pinta - en to th translation catalogue (85 entries)

en: Undo
th: เรียกคืน

en: Redo
th: ทำซ้ำ

en: Cut
th: ตัด

en: Copy
th: คัดลอก

en: Paste
th: แปะ

en: Paste Into New Layer
th: แปะในชั้นงานใหม่

en: Paste Into New Image
th: แปะในรูปภาพใหม่

en: Open...
th: เปิด...

en: Save As...
th: บันทึกเป็น...

en: New...
th: ใหม่...

en: Open Recent
th: แฟ้มล่าสุด

en: Close
th: ปิด

en: Save
th: บันทึก

en: Print
th: พิมพ์

en: Quit
th: ออก

en: New
th: ใหม่

en: Open
th: เปิด

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Rotate 90° Clockwise
th: หมุน 90° ตามเข็มนาฬิกา

en: Rotate 90° Counter-Clockwise
th: หมุน 90° ทวนเข็มนาฬิกา

en: Rotate 180°
th: หมุน 180°

en: Delete Layer
th: ลบชั้นงาน

en: Open Image File
th: เปิดแฟ้มรูปภาพ

en: Zoom In
th: ขยาย

en: Zoom Out
th: ย่อ

en: Fullscreen
th: เต็มจอ

en: Layer
th: ชั้นงาน

en: copy
th: คัดลอก

en: Resize Canvas
th: ปรับขนาดหน้ากระดาษ

en: Flip Layer Horizontal
th: พลิกชั้นงานในแนวตั้ง

en: Flip Layer Vertical
th: พลิกชั้นงานในแนวนอน

en: Resize Image
th: ปรับขนาดภาพ

en: Background
th: พื้นหลัง

en: New Image
th: ภาพใหม่

en: Open Image
th: เปิดรูปภาพ

en: Brightness
th: ความสว่าง

en: Blurs
th: มัว

en: Radius
th: รัศมี

en: Photo
th: ภาพถ่าย

en: Zoom
th: ย่อ/ขยาย

en: Brush width
th: ขนาดพู่กัน

en: Decrease brush size
th: ลดขนาดพู่กัน

en: Increase brush size
th: เพิ่มขนาดพู่กัน

en: Pencil
th: ดินสอ

en: Eraser
th: ยางลบ

en: Gradient
th: ไล่ระดับสี

en: Paintbrush
th: พู่กัน

en: Rectangle
th: สี่เหลี่ยมผืนผ้า

en: Font
th: แบบอักษร

en: If you don't save, all changes will be permanently lost.
th: ถ้าคุณไม่บันทึกงาน การแก้ไขทั้งหมดจะสูญหายอย่างถาวร

en: Image files
th: แฟ้มรูปภาพ

en: Save Image File
th: บันทึกแฟ้มรูปภาพ

en: Layer Opacity
th: ความทึบแสงของชั้นงาน

en: Rename Layer
th: เปลี่ยนชื่อชั้นงาน

en: Hide Layer
th: ซ่อนชั้นงาน

en: Show Layer
th: แสดงชั้นงาน

en: Layer Properties
th: คุณสมบัติชั้นงาน

en: Translated by:
th: แปลโดย:

en: About Pinta
th: เกี่ยวกับ Pinta

en: Version Info
th: เวอร์ชัน

en: Version
th: เวอร์ชัน

en: License
th: ลิขสิทธิ์

en: Copyright
th: สงวนลิขสิทธิ์

en: Name:
th: ชื่อ:

en: Visible
th: ปรากฏ

en: Opacity:
th: ความทึบแสง:

en: Width:
th: ความกว้าง:

en: pixels
th: พิกเซล

en: Height:
th: ความสูง:

en: Hide
th: ซ่อน

en: Dockable
th: จัดใส่สำรับงานได้

en: Floating
th: ลอย

en: Auto Hide
th: ซ่อนอัตโนมัติ

en: Dock
th: สำรับงาน

en: _File
th: แ_ฟ้ม

en: _Edit
th: แ_ก้ไข

en: _View
th: มุ_มมอง

en: _Image
th: รูป_ภาพ

en: _Layers
th: _ชั้นงาน

en: _Adjustments
th: _การปรับเปลี่ยน

en: Effe_cts
th: _ลูกเล่น

en: _Window
th: ห_น้าต่าง

en: _Help
th: _วิธีใช้

en: Layers
th: ชั้นงาน

en: Tools
th: เครื่องมือ
