pinta - en to fil translation catalogue (60 entries)

en: Paste
fil: Idikit

en: All files
fil: Lahat ng files

en: Error
fil: Mali

en: About
fil: Tungkol Sa

en: Normal
fil: Karaniwan

en: Glow
fil: Kinang

en: ...
fil: …

en: New Image
fil: Bagong Larawan

en: Black and White
fil: Itim at Puti

en: Invert Colors
fil: Pagbaligtarin ang mga Kulay

en: Levels
fil: Mga Lebel

en: Red
fil: Pula

en: Green
fil: Luntian

en: Blue
fil: Bughaw

en: Clouds
fil: Ulap

en: Photo
fil: Larawan

en: Zoom
fil: Ilapit

en: Sharpen
fil: Linawan

en: Red
fil: Pula

en: Blue
fil: Bughaw

en: Reset
fil: I-reset

en: label1
fil: pangalan1

en: label
fil: pangalan

en: Choose Primary Color
fil: Pumili ng Pangunahing Kulay

en: Choose Secondary Color
fil: Pumili ng Ikalawang Kulay

en: Circles
fil: Bilog

en: Grid
fil: Parilya

en: Squares
fil: Parisukat

en: Color Picker
fil: Pampili ng Kulay

en: Pencil
fil: Lapis

en: Eraser
fil: Pambura

en: Global
fil: Pangkalahatan

en: Move Selection
fil: Igalaw ang Seleksyon

en: Type
fil: Uri

en: Recolor
fil: Kulayan muli

en: Rectangle Select
fil: Parihabang Pagpili

en: Rectangle
fil: Parihaba

en: Rounded Rectangle
fil: Bilugang Parihaba

en: Text
fil: Sulat

en: Underline
fil: Salungguhitan

en: Left Align
fil: Ihanay sa Kaliwa

en: Center Align
fil: Ihanay sa Gitna

en: Right Align
fil: Ihanay sa Kanan

en: Take Screenshot
fil: Kumuha ng Screenshot

en: Translated by:
fil: Isinalin ni:

en: Based on the work of Paint.NET:
fil: Batay sa trabaho ng Paint.NET:

en: About Pinta
fil: Tungkol sa Pinta

en: Version
fil: Bersyon

en: License
fil: Lisensya

en: Name:
fil: Pangalan:

en: Width:
fil: Lapad:

en: Height:
fil: Tangkad

en: Title
fil: Pamagat

en: Hide
fil: Wag ipakita

en: Floating
fil: Lumulutang

en: _Edit
fil: _Baguhin

en: _View
fil: _Tingnan

en: _Image
fil: _Larawan

en: _Help
fil: _Gabay

en: History
fil: Kasaysayan
