to open file.
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Debug Window
ml: ഡീബഗ് ജാലകം

note: XXX: Setting the GROW_Y for the following widgets don't make sense. But right now * it's necessary to make the width of the debug window resizable ... like I said, * it doesn't make sense. The bug is likely in the packing in gntbox.c.
en: Clear
ml: വെടിപ്പാക്കുക

en: Filter:
ml: ഫില്‍റ്റര്‍

en: Pause
ml: തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: File Transfers - %d%% of %d file | File Transfers - %d%% of %d files
ml[0]: ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ - %d%%/%d ഫയല്‍
ml[1]: ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ - %d%%/%d ഫയലുകള്‍

note: Create the window.
en: File Transfers
ml: ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍

en: Progress
ml: പുരോഗതി

en: Filename
ml: ഫയല്‍നാമം

en: Size
ml: വ്യാപ്തി

en: Speed
ml: വേഗത

en: Remaining
ml: ബാക്കിയുള്ളവ

note: XXX: Use of ggp_str_to_uin() is an ugly hack!
en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Close this window when all transfers finish
ml: എല്ലാ ഇടപാടുകളും പൂര്‍ത്തിയാകുമ്പോള്‍ ഈ ജാലകം അടയ്ക്കുക

en: Clear finished transfers
ml: പൂര്‍ത്തിയായ ഇടപാടുകള്‍ വെടിപ്പാക്കുക

en: Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Waiting for transfer to begin
ml: ഇടപാടു് ആരംഭിക്കുന്നതിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Cancelled
ml: റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Failed
ml: പരാജയപ്പെട്ടു

en: Sent
ml: അയച്ചതു്

en: Received
ml: ലഭിച്ചതു്

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: The file was saved as %s.
ml: ഫയല്‍ %s ആയി സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Sending
ml: അയയ്ക്കുന്നു

en: Receiving
ml: ലഭ്യമാകുന്നു

en: Conversation in %s on %s
ml: %s-ലുള്ള സംഭാഷണം, %s-ല്‍

en: Conversation with %s on %s
ml: %s-മായുള്ള സംഭാഷണം, %s-ല്‍

en: System events will only be logged if the "Log all status changes to system log" preference is enabled.
ml: "അവസ്ഥയിലുള്ള എല്ലാ മാറ്റങ്ങളും സിസ്റ്റം ലോഗിലേക്ക് ലോഗ് ചെയ്യുക" എന്ന മുന്‍ഗണന സജ്ജമെങ്കില്‍ മാത്രമേ സിസ്റ്റം ഇവന്റുകള്‍ ലോഗ് ചെയ്യുകയുള്ളൂ.

en: Instant messages will only be logged if the "Log all instant messages" preference is enabled.
ml: "എല്ലാ ഇന്‍സ്റ്റന്റ് സന്ദേശങ്ങളും ലോഗ് ചെയ്യുക" എന്ന മുന്‍ഗണന സജ്ജമെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഇന്‍സ്റ്റന്റ് സന്ദേശങ്ങള്‍ ലോഗ് ചെയ്യുകയുള്ളൂ..

en: Chats will only be logged if the "Log all chats" preference is enabled.
ml: "എല്ലാ ചാറ്റുകളും ലോഗ് ചെയ്യുക" മുന്‍ഗണന പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെങ്കില്‍ മാത്രം ചാറ്റുകള്‍ ലോഗ് ചെയ്യുന്നു.

en: No logs were found
ml: ലോഗുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Total log size:
ml: മൊത്തം ലോഗിന്റെ വ്യാപ്തി:

note: Search box *********
en: Scroll/Search:
ml: സ്ക്രോള്‍/തെരച്ചില്‍:

en: Conversations in %s
ml: %s-ലുള്ള സംഭാഷണം

en: Conversations with %s
ml: %s-മായുള്ള സംഭാഷണങ്ങള്‍

en: All Conversations
ml: എല്ലാ സംഭാഷണങ്ങളും

en: System Log
ml: സിസ്റ്റം ലോഗ്

en: Calling...
ml: വിളിക്കുന്നു...

en: Hangup
ml: വിഛേദിക്കുക

note: Number of actions
en: Accept
ml: സ്വീകരിക്കുക

en: Reject
ml: നിഷേധിക്കുക

en: Call in progress.
ml: കോള്‍ പുരോഗതിയില്‍.

en: The call has been terminated.
ml: കോള്‍ വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: %s wishes to start an audio session with you.
ml: %s-നു് നിങ്ങളുമായി ഒരു ഓഡിയോ സെഷന്‍ ആരംഭിക്കണമെന്നുണ്ടു്.

en: %s is trying to start an unsupported media session type with you.
ml: %s നിങ്ങളുമായ പിന്തുണയില്ലാത്ത ഒരു മീഡിയാ രീതി ആരംഭിക്കുന്നതിനായി ശ്രമിക്കുന്നു.

en: You have rejected the call.
ml: നിങ്ങള്‍ കോള്‍ നിരസിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: call: Make an audio call.
ml: call: ഒരു ഓഡിയോ കോള്‍ ചെയ്യുക.

en: Emails
ml: ഈമെയിലുകള്‍

en: You have mail!
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് മെയിലുണ്ടു്!

en: Sender
ml: അയച്ചതു്

en: Subject
ml: വിഷയം

en: %s (%s) has %d new message. | %s (%s) has %d new messages.
ml[0]: %s (%s)-നു് %d പുതിയ സന്ദേശമുണ്ടു്.
ml[1]: %s (%s)-നു് %d പുതിയ സന്ദേശങ്ങളുണ്ടു്.

en: New Mail
ml: പുതിയ മെയില്‍

en: Info for %s
ml: %s-നുള്ള വിവരം

en: Buddy Information
ml: സുഹൃത്തിന്റെ വിവരം

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Invite
ml: ക്ഷണിക്കുക

en: (none)
ml: (ഒന്നുമില്ല)

note: XXX: The following expects that finch_notify_message gets called. This * may not always happen, e.g. when another plugin sets its own * notify_message. So tread carefully.
en: URI
ml: യുആര്‍ഐ

en: ERROR
ml: പിശക്

en: loading plugin failed
ml: പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: unloading plugin failed
ml: പ്ലഗിന്‍ അണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Name: %s
    Version: %s
    Description: %s
    Author: %s
    Website: %s
    Filename: %s
ml: പേരു് %s
    പതിപ്പു്: %s
    വിവരണം: %s
    രചയിതാവു്: %s
    വെബ്സൈറ്റ്: %s
    ഫയല്‍നാമം: %s

en: Plugin need to be loaded before you can configure it.
ml: നിങ്ങള്‍ പ്ലഗിന്‍ ക്രമീകരിക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: No configuration options for this plugin.
ml: ഈ പ്ലഗിനു് ക്രമീകരണത്തിനുള്ള ഉപാധികള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Error loading plugin
ml: പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: The selected file is not a valid plugin.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ ശരിയായൊരു പ്ലഗിനല്ല.

en: Please open the debug window and try again to see the exact error message.
ml: ദയവായി ഡീബഗ് ജാലകം തുറന്നു്, യഥാര്‍ത്ഥ പിശക് സന്ദേശം എന്തെന്നു് കാണുവാന്‍ വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Select plugin to install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പ്ലഗിന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: You can (un)load plugins from the following list.
ml: ഈ പട്ടികയില്‍ നിന്നും നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്ലഗിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കാം/വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കാം.

en: Install Plugin...
ml: പ്ലഗിന്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക...

en: Configure Plugin
ml: പ്ലഗിന്‍ ക്രമീകരിക്കുക

note: copy the preferences to tmp values... * I liked "take affect immediately" Oh well :-( (that should have been "effect," right?) Back to instant-apply! I win!  BU-HAHAHA! Create the window
en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Please enter a buddy to pounce.
ml: പൌണ്‍സ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു സുഹൃത്തിനെ ദയവായി നല്‍കുക.

en: New Buddy Pounce
ml: പുതിയ സുഹൃത്തു് പൌണ്‍സ്

en: Edit Buddy Pounce
ml: സുഹൃത്ത് പൌണ്‍സ് ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

note: Account:
en: Account:
ml: അക്കൌണ്ട്:

en: Buddy name:
ml: സുഹൃത്തിന്റെ പേരു്:

note: Create the "Pounce When Buddy..." frame.
en: Pounce When Buddy...
ml: സുഹൃത്ത് എന്തു് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പൌണ്‍സ് ചെയ്യണം...

en: Signs on
ml: പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍

en: Signs off
ml: പുറത്തു് കടക്കുമ്പോള്‍

en: Goes away
ml: തിരികെ പോകുമ്പോള്‍

en: Returns from away
ml: തിരികെ വരുമ്പോള്‍

en: Becomes idle
ml: നിശ്ചലമാകുമ്പോള്‍

en: Is no longer idle
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാകുമ്പോള്‍

en: Starts typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുവാന്‍ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍

en: Pauses while typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനിടയില്‍ ഇടയ്ക്കു് നിര്‍ത്തുമ്പോള്‍

en: Stops typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതു് നിര്‍ത്തുമ്പോള്‍

en: Sends a message
ml: ഒരു സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നു

note: Create the "Action" frame.
en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Open an IM window
ml: ഒരു ഐഎം ജാലകം തുറക്കുക

en: Pop up a notification
ml: ഒരു അറിയിപ്പു് പോപ്പപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍

en: Send a message
ml: ഒരു സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: Execute a command
ml: ഒരു കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Play a sound
ml: ഒരു ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കുമ്പോള്‍

en: Pounce only when my status is not Available
ml: ഞാന്‍ ലഭ്യമല്ലാത്തപ്പോള്‍ മാത്രം പൌണ്‍സ് ചെയ്യുക

en: Recurring
ml: ആവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: Cannot create pounce
ml: പൌണ്‍സ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: You do not have any accounts.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് അക്കൌണ്ടുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: You must create an account first before you can create a pounce.
ml: ഒരു പൌണ്‍സ് ഉണ്ടാക്കുന്നതിനു് മുമ്പായി ഒരു അക്കൌണ്ട് ലിസ്റ്റ് ഉണ്ടാക്കേണ്ടതാണു്.

en: Are you sure you want to delete the pounce on %s for %s?
ml: %s-ലുള്ള പൌണ്‍സ് വെട്ടി നീക്കണമെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കുറപ്പാണോ, %s-നുള്ളതു്?

en: Buddy Pounces
ml: ബഡ്ഡി പൌണ്‍സുകള്‍

en: %s has started typing to you (%s)
ml: %s നിങ്ങള്‍ക്കു് വേണ്ടി ടൈപ്പ് ചെയ്യുവാന്‍ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു (%s)

en: %s has paused while typing to you (%s)
ml: %s നിങ്ങള്‍ക്കു് വേണ്ടി ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനിടയില്‍ ഇടയ്ക്കു് നിര്‍ത്തുന്നു (%s)

en: %s has signed on (%s)
ml: %s പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു (%s)

en: %s has returned from being idle (%s)
ml: %s നിശ്ചല അവസ്ഥയില്‍ നിന്നും തിരികെ വന്നിരിക്കുന്നു (%s)

en: %s has returned from being away (%s)
ml: %s തിരികെ വന്നിരിക്കുന്നു (%s)

en: %s has stopped typing to you (%s)
ml: %s നിങ്ങള്‍ക്കു് ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതു് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു (%s)

en: %s has signed off (%s)
ml: %s പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു (%s)

en: %s has become idle (%s)
ml: %s നിശ്ചലമായിരിക്കുന്നു (%s)

en: %s has gone away. (%s)
ml: %s പോയിരിക്കുന്നു. (%s)

en: %s has sent you a message. (%s)
ml: %s നിങ്ങള്‍ക്കൊരു സന്ദേശം അയയച്ചിരിക്കുന്നു. (%s)

en: Unknown pounce event. Please report this!
ml: അപരിചിതമായ പൌണ്‍സ് ഇവന്റ്. ദയവായി ഇതു് രേഖപ്പെടുത്തുക!

en: Based on keyboard use
ml: കീബോര്‍ഡിന്റെ ഉപയോഗത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍

en: From last sent message
ml: അവസാനം അയച്ച സന്ദേശത്തില്‍ നിന്നും

en: Never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Show Idle Time
ml: നിശ്ചലമായ സമയം കാണിക്കുക

en: Show Offline Buddies
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ ആയ സുഹൃത്തുക്കളെ കാണിക്കുക

en: Notify buddies when you are typing
ml: നിങ്ങള്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ സുഹൃത്തക്കളെ അറിയിക്കുക

en: Log format
ml: ലോഗ് ശൈലി

en: Log IMs
ml: ലോഗ് IM

en: Log chats
ml: ചാറ്റുകള്‍ ലോഗ് ചെയ്യുക

en: Log status change events
ml: ഇവന്റുകളുടെ അവസ്ഥയിലുള്ള മാറ്റം ലോഗ് ചെയ്യുക

en: Report Idle time
ml: നിശ്ചല സമയം രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Change status when idle
ml: നിശ്ചലമാകുമ്പോള്‍ അവസ്ഥ മാറ്റുക

en: Minutes before changing status
ml: അവസ്ഥ മാറ്റുന്നതിനു മുമ്പുള്ള സമയം മിനിറ്റില്‍

en: Change status to
ml: ഏതു് അവസ്ഥയിലേക്കു് മാറ്റണം

en: Conversations
ml: സംഭാഷണങ്ങള്‍

en: Logging
ml: ലോഗ് ചെയ്യുന്നു

en: You must fill all the required fields.
ml: ആവശ്യമുള്ള ഫീള്‍ഡുകള്‍ എല്ലാം പൂരിപ്പിക്കുക.

en: The required fields are underlined.
ml: ആവശ്യമുള്ള ഫീള്‍ഡുകളില്‍ അടിവരയിട്ടിരിക്കുന്നു.

en: Not implemented yet.
ml: ഇതു് വരെ സാക്ഷാത്കരിച്ചിട്ടില്ല.

en: Save File...
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുക...

en: Open File...
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക...

en: Choose Location...
ml: സ്ഥാനം തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Hit 'Enter' to find more rooms of this category.
ml: ഈ വിഭാഗത്തിലുള്ള കൂടുതല്‍ റൂമുകള്‍ക്കായി 'Enter' അമര്‍ത്തുക.

en: Get
ml: ലഭിക്കുക

note: Create the window.
en: Room List
ml: മുറിയുടെ പട്ടിക

en: Buddy logs in
ml: സുഹൃത്തു് പ്രവേശിക്കുന്നു

en: Buddy logs out
ml: സുഹൃത്തു് പുറത്തു് കടക്കുന്നു

en: Message received
ml: സന്ദേശം ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Message received begins conversation
ml: സംഭാഷണം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ സന്ദേശം ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Message sent
ml: സന്ദേശം അയച്ചു

en: Person enters chat
ml: ചാറ്റിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നു

en: Person leaves chat
ml: ചാറ്റില്‍ നിന്നും ഉപേക്ഷിക്കുന്നു

en: You talk in chat
ml: ചാറ്റില്‍ പങ്കു ചേരുക

en: Others talk in chat
ml: ചാറ്റില്‍ മറ്റുള്ളവരും പങ്കുചേരുക

en: Someone says your username in chat
ml: ആരോ നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്തൃനാമം ചാറ്റില്‍ പറയുന്നു

en: GStreamer Failure
ml: GStreamer പരാജയം

en: GStreamer failed to initialize.
ml: GStreamer ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: (default)
ml: (സ്വതവേയുള്ള)

en: Sound Preferences
ml: ശബ്ദ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Profiles
ml: പ്രൊഫൈലുകള്‍

en: Automatic
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്

en: Console Beep
ml: കണ്‍സോള്‍ ബീപ്പ്

en: Command
ml: കമാന്‍ഡ്

en: No Sound
ml: ശബ്ദമില്ല

en: Sound Method
ml: ശബ്ദത്തിനുള്ള മാര്‍ഗം

en: Method:
ml: മാര്‍ഗം:

en: Sound Command
    (%s for filename)
ml: ശബ്ദ കമാന്‍ഡ്
    (ഫയല്‍ നാമത്തിനു് %s)

note: Sound options
en: Sound Options
ml: ശബ്ദത്തിനുള്ള ഉപാധികള്‍

en: Sounds when conversation has focus
ml: സംഭാഷണത്തില്‍ ശ്രദ്ധയുള്ളപ്പോള്‍‍ ശബ്ദമുണ്ടാവുക

en: Always
ml: എപ്പോഴും

en: Only when available
ml: ലഭ്യമാകുമ്പോള്‍ മാത്രം

en: Only when not available
ml: ലഭ്യമല്ലാത്തപ്പോള്‍ മാത്രം

en: Volume(0-100):
ml: ശബ്ദം(0-100):

note: Sound events
en: Sound Events
ml: ശബ്ദ ഇവന്റുകള്‍

en: Event
ml: ഇവന്റ്

en: File
ml: ഫയല്‍

en: Test
ml: പരീക്ഷണം

en: Reset
ml: വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Choose...
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Are you sure you want to delete "%s"
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് "%s" വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Delete Status
ml: അവസ്ഥ വെട്ടി നീക്കുക

en: Saved Statuses
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള അവസ്ഥകള്‍

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Type
ml: തരം

en: Message
ml: സന്ദേശം

note: Use
en: Use
ml: ഉപയോഗം

en: Invalid title
ml: തെറ്റായ തലക്കെട്ട്

en: Please enter a non-empty title for the status.
ml: അവസ്ഥയ്ക്കു് ശൂന്യമല്ലാത്തൊരു തലക്കെട്ട് ദയവായി നല്‍കുക.

en: Duplicate title
ml: ആവര്‍ത്തിച്ച തലക്കെട്ട്

en: Please enter a different title for the status.
ml: ദയവായി അവസ്ഥയ്ക്കു് മറ്റൊരു തലക്കെട്ട് നല്‍കുക.

en: Substatus
ml: സബ്സ്റ്റേറ്റസ്

en: Status:
ml: അവസ്ഥ:

en: Message:
ml: സന്ദേശം

en: Edit Status
ml: അവസ്ഥ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Certificates
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റുകള്‍

en: Sounds
ml: ശബ്ദങ്ങള്‍

en: Statuses
ml: അവസ്ഥകള്‍

en: Error loading the plugin.
ml: പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Couldn't find X display
ml: X ഡിസ്‌പ്ലെ കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Couldn't find window
ml: ജാലകം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: This plugin cannot be loaded because it was not built with X11 support.
ml: ഈ പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, കാരണം ഇതു് X11 പിന്തുണയിലല്ല തയ്യാറാക്കിയതു്.

en: Clipboard plugin
ml: ക്ലിപ്ബോര്‍ഡ് പ്ലഗിന്‍

en: When the gnt clipboard contents change, the contents are made available to X, if possible.
ml: gnt ക്ലിപ്പ്ബോര്‍ഡിലുള്ളവയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുമ്പോള്‍, സാധ്യമെങ്കില്‍ X-ലേക്കു് അവ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: %s just signed on
ml: %s ഇപ്പോള്‍ പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: %s just signed off
ml: %s ഇപ്പോള്‍ പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു

en: %s sent you a message
ml: %s ഒരു സന്ദേശം അയയ്ച്ചിരിക്കുന്നു

en: %s said your nick in %s
ml: %s പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതു് നിങ്ങളുടെ വിളിപ്പേരു് %s ആണെന്നാണു്

en: %s sent a message in %s
ml: %s %s-ല്‍ ഒരു സന്ദേശം അയയ്ച്ചിരിക്കുന്നു

en: Buddy signs on/off
ml: സുഹൃത്തു് പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു/പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: You receive an IM
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഒരു IM ലഭിച്ചു

en: Someone speaks in a chat
ml: ആരോ ചാറ്റില്‍ സംസാരിക്കുന്നു

en: Someone says your name in a chat
ml: നിങ്ങളുടെ പേരു് ആരോ ചാറ്റില്‍ പറയുന്നു

note: Translators: "toaster" here means "pop-up".
en: Notify with a toaster when
ml: ഒരു ടോസ്റ്ററിനു് അറിയിപ്പു് നല്‍കേണ്ടതു് എപ്പോള്‍

en: Beep too!
ml: ബീപ്പും ചെയ്യുക!

en: Set URGENT for the terminal window.
ml: ടെര്‍മിനല്‍ ജാലകത്തില്‍ URGENT സജ്ജമാക്കുക.

note: Translators: "toaster" here means "pop-up".
en: Toaster plugin
ml: ടോസ്റ്റര്‍ പ്ലഗിന്‍

en: <b>Conversation with %s on %s:</b><br>
ml: <b>%s-മായുള്ള സംഭാഷണം, %s-ല്‍:</b><br>

en: History Plugin Requires Logging
ml: ഹിസ്റ്ററി പ്ലഗിനിനു് ലോഗ്ഗിങ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Logging can be enabled from Tools -> Preferences -> Logging.
    
    Enabling logs for instant messages and/or chats will activate history for the same conversation type(s).
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ -> മുന്‍ഗണനകള്‍ -> ലോഗിങ് വഴി ലോഗ്ഗിങ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നു.
    
    ഇന്‍സ്റ്റന്റ് സന്ദേശങ്ങള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ചാറ്റുകള്‍ക്കുള്ള ലോഗുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നതു് അതേ സംഭാഷണ രീതികള്‍ക്കുള്ള നാള്‍വഴി സജീവമാക്കുന്നു.

en: Shows recently logged conversations in new conversations.
ml: പുതിയ സംഭാഷണങ്ങളില്‍ ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ ലോഗ് ചെയ്ത സംഭാഷണങ്ങള്‍ കാണിക്കുന്നു.

en: When a new conversation is opened this plugin will insert the last conversation into the current conversation.
ml: ഒരു പുതിയ സംഭാഷണം തുറക്കുമ്പോള്‍ ഈ പ്ലഗിന്‍ അവസാനമുള്ള സംഭാഷണം ഇപ്പോഴുള്ള സംഭാഷണത്തിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുന്നു.

en: 
    Fetching TinyURL...
ml: 
    TinyURL ലഭ്യമാക്കുന്നു...

en: TinyURL for above: %s
ml: മുകളിലുള്ളതിനുള്ള TinyURL: %s

en: Only create TinyURL for URLs of this length or greater
ml: ഈ വ്യാപ്തി അല്ലെങ്കില്‍ അതില്‍ കൂടുതലുള്ള യുആര്‍എല്ലുകള്‍ക്കുള്ള TinyURL മാത്രം ഉണ്ടാക്കുക

en: TinyURL (or other) address prefix
ml: TinyURL (അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റുള്ളവ) വിലാസത്തിനുള്ള പ്രീഫിക്സ്

en: TinyURL plugin
ml: TinyURL പ്ലഗിന്‍

en: Online
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍

en: Offline
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍

en: Online Buddies
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ സുഹൃത്തുക്കള്‍

en: Offline Buddies
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ സുഹൃത്തുക്കള്‍

en: Online/Offline
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍/ഓഫ്‌ലൈന്‍

en: No Grouping
ml: ഗ്രൂപ്പിങ് ലഭ്യമല്ല

en: Nested Subgroup
ml: നെസ്റ്റഡ് സബ്ഗ്രൂപ്പ്

en: Nested Grouping (experimental)
ml: നെസ്റ്റഡ് ഗ്രൂപ്പിങ് (പരീക്ഷണം)

en: Provides alternate buddylist grouping options.
ml: മറ്റൊരു ബഡ്ഡിലിസ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പിങ് ഉപാധികള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

note: Translator Note: The "backlog" is the conversation buffer/history.
en: lastlog: Searches for a substring in the backlog.
ml: lastlog: ബാക്ക്ലോഗില്‍ ഒരു സബ്സ്ട്രിങിനായി തെരയുന്നു.

en: Lastlog plugin.
ml: Lastlog പ്ലഗിന്‍.

en: accounts
ml: അക്കൌണ്ടുകള്‍

en: Password is required to sign on.
ml: പ്രവേശിക്കുന്നതിനായി രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Enter password for %s (%s)
ml: %s-നുള്ള രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കുക (%s)

en: Enter Password
ml: രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കുക

en: Save password
ml: രഹസ്യവാക്ക് സൂക്ഷിക്കുക

en: Missing protocol plugin for %s
ml: %s-നുള്ള പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Connection Error
ml: കണക്ഷനില്‍ പിശക്

en: New passwords do not match.
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ പൊരുത്തക്കേടു്.

en: Fill out all fields completely.
ml: എല്ലാ ഫീള്‍ഡുകളും പൂര്‍ണ്ണമായി പൂരിപ്പിക്കുക.

en: Original password
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രഹസ്യവാക്ക്

en: New password
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക്

en: New password (again)
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് (വീണ്ടും)

en: Change password for %s
ml: %s-നുള്ള രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റുക

en: Please enter your current password and your new password.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ നിലവിലുള്ള രഹസ്യവാക്കും പുതിയ രഹസ്യവാക്കും നല്‍കുക.

en: Change user information for %s
ml: %s-നുള്ള ഉപയോക്തൃ വിവരം മാറ്റുക

en: Set User Info
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരം സജ്ജമാക്കുക

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Buddies
ml: സുഹൃത്തുക്കള്‍

en: buddy list
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടിക

en: The certificate is self-signed and cannot be automatically checked.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റില്‍ സ്വയം ഒപ്പിടുകയും സ്വയമായി പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

en: The certificate is not trusted because no certificate that can verify it is currently trusted.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് വിശ്വസനീയമല്ല, കാരണം ഇതുറപ്പാക്കുന്ന ഒരു സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റും ഇപ്പോള്‍ വിശ്വസനീയമല്ല.

note: Translators: "domain" refers to a DNS domain (e.g. talk.google.com)
en: The certificate presented is not issued to this domain.
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഈ ഡൊമെയിനുള്ളതല്ല.

en: You have no database of root certificates, so this certificate cannot be validated.
ml: റൂട്ട് സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിനുള്ള ഡേറ്റാബെയിസ് ലഭ്യമല്ല, അതുകൊണ്ടു് ഈ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഉറപ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The certificate chain presented is invalid.
ml: ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്ന സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ചെയിന്‍ അസാധുവാണു്.

en: The certificate has been revoked.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: An unknown certificate error occurred.
ml: അപരിചിതമായ ഒരു സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് പിശക് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: (DOES NOT MATCH)
ml: (ചേരുന്നില്ല)

note: Make messages
en: %s has presented the following certificate for just-this-once use:
ml: %s താഴെ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഈ ഒരൊറ്റ ഉപയോഗത്തിനായി ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നു:

en: Common name: %s %s
    Fingerprint (SHA1): %s
ml: സാധാരണ നാമം: %s %s
    ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് (SHA1): %s

note: TODO: Find what the handle ought to be
en: Single-use Certificate Verification
ml: ഒരൊറ്റ ഉപയോഗത്തിനുള്ള സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഉറപ്പാക്കല്‍

note: Scheme name Pool name
en: Certificate Authorities
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് അധികാരികതകള്‍

note: Scheme name Pool name
en: SSL Peers Cache
ml: SSL പിയേഴ്സ് ക്യാഷ്

note: Make messages
en: Accept certificate for %s?
ml: %s-നുള്ള സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് സ്വീകരിക്കണമോ?

note: TODO: Find what the handle ought to be
en: SSL Certificate Verification
ml: SSL സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഉറപ്പാക്കല്‍

en: _View Certificate...
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് _കാണുക...

en: The certificate for %s could not be validated.
ml: %s-നുള്ള സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

note: TODO: Probably wrong.
en: SSL Certificate Error
ml: SSL സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് പിശക്

en: Unable to validate certificate
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: The certificate claims to be from "%s" instead. This could mean that you are not connecting to the service you believe you are.
ml: പകരം സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് "%s"-ല്‍ നിന്നുമാണു് എന്നു് സ്ഥാപിക്കുന്നു. ഇതിനര്‍ത്ഥം, നിങ്ങള്‍ കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു എന്നു് കരുതുന്ന സര്‍വീസിലേക്കല്ല യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നതു്.

note: TODO: Find what the handle ought to be
en: Certificate Information
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് വിവരം

en: Registration Error
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ പിശക്

en: Unregistration Error
ml: അണ്‍രജിസ്ട്രേഷന്‍ പിശക്

en: +++ %s signed on
ml: +++ %s പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: +++ %s signed off
ml: +++ %s പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു

en: Unknown error
ml: അപരിചിതമായ പിശക്

en: Unable to send message: The message is too large.
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. സന്ദേശം വളരെ വലുതാണു്.

en: Unable to send message to %s.
ml: %s-ലേക്കു് സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The message is too large.
ml: സന്ദേശം വളരെ വലുതാണു്.

en: Unable to send message.
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Send Message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: _Send Message
ml: സന്ദേശം _അയയ്ക്കുക

en: %s entered the room.
ml: %s റൂമില്‍ പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: %s [<I>%s</I>] entered the room.
ml: %s [<I>%s</I>] റൂമില്‍ പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: You are now known as %s
ml: നിങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ %s ആയി അറിയപ്പെടുന്നു

en: %s is now known as %s
ml: %s ഇപ്പോള്‍ %s ആയി അറിയപ്പെടുന്നു

en: %s left the room.
ml: %s റൂമില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടന്നു.

en: %s left the room (%s).
ml: %s റൂമില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടന്നു (%s).

en: Invite to chat
ml: ചാറ്റിലേക്കു് ക്ഷണിക്കുക

note: Put our happy label in it.
en: Please enter the name of the user you wish to invite, along with an optional invite message.
ml: നിങ്ങള്‍ ക്ഷണിക്കുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വ്യക്തിയുടെ പേരു് ദയവായി നല്‍കുക, ആവശ്യമെങ്കില്‍ ഒരു സന്ദേശവും നല്‍കുക.

en: Whether the specified command should handle "aim" URLs
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് "aim" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യണമോ എന്നു്

en: True if the command specified in the "command" key should handle "aim" URLs.
ml: "command" കീയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് True ആണെങ്കില്‍ "aim" യുആര്‍എല്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

en: The handler for "aim" URLs
ml: "aim" യുആര്‍എലുകള്‍ക്കുള്ള ഹാന്‍ഡിലര്‍

en: The command used to handle "aim" URLs, if enabled.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെങ്കില്‍, "aim" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കമാന്‍ഡ്.

en: Run the command in a terminal
ml: ടെര്‍മിനലില്‍ കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: True if the command used to handle this type of URL should be run in a terminal.
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള യുആര്‍എല്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള കമാന്‍ഡ് ഒരു ടെര്‍മിനലില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കണമെങ്കില്‍, True ആയിരിക്കണം.

en: Whether the specified command should handle "gg" URLs
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് "gg" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യണമോ എന്നു്

en: True if the command specified in the "command" key should handle "gg" URLs.
ml: "command" കീയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് True ആണെങ്കില്‍ "gg" യുആര്‍എല്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

en: The handler for "gg" URLs
ml: "gg" യുആര്‍എലുകള്‍ക്കുള്ള ഹാന്‍ഡിലര്‍

en: The command used to handle "gg" URLs, if enabled.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെങ്കില്‍, "gg" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കമാന്‍ഡ്.

en: Whether the specified command should handle "icq" URLs
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് "icq" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യണമോ എന്നു്

en: True if the command specified in the "command" key should handle "icq" URLs.
ml: "command" കീയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് True ആണെങ്കില്‍ "icq" യുആര്‍എല്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

en: The handler for "icq" URLs
ml: "icq" യുആര്‍എലുകള്‍ക്കുള്ള ഹാന്‍ഡിലര്‍

en: The command used to handle "icq" URLs, if enabled.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെങ്കില്‍, "icq" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കമാന്‍ഡ്.

en: Whether the specified command should handle "irc" URLs
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് "irc" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യണമോ എന്നു്

en: True if the command specified in the "command" key should handle "irc" URLs.
ml: "command" കീയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് True ആണെങ്കില്‍ "irc" യുആര്‍എല്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

en: The handler for "irc" URLs
ml: "irc" യുആര്‍എലുകള്‍ക്കുള്ള ഹാന്‍ഡിലര്‍

en: The command used to handle "irc" URLs, if enabled.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെങ്കില്‍, "irc" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കമാന്‍ഡ്.

en: Whether the specified command should handle "sip" URLs
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് "sip" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യണമോ എന്നു്

en: True if the command specified in the "command" key should handle "sip" URLs.
ml: "command" കീയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് True ആണെങ്കില്‍ "sip" യുആര്‍എല്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

en: The handler for "sip" URLs
ml: "sip" യുആര്‍എലുകള്‍ക്കുള്ള ഹാന്‍ഡിലര്‍

en: The command used to handle "sip" URLs, if enabled.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെങ്കില്‍, "sip" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കമാന്‍ഡ്.

en: Whether the specified command should handle "xmpp" URLs
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് "xmpp" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യണമോ എന്നു്

en: True if the command specified in the "command" key should handle "xmpp" URLs.
ml: "command" കീയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡ് True ആണെങ്കില്‍ "xmpp" യുആര്‍എല്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

en: The handler for "xmpp" URLs
ml: "xmpp" യുആര്‍എലുകള്‍ക്കുള്ള ഹാന്‍ഡിലര്‍

en: The command used to handle "xmpp" URLs, if enabled.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെങ്കില്‍, "xmpp" യുആര്‍എലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കമാന്‍ഡ്.

en: Failed to get connection: %s
ml: കണക്ഷന്‍ ലഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to get name: %s
ml: നാമം ലഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Failed to get serv name: %s
ml: serv നാമം ലഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Purple's D-BUS server is not running for the reason listed below
ml: പര്‍പ്പിള്‍ ഡി-ബസ് സര്‍വര്‍ താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന കാരണങ്ങള്‍കൊണ്ടു് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല

en: No name
ml: നാമം ലഭ്യമല്ല

en: Unable to create new resolver process
ml: പുതിയ റിസോള്‍വര്‍ പ്രക്രിയ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to send request to resolver process
ml: റിസോള്‍വര്‍ പ്രക്രിയയിലേക്കു് ആവശ്യം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Error resolving %s:
    %s
ml: %s റിസോള്‍വ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്:
    %s

en: Error resolving %s: %d
ml: %s റിസോള്‍വ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്: %d

en: Error reading from resolver process:
    %s
ml: റിസോള്‍വര്‍ പ്രക്രിയയില്‍ നിന്നും വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്:
    %s

en: Resolver process exited without answering our request
ml: നമ്മുടെ ആവശ്യത്തിനുള്ള മറുപടി നല്‍കാതെ റിസോള്‍വര്‍ പ്രക്രിയ പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു

en: Error converting %s to punycode: %d
ml: %s പ്യൂണികോഡിലേക്ക് വേര്‍തിരിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %d

en: Thread creation failure: %s
ml: ത്രെഡ് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Unknown reason
ml: അപരിചിതമായ കാരണം

en: Error reading %s: 
    %s.
ml: %s വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: 
    %s.

en: Error writing %s: 
    %s.
ml: %s സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: 
    %s.

en: Error accessing %s: 
    %s.
ml: %s ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: 
    %s.

en: Directory is not writable.
ml: ഡയറക്ടറിയിലേക്കു് സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Cannot send a file of 0 bytes.
ml: 0 ബൈറ്റുകളുള്ള ഒരു ഫയല്‍ അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Cannot send a directory.
ml: ഒരു ഡയറക്ടറി അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: %s is not a regular file. Cowardly refusing to overwrite it.
ml: %s ഒരു സാധാരണ ഫയലല്ല. ഇതു് തിരുത്തിയെഴുതുവാന്‍ സമ്മതിക്കുന്നില്ല.

en: File is not readable.
ml: ഫയല്‍ വായിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: %s wants to send you %s (%s)
ml: %s-നു് നിങ്ങള്‍ക്കു്  %s അയയ്ക്കണം (%s)

en: %s wants to send you a file
ml: %s-നു് നിങ്ങള്‍ക്കു് ഒരു ഫയല്‍ അയയ്ക്കണം

en: Accept file transfer request from %s?
ml: %s-ല്‍ നിന്നുള്ള ഫയല്‍ ഇടപാടു് സ്വീകരിക്കണമോ?

en: A file is available for download from:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
ml: ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു ഫയല്‍ ലഭ്യമാണു്:
    റിമോട്ട് ഹോസ്റ്റ്: %s
    റിമോട്ട് പോര്‍ട്ട്: %d

en: %s is offering to send file %s
ml: %s %s എന്ന ഫയല്‍ അയയ്ക്കുന്നു

en: %s is not a valid filename.
ml: %s ശരിയായ ഒരു ഫയല്‍നാമമല്ല.

en: Offering to send %s to %s
ml: %s %s-ലേക്കു് അയയ്ക്കുന്നു

en: Starting transfer of %s from %s
ml: %s %s-ല്‍ നിന്നും നീക്കുന്നതു് ആരംഭിക്കുന്നു

en: Transfer of file <A HREF="file://%s">%s</A> complete
ml: <A HREF="file://%s">%s</A> ഫയല്‍ ഇടപാടു് പൂര്‍ത്തിയായി

en: Transfer of file %s complete
ml: %s ഫയല്‍ ഇടപാടു് പൂര്‍ത്തിയായി

en: File transfer complete
ml: ഫയല്‍ ഇടപാടു് പൂര്‍ത്തിയായി

en: You cancelled the transfer of %s
ml: %s-ന്റെ ഇടപാടു് നിങ്ങള്‍ റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: File transfer cancelled
ml: ഫയല്‍ ഇടപാടു് റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: %s cancelled the transfer of %s
ml: %s %s-ന്റെ നീക്കം ചെയ്യല്‍ റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: %s cancelled the file transfer
ml: %s ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യല്‍ റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: File transfer to %s failed.
ml: %s-ലേക്കുള്ള ഫയല്‍ ഇടപാടു് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: File transfer from %s failed.
ml: %s-ല്‍ നിന്നുള്ള ഫയല്‍ ഇടപാടു് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: <b><font color="red">The logger has no read function</font></b>
ml: <b><font color="red">ലോഗ്ഗറില്‍ റീഡ് ഫംഗ്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല</font></b>

en: Plain text
ml: പ്ലെയിന്‍ ടെക്സ്റ്റ്

en: Old flat format
ml: പഴയ ഫ്ലാറ്റ് രീതി

en: Logging of this conversation failed.
ml: ഈ സംഭാഷണം ലോഗ് ചെയ്യുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: <font color="red"><b>Unable to find log path!</b></font>
ml: <font color="red"><b>ലോഗ് പാഥ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല!</b></font>

en: <font color="red"><b>Could not read file: %s</b></font>
ml: <font color="red"><b>ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s</b></font>

en: No codecs found. Install some GStreamer codecs found in GStreamer plugins packages.
ml: codecs ലഭ്യമല്ല. GStreamer പ്ലഗിനുകള്‍ പാക്കേജുകളിലുള്ള ചില GStreamer codecs ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക.

en: No codecs left. Your codec preferences in fs-codecs.conf are too strict.
ml: ബാക്കി codecs ലഭ്യമല്ല. fs-codecs.conf-ലുള്ള നിങ്ങളുടെ codec മുന്‍ഗണനകള്‍ വളരെ കാഠിന്യമുള്ളതാണു്.

en: A non-recoverable Farsight2 error has occurred.
ml: വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ലാത്ത Farsight2 പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: Error with your microphone
ml: നിങ്ങളുടെ മൈക്രോഫോണില്‍ പിശക്

en: Error with your webcam
ml: നിങ്ങളുടെ വെബ്കാമില്‍ പിശക്

en: Conference error
ml: കോണ്‍ഫറന്‍സില്‍ പിശക്

en: Error creating session: %s
ml: സെഷന്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: You are using %s, but this plugin requires %s.
ml: നിങ്ങള്‍ %s ഉപയോഗിക്കുന്നു, പക്ഷേ ഈ പ്ലഗിനു് %s ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: This plugin has not defined an ID.
ml: ഈ പ്ലഗിന്‍ ID നല്‍കിയിട്ടില്ല.

en: Plugin does not implement all required functions (list_icon, login and close)
ml: ആവശ്യമുള്ള എല്ലാ ഫംഗ്ഷനുകളും പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നില്ല (list_icon, login and close)

en: The required plugin %s was not found. Please install this plugin and try again.
ml: ആവശ്യമുള്ള പ്ലഗിന്‍ %s ലഭ്യമായില്ല. ദയവായി ഇതു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തു് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Unable to load the plugin
ml: പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: The required plugin %s was unable to load.
ml: ആവശ്യമുള്ള പ്ലഗിന്‍ %s ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Unable to load your plugin.
ml: നിങ്ങളുടെ പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: %s requires %s, but it failed to unload.
ml: %s-നു് %s ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Auto-accept file transfer requests from selected users.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഉപയോക്താക്കളില്‍ നിന്നും ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യല്‍ സ്വയമേ സ്വീകരിക്കുക.

en: Autoaccepted file transfer of "%s" from "%s" completed.
ml: "%s"-ന്റെ "%s"-ല്‍ നിന്നുള്ള സ്വയം സ്വകരിച്ച ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യല്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Autoaccept complete
ml: സ്വയം സ്വീകരിക്കല്‍ പൂര്‍ത്തിയായി

en: When a file-transfer request arrives from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും ഒരു ഫയല്‍ ഇടപാടിനുള്ള ആവശ്യം വരുമ്പോള്‍

en: Set Autoaccept Setting
ml: Autoaccept സജ്ജീകരണം സജ്ജമാക്കുക

en: _Save
ml: _സൂക്ഷിക്കുക

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: Ask
ml: ചോദിക്കുക

en: Auto Accept
ml: സ്വയം സ്വീകരിക്കുക

en: Auto Reject
ml: സ്വയം നിരസിക്കുക

en: Autoaccept File Transfers...
ml: ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ സ്വയം സ്വീകരിക്കുക...

note: XXX: Is there a better way than this? There really should be.
en: Path to save the files in
    (Please provide the full path)
ml: ഫയലുകള്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള പാഥ്
    (ദയവായി പൂര്‍ണ്ണ പാഥ് ലഭ്യമാക്കുക)

en: Notify with a popup when an autoaccepted file transfer is complete
    (only when there's no conversation with the sender)
ml: സ്വയം സ്വീകരിക്കുന്ന ഒരു ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യല്‍ പൂര്‍ത്തിയാകുമ്പോള്‍ ഒരു പോപ്പപ്പ് വഴി അറിയിക്കുക (അയയ്ക്കുന്ന ആളില്‍ നിന്നും ഒരു സംഭാഷണവും ലഭ്യമല്ലാത്തപ്പോള്‍ മാത്രം)

en: Create a new directory for each user
ml: ഓരോ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കും പുതിയ ഒരു ഡയറക്ടറി ഉണ്ടാക്കുക

en: Notes
ml: കുറിപ്പുകള്‍

en: Enter your notes below...
ml: നിങ്ങളുടെ കുറിപ്പുകള്‍ താഴെ നല്‍കുക...

en: Edit Notes...
ml: കുറിപ്പുകള്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക...

note: *< major version *< minor version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Buddy Notes
ml: സുഹൃത്തിനുള്ള കുറിപ്പുകള്‍

note: *< name *< version
en: Store notes on particular buddies.
ml: പ്രത്യേക സുഹൃത്തുകളില്‍ കുറിപ്പുകള്‍ സൂക്ഷിക്കുക.

note: *< summary
en: Adds the option to store notes for buddies on your buddy list.
ml: നിങ്ങളുടെ ബഡ്ഡി ലിസ്റ്റില്‍ സുഹൃത്തക്കള്‍ക്കുള്ള കുറിപ്പുകള്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഉപാധി ചേര്‍ക്കുന്നു.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Cipher Test
ml: സിഫര്‍ പരീക്ഷ

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Tests the ciphers that ship with libpurple.
ml: libpurple-നൊപ്പം ലഭിക്കുന്ന സിഫറുകള്‍ പരീക്ഷിക്കുന്നു.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: DBus Example
ml: ഡിബസ് ഉദാഹരണം

note: *< name *< version *  summary *  description
en: DBus Plugin Example
ml: ഡിബസ് പ്ലഗിന്‍ ഉദാഹരണം

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: File Control
ml: ഫയല്‍ നിയന്ത്രണം

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Allows control by entering commands in a file.
ml: ഒരു ഫയലില്‍ കമാന്‍ഡുകള്‍ നല്‍കി നിയന്ത്രണം അനുവദിക്കുന്നു.

en: Minutes
ml: മിനിട്ടുകള്‍

en: Set Account Idle Time
ml: അക്കൌണ്ട് നിശ്ചലമാകുന്ന സമയം സജ്ജമാക്കുക

en: _Set
ml: _സജ്ജമാക്കുക

en: None of your accounts are idle.
ml: നിങ്ങളുടെ ഒരു അക്കൌണ്ടുകളും നിശ്ചലമല്ല.

en: Unset Account Idle Time
ml: അക്കൌണ്ട് നി‌ശ്ചലമാകുന്ന സമയം സജ്ജമാക്കിയതു് മാറ്റുക

en: _Unset
ml: _സജ്ജമാക്കിയതു് മാറ്റുക

en: Set Idle Time for All Accounts
ml: എല്ലാ അക്കൌണ്ടുകള്‍ക്കുമുള്ള നിശ്ചലമാകുന്ന സമയം സജ്ജമാക്കുക

en: Unset Idle Time for All Idled Accounts
ml: നിശ്ചലമായ എല്ലാ അക്കൌണ്ടുകള്‍ക്കുമുള്ള നിശ്ചലമാകുന്ന സമയം സജ്ജമാക്കിയതു് മാറ്റുക

en: Allows you to hand-configure how long you've been idle
ml: നിങ്ങള്‍ എത്ര സമയം നിശ്ചമായിരുന്നു എന്നു് ക്രമീകരിക്കുന്നതിനായി അനുവദിക്കുന്നു

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: IPC Test Client
ml: ഐപിസി ടെക്സ്റ്റ് ക്ലയന്റ്

note: *< name *< version *  summary
en: Test plugin IPC support, as a client.
ml: ക്ലയന്റായി, പ്ലഗിന്‍ ഐപിസി പിന്തുണ പരീക്ഷിക്കുക.

note: *  description
en: Test plugin IPC support, as a client. This locates the server plugin and calls the commands registered.
ml: ക്ലയന്റായി, പ്ലഗിന്‍ ഐപിസി പിന്തുണ പരീക്ഷിക്കുക. ഇതു് സര്‍വര്‍ പ്ലഗിന്‍ കണ്ടുപിടിച്ചു് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന കമാന്‍ഡുകള്‍ വിളിക്കുന്നു.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: IPC Test Server
ml: ഐപിസി ടെസ്റ്റ് സര്‍വര്‍

note: *< name *< version *  summary
en: Test plugin IPC support, as a server.
ml: ഒരു സര്‍വറായി, പ്ലഗിന്‍ ഐപിസി പിന്തുണ പരീക്ഷിക്കുക.

note: *  description
en: Test plugin IPC support, as a server. This registers the IPC commands.
ml: ഒരു സര്‍വറായി, പ്ലഗിന്‍ ഐപിസി പിന്തുണ പരീക്ഷിക്കുക. ഇതു് ഐപിസി കമാന്‍ഡുകളെ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നു.

en: Hide Joins/Parts
ml: യോജിപ്പുകള്‍/ഭാഗങ്ങള്‍ അദൃശ്യമാക്കുക

note: Translators: Followed by an input request a number of people
en: For rooms with more than this many people
ml: ഇതില്‍ കൂടുതല്‍ ആളുകള്‍ ഉള്ള മുറികള്‍ക്കായി

en: If user has not spoken in this many minutes
ml: ഉപയോക്താവു് ഇത്ര നിമിഷങ്ങളില്‍ സംസാരിച്ചിട്ടില്ല എങ്കില്‍

en: Apply hiding rules to buddies
ml: സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്കു് അദൃശ്യമാക്കുന്ന നിയമങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Join/Part Hiding
ml: യോജിച്ച/ഭാഗീകമായവ അദൃശ്യമാക്കുന്നു

note: *< name *< version *  summary
en: Hides extraneous join/part messages.
ml: അസാധുവായ യോജിപ്പു്/ഭാഗീകമായ സന്ദേശങ്ങള്‍ അദൃശ്യമാക്കുന്നു.

note: *  description
en: This plugin hides join/part messages in large rooms, except for those users actively taking part in a conversation.
ml: ഒരു സംഭാഷണത്തില്‍ സജീവമായി പങ്കെടുക്കുന്ന ഉപയോക്താക്കള്‍ ഒഴികെ എല്ലാ വലിയ മുറികളിലും ഈ പ്ലഗിന്‍ യോജിച്ച/ഭാഗീകമായ സന്ദേശങ്ങള്‍ അദൃശ്യമാക്കുന്നു.

note: This is used in the place of a timezone abbreviation if the * offset is way off.  The user should never really see it, but * it's here just in case.  The parens are to make it clear it's * not a real timezone.
en: (UTC)
ml: (യുടിസി)

en: User is offline.
ml: ഉപയോക്താവു് ഓഫ്‌ലൈനാണു്.

en: Auto-response sent:
ml: സ്വയം മറുപടി അയച്ചു:

en: %s has signed off.
ml: %s പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു.

en: One or more messages may have been undeliverable.
ml: ഒന്നോ അതിലധികമോ സന്ദേശങ്ങള്‍ അയയ്ച്ചിട്ടില്ല.

en: You were disconnected from the server.
ml: നിങ്ങള്‍ സര്‍വറില്‍ നിന്നും വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: You are currently disconnected. Messages will not be received unless you are logged in.
ml: നിങ്ങള്‍ വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ അക്കൌണ്ടിലേക്ക് പ്രവേശിക്കാതെ, സന്ദേശങ്ങള്‍ ലഭിക്കുന്നതല്ല.

en: Message could not be sent because the maximum length was exceeded.
ml: സന്ദേശത്തിന്റെ വ്യാപ്തി കൂടിയതിനാല്‍, സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Message could not be sent.
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

note: The names of IM clients are marked for translation at the request of translators who wanted to transliterate them.  Many translators choose to leave them alone.  Choose what's best for your language.
en: Adium
ml: അഡിയം

note: The names of IM clients are marked for translation at the request of translators who wanted to transliterate them.  Many translators choose to leave them alone.  Choose what's best for your language.
en: Fire
ml: ഫയര്‍

note: The names of IM clients are marked for translation at the request of translators who wanted to transliterate them.  Many translators choose to leave them alone.  Choose what's best for your language.
en: Messenger Plus!
ml: മെസഞ്ചര്‍ പ്ലസ്!

note: The names of IM clients are marked for translation at the request of translators who wanted to transliterate them.  Many translators choose to leave them alone.  Choose what's best for your language.
en: MSN Messenger
ml: എംഎസ്എന്‍ മെസഞ്ചര്‍

note: The names of IM clients are marked for translation at the request of translators who wanted to transliterate them.  Many translators choose to leave them alone.  Choose what's best for your language.
en: Trillian
ml: ട്രില്ലിയന്‍

note: Add general preferences.
en: General Log Reading Configuration
ml: ജനറല്‍ ലോഗ് റീഡിങ് ക്രമീകരണം

en: Fast size calculations
ml: പെട്ടെന്നുള്ള വ്യാപ്തി കണക്കുകൂട്ടലുകള്‍

en: Use name heuristics
ml: നെയിം ഹ്യൂറിസ്റ്റിക്സ് ഉപയോഗിക്കുക

note: Add Log Directory preferences.
en: Log Directory
ml: ലോഗ് ഡയറക്ടറി

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Log Reader
ml: ലോഗ് റീഡര്‍

note: *< name *< version * summary
en: Includes other IM clients' logs in the log viewer.
ml: ലോഗ് വ്യൂവറില്‍ മറ്റു് IM ക്ലയന്റുകളുടെ ലോഗുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുന്നു.

note: * description
en: When viewing logs, this plugin will include logs from other IM clients. Currently, this includes Adium, MSN Messenger, aMSN, and Trillian.
    
    WARNING: This plugin is still alpha code and may crash frequently.  Use it at your own risk!
ml: ലോഗുകള്‍ കാണുമ്പോള്‍, ഈ പ്ലഗിനില്‍ മറ്റു് IM ക്ലയന്റുകളില്‍‍ നിന്നുള്ള ലോഗുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.നിലവില്‍ ഇതില്‍നAdium, MSN Messenger, aMSN, Trillian എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.
    
    മുന്നറിയിപ്പു്: ഈ പ്ലഗിന്‍ ഇപ്പോഴും ആല്‍ഫാ കോഡാണു്, അതിനാല്‍ ഇടയ്ക്ക് തകരുവാന്‍ സാധ്യതയുണ്ടു്. സൂക്ഷിച്ചു് ഉപയോഗിക്കുക!

en: Mono Plugin Loader
ml: മോണോ പ്ലഗിന്‍ ലോഡര്‍

en: Loads .NET plugins with Mono.
ml: മോണോയ്ക്കൊപ്പം .NET പ്ലഗിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Add new line in IMs
ml: IM-ല്‍ പുതിയ വരി ചേര്‍ക്കുന്നു

en: Add new line in Chats
ml: ചാറ്റില്‍ പുതിയ വരി ചേര്‍ക്കുന്നു

note: *< magic *< major version *< minor version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: New Line
ml: പുതിയ വരി

note: *< name *< version
en: Prepends a newline to displayed message.
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ച സന്ദേശത്തിലേക്കു് ഒരു പുതിയ വരി ചേര്‍ക്കുന്നു.

note: *< summary
en: Prepends a newline to messages so that the rest of the message appears below the username in the conversation window.
ml: സന്ദേശങ്ങളിലേക്കു് ഒരു പുതിയ വരി ചേര്‍ക്കുന്നു അതിനാല്‍ സംഭാഷണ ജാലകത്തില്‍ ഉപയോക്തൃനാമത്തിനു് താഴെ ബാക്കിയുള്ള സന്ദേശം ലഭ്യമാകുന്നു.

en: Offline Message Emulation
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ മെസ്സേജ് എമ്യുലേഷന്‍

en: Save messages sent to an offline user as pounce.
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ ആയ ഒരു ഉപയോക്താവിനു് അയച്ച സന്ദേശങ്ങള്‍ പൌണ്‍സായി സൂക്ഷിക്കുന്നു.

en: The rest of the messages will be saved as pounces. You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounce' dialog.
ml: ബാക്കിയുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ പൌണ്‍സുകളായി സൂക്ഷിക്കുന്നു. 'ബഡ്ഡി പൌണ്‍സ്' ഡയലോഗില്‍ നിന്നും നിങ്ങള്‍ക്കു് പൌണ്‍സ് ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നു/വെട്ടി നീക്കം ചെയ്യുന്നു.

en: "%s" is currently offline. Do you want to save the rest of the messages in a pounce and automatically send them when "%s" logs back in?
ml: "%s"ഇപ്പോള്‍ ഓഫ്‌ലൈനാണു്. നിങ്ങള്‍ക്കു് ബാക്കിയുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ ഒരു പൌണ്‍സില്‍ സൂക്ഷിച്ചു്, "%s" തിരികെ പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ അവ സ്വയമേ അയയ്ക്കണമോ?

en: Offline Message
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ സന്ദേശം

en: You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounces' dialog
ml: 'ബഡ്ഡി പൌണ്‍സസ്' ഡയലോഗില്‍ നിന്നും പൌണ്‍സ് ചിട്ടപ്പെടുത്താം/വെട്ടി നീക്കാം.

en: Yes
ml: ഉവ്വു്

en: No
ml: ഇല്ല

en: Save offline messages in pounce
ml: പൌണ്‍സില്‍ ഓഫ്‌ലൈന്‍ സന്ദേശങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Do not ask. Always save in pounce.
ml: ചോദിക്കരുതു്. എപ്പോഴും പൌണ്‍സില്‍ സൂക്ഷിക്കുക.

en: One Time Password
ml: ഒരു സമയത്തേക്കുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: One Time Password Support
ml: ഒരു സമയത്തേക്കുള്ള രഹസ്യവാക്കിനുള്ള പിന്തുണ

note: *< name *< version *  summary
en: Enforce that passwords are used only once.
ml: രഹസ്യവാക്കുകള്‍ ഒരിക്കല്‍ മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ പാടുള്ളൂ.

note: *  description
en: Allows you to enforce on a per-account basis that passwords not being saved are only used in a single successful connection.
    Note: The account password must not be saved for this to work.
ml: Allows you to enforce on a per-account basis that passwords not being saved are only used in a single successful connection.
    കുറിപ്പു്: ഇതു് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനായി അക്കൌണ്ട് രഹസ്യവാക്കു് സൂക്ഷിക്കേണ്ടതില്ല.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Perl Plugin Loader
ml: പേള്‍ പ്ലഗിന്‍ ലോഡര്‍

note: *< name *< version *< summary
en: Provides support for loading perl plugins.
ml: പേള്‍ പ്ലഗിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Psychic Mode
ml: സൈക്കിക് മോഡ്

en: Psychic mode for incoming conversation
ml: ഇങ്ങോട്ട് വരുന്ന സംഭാഷണത്തിനുള്ള സൈക്കിക് മോഡ്

en: Only enable for users on the buddy list
ml: ബഡ്ഡി ലിസ്റ്റിലുള്ള ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് മാത്രം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Disable when away
ml: അടുത്തില്ലാത്തപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Display notification message in conversations
ml: സംഭാഷണങ്ങളില്‍ അറിയിപ്പു് സന്ദേശങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Raise psychic conversations
ml: സൈക്കിക്ക് സംഭാഷണങ്ങള്‍ നല്‍കുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Signals Test
ml: സിഗ്നല്‍ പരീക്ഷണങ്ങള്‍

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Test to see that all signals are working properly.
ml: എല്ലാ സിഗ്നലുകളും ശരിയായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന എന്നു് പരീക്ഷിച്ചു് നോക്കുക.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Simple Plugin
ml: സിംപിള്‍ പ്ലഗിന്‍

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Tests to see that most things are working.
ml: മിക്ക കാര്യങ്ങളും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു എന്നു് പരീക്ഷിക്കുക.

note: Scheme name
en: X.509 Certificates
ml: X.509 സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റുകള്‍

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides SSL support through GNUTLS.
ml: GNUTLS വഴി SSL പിന്തുണ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides SSL support through Mozilla NSS.
ml: മോസില NSS വഴി SSL പിന്തുണ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides a wrapper around SSL support libraries.
ml: SSL പിന്തുണയുള്ള ലൈബ്രറികള്‍ക്കു് ഒരു റാപ്പര്‍ നല്‍കൂന്നു.

en: %s is no longer away.
ml: %s ഇനി അടുത്തുണ്ടു്.

en: %s has gone away.
ml: %s അടുത്തില്ല.

en: %s has become idle.
ml: %s നിശ്ചലമാണു്.

en: %s is no longer idle.
ml: %s നിശ്ചലമല്ല.

en: %s has signed on.
ml: %s പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Notify When
ml: അറിയിക്കേണ്ടതു് എപ്പോള്‍

en: Buddy Goes _Away
ml: സുഹൃത്തു് _അടുത്തില്ല

en: Buddy Goes _Idle
ml: സുഹൃത്തു് _നിശ്ചലമാണു്

en: Buddy _Signs On/Off
ml: സുഹൃത്തു് _പ്രവേശിക്കുന്നു/പുറത്തു് കടക്കുന്നു

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Buddy State Notification
ml: സുഹൃത്തിന്റെ അവസ്ഥ അറിയിപ്പു്

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Notifies in a conversation window when a buddy goes or returns from away or idle.
ml: സുഹൃത്തു് അടുത്തില്ലാത്തപ്പോള്‍, അല്ലെങ്കില്‍ തിരികെ വരുമ്പോള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ നിശ്ചലമാകുമ്പോള്‍ സംഭാഷണ ജാലകത്തില്‍ അറിയിക്കുന്നു.

en: Tcl Plugin Loader
ml: Tcl പ്ലഗിന്‍ ലോഡര്‍

en: Provides support for loading Tcl plugins
ml: Tcl പ്ലഗിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Unable to detect ActiveTCL installation. If you wish to use TCL plugins, install ActiveTCL from http://www.activestate.com
ml: ActiveTCL ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്കു് TCL പ്ലഗിനുകള്‍ ഉപയോഗിക്കണമെങ്കില്‍, http://www.activestate.com-ല്‍ നിന്നും ActiveTCL ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Unable to listen for incoming IM connections
ml: അകത്തേക്കുള്ള IM കണക്ഷനുകള്‍ ശ്രദ്ധിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to establish connection with the local mDNS server.  Is it running?
ml: ലോക്കല്‍ mDNS സര്‍വറുമായി കണക്ഷന്‍ സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.  ഇതു് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: First name
ml: ആദ്യ നാമം

en: Last name
ml: അവസാന നാമം

en: Email
ml: ഈമെയില്‍

en: AIM Account
ml: AIM അക്കൌണ്ട്

en: XMPP Account
ml: XMPP അക്കൌണ്ട്

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Bonjour Protocol Plugin
ml: ബോഞ്ചോര്‍ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

note: Creating the options for the protocol
en: Local Port
ml: ലോക്കല്‍ പോര്‍ട്ട്

en: Bonjour
ml: ബോഞ്ചോര്‍

en: %s has closed the conversation.
ml: %s സംഭാഷണം അടച്ചുപൂട്ടിയിരിക്കുന്നു.

en: Unable to send the message, the conversation couldn't be started.
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, സംഭാഷണം ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Error communicating with local mDNSResponder.
ml: പ്രാദേശിക mDNSResponder-മായി ബന്ധപ്പെടുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Invalid proxy settings
ml: തെറ്റായ പ്രോക്സി സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Either the host name or port number specified for your given proxy type is invalid.
ml: നിങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള പ്രോക്സിയ്ക്കു് വ്യക്തമായിരിക്കുന്ന ഹോസ്റ്റ് നാമം അല്ലെങ്കില്‍ പോര്‍ട്ട് നംബര്‍ അസാധുവാണു്.

en: Save Buddylist...
ml: സുഹൃത്തു് പട്ടിക സൂക്ഷിക്കുക...

en: Your buddylist is empty, nothing was written to the file.
ml: നിങ്ങളുടെ ബഡ്ഡിലിസ്റ്റ് ശൂന്യമാണു്, ഫയലിലേക്കു് ഒന്നും സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ല.

en: Buddylist saved successfully!
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടിക വിജയകരമായി സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു!

en: Couldn't write buddy list for %s to %s
ml: %s-നുള്ള ബഡ്ഡിലിസ്റ്റ് %s-ലേക്കു് സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Couldn't load buddylist
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Load Buddylist...
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുക...

en: Buddylist loaded successfully!
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടിക വിജയകരമായി ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നു!

en: Save buddylist...
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടിക സൂക്ഷിക്കുക...

en: Load buddylist from file...
ml: ഫയലില്‍ നിന്നും സുഹൃത്ത് പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുക...

en: City
ml: സിറ്റി

en: Year of birth
ml: ജനന വര്‍ഷം

en: Gender
ml: ജെണ്ടര്‍

en: Male or female
ml: പുരുഷന്‍/സ്ത്രീ

en: Male
ml: പുരുഷന്‍

en: Female
ml: സ്ത്രീ

en: Only online
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ മാത്രം

en: Find buddies
ml: സുഹൃത്തുക്കളെ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Please, enter your search criteria below
ml: ദയവായി, നിങ്ങള്‍ക്കു് തെരയേണ്ട വിഭാഗം താഴെ നല്‍കുക

en: Select a chat for buddy: %s
ml: സുഹൃത്തിനു് ഒരു ചാറ്റ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക: %s

en: Add to chat...
ml: ചാറ്റിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക...

note: Global
en: Available
ml: ലഭ്യം

en: Chatty
ml: ചാറ്റി

en: Do Not Disturb
ml: ശല്ല്യം ചെയ്യരുതു്

note: Away stuff
en: Away
ml: അടുത്തില്ല

en: First Name
ml: ആദ്യ പേരു്

en: Birth Year
ml: ജനന വര്‍ഷം

en: Unable to display the search results.
ml: തെരച്ചില്‍ ഫലങ്ങള്‍ കാണിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Gadu-Gadu Public Directory
ml: ഗാഡു-ഗാഡു പബ്ലിക് ഡയക്ടറി

en: Search results
ml: തെരച്ചില്‍ ഫലങ്ങള്‍

en: No matching users found
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഉപയോക്താക്കള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: There are no users matching your search criteria.
ml: നിങ്ങളുടെ തെരച്ചിലിനുള്ള വിഭാഗവുമായി പൊരുത്തപ്പെടുത്ത ഉപയോക്താക്കള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Unable to read from socket
ml: സോക്കറ്റില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Connected
ml: കണക്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Connection failed
ml: കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Add to chat
ml: ചാറ്റിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുക

en: Chat _name:
ml: ചാറ്റ് _നാമം:

note: connect to the server
en: Connecting
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Chat error
ml: ചാറ്റില്‍ പിശക്

en: This chat name is already in use
ml: ഈ ചാറ്റ് നാമം നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്

en: Not connected to the server
ml: സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Find buddies...
ml: സുഹൃത്തുക്കളെ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു...

en: Save buddylist to file...
ml: ഫയലിലേക്കു് ബഡ്ഡിലിസ്റ്റ് സൂക്ഷിക്കുക...

note: magic major_version minor_version plugin type ui_requirement flags dependencies priority id name version
en: Gadu-Gadu Protocol Plugin
ml: ഗാഡു-ഗാഡു പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

note: summary
en: Polish popular IM
ml: പോളിഷ് പോപ്പുലര്‍ IM

en: Gadu-Gadu User
ml: ഗാഡു-ഗാഡു ഉപയോക്താവു്

en: GG server
ml: ജിജി സര്‍വര്‍

en: Unknown command: %s
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡ്: %s

en: current topic is: %s
ml: നിലവിലുള്ള വിഷയം: %s

en: No topic is set
ml: വിഷയം സജ്ജമല്ല

en: File Transfer Failed
ml: ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unable to open a listening port.
ml: ശ്രദ്ധിക്കുന്ന ഒരു പോര്‍ട്ട് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Error displaying MOTD
ml: MOTD പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: No MOTD available
ml: MOTD ലഭ്യമല്ല

en: There is no MOTD associated with this connection.
ml: ഈ കണക്ഷനൊപ്പം MOTD ലഭ്യമല്ല.

en: MOTD for %s
ml: %s-നുള്ള MOTD

note: * TODO: Handle this better. Probably requires a PurpleBOSHConnection * buffer that stores what is "being sent" until the * PurpleHTTPConnection reports it is fully sent. TODO: do we really want to disconnect on a failure to write?
en: Lost connection with server: %s
ml: സര്‍വറിലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: View MOTD
ml: MOTD കാണുക

en: _Channel:
ml: _ചാനല്‍:

en: _Password:
ml: _രഹസ്യവാക്ക്:

en: IRC nick and server may not contain whitespace
ml: ഐആര്‍സി വിളിപ്പേരിലും സര്‍വറിലും വൈറ്റ്സ്പെയിസ് ലഭ്യമല്ല.

en: SSL support unavailable
ml: SSL പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: Unable to connect
ml: കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

note: this is a regular connect, error out
en: Unable to connect: %s
ml: കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Server closed the connection
ml: സര്‍വര്‍ കണക്ഷന്‍ അടച്ചിരിക്കുന്നു

en: Users
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍

en: Topic
ml: വിഷയം

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version
en: IRC Protocol Plugin
ml: IRC പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

note: *  summary
en: The IRC Protocol Plugin that Sucks Less
ml: അധികം തകരാറില്ലാത്ത IRC പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

note: set up account ID as user:server
en: Server
ml: സര്‍വര്‍

note: port to connect to
en: Port
ml: പോര്‍ട്ട്

en: Encodings
ml: എന്‍കോഡിങുകള്‍

en: Auto-detect incoming UTF-8
ml: അകത്തേക്കുള്ള UTF-8 സ്വയമായി കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Real name
ml: യഥാര്‍ത്ഥ നാമം

note: option = purple_account_option_string_new(_("Quit message"), "quitmsg", IRC_DEFAULT_QUIT); prpl_info.protocol_options = g_list_append(prpl_info.protocol_options, option);
en: Use SSL
ml: SSL ഉപയോഗിക്കുക

en: Bad mode
ml: ബാഡ് മോഡ്

en: End of ban list
ml: ബാന്‍ പട്ടികയുടെ അവസാനം

en: You are banned from %s.
ml: നിങ്ങളെ %s-ല്‍ നിന്നും തടസ്സപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Banned
ml: തടസ്സപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Cannot ban %s: banlist is full
ml: %s തടയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ബാന്‍ലിസ്റ്റ് പൂര്‍ണ്ണമാണു്

en: Nick
ml: വിളിപ്പേരു്

en: Currently on
ml: നിലവിലുള്ളതു്

en: Idle for
ml: നിശ്ചലമായതു്

en: Online since
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ ആയതു്

en: <b>Defining adjective:</b>
ml: <b>നിര്‍ഷകര്‍ഷിച്ച വിവരണം:</b>

en: Glorious
ml: ഗ്ലോറിയസ്

en: %s has changed the topic to: %s
ml: %s വിഷയം മാറ്റിയിരിക്കുന്നു: %s

en: %s has cleared the topic.
ml: %s വിഷയം വെടിപ്പാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: The topic for %s is: %s
ml: %s-നുള്ള വിഷയം: %s

en: Unknown message '%s'
ml: അപരിചിതമായ സന്ദേശം '%s'

en: Unknown message
ml: അപരിചിതമായ സന്ദേശം

en: The IRC server received a message it did not understand.
ml: മനസ്സിലാകാത്ത ഒരു സന്ദേശം IRC സര്‍വറിനു് ലഭിച്ചു.

en: Users on %s: %s
ml: %s-ലുള്ള ഉപയോക്താക്കള്‍: %s

en: Time Response
ml: മറുപടിയ്ക്കുള്ള സമയം

en: The IRC server's local time is:
ml: IRC സര്‍വറിന്റെ ലോക്കല്‍ സര്‍വര്‍:

en: No such channel
ml: അങ്ങനെ ചാനല്‍ ലഭ്യമല്ല

note: does this happen?
en: no such channel
ml: അങ്ങനെ ചാനല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: User is not logged in
ml: ഉപയോക്താവു് പ്രവേശിച്ചിട്ടില്ല

en: No such nick or channel
ml: അങ്ങനെ ഒരു വിളിപ്പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ ചാനല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Could not send
ml: അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Joining %s requires an invitation.
ml: %s-ലേക്കു് ചേരുന്നതിനായി ക്ഷണം ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Invitation only
ml: ക്ഷണം മാത്രം

en: You have been kicked by %s: (%s)
ml: നിങ്ങളെ %s കിക്ക് ചെയ്തിരിക്കുന്നു: (%s)

note: Remove user from channel
en: Kicked by %s (%s)
ml: %s കിക്ക് ചെയ്തിരിക്കുന്നു (%s)

en: mode (%s %s) by %s
ml: മോഡ് (%s %s) by %s

en: Invalid nickname
ml: തെറ്റായ ചെല്ലപ്പേരു്

en: Your selected nickname was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
ml: നിങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത വിളിപ്പേരു് സര്‍വര്‍ നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.  അതില്‍ ഒരുപക്ഷേ ശരിയായ അക്ഷരങ്ങളുണ്ടാവില്ല.

en: Your selected account name was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
ml: നിങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത അക്കൌണ്ട് നാമം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.  അതില്‍ ഒരുപക്ഷേ ശരിയായ അക്ഷരങ്ങളുണ്ടാവില്ല.

note: We only want to do the following dance if the connection has not been successfully completed.  If it has, just notify the user that their /nick command didn't go.
en: The nickname "%s" is already being used.
ml: "%s" എന്ന ചെല്ലപ്പേരു് നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്.

en: Nickname in use
ml: ചെല്ലപ്പേരു് നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്.

en: Cannot change nick
ml: ചെല്ലപ്പേരു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not change nick
ml: ചെല്ലപ്പേരു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: You have parted the channel%s%s
ml: നിങ്ങള്‍ channel%s%s വേര്‍തിരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Error: invalid PONG from server
ml: പിശക്: സര്‍വറില്‍ നിന്നും തെറ്റായ PONG

en: PING reply -- Lag: %lu seconds
ml: PING reply -- Lag: %lu സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: Cannot join %s: Registration is required.
ml: %s-ല്‍ പങ്കു് ചേരുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: രജിസ്ട്രേഷന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Cannot join channel
ml: ചാനലില്‍ ചേരുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Nick or channel is temporarily unavailable.
ml: ചെല്ലപ്പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ ചാനല്‍ തല്‍ക്കാലം ലഭ്യമല്ല.

en: action &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
ml: action &lt;action to perform&gt;:  ഒരു പ്രവര്‍ത്തി നടപ്പിലാക്കുക.

en: away [message]:  Set an away message, or use no message to return from being away.
ml: away [message]:  അടുത്തില്ല എന്ന സന്ദേശം സജ്ജമാക്കുക, അല്ലെങ്കില്‍ തിരികെ വരുന്നതിനായി സന്ദേശം ഉപയോഗിക്കേണ്ട.

en: ctcp <nick> <msg>: sends ctcp msg to nick.
ml: ctcp <nick> <msg>: വിളിപ്പേരിലേക്കു് ctcp msg അയയ്ക്കുന്നു.

en: chanserv: Send a command to chanserv
ml: chanserv: chanserv-ലേക്കു് ഒരു കമാന്‍ഡ് അയയ്ക്കുക.

en: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel operator status from someone. You must be a channel operator to do this.
ml: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  ആരില്‍ നിന്നെങ്കിലും ചാനല്‍ ഓപ്പറേറ്റര്‍ അവസ്ഥ നീക്കം ചെയ്യുന്നു. ഇതു് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ ഒരു ചാനല്‍ ഓപ്പറേറ്ററായിരിക്കണം.

en: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel voice status from someone, preventing them from speaking if the channel is moderated (+m). You must be a channel operator to do this.
ml: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  ആരില്‍ നിന്നെങ്കിലും ചാനല്‍ ശബ്ദ അവസ്ഥ നീക്കം ചെയ്യുക. ചാനല്‍ മോഡറേറ്റ് (+m) ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, ഇതു് നിങ്ങളെ സംസാരിക്കുന്നതില്‍ നിന്നും തടയുന്നു. ഇതു് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ ഒരു ചാനല്‍ ഓപ്പറേറ്ററായിരിക്കണം.

en: invite &lt;nick&gt; [room]:  Invite someone to join you in the specified channel, or the current channel.
ml: invite &lt;nick&gt; [room]:  വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന ചാനലില്‍, അല്ലെങ്കില്‍ ഇപ്പോഴുള്ള ചാനലില്‍ പങ്കു് ചേരുന്നതിനായി ആരെയെങ്കിലും ക്ഷണിക്കുക.

en: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
ml: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  ഒന്നോ അതിലധികമോ ചാനലുകള്‍ നല്‍കുക, വേണമെങ്കില്‍ ഓരോന്നിനും ഒരു ചാനല്‍ കീ നല്‍കുക.

en: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
ml: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  ഒന്നോ അതിലധികമോ ചാനലുകള്‍ നല്‍കുക, വേണമെങ്കില്‍ ഓരോന്നിനും ഒരു ചാനല്‍ കീ നല്‍കുക.

en: kick &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a channel. You must be a channel operator to do this.
ml: kick &lt;nick&gt; [message]:  ഒരു ചാനലില്‍ നിന്നും ഒരാളെ നീക്കം ചെയ്യുക. ഇതു് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ ഒരു ചാനല്‍ ഓപ്പറേറ്ററായിരിക്കണം.

en: list:  Display a list of chat rooms on the network. <i>Warning, some servers may disconnect you upon doing this.</i>
ml: list:  നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലുള്ള ചാറ്റ് റൂമുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുക. <i>മുന്നറിയിപ്പു്, ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതു് ചില സര്‍വറുകളെ വിഛേദിക്കുന്നു.</i>

en: me &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
ml: me &lt;action to perform&gt;:  ഒരു പ്രവര്‍ത്തനം നടപ്പിലാക്കുക.

en: memoserv: Send a command to memoserv
ml: memoserv: memoserv-ലേക്കു് ഒരു കമാന്‍ഡ് അയയ്ക്കുക

en: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  Set or unset a channel or user mode.
ml: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  ചാനല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ യൂസര്‍ മോഡ് സജ്ജമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുക.

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
ml: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  ഒരു ഉപയോക്താവിനു് സ്വകാര്യ സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: names [channel]:  List the users currently in a channel.
ml: names [channel]:  ഒരു ചാനലില്‍ ഇപ്പോഴുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ ലഭ്യമാക്കുക.

en: nick &lt;new nickname&gt;:  Change your nickname.
ml: nick &lt;new nickname&gt;:  വിളിപ്പേരു് മാറ്റുക.

en: nickserv: Send a command to nickserv
ml: nickserv: nickserv-ലേക്കു് ഒരു കമാന്‍ഡ് അയയ്ക്കുക

en: notice &lt;target&lt;:  Send a notice to a user or channel.
ml: notice &lt;target&lt;:  ഒരു ഉപയോക്താവിനു് അല്ലെങ്കില്‍ ചാനലിലേക്കു് ഒരു അറിയിപ്പു് അറിയിക്കുക.

en: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel operator status to someone. You must be a channel operator to do this.
ml: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  ഒരാള്‍ക്കു് ചാനല്‍ ഓപ്പറേറ്റര്‍ അവസ്ഥ നല്‍കുക. ഇതു് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ ഒരു ചാനല്‍ ഓപ്പറേറ്ററായിരിക്കണം.

en: operwall &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
ml: operwall &lt;message&gt;:  ഇതെന്താണെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കറിയില്ലെങ്കില്‍, ഒരു പക്ഷേ ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: operserv: Send a command to operserv
ml: operserv: operserv-ലേക്കു് ഒരു കമാന്‍ഡ് അയയ്ക്കുക

en: part [room] [message]:  Leave the current channel, or a specified channel, with an optional message.
ml: part [room] [message]:  വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന ചാനല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഇപ്പോഴുള്ള ചാനല്‍ ഉപേക്ഷിക്കുക.

en: query &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
ml: query &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  ഒരു ഉപയോക്താവിനു് ഒരു സ്വകാര്യ സന്ദേശത്തിലേക്കു് അയയ്ക്കുക.

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message.
ml: quit [message]:  സര്‍വറില്‍ നിന്നും വിഛേദിക്കുക.

en: quote [...]:  Send a raw command to the server.
ml: quote [...]:  സര്‍വറിലേക്കു് ഒരു റോ കമാന്‍ഡ് അയയ്ക്കുക.

en: remove &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a room. You must be a channel operator to do this.
ml: remove &lt;nick&gt; [message]:  ഒരു റൂമില്‍ നിന്നും ഒരാളെ നീക്കം ചെയ്യുക. ഇതു് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ ഒരു ചാനല്‍ ഓപ്പറേറ്ററായിരിക്കണം.

en: time: Displays the current local time at the IRC server.
ml: time: IRC സര്‍വറില്‍ ഇപ്പോഴുള്ള ലോക്കല്‍ സമയം കാണിക്കുക.

en: topic [new topic]:  View or change the channel topic.
ml: topic [new topic]:  ചാനലിന്റെ വിഷയം കാണുക അല്ലെങ്കില്‍ മാറ്റുക.

en: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  Set or unset a user mode.
ml: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  ഒരു യൂസര്‍ മോഡ് സജ്ജമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുക.

en: version [nick]: send CTCP VERSION request to a user
ml: version [nick]: ഒരു ഉപയോക്താവിനു് CTCP VERSION ആവശ്യം അയയ്ക്കുക

en: voice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel voice status to someone. You must be a channel operator to do this.
ml: voice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  ഒരാള്‍ക്കു് ചാനല്‍ ശബ്ദ അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുക. ഇതു് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ ഒരു ചാനല്‍ ഓപ്പറേറ്ററായിരിക്കണം.

en: wallops &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
ml: wallops &lt;message&gt;:  ഇതെന്താണെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കറിയില്ലെങ്കില്‍, ഒരു പക്ഷേ ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: whois [server] &lt;nick&gt;:  Get information on a user.
ml: whois [server] &lt;nick&gt;:  ഒരു ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരം ലഭ്യമാക്കുക.

en: whowas &lt;nick&gt;: Get information on a user that has logged off.
ml: whowas &lt;nick&gt;: പുറത്തു് കടന്ന ഉപയോക്താവിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരം ലഭ്യമാക്കുക.

en: Reply time from %s: %lu seconds
ml: %s-ല്‍ നിന്നുള്ള മറുപടി സമയം: %lu നിമിഷങ്ങള്‍

en: CTCP PING reply
ml: CTCP PING മറുപടി

en: Disconnected.
ml: വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Unknown Error
ml: അപരിചിതമായ പിശക്

en: Ad-Hoc Command Failed
ml: Ad-Hoc കമാന്‍ഡ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: execute
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Server requires plaintext authentication over an unencrypted stream
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ലാത്ത ഒരു സ്ട്രീമില്‍ സര്‍വറിനു് പ്ലെയിന്‍ടെക്സ്റ്റ് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

note: This happens when the server sends back jibberish * in the "additional data with success" case. * Seen with Wildfire 3.0.1.
en: Invalid response from server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും തെറ്റായ മറുപടി

en: Server does not use any supported authentication method
ml: പിന്തുണയുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ മാര്‍ഗ്ഗം സര്‍വര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: %s requires plaintext authentication over an unencrypted connection.  Allow this and continue authentication?
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യാത്ത ഒരു കണക്ഷനില്‍ %s-നു് പ്ലെയിന്‍ടെക്സ്റ്റ് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ മാര്‍ഗ്ഗം ആവശ്യമുണ്ടു്. ഇതു് അനുവദിച്ചു് മുന്നോട്ട് തുടരണമോ?

en: Plaintext Authentication
ml: പ്ലെയിന്‍ടെക്സ്റ്റ് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: You require encryption, but it is not available on this server.
ml: നിങ്ങള്‍ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ സര്‍വറില്‍ ഇതു് ലഭ്യമല്ല.

en: Invalid challenge from server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും അസാധുവായ ആവശ്യം

en: Server thinks authentication is complete, but client does not
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ പൂര്‍ത്തിയായതായി സര്‍വര്‍ കരുതുന്നു, പക്ഷേ ക്ലയന്റ് എതിരാണു്

en: SASL authentication failed
ml: SASL ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: SASL error: %s
ml: SASL പിശക്: %s

en: Unable to canonicalize username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം കാണോണിക്കലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to canonicalize password
ml: രഹസ്യവാക്ക് കാണോണിക്കലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Malicious challenge from server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും പിശകുകള്‍

en: Unexpected response from server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും അപ്രതീക്ഷിതമായ മറുപടി

en: The BOSH connection manager terminated your session.
ml: BOSH കണക്ഷന്‍ മാനേജര്‍ നിങ്ങളുടെ സെഷന്‍ അവസാനിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: No session ID given
ml: സെഷന്‍ ID ലഭ്യമല്ല

en: Unsupported version of BOSH protocol
ml: BOSH പ്രോട്ടോക്കോളിന്റെ പിന്തുണയില്ലാത്ത പതിപ്പു്

en: Unable to establish a connection with the server
ml: സര്‍വറുമായി ഒരു കണക്ഷന്‍ സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to establish a connection with the server: %s
ml: സര്‍വറുമായി ഒരു കണക്ഷന്‍ സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Unable to establish SSL connection
ml: SSL കണക്ഷന്‍ സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Full Name
ml: പൂര്‍ണ്ണ നാമം

en: Family Name
ml: കുടുംബ നാമം

en: Given Name
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന നാമം

en: URL
ml: യുആര്‍എല്‍

en: Street Address
ml: വിലാസം

note: * EXTADD is correct, EXTADR is generated by other * clients. The next time someone reads this, remove * EXTADR.
en: Extended Address
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഡഡ് വിലാസം

en: Locality
ml: സ്ഥലം

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Postal Code
ml: പോസ്റ്റല്‍ കോഡ്

en: Country
ml: രാജ്യം

note: lots of clients (including purple) do this, but it's * out of spec
en: Telephone
ml: ടെലിഫോണ്‍

en: Organization Name
ml: സ്ഥാപനത്തിന്റെ പേരു്

en: Organization Unit
ml: ഓര്‍ഗൈനേസേഷന്‍ യൂണിറ്റ്

en: Job Title
ml: ജോലിയുടെ പേരു്

en: Role
ml: നിയമനം

en: Birthday
ml: പിറന്നാള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit XMPP vCard
ml: XMPP vCard ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: All items below are optional. Enter only the information with which you feel comfortable.
ml: താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതെല്ലാം നിര്‍ബന്ധമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്കാവശ്യമുള്ള വിവരങ്ങള്‍ മാത്രം നല്‍കുക

en: Client
ml: ക്ലയന്റ്

en: Operating System
ml: ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം

en: Local Time
ml: പ്രാദേശിക സമയം

en: Priority
ml: മുന്‍ഗണന

en: Resource
ml: ഉറവിടം

en: Uptime
ml: അപ്ടൈം

en: Logged Off
ml: പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു

en: %s ago
ml: %s മുമ്പ്

en: Middle Name
ml: മദ്ധ്യ നാമം

en: Address
ml: വിലാസം

en: P.O. Box
ml: പി. ഓ. ബോക്സ്

en: Photo
ml: ഫോട്ടോ

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: %s will no longer be able to see your status updates.  Do you want to continue?
ml: നിങ്ങളുടെ അവസ്ഥയുടെ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ %s-നു് ഇനി കാണുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.  നിങ്ങള്‍ക്കു് തുടരണമോ?

en: Cancel Presence Notification
ml: നിലവിലുണ്ടെന്ന അറിയിപ്പു് റദ്ദാക്കുക

en: Un-hide From
ml: അദൃശ്യമാക്കേണ്ടതു് എവിടെ നിന്നും

en: Temporarily Hide From
ml: താല്‍ക്കാലികമായി അദൃശ്യമാക്കേണ്ടതു് എവിടെ നിന്നും

en: (Re-)Request authorization
ml: ആധികാരികത വീണ്ടും ആവശ്യപ്പെടുക

note: shouldn't this just happen automatically when the buddy is removed?
en: Unsubscribe
ml: അണ്‍സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Initiate _Chat
ml: _ചാറ്റ് ആരംഭിക്കുക

en: Log In
ml: പ്രവേശിക്കുക

en: Log Out
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

en: Last Name
ml: അവസാന നാമം

en: The following are the results of your search
ml: നിങ്ങളുടെ തിരച്ചിലിന്റെ ഫലം

note: current comment from Jabber User Directory users.jabber.org
en: Find a contact by entering the search criteria in the given fields. Note: Each field supports wild card searches (%)
ml: തന്നിരിക്കുന്ന ഫീള്‍ഡുകളില്‍ തെരച്ചിലിനുള്ള വിഭാഗം നല്‍കി ഒരു വിലാസം കണ്ടുപിടിക്കുക. കുറിപ്പു്: വൈള്‍ഡ് കാര്‍ഡ് തെരച്ചിലുകള്‍ (%) ഓരോ ഫീള്‍ഡും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Directory Query Failed
ml: ഡയറക്ടറി ചോദ്യം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Could not query the directory server.
ml: ഡയറക്ടറിയില്‍ ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

note: Try to translate the message (see static message list in jabber_user_dir_comments[])
en: Server Instructions: %s
ml: സര്‍വര്‍ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍: %s

en: Fill in one or more fields to search for any matching XMPP users.
ml: ഏതെങ്കിലും XMPP ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് ചേരുന്നവ കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിനായി ഒന്നോ അതിലധികമോ  ഫീള്‍ഡുകള്‍ പൂരിപ്പിക്കുക

en: Email Address
ml: ഈമെയില്‍ വിലാസം

en: Search for XMPP users
ml: XMPP ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കായി തെരയുക

note: "Search"
en: Search
ml: തെരയുക

en: Invalid Directory
ml: അസാധുവായ ഡയറക്ടറി

en: Enter a User Directory
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ഡയറക്ടറി നല്‍കുക

en: Select a user directory to search
ml: തെരയുന്നതിനായി ഒരു ഉപയോക്താവിനുള്ള ഡയറക്ടറി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Search Directory
ml: തെരയുവാനുള്ള ഡയറക്ടറി

en: _Room:
ml: _റൂം:

en: _Server:
ml: _സര്‍വര്‍:

en: _Handle:
ml: _ഹാന്‍ഡില്‍:

en: %s is not a valid room name
ml: %s ശരിയായ ഒരു റൂം നാമമല്ല

en: Invalid Room Name
ml: തെറ്റായ റൂം നാമം

en: %s is not a valid server name
ml: %s ഒരു തെറ്റായ സര്‍വര്‍ നാമമല്ല

en: Invalid Server Name
ml: തെറ്റായ സര്‍വര്‍ നാമം

en: %s is not a valid room handle
ml: %s ശരിയായ ഒരു റൂം ഹാന്‍ഡിലല്ല

en: Invalid Room Handle
ml: തെറ്റായ റൂം ഹാന്‍ഡില്‍

en: Configuration error
ml: ക്രമീകരണ പിശക്

en: Unable to configure
ml: ക്രമീകരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Room Configuration Error
ml: റൂം ക്രമീകരിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: This room is not capable of being configured
ml: ഈ റൂം ക്രമീകരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Registration error
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ പിശക്

en: Nick changing not supported in non-MUC chatrooms
ml: നോണ്‍-MUC ചാറ്റ്റൂമികളില്‍ വിളിപ്പേരു് മാറ്റുന്നതു് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Error retrieving room list
ml: റൂം പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Invalid Server
ml: തെറ്റായ സര്‍വര്‍

en: Enter a Conference Server
ml: ഒരു കോണ്‍ഫറന്‍സ് സര്‍വറില്‍ പ്രവേശിക്കുക

en: Select a conference server to query
ml: ചോദ്യം ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു കോണ്‍ഫറന്‍സ് സര്‍വര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Find Rooms
ml: റൂമുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: No users found
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Roles:
ml: നിയമനങ്ങള്‍:

en: Server requires TLS/SSL, but no TLS/SSL support was found.
ml: സര്‍വറിനു് TLS/SSL ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ, TLS/SSL പിന്തുണ ലഭ്യമായില്ല.

en: You require encryption, but no TLS/SSL support was found.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ TLS/SSL പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: Invalid XMPP ID
ml: തെറ്റായ XMPP ID

en: Invalid XMPP ID. Domain must be set.
ml: തെറ്റായ XMPP ID. ഡൊമെയിന്‍ സജ്ജമാക്കണം.

en: Malformed BOSH URL
ml: തെറ്റായ BOSH URL

en: Registration of %s@%s successful
ml: %s@%s രജിസ്ട്രേഷന്‍ വിജയിച്ചു

en: Registration to %s successful
ml: %s-ലേക്കുള്ള രജിസ്ട്രേഷന്‍ വിജയിച്ചു

en: Registration Successful
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ വിജയിച്ചു

en: Registration Failed
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Registration from %s successfully removed
ml: %s-ല്‍ നിന്നുള്ള രജിസ്ട്രേഷന്‍ വിജയകരമായി നീക്കം ചെയ്തു.

en: Unregistration Successful
ml: അണ്‍രജിസ്ട്രേഷന്‍ വിജയിച്ചു

en: Unregistration Failed
ml: അണ്‍രജിസ്ട്രേഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: State
ml: സംസ്ഥാനം

en: Postal code
ml: പോസ്റ്റല്‍ കോഡ്

en: Phone
ml: ഫോണ്‍

en: Date
ml: തീയതി

en: Already Registered
ml: രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Unregister
ml: അണ്‍രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: Please fill out the information below to change your account registration.
ml: നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ട് രജിസ്ട്രേഷനില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി താഴെ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന വിവരം ദയവായി പൂരിപ്പിക്കുക.

en: Please fill out the information below to register your new account.
ml: നിങ്ങളുടെ പുതിയ അക്കൌണ്ട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി താഴെ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന വിവരം ദയവായി പൂരിപ്പിക്കുക.

en: Register New XMPP Account
ml: പുതിയ XMPP അക്കൌണ്ട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: Register
ml: രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: Change Account Registration at %s
ml: %s-ല്‍ അക്കൌണ്ട് രജിസ്ട്രേഷനില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Register New Account at %s
ml: %s-ല്‍ പുതിയ അക്കൌണ്ട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: Change Registration
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ മാറ്റുക

en: Error unregistering account
ml: അക്കൌണ്ട് അണ്‍രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Account successfully unregistered
ml: അക്കൌണ്ട് വിജയകരമായി അണ്‍രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Initializing Stream
ml: സ്ട്രീം ആരംഭിക്കുന്നു

en: Initializing SSL/TLS
ml: SSL/TLS ആരംഭിക്കുന്നു

en: Authenticating
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നു

en: Re-initializing Stream
ml: സ്ട്രീം വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നു

en: Server doesn't support blocking
ml: സര്‍വര്‍ ബ്ലോക്കിങ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Mood
ml: മൂഡ്

en: Now Listening
ml: ഇപ്പോള്‍ കേള്‍ക്കുന്നു

en: Both
ml: രണ്ടും

en: From (To pending)
ml: എവിടെ നിന്നും

en: From
ml: എവിടെ നിന്നും

en: To
ml: എവിടേക്ക്

en: None (To pending)
ml: ഒന്നുമില്ല

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Subscription
ml: സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍

en: Mood Text
ml: മൂഡ് ടെക്സ്റ്റ്

en: Allow Buzz
ml: ബസ്സ് അനുവദിക്കുക

en: Tune Artist
ml: ട്യൂണ്‍ രചയിതാവു്

en: Tune Title
ml: ട്യൂണ്‍ തലക്കെട്ട്

en: Tune Album
ml: ട്യൂണ്‍ ആല്‍ബം

en: Tune Genre
ml: ട്യൂണ്‍ ജെനര്‍

en: Tune Comment
ml: ട്യൂണ്‍ അഭിപ്രായം

en: Tune Track
ml: ട്യൂണ്‍ ട്രാക്ക്

en: Tune Time
ml: ട്യൂണ്‍ സമയം

en: Tune Year
ml: ട്യൂണ്‍ വര്‍ഷം

en: Tune URL
ml: ട്യൂണ്‍ URL

en: Password Changed
ml: രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: Your password has been changed.
ml: നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: Error changing password
ml: രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റുന്നതില്‍ പിശക്

en: Password (again)
ml: രഹസ്യവാക്ക് (വീണ്ടും)

en: Change XMPP Password
ml: XMPP രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റുക

en: Please enter your new password
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കുക

en: Set User Info...
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള വിവരം സജ്ജമാക്കുക...

note: if (js->protocol_options & CHANGE_PASSWORD) {
en: Change Password...
ml: രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റുക...

note: }
en: Search for Users...
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കായി തെരയുക...

en: Bad Request
ml: തെറ്റായ ആവശ്യം

en: Conflict
ml: പൊരുത്തക്കേടു്

en: Feature Not Implemented
ml: വിശേഷത ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Forbidden
ml: റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Gone
ml: പോയിരിക്കുന്നു

en: Internal Server Error
ml: ഇന്റേണല്‍ സര്‍വര്‍ പിശക്

en: Item Not Found
ml: വസ്തു ലഭ്യമല്ല

en: Malformed XMPP ID
ml: തെറ്റായ XMPP ID

en: Not Acceptable
ml: സ്വീകാര്യമല്ല

en: Not Allowed
ml: അനുവദിച്ചിട്ടില്ല

en: Payment Required
ml: കാശ് നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്

en: Recipient Unavailable
ml: റസിപ്റ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Registration Required
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Remote Server Not Found
ml: റിമോട്ട് സര്‍വര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Remote Server Timeout
ml: റിമോട്ട് സര്‍വറിന്റെ സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Server Overloaded
ml: സര്‍വര്‍ ഓവര്‍ലോഡ് ആയിരിക്കുന്നു

en: Service Unavailable
ml: സര്‍വീസ് ലഭ്യമല്ല

en: Subscription Required
ml: സബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Unexpected Request
ml: ആവശ്യം അപ്രതീക്ഷിതം

en: Authorization Aborted
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതു് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Incorrect encoding in authorization
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ തെറ്റായ എന്‍കോഡിങ്

en: Invalid authzid
ml: തെറ്റായ authzid

en: Invalid Authorization Mechanism
ml: തെറ്റായ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം

en: Authorization mechanism too weak
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം സുരക്ഷിതമല്ല

en: Incorrect username or password
ml: തെറ്റായ ഉപയോക്തൃനാമം അല്ലെങ്കില്‍ രഹസ്യവാക്ക്

en: Temporary Authentication Failure
ml: താല്‍ക്കാലികമായ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ പരാജയം

en: Authentication Failure
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ പരാജയം

en: Bad Format
ml: തെറ്റായ ശൈലി

en: Bad Namespace Prefix
ml: തെറ്റായ നെയിംസ്പെയിസ് പ്രീഫിക്സ്

en: Resource Conflict
ml: റിസോഴ്സില്‍ പൊരുത്തക്കേടു്

en: Connection Timeout
ml: കണക്ഷന്‍ സമയപരിധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Host Gone
ml: ഹോസ്റ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Host Unknown
ml: ഹോസ്റ്റ് അപരിചിതം

en: Improper Addressing
ml: തെറ്റായ അഡ്ഡ്രെസ്സിങ്

en: Invalid ID
ml: തെറ്റായ ID

en: Invalid Namespace
ml: തെറ്റായ നെയിംസ്പെയിസ്

en: Invalid XML
ml: തെറ്റായ XML

en: Non-matching Hosts
ml: പൊരുത്തക്കേടുള്ള ഹോസ്റ്റുകള്‍

en: Policy Violation
ml: പോളിസി പൊരുത്തക്കേടു്

en: Remote Connection Failed
ml: റിമോട്ട് കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Resource Constraint
ml: റിസോഴ്സ് കണ്‍സ്ട്രെയിന്റ്

en: Restricted XML
ml: റെസ്ട്രിക്റ്റഡ് XML

en: See Other Host
ml: മറ്റ് ഹോസ്റ്റ് കാണുക

en: System Shutdown
ml: സിസ്റ്റം അടച്ചുപൂട്ടുക

en: Undefined Condition
ml: നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ലാത്ത അവസ്ഥ

en: Unsupported Encoding
ml: പിന്തുണലഭ്യമല്ലാത്ത എന്‍കോഡിങ്

en: Unsupported Stanza Type
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത സ്റ്റാന്‍സ് രീതി

en: Unsupported Version
ml: പിന്തുണ ലഭ്യമല്ലാത്ത പതിപ്പു്

en: XML Not Well Formed
ml: XML തെറ്റായ രീതിയില്‍

en: Stream Error
ml: സ്ട്രീം പിശക്

en: Unable to ban user %s
ml: ഉപയോക്താവു് %s-നെ തടയുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unknown affiliation: "%s"
ml: അപരിചിതമായ അഫ്ലിയേഷന്‍: "%s"

en: Unknown role: "%s"
ml: അപരിചിതമായ നിയമനം: "%s"

en: Unable to kick user %s
ml: %s ഉപയോക്താവിനെ കിക്ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to ping user %s
ml: %s ഉപയോക്താവിനെ പിങ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to buzz, because %s might be offline.
ml: ബസ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, കാരണം %s ഓഫ്‌ലൈന്‍ ആണു്.

en: Buzz
ml: ബസ്സ്

en: %s has buzzed you!
ml: %s നിങ്ങളെ ബസ്സ് ചെയ്യുന്നു!

en: Buzzing %s...
ml: %s ബസ്സ് ചെയ്യുന്നു...

en: Unable to initiate media with %s: invalid JID
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു് മീഡിയാ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: തെറ്റായ JID

en: Unable to initiate media with %s: user is not online
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു് മീഡിയാ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഉപയോക്താവു് ഓണ്‍ലൈനല്ല

en: Unable to initiate media with %s: not subscribed to user presence
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു് മീഡിയാ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഉപയോക്താവിനു് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Media Initiation Failed
ml: മീഡിയാ ആരംഭം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Please select the resource of %s with which you would like to start a media session.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് മീഡിയാ സെഷന്‍ ആരംഭിക്കുവാനുള്ള %s-ന്റെ റിസോഴ്സ് ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select a Resource
ml: ഒരു റിസോഴ്സ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Initiate Media
ml: മീഡിയാ ആരംഭിക്കുക

en: config:  Configure a chat room.
ml: config:  ഒരു ചാറ്റ് റൂം ക്രമീകരിക്കുക.

en: configure:  Configure a chat room.
ml: configure:  ഒരു ചാറ്റ് റൂം ക്രമീകരിക്കുക.

en: part [message]:  Leave the room.
ml: part [message]:  റൂം ഉപേക്ഷിക്കുക.

en: register:  Register with a chat room.
ml: register:  ഒരു ചാറ്റ് റൂം രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുക.

en: topic [new topic]:  View or change the topic.
ml: topic [new topic]:  വിഷയം കാണുക അല്ലെങ്കില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക.

en: ban &lt;user&gt; [reason]:  Ban a user from the room.
ml: ban &lt;user&gt; [reason]:  റൂമില്‍ നിന്നും ഒരു ഉപയോക്താവിനെ ബാന്‍ ചെയ്യുക.

en: invite &lt;user&gt; [message]:  Invite a user to the room.
ml: invite &lt;user&gt; [message]:  ഒരു ഉപയോക്താവിനെ റൂമിലേക്കു് ക്ഷണിക്കുക.

en: kick &lt;user&gt; [reason]:  Kick a user from the room.
ml: kick &lt;user&gt; [reason]:  റൂമില്‍ നിന്നും ഒരു ഉപയോക്താവിനെ കിക്ക് ചെയ്യുക.

en: msg &lt;user&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to another user.
ml: msg &lt;user&gt; &lt;message&gt;:  മറ്റൊരു ഉപയോക്താവിനു് സ്വകാര്യ സന്ദേശം അയയ്ക്കുക.

en: ping &lt;jid&gt;:	Ping a user/component/server.
ml: ping &lt;jid&gt;:	ഒരു ഉപയോക്താവു്/കോംപൊണന്റ്/സര്‍വറിനെ പിങ് ചെയ്യുക.

en: buzz: Buzz a user to get their attention
ml: buzz: ഉപയോക്താവിന്റെ ശ്രദ്ധ കിട്ടുന്നതിനായി ബസ്സ് ചെയ്യുക

en: Extended Away
ml: നീണ്ടകാലത്തേക്കു് മാറി നില്‍ക്കുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: XMPP Protocol Plugin
ml: XMPP പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

note: Translators: 'domain' is used here in the context of Internet domains, e.g. pidgin.im
en: Domain
ml: ഡൊമെയിന്‍

en: Allow plaintext auth over unencrypted streams
ml: അണ്‍എന്‍ക്രിപ്റ്റഡ് സ്ട്രീമുകളില്‍ പ്ലെയിന്‍ടെക്സ്റ്റ്  auth അനുവദിക്കുക

en: Connect port
ml: പോര്‍ട്ട് കണക്ട് ചെയ്യുക

note: Account options
en: Connect server
ml: സര്‍വര്‍ കണക്ട് ചെയ്യുക

en: File transfer proxies
ml: ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പ്രോക്സികള്‍

note: this should probably be part of global smiley theme settings * later on
en: Show Custom Smileys
ml: യഥേഷ്ടമുള്ള സ്മൈലികള്‍ കാണിക്കുക

en: %s has left the conversation.
ml: %s സംഭാഷണം ഉപേക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Message from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നുള്ള സന്ദേശം

en: %s has set the topic to: %s
ml: %s വിഷയം സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു: %s

en: The topic is: %s
ml: വിഷയം: %s

en: Message delivery to %s failed: %s
ml: %s-ലേക്കുള്ള സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: XMPP Message Error
ml: XMPP സന്ദേശ പിശക്

en: (Code %s)
ml: (കോഡ് %s)

en: XML Parse error
ml: XML പാഴ്സ് പിശക്

en: Error joining chat %s
ml: %s ചാറ്റില്‍ ചേരുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error in chat %s
ml: ചാറ്റ് %s-ല്‍ പിശക്

en: Create New Room
ml: പുതിയ മുറി ഉണ്ടാക്കുക

en: You are creating a new room.  Would you like to configure it, or accept the default settings?
ml: നിങ്ങള്‍ പുതിയ ഒരു റൂം ഉണ്ടാക്കുമ്പോള്‍, അതില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് ക്രമീകരണം സജ്ജമാക്കണമോ സ്വതവേയുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ സ്വീകരിക്കണമോ?

en: _Configure Room
ml: റൂം _ക്രമീകരിക്കുക

en: _Accept Defaults
ml: സ്വതവേയുള്ളവ _സ്വീകരിക്കുക

en: No reason
ml: കാരണമില്ല

en: You have been kicked: (%s)
ml: നിങ്ങളെ പുറത്തു് കളഞ്ഞിരിക്കുന്നു: (%s)

en: Kicked (%s)
ml: പുറത്തു് കളഞ്ഞു (%s)

en: Unknown Error in presence
ml: സാനിദ്ധ്യത്തില്‍ അപരിചിതമായ പിശക്

en: Unable to send file to %s, user does not support file transfers
ml: %s-ലേക്കു് ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല, ഉപയോക്താവു് ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യല്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: File Send Failed
ml: ഫയല്‍ അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unable to send file to %s, invalid JID
ml: %s-ലേക്കു് ഫയല്‍ അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം, തെറ്റായ JID

en: Unable to send file to %s, user is not online
ml: %s-ലേക്കു് ഫയല്‍ അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം, ഉപയോക്താവു് ഓണ്‍ലൈനല്ല

en: Unable to send file to %s, not subscribed to user presence
ml: %s-ലേക്കു് ഫയല്‍ അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം, യൂസര്‍ പ്രിസന്‍സില്‍ അംഗീകാരമില്ല

en: Please select the resource of %s to which you would like to send a file
ml: നിങ്ങള്‍ ഫയല്‍ അയയ്ക്കുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന %s-ന്റെ റിസോഴ്സ് ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Angry
ml: ദേഷ്യം

en: Anxious
ml: ഉത്കണ്ഠ

en: Ashamed
ml: നാണക്കേടു്

en: Bored
ml: ബോറടി

en: Excited
ml: ആവേശം

en: Grumpy
ml: ദുശ്യാഷ്ഠ്യം

en: Happy
ml: സന്തോഷം

en: Hot
ml: ദേഷ്യം

en: In love
ml: സ്നേഹത്തില്‍

en: Invincible
ml: സാമര്‍ത്ഥ്യം

en: Jealous
ml: അസൂയ

en: Sad
ml: സങ്കടം

en: Sick
ml: പനി

en: Sleepy
ml: ഉറക്കം

en: Set User Nickname
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ വിളിപ്പേരു് സജ്ജമാക്കുക

en: Please specify a new nickname for you.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് പുതിയ ഒരു വിളിപ്പേരു് ദയവായി സജ്ജമാക്കുക

en: This information is visible to all contacts on your contact list, so choose something appropriate.
ml: നിങ്ങളുടെ വിലാസപട്ടികയിലുള്ള എല്ലാ വിലാസങ്ങള്‍ക്കും ഈ വിവരം കാണുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു, അതുകൊണ്ടു് ശരിയായതു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Set
ml: സജ്ജമാക്കുക

en: Set Nickname...
ml: വിളിപ്പേരു് സജ്ജമാക്കുക...

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Select an action
ml: ഒരു പ്രവര്‍ത്തി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Required parameters not passed in
ml: ആവശ്യമുള്ള പരാമീറ്ററുകള്‍ നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: Unable to write to network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to read from network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ നിന്നും വായിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Error communicating with server
ml: സര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതില്‍ പിശക്

en: Conference not found
ml: കോണ്‍ഫറന്‍സ് ലഭ്യമല്ല

en: Conference does not exist
ml: കോണ്‍ഫറന്‍സ് നിലവിലില്ല

en: A folder with that name already exists
ml: ആ പേരില്‍ ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലുണ്ടു്

en: Not supported
ml: പിന്തുണയില്ല

en: Password has expired
ml: രഹസ്യവാക്കിന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Incorrect password
ml: തെറ്റായ രഹസ്യവാക്ക്

en: User not found
ml: ഉപയോക്താവിനെ ലഭ്യമായില്ല

en: Account has been disabled
ml: അക്കൌണ്ടു് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: The server could not access the directory
ml: സര്‍വറിനു് ഡയറക്ടറിയിലേക്കു് പ്രവേശനമില്ല

en: Your system administrator has disabled this operation
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ ഈ പ്രക്രിയ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: The server is unavailable; try again later
ml: സര്‍വര്‍ ലഭ്യമല്ല; വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Cannot add a contact to the same folder twice
ml: ഒരേ ഫോള്‍ഡറിലേക്കു് രണ്ടു് തവണ ഒരു വിലാസം ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot add yourself
ml: നിങ്ങളെ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Master archive is misconfigured
ml: മാസ്റ്റര്‍ ആര്‍ക്കൈവ് തെറ്റായി ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Could not recognize the host of the username you entered
ml: നിങ്ങള്‍ നല്‍കിയ ഉപയോക്തൃനാമത്തിന്റെ ഹോസ്റ്റിനെ തിരിച്ചറിയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Your account has been disabled because too many incorrect passwords were entered
ml: ഒരുപാടു് തവണ തെറ്റായ രഹസ്യവാക്കു് നല്‍കിയതിനാല്‍ നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ട് നിര്‍ജ്ജീവമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: You cannot add the same person twice to a conversation
ml: ഒരു സംഭാഷണത്തിലേക്കു് ഒരു വ്യക്തിയെ രണ്ടു് തവണ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: You have reached your limit for the number of contacts allowed
ml: അനുവദിക്കുന്ന വിലാസങ്ങളുടെ പരിധി നിങ്ങള്‍ ഇനിയും എത്തിയിട്ടില്ല

en: You have entered an incorrect username
ml: നിങ്ങള്‍ തെറ്റായ ഉപയോക്തൃനാമം നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: An error occurred while updating the directory
ml: ഡയറക്ടറി പരിഷ്കരിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Incompatible protocol version
ml: ചേരാത്ത പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പതിപ്പു്

en: The user has blocked you
ml: ഉപയോക്താവു് നിങ്ങളെ തടഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: This evaluation version does not allow more than ten users to log in at one time
ml: ഒരു സമയത്തു് പത്തില്‍ കൂടുതല്‍ ഉപയോക്താക്കളെ പ്രവേശിപ്പിക്കുന്നതിനു് ഈ പതിപ്പു് അനുവദിക്കുന്നില്ല.

en: The user is either offline or you are blocked
ml: ഉപയോക്താവു് ഒന്നുകില്‍ ഓഫ്‌ലൈനാണു് അല്ലെങ്കില്‍ തടസ്സപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Unknown error: 0x%X
ml: അപരിചിതമായ പിശക്: 0x%X

en: Unable to login: %s
ml: പ്രവേശിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to send message. Could not get details for user (%s).
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. ഉപയോക്താവിനുള്ള വിശദവിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to add %s to your buddy list (%s).
ml: %s-നെ സുഹൃത്തു് പട്ടികയിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

note: TODO: Improve this! message to who or for what conference?
en: Unable to send message (%s).
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to invite user (%s).
ml: ഉപയോക്താവിനെ ക്ഷണിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to send message to %s. Could not create the conference (%s).
ml: %s-ലേക്കു് സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to send message. Could not create the conference (%s).
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to move user %s to folder %s in the server side list. Error while creating folder (%s).
ml: %s ഉപയോക്താവിനെ സര്‍വര്‍ പട്ടികയിലുള്ള %s ഫോള്‍ഡറിലേക്കു് അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. ഫോള്‍ഡര്‍ ഉണ്ടാക്കുമ്പോള്‍ പിശക് (%s).

en: Unable to add %s to your buddy list. Error creating folder in server side list (%s).
ml: സുഹൃത്തുക്കളുടെ പട്ടികയിലേക്കു് %s-നെ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. സര്‍വര്‍ വശത്തുള്ള പട്ടികയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശക് (%s).

en: Could not get details for user %s (%s).
ml: ഉപയോക്താവു് %s-നുള്ള വിശദാംശങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to add user to privacy list (%s).
ml: സ്വകാര്യ പട്ടികയിലേക്കു് ഉപയോക്താവിനെ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to add %s to deny list (%s).
ml: സ്വീകാര്യമല്ലാത്ത പട്ടികയിലേക്കു് %s-നെ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to add %s to permit list (%s).
ml: അനുവദിക്കുന്ന പട്ടികയിലേക്കു് %s-നെ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to remove %s from privacy list (%s).
ml: സ്വകാര്യ പട്ടികയില്‍ നിന്നും %s-നെ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to change server side privacy settings (%s).
ml: സര്‍വറിലുള്ള സ്വകാര്യ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Unable to create conference (%s).
ml: കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല (%s).

en: Error communicating with server. Closing connection.
ml: സര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതില്‍ പിശക്. കണക്ഷന്‍ അടച്ചു പൂട്ടുന്നു.

en: Telephone Number
ml: ടെലിഫോണ്‍ നംബര്‍

en: Location
ml: സ്ഥലം

en: Department
ml: വിഭാഗം

en: Personal Title
ml: സ്വകാര്യം തലക്കെട്ട്

en: Mailstop
ml: മെയില്‍സ്റ്റോപ്പ്

en: User ID
ml: ഉപയോക്തൃ ID

note: tag = _("DN"); value = nm_user_record_get_dn(user_record); if (value) { purple_notify_user_info_add_pair(user_info, tag, value); }
en: Full name
ml: പൂര്‍ണ്ണ നാമം

en: GroupWise Conference %d
ml: ഗ്രൂപ്പ് അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള കോണ്‍ഫറന്‍സ് %d

en: Authenticating...
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നു...

en: Waiting for response...
ml: മറുപടിയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു...

en: %s has been invited to this conversation.
ml: %s-നെ ഈ സംഭാഷണത്തിലേക്കു് ക്ഷണിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Invitation to Conversation
ml: സംഭാഷണത്തിലേക്കുള്ള ക്ഷണം

en: Invitation from: %s
    
    Sent: %s
ml: ക്ഷണം എവിടെ നിന്നും: %s
    
    അയച്ചിരിക്കുന്നതു്: %s

en: Would you like to join the conversation?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ സംഭാഷണത്തില്‍ പങ്ക് ചേരണമോ?

en: You have signed on from another location
ml: നിങ്ങള്‍ മറ്റൊരിടത്തു് നിന്നും പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: %s appears to be offline and did not receive the message that you just sent.
ml: %s ഓഫ്‌ലൈനാണു്, അതിനാല്‍ നിങ്ങള്‍ അയച്ച സന്ദേശം ലഭിക്കുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Unable to connect to server. Please enter the address of the server to which you wish to connect.
ml: സര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്കു് ബന്ധപ്പെടുവാനുള്ള സര്‍വറിന്റെ വിലാസം ദയവായി നല്‍കുക.

en: This conference has been closed. No more messages can be sent.
ml: കോണ്‍ഫറന്‍സ് അടച്ചിരിക്കുന്നു. ഇനി സന്ദേശങ്ങള്‍ അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Busy
ml: തിരക്കിലാണു്

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Novell GroupWise Messenger Protocol Plugin
ml: നോവല്‍ ഗ്രൂപ്പ്‌വൈസ് മെസഞ്ചര്‍ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

en: Server address
ml: സര്‍വറിന്റെ വിലാസം

en: Server port
ml: സര്‍വര്‍ പോര്‍ട്ട്

en: <b>Group Title:</b> %s<br>
ml: <b>ഗ്രൂപ്പിന്റെ പേരു്:</b> %s<br>

en: Info for Group %s
ml: ഗ്രൂപ്പ് %s-നുള്ള വിവരം

en: Invite Group to Conference...
ml: ഗ്രൂപ്പിനെ കോണ്‍ഫറന്‍സിലേക്കു് ക്ഷണിക്കുക...

en: Sending Handshake
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് അയയ്ക്കുന്നു

en: Waiting for Handshake Acknowledgement
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് മറുപടിയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Handshake Acknowledged, Sending Login
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് മറുപടി, ലോഗിന്‍ അയയ്ക്കുന്നു

en: Waiting for Login Acknowledgement
ml: ലോഗിന്‍ മറുപടിയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Login Redirected
ml: പ്രവേശനം തിരിച്ചുവിട്ടിരിക്കുന്നു

en: Forcing Login
ml: പ്രവേശനം നിര്‍ബന്ധിക്കുന്നു

en: Login Acknowledged
ml: പ്രവേശനത്തിനു് മറുപടി നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: Starting Services
ml: സര്‍വീസുകള്‍ ആരംഭിക്കുന്നു

en: A Sametime administrator has issued the following announcement on server %s
ml: Sametime അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ സര്‍വര്‍ %s-ല്‍ താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന വിളംബരം ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Sametime Administrator Announcement
ml: Sametime അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ വിളംബരം

en: Announcement from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നുള്ള അനൌണ്‍സ്‌മെന്റ്

en: Conference Closed
ml: കോണ്‍ഫറന്‍സ് അടച്ചിരിക്കുന്നു

en: Unable to send message:
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Unable to send message to %s:
ml: %s-ലേക്കു് സന്ദേശം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Place Closed
ml: സ്ഥലം അടച്ചിരിക്കുന്നു

en: Microphone
ml: മൈക്രോഫോണ്‍

en: Speakers
ml: പ്രാസംഗികര്‍

en: Video Camera
ml: വീഡിയോ ക്യാമറാ

en: File Transfer
ml: ഫയല്‍ നീക്കുന്നു

en: Supports
ml: പിന്തുണകള്‍

en: External User
ml: പുറത്തു് നിന്നുള്ള ഉപയോക്താവു്

en: Create conference with user
ml: ഉപയോക്താവിനു് കോണ്‍ഫറന്‍സ് തയ്യാറാക്കുക

en: Please enter a topic for the new conference, and an invitation message to be sent to %s
ml: ദയവായി പുതിയ കോണ്‍ഫറന്‍സിനുള്ള പുതിയ ഒരു വിഷയവും %s-നു് അയയ്ക്കുവാനുള്ള ഒരു സന്ദേശവും അയയ്ക്കുക

en: New Conference
ml: പുതിയ കോണ്‍ഫറന്‍സ്

en: Create
ml: തയ്യാറാക്കുക

en: Available Conferences
ml: ലഭ്യമായ കോണ്‍ഫറന്‍സുകള്‍

en: Create New Conference...
ml: പുതിയ കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഉണ്ടാക്കുക...

en: Invite user to a conference
ml: ഒരു കോണ്‍ഫറന്‍സിലേക്കു് ഉപയോക്താവിനെ ക്ഷണിക്കുക

en: Select a conference from the list below to send an invite to user %s. Select "Create New Conference" if you'd like to create a new conference to invite this user to.
ml: ഉപയോക്താവു് %s-നുള്ള ക്ഷണം അയയ്ക്കുന്നതിനായി താഴെ പട്ടികയില്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു കോണ്‍ഫറന്‍സ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക. ഈ ഉപയോക്താവിനെ പുതിയ ഒരു കോണ്‍ഫറന്‍സിലേക്കു് ക്ഷണിക്കുന്നതിനായി, "പുതിയ കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഉണ്ടാക്കുക"  തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Invite to Conference
ml: കോണ്‍ഫറന്‍സിലേക്കു് ക്ഷണിക്കുക

en: Invite to Conference...
ml: കോണ്‍ഫറന്‍സിലേക്കു് ക്ഷണിക്കുക...

en: Send TEST Announcement
ml: പരീക്ഷണത്തിനുള്ള വിളംബരം അയയ്ക്കുക

en: Topic:
ml: വിഷയം:

en: Unknown (0x%04x)<br>
ml: അപരിചിതം (0x%04x)<br>

en: Last Known Client
ml: അവസാനമുള്ള ക്സയന്റ്

en: User Name
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: An ambiguous user ID was entered
ml: തെറ്റായ ഒരു ID നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. Please select the correct user from the list below to add them to your buddy list.
ml: ഐഡന്റിഫയര്‍ '%s' താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഏതെങ്കിലും ഉപയോക്താക്കളെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ദയവായി താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു പട്ടികയില്‍ നിന്നും ശരിയായ ഒരു ഉപയോക്താവിനെ തെരഞ്ഞെടുത്തു് നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കളുടെ പട്ടികയിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുക.

en: Select User
ml: ഉപയോക്താവിനെ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Unable to add user: user not found
ml: ഉപയോക്താവിനെ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഉപയോക്താവു് ലഭ്യമല്ല

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community. This entry has been removed from your buddy list.
ml: ഐഡന്റിഫയര്‍ '%s' നിങ്ങളുടെ Sametime കമ്മ്യൂണിറ്റിയിലുള്ള ഒരു ഉപയോക്താക്കളുമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല. നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്ത് പട്ടികയില്‍ നിന്നും ഈ എന്‍ട്രി നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Unable to add user
ml: ഉപയോക്താവിനെ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Error reading file %s: 
    %s
ml: %s ഫയല്‍ വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: 
    %s

en: Remotely Stored Buddy List
ml: റിമോട്ടായി സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന സുഹൃത്തു് പട്ടിക

en: Buddy List Storage Mode
ml: ബഡ്ഡി ലിസ്റ്റ് സ്റ്റോറേജ് മോഡ്

en: Local Buddy List Only
ml: പ്രാദേശിക സുഹൃത്തു് പട്ടിക മാത്രം

en: Merge List from Server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും പട്ടികയെ കൂട്ടിചേര്‍ക്കുക

en: Merge and Save List to Server
ml: സര്‍വറിലേക്കു് പട്ടിക കൂട്ടി ചേര്‍ത്തു് സൂക്ഷിക്കുക

en: Synchronize List with Server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും ലിസ്റ്റ് സിന്‍ക്രൊണൈസ് ചെയ്യുക

en: Import Sametime List for Account %s
ml: അക്കൌണ്ട് %s-നുള്ള Sametime പട്ടിക ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Export Sametime List for Account %s
ml: അക്കൌണ്ട് %s-നുള്ള Sametime പട്ടിക എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Unable to add group: group exists
ml: ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഗ്രൂപ്പ് നിലവിലുണ്ടു്

en: A group named '%s' already exists in your buddy list.
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ ഒരു ഗ്രൂപ്പ് നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്ത് പട്ടികയിലുണ്ടു്.

en: Unable to add group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Possible Matches
ml: സാധ്യതയുള്ള പൊരുത്തങ്ങള്‍

en: Notes Address Book group results
ml: Notes വിലാസ പുസ്തക ഗ്രൂപ്പ് ഫലങ്ങള്‍

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following Notes Address Book groups. Please select the correct group from the list below to add it to your buddy list.
ml: ഐഡന്റിഫയര്‍ '%s' ഏതെങ്കിലും Notes വിലാസ പുസ്തക ഗ്രൂപ്പുകളെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ദയവായി താഴെ പട്ടികയില്‍ നിന്നും ശരിയായ ഗ്രൂപ്പ് തെരഞ്ഞെടുത്തു് നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്ത് പട്ടികയിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുക.

en: Select Notes Address Book
ml: Notes വിലാസ പുസ്തകം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Unable to add group: group not found
ml: ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഗ്രൂപ്പ് നിലവിലില്ല

en: The identifier '%s' did not match any Notes Address Book groups in your Sametime community.
ml: ഐഡന്റിഫയര്‍ '%s' നിങ്ങളുടെ Sametime കമ്മ്യൂണിറ്റിയിലുള്ള Notes വിലാസ പുസ്തക ഗ്രൂപ്പുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: Notes Address Book Group
ml: Notes വിലാസ പുസ്തക ഗ്രൂപ്പ്

en: Enter the name of a Notes Address Book group in the field below to add the group and its members to your buddy list.
ml: നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്ത് പട്ടികയിലേക്ക് ഒരു Notes വിലാസ പുസ്തക ഗ്രൂപ്പും അതിന്റെ അംഗങ്ങളും ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫീള്‍ഡില്‍ ഗ്രൂപ്പിന്റെ പേരു് നല്‍കുക

en: Search results for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള തെരച്ചില്‍ ഫലങ്ങള്‍

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. You may add these users to your buddy list or send them messages with the action buttons below.
ml: ഐഡന്റിഫയര്‍ '%s' ഒരു പക്ഷേ താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഏതെങ്കിലും ഉപയോക്താക്കളെസൂചിപ്പിക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവയെ നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്ത് പട്ടികയില്‍ ചേര്‍ക്കുകയും താഴെ ലഭ്യമായ ബട്ടണുകള്‍ വഴി സന്ദേശങ്ങള്‍ അയയ്ക്കുവാനും സാധ്യമാണു്.

en: Search Results
ml: തെരച്ചില്‍ ഫലങ്ങള്‍

en: No matches
ml: ചേരുന്നവയില്ല്ല

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community.
ml: ഐഡന്റിഫയര്‍ '%s' നിങ്ങളുടെ Sametime കമ്മ്യൂണിറ്റിയിലുള്ള ഒരു ഉപയോക്തക്കളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: No Matches
ml: ചേരുന്നവയില്ല

en: Search for a user
ml: ഒരു ഉപയോക്താവിനായി തെരയുക

en: Enter a name or partial ID in the field below to search for matching users in your Sametime community.
ml: Sametime കമ്മ്യൂണിറ്റിയിലുള്ള ഉപയോക്തക്കളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നവ തെരയുന്നതിനായി താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫീള്‍ഡില്‍ ഒരു പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ പകുതി ID നല്‍കുക.

en: User Search
ml: ഉപയോക്താവിനെ തെരയുക

en: Import Sametime List...
ml: Sametime പട്ടിക ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക...

en: Export Sametime List...
ml: Sametime പട്ടിക എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക...

en: Add Notes Address Book Group...
ml: Notes വിലാസം പുസ്തക ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുക...

en: User Search...
ml: ഉപയോക്താവിനെ തെരയുക...

en: Force login (ignore server redirects)
ml: നിര്‍ബന്ധിച്ചു് പ്രവേശിക്കുക (സര്‍വര്‍ തിരിച്ചുവിടുന്നതു് അവഹണിക്കുക)

note: pretend to be Sametime Connect
en: Hide client identity
ml: ക്ലയന്റ് തിരിച്ചറിയല്‍ അദൃശ്യമാക്കുക

en: User %s is not present in the network
ml: ഉപയോക്താവു് %s നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Key Agreement
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ്

en: Cannot perform the key agreement
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Error occurred during key agreement
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് സമയത്തു് പിശക് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു

en: Key Agreement failed
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Timeout during key agreement
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് സമയത്തു് സമയപരിധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Key agreement was aborted
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Key agreement is already started
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Key agreement cannot be started with yourself
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് നിങ്ങള്‍ക്കു് ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: The remote user is not present in the network any more
ml: റിമോട്ട് ഉപയോക്താവു് ഇനി നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Key agreement request received from %s. Would you like to perform the key agreement?
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് ആവശ്യം %s-ല്‍ നിന്നും ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് കീ എഗ്രീമെന്റ് നടപ്പിലാക്കണമോ?

en: The remote user is waiting key agreement on:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
ml: റിമോട്ട് ഉപയോക്താവു് കീ എഗ്രീമെന്റിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു:
    റിമോട്ട് ഹോസ്റ്റ്: %s
    റിമോട്ട് പോര്‍ട്ട്: %d

en: Key Agreement Request
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: IM With Password
ml: രഹസ്യവാക്കുള്ള IM

en: Cannot set IM key
ml: IM കീ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Set IM Password
ml: IM രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമല്ല

en: Get Public Key
ml: പബ്ലിക് കീ ലഭിക്കുക

en: Cannot fetch the public key
ml: പബ്ലിക് കീ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Show Public Key
ml: പബ്ലിക് കീ കാണിക്കുക

en: Could not load public key
ml: പബ്ലിക് കീ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: User Information
ml: ഉപയോക്താവിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരം

en: Cannot get user information
ml: ഉപയോക്താവിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: The %s buddy is not trusted
ml: %s സുഹൃത്ത് വിശ്വസനീയമല്ല

en: You cannot receive buddy notifications until you import his/her public key.  You can use the Get Public Key command to get the public key.
ml: സുഹൃത്തിന്റെ പബ്ലിക് കീ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതു് വരെ നിങ്ങള്‍ക്കു് സുഹൃത്തിനുള്ള അറിയിപ്പുകള്‍ ഒന്നും ലഭിക്കുന്നതല്ല.  പബ്ലിക് കീ ലഭിക്കുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ക്കു് Get Public Key കമാന്‍ഡ് ഉപയോഗിക്കാം.

note: Open file selector to select the public key.
en: Open...
ml: തുറക്കുക...

en: The %s buddy is not present in the network
ml: %s സുഹൃത്തു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: To add the buddy you must import his/her public key. Press Import to import a public key.
ml: സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി സുഹൃത്തിന്റെ പബ്ലിക് കീ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്. പബ്ലിക് കീ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക അമര്‍ത്തുക.

en: _Import...
ml: _ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക...

en: Select correct user
ml: ശരിയായ ഉപയോക്താവിനെ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: More than one user was found with the same public key. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
ml: ഒരേ പബ്ലിക് കീയില്‍ ഒന്നിലധികം ഉപയോക്താക്കള്‍ ലഭ്യമായി. പട്ടികയില്‍ നിന്നും ശരിയായ ഉപയോക്താവിനെ തെരഞ്ഞെടുത്തു് സുഹൃത്ത് പട്ടികയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക.

en: More than one user was found with the same name. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
ml: ഒരേ പേരില്‍ ഒന്നിലധികം ഉപയോക്താക്കള്‍ ലഭ്യമായി. പട്ടികയില്‍ നിന്നും ശരിയായ ഉപയോക്താവിനെ തെരഞ്ഞെടുത്തു് സുഹൃത്ത് പട്ടികയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക.

en: Detached
ml: വേര്‍പെടുത്തി

en: Indisposed
ml: പ്രയോജനമില്ലാത്തതു്

en: Wake Me Up
ml: ഉണര്‍ത്തുക

en: Hyper Active
ml: അതി സാമര്‍ത്ഥ്യം

en: Robot
ml: റോബോട്ട്

en: In Love
ml: സ്നേഹത്തില്‍

en: User Modes
ml: യൂസര്‍ മോഡുകള്‍

en: Preferred Contact
ml: താല്‍പര്യമുള്ള വിലാസം

en: Preferred Language
ml: ഇഷ്ടമുള്ള ഭാഷ

en: Device
ml: ഡിവൈസ്

en: Timezone
ml: സമയമേഘല

en: Geolocation
ml: ഭൂഗര്‍ഭശാസ്ത്രം.

en: Reset IM Key
ml: IM കീ വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: IM with Key Exchange
ml: കീ കൈമാറുന്ന IM

en: IM with Password
ml: രഹസ്യവാക്കുള്ള IM

en: Get Public Key...
ml: പബ്ലിക് കീ ലഭ്യമാക്കുക...

en: Kill User
ml: ഉപയോക്താവിനെ ഇല്ലാതാക്കുക

en: Draw On Whiteboard
ml: വൈറ്റ്ബോര്‍ഡില്‍ വരയ്ക്കുക

en: _Passphrase:
ml: _പാസ്ഫ്രെയിസ്:

en: Channel %s does not exist in the network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ചാനല്‍ %s നിലവിലില്ല

en: Channel Information
ml: ചാനല്‍ വിവരം

en: Cannot get channel information
ml: ചാനല്‍ വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: <b>Channel Name:</b> %s
ml: <b>ചാനലിന്റെ പേരു്:</b> %s

en: <br><b>User Count:</b> %d
ml: <br><b>ഉപയോക്താക്കളുടെ എണ്ണം:</b> %d

en: <br><b>Channel Founder:</b> %s
ml: <br><b>ചാനല്‍ സ്ഥാപകന്‍:</b> %s

en: <br><b>Channel Cipher:</b> %s
ml: <br><b>ചാനല്‍ സിഫര്‍:</b> %s

note: Definition of HMAC: http://en.wikipedia.org/wiki/HMAC
en: <br><b>Channel HMAC:</b> %s
ml: <br><b>ചാനല്‍ HMAC:</b> %s

en: <br><b>Channel Topic:</b><br>%s
ml: <br><b>ചാനലിന്റെ വിഷയം:</b><br>%s

en: <br><b>Channel Modes:</b>
ml: <br><b>ചാനല്‍ മോഡുകള്‍:</b>

en: Add Channel Public Key
ml: ചാനലിനുള്ള പബ്ലിക് കീ ചേര്‍ക്കുക

note: Add new public key
en: Open Public Key...
ml: പബ്ലിക് കീ തുറക്കുക...

en: Channel Passphrase
ml: ചാനല്‍ പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: Channel Public Keys List
ml: ചാനല്‍ പബ്ലിക് കീകളുടെ പട്ടിക

en: Channel authentication is used to secure the channel from unauthorized access. The authentication may be based on passphrase and digital signatures. If passphrase is set, it is required to be able to join. If channel public keys are set then only users whose public keys are listed are able to join.
ml: അധികാരമില്ലാത്ത പ്രവേശനത്തില്‍ നിന്നും ചാനലിനെ സുരക്ഷിതമാക്കുന്നതിനുള്ളതാണു് ചാനലിന്റെ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ സംവിധാനം. പാസ്ഫ്രെയിസ് അല്ലെങ്കില്‍ ഡിജിറ്റല്‍ സിഗ്നേച്ചറുകള്‍ അനുസരിച്ചാണു് ഈ ഉറപ്പാക്കല്‍. പാസ്ഫ്രെയിസ് സജ്ജമെങ്കില്‍, ചേരുവാന്‍ സാധ്യമാണു്. ചാനല്‍ പബ്ലിക് കീകള്‍ സജ്ജമെങ്കില്‍ പബ്ലിക് കീകള്‍ ലഭ്യമാക്കിയ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് മാത്രം ചേരുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു.

en: Channel Authentication
ml: ചാനലിനുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Add / Remove
ml: ചേര്‍ക്കുക / നീക്കം ചെയ്യുക

en: Group Name
ml: ഗ്രൂപ്പിന്റെ പേരു്

en: Passphrase
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: Please enter the %s channel private group name and passphrase.
ml: ദയവായി %s ചാനല്‍ സ്വകാര്യ ഗ്രൂപ്പ് നാമവും പാസ്ഫ്രെയിസും നല്‍കുക.

en: Add Channel Private Group
ml: ചാനലിനുള്ള സ്വകാര്യ ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുക

en: User Limit
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള പരിധി

en: Set user limit on channel. Set to zero to reset user limit.
ml: ചാനലില്‍ ഉപയോക്താവിനുള്ള പരിധി സജ്ജമാക്കുക. പരിധി വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നതിനായി പൂജ്യമാക്കുക.

en: Invite List
ml: ഇന്‍വൈറ്റ് ലിസ്റ്റ്

en: Ban List
ml: ബാന്‍ ലിസ്റ്റ്

en: Add Private Group
ml: സ്വകാര്യ ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുക

en: Reset Permanent
ml: എന്നേക്കുമായി വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Set Permanent
ml: എന്നേക്കുമായി സജ്ജമാക്കുക

en: Set User Limit
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള പരിധി സജ്ജമാക്കുക

en: Reset Topic Restriction
ml: വിഷയത്തിലുള്ള പരിമിതി വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Set Topic Restriction
ml: വിഷയത്തിലുള്ള പരിമിതി സജ്ജമാക്കുക

en: Reset Private Channel
ml: സ്വകാര്യ ചാനല്‍ വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Set Private Channel
ml: സ്വകാര്യ ചാനല്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Reset Secret Channel
ml: രഹസ്യ ചാനല്‍ വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Set Secret Channel
ml: രഹസ്യ ചാനല്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: You have to join the %s channel before you are able to join the private group
ml: സ്വകാര്യ ഗ്രൂപ്പിലേക്കു് ചേരുന്നതിനു് മുമ്പായി നിങ്ങള്‍ %s ചാനല്‍ ചേരേണ്ടതുണ്ടു്

en: Join Private Group
ml: സ്വകാര്യ ഗ്രൂപ്പില്‍ ചേരുക

en: Cannot join private group
ml: സ്വകാര്യ ഗ്രൂപ്പ് ചേരുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Call Command
ml: കോള്‍ കമാന്‍ഡ്

en: Cannot call command
ml: കമാന്‍ഡ് വിളിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unknown command
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡ്

en: Secure File Transfer
ml: സുരക്ഷിതമായി ഫയല്‍ നീക്കുക

en: Error during file transfer
ml: ഫയലുകള്‍ നീക്കുമ്പോള്‍ പിശക്

en: Remote disconnected
ml: റിമോട്ട് വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Permission denied
ml: പ്രവേശനം അനുവദിക്കുന്നതല്ല

en: Key agreement failed
ml: കീ എഗ്രീമെന്റ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Connection timed out
ml: കണക്ഷന്റെ സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Creating connection failed
ml: കണക്ഷന്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: File transfer session does not exist
ml: ഫയല്‍ നീക്കുന്നതിനുള്ള സേഷന്‍ നിലവിലില്ല

en: No file transfer session active
ml: സജീവമായ ഒരു ഫയല്‍ നീക്കുന്ന സെഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: File transfer already started
ml: ഫയല്‍ നീക്കുവാന്‍ ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Could not perform key agreement for file transfer
ml: ഫയല്‍ നീക്കുന്നതിനുള്ള കീ എഗ്രീമെന്റ് നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not start the file transfer
ml: ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നതു് ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Cannot send file
ml: ഫയല്‍ അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Error occurred
ml: പിശക് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു

en: %s has changed the topic of <I>%s</I> to: %s
ml: %s <I>%s</I>-നുള്ള വിഷയം മാറ്റിയിരിക്കുന്നു, പുതിയ വിഷായം: %s

en: <I>%s</I> set channel <I>%s</I> modes to: %s
ml: <I>%s</I> ചാനല്‍ <I>%s</I> മോഡുകള്‍ %s ആയി സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: <I>%s</I> removed all channel <I>%s</I> modes
ml: <I>%s</I> എല്ലാ ചാനല്‍ <I>%s</I> മോഡുകള്‍ നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: <I>%s</I> set <I>%s's</I> modes to: %s
ml: <I>%s</I> <I>%s</I>-നുള്ള മോഡുകള്‍ %s ആയി സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: <I>%s</I> removed all <I>%s's</I> modes
ml: <I>%s</I> എല്ലാ <I>%s's</I> മോഡുകളും നീക്കിയിരിക്കുന്നു

en: You have been killed by %s (%s)
ml: നിങ്ങളെ %s ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കുന്നു (%s)

en: Killed by %s (%s)
ml: %s ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കുന്നു (%s)

en: Server signoff
ml: സര്‍വര്‍ പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു

en: Personal Information
ml: സ്വകാര്യം വിവരം

en: Birth Day
ml: പിറന്നാള്‍

en: Job Role
ml: നിയമനം

en: Organization
ml: സ്ഥാപനം

en: Unit
ml: യൂണിറ്റ്

en: Homepage
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Note
ml: കുറിപ്പു്

en: Join Chat
ml: ചാറ്റില്‍ ചേരുക

en: You are channel founder on <I>%s</I>
ml: നിങ്ങളാണു് <I>%s</I>ലുള്ള ചാനല്‍ സ്ഥാപകന്‍

en: Channel founder on <I>%s</I> is <I>%s</I>
ml: <I>%s</I>-ലുള്ള ചാനല്‍ ഫൌണ്ടര്‍ <I>%s</I> ആണു്

en: Real Name
ml: പേരു്

en: Status Text
ml: അവസ്ഥ കാണിക്കുന്ന വാചകം

en: Public Key Fingerprint
ml: പബ്ലിക് കീ ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ്

en: Public Key Babbleprint
ml: പബ്ലിക് കീ ബാബിള്‍പ്രിന്റ്

en: _More...
ml: _കൂടുതല്‍...

en: Detach From Server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും വേര്‍പെടുക

en: Cannot detach
ml: വേര്‍പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot set topic
ml: വിഷയം സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Failed to change nickname
ml: വിളിപ്പേരു് മാറ്റുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Roomlist
ml: റൂം ലിസ്റ്റ്

en: Cannot get room list
ml: റൂം പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Network is empty
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ശൂന്യമാണു്

en: No public key was received
ml: പബ്ലിക് കീ ലഭ്യമായില്ല

en: Server Information
ml: സര്‍വര്‍ വിവരം

en: Cannot get server information
ml: സര്‍വര്‍ വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Server Statistics
ml: സര്‍വര്‍ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍

en: Cannot get server statistics
ml: സര്‍വറിന്റെ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Local server start time: %s
    Local server uptime: %s
    Local server clients: %d
    Local server channels: %d
    Local server operators: %d
    Local router operators: %d
    Local cell clients: %d
    Local cell channels: %d
    Local cell servers: %d
    Total clients: %d
    Total channels: %d
    Total servers: %d
    Total routers: %d
    Total server operators: %d
    Total router operators: %d
ml: ലോക്കല്‍ സര്‍വര്‍ ആരംഭ സമയം: %s
    ലോക്കല്‍ സര്‍വര്‍ അപ്‌ടൈം: %s
    ലോക്കല്‍ സര്‍വര്‍ ക്ലയന്റുകള്‍: %d
    ലോക്കല്‍ സര്‍വര്‍ ചാനലുകള്‍: %d
    ലോക്കല്‍ സര്‍വര്‍ ഓപ്പറേറ്ററുകള്‍: %d
    ലോക്കല്‍ റൌട്ടര്‍ ഓപ്പറേറ്ററുകള്‍: %d
    ലോക്കല്‍ സെല്‍ ക്ലയന്റുകള്‍: %d
    ലോക്കല്‍ സെല്‍ ചാനലുകള്‍: %d
    ലോക്കല്‍ സെല്‍ സര്‍വറുകള്‍: %d
    മൊത്തം ചാനലുകള്‍: %d
    Total channels: %d
    Total servers: %d
    Total routers: %d
    Total server operators: %d
    Total router operators: %d

en: Network Statistics
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍

en: Ping
ml: പിങ്

en: Ping failed
ml: പിങ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Ping reply received from server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നുമുള്ള പിങിനുള്ള മറുപടി

en: Could not kill user
ml: ഉപയോക്താവിനെ ഇല്ലാതാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: WATCH
ml: നിരീക്ഷിക്കുക

en: Cannot watch user
ml: ഉപയോക്താവിനെ നിരീക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Resuming session
ml: സെഷന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നു

en: Authenticating connection
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്ന കണക്ഷന്‍

en: Verifying server public key
ml: സര്‍വര്‍ പബ്ലിക് കീ ഉറപ്പാക്കുന്നു

en: Passphrase required
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Received %s's public key. Your local copy does not match this key. Would you still like to accept this public key?
ml: %s-നുള്ള പബ്ലിക് കീ ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ പക്കലുള്ള പകര്‍പ്പു് ഈ കീയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ പബ്ലിക് കീ സ്വീകരിക്കണമോ?

en: Received %s's public key. Would you like to accept this public key?
ml: %s-നുള്ള പബ്ലിക് കീ ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ പബ്ലിക് കീ സ്വീകരിക്കണമോ?

en: Fingerprint and babbleprint for the %s key are:
    
    %s
    %s
ml: %s കീയ്ക്കുള്ള ഫിംഗര്‍പ്രിന്റും ബാബിള്‍പ്രിന്റും:
    
    %s
    %s

en: Verify Public Key
ml: പബ്ലിക കീ ഉറപ്പാക്കുക

en: _View...
ml: _കാഴ്ച...

en: Unsupported public key type
ml: പിന്തുണ ലഭ്യമല്ലാത്ത പബ്ലിക് കീ രീതി

en: Disconnected by server
ml: സര്‍വര്‍ വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Error connecting to SILC Server
ml: SILC സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Key Exchange failed
ml: കീ കൈമാറ്റം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Authentication failed
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Resuming detached session failed. Press Reconnect to create new connection.
ml: വേര്‍പെടുത്തിയ സെഷന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു. പുതിയ കണക്ഷന്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനായി വീണ്ടും കണക്ട് ചെയ്യുക അമര്‍ത്തുക.

en: Performing key exchange
ml: കീ കൈമാറ്റുന്നു

en: Unable to load SILC key pair
ml: SILC കീ ജോഡി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

note: Progress
en: Connecting to SILC Server
ml: SILC സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Out of memory
ml: മെമ്മറി ലഭ്യമല്ല

en: Unable to initialize SILC protocol
ml: SILC സമ്പ്രദായം ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Error loading SILC key pair
ml: SILC കീ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Download %s: %s
ml: %s ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക: %s

en: Your Current Mood
ml: നിങ്ങളുടെ ഇപ്പോഴുള്ള മൂഡ്

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: 
    Your Preferred Contact Methods
ml: 
    നിങ്ങള്‍ക്കു് താല്‍പര്യമുള്ള വിലാസ മാര്‍ഗ്ഗങ്ങള്‍

en: SMS
ml: എസ്എംഎസ്

en: MMS
ml: എംഎംഎസ്

en: Video conferencing
ml: വീഡിയോ കോണ്‍ഫറന്‍സിങ്

en: Your Current Status
ml: നിങ്ങളുടെ ഇപ്പോഴുള്ള അവസ്ഥ

en: Online Services
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ സര്‍വീസുകള്‍

en: Let others see what services you are using
ml: നിങ്ങള്‍ ചെയ്യുന്ന സര്‍വീസുകള്‍ മറ്റുള്ളവരും കാണട്ടെ

en: Let others see what computer you are using
ml: നിങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന കമ്പ്യൂട്ടര്‍ മറ്റുള്ളവരും കാണട്ടെ

en: Your VCard File
ml: നിങ്ങളുടെ VCard ഫയല്‍

en: Timezone (UTC)
ml: സമയമേഘല (UTC)

en: User Online Status Attributes
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ഓണ്‍ലൈന്‍ അവസ്ഥ സവിശേഷതകള്‍

en: You can let other users see your online status information and your personal information. Please fill the information you would like other users to see about yourself.
ml: മറ്റു് ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് നിങ്ങളുടെ ഓണ്‍ലൈന്‍ വിവരങ്ങളും സ്വകാര്യ വിവരങ്ങളും കാണുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു് നിങ്ങളെപ്പറ്റി അറിയുവാനുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ദയവായി പൂരിപ്പിക്കുക.

en: Message of the Day
ml: ഇന്നത്തെ സന്ദേശം

en: No Message of the Day available
ml: ഇന്നത്തേക്കുള്ള സന്ദേശം ലഭ്യമല്ല

en: There is no Message of the Day associated with this connection
ml: ഈ കണക്ഷനോടു അനുബന്ധിച്ചു് ഇന്നത്തേക്കുള്ള സന്ദേശം ലഭ്യമല്ല

en: Create New SILC Key Pair
ml: പുതിയ SILC കീ ഉണ്ടാക്കുക

en: Passphrases do not match
ml: പാസ്ഫ്രെയിസുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല

en: Key Pair Generation failed
ml: കീ ജോഡി ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Key length
ml: കീയുടെ വ്യാപ്തി

en: Public key file
ml: പബ്ലിക് കീ ഫയല്‍

en: Private key file
ml: സ്വകാര്യ കീ ഫയല്‍

en: Passphrase (retype)
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ് (വീണ്ടും ടൈപ്പ് ചെയ്യുക)

en: Generate Key Pair
ml: കീ ജോഡി ഉണ്ടാക്കുക

en: Online Status
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ അവസ്ഥ

en: View Message of the Day
ml: ഇന്നത്തെ സന്ദേശം കാണുക

en: Create SILC Key Pair...
ml: SILC കീ ജോഡി ഉണ്ടാക്കുക...

en: User <I>%s</I> is not present in the network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ഉപയോക്താവു് <I>%s</I> നിലവിലില്ല

en: Topic too long
ml: വിഷയം വളരെ വലുതാണു്

en: You must specify a nick
ml: ഒരു വിളിപ്പേരു് നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്

en: channel %s not found
ml: ചാനല്‍ %s ലഭ്യമായില്ല

en: channel modes for %s: %s
ml: %s-നുള്ള ചാനല്‍ മോഡുകള്‍: %s

en: no channel modes are set on %s
ml: %s-ല്‍ ഒരു ചാനല്‍ മോഡും സജ്ജമല്ല

en: Failed to set cmodes for %s
ml: %s-നുള്ള cmodes സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unknown command: %s, (may be a client bug)
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡ് %s, (ഒരു പക്ഷേ ക്ലയന്റ് പിശകാവാം)

en: part [channel]:  Leave the chat
ml: part [channel]:  ചാറ്റ് ഉപേക്ഷിക്കുക

en: leave [channel]:  Leave the chat
ml: leave [channel]:  ചാറ്റ് ഉപേക്ഷിക്കുക

en: topic [&lt;new topic&gt;]:  View or change the topic
ml: topic [&lt;new topic&gt;]:  വിഷയം കാണുക അല്ലെങ്കില്‍ മാറ്റുക

en: join &lt;channel&gt; [&lt;password&gt;]:  Join a chat on this network
ml: join &lt;channel&gt; [&lt;password&gt;]:  ഈ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലുള്ള ഒരു ചാറ്റില്‍ പങ്കു് ചേരുക

en: list:  List channels on this network
ml: list:  ഈ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലുള്ള ചാനലുകള്‍ കാണിക്കുക

en: whois &lt;nick&gt;:  View nick's information
ml: whois &lt;nick&gt;:  വിളിപ്പേരിനുള്ള വിവരം കാണിക്കുക

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user
ml: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  ഉപയോക്താവിനു് ഒരു സ്വകാര്യ സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: query &lt;nick&gt; [&lt;message&gt;]:  Send a private message to a user
ml: query &lt;nick&gt; [&lt;message&gt;]:  ഉപയോക്താവിനു് ഒരു സ്വകാര്യ സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: motd:  View the server's Message Of The Day
ml: motd:  സര്‍വറിലുള്ള ഇന്നത്തെ സന്ദേശം കാണുക

en: detach:  Detach this session
ml: detach:  സെഷന്‍ വേര്‍പെടുത്തുക

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message
ml: quit [message]:  സര്‍വറില്‍ നിന്നും വിഛേദിക്കുക, വേണമെങ്കില്‍ ഒരു സന്ദേശം നല്‍കുക

en: call &lt;command&gt;:  Call any silc client command
ml: call &lt;command&gt;: ഏതെങ്കിലും silc ക്ലയന്റ് കമാന്‍ഡ് വിളിക്കുക

en: kill &lt;nick&gt; [-pubkey|&lt;reason&gt;]:  Kill nick
ml: kill &lt;nick&gt; [-pubkey|&lt;reason&gt;]:  വിളിപ്പേരു് ഇല്ലാതാക്കുക

en: nick &lt;newnick&gt;:  Change your nickname
ml: nick &lt;newnick&gt;:  നിങ്ങളുടെ വിളിപ്പേരു് മാറ്റുക

en: whowas &lt;nick&gt;:  View nick's information
ml: whowas &lt;nick&gt;:  വിളിപ്പേരിനുള്ള വിവരം കാണിക്കുക

en: cmode &lt;channel&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  Change or display channel modes
ml: cmode &lt;channel&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  ചാനല്‍ മോഡുകള്‍ മാറ്റുക അല്ലെങ്കില്‍ കാണിക്കുക

en: cumode &lt;channel&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;nick&gt;:  Change nick's modes on channel
ml: cumode &lt;channel&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;nick&gt;:  ചാനലില്‍ വിളിപ്പേരിനുള്ള മോഡുകള്‍ മാറ്റുക

en: umode &lt;usermodes&gt;:  Set your modes in the network
ml: umode &lt;usermodes&gt;:  നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ നിങ്ങളുടെ മോഡുകള്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: oper &lt;nick&gt; [-pubkey]:  Get server operator privileges
ml: oper &lt;nick&gt; [-pubkey]:  സര്‍വര്‍ ഓപ്പറേറ്ററിനുള്ള അനുമതികള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: invite &lt;channel&gt; [-|+]&lt;nick&gt;:  invite nick or add/remove from channel invite list
ml: invite &lt;channel&gt; [-|+]&lt;nick&gt;:  വിളിപ്പേരു് ക്ഷണിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ചാനല്‍ ക്ഷണിക്കുന്ന പട്ടികയില്‍ നിന്നും ചേര്‍ക്കുക/നീക്കം ചെയ്യുക

en: kick &lt;channel&gt; &lt;nick&gt; [comment]:  Kick client from channel
ml: kick &lt;channel&gt; &lt;nick&gt; [comment]:  ചാനലില്‍ നിന്നും ക്ലയന്റിനെ കിക്ക് ചെയ്യുക

en: info [server]:  View server administrative details
ml: info [server]:  സര്‍വര്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് വിവരങ്ങള്‍ കാണുക

en: ban [&lt;channel&gt; +|-&lt;nick&gt;]:  Ban client from channel
ml: ban [&lt;channel&gt; +|-&lt;nick&gt;]:  ചാനലില്‍ നിന്നും ക്ലയന്റിനെ തടയുക

en: getkey &lt;nick|server&gt;:  Retrieve client's or server's public key
ml: getkey &lt;nick|server&gt;:  ക്ലയന്റിന്റെ അല്ലെങ്കില്‍ സര്‍വറിന്റെ പബ്ലിക് കീ ലഭ്യമാക്കുക

en: stats:  View server and network statistics
ml: stats:  സര്‍വറും നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകളും കാണുക

en: ping:  Send PING to the connected server
ml: ping:  കണക്ട് ചെയ്ത സര്‍വറിലേക്കു് PING അയയ്ക്കുക

en: users &lt;channel&gt;:  List users in channel
ml: users &lt;channel&gt;:  ചാനലിലുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ കാണിക്കുക

en: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;channel(s)&gt;:  List specific users in channel(s)
ml: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;channel(s)&gt;:  ചാനലിലുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ കാണിക്കുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary
en: SILC Protocol Plugin
ml: SILC പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

note: *  description
en: Secure Internet Live Conferencing (SILC) Protocol
ml: സെക്യുര്‍ ഇന്റര്‍നെറ്റ് ലൈവ് കോണ്‍ഫറന്‍സിങ് (SILC) പ്രോട്ടോക്കോള്‍

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Public Key file
ml: പബ്ലിക് കീ ഫയല്‍

en: Private Key file
ml: സ്വകാര്യ കീ ഫയല്‍

en: Cipher
ml: സിഫര്‍ ചെയ്യുക

en: Use Perfect Forward Secrecy
ml: പെര്‍ഫെക്ട് ഫോര്‍വേഡ് സീക്രസി ഉപയോഗിക്കുക

en: Public key authentication
ml: പബ്ലിക് കീ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Block IMs without Key Exchange
ml: കീ കൈമാറാതെ IM-കള്‍ തടയുക

en: Block messages to whiteboard
ml: വൈറ്റ്ബോര്‍ഡിലേക്കുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ തടയുക

en: Automatically open whiteboard
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി വൈറ്റ്ബോര്‍ഡ് തുറക്കുക

en: Digitally sign and verify all messages
ml: എല്ലാ സന്ദേശങ്ങളും ഡിജിറ്റലായി ഒപ്പിട്ടു് ഉറപ്പാക്കുക

en: Creating SILC key pair...
ml: SILC കീ ജോഡി ഉണ്ടാക്കുന്നു...

en: Unable to create SILC key pair
ml: SILC കീ ജോഡി ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

note: Hint for translators: Please check the tabulator width here and in the next strings (short strings: 2 tabs, longer strings 1 tab, sum: 3 tabs or 24 characters)
en: Real Name: 	%s
ml: പേരു്: 	%s

en: User Name: 	%s
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പേരു്: 	%s

en: Email: 		%s
ml: ഈമെയില്‍: 		%s

en: Host Name: 	%s
ml: ഹോസ്റ്റ് നാമം: 	%s

en: Organization: 	%s
ml: സ്ഥാപനം: 	%s

en: Country: 	%s
ml: രാജ്യം: 	%s

en: Algorithm: 	%s
ml: അല്‍ഗോരിഥം: 	%s

en: Key Length: 	%d bits
ml: കീ വ്യാപ്തി: 	%d ബിറ്റുകള്‍

en: Version: 	%s
ml: പതിപ്പു്: 	%s

en: Public Key Fingerprint:
    %s
ml: പബ്ലിക് കീ ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ്:
    %s

en: Public Key Babbleprint:
    %s
ml: പബ്ലിക് കീ ബാബിള്‍പ്രിന്റ്:
    %s

en: Public Key Information
ml: പബ്ലിക് കീയുടെ വിവരം

en: Paging
ml: പേജ് ചെയ്യുന്നു

en: Video Conferencing
ml: വീഡിയോ കോണ്‍ഫറന്‍സിങ്

en: Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍

en: Mobile Phone
ml: മൊബൈല്‍ ഫോണ്‍

en: Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

en: %s sent message to whiteboard. Would you like to open the whiteboard?
ml: %s വൈറ്റ്ബോര്‍ഡിലേക്കു് സന്ദേശം അയച്ചിരിക്കുന്നു. വൈറ്റ്ബോര്‍ഡ് തുറക്കുവാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് താല്‍പര്യമുണ്ടോ?

en: %s sent message to whiteboard on %s channel. Would you like to open the whiteboard?
ml: %s %s ചാനലിലുള്ള വൈറ്റ്ബോര്‍ഡിലേക്കു് സന്ദേശം അയച്ചിരിക്കുന്നു. വൈറ്റ്ബോര്‍ഡ് തുറക്കുവാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് താല്‍പര്യമുണ്ടോ?

en: Whiteboard
ml: വൈറ്റ്ബോര്‍ഡ്

en: No server statistics available
ml: സര്‍വര്‍ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Error during connecting to SILC Server
ml: SILC സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Failure: Version mismatch, upgrade your client
ml: പരാജയം: പതിപ്പു് പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല, നിങ്ങളുടെ ക്ലയന്റ് പരിഷ്കരിക്കുക

en: Failure: Remote does not trust/support your public key
ml: പരാജയം: നിങ്ങളുടെ പബ്ലിക് കീ റിമോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failure: Remote does not support proposed KE group
ml: പരാജയം: നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്ന KE ഗ്രൂപ്പ് റിമോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failure: Remote does not support proposed cipher
ml: പരാജയം: നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്ന സിഫര്‍ റിമോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failure: Remote does not support proposed PKCS
ml: പരാജയം: നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്ന PKCS റിമോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failure: Remote does not support proposed hash function
ml: പരാജയം: നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്ന ഹാഷ് ഫംഗ്ഷന്‍ റിമോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failure: Remote does not support proposed HMAC
ml: പരാജയം: നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്ന HMAC റിമോട്ട് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failure: Incorrect signature
ml: പരാജയം: തെറ്റായ ഒപ്പ്

en: Failure: Invalid cookie
ml: പരാജയം: തെറ്റായ കുക്കീ

en: Failure: Authentication failed
ml: പരാജയം: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unable to initialize SILC Client connection
ml: SILC ക്ലയന്റ് കണക്ഷന്‍ ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to load SILC key pair: %s
ml: SILC കീ ജോഡി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Unable to create connection
ml: കണക്ഷന്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unknown server response
ml: അപരിചിതമായ സര്‍വര്‍ മറുപടി

en: Unable to create listen socket
ml: സോക്കറ്റ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to resolve hostname
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: SIP usernames may not contain whitespaces or @ symbols
ml: SIP ഉപയോക്തൃനാമങ്ങളില്‍ വൈറ്റ്സ്പെയിസുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ @ ചിഹ്നങ്ങള്‍ പാടില്ല

en: SIP connect server not specified
ml: SIP കണക്ഷന്‍ സര്‍വര്‍ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version
en: SIP/SIMPLE Protocol Plugin
ml: SIP/SIMPLE പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

note: *  summary
en: The SIP/SIMPLE Protocol Plugin
ml: ദി SIP/SIMPLE പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

en: Publish status (note: everyone may watch you)
ml: അവസ്ഥ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക (കുറിപ്പു്: എല്ലാവരും നിങ്ങളെ കാണുന്നു)

en: Use UDP
ml: UDP ഉപയോഗിക്കുക

en: Use proxy
ml: പ്രോക്സി ഉപയോഗിക്കുക

en: Proxy
ml: പ്രോക്സി

en: (There was an error converting this message.	 Check the 'Encoding' option in the Account Editor)
ml: (ഈ സന്ദേശം വേര്‍തിരിക്കുന്നതില്‍ പിശക്.	 അക്കൌണ്ട് എഡിറ്ററിലുള്ള 'എന്‍കോഡിങ്' ഉപാധി പരിശോധിക്കുക)

en: Unable to send to chat %s,%s,%s
ml: ചാറ്റ് %s,%s,%s-ലേക്കു് അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: User is offline
ml: ഉപയോക്താവു് ഓഫ്‌ലൈനാണു്

en: User
ml: ഉപയോക്താവു്

en: Hidden or not logged-in
ml: അദൃശ്യം അല്ലെങ്കില്‍ പ്രവേശിച്ചിട്ടില്ല

en: <br>At %s since %s
ml: <br>%s-ല്‍ %s മുതല്‍

en: Anyone
ml: ആരെങ്കിലും

en: _Class:
ml: _ക്ലാസ്സ്:

en: _Instance:
ml: _ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ്:

en: _Recipient:
ml: _മെയില്‍ അയയ്ക്കേണ്ടതു്:

en: Attempt to subscribe to %s,%s,%s failed
ml: %s,%s,%s-ലേക്കു് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുന്ന ശ്രമം പരാജയപ്പെട്ടു

en: zlocate &lt;nick&gt;: Locate user
ml: zlocate &lt;nick&gt;: ഉപയോക്താവിനെ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: zl &lt;nick&gt;: Locate user
ml: zl &lt;nick&gt;: ഉപയോക്താവിനെ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: instance &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ml: instance &lt;instance&gt;: ഈ ക്ലാസ്സില്‍ ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ് സജ്ജമാക്കുക

en: inst &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ml: inst &lt;instance&gt;: ഈ ക്ലാസ്സില്‍ ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ് സജ്ജമാക്കുക

en: topic &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ml: topic &lt;instance&gt;: ഈ ക്ലാസ്സില്‍ ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ് സജ്ജമാക്കുക

en: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Join a new chat
ml: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: ഒരു പുതിയ ചാറ്റില്‍ ചേരുക

en: Resubscribe
ml: വീണ്ടും അംഗത്വം നേടുക

en: Retrieve subscriptions from server
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Zephyr Protocol Plugin
ml: സെഫിര്‍ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പ്ലഗിന്‍

en: Use tzc
ml: tzc ഉപയോഗിക്കുക

en: tzc command
ml: tzc കമാന്‍ഡ്

en: Export to .anyone
ml: .anyone-ലേക്ക് എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Export to .zephyr.subs
ml: .zephyr.subs-ലേക്ക് എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Import from .anyone
ml: .anyone-ല്‍ നിന്നും ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Import from .zephyr.subs
ml: .zephyr.subs-ല്‍ നിന്നും ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Realm
ml: സാമ്പ്രാജ്യം

en: Exposure
ml: എക്സ്പോഷര്‍

en: Encoding
ml: എന്‍കോഡിങ്

en: Unable to create socket: %s
ml: സോക്കറ്റ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to parse response from HTTP proxy: %s
ml: HTTP പ്രോക്സിയില്‍ നിന്നും പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: HTTP proxy connection error %d
ml: HTTP പ്രോക്സി കണക്ഷനില്‍ പിശക് %d

en: Access denied: HTTP proxy server forbids port %d tunneling
ml: പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു: HTTP പ്രോക്സി സര്‍വര്‍ പോര്‍ട്ട് %d ടണലിങ് നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Error resolving %s
ml: %s റിസോള്‍വ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Received invalid data on connection with server
ml: സര്‍വറുമായുള്ള കണക്ഷനില്‍ തെറ്റായ ഡേറ്റാ ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Requesting %s's attention...
ml: %s-നോടു് ശ്രദ്ധിക്കുവാന്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്നു...

en: %s has requested your attention!
ml: %s നിങ്ങളോടു് ശ്രദ്ധിക്കുവാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു!

note: * * A wrapper for purple_request_action() that uses @c Yes and @c No buttons.
en: _Yes
ml: _ഉവ്വു്

en: _No
ml: _ഇല്ല

note: * * A wrapper for purple_request_action() that uses @c OK and @c Cancel buttons.
en: _OK
ml: _ശരി

note: * * A wrapper for purple_request_action() that uses Accept and Cancel buttons. * A wrapper for purple_request_action_with_icon() that uses Accept and Cancel * buttons.
en: _Accept
ml: _സ്വീകരിക്കുക

note: * * The default message to use when the user becomes auto-away.
en: I'm not here right now
ml: ഞാനിവിടില്ലിപ്പോള്‍

en: saved statuses
ml: സൂക്ഷിച്ച അവസ്ഥകള്‍

en: %s is now known as %s.
ml: %s ഇപ്പോള്‍ അറിയുന്നതു് %s ആയാണു്.

en: %s has invited %s to the chat room %s:
    %s
ml: %s %s-നെ ചാറ്റ് റൂം %s-ലേക്കു് ക്ഷണിച്ചിരിക്കുന്നു
    :
    %s

en: %s has invited %s to the chat room %s
ml: %s %s-നെ ചാറ്റ് റൂം %s-ലേക്കു് ക്ഷണിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Accept chat invitation?
ml: ഈ ചാറ്റ് സ്വീകരിക്കണമോ?

note: Shortcut
en: Shortcut
ml: എളുപ്പവഴി

en: The text-shortcut for the smiley
ml: സ്മൈലിയ്ക്കുള്ള വാചകത്തിനുള്ള എളുപ്പവഴി

note: Stored Image
en: Stored Image
ml: സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന ചിത്രം

en: Stored Image. (that'll have to do for now)
ml: സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന ചിത്രം. (ഇപ്പോള്‍ ചെയ്യേണ്ടതു്)

en: SSL Connection Failed
ml: SSL കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: SSL Handshake Failed
ml: SSL ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് പരാജയപ്പെട്ടു

en: SSL peer presented an invalid certificate
ml: SSL പിയര്‍ തെറ്റായ ഒരു സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Unknown SSL error
ml: അപരിചിതമായ SSL പിശക്

en: Unset
ml: സജ്ജമല്ല

en: Do not disturb
ml: ശല്ല്യം ചെയ്യരുതു്

en: Invisible
ml: അദൃശ്യം

en: Mobile
ml: മൊബൈല്‍

en: Listening to music
ml: പാട്ടു് കേള്‍ക്കുന്നു

en: %s (%s) changed status from %s to %s
ml: %s (%s) %s എന്ന അവസ്ഥ %s ആയി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: %s (%s) is now %s
ml: %s (%s) ഇപ്പോള്‍ %s ആണു്

en: %s (%s) is no longer %s
ml: %s (%s) ഇനി %s അല്ല

en: %s became idle
ml: %s നിശ്ചലമല്ല

en: %s became unidle
ml: %s നിശ്ചലമല്ല

en: +++ %s became idle
ml: +++ %s നിശ്ചലമായി

en: +++ %s became unidle
ml: +++ %s നിശ്ചലമല്ല

en: Calculating...
ml: കണക്കുകൂട്ടുന്നു...

en: Unknown.
ml: അപരിചിതം.

en: %d second | %d seconds
ml[0]: %d സെക്കന്‍ഡ്
ml[1]: %d സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: %d day | %d days
ml[0]: %d ദിവസം
ml[1]: %d ദിവസങ്ങള്‍

en: %s, %d hour | %s, %d hours
ml[0]: %s, %d മണിക്കൂര്‍
ml[1]: %s, %d മണിക്കൂറുകള്‍

en: %d hour | %d hours
ml[0]: %d മണിക്കൂര്‍
ml[1]: %d മണിക്കൂറുകള്‍

en: %s, %d minute | %s, %d minutes
ml[0]: %s, %d മിനിറ്റ്
ml[1]: %s, %d മിനിറ്റുകള്‍

en: %d minute | %d minutes
ml[0]: %d മിനിറ്റ്
ml[1]: %d മിനിറ്റുകള്‍

en: Could not open %s: Redirected too many times
ml: %s തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: പല തവണ തിരിച്ചു വിട്ടിരിക്കുന്നു

en: Unable to connect to %s
ml: %s-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Error reading from %s: response too long (%d bytes limit)
ml: %s-ല്‍ നിന്നും വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: മറുപടി വളരെ നീളുന്നു (%d ബൈറ്റ്സാണു് പരിധി)

en: Unable to allocate enough memory to hold the contents from %s.  The web server may be trying something malicious.
ml: %s-ല്‍ നിന്നുള്ളവ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനാവശ്യമായ മെമ്മറി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.  വെബ് സര്‍വര്‍ ഒരു പക്ഷേ ആവശ്യമില്ലാത്ത മറ്റെന്തെങ്കിലും ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടാവാം.

en: Error reading from %s: %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error writing to %s: %s
ml: %s-ലേക്കു് സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Unable to connect to %s: %s
ml: %s-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

note: 10053
en: Connection interrupted by other software on your computer.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലുള്ള മറ്റൊരു സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ കണക്ഷന്‍ തടസ്സപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

note: 10054
en: Remote host closed connection.
ml: റിമോട്ട് ഹോസ്റ്റ് കണക്ഷന്‍ അടച്ചു പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു.

note: 10060
en: Connection timed out.
ml: കണക്ഷനുള്ള സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

note: 10061
en: Connection refused.
ml: കണക്ഷന്‍ നിരസിച്ചിരിക്കുന്നു.

note: 10048
en: Address already in use.
ml: വിലാസം ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്.

en: Error Reading %s
ml: %s വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: An error was encountered reading your %s.  The file has not been loaded, and the old file has been renamed to %s~.
ml: %s വായിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു.  ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല, കൂടാതെ പഴയ ഫയലിന്റെ പേരു് %s~ എന്നു് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

note: Translators may want to transliterate the name. It is not to be translated.
en: Pidgin
ml: പിഡ്ഗിന്‍

en: Internet Messenger
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് മെസഞ്ചര്‍

en: Pidgin Internet Messenger
ml: പിഡ്ഗിന്‍ ഇന്റര്‍നെറ്റ് മെസഞ്ചര്‍

note: Build the login options frame.
en: Login Options
ml: ലോഗിന്‍ ഉപാധികള്‍

en: Pro_tocol:
ml: സമ്പ്ര_ദായം:

en: _Username:
ml: _ഉപയോക്തൃനാമം:

en: Remember pass_word
ml: ര_ഹസ്യവാക്കു് സൂക്ഷിക്കുക

note: Build the user options frame.
en: User Options
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ഉപാധികള്‍

en: _Local alias:
ml: _ലോക്കല്‍ വിളിപ്പേരു്:

en: New _mail notifications
ml: പുതിയ _മെയിലിനുള്ള അറിയിപ്പുകള്‍

note: Buddy icon
en: Use this buddy _icon for this account:
ml: ഈ അക്കൌണ്ടിനു് ഈ സുഹൃത്തു് _ചിഹ്നം ഉപയോഗിക്കുക:

en: Ad_vanced
ml: അ_ധികമായ

en: Use GNOME Proxy Settings
ml: ഗ്നോം പ്രോക്സി സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use Global Proxy Settings
ml: ഗ്ലോബല്‍ പ്രോക്സി സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: No Proxy
ml: പ്രോക്സിയില്ല

en: Use Environmental Settings
ml: എന്‍വയോണ്മെന്റ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

note: This is an easter egg. It means one of two things, both intended as humourus: A) your network is really slow and you have nothing better to do than look at butterflies. B)You are looking really closely at something that shouldn't matter.
en: If you look real closely
ml: അടുത്തു് ശ്രദ്ധിക്കൂ

note: This is an easter egg. See the comment on the previous line in the source.
en: you can see the butterflies mating
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ചിത്രശലഭങ്ങള്‍ ഇണചേരുന്നതു് കാണാം

en: Proxy _type:
ml: പ്രോക്സി _രീതി:

en: _Host:
ml: _ഹോസ്റ്റ്:

en: _Port:
ml: _പോര്‍ട്ട്:

en: Pa_ssword:
ml: രഹ_സ്യവാക്ക്:

en: Unable to save new account
ml: പുതിയ അക്കൌണ്ട് സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: An account already exists with the specified criteria.
ml: വ്യക്തമാക്കിയ വിഭാഗത്തില്‍ ഒരു അക്കൌണ്ട് നിലവിലുണ്ടു്.

en: Add Account
ml: അക്കൌണ്ട് ചേര്‍ക്കുക

en: _Basic
ml: _അടിസ്ഥാനപരം

en: Create _this new account on the server
ml: സര്‍വറില്‍ _ഈ പുതിയ അക്കൌണ്ട് ഉണ്ടാക്കുക

en: P_roxy
ml: പ്രോ_ക്സി

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: Protocol
ml: സമ്പ്രദായം

en: <span size='larger' weight='bold'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no IM accounts configured. To start connecting with %s press the <b>Add...</b> button below and configure your first account. If you want %s to connect to multiple IM accounts, press <b>Add...</b> again to configure them all.
    
    You can come back to this window to add, edit, or remove accounts from <b>Accounts->Manage Accounts</b> in the Buddy List window
ml: <span size='larger' weight='bold'>%s-ലേക്ക് സ്വാഗതം!</span>
    
    നിങ്ങള്‍ക്കു് IM ക്രമീകരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല. %s-മായി കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി താഴെയുള്ള <b>Add...</b> എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തി നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ട് ക്രമീകരിക്കുക. അനവധി IM അക്കൌണ്ടുകളിലേക്കു് %s കണക്ട് ചെയ്യണമെങ്കില്‍, <b>Add...</b> അമര്‍ത്തി അവയെല്ലാം ക്രമീകരിക്കുക.
    
    നിങ്ങള്‍ക്കു് സുഹൃത്തുക്കളുടെ പട്ടികയ്ക്കുള്ള ജാലകത്തിലുള്ള <b>അക്കൌണ്ടുകള്‍>അക്കൌണ്ടുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക</b> നിന്നും അക്കൌണ്ടുകള്‍ ചേര്‍ക്കുകയോ ചിട്ടപ്പെടുത്തുകയോ നീക്കം ചെയ്യുകയോ ചെയ്യാം.

note: Buddy List
en: Background Color
ml: പശ്ചാത്തലം നിറം

en: The background color for the buddy list
ml: സുഹൃത്തിന്റെ പട്ടികയുടെ പശ്ചാത്തല നിറം.

en: Layout
ml: ശൈലി

en: The layout of icons, name, and status of the buddy list
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടികയുടെ ചിഹ്നങ്ങള്‍, പേരു്, അവസ്ഥ എന്നിവയുടെ മാതൃക

note: Group Note to translators: These two strings refer to the background color of a buddy list group when in its expanded state
en: Expanded Background Color
ml: വികസിപ്പിച്ച പശ്ചാത്തലം നിറം

en: The background color of an expanded group
ml: വികസിപ്പിച്ച ഗ്രൂപ്പിന്റെ പശ്ചാത്തല നിറം

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list group when in its expanded state
en: Expanded Text
ml: വികസിപ്പിച്ച പദാവലി

en: The text information for when a group is expanded
ml: ഒരു ഗ്രൂപ്പ് വികസിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ ഉള്ള വാചക വിവരം

note: Note to translators: These two strings refer to the background color of a buddy list group when in its collapsed state
en: Collapsed Background Color
ml: തകര്‍ന്ന പശ്ചാത്തലം നിറം

en: The background color of a collapsed group
ml: ഒരു തകര്‍ന്ന ഗ്രൂപ്പിനുള്ള പശ്ചാത്തല നിറം

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list group when in its collapsed state
en: Collapsed Text
ml: തകര്‍ന്ന പദാവലി

en: The text information for when a group is collapsed
ml: ഒരു ഗ്രൂപ്പ് തകരുമ്പോള്‍ ഉള്ള വാചകത്തിന്റെ വിവരം

note: Buddy Note to translators: These two strings refer to the background color of a buddy list contact or chat room
en: Contact/Chat Background Color
ml: വിലാസം/ചാറ്റിനുള്ള പശ്ചാത്തലം നിറം

en: The background color of a contact or chat
ml: ഒരു വിലാസം അല്ലെങ്കില്‍ ചാറ്റിനുള്ള പശ്ചാത്തല നിറം

en: The text information for when a contact is expanded
ml: ഒരു വിലാസം വികസിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ ഉള്ള വാചക വിവരം

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when it is online
en: Online Text
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ പദാവലി

en: The text information for when a buddy is online
ml: നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്ത് ഓണ്‍ലൈന്‍ ആണെങ്കിലുള്ള വാചകം

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when it is away
en: Away Text
ml: അടുത്തില്ല

en: The text information for when a buddy is away
ml: സുഹൃത്തു് അടുത്തിലാത്തപ്പോള്‍ നല്‍കേണ്ട സന്ദേശം

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when it is offline
en: Offline Text
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ പദാവലി

en: The text information for when a buddy is offline
ml: സുഹൃത്തു് ഓഫ്‌ലൈനാകുമ്പോള്‍ നല്‍കേണ്ട സന്ദേശം

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when it is idle
en: Idle Text
ml: നിശ്ചലമാകുമ്പോള്‍ ഉള്ള പദാവലി

en: The text information for when a buddy is idle
ml: നിശ്ചലമാകുമ്പോള്‍ സുഹൃത്തിനുള്ള സന്ദേശം

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when they have sent you a new message
en: Message Text
ml: സന്ദേശം

en: The text information for when a buddy has an unread message
ml: വായിക്കാത്ത ഒരു സന്ദേശമുള്ളപ്പോള്‍ സുഹൃത്തിനുള്ള സന്ദേശം

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when they have sent you a new message
en: Message (Nick Said) Text
ml: സന്ദേശം

en: The text information for when a chat has an unread message that mentions your nickname
ml: ചാറ്റില്‍ നിങ്ങളുടെ വിളിപ്പേരു് വ്യക്തമാക്കുന്ന വായിക്കാത്ത സന്ദേശമുള്ളപ്പോള്‍ കാണിക്കേണ്ട സന്ദേശം

en: The text information for a buddy's status
ml: സുഹൃത്തിന്റെ അവസ്ഥ കാണിക്കുന്ന സന്ദേശം

en: You have %d contact named %s. Would you like to merge them? | You currently have %d contacts named %s. Would you like to merge them?
ml[0]: നിങ്ങള്‍ക്കു് %d വിലാസം %s പേരിലുണ്ടു്. ഇവ കൂട്ടിചേര്‍ക്കണമോ?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കിപ്പോള്‍ %d വിലാസങ്ങള്‍ %s പേരിലുണ്ടു്. ഇവ കൂട്ടിചേര്‍ക്കണമോ?

en: Merging these contacts will cause them to share a single entry on the buddy list and use a single conversation window. You can separate them again by choosing 'Expand' from the contact's context menu
ml: ഈ വിലാസങ്ങള്‍ കൂട്ടി ചേര്‍ത്താല്‍, അവയ്ക്കു് ബഡ്ഡി ലിസ്റ്റിലുള്ള ഒറ്റ എന്‍ട്രി പങ്കിടേണ്ടി വരും, കൂടാതെ ഒരു സംഭാഷണജാലകം ഉപയോഗിക്കണം. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവ വീണ്ടും വിലാസത്തിനുള്ള കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് മെനുവിലുള്ള 'വികസിപ്പിക്കുക' തെരഞ്ഞെടുത്തു് വേര്‍പെടുത്താം

en: Please update the necessary fields.
ml: ആവശ്യമുള്ള ഫീള്‍ഡുകള്‍ ദയവായി പരിഷ്കരിക്കുക.

en: A_ccount
ml: അ_ക്കൌണ്ട്

en: Please enter the appropriate information about the chat you would like to join.
ml: നിങ്ങള്‍ ചേരുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ചാറ്റിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരം ദയവായി നല്‍കുക.

en: Room _List
ml: റൂമിന്റെ _പട്ടിക

en: _Block
ml: _തടസ്സപ്പെടുത്തുക

en: Un_block
ml: അണ്‍_ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുക

en: Move to
ml: നീക്കുക

en: Get _Info
ml: _വിവരം ലഭിക്കുക

en: _Audio Call
ml: _ഓഡിയോ കോള്‍

en: Audio/_Video Call
ml: ഓഡിയോ/_വീഡിയോ കോള്‍

en: _Video Call
ml: _വീഡിയോ കോള്‍

en: _Send File...
ml: ഫയല്‍ _അയയ്ക്കുക...

en: Add Buddy _Pounce...
ml: ബഡ്ഡി _പൌണ്‍സ് ചേര്‍ക്കുക...

en: View _Log
ml: _ലോഗ് കാണുക

en: Hide When Offline
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ ആകുമ്പോള്‍ അദൃശ്യമാകുക

en: Show When Offline
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍ ആകുമ്പോള്‍ കാണിക്കുക

en: _Alias...
ml: _വിളിപ്പേരു്...

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: Set Custom Icon
ml: ഇഷ്ടമുള്ള ചിഹ്നം സജ്ജമാക്കുക

en: Remove Custom Icon
ml: ഇഷ്ടമുള്ള ചിഹ്നം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Add _Buddy...
ml: _സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുക...

en: Add C_hat...
ml: _ചാറ്റ് ചേര്‍ക്കുക...

en: _Delete Group
ml: ഗ്രൂപ്പ് _വെട്ടി നീക്കുക

en: _Rename
ml: _പേരു് മാറ്റുക

note: join button
en: _Join
ml: _ചേരുക

en: Auto-Join
ml: സ്വയം-ചേരുക

en: Persistent
ml: പെര്‍സിസ്റ്റെന്റ്

en: _Edit Settings...
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ _ചിട്ടപ്പെടുത്തുക...

en: _Collapse
ml: _തകരുക

en: _Expand
ml: _വികസിപ്പിക്കുക

en: /Tools/Mute Sounds
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/നിശബ്ദമാക്കുക

en: You are not currently signed on with an account that can add that buddy.
ml: നിങ്ങള്‍ പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്ന അക്കൌണ്ടില്‍ ഒരു സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

note: I don't believe this can happen currently, I think * everything that calls this function checks for one of the * above node types first.
en: Unknown node type
ml: അപരിചിതമായ നോഡ് തരം

en: Edit User Mood
ml: യൂസര്‍ മൂഡ് ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

note: NOTE: Do not set any accelerator to Control+O. It is mapped by gtk_blist_key_press_cb to "Get User Info" on the selected buddy. Buddies menu
en: /_Buddies
ml: /_സുഹൃത്തുക്കള്‍

en: /Buddies/New Instant _Message...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/പുതിയ _സന്ദേശം...

en: /Buddies/Join a _Chat...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/ഒരു ചാറ്റില്‍ _ചേരുക...

en: /Buddies/Get User _Info...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/ഉപയോക്താവിനെപ്പറ്റിയുള്ള _വിവരം ലഭ്യമാക്കുക...

en: /Buddies/View User _Log...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/ഉപയോക്താവിനുള്ള _ലോഗ് കാണുക

en: /Buddies/Sh_ow
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാ_ണിക്കുക

en: /Buddies/Show/_Offline Buddies
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/_ഓഫ്‌ലൈന്‍ സുഹൃത്തുക്കള്‍

en: /Buddies/Show/_Empty Groups
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/ഗ്രൂപ്പുകള്‍ _ശൂന്യമാക്കുക

en: /Buddies/Show/Buddy _Details
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/സുഹൃത്തിന്റെ _വിശദാംശങ്ങള്‍

en: /Buddies/Show/Idle _Times
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/നിശ്ചല _സമയങ്ങള്‍

en: /Buddies/Show/_Protocol Icons
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/_സമ്പ്രദായത്തിനുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: /Buddies/_Sort Buddies
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/സുഹൃത്തുക്കളെ _ക്രമത്തിലാക്കുക

en: /Buddies/_Add Buddy...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/_സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുക...

en: /Buddies/Add C_hat...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/_ചാറ്റ് ചേര്‍ക്കുക...

en: /Buddies/Add _Group...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/_ഗ്രൂപ്പ് ചേര്‍ക്കുക...

en: /Buddies/_Quit
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/_പുറത്തു് കടക്കുക

note: Accounts menu
en: /_Accounts
ml: /_അക്കൌണ്ടുകള്‍

en: /Accounts/Manage Accounts
ml: /അക്കൌണ്ടുകള്‍/അക്കൌണ്ടുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക

note: Tools
en: /_Tools
ml: /പ്രയോ_ഗങ്ങള്‍/

en: /Tools/Buddy _Pounces
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/ബഡ്ഡി _പൌണ്‍സുകള്‍

en: /Tools/_Certificates
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/_സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റുകള്‍

en: /Tools/Custom Smile_ys
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/സ്മൈലികള്‍ യഥേഷ്ടമാക്കുക

en: /Tools/Plu_gins
ml: /പ്രയോഗങ്ങള്‍/പ്ല_ഗിനുകള്‍

en: /Tools/Pr_eferences
ml: /പ്രയോഗങ്ങള്‍/മുന്‍_ഗണനകള്‍

en: /Tools/Pr_ivacy
ml: /പ്രയോഗങ്ങള്‍/സ്വ_കാര്യത

en: /Tools/_File Transfers
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/_ഫയല്‍ നീക്കലുകള്‍

en: /Tools/R_oom List
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/_റൂം പട്ടിക

en: /Tools/System _Log
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/സിസ്റ്റം _ലോഗ്

en: /Tools/Mute _Sounds
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/നി_ശബ്ദമാക്കുക

note: Help
en: /_Help
ml: /_സഹായം

en: /Help/Online _Help
ml: /സഹായം/ഓണ്‍ലൈന്‍ _സഹായം

en: /Help/_Debug Window
ml: /സഹായം/_ഡീബഗ് ജാലകം

en: /Help/_About
ml: /സഹായം/_സംബന്ധിച്ചു്

en: <b>Account:</b> %s
ml: <b>അക്കൌണ്ടു്:</b> %s

en: 
    <b>Topic:</b> %s
ml: 
    <b>വിഷയം:</b> %s

en: (no topic set)
ml: (വിഷയം സജ്ജമല്ല)

en: Buddy Alias
ml: സുഹൃത്തിനുള്ള വിളിപ്പേരു്

en: Logged In
ml: പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Last Seen
ml: അവസാനം കണ്ടതു്

en: Spooky
ml: പേടിപ്പെടുത്തുന്നതു്

en: Awesome
ml: ഉത്തമം

en: Rockin'
ml: അടിപോളി

en: Total Buddies
ml: മൊത്തം സുഹൃത്തുക്കള്‍

en: Idle %dd %dh %02dm
ml: നിശ്ചലം %dd %dh %02dm

en: Idle %dh %02dm
ml: നിശ്ചലം %dh %02dm

en: Idle %dm
ml: നിശ്ചലം %dm

en: /Buddies/New Instant Message...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/പുതിയ സന്ദേശം...

en: /Buddies/Join a Chat...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/ഒരു ചാറ്റില്‍ ചേരുക...

en: /Buddies/Get User Info...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/ഉപയോക്താവിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരം ലഭിക്കുക...

en: /Buddies/Add Buddy...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുക...

en: /Buddies/Add Chat...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/ചാറ്റിനെ ചേര്‍ക്കുക...

en: /Buddies/Add Group...
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/ഗ്രൂപ്പിനെ ചേര്‍ക്കുക...

en: /Tools/Privacy
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/സ്വകാര്യത

en: /Tools/Room List
ml: /ഉപകരണങ്ങള്‍/റൂം ലിസ്റ്റ്

en: %d unread message from %s
     | %d unread messages from %s
ml[0]: %d വായിക്കാത്ത സന്ദേശം, %s-ല്‍ നിന്നും
ml[1]: %d വായിക്കാത്ത സന്ദേശങ്ങള്‍, %s-ല്‍ നിന്നും

en: Manually
ml: മാനുവലായി

en: By status
ml: അവസ്ഥയനുസരിച്ചു്

en: By recent log activity
ml: ഏറ്റവും ഒടുവിലുള്ള ലോഗ് പ്രവര്‍ത്തി

en: %s disconnected
ml: %s വിഛേദിച്ചിരിക്കുന്നു

en: %s disabled
ml: %s പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Reconnect
ml: വീണ്ടും കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Re-enable
ml: വീണ്ടും-സജ്ജമാക്കുക

en: SSL FAQs
ml: SSL FAQ

en: Welcome back!
ml: തിരികെ സ്വാഗതം!

en: %d account was disabled because you signed on from another location: | %d accounts were disabled because you signed on from another location:
ml[0]: നിങ്ങള്‍ മറ്റൊരു സ്ഥാനത്തു് നിന്നും പ്രവേശിച്ചതിനാല്‍ %d അക്കൌണ്ട് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാണു്:
ml[1]: നിങ്ങള്‍ മറ്റൊരു സ്ഥാനത്തു് നിന്നും പ്രവേശിച്ചതിനാല്‍ %d അക്കൌണ്ടുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാണു്:

en: <b>Username:</b>
ml: <b>ഉപയോക്തൃനാമം:</b>

en: <b>Password:</b>
ml: <b>രഹസ്യവാക്ക്:</b>

en: _Login
ml: _പ്രവേശിക്കുക

en: /Accounts
ml: /അക്കൌണ്ടുകള്‍

note: Translators: Please maintain the use of -> and <- to refer to menu heirarchy
en: <span weight='bold' size='larger'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no accounts enabled. Enable your IM accounts from the <b>Accounts</b> window at <b>Accounts->Manage Accounts</b>. Once you enable accounts, you'll be able to sign on, set your status, and talk to your friends.
ml: <span weight='bold' size='larger'>%s-ലേക്കു് സ്വാഗതം!</span>
    
    നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന അക്കൌണ്ടുകള്‍ ലഭ്യമല്ല. <b>അക്കൌണ്ടുകള്‍->അക്കൌണ്ടുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക</b> എന്നതിലുള്ള <b>അക്കൌണ്ടുകള്‍</b> എന്ന ജാലകത്തില്‍ നിന്നും നിങ്ങളുടെ IM അക്കൌണ്ടുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക. അക്കൌണ്ടുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കിയതിനു് ം നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രവേശിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നുശേഷം അവസ്ഥ സജ്ജമാക്കി നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കളുമായി സംസാരിക്കാം.s.

note: set the Show Offline Buddies option. must be done * after the treeview or faceprint gets mad. -Robot101
en: /Buddies/Show/Offline Buddies
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/ഓഫ്‌ലൈന്‍ സുഹൃത്തുക്കള്‍

en: /Buddies/Show/Empty Groups
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/ശൂന്യമായ ഗ്രൂപ്പുകള്‍

en: /Buddies/Show/Buddy Details
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/സുഹൃത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങള്‍

en: /Buddies/Show/Idle Times
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/നിശ്ചല സമയങ്ങള്‍

en: /Buddies/Show/Protocol Icons
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/കാണിക്കുക/സമ്പ്രദായത്തിനുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Add a buddy.
ml: ഒരു സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുക.

en: Buddy's _username:
ml: സുഹൃത്തിന്റെ _ഉപയോക്തൃനാമം:

en: (Optional) A_lias:
ml: (ആവശ്യമെങ്കില്‍) വിളി_പ്പേരു്:

en: Add buddy to _group:
ml: _ഗ്രൂപ്പിലേക്കു് സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുക:

en: This protocol does not support chat rooms.
ml: ഈ സമ്പ്രദായം ചാറ്റ് റൂമുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: You are not currently signed on with any protocols that have the ability to chat.
ml: ചാറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന ഒരു സമ്പ്രദായമായും നിങ്ങള്‍ നിലവില്‍ സൈന്‍ ഇന്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: Please enter an alias, and the appropriate information about the chat you would like to add to your buddy list.
ml: ഒരു വിളിപ്പേരു്, നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തിന്റെ പട്ടികയിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ചാറ്റിനെപ്പറ്റിയുള്ള ശരിയായ വിവരം എന്നിവ ദയവായി നല്‍കുക.

en: A_lias:
ml: വിളി_പ്പേരു്:

en: _Group:
ml: _ഗ്രൂപ്പ്:

en: Please enter the name of the group to be added.
ml: ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള ഗ്രൂപ്പിന്റെ പേരു് ദയവായി നല്‍കുക.

en: Enable Account
ml: അക്കൌണ്ട് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: <PurpleMain>/Accounts/Enable Account
ml: <PurpleMain>/അക്കൌണ്ടുകള്‍/അക്കൌണ്ട് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: <PurpleMain>/Accounts/
ml: <PurpleMain>/അക്കൌണ്ടുകള്‍/

en: _Edit Account
ml: അക്കൌണ്ട് _ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: No actions available
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: _Disable
ml: _പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: /Tools
ml: /പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: /Buddies/Sort Buddies
ml: /സുഹൃത്തുക്കള്‍/സുഹൃത്തുക്കളെ ക്രമത്തിലാക്കുക

en: Type the host name for this certificate.
ml: ഈ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിനുള്ള ഹോസ്റ്റ് നാമം ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

note: Widget creation function
en: SSL Servers
ml: SSL സര്‍വറുകള്‍

en: Unknown command.
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡ്.

en: That buddy is not on the same protocol as this chat.
ml: ഈ ചാറ്റ് പോലെ ഒരേ സമ്പ്രദായത്തിലല്ല ഈ സുഹൃത്തു്.

en: You are not currently signed on with an account that can invite that buddy.
ml: ഒരു സുഹൃത്തിനെ ക്ഷണിക്കുവാന്‍ പറ്റുന്ന ഒരു അക്കൌണ്ടില്‍ നിങ്ങള്‍ പ്രവേശിച്ചിട്ടില്ല.

en: Invite Buddy Into Chat Room
ml: ചാറ്റ് റൂമിലേക്കു് സുഹൃത്തിനെ ക്ഷണിക്കുക സുഹൃത്തു് ചാറ്റ്

en: _Buddy:
ml: _സുഹൃത്തു്:

en: _Message:
ml: _സന്ദേശം:

en: <h1>Conversation with %s</h1>
ml: <h1>%s-മായുള്ള സംഭാഷണം</h1>

en: Save Conversation
ml: സംഭാഷണം സൂക്ഷിക്കുക

en: Un-Ignore
ml: അവഗണിക്കാതിരിക്കുക

en: Ignore
ml: അവഗണിക്കുക

en: Last Said
ml: അവസാനം പറഞ്ഞതു്

en: Unable to save icon file to disk.
ml: ഡിസ്കിലേക്കു് ചിഹ്നത്തിനുള്ള ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Save Icon
ml: സൂക്ഷിക്കുക എന്നതിനുള്ള ചിഹ്നം

en: Animate
ml: ആനിമേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Hide Icon
ml: ചിഹ്നം അദൃശ്യമാക്കുക

en: Save Icon As...
ml: ചിഹ്നം സൂക്ഷിക്കേണ്ടതു്...

en: Set Custom Icon...
ml: ഇഷ്ടമുള്ള ചിഹ്നം സജ്ജമാക്കുക...

en: Change Size
ml: വ്യാപ്തി മാറ്റുക

en: Show All
ml: എല്ലാം കാണിക്കുക

note: Conversation menu
en: /_Conversation
ml: /_സംഭാഷണം

en: /Conversation/New Instant _Message...
ml: /സംഭാഷണം/പുതിയ _സന്ദേശം....

en: /Conversation/Join a _Chat...
ml: /സംഭാഷണം/_ചാറ്റ് ചേര്‍ക്കുക...

en: /Conversation/_Find...
ml: /സംഭാഷണം/_കണ്ടുപിടിക്കുക...

en: /Conversation/View _Log
ml: /സംഭാഷണം/_ലോഗ് കാണുക

en: /Conversation/_Save As...
ml: /സംഭാഷണം/_പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക...

en: /Conversation/Clea_r Scrollback
ml: /സംഭാഷണം/സ്ക്രോള്‍ബാക്ക് _വെടിപ്പാക്കുക

en: /Conversation/M_edia
ml: /സംഭാഷണം/മീ_ഡിയാ

en: /Conversation/Media/_Audio Call
ml: /സംഭാഷണം/മീഡിയാ/_ഓഡിയോ കോള്‍

en: /Conversation/Media/_Video Call
ml: /സംഭാഷണം/മീഡിയാ/_വീഡിയോ കോള്‍

en: /Conversation/Media/Audio\/Video _Call
ml: /സംഭാഷണം/മീഡിയാ/ഓഡിയോ\/വീഡിയോ _കോള്‍

en: /Conversation/Se_nd File...
ml: /സംഭാഷണം/ഫയല്‍ അ_യയ്ക്കുക...

en: /Conversation/Add Buddy _Pounce...
ml: /സംഭാഷണം/ബഡ്ഡി _പൌണ്‍സ് ചേര്‍ക്കുക...

en: /Conversation/_Get Info
ml: /സംഭാഷണം/വിവരം _ലഭിക്കുക

en: /Conversation/In_vite...
ml: /സംഭാഷണം/ക്ഷ_ണിക്കുക...

en: /Conversation/M_ore
ml: /സംഭാഷണം/_കൂടുതല്‍

en: /Conversation/Al_ias...
ml: /സംഭാഷണം/വിളി_പ്പേരു്...

en: /Conversation/_Block...
ml: /സംഭാഷണം/_തടയുക...

en: /Conversation/_Unblock...
ml: /സംഭാഷണം/_അണ്‍ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുക...

en: /Conversation/_Add...
ml: /സംഭാഷണം/_ചേര്‍ക്കുക...

en: /Conversation/_Remove...
ml: /സംഭാഷണം/_നീക്കം ചെയ്യുക.

en: /Conversation/Insert Lin_k...
ml: /സംഭാഷണം/_ലിങ്ക് ചേര്‍ക്കുക...

en: /Conversation/Insert Imag_e...
ml: /സംഭാഷണം/_ചിത്രം ചേര്‍ക്കുക...

en: /Conversation/_Close
ml: /സംഭാഷണം/_അടയ്ക്കുക

note: Options
en: /_Options
ml: /_ഉപാധികള്‍

en: /Options/Enable _Logging
ml: /ഉപാധികള്‍/_ലോഗ് ചെയ്യുന്നതു് പ്രവര്‍ത്ത സജ്ജമാക്കുക

en: /Options/Enable _Sounds
ml: /ഉപാധികള്‍/_ശബ്ദങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: /Options/Show Formatting _Toolbars
ml: /ഉപാധികള്‍/ഫോര്‍മാറ്റിങ് _ടൂള്‍ബാറുകള്‍ കാണിക്കുക

en: /Options/Show Ti_mestamps
ml: /ഉപാധികള്‍/ടൈംസ്റ്റാം_മ്പുകള്‍ കാണിക്കുക

en: /Conversation/More
ml: /സംഭാഷണം/കൂടുതല്‍

en: /Options
ml: /ഉപാധികള്‍

note: The menubar has been deactivated. Make sure the 'More' submenu is regenerated next time * the 'Conversation' menu pops up. Make sure the 'Conversation -> More' menuitems are regenerated whenever * the 'Conversation' menu pops up because the entries can change after the * conversation is created.
en: /Conversation
ml: /സംഭാഷണം

en: /Conversation/View Log
ml: /സംഭാഷണം/ലോഗ് കാണുക

en: /Conversation/Media/Audio Call
ml: /സംഭാഷണം/മീഡിയാ/ഓഡിയോ കോള്‍

en: /Conversation/Media/Video Call
ml: /സംഭാഷണം/മീഡിയാ/വീഡിയോ കോള്‍

en: /Conversation/Media/Audio\/Video Call
ml: /സംഭാഷണം/മീഡിയാ/ഓഡിയോ\/വീഡിയോ കോള്‍

en: /Conversation/Send File...
ml: /സംഭാഷണം/ഫയല്‍ അയയ്ക്കുക...

en: /Conversation/Add Buddy Pounce...
ml: /സംഭാഷണം/ബഡ്ഡി പൌണ്‍സ് ചേര്‍ക്കുക...

en: /Conversation/Get Info
ml: /സംഭാഷണം/വിവരം ലഭിക്കുക

en: /Conversation/Invite...
ml: /സംഭാഷണം/ക്ഷണിക്കുക...

en: /Conversation/Alias...
ml: /സംഭാഷണം/വിളിപ്പേരു്...

en: /Conversation/Block...
ml: /സംഭാഷണം/തടയുക...

en: /Conversation/Unblock...
ml: /സംഭാഷണം/അണ്‍ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുക...

en: /Conversation/Add...
ml: /സംഭാഷണം/ചേര്‍ക്കുക...

en: /Conversation/Remove...
ml: /സംഭാഷണം/നീക്കം ചെയ്യുക...

en: /Conversation/Insert Link...
ml: /സംഭാഷണം/കണ്ണി ചേര്‍ക്കുക...

en: /Conversation/Insert Image...
ml: /സംഭാഷണം/ചിത്രം ചേര്‍ക്കുക...

en: /Options/Enable Logging
ml: /ഉപാധികള്‍/ലോഗ് ചെയ്യുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: /Options/Enable Sounds
ml: /ഉപാധികള്‍/ശബ്ദങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: /Options/Show Formatting Toolbars
ml: /ഉപാധികള്‍/ഫോര്‍മാറ്റിങ് ടൂള്‍ബാറുകള്‍ കാണിക്കുക

en: /Options/Show Timestamps
ml: /ഉപാധികള്‍/ടൈംസ്റ്റാമ്പുകള്‍ കാണിക്കുക

en: User is typing...
ml: ഉപയോക്താവു് ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നു...

en: 
    %s has stopped typing
ml: 
    %s ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതു് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

note: Build the Send To menu
en: S_end To
ml: എവിടേക്ക് _അയയ്ക്കണം

en: _Send
ml: _അയയ്ക്കുക

note: Setup the label telling how many people are in the room.
en: 0 people in room
ml: റൂമില്‍ ആരുമില്ലയക്തി

en: %d person in room | %d people in room
ml[0]: റൂമില്‍ %d വ്യക്തി
ml[1]: റൂമില്‍ %d വ്യക്തികള്‍

en: Typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നു

en: Stopped Typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതു് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Nick Said
ml: വിളിപ്പേരു് പറഞ്ഞതു്

en: Unread Messages
ml: വായിക്കാത്ത സന്ദേശങ്ങള്‍

en: New Event
ml: പുതിയ ഈവന്റ്

en: clear: Clears all conversation scrollbacks.
ml: clear: എല്ലാ സംഭഷണങ്ങളുടെ സ്ക്രോള്‍ബാക്കുകള്‍ വെടിപ്പാക്കുന്നു.

en: Confirm close
ml: അടയ്ക്കുന്നതു് ഉറപ്പാക്കുക

en: You have unread messages. Are you sure you want to close the window?
ml: വായിക്കാത്ത സന്ദേശങ്ങളുണ്ടു്. നിങ്ങള്‍ക്കു് ജാലകം അടയ്ക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Close other tabs
ml: മറ്റു് റ്റാബുകള്‍ അടയ്ക്കുക

en: Close all tabs
ml: എല്ലാ റ്റാബുകളും അടയ്ക്കുക

en: Detach this tab
ml: ഈ റ്റാബ് വേര്‍പെടുത്തുക

en: Close this tab
ml: ഈ റ്റാബ് അടയ്ക്കുക

en: Close conversation
ml: സംഭാഷണം അടയ്ക്കുക

en: Last created window
ml: അവസാനം ഉണ്ടാക്കിയ ജാലകം

en: Separate IM and Chat windows
ml: IM-ഉം ചാറ്റ് ജാലകങ്ങളും വേര്‍പെടുത്തുക

en: New window
ml: പുതിയ ജാലകം

en: By group
ml: ഗ്രൂപ്പ് അനുസരിച്ചു്

en: By account
ml: അക്കൌണ്ട് അനുസരിച്ചു്

en: Find
ml: കണ്ടുപിടിക്കുക

en: _Search for:
ml: _തെരയേണ്ടതു്:

en: Save Debug Log
ml: ഡീബഗ് ലോഗ് സൂക്ഷിക്കുക

en: Highlight matches
ml: പൊരുത്തങ്ങള്‍ എടുത്തു് കാണിക്കുക

en: _Icon Only
ml: _ചിഹ്നം മാത്രം

en: _Text Only
ml: _പദാവലി മാത്രം

en: _Both Icon & Text
ml: _രണ്ടും - ചിഹ്നവും പദാവലിയും

en: Filter
ml: ഫില്‍‌റ്റര്‍

en: Right click for more options.
ml: കൂടുതല്‍ ഉപാധികള്‍ക്കായി റൈറ്റ് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Level
ml: ലെവല്‍

en: Select the debug filter level.
ml: ഡീബഗ് ഫില്‍‌റ്റര്‍ ലെവല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: All
ml: എല്ലാം

en: Misc
ml: പലവക

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: Error
ml: പിശക്

en: Fatal Error
ml: കാര്യമായ പിശക്

en: lead developer
ml: പ്രധാനപ്പെട്ട ഡവലപ്പര്‍മാര്‍

en: win32 port
ml: win32 പോര്‍ട്ട്

en: artist
ml: രചയിതാവു്

note: Translators: This is a person's name. For most languages we recommend not translating it.
en: Ka-Hing Cheung
ml: കാ-ഹിങ് ചെയുങ്

en: maintainer
ml: പാലകന്‍

en: libfaim maintainer
ml: libfaim പാലകന്‍

en: webmaster
ml: വെബ്മാസ്റ്റര്‍

note: If "lazy bum" translates literally into a serious insult, use something else or omit it.
en: hacker and designated driver [lazy bum]
ml: ഹാക്കറും ലഭ്യമാക്കിയ ഡ്രൈവറും [മടിയന്‍]

en: voice and video
ml: ശബ്ദവും വീഡിയോയും

en: support
ml: പിന്തുണ

en: support/QA
ml: പിന്തുണ/QA

en: original author
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രചയിതാവു്

en: Senior Contributor/QA
ml: സീനിയര്‍ കോണ്ട്രിബ്യൂട്ടര്‍/QA

en: Afrikaans
ml: ആഫ്രിക്കാന്‍സ്

en: Arabic
ml: അറബിക്

en: Belarusian Latin
ml: ബെലരൂഷ്യന്‍ ലാറ്റിന്‍

en: Bulgarian
ml: ബള്‍ഗേറിയന്‍

en: Bengali
ml: ബംഗാളി

en: Bosnian
ml: ബോസ്നിയന്‍

en: Catalan
ml: കാറ്റലന്‍

en: Valencian-Catalan
ml: വാലന്‍ഷ്യന്‍-കാറ്റലന്‍

en: Czech
ml: ചെക്ക്

en: Danish
ml: ഡാനിഷ്

en: German
ml: ജര്‍മന്‍

en: Dzongkha
ml: സോങ്കാ

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Australian English
ml: ഓസ്ട്രേലിയന്‍ ഇംഗ്ലീഷ്

en: British English
ml: ബ്രിട്ടീഷ് ഇംഗ്ലീഷ്

en: Canadian English
ml: കനേഡിയന്‍ ഇംഗ്ലീഷ്

en: Esperanto
ml: എസ്പറാന്റോ

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Estonian
ml: എസ്റ്റോണിയന്‍

en: Basque
ml: ബാസ്ക്

en: Persian
ml: പേര്‍ഷ്യന്‍

en: Finnish
ml: ഫിന്നിഷ്

en: Irish
ml: ഐറിഷ്

en: Galician
ml: ഗലീഷ്യന്‍

en: Gujarati
ml: ഗുജറാത്തി

en: Gujarati Language Team
ml: ഗുജറാത്തി ഭാഷ സംഘം

en: Hebrew
ml: ഹീബ്രൂ

en: Hindi
ml: ഹിന്ദി

en: Hungarian
ml: ഹംഗേറിയന്‍

en: Indonesian
ml: ഇന്തോനേഷ്യന്‍

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: Japanese
ml: ജാപ്പനീസ്

en: Georgian
ml: ജോര്‍ജിയന്‍

en: Ubuntu Georgian Translators
ml: ഉബുന്തു ജോര്‍ജിയന്‍ പരിഭാഷകര്‍

en: Khmer
ml: ഖമര്‍

en: Kannada
ml: കന്നഡാ

en: Kannada Translation team
ml: കന്നഡാ പരിഭാഷ സംഘം

en: Korean
ml: കൊറിയന്‍

en: Kurdish
ml: കേര്‍ഡിഷ്

en: Lithuanian
ml: ലിഥുവാനിയന്‍

en: Macedonian
ml: മസിഡോണിയന്‍

en: Malay
ml: മലയ്

en: Mongolian
ml: മംഗോളിയന്‍

en: Marathi
ml: മറാത്തി

en: Bokmål Norwegian
ml: ബോക്ക്മായ് നോര്‍വീജിയന്‍

en: Nepali
ml: നേപ്പാളി

en: Dutch, Flemish
ml: ഡച്ച്, ഫ്ലെമിഷ്

en: Norwegian Nynorsk
ml: നോര്‍വേജിയന്‍ നിനോര്‍സ്ക്

en: Occitan
ml: ഓക്കിറ്റാന്‍

en: Punjabi
ml: പഞ്ചാബി

en: Polish
ml: പോളിഷ്

en: Portuguese
ml: പോര്‍ച്ചുഗീസ്

en: Portuguese-Brazil
ml: പോര്‍ച്ചുഗീസ്-ബ്രസീല്‍

en: Pashto
ml: പാഷ്തോ

en: Romanian
ml: റൊമേനിയന്‍

en: Russian
ml: റഷ്യന്‍

en: Slovak
ml: സ്ലോവാക്

en: Slovenian
ml: സ്ലോവേനിയന്‍

en: Albanian
ml: അല്‍ബാനിയന്‍

en: Serbian
ml: സര്‍ബിയന്‍

en: Sinhala
ml: സിന്‍ഹാലാ

en: Swedish
ml: സ്വീഡിഷ്

en: Swahili
ml: സ്വാഹിലി

en: Tamil
ml: തമിഴ്

en: Telugu
ml: തെലുങ്കു

en: Thai
ml: തായി

en: Ukranian
ml: യുക്രേനിയന്‍

en: Urdu
ml: ഉര്‍ദു

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്

en: Simplified Chinese
ml: ലളിതമായ ചൈനീസ്

en: Hong Kong Chinese
ml: ഹോങ് കോങ് ചൈനീസ്

en: Traditional Chinese
ml: പരമ്പരാഗത ചൈനീസ്

en: Amharic
ml: അമാരിക്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Armenian
ml: അര്‍മേനിയന്‍

en: Lao
ml: ലാവോ

en: Turkish
ml: ടര്‍ക്കിഷ്

en: T.M.Thanh and the Gnome-Vi Team
ml: ടി.എം താന്‍ഹും ഗ്നോം-വി സംഘവും

en: About %s
ml: %s-നെ കുറിച്ചു്

en: Current Developers
ml: ഇപ്പോഴുള്ള ഡവലപ്പര്‍മാര്‍

en: Crazy Patch Writers
ml: പാച്ച് റൈറ്റേര്‍സ്

en: Retired Developers
ml: റിട്ടയര്‍ ചെയ്ത ഡവലപ്പര്‍മാര്‍

en: Retired Crazy Patch Writers
ml: റിട്ടയറായ പാച്ച് റൈറ്റേര്‍സ്

en: Current Translators
ml: ഇപ്പോഴുള്ള പരിഭാഷകര്‍

en: Past Translators
ml: മുമ്പുള്ള പരിഭാഷകര്‍

en: _Name
ml: _പേരു്

en: _Account
ml: _അക്കൌണ്ട്

en: Get User Info
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരം ലഭ്യമാക്കുക

en: Please enter the username or alias of the person whose info you would like to view.
ml: ദയവായി നിങ്ങള്‍ വിവരങ്ങള്‍ കാണുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വ്യക്തിയുടെ ഉപയോക്തൃനാമവും വിളിപ്പേരും നല്‍കുക.

en: View User Log
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ലോഗ് കാണുക

en: Enter an alias for this contact.
ml: ഈ വിലാസത്തിനു് ഒരു വിളിപ്പേരു് നല്‍കുക.

en: Enter an alias for %s.
ml: %s-നു് ഒരു വിളിപ്പേരു് നല്‍കുക.

en: Alias Buddy
ml: സുഹൃത്തിന്റെ വിളിപ്പേരു്

en: Alias Chat
ml: ചാറ്റിന്റെ വിളിപ്പേരു്

en: Enter an alias for this chat.
ml: ഈ ചാറ്റിനു് ഒരു വിളിപ്പേരു് നല്‍കുക.

en: You are about to remove the contact containing %s and %d other buddy from your buddy list.  Do you want to continue? | You are about to remove the contact containing %s and %d other buddies from your buddy list.  Do you want to continue?
ml[0]: നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തു് പട്ടികയില്‍ നിന്നും %s, %d മറ്റു് സുഹൃത്തും അടങ്ങുന്ന വിലാസം നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ തുടങ്ങുന്നു.  തുടരണമെന്നു് ഉറപ്പാണോ?
ml[1]: നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തു് പട്ടികയില്‍ നിന്നും %s, %d മറ്റു് സുഹൃത്തുക്കളും അടങ്ങുന്ന വിലാസം നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ തുടങ്ങുന്നു.  തുടരണമെന്നു് ഉറപ്പാണോ?

en: Remove Contact
ml: വിലാസം നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Remove Contact
ml: വിലാസം _നീക്കം ചെയ്യുക

en: You are about to merge the group called %s into the group called %s. Do you want to continue?
ml: നിങ്ങളിപ്പോള്‍ %s എന്ന ഗ്രൂപ്പിനെ %s ഗ്രൂപ്പുമായി യോജിപ്പിക്കുവാന്‍ തുടങ്ങുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് മുമ്പോട്ടു് തുടരണമോ?

en: Merge Groups
ml: ഗ്രൂപ്പുകള്‍ കൂട്ടിചേര്‍ക്കുക

en: _Merge Groups
ml: ഗ്രൂപ്പുകള്‍ _കൂട്ടിചേര്‍ക്കുക

en: You are about to remove the group %s and all its members from your buddy list.  Do you want to continue?
ml: നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തിന്റെ പട്ടികയില്‍ നിന്നും %s ഗ്രൂപ്പും എല്ലാ അംഗങ്ങളും നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ തുടങ്ങുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് തുടരണമോ?

en: Remove Group
ml: ഗ്രൂപ്പ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Remove Group
ml: ഗ്രൂപ്പ് _നീക്കം ചെയ്യുക

en: You are about to remove %s from your buddy list.  Do you want to continue?
ml: നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തിന്റെ പട്ടികയില്‍ നിന്നും %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ തുടങ്ങുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് തുടരണമോ?

en: Remove Buddy
ml: സുഹൃത്തിനെ നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Remove Buddy
ml: സുഹൃത്തിനെ _നീക്കം ചെയ്യുക

en: You are about to remove the chat %s from your buddy list.  Do you want to continue?
ml: നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തിന്റെ പട്ടികയില്‍ നിന്നും %s ചാറ്റ് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ തുടങ്ങുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് തുടരണമോ?

en: Remove Chat
ml: ചാറ്റ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Remove Chat
ml: ചാറ്റ് _നീക്കം ചെയ്യുക

en: Right-click for more unread messages...
ml: വായിച്ചിട്ടില്ലാത്ത കൂടുതല്‍ സന്ദേശങ്ങള്‍ക്കായി റൈറ്റ്-ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക...

en: _Change Status
ml: അവസ്ഥ _മാറ്റുക

en: Show Buddy _List
ml: സുഹൃത്തുക്കളുടെ _പട്ടിക കാണിക്കുക

en: _Unread Messages
ml: _വായിക്കാത്ത സന്ദേശങ്ങള്‍

en: New _Message...
ml: പുതിയ _സന്ദേശം...

en: _Accounts
ml: _അക്കൌണ്ടുകള്‍

en: Plu_gins
ml: പ്ലഗി_നുകള്‍

en: Pr_eferences
ml: മുന്‍_ഗണനകള്‍

en: Mute _Sounds
ml: _നിശബ്ദമാക്കുക

en: _Blink on New Message
ml: പുതിയ സന്ദേശം വരുമ്പോള്‍ _മിന്നുക

en: _Quit
ml: _പുറത്തു് കടക്കുക

en: Not started
ml: ആരംഭിച്ചിട്ടില്ല

en: <b>Receiving As:</b>
ml: <b>ലഭ്യമാകുന്നതു്:</b>

en: <b>Receiving From:</b>
ml: <b>എവിടെനിന്നും ലഭിക്കുന്നു:</b>

en: <b>Sending To:</b>
ml: <b>എങ്ങോട്ട് അയയ്ക്കുന്നു:</b>

en: <b>Sending As:</b>
ml: <b>അയയ്ക്കുന്നതു്:</b>

en: There is no application configured to open this type of file.
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗം ലഭ്യമല്ല.

en: An error occurred while opening the file.
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുമ്പോള്‍ പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Error launching %s: %s
ml: %s വിന്യസിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error running %s
ml: %s പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Process returned error code %d
ml: പ്രക്രിയ പിശക് കോഡ് %d തിരികെ നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: Filename:
ml: ഫയല്‍നാമം:

en: Local File:
ml: ലോക്കല്‍ ഫയല്‍:

en: Speed:
ml: സ്പീഡ്

en: Time Elapsed:
ml: കഴിഞ്ഞ സമയം:

en: Time Remaining:
ml: ബാക്കിയുള്ള സമയം:

en: Close this window when all transfers _finish
ml: എല്ലാ നീക്കം ചെയ്യലുകളും _പൂര്‍ത്തിയാകുമ്പോള്‍ ഈ ജാലകം അടയ്ക്കുക

en: C_lear finished transfers
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ നീക്കം ചെയ്യലുകള്‍ _വെടിപ്പാക്കുക

note: "Download Details" arrow
en: File transfer _details
ml: ഫയല്‍ നീക്കുന്നതിനുള്ള _വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Paste as Plain _Text
ml: _പദാവലിയായി ഒട്ടിക്കുക

en: _Reset formatting
ml: _ഫോര്‍മാറ്റിങ് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Disable _smileys in selected text
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വാചകത്തിലുള്ള _സ്മൈലികള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Hyperlink color
ml: ഹൈപ്പര്‍ലിങ്കിനുള്ള നിറം

en: Color to draw hyperlinks.
ml: ഹൈപ്പര്‍ലിങ്കുകള്‍ക്കുള്ള നിറം.

en: Hyperlink visited color
ml: ഹൈപ്പര്‍ലിങ്ക് സന്ദര്‍ശിച്ചതിനുള്ള നിറം

en: Color to draw hyperlink after it has been visited (or activated).
ml: ഹൈപ്പര്‍ലിങ്കുകള്‍ സന്ദര്‍ശിക്കുമ്പോള്‍ (സജീവമാകുമ്പോള്‍) ലിങ്കുകളുടെ നിറം.

en: Hyperlink prelight color
ml: ഹൈപ്പര്‍ലിങ്ക് പ്രീലൈറ്റ് നിറം

en: Color to draw hyperlinks when mouse is over them.
ml: ഹൈപ്പര്‍ലിങ്കുകളില്‍ മൌസ് വരുമ്പോള്‍ ലിങ്കുകളുടെ നിറം.

en: Color to draw the name of a message you sent.
ml: നിങ്ങള്‍ അയച്ച സന്ദേശത്തിന്റെ പേരിന്റെ നിറം.

en: Color to draw the name of a message you received.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ലഭിച്ച സന്ദേശത്തിന്റെ പേരിന്റെ നിറം

en: "Attention" Name Color
ml: "ശ്രദ്ധിക്കുക" പേരിനുള്ള നിറം

en: Color to draw the name of a message you received containing your name.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ലഭിക്കുന്ന സന്ദേശത്തില്‍ നിങ്ങളുടെ പേരടങ്ങുന്നുണ്ടെങ്കില്‍ ആ പേരിനുള്ള നിറം.

en: Action Message Name Color
ml: പ്രവര്‍ത്തി സന്ദേശത്തിന്റെ പേരിന്റെ നിറം

en: Color to draw the name of an action message.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സന്ദേശത്തിന്റെ പേരിനുള്ള നിറം.

en: Typing notification color
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള അറിയിപ്പിനുള്ള നിറം

en: The color to use for the typing notification
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള അറിയിപ്പിനു് ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള നിറം

en: Typing notification font
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള അറിയിപ്പിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം

en: The font to use for the typing notification
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള അറിയിപ്പിനു് ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Enable typing notification
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള അറിയിപ്പു് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: <span size='larger' weight='bold'>Unrecognized file type</span>
    
    Defaulting to PNG.
ml: <span size='larger' weight='bold'>അപരിചിതമായ ഫയല്‍ രീതി</span>
    
    സ്വതവേ PNG.

en: <span size='larger' weight='bold'>Error saving image</span>
    
    %s
ml: <span size='larger' weight='bold'>ചിത്രം സൂക്ഷിക്കിന്നതില്‍ പിശക്</span>
    
    %s

en: Save Image
ml: ചിത്രം സൂക്ഷിക്കുക

en: _Save Image...
ml: ചിത്രം _സൂക്ഷിക്കുക...

en: _Add Custom Smiley...
ml: ഇഷ്ടമുള്ള സ്മൈലി _ചേര്‍ക്കുക...

en: Select Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Text Color
ml: പദാവലിയുടെ നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Background Color
ml: പശ്ചാത്തലം നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _URL
ml: _യുആര്‍എല്‍

en: _Description
ml: _വിശദീകരണം

en: Please enter the URL and description of the link that you want to insert. The description is optional.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള കണ്ണിയുടെ യുആര്‍എല്‍, വിവരണം ദയവായി ചേര്‍ക്കുക. ആവശ്യമെങ്കില്‍ മാത്രം വിവരണം നല്‍കുക.

en: Please enter the URL of the link that you want to insert.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള കണ്ണിയുടെ യുആര്‍എല്‍ ദയവായി ചേര്‍ക്കുക.

en: Insert Link
ml: കണ്ണി ചേര്‍ക്കുക

en: _Insert
ml: _ചേര്‍ക്കുക

en: Failed to store image: %s
ml: ചിത്രം സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Insert Image
ml: ചിത്രം ചേര്‍ക്കുക

en: This smiley is disabled because a custom smiley exists for this shortcut:
     %s
ml: ഈ എഴുപ്പവഴിയ്ക്കുള്ള സ്മൈലി നിലവിലുണ്ടു്, അതിനാല്‍ ഈ സ്മൈലി പ്രവര്‍ത്ത രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു:
     %s

en: Smile!
ml: ചിരിക്കുക!

en: _Manage custom smileys
ml: യഥേഷ്ടമുള്ള സ്മൈലികള്‍ _കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: This theme has no available smileys.
ml: ഈ പ്രമേയത്തിനു് ലഭ്യമായ സ്മൈലികളില്ല.

en: _Font
ml: _അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Group Items
ml: ഗ്രൂപ്പിലുള്ള വസ്തുക്കള്‍

en: Ungroup Items
ml: വസ്തുക്കള്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ നിന്നും മാറ്റുക

en: Bold
ml: കട്ടിയില്‍

en: Italic
ml: ചരിഞ്ഞ

en: Underline
ml: അടിവരയിടുക

en: Strikethrough
ml: ഇടയ്ക്കൂടെ വെട്ടുക

en: Increase Font Size
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ വ്യാപ്തി കൂട്ടുക

en: Decrease Font Size
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ വ്യാപ്തി കുറയ്ക്കുക

en: Font Face
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Foreground Color
ml: മുന്നിലുള്ള നിറം

en: Reset Formatting
ml: ഫോര്‍മാറ്റിങ് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Insert IM Image
ml: IM ചിത്രം ചേര്‍ക്കുക

en: Insert Smiley
ml: സ്മൈലി ചേര്‍ക്കുക

en: <b>_Bold</b>
ml: <b>_കട്ടിയില്‍</b>

en: <i>_Italic</i>
ml: <i>_ചരിഞ്ഞ</i>

en: <u>_Underline</u>
ml: <u>_അടിവരയിടുക</u>

en: <span strikethrough='true'>Strikethrough</span>
ml: <span strikethrough='true'>ഇടയ്ക്കൂടെ വെട്ടുക</span>

en: <span size='larger'>_Larger</span>
ml: <span size='larger'>_വലുതു്</span>

en: _Normal
ml: _സാധാരണ

en: <span size='smaller'>_Smaller</span>
ml: <span size='smaller'>_ചെറുതു്</span>

note: If we want to show the formatting for the following items, we would * need to update them when formatting changes. The above items don't need * no updating nor nothin'
en: _Font face
ml: _അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Foreground _color
ml: മുന്‍വശത്തുള്ള _നിറം

en: Bac_kground color
ml: _പശ്ചാത്തല നിറം

en: _Image
ml: _ചിത്രം

en: _Link
ml: _കണ്ണി

en: _Horizontal rule
ml: _ഹോറിസോണ്ടല്‍ റൂള്‍

en: _Smile!
ml: _ചിരിക്കൂ!

en: Log Deletion Failed
ml: ലോഗ് വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Check permissions and try again.
ml: അനുമതികള്‍ പരിശോധിച്ചു് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation with %s which started at %s?
ml: %s-ലുള്ള സംഭാഷണത്തിന്റെ ലോഗ് എന്നേക്കുമായി വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ, (ആരംഭിച്ചതു് %s-ല്‍)?

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation in %s which started at %s?
ml: %s-ലുള്ള സംഭാഷണത്തിന്റെ ലോഗ് എന്നേക്കുമായി വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ, (ആരംഭിച്ചതു് %s-ല്‍)?

en: Are you sure you want to permanently delete the system log which started at %s?
ml: നിങ്ങള്‍ %s-ല്‍ ആരംഭിച്ച സിസ്റ്റം ലോഗ് എന്നേക്കുമായി വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Delete Log?
ml: ലോഗ് വെട്ടി നീക്കണമോ?

en: Delete Log...
ml: ലോഗ് വെട്ടി നീക്കുക...

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation in %s on %s</span>
ml: <span size='larger' weight='bold'>%s-ലുള്ള സംഭാഷണം %s-ല്‍</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation with %s on %s</span>
ml: <span size='larger' weight='bold'>%s-മായുള്ള സംഭാഷണം %s-ല്‍</span>

note: Steal the "HELP" response and use it to trigger browsing to the logs folder
en: _Browse logs folder
ml: ലോഗ് ഫോള്‍ഡര്‍ _തെരയുക

en: %s %s. Try `%s -h' for more information.
ml: %s %s. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി `%s -h' ശ്രമിച്ചു് നോക്കുക.

en: Usage: %s [OPTION]...
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %s [OPTION]...

en: use DIR for config files
ml: ക്രമീകരണ ഫയലുകള്‍ക്കു് DIR ഉപയോഗിക്കുക

en: print debugging messages to stdout
ml: stdout--ലേക്കു് ഡീബഗ്ഗിങ് സന്ദേശങ്ങള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: force online, regardless of network status
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ അവസ്ഥയില്‍ കാര്യമില്ല, ഓണ്‍ലൈന്‍ നിര്‍ബന്ധിക്കുക

en: display this help and exit
ml: ഈ സഹായം കാണിച്ച ശേഷം പുറത്തു് കടക്കുക

en: allow multiple instances
ml: അനവധി ഇന്‍സ്റ്റന്‍സുകള്‍ അനുവദിക്കുക

en: don't automatically login
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി പ്രവേശിക്കേണ്ട

en: NAME
ml: പേരു്

en: enable specified account(s) (optional argument NAME
                          specifies account(s) to use, separated by commas.
                          Without this only the first account will be enabled).
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന അക്കൌണ്ടുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക (ആവശ്യമെങ്കില്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് NAME
                          ഉപയോഗിക്കേണ്ട അക്കൌണ്ടുകള്‍ നല്‍കുന്നു, അവ കോമ ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍പെടുത്തുന്നു.
                          ഇതില്ലാതെ ആദ്യത്തെ അക്കൌണ്ട് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നു).

en: X display to use
ml: ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള X ഡിസ്പ്ലെ

en: display the current version and exit
ml: ഇപ്പോഴുള്ള പതിപ്പു് കാണിക്കുക, ശേഷം പുറത്തു് കടക്കുക

en: %s %s has segfaulted and attempted to dump a core file.
    This is a bug in the software and has happened through
    no fault of your own.
    
    If you can reproduce the crash, please notify the developers
    by reporting a bug at:
    %ssimpleticket/
    
    Please make sure to specify what you were doing at the time
    and post the backtrace from the core file.  If you do not know
    how to get the backtrace, please read the instructions at
    %swiki/GetABacktrace
ml: %s %s-നു് സെഗ്മന്റേഷന്‍ ഫോള്‍ട്ടുണ്ടു്, കൂടാതെ ഒരു കോര്‍ ഫയല്‍ ഡമ്പ് ചെയ്യുവാനും
    ശ്രമിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇതു് സോഫ്റ്റ്‌വെയറിലുള്ള ഒരു ബഗാണു്, നിങ്ങളുടെ
    കാരണമല്ല.
    
    നിങ്ങള്‍ക്കു് തകരാറു് വീണ്ടും ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ കഴിയുമെങ്കില്‍, ഒരു ബഗ് രേഖപ്പെടുത്തി
    ഡവലപ്പര്‍മാരെ അറിയിക്കുക:
    ബഗ് രേഖപ്പെടുത്തേണ്ടതു്: %ssimpleticket/
    
    നിങ്ങള്‍ എന്തു് ചെയ്യുമ്പോഴാണു് ഈ തകരാറുണ്ടായതെന്നും പ്രത്യേകം
    വ്യക്തമാക്കുക. കോര്‍ ഫയലിന്റെ ബാക്ക്ട്രെയിസും രേഖപ്പെടുത്തുക. നിങ്ങള്‍ക്കു്
    ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കേണ്ടതു് എങ്ങനെയെന്നു് അറിയില്ലെങ്കില്‍, ദയവായി
    %swiki/GetABacktrace-ല്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ വായിക്കുക.

en: Exiting because another libpurple client is already running.
ml: മറ്റൊരു libpurple ക്ലയന്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നുണ്ടു്, അതിനാല്‍ പുറത്തു് കടക്കുന്നു.

en: %s wishes to start an audio/video session with you.
ml: %s-നു് നിങ്ങളുമായി ഒരു ഓഡിയോ/വീഡിയോ സെഷന്‍ ആരംഭിക്കണമെന്നുണ്ടു്.

en: %s wishes to start a video session with you.
ml: %s-നു് നിങ്ങളുമായി ഒരു വീഡിയോ സെഷന്‍ ആരംഭിക്കണമെന്നുണ്ടു്.

en: Incoming Call
ml: വരുന്ന കോള്‍

en: _Pause
ml: _തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: %s has %d new message. | %s has %d new messages.
ml[0]: %s-നു് %d പുതിയ സന്ദേശമുണ്ടു്.
ml[1]: %s-നു് %d പുതിയ സന്ദേശങ്ങളുണ്ടു്.

en: <b>%d new email.</b> | <b>%d new emails.</b>
ml[0]: <b>%d പുതിയ മെയില്‍.</b>
ml[1]: <b>%d പുതിയ മെയിലുകള്‍.</b>

en: The browser command "%s" is invalid.
ml: "%s" എന്ന ബ്രൌസര്‍ കമാന്‍ഡ് തെറ്റാണു്.

en: Unable to open URL
ml: യുആര്‍എല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Error launching "%s": %s
ml: "%s" ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: The 'Manual' browser command has been chosen, but no command has been set.
ml: 'മാനുവല്‍' ബ്രൌസര്‍ കമാന്‍ഡ് തെരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു, പക്ഷേ കമാന്‍ഡ് സജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ല.

en: No message
ml: സന്ദേശമില്ല

en: Open All Messages
ml: എല്ലാം സന്ദേശങ്ങളും തുറക്കുക

en: <span weight="bold" size="larger">You have mail!</span>
ml: <span weight="bold" size="larger">നിങ്ങള്‍ക്കു് മെയിലുണ്ടു്!</span>

en: New Pounces
ml: പുതിയ പൌണ്‍സുകള്‍

note: Translators: Make sure you translate "Dismiss" differently than "close"!  This string is used in the "You have pounced" dialog that appears when one of your Buddy Pounces is triggered.  In this context "Dismiss" means "I acknowledge that I've seen that this pounce was triggered--remove it from this 
en: Dismiss
ml: പിരിച്ചുവിടുക

en: The following plugins will be unloaded.
ml: ഈ പ്ലഗിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതല്ല.

en: Multiple plugins will be unloaded.
ml: അനവധി പ്ലഗിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതല്ല.

en: Unload Plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Could not unload plugin
ml: പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: The plugin could not be unloaded now, but will be disabled at the next startup.
ml: ഇപ്പോള്‍ പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, അടുത്ത തവണ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നു.

en: <span foreground="red" weight="bold">Error: %s
    Check the plugin website for an update.</span>
ml: <span foreground="red" weight="bold">പിശക്: %s
    പരിഷ്കരണത്തിനായി പ്ലഗിന്‍ വെബ്സൈറ്റ് പരിശോധിക്കുക.</span>

en: Author
ml: രചയിതാവു്

en: <b>Written by:</b>
ml: <b>തയ്യാറാക്കിയതു്</b>

en: <b>Web site:</b>
ml: <b>വെബ്സൈറ്റ്:</b>

en: <b>Filename:</b>
ml: <b>ഫയല്‍നാമം:</b>

en: Configure Pl_ugin
ml: പ്ല_ഗിന്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: <b>Plugin Details</b>
ml: <b>പ്ലഗിന്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍</b>

en: Select a file
ml: ഒരു ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Modify Buddy Pounce
ml: ബഡ്ഡി പൌണ്‍സ് മാറ്റം വരുത്തുക

en: _Account:
ml: _അക്കൌണ്ട്:

en: _Buddy name:
ml: _സുഹൃത്തിന്റെ പേരു്:

en: Si_gns on
ml: _പ്രവേശിക്കുന്നു

en: Signs o_ff
ml: പു_റത്തു് കടക്കുന്നു

en: Goes a_way
ml: _അടുത്തില്ല

en: Ret_urns from away
ml: _തിരികെ വന്നിരിക്കുന്നു

en: Becomes _idle
ml: _നിശ്ചലമാകുന്നു

en: Is no longer i_dle
ml: ഇനി _നിശ്ചലമല്ല

en: Starts _typing
ml: ടൈപ്പ് _ചെയ്യുന്നതു് ആരംഭിക്കുന്നു

en: P_auses while typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ _ഇടയ്ക്കു് വച്ചു് നിര്‍ത്തുന്നു

en: Stops t_yping
ml: ടൈപ്പ് _ചെയ്യുന്നതു് നിര്‍ത്തുന്നു

en: Sends a _message
ml: ഒരു _സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നു

en: Ope_n an IM window
ml: ഒരു IM ജാലകം തു_റക്കുക

en: _Pop up a notification
ml: ഒരു അറിയിപ്പു് _പോപ്പപ്പ് ചെയ്യിപ്പിക്കുക

en: Send a _message
ml: ഒരു _സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: E_xecute a command
ml: ഒരു കമാന്‍ഡ് പ്ര_വര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: P_lay a sound
ml: ഒരു ശബ്ദം പ്ര_വര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Brows_e...
ml: തെര_യുക...

en: Br_owse...
ml: തെ_രയുക...

en: Pre_view
ml: തി_രനോട്ടം

en: P_ounce only when my status is not Available
ml: എന്റെ അവസ്ഥ ലഭ്യമല്ലാത്തപ്പോള്‍ മാത്രം പൌണ്‍_സ് ചെയ്യുക

en: _Recurring
ml: _ആവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: Pounce Target
ml: പൌണ്‍സ് ലക്ഷ്യം

en: Started typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുവാന്‍ ആരംഭിച്ചു

en: Paused while typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഇടയ്ക്കു് വച്ചു് നിര്‍ത്തുക

en: Signed on
ml: പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Returned from being idle
ml: നിശ്ചലാവസ്ഥയില്‍ നിന്നും തിരികെ

en: Returned from being away
ml: തിരികെ എത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Stopped typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതു് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Signed off
ml: പുറത്തു് കടന്നു

en: Became idle
ml: നിശ്ചലം

en: Went away
ml: അടുത്തില്ല

en: Sent a message
ml: ഒരു സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: Unknown.... Please report this!
ml: അപരിചിതം... ദയവായി ഇതു് രേഖപ്പെടുത്തുക!

en: (Custom)
ml: (യഥേഷ്ടം)

en: The default Pidgin sound theme
ml: സ്വതവേയുള്ള പിഡ്ഗിന്‍ ശബ്ദ പ്രമേയം

en: The default Pidgin buddy list theme
ml: സ്വതവേയുള്ള പിഡ്ഗിന്‍ സുഹൃത്ത് പട്ടികയ്ക്കുള്ള പ്രമേയം

en: The default Pidgin status icon theme
ml: സ്വതവേയുള്ള പിഡ്ഗിന്‍ അവസ്ഥ ചിഹ്നത്തിനുള്ള പ്രമേയം

en: Theme failed to unpack.
ml: പ്രമേയം തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Theme failed to load.
ml: പ്രമേയം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Theme failed to copy.
ml: പ്രമേയം പകര്‍ത്തുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Theme Selections
ml: പ്രമേയ തെരഞ്ഞെടുക്കലുകള്‍

note: Instructions
en: Select a theme that you would like to use from the lists below.
    New themes can be installed by dragging and dropping them onto the theme list.
ml: താഴെ കൊടുത്തിട്ടുള്ള പട്ടികയില്‍ നിന്നും നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇഷ്ടമുള്ള പ്രമേയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക.
    ഈ പട്ടികയിലേക്കു് പുതിയ പ്രമേയങ്ങള്‍ വലിച്ചിട്ടും നീക്കം ചെയ്തും നിങ്ങള്‍ക്കു് അവ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു.

en: Buddy List Theme:
ml: സുഹൃത്തു് പട്ടികയ്ക്കുള്ള പ്രമേയം:

en: Sound Theme:
ml: ശബ്ദത്തിനുള്ള പ്രമേയം:

en: Smiley Theme:
ml: സ്മൈലിയ്ക്കുള്ള പ്രമേയം:

en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡിനുള്ള കുറുക്കുവഴികള്‍

en: Cl_ose conversations with the Escape key
ml: Escape കീ ഉപയോഗിച്ചു് സംഭാഷണങ്ങള്‍ _അടയ്ക്കുക

note: System Tray
en: System Tray Icon
ml: സിസ്റ്റം ട്രേയുടെ ചിഹ്നം

en: _Show system tray icon:
ml: ട്രേ ചിഹ്നത്തില്‍ സിസ്റ്റം _കാണിക്കുക:

en: On unread messages
ml: വായിക്കാത്ത സന്ദേശങ്ങളില്‍

en: Conversation Window
ml: സംഭാഷണത്തിനുള്ള ജാലകം

en: _Hide new IM conversations:
ml: പുതിയ IM സംഭാഷണങ്ങള്‍ അദൃശ്യമാക്കുക:

en: When away
ml: അടുത്തില്ലാത്തപ്പോള്‍

en: Minimi_ze new conversation windows
ml: പുതിയ സംഭാഷണ ജാലകങ്ങള്‍ _ചെറുതാക്കുക

note: All the tab options!
en: Tabs
ml: റ്റാബുകള്‍

en: Show IMs and chats in _tabbed windows
ml: _റ്റാബ് ജാലകങ്ങളില്‍ IM-കളും ചാറ്റുകളും കാണിക്കുക

en: Show close b_utton on tabs
ml: റ്റാബുകളില്‍ അടയ്ക്കുന്ന _ബട്ടണുകള്‍ കാണിക്കുക

en: _Placement:
ml: _സ്ഥാപനം:

en: Top
ml: മുകളില്‍

en: Bottom
ml: താഴെ

en: Left
ml: ഇടത്തു്

en: Right
ml: വലത്തു്

en: Left Vertical
ml: ഇടത്തു് കുറുകെയുള്ള

en: Right Vertical
ml: വലത്തു് കുറുകെയുള്ള

en: N_ew conversations:
ml: പു_തിയ സംഭാഷണങ്ങള്‍:

en: Show _formatting on incoming messages
ml: സന്ദേശങ്ങള്‍ വരുമ്പോള്‍ _ഫോര്‍മാറ്റിങ് കാണിക്കുക

en: Close IMs immediately when the tab is closed
ml: റ്റാബ് അടയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഉടന്‍ തന്നെ IM അടയ്ക്കുക

en: Show _detailed information
ml: _വിശദമായ വിവരം കാണിക്കുക

en: Enable buddy ic_on animation
ml: സുഹൃത്ത് _ചിഹ്നത്തിനുള്ള ആനിമേഷന്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: _Notify buddies that you are typing to them
ml: സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്കു് ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ അവരെ _അറിയിക്കുക

en: Highlight _misspelled words
ml: _അക്ഷരത്തെറ്റുള്ള വാക്കുകള്‍ എടുത്തു് കാണിക്കുക

en: Use smooth-scrolling
ml: ആയാസമായ സ്ക്രോളിങ് ഉപയോഗിക്കുക

en: F_lash window when IMs are received
ml: IM ലഭ്യമാകുമ്പോള്‍ ജാലകം _മിന്നുക

en: Minimum input area height in lines:
ml: ഇന്‍പുട്ടിനുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ സ്ഥലം വരികളില്‍:

en: Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Use font from _theme
ml: _പ്രമേയത്തില്‍ നിന്നും അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിക്കുക

en: Conversation _font:
ml: സംഭാഷണത്തിനുള്ള _അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: Default Formatting
ml: സ്വതവേയുള്ള ഫോര്‍മാറ്റിങ്

en: This is how your outgoing message text will appear when you use protocols that support formatting.
ml: ഫോര്‍മാറ്റിങ് പിന്തുണയ്ക്കുന്ന സമ്പ്രദായങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍ ഇങ്ങനെയാണു് നിങ്ങള്‍ അയയ്ക്കുന്ന സന്ദേശങ്ങള്‍ കാണപ്പെടുക.

en: Cannot start proxy configuration program.
ml: പ്രോക്സി ക്രമീകരണ പ്രോഗ്രാം ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Cannot start browser configuration program.
ml: ബ്രൌസര്‍ ക്രമീകരണ പ്രോഗ്രാം ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Use _automatically detected IP address: %s
ml: _ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി ലഭ്യമായ IP വിലാസം ഉപയോഗിക്കുക: %s

en: IP Address
ml: IP വിലാസം

en: ST_UN server:
ml: ST_UN സര്‍വര്‍:

en: <span style="italic">Example: stunserver.org</span>
ml: <span style="italic">ഉദാഹരണം: stunserver.org</span>

en: Public _IP:
ml: പബ്ലിക് _IP:

en: Ports
ml: പോര്‍ട്ടുകള്‍

en: _Enable automatic router port forwarding
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് റൌട്ട് പോര്‍ട്ട് ഫോര്‍വേഡിങ് _സജ്ജമാക്കുക

en: _Manually specify range of ports to listen on:
ml: ശ്രദ്ധിക്കുവാനുള്ള പോര്‍ട്ടിന്റെ പരിധികള്‍ _മാനുവലായി നല്‍കുക:

en: _Start:
ml: _ആരംഭം:

en: _End:
ml: _അവസാനം:

note: TURN server
en: Relay Server (TURN)
ml: റിലേ സര്‍വര്‍ (TURN)

en: Use_rname:
ml: _ഉപയോക്തൃനാമം:

en: Pass_word:
ml: ര_ഹസ്യവാക്ക്:

en: Seamonkey
ml: സീമങ്കി

en: Opera
ml: ഓപ്പറാ

en: Netscape
ml: നെറ്റ്സ്കേപ്പ്

en: Mozilla
ml: മോസിലാ

en: Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍

note: Do not move the line below.  Code below expects gnome-open to be in * this list immediately after xdg-open!
en: Desktop Default
ml: പണിയിടത്തില്‍ സ്വതവേയുള്ളതു്

en: GNOME Default
ml: ഗ്നോമില്‍ സ്വതവേയുള്ളതു്

en: Galeon
ml: ഗലിയോണ്‍

en: Firefox
ml: ഫയര്‍ഫോക്സ്

en: Firebird
ml: ഫയര്‍ബേര്‍ഡ്

en: Epiphany
ml: എപിഫനി

en: Manual
ml: മാനുവല്‍

en: Browser Selection
ml: ബ്രൌസര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Browser preferences are configured in GNOME preferences
ml: ഗ്നോം മുന്‍ഗണനകളില്‍ ബ്രൌസര്‍ മുന്‍ഗണനകള്‍ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: <b>Browser configuration program was not found.</b>
ml: <b>ബ്രൌസര്‍ ക്രമീകരണ പ്രോഗ്രാം നിലവിലില്ല.</b>

en: Configure _Browser
ml: _ബ്രൌസര്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: _Browser:
ml: _ബ്രൌസര്‍:

en: _Open link in:
ml: ലിങ്ക് _തുറക്കേണ്ടതു്:

en: Browser default
ml: സ്വതവേയുള്ള ബ്രൌസര്‍

en: Existing window
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകം

en: New tab
ml: പുതിയ റ്റാബ്

en: _Manual:
    (%s for URL)
ml: _മാനുവല്‍:
    (യുആര്‍എലിനുള്ള %s)

en: Proxy Server
ml: പ്രോക്സി സര്‍വര്‍

en: Proxy preferences are configured in GNOME preferences
ml: ഗ്നോം മുന്‍ഗണനകളില്‍ പ്രോക്സി മുന്‍ഗണനകള്‍ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: <b>Proxy configuration program was not found.</b>
ml: <b>പ്രോക്സി ക്രമീകരണ പ്രോഗ്രാം ലഭ്യമല്ല.</b>

en: Configure _Proxy
ml: _പ്രോക്സി ക്രമീകരിക്കുക

note: This is a global option that affects SOCKS4 usage even with * account-specific proxy settings
en: Use remote _DNS with SOCKS4 proxies
ml: SOCKS4 പ്രോക്സികളുള്ള റിമോട്ട് _DNS ഉപയോഗിക്കുക

en: Proxy t_ype:
ml: പ്രോക്സി _തരം:

en: No proxy
ml: പ്രോക്സി ലഭ്യമല്ല

en: P_ort:
ml: _പോര്‍ട്ട്:

en: User_name:
ml: ഉപയോക്തൃ_നാമം:

en: Log _format:
ml: ലോഗ് _ശൈലി:

en: Log all _instant messages
ml: എല്ലാ _ഇന്‍സ്റന്റ് സന്ദേശങ്ങളും ലോഗ് ചെയ്യുക

en: Log all c_hats
ml: എല്ലാ _ചാറ്റുകളും ലോഗ് ചെയ്യുക

en: Log all _status changes to system log
ml: സിസ്റ്റം ലോഗിലേക്ക് എല്ലാ _അവസ്ഥകളുടെ മാറ്റങ്ങളും ലോഗ് ചെയ്യുക

en: Sound Selection
ml: ശബ്ദം തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Quietest
ml: ഏറ്റവും നിശബ്ദം

en: Quieter
ml: കൂടുതല്‍ നിശബ്ദം

en: Quiet
ml: നിശബ്ദം

en: Loud
ml: വലിയ ശബ്ദം

en: Louder
ml: കൂടിയ ശബ്ദം

en: Loudest
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ ശബ്ദം

en: _Method:
ml: _മാര്‍ഗം:

en: Console beep
ml: കണ്‍സോള്‍ ബീപ്പ്

en: No sounds
ml: ശബ്ദങ്ങളില്ല

en: Sound c_ommand:
    (%s for filename)
ml: Sound ക_മാന്‍ഡ്:
    (ഫയല്‍ നാമത്തിനുള്ള %s )

en: M_ute sounds
ml: _ശബ്ദമില്ലാതാക്കുക

en: Sounds when conversation has _focus
ml: സംഭാഷണത്തില്‍ _ശ്രദ്ധയുള്ളപ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: _Enable sounds:
ml: ശബ്ദങ്ങള്‍ _സജ്ജമാക്കുക:

en: V_olume:
ml: _ശബ്ദം:

en: Play
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: _Browse...
ml: _തെരയുക...

en: _Reset
ml: _വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: _Report idle time:
ml: നിശ്ചലമായ സമയം _രേഖപ്പെടുത്തുക:

en: Based on keyboard or mouse use
ml: കീബോര്‍ഡ് അല്ലെങ്കില്‍ മൌസിന്റെ ഉപയോഗമനുസരിച്ചു്

en: _Minutes before becoming idle:
ml: നിശ്ചലമാകുന്നതിനു് മുമ്പു് എത്ര _മിനിറ്റുകള്‍:

en: Change to this status when _idle:
ml: _നിശ്ചലമാകുമ്പോള്‍ ഈ അവസ്ഥയിലേക്കു് മാറ്റുക:

en: _Auto-reply:
ml: _സ്വയം-മറുപടി:

en: When both away and idle
ml: അടുത്തില്ലാത്തപ്പോഴും നിശ്ചലമാകുമ്പോഴും

note: Signon status stuff
en: Status at Startup
ml: ആരംഭത്തിലുള്ള അവസ്ഥ

en: Use status from last _exit at startup
ml: ആരംഭത്തില്‍ അവസാനമായി _പുറത്തു് കടക്കുമ്പോള്‍ ഉള്ള അവസ്ഥ ഉപയോഗിക്കുക

en: Status to a_pply at startup:
ml: പ്രാരംഭത്തില്‍ _ലഭ്യമാക്കേണ്ട അവസ്ഥ:

en: _Device
ml: _ഡിവൈസ്

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Input
ml: ഇന്‍പുട്ട്

en: Output
ml: ഔട്ട്പുട്ട്

en: Video
ml: വീഡിയോ

en: Interface
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ്

en: Browser
ml: ബ്രൌസര്‍

en: Status / Idle
ml: അവസ്ഥ / നിശ്ചലം

en: Themes
ml: പ്രമേയങ്ങള്‍

en: Allow all users to contact me
ml: എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളും ഞാനുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ അനുവദിക്കുക

en: Allow only the users on my buddy list
ml: എന്റെ സുഹൃത്ത് പട്ടികയിലുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ മാത്രം തടയുക

en: Allow only the users below
ml: താഴെയുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ മാത്രം അനുവദിക്കുക

en: Block all users
ml: എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളെയും തടയുക

en: Block only the users below
ml: താഴെയുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ മാത്രം തടയുക

en: Privacy
ml: സ്വകാര്യത

en: Changes to privacy settings take effect immediately.
ml: സ്വകാര്യ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ക്കുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ പെട്ടെന്നു് സൂക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു.

en: Set privacy for:
ml: സ്വകാര്യത സജ്ജമാക്കേണ്ടതു്:

note: Remove All button
en: Remove Al_l
ml: _എല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Permit User
ml: ഉപയോക്താവിനെ അനുവദിക്കുക

en: Type a user you permit to contact you.
ml: നിങ്ങളുമായ ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ അനുവദിക്കേണ്ട ഒരു ഉപയോക്താവിനെ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക.

en: Please enter the name of the user you wish to be able to contact you.
ml: നിങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് താല്‍പര്യമുള്ള ഉപയോക്താവിന്റെ പേരു് ദയവായി നല്‍കുക.

en: _Permit
ml: _അനുവദിക്കുക

en: Allow %s to contact you?
ml: നിങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ %s-നെ അനുവദിക്കണമോ?

en: Are you sure you wish to allow %s to contact you?
ml: നിങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ %s-നെ അനുവദിക്കണമെന്നു് ഉറപ്പാണോ?

en: Block User
ml: ഉപയോക്താവിനെ തടയുക

en: Type a user to block.
ml: തടയുന്നതിനായി ഒരു ഉപയോക്താവു് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക.

en: Please enter the name of the user you wish to block.
ml: നിങ്ങള്‍ തടയുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉപയോക്താവിന്റെ പേരു് ദയവായി നല്‍കുക.

en: Block %s?
ml: %s തടയണമോ?

en: Are you sure you want to block %s?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് %s-നെ തടയണമോ?

en: Apply
ml: കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: That file already exists
ml: ആ ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്

en: Would you like to overwrite it?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കിതു് തിരുത്തി എഴുതണമോ?

en: Overwrite
ml: തിരുത്തി എഴുതുക

en: Choose New Name
ml: പുതിയ പേരു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Folder...
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: _Add
ml: _ചേര്‍ക്കുക

note: list button
en: _Get List
ml: പട്ടിക _ലഭ്യമാക്കുക

note: add button
en: _Add Chat
ml: ചാറ്റ് _ചേര്‍ക്കുക

en: Are you sure you want to delete the selected saved statuses?
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള അവസ്ഥകള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

note: Use button
en: _Use
ml: _ഉപയോഗിക്കുക

en: Title already in use.  You must choose a unique title.
ml: തലക്കെട്ട് നിലവിലുണ്ടു്.  വ്യത്യസ്ഥമായ ഒരു തലക്കെട്ട് തെരഞ്ഞെടുക്കണം.

en: Different
ml: വ്യത്യസ്ഥം

en: _Title:
ml: _തലക്കെട്ട്:

en: _Status:
ml: _അവസ്ഥ:

note: Different status message expander
en: Use a _different status for some accounts
ml: ചില അക്കൌണ്ടുകള്‍ക്കുള്ള _മറ്റൊരു അവസ്ഥ ഉപയോഗിക്കുക

en: Status for %s
ml: %s-നുള്ള അവസ്ഥ

en: A custom smiley for '%s' already exists.  Please use a different shortcut.
ml: '%s'-നു് ഇഷ്ടമുള്ള സ്മൈലി നിലവിലുണ്ടു്. ദയവായി മറ്റൊരു എളുപ്പവഴി തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Custom Smiley
ml: ഇഷ്ടമുള്ള സ്മൈലി

en: Edit Smiley
ml: സ്മൈലി ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Add Smiley
ml: സ്മൈലി ചേര്‍ക്കുക

en: _Image:
ml: _ചിത്രം:

note: Shortcut text
en: S_hortcut text:
ml: _എളുപ്പവഴിയ്ക്കുള്ള വാചകം

en: Smiley
ml: സ്മൈലി

en: Shortcut Text
ml: എളുപ്പവഴിയ്ക്കുള്ള വാചകം

en: Custom Smiley Manager
ml: ഇഷ്ടമുള്ള സ്മൈലി നിരീക്ഷകന്‍

en: Select Buddy Icon
ml: സുഹൃത്തിനുള്ള ചിഹ്നം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Click to change your buddyicon for this account.
ml: ഈ അക്കൌണ്ടിനുള്ള സുഹൃത്ത് ചിത്രം മാറ്റുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to change your buddyicon for all accounts.
ml: എല്ലാ അക്കൌണ്ടുകള്‍ക്കുള്ള സുഹൃത്തിന്റെ ചിഹ്നം മാറ്റുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Waiting for network connection
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷനായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: New status...
ml: പുതിയ അവസ്ഥ...

en: Saved statuses...
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള അവസ്ഥകള്‍...

en: Status Selector
ml: അവസ്ഥ തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍ സംവിധാനം

en: Google Talk
ml: ഗൂഗിള്‍ ടോക്ക്

en: The following error has occurred loading %s: %s
ml: %s ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ ഈ പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു: %s

en: Failed to load image
ml: ചിത്രം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Cannot send folder %s.
ml: %s ഫോള്‍ഡര്‍ അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: %s cannot transfer a folder. You will need to send the files within individually.
ml: %s-നു് ഒരു ഫയല്‍ നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. ഓരോ ഫയലുകളായി നിങ്ങള്‍ അയയ്ക്കേണ്ടിയിരിക്കുന്നു.

en: You have dragged an image
ml: ഒരു ചിത്രം വലിച്ചിട്ടിരിക്കുന്നു

en: You can send this image as a file transfer, embed it into this message, or use it as the buddy icon for this user.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ ചിത്രം ഫയല്‍ നീക്കുന്നതുപോലെ സന്ദേശത്തില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി അയയ്ക്കാം അല്ലെങ്കില്‍ ഈ ഉപയോക്താവിനുള്ള ചിഹ്നമായി ഉപയോഗിക്കാം.

en: Set as buddy icon
ml: സുഹൃത്തിനുള്ള ചിഹ്നമായി സജ്ജമാക്കുക

en: Send image file
ml: ഇമേജ് ഫയല്‍ അയയ്ക്കുക

en: Insert in message
ml: സന്ദേശത്തില്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Would you like to set it as the buddy icon for this user?
ml: ഈ ഉപയോക്താവിനുള്ള ചിഹ്നമായി നിങ്ങള്‍ക്കിതു് സജ്ജമാക്കണമോ?

en: You can send this image as a file transfer, or use it as the buddy icon for this user.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ ചിത്രം ഫയല്‍ നീക്കുന്നതുപോലെ അയയ്ക്കാം അല്ലെങ്കില്‍ ഈ ഉപയോക്താവിനുള്ള ചിഹ്നമായി ഉപയോഗിക്കാം.

en: You can insert this image into this message, or use it as the buddy icon for this user
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ ചിത്രം സന്ദേശത്തില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താം അല്ലെങ്കില്‍ ഈ ഉപയോക്താവിനുള്ള ചിഹ്നമായി ഉപയോഗിക്കാം.

note: I don't know if we really want to do anything here.  Most of * the desktop item types are crap like "MIME Type" (I have no * clue how that would be a desktop item) and "Comment"... * nothing we can really send.  The only logical one is * "Application," but do we really want to send a binary and * no
en: Cannot send launcher
ml: വിന്യസിക്കുന്ന പ്രയോഗം അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: You dragged a desktop launcher. Most likely you wanted to send the target of this launcher instead of this launcher itself.
ml: ഒരു പണിയിടം വിന്യസിക്കുന്ന പ്രയോഗം നിങ്ങള്‍ വലിച്ചിട്ടിരിക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ പ്രയോഗം അയയ്ക്കുന്നതിനു് പകരം അതിന്റെ ലക്ഷ്യമായിരുന്നു അയയ്ക്കേണ്ടതു്.

en: <b>File:</b> %s
    <b>File size:</b> %s
    <b>Image size:</b> %dx%d
ml: <b>ഫയല്‍:</b> %s
    <b>ഫയലിന്റെ വ്യാപ്തി:</b> %s
    <b>ചിത്രത്തിന്റെ വ്യാപ്തി:</b> %dx%d

note: Label
en: Buddy Icon
ml: സുഹൃത്തു് ചിഹ്നം

en: The file '%s' is too large for %s.  Please try a smaller image.
ml: ഫയല്‍ '%s' %s-നുള്ള പാകത്തിനല്ല.  ദയവായി ഒരു ചെറിയ ചിത്രം ഉപയോഗിച്ചു് ശ്രമിക്കുക.

en: Icon Error
ml: ചിഹ്നത്തില്‍ പിശക്

en: Could not set icon
ml: ചിഹ്നം സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: _Open Link
ml: ലിങ്ക് _തുറക്കുക

en: _Copy Link Location
ml: ലിങ്ക് സ്ഥാനം _പകര്‍ത്തുക

en: _Copy Email Address
ml: ഈമെയില്‍ വിലാസം _പകര്‍ത്തുക

en: _Open File
ml: ഫയല്‍ _തുറക്കുക

en: Open _Containing Directory
ml: _അടങ്ങുന്ന ഡയറക്ടറി തുറക്കുക

en: Save File
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: _Play Sound
ml: ശബ്ദം _പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: _Save File
ml: ഫയല്‍ _സൂക്ഷിക്കുക

en: Select color
ml: നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Alias
ml: _വിളിപ്പേരു്

en: Close _tabs
ml: _റ്റാബുകള്‍ അടയ്ക്കുക

en: _Get Info
ml: വിവരം _ലഭിക്കുക

en: _Invite
ml: _ക്ഷണിക്കുക

en: _Modify...
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക...

en: _Add...
ml: _ചേര്‍ക്കുക...

en: _Open Mail
ml: മെയില്‍ _തുറക്കുക

en: _Edit
ml: _ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Pidgin Tooltip
ml: പിഡ്ഗിന്‍ സഹായസൂചിക

en: Pidgin smileys
ml: പിഡ്ഗിന്‍ സ്മൈലികള്‍

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Selecting this disables graphical emoticons.
ml: ഈ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതു് ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഇമോട്ടിക്കോണുകളെ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നു.

en: Small
ml: ചെറുതു്

en: Response Probability:
ml: മറുപടിയ്ക്കുള്ള സാധ്യത:

en: Statistics Configuration
ml: സ്ഥിതിവിവരകണക്കിനുള്ള ക്രമീകരണം

note: msg_difference spinner
en: Maximum response timeout:
ml: മറുപടിയ്ക്കുള്ള ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ സമയപരിധി:

en: minutes
ml: മിനിറ്റുകള്‍

note: last_seen spinner
en: Maximum last-seen difference:
ml: അവസാനം കണ്ട ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വ്യത്യാസങ്ങള്‍:

note: threshold spinner
en: Threshold:
ml: ത്രെഷ്ഹോള്‍ഡ്:

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Contact Availability Prediction
ml: വിലാസത്തിന്റെ ലഭ്യത പ്രവചനം

note: *< name *< version
en: Contact Availability Prediction plugin.
ml: വിലാസത്തിന്റെ ലഭ്യത പ്രവചിക്കുന്ന പ്ലഗിന്‍.

note: *  summary
en: Displays statistical information about your buddies' availability
ml: നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കളുടെ ലഭ്യതയെപ്പറ്റിയുള്ള സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Buddy is idle
ml: സുഹൃത്ത് നിശ്ചലമാണു്

en: Buddy is away
ml: സുഹൃത്തു് അടുത്തില്ല

en: Buddy is "extended" away
ml: സുഹൃത്തു് ദൂരെയാണു്

note: Not used yet.
en: Buddy is mobile
ml: സുഹൃത്തു് മൊബൈലിലാണു്

en: Buddy is offline
ml: സുഹൃത്ത് ഓഫ്‌ലൈനാണു്

en: Point values to use when...
ml: പോയിന്റ് ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ പറ്റുന്നതു്...

en: The buddy with the <i>largest score</i> is the buddy who will have priority in the contact.
ml: <i>ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ സ്കോര്‍</i> ഉള്ള സുഹൃത്തിനാണു് വിലാസത്തിലുള്ളതില്‍ വച്ചു് ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ മുന്‍ഗണന.

en: Use last buddy when scores are equal
ml: സ്കോറുകള്‍ ഒരേപോലെയാകുമ്പോള്‍ അവസാന സുഹൃത്തിനെ ഉപയോഗിക്കുക

en: Point values to use for account...
ml: അക്കൌണ്ടിനുള്ള പോയിന്റുകള്‍...

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Contact Priority
ml: വിലാസത്തിനുള്ള മുന്‍ഗണന

note: *< name *< version *< summary
en: Allows for controlling the values associated with different buddy states.
ml: പല ബഡ്ഡി അവസ്ഥകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട മൂല്ല്യങ്ങള്‍ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനായി അനുവദിക്കുന്നു.

note: *< description
en: Allows for changing the point values of idle/away/offline states for buddies in contact priority computations.
ml: വിലാസപ്പട്ടികയിലുള്ള സുഹൃത്തുക്കളുടെ മുന്‍ഗണന കണക്കുകൂട്ടുമ്പോള്‍ നിശ്ചലം/അടുത്തില്ല/ഓഫ്‌ലൈന്‍ എന്നീ അവസ്ഥകളുടെ പോയിന്റ് മൂല്ല്യങ്ങള്‍ മാറ്റുന്നതിനായി അനുവദിക്കുന്നു.

en: Conversation Colors
ml: സംഭാഷണത്തിനുള്ള നിറങ്ങള്‍

en: Customize colors in the conversation window
ml: സംഭാഷണത്തിനുള്ള ജാലകത്തില്‍ നിറങ്ങള്‍ ഇഷ്ടാനുസൃതം നല്‍കുക

en: Error Messages
ml: പിശക് സന്ദേശങ്ങള്‍

en: Highlighted Messages
ml: എടുത്തുകാണിക്കുന്ന സന്ദേശങ്ങള്‍

en: System Messages
ml: സിസ്റ്റം സന്ദേശങ്ങള്‍

en: Sent Messages
ml: അയച്ച സന്ദേശങ്ങള്‍

en: Received Messages
ml: ലഭിച്ച സന്ദേശങ്ങള്‍

en: Select Color for %s
ml: %s-നുള്ള നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: General
ml: സാധാരണ

en: Ignore incoming format
ml: അകത്തേക്കുള്ള ശൈലി അവഗണിക്കുക

en: Apply in Chats
ml: ചാറ്റുകളില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Apply in IMs
ml: IM-കളില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

note: Note to translators: The string "Enter an XMPP Server" is asking the user to type the name of an XMPP server which will then be queried
en: Server name request
ml: സര്‍വര്‍ നാമം ആവശ്യപ്പെടല്‍

en: Enter an XMPP Server
ml: ഒരു XMPP സര്‍വര്‍ നല്‍കുക

en: Select an XMPP server to query
ml: ചോദ്യം ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു XMPP സര്‍വര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Find Services
ml: സര്‍വീസുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Add to Buddy List
ml: സുഹൃത്തു് പട്ടിക ചേര്‍ക്കുക

en: Gateway
ml: ഗേറ്റ്‌വേ

en: Directory
ml: ഡയറക്ടറി

en: PubSub Collection
ml: PubSub കലക്ഷന്‍

en: Other
ml: മറ്റുള്ളവ

en: 
    <b>Description:</b>
ml: 
    <b>വിശദീകരണം:</b>

note: Create the window.
en: Service Discovery
ml: സര്‍വീസ് ലഭ്യമാക്കല്‍

en: _Browse
ml: _തെരയുക

en: Server does not exist
ml: സര്‍വര്‍ നിലവിലില്ല

en: Server does not support service discovery
ml: സര്‍വീസ് കണ്ടുപിടിക്കല്‍ സര്‍വര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: XMPP Service Discovery
ml: XMPP സര്‍വീസ് ഡയറക്ടറി

en: Allows browsing and registering services.
ml: സര്‍വീസുകള്‍ തെരയുന്നതിനും രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതിനും അനുവദിക്കുന്നു.

en: This plugin is useful for registering with legacy transports or other XMPP services.
ml: സാധാരണ രീതിയിലുള്ള സംവിധാനങ്ങള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റു് XMPP സര്‍വീസുകള്‍ ഉപയോഗിച്ചു് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി ഈ പ്ലഗിന്‍ പ്രയോജനപ്പെടുന്നു.

en: By conversation count
ml: സംഭാഷണത്തിന്റെ എണ്ണമനുസരിച്ചു്

en: Conversation Placement
ml: സംഭാഷണം സ്ഥാപിക്കല്‍

note: Translators: "New conversations" should match the text in the preferences dialog and "By conversation count" should be the same text used above
en: Note: The preference for "New conversations" must be set to "By conversation count".
ml: കുറിപ്പു്: "പുതിയ സംഭാഷണങ്ങള്‍" എന്നതിനുള്ള മുന്‍ഗണന "സംഭാഷണത്തിനുള്ള കൌണ്ട് അനുസരിച്ചു്" ആയി സജ്ജമാക്കണം.

en: Number of conversations per window
ml: ഒരു ജാലകത്തിലുള്ള സംഭാഷണങ്ങളുടെ എണ്ണം

en: Separate IM and Chat windows when placing by number
ml: നംബര്‍ അനുസരിച്ചു് സ്ഥാപിക്കുമ്പോള്‍ IM-ഉം ചാറ്റ് ജാലകങ്ങളും വേര്‍തിരിക്കുക

note: *< name *< version
en: Extra conversation placement options.
ml: അധികമായ സംഭാഷണത്തിനുള്ള ഉപാധികള്‍

note: *< summary *  description
en: Restrict the number of conversations per windows, optionally separating IMs and Chats
ml: ഓരോ ജാലകത്തിലുള്ള സംഭാഷണങ്ങളുടെ എണ്ണത്തിനു് പരിധി നല്‍കുക, ആവശ്യമെങ്കില്‍ IM-കളും ചാറ്റുകളും വേര്‍പ്പെടുത്തുക

note: Configuration frame
en: Mouse Gestures Configuration
ml: മൌസ് വിശേഷതകള്‍ക്കുള്ള ക്രമീകരണം

en: Middle mouse button
ml: മിഡില്‍ മൌസ് ബട്ടണ്‍

en: Right mouse button
ml: റൈറ്റ് മൌസ് ബട്ടണ്‍

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Mouse Gestures
ml: മൌസ് വിശേഷതകള്‍

note: *< name *< version *  summary
en: Provides support for mouse gestures
ml: മൌസിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമാക്കുന്നു

note: *  description
en: Allows support for mouse gestures in conversation windows. Drag the middle mouse button to perform certain actions:
     • Drag down and then to the right to close a conversation.
     • Drag up and then to the left to switch to the previous conversation.
     • Drag up and then to the right to switch to the next conversation.
ml: സംഭാഷണ ജാലകങ്ങളില്‍ മൌസിന്റെ വിശേഷതകള്‍ക്കുള്ള പിന്തുണ അനുവദിക്കുന്നു. ചില പ്രവര്‍ത്തികള്‍ക്കായി നടുക്കുള്ള മൌസ് ബട്ടണ്‍ വലിച്ചിടുക:
     • ഒരു സംഭാഷണം അടയ്ക്കുന്നതിനായി ആദ്യം താഴോട്ട് പിന്നെ വലത്തോട്ട് വലിച്ചിടുക.
     • മുമ്പുള്ള സംഭാഷണത്തിലേക്കു് പോകുന്നതിനായി ആദ്യം മുകളിലോട്ട് പിന്നെ ഇടത്തോട്ട് വലിച്ചിടുക.
     • അടുത്തുള്ള സംഭാഷണത്തിലേക്കു് പോകുന്നതിനായി ആദ്യം മുകളിലോട്ട് പിന്നെ വലത്തോട്ടു് വലിച്ചിടുക.

en: Instant Messaging
ml: ഇന്‍സ്റ്റന്റ് മെസ്സേജിങ്

note: Add the label.
en: Select a person from your address book below, or add a new person.
ml: ഒരു പുതിയ വ്യക്തിയെ ഉണ്ടാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ വിലാസ പുസ്തകത്തില്‍ നിന്നും ഒരാളെ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Group:
ml: ഗ്രൂപ്പ്:

note: "New Person" button
en: New Person
ml: പുതിയ വ്യക്തി

note: "Select Buddy" button
en: Select Buddy
ml: സുഹൃത്തിനെ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

note: Add the label.
en: Select a person from your address book to add this buddy to, or create a new person.
ml: ഈ സുഹൃത്തിനെ ചേര്‍ക്കുന്നതിനു്, അല്ലെങ്കില്‍ ഒരു പുതിയ വ്യക്തിയെ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനായി നിങ്ങളുടെ വിലാസ പുസ്തകത്തില്‍ നിന്നും ഒരാളെ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: Add the expander
en: User _details
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ _വിശദാംശങ്ങള്‍

note: "Associate Buddy" button
en: _Associate Buddy
ml: _കൂടെയുള്ള സുഹൃത്തു്

en: Unable to send email
ml: ഈമെയില്‍ അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: The evolution executable was not found in the PATH.
ml: എവല്യൂഷന്‍ എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ പാഥില്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: An email address was not found for this buddy.
ml: ഈ സുഹൃത്തിനുള്ള ഈമെയില്‍ വിലാസം ലഭ്യമായില്ല.

en: Add to Address Book
ml: വിലാസ പുസ്തകത്തിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Send Email
ml: ഈമെയില്‍ അയയ്ക്കുക

note: Configuration frame
en: Evolution Integration Configuration
ml: ഇവല്യൂഷന്‍ ഇന്റഗ്രേഷന്‍ ക്രമീകരണം

note: Label
en: Select all accounts that buddies should be auto-added to.
ml: സുഹൃത്തുക്കളെ സ്വയമായി ചേര്‍ക്കേണ്ട എല്ലാ അക്കൌണ്ടുകളും തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Evolution Integration
ml: ഇവല്യൂഷന്‍ ഇന്റഗ്രേഷന്‍

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides integration with Evolution.
ml: ഇവല്യൂഷനുമായി ഒന്നിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നു.

en: Please enter the person's information below.
ml: ദയവായി വ്യക്തിയുടെ വിവരം താഴെ നല്‍കുക.

en: Please enter the buddy's username and account type below.
ml: ദയവായി താഴെ സുഹ‍ത്തിന്റെ ഉപയോക്തൃനാമവും അക്കൌണ്ട് രീതിയും താഴെ നല്‍കുക.

en: Account type:
ml: അക്കൌണ്ട് രീതി:

note: Optional Information section
en: Optional information:
ml: നിര്‍ബന്ധമില്ലാത്ത വിവരം:

en: First name:
ml: ആദ്യ നാമം:

en: Last name:
ml: അവസാന നാമം:

en: Email:
ml: ഈമെയില്‍:

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: GTK Signals Test
ml: GTK സിഗ്നലുകള്‍ക്കുള്ള പരീക്ഷണം

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Test to see that all ui signals are working properly.
ml: എല്ലാ ui സിഗ്നലുകളും ശരിയായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു എന്നറിയുന്നതിനായി പരീക്ഷിക്കുക.

en: 
    <b>Buddy Note</b>: %s
ml: 
    <b>സുഹൃത്തിനുള്ള കുറിപ്പു്</b>: %s

en: History
ml: നാള്‍വഴി

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Iconify on Away
ml: അടുത്തില്ലാത്തപ്പോള്‍ ചിഹ്നം ലഭ്യമാക്കുക

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Iconifies the buddy list and your conversations when you go away.
ml: നിങ്ങള്‍ അടുത്തില്ലാത്തപ്പോള്‍ ബഡ്ഡി ലിസ്റ്റിനും നിങ്ങളുടെ സംഭാഷണങ്ങള്‍ക്കും ചിഹ്നം നല്‍കുന്നു.

en: Mail Checker
ml: മെയില്‍ പരിശോധനയ്ക്കുള്ള പ്രയോഗം

en: Checks for new local mail.
ml: പുതിയ ലോക്കല്‍ മെയിലിനായി പരിശോധിക്കുക.

en: Adds a small box to the buddy list that shows if you have new mail.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് പുതിയ മെയില്‍ വന്നിട്ടുണ്ടോ എന്നു് കാണിക്കുന്നതിനായി സുഹൃത്ത് പട്ടികയിലേക്കു് ഒരു ചെറിയ ബോക്സ് ചേര്‍ക്കുക

en: Markerline
ml: മാര്‍ക്കര്‍ലൈന്‍

en: Draw a line to indicate new messages in a conversation.
ml: ഒരു സംഭാഷണത്തില്‍ പുതിയ സന്ദേശങ്ങള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നതിനായി ഒരു വര വരയ്ക്കുക.

en: Jump to markerline
ml: മാര്‍ക്കര്‍വരിയിലേക്കു് നീങ്ങുക

en: Draw Markerline in
ml: മാര്‍ക്കര്‍ലൈന്‍ ഇവിടെ വരയ്ക്കുക

en: _IM windows
ml: _IM ജാലകങ്ങള്‍

en: C_hat windows
ml: _ചാറ്റ് ജാലകങ്ങള്‍

en: A music messaging session has been requested. Please click the MM icon to accept.
ml: ഒരു മ്യൂസിക് മെസ്സേജിങ് സെഷന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. സ്വീകരിക്കുന്നതിനു് ദയവായി MM ചിഹ്നം ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Music messaging session confirmed.
ml: മ്യൂസിക് മെസ്സേജിങ് സെഷന്‍ ഉറപ്പാക്കി.

en: Music Messaging
ml: മ്യൂസിക് മെസ്സേജിങ്

en: There was a conflict in running the command:
ml: കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ ഒരു പൊരുത്തക്കേടുണ്ടായിരിക്കുന്നു:

en: The following error has occurred:
ml: ഈ പിശക് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു:

note: Configuration frame
en: Music Messaging Configuration
ml: മ്യൂസിക മെസ്സേജിങ് ക്രമീകരണം

en: Score Editor Path
ml: സ്കോര്‍ എഡിറ്റര്‍ പാഥ്

en: _Apply
ml: _കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

note: ---------- "Notify For" ----------
en: Notify For
ml: അറിയിക്കേണ്ടതു് എപ്പോള്‍

en: 	_Only when someone says your username
ml: 	ആരെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്തൃനാമം പറയുമ്പോള്‍ _മാത്രം

en: _Focused windows
ml: _ശ്രദ്ധനേടുന്ന ജാലകങ്ങള്‍

note: ---------- "Notification Methods" ----------
en: Notification Methods
ml: അറിയിപ്പിനുള്ള മാര്‍ഗ്ഗങ്ങള്‍

en: Prepend _string into window title:
ml: ജാലക തലക്കെട്ടിലേക്കു് _സ്ട്രിങ് ചേര്‍ക്കുക:

note: Count method button
en: Insert c_ount of new messages into window title
ml: ജാലകത്തിന്റെ തലക്കെട്ടിലേക്കു് പുതിയ സന്ദേശത്തിന്റെ _എണ്ണം ചേര്‍ക്കുക

note: Count xprop method button
en: Insert count of new message into _X property
ml: _X വിശേഷതയ്ക്കു് പുതിയ സന്ദേശത്തിന്റെ എണ്ണം ചേര്‍ക്കുക

note: Urgent method button
en: Set window manager "_URGENT" hint
ml: ജാലക നിരീക്ഷകനു് "_URGENT" സുചന സജ്ജമാക്കുക

en: _Flash window
ml: ജാലകം _മിന്നുക

note: Raise window method button
en: R_aise conversation window
ml: സംഭാഷണത്തിനുള്ള ജാലകം _തുറക്കുക

note: Present conversation method button Translators: "Present" as used here is a verb. The plugin presents * the window to the user.
en: _Present conversation window
ml: _നിലവിലുള്ള സംഭാഷണ ജാലകം

note: ---------- "Notification Removals" ----------
en: Notification Removal
ml: അറിയിപ്പു് നീക്കം ചെയ്യുക

note: Remove on focus button
en: Remove when conversation window _gains focus
ml: സംഭാഷണ ജാലകത്തിലേക്കു് ശ്രദ്ധ _ലഭ്യമാകുമ്പോള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

note: Remove on click button
en: Remove when conversation window _receives click
ml: സംഭാഷണത്തിനുള്ള ജാലകത്തിനു് ക്ലിക്ക് _ലഭിക്കുമ്പോള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

note: Remove on type button
en: Remove when _typing in conversation window
ml: സംഭാഷണത്തിനുള്ള ജാലകത്തില്‍ _ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

note: Remove on message send button
en: Remove when a _message gets sent
ml: ഒരു _സന്ദേശം അയയ്ക്കുമ്പോള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

note: Remove on conversation switch button
en: Remove on switch to conversation ta_b
ml: സംഭാഷണ റ്റാ_ബിലേക്കു് മാറുമ്പോള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Message Notification
ml: സന്ദേശത്തിനുള്ള അറിയിപ്പു്

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides a variety of ways of notifying you of unread messages.
ml: വായിക്കാത്ത സന്ദേശങ്ങളെപ്പറ്റി നിങ്ങളെ അറിയിക്കുവാനുള്ള രീതികള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Pidgin Demonstration Plugin
ml: പിഡ്ഗിന്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള പ്ലഗിന്‍

note: *< name *< version *  summary
en: An example plugin that does stuff - see the description.
ml: ആവശ്യമുള്ള കാര്യം ചെയ്യുന്ന ഒരു പ്ലഗിന്‍ ഉദാഹരണം - വിശദാംശം കാണുക.

note: *  description
en: This is a really cool plugin that does a lot of stuff:
    - It tells you who wrote the program when you log in
    - It reverses all incoming text
    - It sends a message to people on your list immediately when they sign on
ml: ഇതൊരു വളരെ നല്ല പ്ലഗിന്‍ ആണു്:
    - നിങ്ങള്‍ പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ ആരാണു് പ്രോഗ്രാം തയ്യാറാക്കിയതെന്നു് കാണിക്കുന്നു
    - വരുന്ന വാചകങ്ങള്‍ എല്ലാം റിവേഴ്സ് ചെയ്യുന്നു
    - നിങ്ങളുടെ പട്ടികയിലുള്ള വ്യക്തികള്‍ പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ അവര്‍ക്കു് ഉടന്‍ സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നു.

en: Hyperlink Color
ml: ഹെപ്പര്‍ലിങ്കിനുള്ള നിറം

en: Visited Hyperlink Color
ml: സന്ദര്‍ശിച്ച ഹൈപ്പര്‍ലിങ്കിനുള്ള നിറം

en: Highlighted Message Name Color
ml: എടുത്തു കാണിക്കുന്ന സന്ദേശ നാമത്തിന്റെ നിറം

en: Typing Notification Color
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതു് അറിയിക്കുന്നതിനുള്ള നിറം

en: GtkTreeView Horizontal Separation
ml: GtkTreeView-നു് നേരെയുള്ള വേര്‍പെടുത്തല്‍

en: Conversation Entry
ml: സംഭാഷണ എന്‍ട്രി

en: Conversation History
ml: സംഭാഷണം നാള്‍വഴി

en: Request Dialog
ml: ആവശ്യപ്പെടുന്നതിനുള്ള ഡയലോഗ്

en: Notify Dialog
ml: അറിയിപ്പിനുള്ള ഡയലോഗ്

en: Select Color
ml: നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Interface Font
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Font for %s
ml: %s-നുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: GTK+ Interface Font
ml: GTK+ ഇന്റര്‍ഫെയിസിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം

en: GTK+ Text Shortcut Theme
ml: GTK+ വാചകത്തിനു് എളുപ്പത്തിലുള്ള പ്രമേയം

en: Disable Typing Notification Text
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതു് അറിയിക്കുന്ന വാചകം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: GTK+ Theme Control Settings
ml: GTK+ പ്രമേയ നിയന്ത്രണ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: Miscellaneous
ml: പലവക

en: Gtkrc File Tools
ml: Gtkrc ഫയല്‍ പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Write settings to %s%sgtkrc-2.0
ml: %s%sgtkrc-2.0-ലേക്കു് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Re-read gtkrc files
ml: gtkrc ഫയലുകള്‍ വീണ്ടും വായിക്കുക

en: Pidgin GTK+ Theme Control
ml: പിഡ്ഗിന്‍ GTK+ ഥീം കണ്ട്രോള്‍

en: Provides access to commonly used gtkrc settings.
ml: സാധാരണ ഉപയോഗിക്കുന്ന gtkrc സജ്ജീകരണങ്ങളിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം നല്‍കുന്നു.

en: Raw
ml: റോ

en: Lets you send raw input to text-based protocols.
ml: വാചക അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള സമ്പ്രദായങ്ങള്‍ക്കു് റോ ഇന്‍പുട്ട് അയയ്ക്കുവാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു

en: You can upgrade to %s %s today.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് %s %s-ലേക്ക് ഇന്നു് പരിഷ്കരിക്കാം.

en: New Version Available
ml: പുതിയ പതിപ്പു് ലഭ്യമാണു്

en: Later
ml: പിന്നീടു്

en: Download Now
ml: ഇപ്പോള്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Release Notification
ml: പതിപ്പിനുള്ള അറിയിപ്പു്

note: *< name *< version *  summary
en: Checks periodically for new releases.
ml: പുതിയ പതിപ്പുകള്‍ക്കായി ഇടയ്ക്കിടെ പരിശോധിക്കുന്നു.

note: *  description
en: Checks periodically for new releases and notifies the user with the ChangeLog.
ml: പുതിയ പതിപ്പുകള്‍ക്കായി സ്ഥിരമായി പരിശോധിക്കുകയും ChangeLog ഉപയോഗിച്ചു് ഉപയോക്താവിനെ അറിയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു

note: *< major version *< minor version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Send Button
ml: അയയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ബട്ടണ്‍

note: *< name *< version
en: Conversation Window Send Button.
ml: സംഭാഷ ജാലകത്തിലുള്ള അയയ്ക്കുവാനുള്ള ബട്ടണ്‍.

note: *< summary
en: Adds a Send button to the entry area of the conversation window. Intended for use when no physical keyboard is present.
ml: സംഭാഷണ ജാലകത്തില്‍ അയയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ബട്ടണ്‍ ചേര്‍ക്കുന്നു. കീബോര്‍ഡ് ഇല്ലാത്തപ്പോള്‍ ഉപയോഗിക്കുവാനാണിതു്.

en: Duplicate Correction
ml: ഡ്യൂപ്ലിക്കേറ്റ് കറക്ഷന്‍

en: The specified word already exists in the correction list.
ml: ശരിയാക്കുന്നതിനുള്ള പട്ടികയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയ വാക്കുണ്ടു്.

en: Text Replacements
ml: പദാവലി മാറ്റങ്ങള്‍

en: Whole words only
ml: പൂര്‍ണ്ണ വാക്കുകള്‍ മാത്രം

en: Case sensitive
ml: കേസ് സെന്‍സിറ്റീവ്

en: Add a new text replacement
ml: ഒരു പുതിയ വാചകം മാറ്റുന്നതിനായി ചേര്‍ക്കുക

note: Created here so it can be passed to whole_words_button_toggled.
en: _Exact case match (uncheck for automatic case handling)
ml: _പൊരുത്തങ്ങള്‍ (ഓട്ടോമാറ്റിക് കേസ് ഹാന്‍ഡിലിങിനു് അണ്‍ചെക്ക് ചെയ്യുക)

en: Only replace _whole words
ml: _പൂര്‍ണ്ണ വാക്കുകള്‍ മാത്രം മാറ്റി സ്ഥാപിക്കുക

en: General Text Replacement Options
ml: സാധാരണയുള്ള പദാവലി മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനുള്ള ഉപാധികള്‍

en: Enable replacement of last word on send
ml: അയയ്ക്കുമ്പോള്‍ അവസാന വാക്ക് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Text replacement
ml: വാചകം മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നു

en: Replaces text in outgoing messages according to user-defined rules.
ml: ഉപയോക്താവു് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള നിയമങ്ങള്‍ അനുസരിച്ചു് വാചകത്തിലുള്ള പുറത്തേക്കു് പോകുന്ന സന്ദേശങ്ങളെ മാറ്റുന്നു.

en: Just logged in
ml: ഇപ്പോള്‍ പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Just logged out
ml: ഇപ്പോള്‍ പുറത്തു് കടന്നിരിക്കുന്നു

en: Icon for Contact/
    Icon for Unknown person
ml: വിലാസത്തിനുള്ള ചിഹ്നം/
    അപരിചിതനുള്ള ചിഹ്നം

en: Icon for Chat
ml: ചാറ്റിനുള്ള ചിഹ്നം

en: Ignored
ml: അവഗണിച്ചു

note: A user in a chat room who has special privileges.
en: Operator
ml: ഓപ്പറേറ്റര്‍

note: A half operator is someone who has a subset of the privileges that an operator has.
en: Half Operator
ml: ഹാഫ് ഓപ്പറേറ്റര്‍

en: Voice
ml: ശബ്ദം

en: Authorization dialog
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Error dialog
ml: പിശക്

en: Information dialog
ml: വിവരം

en: Mail dialog
ml: മെയില്‍

en: Question dialog
ml: ചോദ്യം

en: Warning dialog
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: What kind of dialog is this?
ml: എന്തു് തരത്തിലുള്ള സംഭാഷണമാണിതു്

en: Status Icons
ml: അവസ്ഥയ്ക്കുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Chatroom Emblems
ml: ചാറ്റ്റൂമിനുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Dialog Icons
ml: ഡയലോഗിനുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Pidgin Icon Theme Editor
ml: പിഡ്ഗിന്‍ ഐക്കണ്‍ ഥീം എ‍ഡിറ്റര്‍

en: Contact
ml: വിലാസം

en: Pidgin Buddylist Theme Editor
ml: പിഡ്ഗിന്‍ ബഡ്ഡിലിസ്റ്റ് ഥീം എഡിറ്റര്‍

en: Edit Buddylist Theme
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടികയ്ക്കുള്ള പ്രമേയം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Edit Icon Theme
ml: ചിത്രത്തിനുള്ള പ്രമേയം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *  description
en: Pidgin Theme Editor
ml: പിഡ്ഗിന്‍ പ്രമേയത്തിനുള്ള എഡിറ്റര്‍

note: *< name *< version *  summary
en: Pidgin Theme Editor.
ml: പിഡ്ഗിന്‍ പ്രമേയത്തിനുള്ള എഡിറ്റര്‍.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Buddy Ticker
ml: ബഡ്ഡി ടിക്കര്‍

note: *< name *< version *  summary *  description
en: A horizontal scrolling version of the buddy list.
ml: സുഹൃത്തുക്കളുടെ പട്ടികയ്ക്കു് നേരെയുള്ള സ്ക്രോളിങ് പതിപ്പു്.

en: Display Timestamps Every
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പുകള്‍ കാണിക്കേണ്ടതു് എല്ലാ

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

note: *< name *< version *  summary
en: Display iChat-style timestamps
ml: iChat-ശൈലിയിലുള്ള ടൈംസ്റ്റാമ്പ് കാണിക്കുക.

note: *  description
en: Display iChat-style timestamps every N minutes.
ml: എല്ലാ N നിമിഷങ്ങളിലും iChat-ശൈലിയിലുള്ള ടൈംസ്റ്റാമ്പ് കാണിക്കുക.

en: Timestamp Format Options
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ് മാതൃകയ്ക്കുള്ള ഉപാധികള്‍

en: Show dates in...
ml: തീയതികള്‍ കാണിക്കേണ്ടതു്...

en: Co_nversations:
ml: സം_ഭാഷണങ്ങള്‍:

en: For delayed messages
ml: താമസമുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ക്കു്

en: For delayed messages and in chats
ml: താമസമുള്ള സന്ദേശങ്ങള്‍ക്കും ചാറ്റുകളിലും

en: _Message Logs:
ml: _സന്ദേശത്തിനുള്ള ലോഗുകള്‍:

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Message Timestamp Formats
ml: സന്ദേശത്തിനുള്ള ടൈംസ്റ്റാമ്പ് മാതൃകകള്‍

note: *< name *< version *  summary
en: Customizes the message timestamp formats.
ml: സന്ദേശത്തിനുള്ള ടൈംസ്റ്റാമ്പ് ശൈലികള്‍ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കുക.

note: *  description
en: This plugin allows the user to customize conversation and logging message timestamp formats.
ml: സംഭാഷണവും ലോഗിങ് സന്ദേശത്തിനുള്ള ടൈംസ്റ്റാമ്പ് ശൈലികളും ഇഷ്ടമുള്ളതാക്കുവാന്‍ ഉപയോക്താവിനെ ഈ പ്ലഗിന്‍ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Opacity:
ml: ഒപ്പേസിറ്റി:

note: IM Convo trans options
en: IM Conversation Windows
ml: IM സംഭാഷണങ്ങള്‍ക്കുള്ള ജാലകങ്ങള്‍

en: _IM window transparency
ml: _IM ജാലകത്തിനുള്ള സാതുര്യത

en: _Show slider bar in IM window
ml: ഐഎം ജാലകത്തില്‍ സ്ലൈഡര്‍ ബാര്‍ _കാണിക്കുക

en: Remove IM window transparency on focus
ml: ശ്രദ്ധിക്കുമ്പോള്‍ IM ജാലകത്തിനുള്ള സാതുര്യത നീക്കം ചെയ്യുക

en: Always on top
ml: എപ്പോഴും മുകളില്‍

note: Buddy List trans options
en: Buddy List Window
ml: സുഹൃത്തുക്കളുടെ പട്ടികയ്ക്കുള്ള ജാലകം

en: _Buddy List window transparency
ml: _സുഹൃത്തു് പട്ടികയുടെ ജാലകത്തിന്റെ സാതുര്യത

en: Remove Buddy List window transparency on focus
ml: ശ്രദ്ധിക്കുമ്പോള്‍ സുഹൃത്ത് പട്ടിക ജാലകത്തിന്റെ സാതുര്യത നീക്കം ചെയ്യുക

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Transparency
ml: സാതുര്യത

note: *< name *< version *  summary
en: Variable Transparency for the buddy list and conversations.
ml: സുഹൃത്ത് പട്ടികയ്ക്കും സംഭാഷണത്തിനുമുള്ള വേരിയബിള്‍ ട്രാന്‍സ്പറന്‍സി.

en: _Plugin
ml: _പ്ലഗിന്‍

en: P_lugin
ml: പ്ല_ഗിന്‍

en: D_evice
ml: ഡി_വൈസ്

note: *< magic *< major version *< minor version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Voice/Video Settings
ml: ശബ്ദ/വീഡിയോ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: *< name *< version
en: Configure your microphone and webcam.
ml: മൈക്രോഫോണും വെബ്ക്യാമും ക്രമീകരിക്കുക.

note: *< summary
en: Configure microphone and webcam settings for voice/video calls.
ml: ശബ്ദ/വീഡിയോ കോളുകള്‍ക്കുള്ള മൈക്രോഫോണ്‍, വെബ്ക്യാം എന്നിവയ്ക്കുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക.

note: Autostart
en: Startup
ml: ആരംഭം

en: _Start %s on Windows startup
ml: വിന്‍ഡോസ് ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ %s _തുടങ്ങുക

en: Allow multiple instances
ml: അനവധി ഇന്‍സ്റ്റന്‍സുകള്‍ അനുവദിക്കുക

en: _Dockable Buddy List
ml: _ഡോക്ക് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന സുഹൃത്തുക്കളുടെ പട്ടിക

note: Blist On Top
en: _Keep Buddy List window on top:
ml: സുഹൃത്തുക്കളുടെ പട്ടികയ്ക്കുള്ള ജാലകം മുകളില്‍ _സൂക്ഷിക്കുക:

note: XXX: Did this ever work?
en: Only when docked
ml: ഡോക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ മാത്രം

en: Windows Pidgin Options
ml: വിന്‍ഡോസ് പിഡ്ഗിന്‍ ഉപാധികള്‍

en: Options specific to Pidgin for Windows.
ml: വിന്‍ഡോസിനുവേണ്ടിയുള്ള പിഡ്ഗിനാവശ്യമുള്ള ഉപാധികള്‍.

en: Provides options specific to Pidgin for Windows, such as buddy list docking.
ml: വിന്‍ഡോസിനുവേണ്ടിയുള്ള പിഡ്ഗിനാവശ്യമുള്ള ഉപാധികള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു, ഉദാ: ബഡ്ഡി ലിസ്റ്റ് ലോക്കിങ്.

en: <font color='#777777'>Logged out.</font>
ml: <font color='#777777'>ലോഗ് ഔട്ട് ആയിരിക്കുന്നു.</font>

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: XMPP Console
ml: XMPP കണ്‍സോള്‍

en: Account:
ml: അക്കൌണ്ട്:

en: <font color='#777777'>Not connected to XMPP</font>
ml: <font color='#777777'>XMPP-ലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല</font>

note: *< name *< version *  summary
en: Send and receive raw XMPP stanzas.
ml: റോ XMPP സ്റ്റാന്‍സകള്‍ അയയ്ക്കുകയും ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുക.
